PDA

View Full Version : Oài oài, ma mới mô vô đây cho ma cũ bắt nạt cái coi

Trang : [1] 2

hrockvn
14-10-2006, 02:28 PM
Diễn đàn có nhiều ma mới quá mà mấy ma này hỗn ghê :)) :votoi:, không chịu lên tiếng gì cho anh em ma cũ được "bắt nạt" cấy. Các cô các chú các bác chạy mô hết cả rồi chi trời :tim: :them:
Mọi người giới thiệu về nhau chút đi nào. :votay::vn:

ngayxua
14-10-2006, 04:50 PM
Diễn đàn có nhiều ma mới quá mà mấy ma này hỗn ghê :)) :votoi:, không chịu lên tiếng gì cho anh em ma cũ được "bắt nạt" cấy. Các cô các chú các bác chạy mô hết cả rồi chi trời :tim: :them:

he... chú đừng có ngon ăn nhé, chưa chắc đã bắt nạt được bọn ma mới đâu, coi chừng lại bị bọn nó bắt nạt lại chứ :-SS

Pisces
18-10-2006, 06:17 AM
Thế em là ma mới hay ma cũ ạh ::) :'>

ngayxua
18-10-2006, 11:04 AM
Thế em là ma mới hay ma cũ ạh ::) :'>

có lẽ cu là cựu ma cũ...he... :D ai mà dám bắt nạt, chỉ co hrock mới bắt nạt thôi.

khunglongsanhdieu_2000
25-10-2006, 03:47 PM
ai biểu ma cũ bắt nạt ma mới? Các ma cũ ơi chờ đấy rồi sẽ có ngày ma mới bắt nạt cho khóc nhè ah nha

Diệp lục
28-10-2006, 01:30 PM
Thế anh ''Nhẫn'' là ma mới hay ma cũ đây ??? Đừng nói là ''ma mới zà'' nhé !

hrockvn
28-10-2006, 02:10 PM
Ôi cô ơi, cô làm cái singnature sợ quá, nhìn toàn máu me. Hik
Cụ "nhẫn" gọi là ma cũ "trẻ em" ;))

hotsky_3007
30-10-2006, 06:04 PM
Tui là mem mới đây, có topic Hoàng Sơn Ams....xin làm quen với mọi người ở box này rùi đó ^^

hoaly_kho
30-10-2006, 07:32 PM
Nếu càng nhiều ma mới càng tốt , ma cũ chị đây sẽ cưng hết mức lun nhé !!!! Ai mà ma mới vào đây ghi danh cho chị cái nhá !!!!!!!!!!!!!

-OT-
30-10-2006, 07:46 PM
Tui là mem mới đây, có topic Hoàng Sơn Ams....xin làm quen với mọi người ở box này rùi đó ^^

ku này nhìn như diễn viên .... đóng thế ấy nhà . Hoành tráng thía :-"

hotsky_3007
30-10-2006, 11:20 PM
đừng nói đểu em thế anh ^^

khunglongsanhdieu_2000
05-11-2006, 03:16 PM

à nhân đây em cũng xin giới thiệu luôn em cũng là ma mới nhưng tương lai sẽ là ma cũ, mong được chỉ giáo.

hrockvn
06-11-2006, 09:23 PM
Ờ, rứa thì iem mằn cái Profile cho anh tiện "bắt nạt" cấy. Có chi thỉnh thoảng về Th rủ em đi "bắt nạt" ;)) =))

Diệp lục
07-11-2006, 10:59 PM
Ôi cô ơi, cô làm cái singnature sợ quá, nhìn toàn máu me. Hik
Cụ "nhẫn" gọi là ma cũ "trẻ em" ;))

Này, anh Hock này, hôm nọ, lâu lâu lắm rồi, hình như muội còn nhớ là BQT định tổ chức thi avatar hay signature mà sao tới tận bây zờ chẳng có thấy đâu hà :-? :-? ?? Đề nghị xem xét lại ha !

hrockvn
10-11-2006, 01:46 PM
Hu Hu, quả là có, anh vẫn nhớ, còn định giới thiệu lun hôm về trường, nhưng mà chưa làm đc. Còn phải lo quà cáp cấy đã.

Pisces
11-11-2006, 08:56 AM
Bỏ luôn đi cho rảnh nợ ;))

cuong_linkent
24-11-2006, 11:17 AM
ui troi ! em cung la ma cu day xin cac bac dung bat nat em ...em so lam ...em lai con la hoc sinh DS 1 nua chu ..hichic ghe qua... cac bac oi xin chi day nha

ToanA4_03_06
24-11-2006, 12:38 PM
ui troi ! em cung la ma cu day xin cac bac dung bat nat em ...em so lam ...em lai con la hoc sinh DS 1 nua chu ..hichic ghe qua... cac bac oi xin chi day nha

post bài có dấu đi ông ơi

hrockvn
24-11-2006, 02:57 PM
Hờ, đúng là trước tiên nên viết có dấu
Thứ hai nà bạn nà ma cũ à. Ma cũ nà ma cũ ở mô. Ở trường á hả? Ở trường ma cũ nhưng qua bên đây mới viết bài thì lại nà ma mới. Rứa cho nên là mau mau xưng họ xưng tên cho anh iem bít cấy. Còn nếu đã reg memb ở diễn đàn cũ thì cũng ới cấy cho em biết nhờ. Chào mừng đến diễn đàn :tay: :tay:

ToanA4_03_06
24-11-2006, 03:01 PM
nhưng mà cuong ở đông sơn kia mà có phải trường mình đâu

hrockvn
24-11-2006, 03:10 PM
Ừ, tớ mới đọc bài của bạn ý. Khi nãy đọc mãi không hiểu DS1 là gì. Hik. Chào mừng bạn

hanvanhuynh
02-12-2006, 10:49 PM
;;) oái, tưởng có iem ma nào mới tinh hà, vèo kím cái nick coi. sợ vãi...toàn ma...bốc mả không àb-( , chít khiếp mấy kiếp. ngược cho lành
à, sao cô Diệp lục lại có 16 tủi à? hik. kím miễng nhưng chục cái Tết à?
"trai 26 tủi đang xoan
girl 16 tủi đã toan...abc...hỏng bít thành giè"

Diệp lục
02-12-2006, 11:19 PM
;;) oái, tưởng có iem ma nào mới tinh hà, vèo kím cái nick coi. sợ vãi...toàn ma...bốc mả không àb-( , chít khiếp mấy kiếp. ngược cho lành
"trai 26 tủi đang xoan

Aàh, cái pác này nói lung tung gì mà khó hiểu thế ?
16 tuổi thì sao ? kím miễng là gì ?
Aàh, '16 tủi đã toan thành giè' là có ý gì ? à à, dám chê iem già à ? à, được, vậy còn hơn kẻ CƯA SỪNG LÀM NGHÉ , héhé, già rùi, 26 tuổi mà chưa có vợ, thất nghiệp tình nên phải lên net giờ này, già mà đánh tiếng lóng như trẻ con. Thôi, xin thầy, sắp bế con rồi mà còn làm như xoan...rụng ấy! Nhìn cái ảnh ở avatar thì trông đứng đắn thật vậy mà...À à, đúng là ko thể trông mặt mà bắt hình dong đc các bạn ạ ! [-X [-X
=)) =)) =)) =))
(iem nói trước là do pác nứ nói trước nhá, đừng bảo iem hỗn đấy)

-OT-
03-12-2006, 12:07 AM
rõ ràng là hỗn quá còn giề. Trên bảo dưới phải nghe chứ. Không nghe oánh cho lòi phều à :D

Pisces
03-12-2006, 02:18 AM
Chuyện "trên bảo dưới ko nghe" là thường xuyên mà ;)), bác có gì phải ngạc nhiên thế ;))

hanvanhuynh
03-12-2006, 11:08 AM
"trai 26 tủi đang xoan
:vn: Đính chính cái nèo:
"kím miễng"=kém mình đoá
hehhehhe=cun gái bây giừ đanh đá quá pải không các pác. ngược thôi. kiếm ăn chỗ khác các pác à
"một tuần công ziệc tẹm xong
chủ nhật lên net cho lòng thảnh thơi nèo....online cái nèo"

Diệp lục
03-12-2006, 11:32 AM
Àh, đanh đá à ? thế nào là đanh đá cơ ?
Tớ dùng từ nào cũng đúng tiếng Việt chuẩn đó thôi, đâu có xài toàn tiếng lóng như pác.
Mà tớ góp ý này, pác dùng tiếng Việt cho chuẩn đi, có người ta nhìn vào lại cứ tưởng nói ngọng nên cũng type ngọng đấy.
Anh lớn thì phải gương mẫu chứ nhỉ ?

hanvanhuynh
03-12-2006, 12:57 PM
Làm anh khó đấy
pải... í quên, không nói lóng nữa: phải đâu chuyện đùa
với em gái ...nhở (không phải nhỏ đâu nhá, anh nói đúng đấy)
phải người lớn cơ (dòm avatar thì hiểu)
Nếu em gái...nói (hí, nói=quát đấy các bác ạ)
anh phải dịu dàng (Sợ phát khiếp, không dịu dàng kẻo bể alô)
....ngược thôi.:-h
"ra đướng sợ nhất công nông
online sợ nhất ...ấy không nói gì...là sao hử các bác?"

hrockvn
03-12-2006, 02:41 PM
Aàh, cái pác này nói lung tung gì mà khó hiểu thế ?
16 tuổi thì sao ? kím miễng là gì ?
Aàh, '16 tủi đã toan thành giè' là có ý gì ? à à, dám chê iem già à ? à, được, vậy còn hơn kẻ CƯA SỪNG LÀM NGHÉ , héhé, già rùi, 26 tuổi mà chưa có vợ, thất nghiệp tình nên phải lên net giờ này, già mà đánh tiếng lóng như trẻ con. Thôi, xin thầy, sắp bế con rồi mà còn làm như xoan...rụng ấy! Nhìn cái ảnh ở avatar thì trông đứng đắn thật vậy mà...À à, đúng là ko thể trông mặt mà bắt hình dong đc các bạn ạ ! [-X [-X
=)) =)) =)) =))
(iem nói trước là do pác nứ nói trước nhá, đừng bảo iem hỗn đấy)

Làm anh khó đấy
pải... í quên, không nói lóng nữa: phải đâu chuyện đùa
với em gái ...nhở (không phải nhỏ đâu nhá, anh nói đúng đấy)
phải người lớn cơ (dòm avatar thì hiểu)
Nếu em gái...nói (hí, nói=quát đấy các bác ạ)
anh phải dịu dàng (Sợ phát khiếp, không dịu dàng kẻo bể alô)
....ngược thôi.:-h
"ra đướng sợ nhất công nông
online sợ nhất ...ấy không nói gì...là sao hử các bác?"

=)) =)) =))Ối giời, đọc cái này mới thầy cô em Diệp lục hay ghê quá ta, đọc thêm tí nữa thấy bác hanvanhuynh cũng "đanh đá" chả kém tí xỉu nào :)) =))^:)^ ^:)^ ^:)^

hanvanhuynh
04-12-2006, 12:37 AM
=)) =)) =))Ối giời, đọc cái này mới thầy cô em Diệp lục hay ghê quá ta, đọc thêm tí nữa thấy bác hanvanhuynh cũng "đanh đá" chả kém tí xỉu nào :)) =))^:)^ ^:)^ ^:)^
bùn cười quá. vào chẳng kiếm được cái nick nào. lại xoảng nhau một trận. cứ kiểu này phải chăm đi chợ mất. chúc mừng kô Diệp lục nhá. Em thắng roài.^:)^ ^:)^ ^:)^
"chém không được thôi đành vứt nó
cái con dao chặt củi thái bèo"

Phuongla
05-12-2006, 04:35 PM
hoan hô DL,phải thế thì mới được nể,ko thì lại bị lấn lướt,khổ lắm

hanvanhuynh
08-12-2006, 12:55 AM
Khéo nhỉ? Người tung kẻ hứng ăn khớp đấy. Có câu: "Tránh voi chẳng xấu mặt nào". Ngẫm trong hoàn cảnh mình là ...áp dụng được.
lại có câu thế này:
"cãi nhau với các kô, cãi với cái đầu gối còn hơn...có đúng không anh em"
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
%-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-( %-(

luongducnam
08-12-2006, 01:21 AM
hoan hô DL,phải thế thì mới được nể,ko thì lại bị lấn lướt,khổ lắmchuyện cua hai người họ em xen vào làm gì..dạo này thấy em hơi lặng tiếng quá nhỉ...nhớ anh ko?;)) ;)) ;)) ;))

nhatruclan
09-12-2006, 08:52 AM
ma mới đây (nhưng nick thì cũ roài) .. có ai muốn bắt nạt ko nèo?????

hrockvn
09-12-2006, 09:36 AM
Ờ ờ, có. Tớ đây. Làm ơn ới tớ phát xem ấy có phải C3 như đã khai không dậy.

hanvanhuynh
09-12-2006, 04:16 PM
ma mới đây (nhưng nick thì cũ roài) .. có ai muốn bắt nạt ko nèo?????
Tớ đề nghị anh em tránh ra, để kô này cho tớ. Người quen nớ. Để tớ tuyên truyền một số luật của diễn đàn.
1. Ma cũ luôn luôn đối xử tốt
2. Nếu sai thì ngó qua điều 1
"hôm qua anh đến chơi nhà
thấy mẹ đi gặt, thấy cha đi cày
còn em dạo nét cả ngày...í í ẹ"

HoangHiep12C6
12-12-2006, 07:18 PM
Mẹ cha ơi , thèng cha nài nhìn ngon was ta . Đẹp ( gần = mình roài ) =)) . Kòn pác Hảo á , thích bắt nạt ma mới à , liệu có đủ trình ko đây . Anh em ma mới đâu , zo xử lí ông Hảo coi nào .

girl_summer
13-12-2006, 01:25 AM
Chào mọi người.Mình là thành viên mới.Thực ra ngày nào cũng vào web trường Đào nhưng hôm nay mới chính thức đăng kí thành viên.Mình là dân B11(2002-2005).Vui được tham gia vào diễn đàn trường mình.

HoangHiep12C6
13-12-2006, 01:45 AM
Uầy uầy ! Nói rõ tên tuổi đi chị ơi .

scorpion
22-12-2006, 03:37 PM
càng nhiều ma mới diễn đàn càng vui .Bắt nạt thế này ma nào dám vào.

hrockvn
22-12-2006, 03:50 PM
Chào mọi người.Mình là thành viên mới.Thực ra ngày nào cũng vào web trường Đào nhưng hôm nay mới chính thức đăng kí thành viên.Mình là dân B11(2002-2005).Vui được tham gia vào diễn đàn trường mình.

Chào mừng iem tham gia diên đàn. :D ới tiếng cho anh em biết tên họ cấy đê

hanvanhuynh
23-12-2006, 03:14 AM
Mẹ cha ơi , thèng cha nài nhìn ngon was ta . Đẹp ( gần = mình roài ) =)) .
-Chà chà. Cạnh tranh đây.
Trên tinh thần thượng võ cao cả.
Cộng với phương trâm: trẻ xông pha-già mẫu mực.
và: Lọt sàng xuống nia
và: Chạy tiếp sức
==> anh nhường chú Hoàng Hiệp đi trước
Cầm :vn: mà xung phong.
p/s: chú khen anh đẹp trai là biết dòm người đấy!

girl_summer
24-12-2006, 01:10 AM
Chào mừng iem tham gia diên đàn. :D ới tiếng cho anh em biết tên họ cấy đê

Hungnt: "Girl_Summer có phải là Mai Thanh không ta? HỌc hành ở bên đó tốt chứ?":">

luongducnam
24-12-2006, 01:35 AM
Chào mừng iem tham gia diên đàn. :D ới tiếng cho anh em biết tên họ cấy đêem ấy là em gái em đó ông anh...em ruột đấy...thắc mắc gì chứ..\:D/

HiepA4_03_06_ga
24-12-2006, 10:52 AM
Ma cũ hay ma mới cũng đều là ma sất, gì mà cứ cãi nhau như vậy. Coi chừng ma chết đi lại hóa thành người giờ.

hrockvn
24-12-2006, 04:05 PM
Hungnt: "Girl_Summer có phải là Mai Thanh không ta? HỌc hành ở bên đó tốt chứ?":">

em ấy là em gái em đó ông anh...em ruột đấy...thắc mắc gì chứ..\:D/

Em gái trú à. Lạ nhẩy, rứa tên đầy đủ là Lương Mai Thanh à. Tên hay nhẩy. Hay cô trú nại nừa anh roài

girl_summer
24-12-2006, 05:11 PM
Em gái trú à. Lạ nhẩy, rứa tên đầy đủ là Lương Mai Thanh à. Tên hay nhẩy. Hay cô trú nại nừa anh roài

Em từ nhỏ đến lớn chưa biết nói dối ai.Cho nên bác cứ yên tâm là em ko lừa bác;;)

HoangHiep12C6
24-12-2006, 06:19 PM
-Chà chà. Cạnh tranh đây.
Trên tinh thần thượng võ cao cả.
Cộng với phương trâm: trẻ xông pha-già mẫu mực.
và: Lọt sàng xuống nia
và: Chạy tiếp sức
==> anh nhường chú Hoàng Hiệp đi trước
Cầm :vn: mà xung phong.
p/s: chú khen anh đẹp trai là biết dòm người đấy!

Hớ hớ hớ . Anh này văn vẻ quá . Hehehe . Em đến là pó tay với anh luôn . Mà anh bảo em xung phong đi đâu thía . Mà nhớ , em khen cái ảnh của anh trong avartar đẹp thôi . Chứ nhìn ngoài thì ..... ;)) anh hơi bị béo đá =))=))=))

Em từ nhỏ đến lớn chưa biết nói dối ai.Cho nên bác cứ yên tâm là em ko lừa bác;;)

Hớ hớ hớ . Biết đâu đấy lần này lại lừa thì sao . Mà nhớ , ai kiểm trứng là từ bé đến giờ chưa nói dối ai .

hanvanhuynh
24-12-2006, 06:55 PM
Hớ hớ hớ . Anh này văn vẻ quá . Hehehe . Em đến là pó tay với anh luôn . Mà anh bảo em xung phong đi đâu thía . Mà nhớ , em khen cái ảnh của anh tỏng avartar đẹp thôi . Chứ nhìn ngoài thì ..... ;)) anh hơi bị béo đá =))=))=))

Này. cho cậu chạy trước là tạo điều kiện lắm rồi đấy. Vừa nghe Hiệp bảo, hok được đi chơi. Anh thấy tủi thay cho cậu đấy. Hà nội đang hào hứng lắm.

HiepA4_03_06_ga
24-12-2006, 10:14 PM
Noel bùn wa', gần nửa đêm ngồi trên mạng chẳng có ma nào cả, mong kiếm 1 con ma để nói chuyện bùn wa'

HoangHiep12C6
25-12-2006, 12:57 AM
Này. cho cậu chạy trước là tạo điều kiện lắm rồi đấy. Vừa nghe Hiệp bảo, hok được đi chơi. Anh thấy tủi thay cho cậu đấy. Hà nội đang hào hứng lắm.

Huhuhu . Buồn quá đại K ơi . Con vợ em bị mama nó phát hiện nói dối ở nhà cô để đi chơi . Nên nó không được đi chơi . Huhuhuhu :((:((:((

ToanA4_03_06
25-12-2006, 12:24 PM
Noel bùn wa', gần nửa đêm ngồi trên mạng chẳng có ma nào cả, mong kiếm 1 con ma để nói chuyện bùn wa'

gì mà tâm trạng thế tao cũng có đi chơi đâu chẳng sao cả

HiepA4_03_06_ga
25-12-2006, 12:34 PM
Nhưng chẳng hiểu sao lại buồn, đêm qua tau bị sốt. Mk, rét co ro sống lưng, cho dù mình cuốn cả cái chăn quanh người. Nhưng buồn cười lắm, tối tau mò lấy lọ dầu, định hít tý cho dễ thở ai ngờ đổ dốc hẳn vào mũi, eo ơi nóng khủng khiếp. Bi giờ nghĩ lại thấy còn tởn.

HoangHiep12C6
25-12-2006, 12:37 PM
Nhưng chẳng hiểu sao lại buồn, đêm qua tau bị sốt. Mk, rét co ro sống lưng, cho dù mình cuốn cả cái chăn quanh người. Nhưng buồn cười lắm, tối tau mò lấy lọ dầu, định hít tý cho dễ thở ai ngờ đổ dốc hẳn vào mũi, eo ơi nóng khủng khiếp. Bi giờ nghĩ lại thấy còn tởn.

Hớ hớ hớ . Ngu thì chết chứ bệnh tật gì ;))

HiepA4_03_06_ga
25-12-2006, 12:37 PM
Huhuhu . Buồn quá đại K ơi . Con vợ em bị mama nó phát hiện nói dối ở nhà cô để đi chơi . Nên nó không được đi chơi . Huhuhuhu :((:((:((

Ủa, chú nói rõ trong tay chú sở hữu bao nàng đang lầm đường lạc lối. Tết về chắc phải giở kế anh hùng rơm cứu mỹ nhân thôi.

Hớ hớ hớ . Ngu thì chết chứ bệnh tật gì ;))

Gớm, ngu thì đã sao, người ta thường nói con người trong 1 ngày có 15' thần kinh không bình thường, và 1h ngu hơn mức bình thường.

ToanA4_03_06
25-12-2006, 12:39 PM

nghe mày nói mà tao cũng sợ thật cả lọ dầu vào mũi eo ơi

HiepA4_03_06_ga
25-12-2006, 12:58 PM
Không cả lọ dầu vào mũi thì chắc tau chết mất, cái lọ dầu phật linh ấy. Miệng lọ cũng nhỏ nên không đến nỗi lên xe t.

cogaibachkim_nc
25-12-2006, 01:30 PM
oai` oai` !trong này toàn ma dễ sợ ? liệu có chỗ cho em hông vậy . em là ma nhỏ, ma hiền. Mọi người đừng bắt nạt nha

HoangHiep12C6
25-12-2006, 01:32 PM
oai` oai` !trong này toàn ma dễ sợ ? liệu có chỗ cho em hông vậy . em là ma nhỏ, ma hiền. Mọi người đừng bắt nạt nha

Ặc ặc ặc . Nói mà muốn sặc . Con gái thời nay không tin được ai hết . Ai cũng bảo em hiền , em ngoan , em dễ thương . Đến lúc gặp rồi thì .... Ôi thôi . Lạy chúa Amen [-O<

HiepA4_03_06_ga
25-12-2006, 01:32 PM
Hix, ma sợ người chứ người không sợ ma, em là ma mới thì gần với người hơn => những người ma cũ phải sợ chứ.

ToanA4_03_06
25-12-2006, 01:44 PM

thời buổi này không còn ai là ma nhỏ đâu em

HiepA4_03_06_ga
25-12-2006, 01:49 PM

Uh` nhá, em sẽ là ma nhỏ ma hiền. Chỉ sợ công việc thành rồi, ma nhỏ thì lớn lên theo năm tháng, ma hiền phai nhạt dần theo thời gian.

cogaibachkim_nc
25-12-2006, 10:22 PM
có cần phải quá thế không ông anh ! giọng nói đó của ông anh cũng chẳng phải vừa đâu ! ông anh hình như cũng bị thời gian làm cho ra nông nổi này thì phải nên mới hiểu việc thế chứ ? Phải ko

HiepA4_03_06_ga
26-12-2006, 12:19 PM
Ha ha, thời gian làm con người ta lớn lên già đi và tèo. Nhưng càng lớn người ta càng hoài niệm về quá khứ. Mà tại sao em nói là "thời gian làm anh ra nông nỗi này", đúng thế đấy, càng từng trải, càng vấp nhiều thì con người đứng lên dc mới trưởng thành. Sau này ra đời em sẽ đúc rút đc nhiều hơn.

cogaibachkim_nc
26-12-2006, 01:16 PM
oh ! vậy ạ vậy phải nhờ anh chỉ dậy nhiều rui`? có lẽ phải nhờ anh dậy cho em biết cách làm một con ma không hiền chút nào để đỡ bị những ma lão luyện như anh bắt nạt chứ phải không anh !heheheehe

HiepA4_03_06_ga
26-12-2006, 01:19 PM
Anh đã nói rồi, ma sợ người chứ người không sợ ma, mà ma mới có hơi người nên ma cũ phải sợ thôi. Hỉm cũng mạnh dạn ra phết, gái trường Đào mà lị. Đánh nhau thì có mà ... loạn hehe. Ma hiền hay ma quái thì tự mỗi người nghĩ thôi. Mình muốn thế này nhưng người khác lại nghĩ thế kia => bó tay.

cogaibachkim_nc
26-12-2006, 10:26 PM
em đâu có nói quá phải không ? em chỉ mong anh dậy cho em cách làm ma quáy thui hiihihhi ! nhưng anh ơi em hổng phải gái trường Đào đâu nha ? em hiền hơn gái trường Đào nhiều anh ạ hehehehehe

HoangHiep12C6
27-12-2006, 01:10 AM
em đâu có nói quá phải không ? em chỉ mong anh dậy cho em cách làm ma quáy thui hiihihhi ! nhưng anh ơi em hổng phải gái trường Đào đâu nha ? em hiền hơn gái trường Đào nhiều anh ạ hehehehehe

Hiền hơn gái trường Đào mới sợ . Gái trường Đào ngoan hiền lắm em ạ . Em làm ngưới yêu anh không . Anh chưa có người yêu nè :D Đồng ý thì pm anh nhé .

HiepA4_03_06_ga
27-12-2006, 09:27 AM
Hiền hơn gái trường Đào mới sợ . Gái trường Đào ngoan hiền lắm em ạ . Em làm ngưới yêu anh không . Anh chưa có người yêu nè :D Đồng ý thì pm anh nhé .

Thằng này miệng lưỡi dẻo hơn bánh đúc, ai mà tin lời nó sau này khổ cả đời. Miệng thì bảo có vợ, tối về đi chơi với người yêu. Kiếp phong trần là thế, trai đa tình là vậy.
Chủ nghĩa độc thân muôn năm, chỉ có bồ không có vợ mới là thượng sách.

Í ẹ, gái nào cũng là con gái 51% dân số thế giới mà. Có ai nói đi đâu em là con giai hok. Còn muốn làm ma quái thì em thành công trong bước đầu rồi đấy, có ai nói mình là hiền đâu. Mà con gái thì nói không thành có, nói có thành không... trái ngược quá.

blue_horizon
30-12-2006, 07:26 PM
Quái, bác này định tuyển người yêu hay sao :D b-(

cogaibachkim_nc
30-12-2006, 07:49 PM
ư` đúng rùi đó ? nhưng bác ơi hổng ai giám làm người yêu bác đâu ! có vợ rùi thì bác phải chung thủy với vợ chứ ai lại đi tuyển người yêu như thế bao giờ

blue_horizon
30-12-2006, 08:15 PM
Trùi, tớ nghe nói bác Hiệp lắm vợ lắm. Nguồn tin chính xác đó. Vợ bác ấy nói chứ chẳng ai xa lạ cả:))

hanvanhuynh
30-12-2006, 08:51 PM
ư` đúng rùi đó ? nhưng bác ơi hổng ai giám làm người yêu bác đâu ! có vợ rùi thì bác phải chung thủy với vợ chứ ai lại đi tuyển người yêu như thế bao giờ

Trùi, tớ nghe nói bác Hiệp lắm vợ lắm. Nguồn tin chính xác đó. Vợ bác ấy nói chứ chẳng ai xa lạ cả:))
Toàn học sinh cả. Mà mới đầu cấp. Lên diễn đàn trao đổi những thứ hay ho thì hỏng thích. Toàn thích pàn những chuyện NGƯỜI LỚN. Chán mấy cô này qué. Đề nghị post đúng chủ đề đê.

"chuyện vợ con...cấm trẻ em tham dự
Lo học hành thi cử cho ngon...láo"

cogaibachkim_nc
30-12-2006, 09:02 PM
ui ui xin lỗi bác bọn cháu về đúng chủ đề ngay đây ạ hi`hi`

blue_horizon
31-12-2006, 09:43 PM
Toàn học sinh cả. Mà mới đầu cấp. Lên diễn đàn trao đổi những thứ hay ho thì hỏng thích. Toàn thích pàn những chuyện NGƯỜI LỚN. Chán mấy cô này qué. Đề nghị post đúng chủ đề đê.

"chuyện vợ con...cấm trẻ em tham dự
Lo học hành thi cử cho ngon...láo"

Nhưng bác ơi, con gái sinh ra là để tám chuyện mà, gặp người hợp cạ thì... thôi rồi, từ chuyện này lái sang chuyện kia
Nhưng thôi, rút kinh nghiệm, em đi về đúng chủ đề của bác hrockvn, em không sợ bị bắt nạt đâu, mà em bi giờ cũng không phải ma mới nữa rồi. Khỏi lo :D Hú hồn:D

live*to*love
01-01-2007, 04:51 PM
đúng là các bà bán dưa kê túm được đúng chuyên môn để tám kin

cogaibachkim_nc
03-01-2007, 10:38 PM
ông lại bắt đầu hành nghề rùi đấy a` live*to*love ?tui ước gì tui tước đc giấy phép hành nghề nói móc của ông ...hix

blue_horizon
04-01-2007, 12:10 PM
đúng là các bà bán dưa kê túm được đúng chuyên môn để tám kin
Ông cứ làm cho tôi phải tám là sao nhỉ :D À, lạc đề rồi đó ông bạn:))

live*to*love
04-01-2007, 03:58 PM
chậc đúng là làm roài đổ tội cho tui ai bắt các bà phải tám chuyện đâu toàn đổ tội cho người hiền lành thôi

cogaibachkim_nc
04-01-2007, 11:26 PM
ui ông mà hiền a`?tui sợ rùi đó ông mà hiền thì trai thanh hóa chẳng còn ai dữ nữa hic

000_000
24-02-2007, 09:09 PM
Trùi em cũng là ma mới nè nhưng các bác kì quá sao lại bắt nạt ma mới , đừng tưởng ma mới hiền mà bắt nạt
Thui ma cũ tự giới thiệu cho ma mới bít mặt chứ

quangthanhxdsg
24-02-2007, 10:29 PM
Sao trong topic này chưa thấy các ma bắt nạt nhau nhỉ,quả nhiên là đoàn kết[-X

coadai1912
13-04-2007, 08:48 AM
Sao trong topic này chưa thấy các ma bắt nạt nhau nhỉ,quả nhiên là đoàn kết[-X

người ta bảo anh em cùng nhà ai nỡ giết nhau , ở đay làm gì có chuyện đó . tiện thể cho xin trình làng luôn , :xpam: :xpam:

1stPrO
13-04-2007, 09:02 AM
hòa thuận rồi thì lập cái topic này ra mà làm zi , ma cũ nắt nạt ma mới à , hehe khó đấy !

duynamckbk7
13-04-2007, 11:27 AM
Ông 1stPro có vả thích post ảnh nuy nhỉ, nhưng sao ít thấy ma mới thía ta.

nagi_vip
22-04-2007, 03:36 PM
Ma cũ thì có rì ghê gớm đâu , chẳng qua là ma mới ngại qua chào hỏi thôi ha ha ha

duynamckbk7
22-04-2007, 03:39 PM
:), ai dám bắt nạt đâu, chỉ dọa mấy câu thui mà

nagi_vip
22-04-2007, 03:43 PM
Dọa được ko mới là vấn đề . ko khéo hội ma mới tẩn cho 1 trận thì khổ lém

vitaminb12
22-04-2007, 05:04 PM
Dọa được ko mới là vấn đề . ko khéo hội ma mới tẩn cho 1 trận thì khổ lém
thiện tai, thiện tai! bọn này bạo lực quá! kiểu này thấy B4 là phải ...đánh quá (ko đánh nó đánh cho thì khổ!)8-)

sao dạo này bọn B4 lên đây nhìu thế nhỉ!(chả bù cho lớp mình!(:O )

(:O (:O (:O (:O

nagi_vip
24-04-2007, 03:12 PM
Nếu ông anh thích đánh chặn hậu trước thì tùy đấy , nhưng đánh được ko lại là vấn đề khác . Không khéo cả lớp em lại alo xô vào thì sẽ thế này đây 8-X 8-X 8-X

vitaminb12
24-04-2007, 05:06 PM
T_________________T
kinh quá! kinh quá! Thế mà tự nhận là Nữ cơ đấy!
ai chả biết B4 toàn Trâu với Bò!
hix! iem nào có dám mạo phạm!=))

Khong_can_biet_em_la_ai
12-05-2007, 03:41 AM
ma mới đây,chào cả nhà,xin đừng bắt nạt nhé [-O<

hrockvn
12-05-2007, 09:40 AM
Em chào bác "ma mới". Bác ới họ tên không có em ... rủa nhá >:) :-P

cogaibachkim_nc
13-05-2007, 11:54 AM
ma mới mà đã vào đây chắc chắn bị bắt nạt cho coi:-P

coadai1912
14-05-2007, 02:16 PM
thật ko đấy em , có để ý khi ai đó chết ,đi chôn người ta thường thấy nhà ai có người chết trước rồi đến người mới thì họ phải ra khóc ko ? theo các cụ bảo, đó là để cho ma mới khỏi bắt nạt ma cũ đó các đồng chí ợ nên đừng tưởng bở nha

000_000
14-05-2007, 08:30 PM
Oài em cũng ma mới nè , ma mới vào trường được 1 năm rùi , mong được các anh chị khóa trên chỉ bảo chứ đừng cậy '' mới '' bắt nạt '' cũ'' chứ

coadai1912
14-05-2007, 08:44 PM
hiii ! em yên tâm đi , em chỉ được chú ý thui , chứ còn chả ai bắt nạt em đâu

cogaibachkim_nc
15-05-2007, 09:42 AM
hihihi cô iêm nói như thế là mí chị để ý rói đóa ? sướng nhá mấy khi mới đc mọi người để ý

vitaminb12
15-05-2007, 10:31 AM
Oài em cũng ma mới nè , ma mới vào trường được 1 năm rùi , mong được các anh chị khóa trên chỉ bảo chứ đừng cậy '' mới '' bắt nạt '' cũ'' chứ
ý của iem nầy là chi chi hả các bác! đọc hoài mà hok hỉu mần răng hết!

coadai1912
15-05-2007, 11:09 AM
ý em nó bảo, vừa vào 4 rum , còn vừa mới chyển đến trừong đào được 1 năm đóa , thía mà ko hiểu sao sao em :-"