PDA

View Full Version : [Event] Mùa hè này - Có gì HOT ????

Trang : 1 [2]

trangarsenal
01-07-2010, 11:45 PM
Sợ đi Sầm Sơn lắm có cái băng đảng j` nó chém thì chếtc:big_smile:c:big_smile:
Đi đâu cũng đc,miễn là hợp lý+hợp túi tiền.Ko ý kiến j`:D
-----------------------------------------

Nhớ ko nhầm thì đợt tết phải bù khá nhiều tiền =))

Tiền gì hả anh,ăn tối ạ :|

ngocminhdv
02-07-2010, 08:11 AM
Em xin thông báo là em đã thi xong và xin góp cái đầu đơn giản này vào vụ off :)
Bây giờ phải hỏi mọi người,xin hỏi đi cả ngày hay chỉ 1 buổi trong ngày ?
Nếu đy cả ngày thì cái phương án sầm sơn như đợt tết là quá ổn,sáng đi sớm cóa thể tắm tốt (tắm ở bãi cô tiên cô thần gì gì đấy)
Ăn uống no say
Chiều khoảng 4h về TP
Hát hò để coi còn bác nào off tăng 3 kô,hẹn đến quán mà ..nộp tiền :)
gần 6h anh em ta lại ăn thịt chó hoặc tiết canh dê...ăn uống xong thì...ra quảng trường...màn này quen thuộc quá rồi.
9h ai về nhà nấy,ai muốn ở lâu hơn ngắm sao trăng tùy,kô cấm.
p/s:chi phí nên tăng thêm mỗi bé 20k cho nó chắc :|,không có thiếu cắm quần cắm áo ở lại thì :)) (trường hợp bí nhất là như vậy :)) )

ủng hộ phương án đi cả ngày, và sầm sơn tuy không mới nhưng nó là phương án dễ lựa chọn, đi thôi :)
-----------------------------------------

Em xin thông báo là em đã thi xong và xin góp cái đầu đơn giản này vào vụ off :)
Bây giờ phải hỏi mọi người,xin hỏi đi cả ngày hay chỉ 1 buổi trong ngày ?
Nếu đy cả ngày thì cái phương án sầm sơn như đợt tết là quá ổn,sáng đi sớm cóa thể tắm tốt (tắm ở bãi cô tiên cô thần gì gì đấy)
Ăn uống no say
Chiều khoảng 4h về TP
Hát hò để coi còn bác nào off tăng 3 kô,hẹn đến quán mà ..nộp tiền :)
gần 6h anh em ta lại ăn thịt chó hoặc tiết canh dê...ăn uống xong thì...ra quảng trường...màn này quen thuộc quá rồi.
9h ai về nhà nấy,ai muốn ở lâu hơn ngắm sao trăng tùy,kô cấm.
p/s:chi phí nên tăng thêm mỗi bé 20k cho nó chắc :|,không có thiếu cắm quần cắm áo ở lại thì :)) (trường hợp bí nhất là như vậy :)) )

ủng hộ phương án đi cả ngày, và sầm sơn tuy không mới nhưng nó là phương án dễ lựa chọn, đi thôi :)

Sợ đi Sầm Sơn lắm có cái băng đảng j` nó chém thì chếtc:big_smile:c:big_smile:
Đi đâu cũng đc,miễn là hợp lý+hợp túi tiền.Ko ý kiến j`:D

băng đảng của mình chắc chắn đông hơn mà em :D

Snow
02-07-2010, 10:18 AM
Vấn đề là có bao nhiêu người đi đc cả ngày? Chiều qua tối mọi ngưòi còn dễ sắp xếp lịch đi chứ cả ngày thì khó :-? vì từ h đến cuối tháng 7 đầu tháng 8 chẳng có ngày nào cả nước đc nghỉ cả =) ( như 2-9 ) Cộng với đi cả ngày thì kinh phí là bao nhiêu ? kế hoạch tổ chức phải đầy đủ hơn, công tác tổ chức phải quy lát hơn ( ít nhất cũng như off Tết )... mà mọi người nên nhớ là đây buồi off mini, mọi người gặp mặt nhau, nói chuyện hò hét là chính.
Em thấy đi cả ngày rất khó thực hiện ( mặc dù rất muốn ) :(

thomit.com
02-07-2010, 11:54 AM
Theo tớ nghĩ thiết thực nhất bây giờ :
3h tập trung hát hò đến tầm 5h phi xe suống SS tầm 5h30 tắm táp đến tầm 6h30 lên . Kiếm 1 bãi nào mà ăn uống ( thức ăn mua theo )
Đến tôi tối tổ chức về . Ai đi tiếp thì đi ai về thì về
Vì thấy bàn đi bàn lại cái gì cũng không ổn nên có lẽ như vậy là tạm ổn

snow_b7
02-07-2010, 03:01 PM
Theo tớ nghĩ thiết thực nhất bây giờ :
3h tập trung hát hò đến tầm 5h phi xe suống SS tầm 5h30 tắm táp đến tầm 6h30 lên . Kiếm 1 bãi nào mà ăn uống ( thức ăn mua theo )
Đến tôi tối tổ chức về . Ai đi tiếp thì đi ai về thì về
Vì thấy bàn đi bàn lại cái gì cũng không ổn nên có lẽ như vậy là tạm ổn

cái này nghe cũng hợp lí đấy... mọi ng thống nhất đi... kẻo sắp hết tháng 7 rùi ạ c:sweat:c:sweat:

quangchien0210
02-07-2010, 04:35 PM
Chờ đợi mãi mà vẫn chưa thấy một câu tổng kết đến từ một cá nhân có tiếng nói !!! Khó khăn quá nhỉ ? không thì cứ cái ý kiển của thomit.com mà làm vậy !

ngocminhdv
02-07-2010, 06:10 PM
............
hay là cuối tuần này anh em nào muốn đứng ra tổ chức vụ này thì gặp nhau nói chuyện một lát nhj? ^^

Candy
02-07-2010, 06:19 PM
thế bác thích à, cà phê đi bác ;))

He0pr0_B7
02-07-2010, 09:16 PM
Thấy ý kiến của anh Thọ đc rùi đấy !!!
Đến mùng 19 BTC cho đăng kí nhớ !!!

vyna_candy
02-07-2010, 10:27 PM
Vậy ai sẽ đứng ra mua đồ ăn từ tp để mang xuống đó đây ?
anh thọ nói phi xe ở đây là xe gì ?
Máy hay bus ?

Candy
02-07-2010, 11:01 PM
vẫn có xe máy đi ^^

thomit.com
03-07-2010, 12:16 AM
Vậy ai sẽ đứng ra mua đồ ăn từ tp để mang xuống đó đây ?
anh thọ nói phi xe ở đây là xe gì ?
Máy hay bus ?

A nghĩ là đủ máy đi mà em . A tin lần này đi off, các nhóc lít nhít ít đi lắm , chủ yếu toàn ng quen với các lão làng thôi . Theo cảm nghĩ của anh :D

trangarsenal
03-07-2010, 01:32 AM
A nghĩ là đủ máy đi mà em . A tin lần này đi off, các nhóc lít nhít ít đi lắm , chủ yếu toàn ng quen với các lão làng thôi . Theo cảm nghĩ của anh :D

Nhóc nào mà lít nhít :-w.Cái anh này.
Đã đóng 100k thì việc j` phải mua đồ ăn từ trên này làm j`,sao ko ăn dưới ss luôn.

thomit.com
03-07-2010, 08:16 AM
Nhóc nào mà lít nhít :-w.Cái anh này.
Đã đóng 100k thì việc j` phải mua đồ ăn từ trên này làm j`,sao ko ăn dưới ss luôn.

Ố thế e tưởng đóng 100k đi mình sầm sơn không thôi à ;))
Hát hò , rồi lại đi tăng nữa sau khi đi sầm sơn nữa chứ @@
Với lại mình là Thanh Hóa chính gốc đấy , nhưng vẫn bị chém nhiệt tình . :@_@:
Dù sao mua rồi mang xuống vẫn hợp lí hơn . Ngon Bổ Rẻc:byebye:

trangarsenal
03-07-2010, 09:03 AM
Ố thế e tưởng đóng 100k đi mình sầm sơn không thôi à ;))
Hát hò , rồi lại đi tăng nữa sau khi đi sầm sơn nữa chứ @@
Với lại mình là Thanh Hóa chính gốc đấy , nhưng vẫn bị chém nhiệt tình . :@_@:
Dù sao mua rồi mang xuống vẫn hợp lí hơn . Ngon Bổ Rẻc:byebye:

Hát hò dẹp sang 1 bên đi.Theo em xuống dưới đó tắm táp rồi ăn cơm ở đó(tính theo suất).
Còn dư thì về hát ko thì đi ăn kem...

thomit.com
03-07-2010, 09:14 AM
Hát hò dẹp sang 1 bên đi.Theo em xuống dưới đó tắm táp rồi ăn cơm ở đó(tính theo suất).
Còn dư thì về hát ko thì đi ăn kem...

Máu me kem thế nhỉ , kem ăn sún răng đấyc:baffle:
Nói chung ko nên bỏ hát hò , mà nhất là ko nên hát hò buổi tối
Tối mát kiếm chỗ nào ngồi mà chém gió cho nó mát . c:haha:

trangarsenal
03-07-2010, 11:47 AM
Máu me kem thế nhỉ , kem ăn sún răng đấyc:baffle:
Nói chung ko nên bỏ hát hò , mà nhất là ko nên hát hò buổi tối
Tối mát kiếm chỗ nào ngồi mà chém gió cho nó mát . c:haha:

Đồng ý tìm chỗ nào chém gió cho mátc:byebye:
Mà anh Vũ vào quyết định đi,dù sao mọi người cũng theo anh cả mà.
PS:Nợ em 5 cái kem,liệu liệu mà trảc:beauty:

trangarsenal
03-07-2010, 01:31 PM

Vậy anh nghĩ kiểu như em là nhók người lớn ạ :|
Tụi em thì lấy đâu xe máy đây c:choler:
trích lời con vy

ngocminhdv
03-07-2010, 03:11 PM
hj., chuyện xe cộ thì sau khi có dánh sách đăng ký trên 4rum là biết ngay thôi mà. ,nhưng nếu phải đi xe bus thì không ổn lắm :(.

vyna_candy
03-07-2010, 09:55 PM
hj., chuyện xe cộ thì sau khi có dánh sách đăng ký trên 4rum là biết ngay thôi mà. ,nhưng nếu phải đi xe bus thì không ổn lắm :(.

Bình thường vẫn đi xe bus mà anh :|
Có gì kô ổn nhỉ,em nghĩ sẽ chẳng đủ xe máy đâu ạ :(

thomit.com
03-07-2010, 10:39 PM
Vậy anh nghĩ kiểu như em là nhók người lớn ạ :|
Tụi em thì lấy đâu xe máy đây c:choler:
trích lời con vy

Gớm ạ , chị e nhà cô chẳng phóng cái lead bạt mạng ra đấy c:ah:
Lại giả naic:amazed:

ngocminhdv
03-07-2010, 11:38 PM
Bình thường vẫn đi xe bus mà anh :|
Có gì kô ổn nhỉ,em nghĩ sẽ chẳng đủ xe máy đâu ạ :(

:) uhm, a chỉ sợ tuyến thành phố - sầm sơn đông, mọi người sẽ khó đi cùng nhau, mà đi thành tốp thì .... :(

Snow
04-07-2010, 12:55 AM
:) uhm, a chỉ sợ tuyến thành phố - sầm sơn đông, mọi người sẽ khó đi cùng nhau, mà đi thành tốp thì .... :(

=)) lên đầu tuyến làm chuyến đầu là cùng nhau tuốt =)

vyna_candy
04-07-2010, 12:32 PM
Gớm ạ , chị e nhà cô chẳng phóng cái lead bạt mạng ra đấy c:ah:
Lại giả naic:amazed:

Ờ thì...cứ cho là em có xe,vậy còn những người khác thì sao :-?
ví dụ bạn em nè...lấy đâu rãe cho nó :-?

blue_horizon
04-07-2010, 12:50 PM
Gần hết tháng 7 rồi mà còn chưa thống nhất được gì, nếu mà định tổ chức off lớn thì làm cái danh sách, thống kê xem có bao nhiêu người đi, phương tiện thế nào, tiền nong ra sao. Kế hoạch thì đang còn rời rạc lắm, mà cái đứa tổ chức ra vụ này thì mất hút đâu rồi???
Nếu mà định xuống SS thì đi bus cho nó khỏe, nắng vỡ mặt phi xe máy xuống làm gì? Đi bus vui hơn, đó là tớ nhận thấy từ mấy lần off trước Dù lần nào mềnh cũng say lên say xuống :ign:
Đồ ăn thì tốt nhất là mua từ trên thành phố. Nếu có BTC và off BTC thì nên quyết vụ này, giống như đợt Tết ấy, cứ thế mà làm.
Về phần thời gian thì tớ hem có ý kiến
Mùa hè xuống Sầm Sơn là ngon rồi, mềnh cũng thích đi ăn kem í :^_^:
Đó là ý kiến của cá nhân tớ :D. Không tham gia được, chúc cả nhà off vui vẻ ^^

thomit.com
04-07-2010, 05:37 PM
Gần hết tháng 7 rồi mà còn chưa thống nhất được gì, nếu mà định tổ chức off lớn thì làm cái danh sách, thống kê xem có bao nhiêu người đi, phương tiện thế nào, tiền nong ra sao. Kế hoạch thì đang còn rời rạc lắm, mà cái đứa tổ chức ra vụ này thì mất hút đâu rồi???
Nếu mà định xuống SS thì đi bus cho nó khỏe, nắng vỡ mặt phi xe máy xuống làm gì? Đi bus vui hơn, đó là tớ nhận thấy từ mấy lần off trước *** Hidden Content ***
Đồ ăn thì tốt nhất là mua từ trên thành phố. Nếu có BTC và off BTC thì nên quyết vụ này, giống như đợt Tết ấy, cứ thế mà làm.
Về phần thời gian thì tớ hem có ý kiến
Mùa hè xuống Sầm Sơn là ngon rồi, mềnh cũng thích đi ăn kem í :^_^:
Đó là ý kiến của cá nhân tớ :D. Không tham gia được, chúc cả nhà off vui vẻ ^^

Khổ là có cái boxx để đăng kí đó , nhưng ít người đăng kí lắm , lại có trường hợp đăng kí rồi hủy @@ . Mình thấy mấy buổi off trong danh sách đăng kí đi đc vài mống , mà đi rõ lắm c:angry:

He0pr0_B7
04-07-2010, 09:21 PM
Hờ hờ, hs mà anh !
Thích thì đi thôi chứ đăng kí cũng bất cập lắm ! Việc đột xuất thì k biết đâu mà lường !!!
SS thì ai có xe máy đi xe máy, k xe máy thì bus, về TP thì xe đạp teen !!! Đơn giản c:feel_good:!!!

quangchien0210
08-07-2010, 11:57 AM
Tóm lại là vẫn chưa thống nhất được, vì người tổ chức chưa quyết được ! đành chờ sang tháng vậy !

Snow
08-07-2010, 12:08 PM
Loằng ngoằng thế mà cũng chỉ còn có 20 ngày :|
thôi có lẽ bác Vũ quyết cái đi cho anh em nó theo.
Hok ý kiến ý ủng gì nữa mệt lắm.

trangarsenal
08-07-2010, 08:06 PM
Anh Vũ quyết nhanh đi chứ.
Mọi ng` đều nghe theo ý kiến của anh mà,còn ai ko chấp nhận đc thì ở nhàc:tire:

kẻ xấu
08-07-2010, 08:42 PM
Tớ cũng đã đọc tất cả ý kiến của mọi người rồi. Nhưng tớ chưa vội viết bản kế hoạch. Vì tớ muốn chờ cho xong Kì thi Đại học năm nay đã. Nữa là, tớ sợ tớ ko về được vì tớ đang phải chạy đôn đáo ngoài này. Nhưng tớ nói là tớ làm, và chắc chắn sẽ có một buổi off diễn ra. Có điều tớ sẽ nhờ ai đó giúp vụ này. :D

Hay là viết ngay bây h nhỉ :-?

Snow
08-07-2010, 08:50 PM
=) viết luôn cho nó nóng anh ạ =)

vyna_candy
09-07-2010, 09:01 AM
Anh,em rất tán thành những vũ off trước kia của anh,nhưng vụ này...dời xuống 1 ngày đy anh..sn em mà :((

kẻ xấu
09-07-2010, 10:13 AM
Anh,em rất tán thành những vũ off trước kia của anh,nhưng vụ này...dời xuống 1 ngày đy anh..sn em mà :((

Vừa đấm vừa xoa khéo chưa kìa. I'm sorry. Anh chỉ cố gắng về được hôm đấy thôi. Vì anh đang còn phải chạy đôn chạy đáo ngòai này cơ. :(( Em chịu khó làm 1.8 cũng được. Em ko muốn cả 4rum chúng mừng sinh nhật em sao. Thông cảm cho anh đi em :D Ai bảo em sinh đúng vào ngày : Thiên thời - Địa lợi - Nhân hòa.

Jubi
09-07-2010, 10:15 AM
thôi!!
một người vì mọi người đi mi ạk c:feel_good:

Snow
09-07-2010, 10:46 AM
sao hok tổ chức tối 30 ấy =))
anh em ta ăn uống đâu đó xong xuôi =)) về ta liên hoan cái sn em Vy luôn là vừa
:-" hợp cả đôi đường

vyna_candy
09-07-2010, 11:49 AM
sao hok tổ chức tối 30 ấy =))
anh em ta ăn uống đâu đó xong xuôi =)) về ta liên hoan cái sn em Vy luôn là vừa
:-" hợp cả đôi đường

Chuẩn cái này đi cả nhà ơi :(:(:(
Khổ nỗi là em mời cả bạn bè ngày hôm đó mất rồi :((:((
Cái nỗi khổ là bjo` em kô có cách nào liên lạc với bọn bạn đc,vì từ đợt còn học trên trường đã nói là 31 rồi,nhưng đứa khôg có máy móc...tụi nó tới em lấy gì cho tụi nó dự sn ạ :(

thanhkhoeo
09-07-2010, 07:19 PM
ôi giời chuyên này có gì khó em trích ra khoảng 300k đăng thông báo trên vtv3 ý :hahaha:

kẻ xấu
11-07-2010, 12:48 PM
Mình định tổ chức giải Bóng nhựa mở rộng và giải Búa xua mở rộng Các bạn có muốn tham gia ko ? cho mình ý kiến đi nhé

ngocminhdv
11-07-2010, 12:59 PM
.................................................. .............................................
giải thưởng thế nào ý nhj :D

kẻ xấu
11-07-2010, 01:00 PM
.................................................. .............................................
giải thưởng thế nào ý nhj :D

Đương nhiên là được Vinh Danh trên 4rum rồi, ngoài ra còn có một số giải thưởng của người thua dành cho người thắng chẳng hạn. Lúc đó thì tùy mọi người quyết định thôi. Có lẽ em sẽ gợi ý, nếu thấy cần thiết =)).
Có thể đánh vào thể lực hoặc kinh tế. Nhưng em thích đánh vào kinh tế hơn.

thanhkhoeo
11-07-2010, 04:07 PM
Đương nhiên là được Vinh Danh trên 4rum rồi, ngoài ra còn có một số giải thưởng của người thua dành cho người thắng chẳng hạn. Lúc đó thì tùy mọi người quyết định thôi. Có lẽ em sẽ gợi ý, nếu thấy cần thiết =)).
Có thể đánh vào thể lực hoặc kinh tế. Nhưng em thích đánh vào kinh tế hơn.

tốt quá thế là không phải tắm rồi, Em mà tắm thì chắc về bố mẹ làm thịt mất

Candy
11-07-2010, 04:20 PM
Họ và tên: Hồ Ngọc Minh
Nick forum: minh_hg
Lớp / khoá: C3/ 2007 - 2010
Phone: 01278325818 *** Hidden Content ***
Số người đi / diện nộp xiền / xiền phải nộp: 1 / 2 *** Hidden Content *** / 100k

P/s: ko phải spam nhưng em phải kể tình hình gia cảnh của em là bố mẹ em khá là khó tính và thực tế cũng ko biết 4rum là cái giề, thế cho nên mặc dù có đăng kí và cũng đã thi ĐH xong nhưng khả năng đi đc của em cũng là ko chắc chắn. Nên là hôm sau có gì em sẽ báo lại vs anh a dờ min đẹp zai, nhỡ có ko đi đc thì cũng đừng phạt em nha, tội nghiệp nắm c:adore: *** Hidden Content ***

:-?
bảo ra ngoài chơi thôi, đi ăn cơm mời nhà ai đó chẳng hạn. bảo huyền linh sang nhà gọi :-" cái lần ace mềnh đi ăn kem chẳng huyền linh sang à c:haha:

vyna_candy
12-07-2010, 02:04 AM
Mình định tổ chức giải Bóng nhựa mở rộng và giải Búa xua mở rộng Các bạn có muốn tham gia ko ? cho mình ý kiến đi nhé

Không khả quan sp ơi...hôm nay em vừa đi SS vào tầm 4-5h và bảo vệ họ hoàn toàn khôg cho đá bóng cả trên cạn lẫn dưới nước (kô hiểu sao,dù bãi nào cũng như thế..)
Còn búa xua thì...tắm táp thế,cầm lá bài uớt nhẹp...chơi trống gì ;))
@ Thành :anh yên tâm,kiểu gì anh cũng ướt người=))

quangchien0210
12-07-2010, 06:12 AM
Không khả quan sp ơi...hôm nay em vừa đi SS vào tầm 4-5h và bảo vệ họ hoàn toàn khôg cho đá bóng cả trên cạn lẫn dưới nước (kô hiểu sao,dù bãi nào cũng như thế..)
Còn búa xua thì...tắm táp thế,cầm lá bài uớt nhẹp...chơi trống gì ;))
@ Thành :anh yên tâm,kiểu gì anh cũng ướt người=))

Không đá được giải bãi biển thì anh em ta đá trên sân ở ngay bãi B ấy, thuê sân vào đá chia 2 đội cho vui, đá tẹt ga hình như hết 150k hay sao ấy, ngày xưa thứ 7 nào cũng xuống Sầm Sơn đi đá bóng mà !

kẻ xấu
12-07-2010, 06:49 AM
Không đá được giải bãi biển thì anh em ta đá trên sân ở ngay bãi B ấy, thuê sân vào đá chia 2 đội cho vui, đá tẹt ga hình như hết 150k hay sao ấy, ngày xưa thứ 7 nào cũng xuống Sầm Sơn đi đá bóng mà !

Vấn đề là có đủ 14 thằng con trai để chia hai động ko ý. Đá bóng nhựa chắc ko sao đâu.
@ Vy : Đương nhiêu muốn đánh bài phải nghỉ tắm ý. Anh sẽ cầm vụ này =)). Bọn nào tắm thì cấm đụng vào bài luôn. Mua 2 bộ bài xuống, đánh tẹt =))

He0pr0_B7
12-07-2010, 07:14 AM
Không nên...! Chỉ 1 sới thôi cho nó độc chứ..., ai muốn chơi phải chờ, thế mí thu hút ;)) !!!

thomit.com
12-07-2010, 07:55 AM
@ Vũ : Ko tắm tôi cho tắm hết . Không chạy đc đâu . Ai cũng phải tắm :))

snow_b7
12-07-2010, 09:03 AM

zài.... em ngoại lệ đc không ạ...c:shame:c:shame: em bị dị ứng với nước biển á c:shame:c:shame:

kẻ xấu
12-07-2010, 10:24 AM

Okie. Ông thích làm gì thì làm chứ =)) Dân chủ mà =)). Tôi cũng rất thích tắm biết, nhất là lúc cứu mấy em xinh xinh ý. Nhưng Búa xua mở rộng là ko thể thiếu c:choler:

trangarsenal
12-07-2010, 12:46 PM
Em ứ đánh bạc đâu nhé,cấm ai lôi kéo ko là chết với em.
Đợt tết thua nhiều lắm rồic:beat_brick:
@A Vũ:Có j` em với anh 1 cạ nhá :">

kẻ xấu
12-07-2010, 06:09 PM
Em ứ đánh bạc đâu nhé,cấm ai lôi kéo ko là chết với em.
Đợt tết thua nhiều lắm rồic:beat_brick:
@A Vũ:Có j` em với anh 1 cạ nhá :">

Đầu tư cho anh chơi à :-". Thua thì sao :-? Anh ko nắm chắc phần thắng đâu nhá. Biết chơi ko phải lúc nào cũng thắng đâu à =)).
Haizz, chắc gì đã chơi được.

trangarsenal
12-07-2010, 08:05 PM
Đầu tư cho anh chơi à :-". Thua thì sao :-? Anh ko nắm chắc phần thắng đâu nhá. Biết chơi ko phải lúc nào cũng thắng đâu à =)).
Haizz, chắc gì đã chơi được.

Thua thì thôi,mà nghe nói anh biết làm bài cơ mà.
Cứ như đợt tết là đc:">

kẻ xấu
12-07-2010, 08:19 PM
Thua thì thôi,mà nghe nói anh biết làm bài cơ mà.
Cứ như đợt tết là đc:">

Nghe, nghe nói á =)). Tau mà biết làm bài thì chẳng cần đánh bài với bay. Thôi, kiểu này off chẳng dám chơi nữa mang tiếng " làm bài " lừa con nít thì chết =))

minh_hg
12-07-2010, 08:50 PM
:-?
bảo ra ngoài chơi thôi, đi ăn cơm mời nhà ai đó chẳng hạn. bảo huyền linh sang nhà gọi :-" cái lần ace mềnh đi ăn kem chẳng huyền linh sang à c:haha:

Ăn kem là bình thường nhưng mà đi cả ngày thì bố mẹ em thanh tra khiếp lắm, chưa biết sao. Mà hôm sau lại chuẩn bị đi 1 tuần, 29 mới về, 30 đi chơi tiếp chắc c:choler:

kẻ xấu
12-07-2010, 09:02 PM
Kế hoạch B : Thay vào đi hát ta sẽ tổ chức bóng đá tại trường Đào luôn. Cho hai bang Phong Vân và Hắc Đạo so tài một phen. Có cả bóng đá nam, bóng đá nữ thậm chí cả bóng đá nam nữ luôn. Mong rằng hai bên sẽ nhiệt tình ủng hộ. Dù biết là năng nôi nhưng lòng tự nào và bang của mình hai đội cùng cố gắng. Cả hai bên cho xin ý kiến nhé. Vì kế hoạch B này mà được thực hiện thì chúng ta sẽ thăng dư được khối tiền. Vào đây mà spam thì đừng trách người mơ mộng nhá

Snow
12-07-2010, 11:00 PM
Kế hoạch B : Thay vào đi hát ta sẽ tổ chức bóng đá tại trường Đào luôn. Cho hai bang Phong Vân và Hắc Đạo so tài một phen. Có cả bóng đá nam, bóng đá nữ thậm chí cả bóng đá nam nữ luôn. Mong rằng hai bên sẽ nhiệt tình ủng hộ. Dù biết là năng nôi nhưng lòng tự nào và bang của mình hai đội cùng cố gắng. Cả hai bên cho xin ý kiến nhé. Vì kế hoạch B này mà được thực hiện thì chúng ta sẽ thăng dư được khối tiền. Vào đây mà spam thì đừng trách người mơ mộng nhá

Không ổn anh ạ.
Thứ nhất là về thời gian, nếu đá thì trong khoảng 2h-4h, hjz cái trời 37-38 độ thế này đúng là hok đỡ đc ạ.
Thứ hai là về sức khỏe, dầm nắng thế này mệt lắm anh ạ, con trai cũng đã gần chết rồi chứ nói gì đến con gái. Off xong mà về ốm hết thì cũng không đành lòng...
Thứ ba là khi đá xong :-s người bửn lắm ạ, chẳng lẽ là về nhà tắm lại rồi quay lại để đi ăn đi uống ạ...
Nói chung là để đá bóng thì bất tiện lắm ạ.
Kế hoạch này thì nếu sắp xếp đc anh mình để hẳn một hôm nào đấy thuê hẳn sân anh em đông đủ đá cho vui rồi uống cốc nước rồi về có vẻ hợp lý hơn ạ.

minh_hg
12-07-2010, 11:36 PM
Thằng Khanh kia, cái avatar của mày đúng là anh ko đỡ đc c:beat_shot:c:beat_shot: , rất Thanh Hoá.
Em tán thành ý kiến của sờ nầu, cái trời này mà lôi nhau ra đá bóng sân trường Đào thì đúng là c:cold:c:cold:, con trai còn vật ra chứ đừng nói con gái.
Cho nên là lịch trình như cũ đi

vyna_candy
13-07-2010, 02:08 PM

Ý nghĩ quá táo bạo và rất khó thực hiện..THêm nữa,em không muốn mai (tức 31) sinh nhật em mà lăn quay ra ốm đâu :(.

thanhkhoeo
13-07-2010, 02:46 PM
hay đấy nhỉ. Em xin1 chân cho vợ đáh em quân sư (vì không biết cầm bài):hahaha:

He0pr0_B7
19-07-2010, 09:48 AM
Oh, em cũng thích đá bóng !!! Hay ta bố trí hôm nào đá luôn đi, off iếc để riêng ra....!!!
Cần thiết khi nào các ac về ới 1 tiếng lên sân Đào buổi sáng ấy, vui...!!!

thanhkhoeo
20-07-2010, 10:29 AM
có lẽ là phải huỷ buổi off thôi. bão sắp về rồi mùa bão bão có thể về bất cứ ngày nào các mod ạk.
Em thì chẳng lo vì thế nào mẹ chả cho đi sợ mỗi bố

Snow
20-07-2010, 11:34 AM
=)) hok đi thì cứ nói thẳng một câu
lại viện cớ lung tung .

kẻ xấu
20-07-2010, 12:27 PM
Anh cũng sợ bão lắm. nếu bão thì tính răng h ?

thanhkhoeo
20-07-2010, 12:34 PM
=)) hok đi thì cứ nói thẳng một câu
lại viện cớ lung tung .

anh nhầm em vs ai rồi. em đã nói là em sẽ làm dù có chuyện gì xảy ra đi chăng nữa

kẻ xấu
20-07-2010, 01:58 PM
có lẽ là phải huỷ buổi off thôi
Đây là cái gì =)). Đến là hài hước, tự nói ra rồi tự phủ định. Đừng cố tỏ vẻ ra mình là Good man =)).
Nếu mà bão sẽ hõan lịch lại 2-3-4 ngày đó, ko ảnh hưởng gì cả.

He0pr0_B7
20-07-2010, 03:11 PM
có lẽ là phải huỷ buổi off thôi. bão sắp về rồi mùa bão bão có thể về bất cứ ngày nào các mod ạk.
Em thì chẳng lo vì thế nào mẹ chả cho đi sợ mỗi bố

anh nhầm em vs ai rồi. em đã nói là em sẽ làm dù có chuyện gì xảy ra đi chăng nữa

Chú mình ăn nói nực cười quá đấy !!!
Câu trc đá câu sau chan chát ;))!!!
Nói nhỏ này, SN ta vào đúng ngày bão đấy, năm nào cũng mưa, thế mà bạn ta vẫn đến đông lắm..!!! Sợ chưa :))?!!!

Nắng mưa là việc của zời, mưa đến đâu ta chạy tới đó, không lo c:matrix:!!!

thanhkhoeo
20-07-2010, 03:36 PM
Đi chỉ sợ kô có tiền. Bây Gìơ đang thừa tiền còn sợ gì nữa ..............................

He0pr0_B7
20-07-2010, 03:42 PM
1 câu nói chẳng ăn nhập gì với đề tài đc chú mày khơi ra...!!!
Nhưng ai thừa tiền ở đây ấy nhỉ ?!
Đi chỉ sợ không có tiền á ?!!! Nghĩ gì mà lại nói thế đc ;))?!!!

ngocminhdv
20-07-2010, 03:58 PM
pru`, hoãn là mình lại nhỡ off mất rồi, huhu ........................................:((((((((( (((((((

kẻ xấu
20-07-2010, 04:24 PM
pru`, hoãn là mình lại nhỡ off mất rồi, huhu ........................................:((((((((( (((((((

Nếu có điều kiện tự nhiên tác động một cách khách quan thôi. Từ ngày em tham gia tới h chưa thấy buổi off nào Hoãn. toàn thấy hủy thôi =))

snow_b7
20-07-2010, 04:43 PM
nhưng sao ít người đăng ký thế nhỉ?? Mọi ng không sợ bị phạt ah??/ c:boss:
Bão thì chúng ta off trong nhà...lo gìc:big_smile:c:big_smile:

thomit.com
20-07-2010, 06:41 PM
Bão thì mặc bão , ta off vẫn cứ off . Mà chẳng nhẽ lại trùng hợp đến thế sao . Vớ va vớ vẩn
Còn cái vấn đề đăng kí đi of nan giải thật , đăng kí thì lèo tèo thế này , nhưng không khéo hôm off , lại lù lù đâu ra 1 đống @@
Cũng hay :))

kẻ xấu
20-07-2010, 06:44 PM
Bão thì mặc bão , ta off vẫn cứ off . Mà chẳng nhẽ lại trùng hợp đến thế sao . Vớ va vớ vẩn
Còn cái vấn đề đăng kí đi of nan giải thật , đăng kí thì lèo tèo thế này , nhưng không khéo hôm off , lại lù lù đâu ra 1 đống @@
Cũng hay :))

Nếu ít người ( toàn anh em thân quen ) thì lại càng hay vì có vô số phương án để lựa chọn. Chỉ sợ các cháu mới tham gia lần đầu đi thấy buồn lần sau nản luôn thì khổ =))

Snow
20-07-2010, 06:53 PM
=) theo kinh nghiệm off 2 năm vừa qua cho thấy :-? off ít chất luợng hơn off đông.
Và số mem lần đầu đi off chiếm tỉ lệ rất thấp :-< mấy ng` mới mới đăng kí đi thì ít lắm, có đăng kí rồi cũng xin thôi. haizz

kẻ xấu
20-07-2010, 07:30 PM
=) theo kinh nghiệm off 2 năm vừa qua cho thấy :-? off ít chất luợng hơn off đông.
Và số mem lần đầu đi off chiếm tỉ lệ rất thấp :-< mấy ng` mới mới đăng kí đi thì ít lắm, có đăng kí rồi cũng xin thôi. haizz

Thiếu, những người chẳng bao h lên cái diễn đàn quái quỷ la hét đi off ầm đi thường lại đi rất mạnh =))

Snow
20-07-2010, 08:56 PM
Thiếu, những người chẳng bao h lên cái diễn đàn quái quỷ la hét đi off ầm đi thường lại đi rất mạnh =))
=)) vâng chuẩn anh ạ .

lylyxinh2010
20-07-2010, 09:47 PM
chúc mọi người 1 buổi tối vui vẻ

diem thi dai hoc 2010 (http://☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀ ☀☀☀☀/index.php/tradiemthi)||diem thi dh 2010 (http://☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀ ☀☀☀☀/index.php/tradiemthi)||tin nhanh (http://www.24h.com.vn/)||diem chuan dai hoc 2010 (http://☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀☀ ☀☀☀☀/index.php/diemchuan)||diem chuan dh 2010 (http://diemthi2010.com/)|| tin trong ngay (http://tintuctrongngay.vn/)

He0pr0_B7
21-07-2010, 02:21 PM

Ngài Storm nói cái gì đây =))?!!!

Có cái lạ là, đăng kí nhiều thì đi ít, đăng kí ít thì đi nhiều ;)) !!!
Tuy nhiên như vậy hơi bị mất tinh thần các đồng chí chưa off ẹp bao h ;)) !!!

Vụ bão bùng chắc không trùng hợp đến mức đấy đâu, thg là 29 trời mưa Năm nào cũng thế !!!, 30 tạnh ráo í mà :)) !!!

snow_b7
21-07-2010, 05:08 PM
Sn Heo Kon... đi off... cái nào cũng muốn... cái nào cũng tốn kém...c:too_sad:c:too_sad: Chắc mềnh phải bỏ một trong haic:shame:c:shame: Cái nào đc nhờ??? c:confuse:

Candy
21-07-2010, 11:59 PM
Off mà ít ~~~> toàn mem cũ, quen nhau cả rồi, hiểu nhau rồi, nói chuyện hay làm gì thì nó cũng dễ.
Off mà đông ~~~> có mem mới. mem mới thì chỉ quen được số ít trong mem cũ (hoặc tệ hơn là không quen ai), + thêm tâm lí ngại (cái này ghét :-<) nên thường nép sang 1 bên cho mem cũ thể hiện.
Thế nên lần này thì mem cũ đừng "hổ báo" quá nhá ;))

quangchien0210
22-07-2010, 09:26 AM
Ta là mới cũ gì cũng cứ chém gió phang bão ầm ầm !!! Tại cứ nói nhiều quá về cái chuyện cũ mới nên nó mới thế đấy.
Kinh nghiệm là ko ai quen ai, cứ coi như OFF lần đầu thế mới đông ! háo hức ! cái gì mới bao giờ cũng thú vị mà ! Quen rồi nhàm, OFF khác gì rủ nhau đi ăn sáng ? càng mới càng tốt !

trangarsenal
22-07-2010, 09:35 AM
Lúc đầu mình làm mem mới đi off có ngại đâuc:angry:
Vẫn chém gió và uống bia mạnh đấy chứ,còn đi sang các nhóm khác chúc nữa cơ màc:byebye:
Mem off mới nhưng lại có 1 khoảng thời gian onl trên diễn đàn đủ có cơ số chuyện để nổ nếu gặp chứ nhờ:D:D
Mà em làm j` thấy ai trên diễn đàn mình mem mới ngại đâu,như hổ báo thì có.Mấy đứa lên 11 năm nay còn lấn át cả đàn chỵc:canny:

He0pr0_B7
22-07-2010, 01:44 PM
Off mà đông ~~~> có mem mới. mem mới thì chỉ quen được số ít trong mem cũ (hoặc tệ hơn là không quen ai), + thêm tâm lí ngại (cái này ghét :-<) nên thường nép sang 1 bên cho mem cũ thể hiện.

Ước gì có cái diễn đàn nào toàn những mem mới như này nhỉ ;)) ?!!!
Ông anh đánh giá đàn em quá thấp rồi đấy...!!! Chưa biết ai mới là ng "nép sang 1 bên cho ng khác thể hiện" đâu, mem cũ ạ :))!!!

Candy
22-07-2010, 04:30 PM
Ước gì có cái diễn đàn nào toàn những mem mới như này nhỉ ;)) ?!!!
Ông anh đánh giá đàn em quá thấp rồi đấy...!!! Chưa biết ai mới là ng "nép sang 1 bên cho ng khác thể hiện" đâu, mem cũ ạ :))!!!

ôi dào, căn bản có những người chẳng có tài cán j nên chẳng thể hiện được j cả mà thôi ;)), có thì cũng đã thể hiện rồi :">

thomit.com
23-07-2010, 09:47 AM
Off mà ít ~~~> toàn mem cũ, quen nhau cả rồi, hiểu nhau rồi, nói chuyện hay làm gì thì nó cũng dễ.
Thế nên lần này thì mem cũ đừng "hổ báo" quá nhá ;))

Thường thì đa phần mem cũ vẫn cứ hổ báo , vẫn hăm hở nói chuyện , tay abwts mặt mừng , ăn uống thì zô nhiệt tình , hát hò thì thể hiện hết mình :))
Mem mới nên chai mặt 1 tí . Như mình đây , hômm đầu đi off . Lúc vào hát , chọn luôn tù tì 3 bài rồi hát đầu luôn =))
Bây giờ nghĩ lại vẫn cứ hài :))

ngocminhdv
23-07-2010, 04:18 PM
đọc cái đoạn cũ mới mà giật mình tưng tưng ... ^^ (ma mới mà)
tham gia cùng diễn đàn và đi off được cùng nhau là cũng có chung chí ... quyết tâm chiến đấu đến cùng rồi, hehe.
cũ: "biết nhau cả mà, ngại gì nữa" :D (nhưng nhớ là để là cũ thì phải có lần là mới chứ nhờ)
mới: vào đề chậm hơn chút thôi, chứ đã TO GAN đi off thì cũng hay là người hay lăng xăng đấy ...
vấn đề ở đây là các mems cũ có tạo một chút đất cho mem mới hay không? ...

Snow
23-07-2010, 10:19 PM
=) gớm đâu xa
tối qua đấy thôi. anh em có quen bạn của con Trang đâu
vẫn hát, chém gió loạn cả lên ;))
ngại quái gì đâu nhỉ ;)) .

quangchien0210
23-07-2010, 11:42 PM
Chỉ có bà chủ sinh nhật là chả nói được câu nào !!! trên này thì rõ lắm mồm, đến khi cần phát biểu lại lý nha lý nhí ??

thanhkhoeo
24-07-2010, 09:02 AM
ngại cái gì khi mang theo 1 lũ phiên dịch viên ( em nói khó nghe). nếu mà ngại thì sẽ không đi mà nếu đi thì không nên ngại. Các bác cứ lo xa