PDA

View Full Version : Hãy vào và ủng hộ cho chúng tôi! cảm ơn

thu_min
25-06-2010, 11:49 AM
Cộng đồng FAN và các bạn thân mến!
Những năm gần đây thị trường âm nhạc Hàn Quốc ( k-pop) tấn công mạnh mẽ vào VN rất mạnh, thứ âm nhạc của đất nược này khiến cho hàng vạn con tim người nghe nhạc ở VN phải gọi là " nghe mãi không chán" mặc dù nghe không hiểu, đó chính là các bạn thế hệ 8x,9x chúng ta.Bên cạnh những giai điệu ngọt ngào hay mạnh mẽ thì thế mạnh mà thu hút được các bạn trẻ nghe nhạc VN đấy chính là những bước nhảy siêu đẹp, siêu cuốn hút, siêu sexy của các nhóm nhạc.Ngoài ra các nhóm nhạc nơi đay đều có những vẻ đẹp rất cuốn hút và đã thu hút được hàng vạn các bạn trẻ không chỉ riêng đất nược họ mà còn có như nước Nhật Bản, Đài Loan, Trung Quốc, Thais Lan... và có cả Việt Nam.
Cộng đồng FAN K-pop ở VN ngày cang phát triển mạnh, họ là FAN trung thành của những nhóm nhạc danh tiếng nhất nhì Hàn Quốc như: TVXQ,Super junior, Big Bang, 2PM, 2NE1, SNSD, SS501,Wonder girl....Và tại Thanh Hoá, cộng đồng FAN của tỉnh ta mạnh mẽ cũng không kém , có khi là cuồng 1 cách "kinh hãi", đầu tư tổ chức hopj FAN cùng đau kém, rồi tổ chức sinh nhật cho thần tượng mình, điều đó có khác gì các FAN HÀn Quốc hay FAN quốc tế đâu.Và cũng tại TH cũng đã xuất hiện các "nhà" FAN của các nhóm nhạc:E.L.F(suju),Cass(DBSK),V.I.P(Biag Bang),Wonderfull (Wonder girl),SOne(SNSD)...
Bản thân tôi, tất cả các nhóm nhạc trên đuề là thần tượng mà tôi rất thích, nhưng có 1 nhóm nhạc mà tôi thực sự dành tình cảm và yêu thương hơn, nói là nhóm nhạc nhưng gọi chính xác làban nhạc , bạn nhạc mà cũng khá quen thuộc với cộng đồng FAN VN đó là: F.T.Island.
Sở dĩ viết bài này, thực sự để yêu một nhóm nhạc đới với tôi là rất khó vì tôi đã từng yêu suju, big bang (giờ vẫn yêu), nhưng giờ tôi lại tìm cho mình một thể loại nhạc khác để nghe và tôi đã tìm đến F.t.island.
"Nhà'' FAN của F.T ở VN rất ít, mới chỉ có ở HÀ Nội, H.C.M, Đà NẴng,không giống như "nhà" của SUJU hay TVXQ,,.F.T thì chưa có ở TH, nhưng chung quy lại thì FAN của FT ở TH cũng không phải ít, nhưng vì chưa có người thông nhất lập "nhà" FAN của F.T nên những người yêu mến F.t vẫn đang mong chờ có một PRIMADONA (tên FAN của F.T).
F.t.island là một ban nhạc vì vậy thiện về chơi dụng cụ nhạc với 1 người hát chính nên không có những vũ đạo như 1 nhóm nhạc, nhưng họ có rất nhiều bài HIT hay đến"tỉ độ: Bad woman, I hope, love sick, love letter, raining...Bên cạnh đó 5 thành viên của ban nhạc cũng rất đáng yêu, học thuộc thế hẹ 9x vì vậy phong cách của họ rất trẻ trung và dễ thương.Nếu không biết đến F.T thì chắc mọi người phải biết tới Lee Hong Ki từng đóng nhân vật jeremy rất đáng yêu trong phim Mĩ Nam, nhưng các thành viên của ban nhạc cũng dễ thương không kém đâu nhé!c:big_smile:
Tôi viết bài này thay mặt cho những người thật sự yêu mến F.T ở TH để thành lập một PRiMADONA (tên FAN của FT) ở TH, với những ai yêu quý Hong ki, hay thích nghe nhạc F.T, và có tinh yêu với cả 5 hòn đảo hãy gia nhập PRIMADONA ở TH, đẻ cùng chia sẻ tình yêu với ban nhạc 9x này.c:smile:
Rất cảm ơn các bạn, cảm ơn cộng đồng FAN K-pop.
Hãy gọi cho tôi nhé: 01235774897/01667133386
hoặc có thể gặp tôi tại lớp :12b11, gặp Thu-min xìtin, hoặc nhung cơm răng.c:misdoubt:c:big_smile: TB: sau khi tập hợp được 10 người trở lên, chúng ta sẽ tổ chức 1 buổi gặp mặt đàu tiên nhé!

tinny_t4
01-07-2010, 01:15 PM
Kiếm được bài ở đâu giới thiệu về FT mà dài thế. Mi định làm trưởng nhóm fan club của FT à. Tình yêu vĩ đại. Rủ thêm em cơm rang vào cho nó xôm tụ

vyna_candy
01-07-2010, 06:54 PM
Cái bài này có rồi mà :|

Tester_B1
01-07-2010, 07:06 PM
Ờ, cũng ủng hộ phát, thấy bạn này tâm huyết quá, nhưng tớ khuyên là nen sang trang nào đông người chút, dạo này 4r vắng lắm

n0j_b0ng_10a8
04-07-2010, 09:18 PM
hờ hờ, chị Thu định lập FC cho FT.I hả
lập đi c
có gì em giúp đc thì em sẽ giúp
mòng rằng Prim ở Thanh Hoá phát triển mạnh ha
càng đong càng vui mà
chứ có mình ELF vs Cass thì bùn lắm

hoanghuy15792
05-07-2010, 05:36 PM
lập FC ư? cái này thú vị à nha, thế cách thức như trên hả c, cũng muốn thử cho bít.