PDA

View Full Version : Theo bạn ai học giỏi nhất khoá này

thanhkhoeo
10-06-2010, 07:05 PM
Ngồi buồn không có việc làn nên nghĩ ra trò này

theo bạn Ai nổi bbật nhất khoá này ( về mọi mặt , ưu tiên sự toàn diện, nổi tiếng, xinh đẹp và học tập)
:))

xấu hay tốt cũng được

Theo mình là bạn Chư Nhật Minh A12 :)) học giỏi và tình cảm

còn bạn theo bạn là ai>??

†™Bêu.No1™†
10-06-2010, 08:06 PM
Theo em là tất cả các bạn B10 thân yêu hihih. Bêu công nhận 1 điều B10 nhiều con gái vì vậy các bạn trai như Bêu khi mới vào lớp rất là ngại nhưng sau thời gian cùng lớp Bêu nhận ra rằng các bạn tốt bụng , dê~ mến vô cùng .

thanhkhoeo
11-06-2010, 04:32 AM
Theo em là tất cả các bạn B10 thân yêu hihih. Bêu công nhận 1 điều B10 nhiều con gái vì vậy các bạn trai như Bêu khi mới vào lớp rất là ngại nhưng sau thời gian cùng lớp Bêu nhận ra rằng các bạn tốt bụng , dê~ mến vô cùng .

nhầm đia chỉ rồi.đây là topic dành cho khoá 09-12. b10 thid là 08-11 rổi

kakanguyen
14-06-2010, 05:13 PM
:loa::loa::loa:hehehe.:whistle::whistle::whistle:A 1 là chắc rùi.kakakaka:heheh::heheh::heheh:.A1 luôn nổi bật.lớp đầu khối mà lị.:darling::darling::darling::proud::proud::pro ud: :bye::bye::bye:

..::^^::..
14-06-2010, 07:56 PM
Ngồi buồn không có việc làn nên nghĩ ra trò này

theo bạn Ai nổi bbật nhất khoá này ( về mọi mặt , ưu tiên sự toàn diện, nổi tiếng, xinh đẹp và học tập)
:))

xấu hay tốt cũng được

Theo mình là bạn Chư Nhật Minh A12 :)) học giỏi và tình cảm

còn bạn theo bạn là ai>??

:|:|:|:|:|
Tớ thấy chẳng có ai nổi bật cả :|:|:| tất cả ngang ngửa nhau

notdk
14-06-2010, 08:44 PM
Nói chung là mỗi lớp mỗi vẻ. Mỗi người có một nét riêng ko nên lấy nhưng tiêu chuẩn của cá nhân mà so sánh vs lại so sánh thế dễ khiến người khác http://www.daoduytu.edu.vn/forum/images/smilies/yahoo/22.gif

thanhkhoeo
26-06-2010, 02:10 PM
noi gương các bậc tiền bối 06-09

thanhkhoeo lập pic này để các bạn nói xem ai học giỏi nhất khoá để chúng ta noi gương mà học tập cho tốt

vậy ai sẽ đc bầu chọn c:beat_brick:

angelpcc
26-06-2010, 03:03 PM
tội nghiệp thằng chủ thớt
lập thread mà " éo " có thằng nào zô spam cho zui nhà zui cửac:big_smile::hahaha:

Mr.BEO
26-06-2010, 03:47 PM
=)) học ak
Khóa này có thằng nào ra hồn đâu mà đòi giỏi nhất

thanhkhoeo
26-06-2010, 04:08 PM
ví dụ như Nguyễn Thảo A1 chẳng hạn. Hoặc A2 có thằng nào đó không nhớ tên là cũng đáng để làm gương chứ. A12 Có Nhật Minh học cũng đáng nể vô cùng.

26-06-2010, 06:03 PM
ví dụ như Nguyễn Thảo A1 chẳng hạn. Hoặc A2 có thằng nào đó không nhớ tên là cũng đáng để làm gương chứ. A12 Có Nhật Minh học cũng đáng nể vô cùng.
A2 có thằng Tuấnnó là bồ của chồng ta đá =))=))=))

Sao Thanh có vẻ thích lấy Nhật Minh làm gương thế nhỉc:misdoubt:Sao không tự nêu tên mình lên, thấy đc thầy cô hay khen lắm màc:misdoubt: Nhật Minh nó học cũng được nhưng không bằng Thảo vs Tuấn. Nói thẳng ra thì kết quả của nó cũng một phần do các thầy cô nương tay do thấy nó bị bệnh. Kết quả của Thành cũng vậy thôi

thanhkhoeo
26-06-2010, 06:38 PM
uh tất nhiên là Thành với Minh thì không được như thảo vs Tuấn nhưng kết quả không tốt như thế là do Thành lười biếng thôi. sang A6 thì biết Thành luời đến đâu.(xem tần số lên net thì biết) thành chỉ dựa nhiều vào đầu óc nhớ nhanh thôi nhưng Nhật minh thì khác Thành. Minh chăm học. không đi chơi , làm nhièu bài tập, nói chung về sự chăm chỉ không ai ở trong khối = Nhât Minh. Nếu Thành có đc sự chăm chỉ của nhật Minhh thì rất có thể là Thảo vs Tuấn chẳng là cái gì

nhưng tiếc 1 điều đó là Thành không chăm chỉ nên nếu lấy tên thanhkhoeo ra thì có lẽ Thành sẽ bị mọi người cười chết mất

còn Nhật minh thì khác Thành nêu ra để lấy gương chăm chỉ thôi

xoxodetoan
26-06-2010, 08:08 PM
Theo mình học giỏi nhất khoá này phải được định đoạn khi khoá học này kết thúc cơ.
Đừng tự hào mình nghèo mà học giỏi mà hãy hỏi vì sao học giỏi mà vẫn nghèo!
c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c: big_smile:

thanhkhoeo
27-06-2010, 12:58 AM
Theo mình học giỏi nhất khoá này phải được định đoạn khi khoá học này kết thúc cơ.
Đừng tự hào mình nghèo mà học giỏi mà hãy hỏi vì sao học giỏi mà vẫn nghèo!
c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c: big_smile:

vo van tai sao lai khong khi ma chung ta can nhung nguoi nhu the de lam guong

tai sao khong dang tu hao : tuoi nho lam viec nho ma bill gaATE cung lam nen bang hai bbbbbban tay trang day thoi

Sở Khanh
27-06-2010, 01:20 AM
Ui. Giỏi nhất khoá. Theo bạn lấy cơ sở gì để đánh giá là ''học giỏi nhất khóa''?
Có thể là điểm không? - theo mình là không.
Đánh giá theo ban A/C? Theo môn? Theo hiểu biết chung? Theo nhận xét của thầy cô giáo?

Theo mình thì nên đặt ra những quy chuẩn để so sánh. Chứ nhất thì chung chung quá. :)

Ngày xưa điểm thể dục của mình cao nhất này. Đáng để noi theo không?

Tit yêu
27-06-2010, 10:27 AM
Tớ nghĩ là nên bình chọn học giỏi theo mốn các bạn ạk,nói chung chung thế này thì A5 là thiệt nhất ếh.
Theo môn đê các bạn ơi:x

thanhkhoeo
27-06-2010, 11:55 AM
ok theo từng môn mà xét đầu tiên sẽ là toán lí vs hoá sinh.

Ai biết bạn nào thì lên tiếng nhé

xoxodetoan
27-06-2010, 11:57 AM
Đầu tiên phải nhận xét điểm cao nhất cơ!
chứ học ban xã hội thì tính sao?

Snow
27-06-2010, 12:02 PM
Không có giới hạn nào cho việc học cả.
Càng học càng thấy mình ngu =) chân lý rồi.

xoxodetoan
27-06-2010, 12:06 PM
Không có giới hạn nào cho việc học cả.
Càng học càng thấy mình ngu =) chân lý rồi.
Tuyệt câu nói của bạn hay đấy !
c:spiderman:c:spiderman:c:spiderman:

27-06-2010, 04:49 PM
ok theo từng môn mà xét đầu tiên sẽ là toán lí vs hoá sinh.

Ai biết bạn nào thì lên tiếng nhé
Toán thì ta biết có mấy thằng 9a1 Qt trước đây thôi, đó là bạn Tâm hâm a1 <thằng này có vẻ giữ đc phong độ;))>, Đạt <Sinh Tươi> và Cường trưởng lớp a7nhưng mà 2 thằng học sút đi thì phải c:go:
Lí: Thảo a1c:big_smile:
Hoá: Thu Phương a1. A12 cũng có 1 đứa, đó là Hương mabư=)), học cũng đỉnh lắm đấyc:misdoubt:
Sinh: A1 đến A6 thì ta không rõ, nhưng từ A7 đến A12 thì thấy Hương Linh vs Thiện Đức <=))> a7, Hoàng Yến a11, Phương Dung vs Hiệp gái a12 c:big_smile:. Bọn này học vs ta nên ta biết rất rõ c:big_smile:. Học hành ổn, nhăm nhe vị trí trong đội tuyển sinh :)). Àh quên, có anh Tùng vuốt nước lớp a6 nữa =))=))=))

Tit yêu
28-06-2010, 10:16 AM
Các môn Tự nhiên thì tớ hok rõ lắm,môn Xã hội của lớp tớ lại càng chìm,toàn sao xẹt thôi các bạn ạk,tiếng anh cả lớp ngu đều=))văn,sử địa cũng thế=))=))

Braveheart7472
28-06-2010, 03:06 PM
nản, lớp mịnh chẳng có thằng nào đc nhắc đếnc:tire:................

kẻ xấu
28-06-2010, 05:03 PM
Có lẽ cái tiêu đề chướng mắt. Học giỏi nhất để làm gì nhỉ :-?Mỗi cái spam là lắm Close là may mắn lắm đấy rồi nhé.

meoconhat1
01-07-2010, 04:40 PM
Nói chung là mỗi lớp mỗi vẻ. Mỗi người có một nét riêng ko nên lấy nhưng tiêu chuẩn của cá nhân mà so sánh vs lại so sánh thế dễ khiến người khác http://www.daoduytu.edu.vn/forum/images/smilies/yahoo/22.gif

tớ cũng đồng ý vs bạn ni, thằng thành khoèo hấn hết trò ý mà, chẹp chẹp

cugiahamchoi_94
04-07-2010, 10:48 PM
:loa::loa::loa:hehehe.:whistle::whistle::whistle:A 1 là chắc rùi.kakakaka:heheh::heheh::heheh:.A1 luôn nổi bật.lớp đầu khối mà lị.:darling::darling::darling::proud::proud::pro ud: :bye::bye::bye:

hâm hấp chưa ... đang hỏi ai nổi bật chứ có hỏi lớp đâu .. chuối :duno:

Mr.BEO
05-07-2010, 12:49 AM
Giả dụ giờ có thằng nào đó đứng giữa trường la to " tao bị hâm" ( Thành chẳng hạn )
ng đó sẽ nổi bật nhất

meoconhat1
07-07-2010, 05:40 PM
chấp nhận câu trả lời của thằng BEO, độc chưa từng thấy, thêm wả cởi trần chạy xung wanh trường nữa là đẹp giời
=)) =))

angelpcc
08-07-2010, 04:46 PM
chấp nhận câu trả lời của thằng BEO, độc chưa từng thấy, thêm wả cởi trần chạy xung wanh trường nữa là đẹp giời
=)) =))

+1 cho nữ
siêu nổi bật c:nosebleed: c:nosebleed:c:beauty:c:beauty:c:beauty:

thanhkhoeo
15-07-2010, 12:14 PM
ý kiến hay!!! Comnf thanhkhoeo thì nổi bật rồi khỏi phải làm điều đó

Để beo làm cho nổi ???

hoặc kòi làm cũng đc