PDA

View Full Version : [Thắc mắc] Có ai học trường Kinh Tế Quốc Dân cho em hỏi tí

red_phoenix
28-06-2010, 04:37 PM
Em định thi vào khoa Kinh tế đầu tư của trường Kinh tế quốc dân nhưng nghe nói năm nay rất nhiều hồ sơ đăng ký vào khoa đấy,(gần 10k thì phải mà toàn VIP) có ai biết thì chỉ em với.c:sad:

kẻ xấu
28-06-2010, 05:01 PM
Em định thi vào khoa Kinh tế đầu tư của trường Kinh tế quốc dân nhưng nghe nói năm nay rất nhiều hồ sơ đăng ký vào khoa đấy,(gần 10k thì phải mà toàn VIP) có ai biết thì chỉ em với.c:sad:

Biết cái gì ? Nó có tỷ lệ chọi của trường mà. VIP gì chứ em cứ đủ tự tin tầm 25-25,5 thì thi :) Năm nào cũng tầm như nhau thôi mà :D
Vấn đề là ở bản thân em có đủ tự tin mình được cao điểm không thôi, tỷ lệ chọi hay số lượng người thi ko quan trọng lắm đâu mà.

snow_b7
28-06-2010, 05:43 PM
mình cũng thích KTQD và NGân Hàng... nhưng thấy hai trường này lấy điểm cao dần, ng đăng kí thi cũng nhiều dần... Chắc 3 con 8 may ra mới có hi vọngc:sweat: Mà học hành như thế này thì c:pudency: Không biết năm nay thế nào???

thomit.com
28-06-2010, 07:33 PM

Trường đó năm nào chả vậy , hầu như khoa nào chả thế , bình quân mỗi học sinh làm 3 -5 bộ hồ sơ . Cứ nộp đấy , mà chả biết có thi ko nữa @@
Quan trọng nhất là cảm thấy đủ sức mình thì cứ thi thôi . Đừng có trèo cao quá ngã đau vật vã ra đấy :))
Chúc e thi tốt ở kì thi sắp tới :D

He0pr0_B7
28-06-2010, 08:40 PM
Liệu khối D Khoa Tiếng Anh Thương Mại ấy c:big_smile:!! nó có theo cái quy luật của mấy năm gần đây k nhỉ ?!
Năm ngoái điểm thấp, năm nay điểm cao...thì năm sau em thì sẽ là....c:big_smile:!!!!

nhok_c4tjnh93
28-06-2010, 09:39 PM
e thích ktqd lém :x, học ở đó, đầu ra tốt, có điều khoa ngon thường cao điểm quá ==', muốn vô kiểm toán mà khó quá c:cold:

hrockvn
29-06-2010, 05:17 PM
Em có thể contact một trong hai anh/chị sau:
Chị Giang - Micyarak.A5 (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/member.php?u=3107).
Anh Tuấn Anh - giamdocb12 (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/member.php?u=10318).

Micyarak.A5
29-06-2010, 09:08 PM
hì, năm nào chả thế e, lúc nào đồn ầm lên là khoa nọ khoa kia nhiều ng đăng kí mà lại toàn Vip, nhưng rồi cuối cùng điểm cũng ko có biến động lớn, chủ yếu là năng lực của mình như thế nào thôi. Tự tin lên e, thêm nữa là đánh giá đúng năng lực của mình nữa ^^ Chúc em may mắn, sớm trở thành 1 NEUer K52 :D:D:D

red_phoenix
06-07-2010, 08:56 AM
thoi miss roi de nam nay kho wa!hix. Cộng đi cộng lại được có 23,5 thôi.Chán! Hy vọng vẫn được vào trường.c:tire: Thôi cứ chơi bời đi đã

cur_sera
06-07-2010, 09:15 AM
23.5 thì thừa vào rồi còn gì nữa mà la ;)) đề năm nay khó hơn thì chắc điểm cũng sẽ thoáng hơn năm ngoái thôi :D

giamdocb12
06-07-2010, 12:52 PM
năm nay thì khả năng tăng điểm đầu vào của trường KTQD là khá cao :-?. vì:
- năm nào cũng kêu đề khó hơn các năm trc', đến lúc báo điểm thì 9,10 ầm ầm =))
- năm nay ko tuyển hệ ngoài ngân sách
- chỉ tiêu thì vẫn tầm 4000, tuy nhiên lại phải chia sẻ cho khối D khá nhiều, chỉ tiêu cho khối A giảm xuống nên điểm khối A sẽ cao hơn
Dự đoán điểm đầu vào khoảng 23-23.5, còn điểm của khoa KT đầu tư khoảng 25 :-?

He0pr0_B7
06-07-2010, 01:41 PM
Oh men !!!
Nói về khối D đi chứ ạ !!!
Khối A trg nào em thi cũng k đậu cho coi ;)) !!!

giamdocb12
07-07-2010, 09:43 PM
Oh men !!!
Nói về khối D đi chứ ạ !!!
Khối A trg nào em thi cũng k đậu cho coi ;)) !!!

cô lại chém ;)) .

cur_sera
07-07-2010, 09:47 PM
Ố, thế năm nay KTQD cũng ko tuyển hệ ngoài ngân sách hả? Có vẻ như năm nay các trường đều thế, thế thì điểm đầu vào em nghĩ phải thấp xuống chút ít chứ anh Đốc vì chắc không nhiều người mạo hiểm mà thì vào nếu biết không chắc đậu :D

giamdocb12
07-07-2010, 09:49 PM
Ố, thế năm nay KTQD cũng ko tuyển hệ ngoài ngân sách hả? Có vẻ như năm nay các trường đều thế, thế thì điểm đầu vào em nghĩ phải thấp xuống chút ít chứ anh Đốc vì chắc không nhiều người mạo hiểm mà thì vào nếu biết không chắc đậu :D

Bộ ko cho tuyển hệ NNS nữa rồi. yên tâm là điểm ko thể thấp xuống đc đâu c:big_smile:, KTQD lớp sau xô lớp trc' muh c:big_smile:c:burn_joss_stick:

snow_b7
08-07-2010, 03:50 PM
Bộ ko cho tuyển hệ NNS nữa rồi. yên tâm là điểm ko thể thấp xuống đc đâu c:big_smile:, KTQD lớp sau xô lớp trc' muh c:big_smile:c:burn_joss_stick:

thế đến khoá em thì nó xô về đâu hở anh ???c:too_sad:c:too_sad:c:too_sad: ôi cái sự học c:beat_plaster:c:beat_plaster:

giamdocb12
08-07-2010, 11:51 PM
thế đến khoá em thì nó xô về đâu hở anh ???c:too_sad:c:too_sad:c:too_sad: ôi cái sự học c:beat_plaster:c:beat_plaster:

đến khoá em sóng xô vỡ bờ c:sweat:c:sweat:c:big_smile:c:big_smile:c:big_smil e: .