PDA

View Full Version : con gái là jk mà mình pair khóc

bomhamchoi
15-07-2010, 05:26 PM
mình bít khi mình nói lên những câu này sẽ có rất nhiều bạn gái cảm thấy tức mà dận mềnh nhưng mà mình mong các bạn hãy hiuể cho mình bởi đây là 1 câu chuyện có thật đã xảy za vs mình ... và mình mong đừng ai gặp pair cuộc tình buồn giống như tôic:confuse:c:confuse:

khi ngày đầu mới gặp em tôi cứ ngở rằng em là của tôi tôi luôn tưởng rằng em sẽ yêu tôi mãi ... và tôi cứ tưởng tôi là người hạnh phúc nhất khi có đc em cùng em chung bc'...... nhưg giấc mơ chỉ là giấc mơ tôi ko thể nghĩ rằng em sẽ rời xa tôi khi tình cảm 2 ta vẫn đag còn ...kỉ niệm tình yêu mới chỉ bắt đầu mà sao nó lại kết thúc nhanh quá .....tôi thật sự ko hiểu ..........thậm chí khi em yêu người khác em còn ko nói vs tôi lấy 1 lời ........
bi h thì tôi đẫ hiểu đàn bà mãi mãi là đần bà ....
đúng là con gái làm khổ người khác họ luôn lấy tình cảm của những người côn trai za đùa giỡn
đúng là đàn bà luôn luôn lừa tình .............
bi h tôi mới ngở za đc 1 diều rằng yêu thật lòng quả thật ko đc j cả ....yêu chung tình . yêu đau đớn đến điên cuồng cuối cùng tôi cũng chẳng đc j chỉ chuốc lấy khổ đau .......... em đã lừa tôi .c:beat_plaster:c:beat_plaster:

2NE1_HR
15-07-2010, 05:30 PM
sao lại lôi tất cả con gái vào đây anh , :( , chuyện này đều xảy ra từ cả 2 phía mà :(

bomhamchoi
15-07-2010, 05:42 PM
ko pair là cả 2 phía . tất cả là do 1 bên thôi bạn ak ......

2NE1_HR
15-07-2010, 05:45 PM
TÌnh yêu mà anh , phải chấp nhận thôi , dù e chưa chia tay , đang có tình yêu đẹp :x

kẻ xấu
15-07-2010, 05:48 PM
Tình yêu là thứ có thể đưa ta lên đỉnh cao của hạnh phúc. Cũng có thể nhấm chìm ta xuống hố sâu của đau khổ. Có điều yêu một ai đó ko hề có lỗi. Khi cất bước ra đi thì người con gái đã tìm được điều gì đó tốt đẹp hơn. Ko phải bản thân kém cỏi, ko phải bản thân mình khuyết điểm hay thiếu nhiều điều. Bởi vì cái cô gái cần bạn ko có. Nếu ko thay đổi được môi trường xung quanh thì hãy tự thay đổi mình để đón nhận những điều mới hơn ở tương lai. Tất cả có thể đã mất, nhưng tương lai vẫn còn.

bomhamchoi
15-07-2010, 05:50 PM
zuj` cúg có lúc bạn sẽ cảm nhận đc nổi đau của mềnh........ nó sẽ rất đau đêys
-----------------------------------------
em cảm ơn anh anz anh kẻ xấu ............ qua sự vc này thì em đã hiểu yêu 1 người rât khó nhưg để người ta yêu yêu mình thật lòng thì lại càng khó hơn

kẻ xấu
15-07-2010, 05:53 PM
zuj` cúg có lúc bạn sẽ cảm nhận đc nổi đau của mềnh........ nó sẽ rất đau đêys
em cảm ơn anh anz anh kẻ xấu ............ qua sự vc này thì em đã hiểu yêu 1 người rât khó nhưg để người ta yêu yêu mình thật lòng thì lại càng khó hơn

Trên đời này thật sự là có Nhân - Quả đấy. Mình sẽ nhận được những gì mình cho đi ( có thể nhiều hơn nhưng ko nói được vì trái với định luật bảo tòan ). Em sẽ có được một người vợ tốt nếu em là ông chồng tốt. Cô ta rồi sẽ bị hậu quả nào đấy với việc mình đã làm - Tốt hay xấu thì cứ chờ sẽ biết. Nói đến lấy vợ có vẻ hơi sớm nhỉ, nhưng may mà ko phải lấy nó đấy =))

bomhamchoi
15-07-2010, 05:57 PM
nhưg có bao h ông trời hại người đâu anh ............ em chỉ cầu mog sẽ ko còn ai bị dính pair lưới tình vô cảm thế .............

king of halogen
15-07-2010, 06:42 PM
Bạn ạ, không thể đổ lỗi cho 1 bên được, cũng tại bạn quá mù quáng, yêu nhưng lại không chịu tìm hiểu, đến nỗi người yêu có người khác mới tỉnh ra, tự mình chuốc lấy đau thương. Dẫu sao thì cô gái trong truyện bạn kể cũng không tốt đẹp đâu, một người dám đem người khác ra để đùa giỡn thì nhất định sẽ không có cái hậu tốt đâu, yên tâm đi, bạn sẽ được nhận lại những gì đã mất như một thành viên đã nói ở trên. Quan trọng bạn đứng dậy như thế nào, sống tiếp như thế nào, rút kinh nghiệm như thế nào, còn nếu như bạn nói sợ đàn bà thì chỉ là cái sợ nhất thời, khi nguôi ngoai bạn sẽ lại cần 1 tình yêu. Hãy cố lên! Chúc bạn may mắn trong cuộc sống!

vyna_candy
15-07-2010, 06:44 PM
Hãy đọc chữ kí của tôi bạn nhé :)
Không phải chỉ con trai mới đau khổ quằn quại thôi đâu :)

bomhamchoi
15-07-2010, 06:49 PM
tk bạn naz ........... cảm ơn bạn nhiều lém ........ nhưg mình vẫn lun lun chúc phúc cho người con gái đó ............... cả 2 bên đau khổ thì lại càng bùn hơn ......... chắc biọn mình chỉ có thể làm bạn đc thôi .................... nhưg dù sao cũng cảm ơn bạn nhìu lém

Hãy đọc chữ kí của tôi bạn nhé :)
Không phải chỉ con trai mới đau khổ quằn quại thôi đâu :)

ko apir như thế ............. nhưg mà trong trường hợp này người vui vẫn là con gái vì nó đã za đi đang bên 1 người khác vui vẻ ... chỉ khi nào noá gặp lại mình thì may za nó còn ...

VJ NÀY CHO MỀNH HỎI THẬT BẠN NAZ CÓ BAO H CON GÁI BỎ CON TRAI ĐI THEO 1 NGƯỜI KHÁC HỌ CŨNG SUY NGHỈ VÀ BUỒN KO ...c:baffle:c:baffle:

king of halogen
15-07-2010, 06:49 PM
tk bạn naz ........... cảm ơn bạn nhiều lém ........ nhưg mình vẫn lun lun chúc phúc cho người con gái đó ............... cả 2 bên đau khổ thì lại càng bùn hơn ......... chắc biọn mình chỉ có thể làm bạn đc thôi .................... nhưg dù sao cũng cảm ơn bạn nhìu lém

Mình nói thật là bạn bị ám ảnh bởi sách vở và phim ảnh quá rồi. Một người như thế không xứng đáng để phải cầu chúc đâu :) http://www.mediafire.com/?mfrgtnrzmln
Đọc cái này cho đỡ buồn nha, đọc xong bạn sẽ biết mình đang ở đâu, đọc để vui thôi nhá, miễn bình luận

bomhamchoi
15-07-2010, 06:55 PM
thật za thì con gái cũng ko wan trọng vs mình ... nhưg thật sự đó là người con gái đầu tin mềnh yiu

vyna_candy
15-07-2010, 06:56 PM

ko apir như thế ............. nhưg mà trong trường hợp này người vui vẫn là con gái vì nó đã za đi đang bên 1 người khác vui vẻ ... chỉ khi nào noá gặp lại mình thì may za nó còn ...

VJ NÀY CHO MỀNH HỎI THẬT BẠN NAZ CÓ BAO H CON GÁI BỎ CON TRAI ĐI THEO 1 NGƯỜI KHÁC HỌ CŨNG SUY NGHỈ VÀ BUỒN KO ...c:baffle:c:baffle:
Bạn giống hệt hoàn cảnh của anh trai mình Rakzer :)
Có lẽ mình ko hiểu con trai các cậu sẽ nghĩ gì,nhưng chắc chắn cảm giác đau buồn là có..những kỉ niệm....đâu thể quên ngay đc chứ :)
Mình đã đảo lộn cuộc sống..tưởng chừng sẽ sụp đổ tấtcar mọi thứ...nhưng chỉ 3 tuần là mình lại lấy đc cân bằng rồi bạn ạ...Nói 3 tuần thì nhanh nhưng rơi đúng vào mùa thi nên đối với mình...quá đủ để quên :D
Mình luôn chúc phúc cho họ bạn ạ.Hãy cố gắng mở lòng mình ra đi nào :D

bomhamchoi
15-07-2010, 06:58 PM
nhưg mà con gái có bao h yêu con trai thật lòng ko bạn ?
con gái có buồn khi họ quyết định za đi hem ?
bạn là con gái nên bạn hiểu hơn

vyna_candy
15-07-2010, 07:04 PM
nhưg mà con gái có bao h yêu con trai thật lòng ko bạn ?
con gái có buồn khi họ quyết định za đi hem ?
bạn là con gái nên bạn hiểu hơn

Con trai khóc trong tim,còn con gái lại thể hiện mạnh mẽ nỗi đau ở bên ngoài...bằng nước mắt,bằng hành động đôi khi là "điên rồ"...bằng những cử trỉ kì quái đó bạn ạ...
Con gái có 1 tình yêu to lớn hơn con trai nhiều lắm.Con gái khi đã dính vào cái ty thì lúc nào cũng thật lòng,còn nếu mà chỉ đùa cợt thì tất nhiên ko thật rồi....cái này cũng giống con trai cả thôi :)).
Đâu ai có thể biết chính xác mình sẽ yêu 1 người trong bao lâu đâu nào ?
Cái gì đến rồi cũng sẽ đến mà thôi.Thà ta chúc phúc cho họ rồi tìm 1 hạnh phúc mới,còn hơn ngồi đây hậm hực bản thân tham trời kêu khổ vì mình bất hạnh...chóng già,dễ ế mà thôic:boss:.Thử nghĩ xem mình có đáng bị như thế ko hay vì 1 lý do gì đó khiến cô ấy cất bước.Nếu đã thông rồi thì ...smile and say goodbye my love :D.
Thôi nào,hãy vui lên,con trai hay con gái đều giống nhau,chỉ khác là con trai khi đau thì rất biết cách thể hiện ra ngoài,còn con gái hầu như nén chịu trong tim :)

bomhamchoi
15-07-2010, 07:09 PM
đúng là con gái hiểu con gái........... h thì mình mới bít nhưg mà làm thế nào để bít 1 người yêu mình thật lòng hả bạn :
về cử chỉ
hành động
..........

zX.TT.Xz
15-07-2010, 07:50 PM
... có lẽ nên tự nhìn lại bản thân xem mình đã làm gì khiến cô ấy phải ra đi...
Lấy đó làm kinh nghiệm... mình vấp ngã cả tá lần... =))=))

king of halogen
15-07-2010, 08:47 PM
đúng là con gái hiểu con gái........... h thì mình mới bít nhưg mà làm thế nào để bít 1 người yêu mình thật lòng hả bạn :
về cử chỉ
hành động
..........

Khi bạn hỏi mọi người về cử chỉ, hành động là bạn đang tự áp đặt cuộc sống của bạn, con gái (và không chỉ con gái) thích sự chân thành, hãy sống thật với lòng mình. Còn bạn nào thắc mắc sống thật là sao, có nghĩa là đừng áp đặt bất cứ ai với mình, sống hoàn toàn là mình bạn sẽ có được sự chân thật :)

sepanbanh_nep
15-07-2010, 09:03 PM
mình bít khi mình nói lên những câu này sẽ có rất nhiều bạn gái cảm thấy tức mà dận mềnh nhưng mà mình mong các bạn hãy hiuể cho mình bởi đây là 1 câu chuyện có thật đã xảy za vs mình ... và mình mong đừng ai gặp pair cuộc tình buồn giống như tôic:confuse:c:confuse:

khi ngày đầu mới gặp em tôi cứ ngở rằng em là của tôi tôi luôn tưởng rằng em sẽ yêu tôi mãi ... và tôi cứ tưởng tôi là người hạnh phúc nhất khi có đc em cùng em chung bc'...... nhưg giấc mơ chỉ là giấc mơ tôi ko thể nghĩ rằng em sẽ rời xa tôi khi tình cảm 2 ta vẫn đag còn ...kỉ niệm tình yêu mới chỉ bắt đầu mà sao nó lại kết thúc nhanh quá .....tôi thật sự ko hiểu ..........thậm chí khi em yêu người khác em còn ko nói vs tôi lấy 1 lời ........
bi h thì tôi đẫ hiểu đàn bà mãi mãi là đần bà ....
đúng là con gái làm khổ người khác họ luôn lấy tình cảm của những người côn trai za đùa giỡn
đúng là đàn bà luôn luôn lừa tình .............
bi h tôi mới ngở za đc 1 diều rằng yêu thật lòng quả thật ko đc j cả ....yêu chung tình . yêu đau đớn đến điên cuồng cuối cùng tôi cũng chẳng đc j chỉ chuốc lấy khổ đau .......... em đã lừa tôi .c:beat_plaster:c:beat_plaster:

anh ạ, cái này chỉ đúng 1 phần thôi, 1 người bạn của em đã nói(con gái đấy) nếu ko thích thì nên dừng từ đầu, đừng cố gắn kết, chỉ làm đau khổ cho mình thôi......thế đấy, câu chuyện này 1 phần nào đó cũng đúng với em, nhưng giờ quên, em nghĩ, anh cũng nên quên đi, những thứ ko phải của mình thì cho dù có được thì cũng ko thấy vui...mỉm cười mà quên đi anh ạ,ko làm ny thì vẫn làm bạn được mà.....những thứ nắm trong tay, tưởng là của mình, nhưng phút cuối, vẫn vuột bay.....c:big_smile: chúc anh luôn vui vẻ..

kẻ xấu
15-07-2010, 09:05 PM
Chủ đề tình yêu chẳng phải mới mẻ gì những nó vẫn là chủ đề nóng và sôi nổi. =))

thomit.com
15-07-2010, 09:12 PM
Chủ đề tình yêu chẳng phải mới mẻ gì những nó vẫn là chủ đề nóng và sôi nổi. =))

Chuẩn luôn
Cứ như mình đây chả con mô bám , nó nhẹ người . Mà trắng phớ ra là đek tán đc con nào =))
Nhưng xét cho cùng mềnh vẫn chưa muốn yêu . Nuôi thân cái đã :))

sepanbanh_nep
15-07-2010, 09:13 PM
biết là đau khổ, biết là ko có thế mà hàng thế kỉ qua con người vẫn đi tìm kiếm 1 thứ gọi là tình yêu chân thành và cao thượng....

blue_horizon
15-07-2010, 10:52 PM
Có phải mình con gái là như thế đâu :|

kẻ xấu
15-07-2010, 10:58 PM
Chuẩn luôn
Cứ như mình đây chả con mô bám , nó nhẹ người . Mà trắng phớ ra là đek tán đc con nào =))
Nhưng xét cho cùng mềnh vẫn chưa muốn yêu . Nuôi thân cái đã :))

Ko ai yêu vì ko ai Dám yêu hả. Gớm cứ nói thế, siêng đi off mà chẳng thấy động tĩnh ngắm nghía được em nào. Kén thế sao mà yêu được.

He0pr0_B7
16-07-2010, 07:13 AM
Lại có vụ kêu ca về con gái như này..;)) !!!
Hihi !!! Không ngờ chú ý đã chừng đấy tuổi rồi mà suy nghĩ cứ kiểu gì ấy !!!
Đúng là mối tình đầu, shock nặng là phải ;)) !!!
@Thomit : Chứ mấy lần viết trong NKOL là viết cho ai đấy ;)) !!!

Reddevils
16-07-2010, 07:16 AM
Yêu hả , chủ đề mua muôn thủa , có đau thì phải chấp nhật thôi vì đó là 1 phần của tình yêu ,nói về cái này có mà nói cả ngày #Devil

He0pr0_B7
16-07-2010, 07:18 AM
Oh há !!!
Cứ nghĩ đến 1 thằng con trai to đầu lớn xác, hơn m` đến 4 tuổi mà khóc vì mình nó buồn cười thế nào ấy =)) !!!
Kiểu đấy ko làm nên việc lớn đc ;)) !!

fandbsk
16-07-2010, 07:21 AM
Con trai thì cũng thế thôi , ai cũng giỏi lừa tình ;))...............................................

bomhamchoi
16-07-2010, 05:16 PM
nói thật naz mình cũng ko phải là 1 kẻ si tình hay 1ker yêu mà mất cả lí trí ..... mình đơn giản cũng chỉ là yêu người đó hơn cả bản thân mình thôi nên bi h khi xa nhau lại cảm thấy trống vắng thôi mà ................ vs lại mọi người thử suy nghĩ xem (cả con gái+contrai) mọi người có thấy đau thấy buồn thấy tức khi người mình yêu đang đi tay trong tay cũng vs 1 thằng khác ko ............ nói thật là ko người con trai nào chịu đc cả .............

còn về vẫn đề lừa tình thì hiònh như là em thấy các bạn nữ có vẻ hứng thú vs vc này hơn là bọn con trai tụi mềnh

kẻ xấu
16-07-2010, 05:23 PM
Con trai thì cũng thế thôi , ai cũng giỏi lừa tình ;))...............................................

Đừng tin con trai. Tòan nói dối cả đấy. Anh cũng là một người gần như hòan hảo nếu ko mắc bệnh nói dối =))

bomhamchoi
16-07-2010, 05:27 PM
hỏi thế gian tình ái là chi ............. thật răng ai cũng cắm đầu vào yêu rứa nhờ ............. mỗi ngày 1 tình yêu mới .....nhưg vs những người con gái thì ko bao h 1 trái tim 2 mối tìm ........

chuyện lừa tình con gái thì chuyên nghiệp hơn con trai

Seven_Rings
16-07-2010, 07:25 PM
mình cũng sắp phải có 1 kết cục giống như bạn chủ thớt :( nhưng đó chỉ là sắp thôi chứ chưa chắc chắn lắm. Hiện tại mình vẫn đang cố gắng để níu kéo lại tất cả nếu như ko muốn mất.

bomhamchoi
16-07-2010, 07:33 PM
mình cũng sắp phải có 1 kết cục giống như bạn chủ thớt :( nhưng đó chỉ là sắp thôi chứ chưa chắc chắn lắm. Hiện tại mình vẫn đang cố gắng để níu kéo lại tất cả nếu như ko muốn mất.

thế là anh em mình = tuổi =năm = niềm vui = nổi buồn ... nhưg bạn con fcos cái mà níu giữ chứ mình thì hết oy
vì sao con gái lại phải làm rứa nhờ ... con trai đâu phải là thứ để họ đùa giỡn ... tình yêu đâu phải là thứ cho họ lợi dụng .... chán quá

vyna_candy
16-07-2010, 07:54 PM
thế là anh em mình = tuổi =năm = niềm vui = nổi buồn ... nhưg bạn con fcos cái mà níu giữ chứ mình thì hết oy
vì sao con gái lại phải làm rứa nhờ ... con trai đâu phải là thứ để họ đùa giỡn ... tình yêu đâu phải là thứ cho họ lợi dụng .... chán quá

Thế con gái vào hoàn cảnh này thì cũng ca thán như thế chắc...Đã nói rồi :-s
Không phải chỉ mình con trai mới biết đau.!

zX.TT.Xz
16-07-2010, 07:54 PM

... thực ra thì chẳng cần phải níu kéo đâu... níu kéo chỉ thêm mệt mỏi thôi... nó hok iêu mình thì bỏ quách đi cho lành... cần gì phải thế... c:nosebleed: tôi bị vấp nhiều về cái khoản này rồi... =))

king of halogen
16-07-2010, 09:23 PM
... thực ra thì chẳng cần phải níu kéo đâu... níu kéo chỉ thêm mệt mỏi thôi... nó hok iêu mình thì bỏ quách đi cho lành... cần gì phải thế... c:nosebleed: tôi bị vấp nhiều về cái khoản này rồi... =))
Có thật là muốn bỏ quách không đá =)) =)), mà nói thật con trai thì nên kìm mấy chuyện này trong lòng thôi, nói ra làm gì, hãy tập chịu đựng và kìm nén nỗi đau, sau này sẽ rất có ích đấy :D

zX.TT.Xz
16-07-2010, 09:33 PM
@Kjng: thật thế con gì... =))=))

slam on
17-07-2010, 08:01 AM
lỗi lầm ko của riêng ai, ai cũng có lỗi lầm nào đấy ko tránh khỏi được, tình yêu là con dao 2 lưỡi, nó làm người khác hạnh phúc tột cùng nhưng cũng ko ít người chìm vào đau khổ, mong rằng bạn hãy nghĩ thoáng mọi chuyện lên, cuộc sống vẫn phải tiếp diễn, con gái có thể làm con trai đau khổ nhưng bạn hãy để ý xem đâu phải riêng mình bạn như vậy, chuyện của bạn cũng là chuyện của biết bao nhiêu người khác mà mọi người vẫn sông tốt đấy thôi, tình yêu sẽ lại tìm đến những người tin tưởng nó, chúc bạn tìm được hạnh phúc thật sự của mình c:smile:

king of halogen
17-07-2010, 10:21 AM
lỗi lầm ko của riêng ai, ai cũng có lỗi lầm nào đấy ko tránh khỏi được, tình yêu là con dao 2 lưỡi, nó làm người khác hạnh phúc tột cùng nhưng cũng ko ít người chìm vào đau khổ, mong rằng bạn hãy nghĩ thoáng mọi chuyện lên, cuộc sống vẫn phải tiếp diễn, con gái có thể làm con trai đau khổ nhưng bạn hãy để ý xem đâu phải riêng mình bạn như vậy, chuyện của bạn cũng là chuyện của biết bao nhiêu người khác mà mọi người vẫn sông tốt đấy thôi, tình yêu sẽ lại tìm đến những người tin tưởng nó, chúc bạn tìm được hạnh phúc thật sự của mình c:smile:
Year! Em kể cho bác nghe, em có thằng bạn 1 cấp thích 1 em, lần nào thất bại mồm cứ nói là kiên trì, rồi thì tin tưởng giống bác, giờ 3 cuộc tình mà cuộc nào cũng hỏng, đáng thương thay, khổ là lỗi toàn ở mấy đứa nó thích chứ =))

Ricky Lee
17-07-2010, 10:35 AM
Xin bố , về sau bố cũng phải yêu phải lấy vợ , ngồi đấy mà phán xét , cái tội.... nên mới bị nó cho cắm sừng . Đừng nói vội , sau này người yêu đọc được thì khổ đấy =))

Seven_Rings
17-07-2010, 12:43 PM

ông sớm muộn gì cũng xuống lỗ thôi =)) tôi là 1 con người chung thủy đấy >:P

zX.TT.Xz
17-07-2010, 02:46 PM
... ông tưởng tôi hok chung thủy à... :|... vấp nhiều rồi h mới biết... iêu tuổi này vu vơ thôi... :-j... h tôi cả tá vk... :>:>

king of halogen
17-07-2010, 03:41 PM
... ông tưởng tôi hok chung thủy à... :|... vấp nhiều rồi h mới biết... iêu tuổi này vu vơ thôi... :-j... h tôi cả tá vk... :>:>
Ghê nhỉ, tự tin khoe cá tính =)), tuổi này hiếm bạn nghĩ chín chắn về vấn đề này lắm, có phải ai cũng như mình =)) =))

zX.TT.Xz
17-07-2010, 03:53 PM
Ghê nhỉ, tự tin khoe cá tính =)), tuổi này hiếm bạn nghĩ chín chắn về vấn đề này lắm, có phải ai cũng như mình =)) =))

... anh em cả... khuyên dải vài câu là chuyện nên làm mà...
p/S: Nghe tôi... bỏ mẹ nó đi đừng dựa dẫm vào con gái... =))c:adore:

vyna_candy
18-07-2010, 08:39 PM
... anh em cả... khuyên dải vài câu là chuyện nên làm mà...
p/S: Nghe tôi... bỏ mẹ nó đi đừng dựa dẫm vào con gái... =))c:adore:
Ồh..
Nói thì có vẻ ngon lành nhỉ?dám ko??? :-?:-?
Mà đây ko phải dựa dẫm con gái,đừng nói linh tinhc:boss:

bomhamchoi
19-07-2010, 06:11 PM
Thế con gái vào hoàn cảnh này thì cũng ca thán như thế chắc...Đã nói rồi :-s
Không phải chỉ mình con trai mới biết đau.!

nhưg làm j có chuyện con gái lừa con trai mà lại thấy buồn ... chứ đừng có nói thấy đau

h tìm 1 người con gái yeeu mình thật lòng khó thật c:confident:

He0pr0_B7
20-07-2010, 03:49 PM
Cạn nghĩ :)) !!!
Nghĩ gì mà lại nói thế ?!
Cái khó ló cái khôn, đừng yêu nữa là tốt nhất =)) !!!

bomhamchoi
20-07-2010, 05:19 PM
ừk ước j thời gian quay lại 1 ănm về trước nhờ ........................ lúc đó là lúc hạnh phúc nhất mờ

phantom12137
29-07-2010, 05:07 PM
bởi vì con gái là 1 nửa của thế giới này nếu ko có con gái thì con trai ở 1 mình
nên đôi khi con gái làm ta nhớ và có lẽ còn làm ta buồn phiền nữa
chối cả nải
phantom12137