PDA

View Full Version : thành lập đội bóng đá D2T ..............

bomhamchoi
20-07-2010, 07:37 PM
hiện tại trường qx1 đag có nhu cầu muốn thử tài đá bóng của trườg ta ................ và em ko bít ý kiến của mọi người za sao ... chính vì vậy em viết pox này để mọi người tham khảo để đưa za quyết định có thành lập đội bóng hay ko ...........
chúng ta sẽ thành lập đội bóng ko chỉ để đá vs qx1 mà để sau này còn đá vs những nơi khác nữa

THÀNH LẬP ĐỘI BÓNG
đây ko phải là 1 lời đề nghị quá phải ko nào ... nếu đồng ý thì ...mọi người add
ĐÁ NÀO ......c:adore:c:adore:

zX.TT.Xz
20-07-2010, 07:43 PM
.... thành lập đc thì tốt quá... :|... chỉ sợ ai cũng muốn đá rồi loạn đội... :|...

king of halogen
20-07-2010, 08:49 PM
Hình như có một cái pic giống thế này rồi thì phải, mà bạn tưởng thành lập dễ lắm sao, ai sẽ đứng ra nhận trách nhiệm, rồi còn bao nhiêu khoản nữa, nói chung vụ này lập toppic mà thảo luận thôi chứ đưa vào thực hành thì còn xa lắm ;))

bomhamchoi
21-07-2010, 06:17 AM
thì mọi người cứ thống nhất ..................... khi nào tất cả mọi người đồng ý thì chúng ta sẽ bắt đầu thành lập đội bóng ....

slam on
21-07-2010, 06:24 AM
nhớ không nhầm thì trường mình không thích bóng đá, lập thế nào được đâu, box với nội dung này cũng ko thiếu từ trước tới giờ rồi mà cũng chẳng có đội nào cả, nói đến đội bóng ở Đào Duy Từ thì là đội bóng rổ thôi c:confuse:

bomhamchoi
21-07-2010, 06:27 AM
thì chúng ta cứ bắt đầu lại từ đầu ................. cội nguồn của con trai là đá bóng mà bạn .............. ko j là khó cả
theo như em đc bít thì trg` đào ta ko thiếu j các nhân tài bóng đá còn j

slam on
21-07-2010, 06:47 AM
thì chúng ta cứ bắt đầu lại từ đầu ................. cội nguồn của con trai là đá bóng mà bạn .............. ko j là khó cả
theo như em đc bít thì trg` đào ta ko thiếu j các nhân tài bóng đá còn j

lần nào cũng tuyên bố hùng hồn làm lại nhưng có làm được đâu, trường mình nhân tài ko thiếu nhưng ko có ai đứng ra cáng đáng việc này cả

bomhamchoi
21-07-2010, 06:58 AM
ko phải là ko có ai đứng za cáng đáng mà chỉ vì chúng ta chưa quyết tâm .................... mọi người bình đẳng mà .............. tất cả mọi người sẽ cùng nhau tổ chức và cáng đáng ...hj

zX.TT.Xz
21-07-2010, 07:38 AM
.... nếu thành lập đc đội thì cho em xin một chỗ... >:)... \m/

bomhamchoi
21-07-2010, 07:43 AM
cứ tứ tứ ........................ xem tình hi hình thế nào đã .................. yên tam ............ nếu đc thì add ngay

He0pr0_B7
21-07-2010, 02:46 PM
Có cả đội bóng nữ chứ ?!!!
Ta xin 1 chân c:byebye:!!!

king of halogen
21-07-2010, 03:49 PM
Đội bóng Đào sao lại không có, trước thấy có một đội tự xưng là đội bóng Đào Duy Từ xuống sân đa năng đá với Star Club dưới đó mà, thắng mới hay chứ ;))

bomhamchoi
22-07-2010, 05:46 PM
Có cả đội bóng nữ chứ ?!!!
Ta xin 1 chân c:byebye:!!!

đội bóng nử thì em hem bít .........................
em chỉ bít nếu chị mà muốn tham ja thì em cho chị chạy cánh trái ....... nhưng là để nhặt bóng
hoặc cho chị làm đội trưởng đội cổ vũ ........... hjc:canny:

xoxodetoan
22-07-2010, 06:01 PM
Hay đấy nếu được cho em một chân múa rối!
c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:

bomhamchoi
22-07-2010, 07:01 PM
nào mọi người ý kiến đóng góp đâu cả oyf ................. nhanh nào sự kiện sắp tới oyf ....................