PDA

View Full Version : [10-13] C4 funny !!!

Trang : [1] 2 3 4

vyna_candy
12-08-2010, 09:28 PM
Dù chưa biết tí chi về cả cô chủ nhiệm lẫn member trong lớp nhưng em-thành viên tiên phong cho C4của khóa 10-13 xin phép được tạo 1 pic gọi là tạo dựng cơ ngơi để các bà con cô bác vô "chém" thoả thích c:beauty:.Nói thế thôi,các bác đừng bắt nạt bọn em,sợ nhắm :hahaha:
Vâng,mặc dù chỉ mới nhận lớp sáng nay thôi nhưng em phát hiện ra 1 điều rất thú vị là 40% thành viên lớp em thuộc trường quang trung,30% vào diện em quen,70% còn lại mong sẽ thân thiện với nhau suốt 3 năm học cấp 3 này....vì thế,em quyết định đặt tên cho pic này là:
C4 [10-13] :Classroom fun !!!

Tức
C4 khóa 10-13:lớp học vui vẻ !!! c:big_smile:c:big_smile:
Mong rằng nó sẽ đúng với tên này.Lớp em giờ đang rất chi mà hot vì có 1 dàn diễn viên toàn thằng hotboy Quang trung (chả biết đúng không nữa,kệ mạm phép chém đi :crave::crave:)
Còn dàn girl thì...em chưa rõ lắm :shy:...Lớp học ở tầng 2 khu D,phòng gần bét ở tầng 2Quái,sao lại thế nhờ,đáng ra lớp mình phải ở tầng 1 chứ :uwaah:,sáng đi học muộn thì ...:shock:
Lớp em có 48 thành viên c:big_smile:,Nam chiếm hơn nữ khá nhiều,quả này phải cố gắng mà vùng vẫy men nữ ơi c:boss:
Lớp em là lớp tự nhiên (chả biết sao lại thế,toàn dân khối A với D :D lại nói thừa nữa,haizz
Cô chủ nhiệm lớp là cô VÂN,dạy bộ môn Văn ^^
Nói nhiều rồi,tạm thế đã,có gì em sẽ update ngay "hàng lóng" cho cả nhà ạ!:^o^:
Xin cả nhà cho 1 tràng pháo tay nào,vì C4 muôn năm :XD:.
P/s:Những từ ngữ trên của em có gì khuyến khuyết xin các bác lượng thứ và...đóng góp cho em ý kiến nhiều hơn,em xin cảm ơn và....tạm biệt c:beauty:
Ảnh của lớp :
Giờ trống tiết đầu tiên,lũ mắt dạy =)) :http://www.daoduytu.net/forum/showthread.php?t=12558&page=8
ảnh đi chơi hôm 26-8-2010:http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=12558&page=30
Ảnh bạn Uno và ban Vân pé ngoan :http://daoduytu.net/forum/showthread.php?t=12558&page=11
Số liệu sai hết cả,chán thiệt,hjx hjx

kẻ xấu
12-08-2010, 09:32 PM
C4 : Boom tấn có khác =)). Bom c4 tuy ko to cho lắm nhưng nổ rất đanh và có khả năng sát thương cao

ܓܨOrion.p0n
12-08-2010, 09:34 PM
thank cái. chúc topic ngày càng phát triển nah, up trang đều đều nah, ngày càng nhiều mem vô nhá c:byebye:
hok biết lớp có nhiều girl xynk hok nhưng mà nhiều hót boy là được rồi, hok khéo lại được các chị trên dòm ngó :))
bên topic a đang để trống nên khi nào rảnh cho anh ghé qua chơi với nhá ...
p/s: mình cứ tưởng là bốc được tem rồi chứ

Snow
12-08-2010, 09:34 PM
;)) thứ 7 anh thăm lớp bọn em nhá ;;)

duongyhoa
12-08-2010, 09:38 PM

Chú dọa các em ấy ah. C4 thầy Thái vẫn chủ nhiệm ah em? Được thế là nhất đấy :)

kẻ xấu
12-08-2010, 09:40 PM

Anh cũng muốn đi thăm C4, thăm em vy vẻo gì kia kìa. :x Nhưng có khi nào mình quá quá già ko ta :-?

vyna_candy
12-08-2010, 09:45 PM
Haha,mới mấy phút :))
@ anh Vũ:Bom là gì hả anh,C4 hóa ra mang tên như vậy sao,em thấy tên nó không xấu...có là cái gì thì vẫn là lớp học sẽ gắn liền với em 3 năm nữa và sẽ gắn với nhiều thế hệ nữa học ở Đào này ^^,anh lên mà ngồi,phá đc thì phá,ko phá thì chém gió cho nó lốc nhà:hahaha:
@:anh Dương:em cũng chưa biết,14 mới lên nhận ...thầy cô :">
@ anh Khang:ok,14 mấy anh em ta hẹn nhau trong lớp em nhé ;)
@ anh pon:thank anh,welcome anh đến pic lớp em bất cứ lúc nào :D

thomit.com
12-08-2010, 10:21 PM
Có bạn nào xì tin , ngoan hiền ko ;)) Giới thiệu anh 1 bạn với ;))

vyna_candy
12-08-2010, 10:25 PM
Có bạn nào xì tin , ngoan hiền ko ;)) Giới thiệu anh 1 bạn với ;))

Hiện tại là có 4 đứa em quen,toàn xinh,nhưng đc mỗi con Ngọc socola cùng lớp cũ em là hiền thôi ;))

thomit.com
12-08-2010, 10:28 PM
Hiện tại là có 4 đứa em quen,toàn xinh,nhưng đc mỗi con Ngọc socola cùng lớp cũ em là hiền thôi ;))

chocolate :-s
anh không thích món đó đâu . Mà hỏi nhỏ tí , chứ bạn ấy thích ăn hay da bạn ấy na ná như thế c:baffle:

vyna_candy
12-08-2010, 10:30 PM
chocolate :-s
anh không thích món đó đâu . Mà hỏi nhỏ tí , chứ bạn ấy thích ăn hay da bạn ấy na ná như thế c:baffle:

Anh đoán xem...;))
Em thấy anh nói mỗi thứ đúng 1 tý nên cũng trả biết trả lời dư lào cơ ;))
À,còn 1 con tên Vân nữa,tóc dài,duyên dáng,nhưng không biết có hiền không...xinh thì khỏi nói c:byebye:

thomit.com
12-08-2010, 10:36 PM
Thôi đc rồi , cô cứ thấy ai phù hợp với anh gt anh 1 ng ;)) A hậu tạ sau ;))
P/S: mới thấy đúng 1 mem C4 10-13 còn lại toàn ma làng :))

vyna_candy
12-08-2010, 10:40 PM
Thôi đc rồi , cô cứ thấy ai phù hợp với anh gt anh 1 ng ;)) A hậu tạ sau ;))
P/S: mới thấy đúng 1 mem C4 10-13 còn lại toàn ma làng :))

Ma ở đâu :|:|
Em sợ ma nhất đá :(
Ok thôi,14 có gì e thông báo cho ^^

Noo
12-08-2010, 11:07 PM
@vyna: theo như tớ biết thì có 1 lớp xh chứ mấy :| vì 76 bạn theo ban xh, mà lớp tớ đã 51 + lớp cậu 45, tính ra đã 96 rồi (chưa kể 1 số bạn theo lời kêu gọi của cô Vân sang tn nữa)
vs lại mấy thằng trường tớ học tn cũng học c4 mà :| vậy là sao nhỉ :-?
mà cậu đồng ý be friend hộ tớ vs :x ko rep đc trong pro5 của c :(

Chúc top C4 rôm rả như tên gọi của lớp nhé :">

vyna_candy
12-08-2010, 11:15 PM
@vyna: theo như tớ biết thì có 1 lớp xh chứ mấy :| vì 76 bạn theo ban xh, mà lớp tớ đã 51 + lớp cậu 45, tính ra đã 96 rồi (chưa kể 1 số bạn theo lời kêu gọi của cô Vân sang tn nữa)
vs lại mấy thằng trường tớ học tn cũng học c4 mà :| vậy là sao nhỉ :-?
mà cậu đồng ý be friend hộ tớ vs :x ko rep đc trong pro5 của c :(

Chúc top C4 rôm rả như tên gọi của lớp nhé :">

Ơ,vẫn rep bài bình thường dù ko phải Best friend mà cậu :(
Tớ cũng chả biết,nhưng con gái lớp tớ 100% học Xã Hội rồi.Chắc bọn nó thi toán văn anh (khối D ) đấy.Mà sao cậu biết có 76 người,hôm tớ đi nhập tớ còn quên ko đánh dấu này...:|
tks nhé,chúc lớp cậu cũng vậy ^^
Thỉnh thoảng ghé qua pic lớp tớ chơi ha ^^

Noo
12-08-2010, 11:22 PM
Ơ,vẫn rep bài bình thường dù ko phải Best friend mà cậu :(
Tớ cũng chả biết,nhưng con gái lớp tớ 100% học Xã Hội rồi.Chắc bọn nó thi toán văn anh (khối D ) đấy.Mà sao cậu biết có 76 người,hôm tớ đi nhập tớ còn quên ko đánh dấu này...:|
tks nhé,chúc lớp cậu cũng vậy ^^
Thỉnh thoảng ghé qua pic lớp tớ chơi ha ^^

đầu tiên là 76 bạn theo xh,tớ cũng ko biết tnào giảm xuống 1 ít.Chắc lớp cậu là lớp ban tn nhưg có thầy cô dạy văn,anh tốt đấy (theo lời cô Vân htrc nói thế :-<) chứ mấy thằng tớ biết cũng xin vào lớp ngon của tn học đó mà.
học lớp cậu lại sướng :( nam,nữ bằng nhau, chả như lớp tớ có mỗi 4 mống =))

vyna_candy
12-08-2010, 11:27 PM
đầu tiên là 76 bạn theo xh,tớ cũng ko biết tnào giảm xuống 1 ít.Chắc lớp cậu là lớp ban tn nhưg có thầy cô dạy văn,anh tốt đấy (theo lời cô Vân htrc nói thế :-<) chứ mấy thằng tớ biết cũng xin vào lớp ngon của tn học đó mà.
học lớp cậu lại sướng :( nam,nữ bằng nhau, chả như lớp tớ có mỗi 4 mống =))

Ec,tớ mua sách bộ xã hội nâng cao hết rồi.Trường năm nay xắp xếp kiểu gì đó chứ >"<...thật là...

Noo
12-08-2010, 11:39 PM
=.= bình tĩnh chứ tớ còn nghe có 2 lớp xh mà :-< vì số hsinh theo xh nhiều,tớ ko chắc đâu :-s
Thôi kệ hsau lên hỏi mấy thầy cô xem

vyna_candy
12-08-2010, 11:41 PM
=.= bình tĩnh chứ tớ còn nghe có 2 lớp xh mà :-< vì số hsinh theo xh nhiều,tớ ko chắc đâu :-s
Thôi kệ hsau lên hỏi mấy thầy cô xem

Lớp tớ chắc chắn là lớp xã hội,còn mấy thằng bé đi nhầm vào chắc phải chuyển ban sang mà học,ko thì xin chuyển lớp thôi.Vì đến giờ dân quang trung chiếm 60% mà 60% đó chắc chắn học xh roài c:big_smile:

Noo
12-08-2010, 11:46 PM
uh.chắc thế :D mà nếu ko phải thì những 60% học xh (chắc mua sách xh hết rồi :-?) trường mà dạy tn thì đình công bỏ học, kiểu gì chả đc =)) cùng ban giúp nhau tiến bộ nhé :">

vyna_candy
12-08-2010, 11:57 PM
uh.chắc thế :D mà nếu ko phải thì những 60% học xh (chắc mua sách xh hết rồi :-?) trường mà dạy tn thì đình công bỏ học, kiểu gì chả đc =)) cùng ban giúp nhau tiến bộ nhé :">

Khiếp,lúc đầu cậu nói làm tớ hoảng quá đi :">
Năm nay lớp chọn là lớp nào nhỉ :-?

Hyt.b3
13-08-2010, 11:23 AM
Chú dọa các em ấy ah. C4 thầy Thái vẫn chủ nhiệm ah em? Được thế là nhất đấy :)
Lớp e Vy là ban xã hội thì chắc ko phải thầy Thái chủ nhiệm rùi......

Haha,mới mấy phút :))
@ anh Khang:ok,14 mấy anh em ta hẹn nhau trong lớp em nhé ;)

hì hì cho m ké với

zX.TT.Xz
13-08-2010, 12:23 PM
... vy ơi thế còn anh... :(... anh đang ế đây này... :(...
P/S: a khang... cho theo làm file đính kèm nhé... =))

Z-Kite
13-08-2010, 12:29 PM
C4 à...chậm chân hơn C11 rồi nàng ơi ;))
C11 có thêm 2 mem rồi...híhí...bên này toàn các bô lão =))
Nếu C4 là Bom thì C2 đi bán trà xanh à các bác c:angry:c:angry:c:angry:

vyna_candy
13-08-2010, 02:03 PM
C4 à...chậm chân hơn C11 rồi nàng ơi ;))
C11 có thêm 2 mem rồi...híhí...bên này toàn các bô lão =))
Nếu C4 là Bom thì C2 đi bán trà xanh à các bác c:angry:c:angry:c:angry:

Haha,không chậm đâu,vì tớ còn đi tìm hiểu dàn diễn viễn lớp tớ nữa.Với lại,nửa ngày đối với tớ,chuyện nhỏ ^^
Bô lão mới là những người anh minh,không nghe câu "kính lão đắc thọ" àc:big_smile:

hì hì cho m ké với
Lên luôn đi chị,bạn em nó bảo ko đi,cơ hội tốt ^^

... vy ơi thế còn anh... ... anh đang ế đây này... ...
P/S: a khang... cho theo làm file đính kèm nhé...
Ơ,anh muốn đi tù lớp C11 rồi cơ mà c:doubt:

ܓܨOrion.p0n
13-08-2010, 02:46 PM
mai đi luôn đi, chưa hỏi được thằng khang cái giờ mà vô cơ, hok biết đi sáng lúc mấy giờ c:byebye:

linhBreak+_+
13-08-2010, 02:54 PM
Con vy kia, mi lập topic này vào để quảng cáo bạn mi à?????????????

vyna_candy
13-08-2010, 03:12 PM
mai đi luôn đi, chưa hỏi được thằng khang cái giờ mà vô cơ, hok biết đi sáng lúc mấy giờ c:byebye:

7h30 anh ạ ^^

Con vy kia, mi lập topic này vào để quảng cáo bạn mi à?????????????
Tau quảng cáo thương hiệu của lớp tau,mắc mớ chi đến mi c:choler:

NTT_B7
13-08-2010, 03:35 PM
các em lớp 10 tân binh trường đào đã góp mặt tại diễn đàn chào các em nhé,

Dù chưa biết tí chi về cả cô chủ nhiệm lẫn member trong lớp nhưng em-thành viên tiên phong cho C4của khóa 10-13 xin phép được tạo 1 pic gọi là tạo dựng cơ ngơi để các bà con cô bác vô "chém" thoả thích c:beauty:.Nói thế thôi,các bác đừng bắt nạt bọn em,sợ nhắm :hahaha:
Vâng,mặc dù chỉ mới nhận lớp sáng nay thôi nhưng em phát hiện ra 1 điều rất thú vị là 60% thành viên lớp em thuộc trường quang trung,50% vào diện em quen,50% còn lại mong sẽ thân thiện với nhau suốt 3 năm học cấp 3 này....vì thế,em quyết định đặt tên cho pic này là:
C4 [10-13] :Classroom fun !!!

Tức
C4 khóa 10-13:lớp học vui vẻ !!! c:big_smile:c:big_smile:
Mong rằng nó sẽ đúng với tên này.Lớp em giờ đang rất chi mà hot vì có 1 dàn diễn viên toàn thằng hotboy Quang trung *** Hidden Content ***
Còn dàn girl thì...em chưa rõ lắm :shy:...Lớp học ở tầng 2 khu D,phòng gần bét ở tầng 2*** Hidden Content ***
Lớp em có 45 thành viên c:big_smile:,hình như nam nữ bằng nhau thì phải c:boss:
Lớp em là lớp xã hội,toàn dân khối C với D :D *** Hidden Content ***
Nói nhiều rồi,tạm thế đã,có gì em sẽ update ngay "hàng lóng" cho cả nhà ạ!:^o^:
Xin cả nhà cho 1 tràng pháo tay nào,vì C4 muôn năm :XD:.
P/s:Những từ ngữ trên của em có gì khuyến khuyết xin các bác lượng thứ và...đóng góp cho em ý kiến nhiều hơn,em xin cảm ơn và....tạm biệt c:beauty:
-----------------------------------------
chúc các em vui vẻ hi dến với diễn đàn và post nhiều, nhiều clip hơn các khoá khác nhé hj`hj`hj

#06-Center
14-08-2010, 12:55 AM
tia xem có thằng nào cao không em dụ dỗ nó đi chơi bóng rổ đi :loa:

hrockvn
14-08-2010, 12:58 AM
C8 bi giờ là ai chủ nhiệm các em nhẩy? Lâu lắm òi ko có về trường.

vyna_candy
14-08-2010, 09:27 AM
tia xem có thằng nào cao không em dụ dỗ nó đi chơi bóng rổ đi :loa:

Có mấy thằng cao lắm anh ạ,nhưng coi bộ bọn nó chỉ học thôi....để em tìm cách ^^
Xin đính chính lại lớp em là lớp Tự Nhiên...:dead::dead:
Mình học xã hội cơ mà,zăng lại chui tọt vào cái lớp tự nhiên thế này :((

ܓܨOrion.p0n
14-08-2010, 09:31 AM
Có mấy thằng cao lắm anh ạ,nhưng coi bộ bọn nó chỉ học thôi....để em tìm cách ^^
Xin đính chính lại lớp em là lớp Tự Nhiên...:dead::dead:
Mình học xã hội cơ mà,zăng lại chui tọt vào cái lớp tự nhiên thế này :((

ban xã hội hok có lắm con trai thế đâu em, nhìn lớp c11 là biết c:smile:, thôi thì cứ học bên tự nhiên đi, cũng hay mà, đỡ lẻ loi c:look_down:. còn sách thì chắc phải mua lại 6 quyển c:doubt:

vyna_candy
14-08-2010, 09:36 AM
ban xã hội hok có lắm con trai thế đâu em, nhìn lớp c11 là biết c:smile:, thôi thì cứ học bên tự nhiên đi, cũng hay mà, đỡ lẻ loi c:look_down:. còn sách thì chắc phải mua lại 6 quyển c:doubt:

Hôm nay lên lớp,gặp cô chủ nhiệm,cô tên là Vân,dạy bộ môn Văn...Mong là trong cái lớp này em có thể phát huy hết khả năng kiêm khối C+D

ܓܨOrion.p0n
14-08-2010, 09:42 AM
Hôm nay lên lớp,gặp cô chủ nhiệm,cô tên là Vân,dạy bộ môn Văn...Mong là trong cái lớp này em có thể phát huy hết khả năng kiêm khối C+D

cũng hơi khó đó, anh phải nói là các thầy giáo trường mình cũng có tính kì cục, rất dễ bị nói kháy, tự ái là đi luôn đấy c:sweat:, nếu hok học được lí và hóa có lẽ em nên chuyển để cho an toàn

vyna_candy
14-08-2010, 09:46 AM
cũng hơi khó đó, anh phải nói là các thầy giáo trường mình cũng có tính kì cục, rất dễ bị nói kháy, tự ái là đi luôn đấy c:sweat:, nếu hok học được lí và hóa có lẽ em nên chuyển để cho an toàn

:-<....nhọc thế cơ chứ,tự dưng vô lớp toàn bạn,giờ chả muốn chuyển...mà lực em ko đủ để theo nổi lý hóa :(

linhBreak+_+
14-08-2010, 09:47 AM
hehe, sáng nay có cái thầy nói rất chi là hay, chỗ cái cô Vân nói xong á.c:big_smile:c:big_smile:

Nghe thấy cô Vân nói nhà trường đầu tư nhiều vào nhà vệ sinh, đến nỗi dùng không hết.c:haha:c:haha:

vyna_candy
14-08-2010, 09:52 AM
hehe, sáng nay có cái thầy nói rất chi là hay, chỗ cái cô Vân nói xong á.c:big_smile:c:big_smile:

Nghe thấy cô Vân nói nhà trường đầu tư nhiều vào nhà vệ sinh, đến nỗi dùng không hết.c:haha:c:haha:

Tau nhớ ngày trước đi tập hiphop lúc thay quần áo toàn phải chạy sang bên khu Vệ sinh nam thay,khu vệ sinh nữ hôi ơi là hôi,mà còn khóa kín cửa nữa chứ ...
Thầy nói câu tau nhớ nhất là :chuyên lý thường kiệt :hahaha:

linhBreak+_+
14-08-2010, 10:05 AM
Tau nhớ ngày trước đi tập hiphop lúc thay quần áo toàn phải chạy sang bên khu Vệ sinh nam thay,khu vệ sinh nữ hôi ơi là hôi,mà còn khóa kín cửa nữa chứ ...
Thầy nói câu tau nhớ nhất là :chuyên lý thường kiệt :hahaha:

Mi chỉ đáng làm con trai thôi.hehehehe:heheh:
...............................

vyna_candy
14-08-2010, 10:08 AM
Mi chỉ đáng làm con trai thôi.hehehehe:heheh:
...............................

Mi im đi,chị mi tuy ko xinh nhưng bét nhất người ta vẫn nhận ra tau là con gái nhá c:hell_boy:c:hell_boy:

linhBreak+_+
14-08-2010, 10:14 AM
Tau nghe nói bọn C4 nổ to lắm.hehehe. Thằng Thuỷ lớp mi nói cho tau .c:misdoubt:

vyna_candy
14-08-2010, 10:21 AM
Tau nghe nói bọn C4 nổ to lắm.hehehe. Thằng Thuỷ lớp mi nói cho tau .c:misdoubt:

Thằng nứ là thằng nào,tau đã thấy mặt đâu...my không biết lớp tau là boom tấn à :))...nổ là chuyện thuờng thôi nhé :P

linhBreak+_+
14-08-2010, 10:31 AM
Cái thằng chơi bóng rổ mà cứ múa lung tung á, chiều ra sân là biết, mà thằng nứ nhìn cũng bựa lắm.
:jeje::jeje::jeje::jeje::jeje::jeje:

linhBreak+_+
14-08-2010, 10:34 AM
Cái thằng chơi bóng rổ mà cứ múa lung tung á, chiều ra sân là biết, mà thằng nứ nhìn cũng bựa lắm.

vyna_candy
14-08-2010, 10:38 AM

À rồi....Tổ trưởng tổ 4 đấy c:haha:c:haha:
Ghê gớm thế cơ á,tau thấy hấn ngồi im ru chả nói gì mà lại dám đâm sau lưng lớp chính mình thế à...khỉ nhỉ c:beat_shot:

Noo
14-08-2010, 11:41 AM
tự nhiên ah :-s thế lớp xã hội còn lại là lớp nào nhỉ :-? lớp tớ cũng có 2 ban tự nhiên lạc vào,chả hiểu trường mình sắp xếp sao nữa =.=
C4 ai chủ nhiệm thế nhỉ :-?

Reddevils
14-08-2010, 11:59 AM
Chắc thầy Thái thôi , thầy theo C4 từ xưa đến giờ mà , #Devil

vyna_candy
14-08-2010, 12:44 PM
Không anh ạ,lớp em cô Vân dạy văn chủ nhiệm...hjx..chưa gì cô đã đe rồi..sợ chết đc :(

Z-Kite
14-08-2010, 12:48 PM
bạn vy đi xe đạp điện trắng hở ? hn k đeo kính à ? c:waaaht:
Nheo hết cả mắt lại =))
Ôi...sao e có cái nhìn xa xăm đến thế =)) =))

vyna_candy
14-08-2010, 12:50 PM
bạn vy đi xe đạp điện trắng hở ? hn k đeo kính à ? c:waaaht:
Nheo hết cả mắt lại =))
Ôi...sao e có cái nhìn xa xăm đến thế =)) =))

Ơ,sao biết hay thế,ấy là thằng nào vậy ^^,ngồi đâu mà lại thấy tớ thế ^^
Cận + nắng => nheo mắt ^^

Z-Kite
14-08-2010, 12:54 PM
lúc sáng ấy c:look_down:
Tớ ngồi ở chị Loan đấy c:smile:c:smile:

vyna_candy
14-08-2010, 07:05 PM
lúc sáng ấy c:look_down:
Tớ ngồi ở chị Loan đấy c:smile:c:smile:

Thế à,tớ cũng chả để ý ai với ai..đang nắng bỏ xừ..chỉ muốn lấy cho nhanh mà về.
p/s:thảo nào mình thấy quái quái,mấy thằng ko quen biết chi cứ xì xà xì xồ nói mình,pó tay :hahaha:

king of halogen
14-08-2010, 07:13 PM
Pic này mở lâu rồi mà giờ anh mới có thời gian vào, hi vọng là các em khóa sau sẽ tiếp tục phát huy được truyền thống của lớp đàn anh đi trước, và cũng hi vọng pic này sẽ rút kinh nghiệm hơn từ các pic trước đó là đừng để tình trạng spam tái diễn nha, chúc pic hoạt động tốt
@Vy: Khi nào đi học nhớ chụp nhiều ảnh lên em nhé, post nhanh cho mọi người còn được xem mặt các em khóa mới (chụp được các lớp hàng xóm càng tốt ;)))

vyna_candy
14-08-2010, 07:30 PM
Pic này mở lâu rồi mà giờ anh mới có thời gian vào, hi vọng là các em khóa sau sẽ tiếp tục phát huy được truyền thống của lớp đàn anh đi trước, và cũng hi vọng pic này sẽ rút kinh nghiệm hơn từ các pic trước đó là đừng để tình trạng spam tái diễn nha, chúc pic hoạt động tốt
@Vy: Khi nào đi học nhớ chụp nhiều ảnh lên em nhé, post nhanh cho mọi người còn được xem mặt các em khóa mới (chụp được các lớp hàng xóm càng tốt ;)))

Ok em đã hiểu ^^
LÀm app mod 1 time khá lâu em cũng hiểu trọng trách mà..hehe ^^
Tks anh !!!
Chúc khóa bọn anh năm nay thi tốt :D
Chụp ảnh là cả 1 nghệ thuật,và người chụp phài có time dài dài để nghiên cứu bạn trong lớp đã :))

trangarsenal
14-08-2010, 07:47 PM
Chị B4,em C4...hài c:look_down:

vyna_candy
14-08-2010, 08:03 PM
Không biết có được học ở cái lớp C4 này lâu nữa hay không cơ...hjx hjx..đang chờ papa quyết định :-ss
Mong sao là ở lại,vừa mất gờn 60k mua sách nâng cao toán lý hóa :(
Ồi C4...thứ 2 gặp lại rồi...
Lớp V4 lớp trưởng là bạn Trí
Lớp phó học tập tớ quên tên
Bí thư bạn Vân (con ỉn này rất đáng khen,tự giơ tay bầu mình làm =)) )
tổ truởng 1 là bạn gì gì đấy...quên rồi..hjx hjx..thôi để thứ 2 update ngay hàng vậy ^^

aloner-blog.tk
14-08-2010, 08:30 PM
Cô chủ nhiệm lớp là cô VÂN,dạy bộ môn Văn ^^

c:waaaht:c:waaaht:c:waaaht:c:waaaht:c:waaaht:c:waa aht:

khô tụi nhỏ quá c:beat_plaster:
c:beat_shot:

vyna_candy
14-08-2010, 08:36 PM
c:waaaht:c:waaaht:c:waaaht:c:waaaht:c:waaaht:c:waa aht:

khô tụi nhỏ quá c:beat_plaster:
c:beat_shot:

Hjx hjx,khổ thì chưa thấy,nhưng sợ thì có rồi đấy ạ :(:(:(:(

nhoxkon
15-08-2010, 09:07 PM
Hjx hjx,khổ thì chưa thấy,nhưng sợ thì có rồi đấy ạ :(:(:(:(

cô vân dạy văn hay mà E c:still_dreaming:. trước được học với cô có mỗi học kì c:amazed:.
hôm thứ 7 tẩu thoát vào trg` bị bao nhiêu là giáo viên soi chứ. Đôremon còn nhìn mình cười rõ chi nà tươi : vào học lại khoá nữa à E c:go:. may mà ko bị nhầm là giáo viên mới vào trg` =))

nhok_c4tjnh93
16-08-2010, 03:24 PM
Không biết có được học ở cái lớp C4 này lâu nữa hay không cơ...hjx hjx..đang chờ papa quyết định :-ss
tổ truởng 1 là bạn gì gì đấy...quên rồi..hjx hjx..thôi để thứ 2 update ngay hàng vậy ^^
tội nghiệp c:smile:, tìm đứa nào mua sách nâng cao mà bán hộ em à. bt nhiều đứa lớp anh toàn để cho vào năm học mới mua sách thôi :)

thanhkhoeo
16-08-2010, 04:18 PM
cô vân dạy hay lắm đó cô mới cưới năm ngoái đó không biêdt cô dạ này thế nào quan trọng là bụng cô có em bé chưa nhỉ
-----------------------------------------

không nói sớm anh cho cả bộ đỡ phải mua c:boss:c:boss:c:choler:

mit.0412
18-08-2010, 09:03 AM
c10 năm nay ai chủ nhiệm hả các em :) các em co biết cô chúc dạy GDCN ko :D

ܓܨOrion.p0n
18-08-2010, 12:49 PM
vào năm học các em bận hẳn lên :), có khi phải đến thứ 7 mới onl được nhờ :))

trangarsenal
18-08-2010, 10:56 PM
Hôm nào qua thăm cái nhờ c:look_down:

Snow
18-08-2010, 11:14 PM
mai đê ;)) .

zX.TT.Xz
19-08-2010, 01:16 PM
.... vy tổ chức đi of với các em gái c4 đi em... =))=))

vyna_candy
19-08-2010, 07:02 PM
Đúng là bận bụi thật,chả có time mà onl ..phù phù
Vâng,rất mong những ai muốn gặp men nữ c4 thì ghé qua lớp em(nhưng đừng như kiểu lão Nam Thơ b12 kép cả đội quân qua lớp em,khiếp thật :-ss)
Nói không ngoa nhưng con gái lớp em ít + hiền nên dễ bị bắt nạt,mong các bác ghé qua ko kèm theo những hành động như xin số,trêu ghẹo.
Tks ạ ^^

ܓܨOrion.p0n
20-08-2010, 10:01 PM
chiều nay xuống với thằng khang... bọn nó ăn chen..đông quá, mình vừa mới nhìn mặt được mấy đứa thì đánh trống =.=

njkfull
21-08-2010, 07:53 AM
c:doubt: chờ mãi mà ếu thấy bọn C1 mới đâu nhỉ :| xem chân dung đàn em thế nào nào =.=!

ps em j j c4 : em xem qua qua cái lớp C1 năm nay nó thế nào hộ anh ... :|

À , ra chơi bóng rổ đi em ;)) rủ cả bạn em nữa nhá :"> cứ đứa nào chân dài rủ hết ra :"> cần thì để khi nào anh về anh bổ túc thêm cho ít :">

C12
21-08-2010, 11:14 AM
c4 nam nay hoc toan voi co hong ah cac e oi. Thay co day the nao

haminhvan
21-08-2010, 12:47 PM
Sao C4 khoá này lại là lớp thuộc ban xã hội nhỉ? Có ai bít thầy Thái bj giờ chủ nhiệm lớp nào ko ạ? :(

yukiPro1011
21-08-2010, 12:51 PM
c:doubt: chờ mãi mà ếu thấy bọn C1 mới đâu nhỉ :| xem chân dung đàn em thế nào nào =.=!

ps em j j c4 : em xem qua qua cái lớp C1 năm nay nó thế nào hộ anh ... :|

À , ra chơi bóng rổ đi em ;)) rủ cả bạn em nữa nhá :"> cứ đứa nào chân dài rủ hết ra :"> cần thì để khi nào anh về anh bổ túc thêm cho ít :">

Có em chân dài nè, nhưng không có giày đi vừa để chơic:cry:c:cry:

ܓܨOrion.p0n
21-08-2010, 12:54 PM
Có em chân dài nè, nhưng không có giày đi vừa để chơic:cry:c:cry:

đừng lo chân dài hok có dày đủ cỡ, c:feel_good:, anh tin là e có cỡ để dùng vừa :)), cùng lắm là đi dép cũng chẳng sao c:haha:

vyna_candy
21-08-2010, 02:25 PM
Mọi người cứ bình tĩnh để em giải thích đã ^^
NĂm nay thầy Thái mắc việc nên ko chủ nhiệm đc,mà lớp em đc cho là lớp tổng hợp chứ ko phải chỉ mình xã hội :D
Còn muốn nhiều chân dài để lựa chọn thì xin mời sang C11 kiều nữ,lớp em chỉ có 20 bé gái thôi ^^
Haha,bóng rổ thì em có biết chơi đâu :">
Em mới rủ rê đc 2 con trong lớp choi rồi ^^
AnD...
heo đúng nguyện vọng của các bác,sau đây là 1 số ảnh vui của lớp C4 trong giờ trống tiết môn toán hôm nay ^^,ảnh tối và nhòe nhưng cũng tạm chấp nhận,vui là chính,xấu là chủ yếu,đọ hot là khỏi bàn :))...let's go :hahaha:
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031035670.jpg?lb_____DeoImj1mr
Bạn Giang kê ngố đời đang há mồm ra làm gì không biết :)),bị tớ chụp trộm mà như thằng mất vía =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031044327.jpg?lb_____DzuWFx5CA
Thằng trước là thằng Vũ dại,còn thằng sau là thằng gì đó,tự nhiên quên tên,với cái điệu ngoác mồm khỏi đỡ=))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031107340.jpg?lb_____Dl8Kb4_30
Thu Cáo (phải) và Phương Anh (trái),hôk có học đâu,đang caro đá ;))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031115519.jpg?lb_____Dk7suQ1pp
Vũ bựa =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031053395.jpg?lb_____DfXfC_7Ik
Vân Bí Thư với lớp phó Tuấn...2 đứa này láo thật,ko gương mẫu gì cả,ngồi chém với caro =)),loạn
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030946170.jpg?lb_____DDq1oG0gO
Cường Đen,duyên vãi,bị em bí thư nắm áo cả ngày,thằng này chơi quan tòa xử án mà toàn làm kẻ trộm =)),đúng là đen.
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030956474.jpg?lb_____DltyORAOE
Xa xa là Viết công tử và Chậy Hồng Anh ú
p/s:Em hồng anh kết anh Viết rồi =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030936629.jpg?lb_____DZujlecAM
Đây là Nam Đời,nhìn đang rất là tâm trạng nhé ;))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030927306.jpg?lb_____DV4H.z8ZG
Và lớp trưởng Chấy "Trí" của C4 đây
p/s lớp trưởng:" theo như lời thầy giám thị thì cho tớ xin cái máy( cười đểu) "...ôi trí ơi là trí =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030916636.jpg?lb_____DlHnqpEmz
Và pé khánh Vân ngoan hiền,nhiều lúc mình toàn gọi là k.vân,bọn nó lại cứ k ơi k =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030907733.jpg?lb_____Dyq0HCqg3
Con ngộ này bảo mình chụp tự suớng hộ rồi lại chúi mặt xuống cười,haizz,hỏng cả cái ảnh :-s
Tạm thế đã,bận chơi Quan tòa xử án mà quên chụp roài,hehe :hahaha:
Thank mạnh cho mình nào ^^

1105
21-08-2010, 02:29 PM
Hự. Thầy Thái ko chủ nhiệm lớp nào cả à :( Dù sao C4 khoá này (10- 13) cũng là hậu duệ của mềnh ;;)

vyna_candy
21-08-2010, 02:31 PM
Hự. Thầy Thái ko chủ nhiệm lớp nào cả à :( Dù sao C4 khoá này (10- 13) cũng là hậu duệ của mềnh ;;)

Ai thế nhờ,sao cái khóa học là 10-13 mà lại bảo "mình" là hậu duệ ta :|

haminhvan
21-08-2010, 02:37 PM
À! Đó là cái njk khác của chị ấy mà :"> Tiện thể dùng luôn =))
Thế giáo viện bộ môn là n~ ai hả Vy?

yukiPro1011
21-08-2010, 02:42 PM
c4 học sách nâng cao là xã hội hay tự nhiên

c:matrix:c:matrix:c:matrix:

haminhvan
21-08-2010, 02:45 PM
LỚp tổng hợp mà. Có lẽ là cả 2 loại sách ấy

njkfull
21-08-2010, 02:46 PM
xem C1 hộ anh chưa :S .................................................. .............

yukiPro1011
21-08-2010, 02:49 PM

Cả 2 loại sách đều nâng cao thì lớp giỏi quá à !!!!

mỗi lớp học 1 loại sách nâng cao thôi chứ, chư không thì nhiều quá à

Nhiều quá hỏng người c:beated:c:beated:c:beated:

haminhvan
21-08-2010, 02:52 PM
NHưng Vy nói C4 khoá này là lớp tổng hợp mà :-s LỚp tổng hợp + lớp xã hội + lớp tự nhiên :-s
Thế C8 khoá 10 - 13 là lớp xã hội hay tự nhiên hả em? :-/

vyna_candy
21-08-2010, 02:53 PM
xem C1 hộ anh chưa :S .................................................. .............

C1 có mấy đứa bạn em,xinh lắm anh ^^
Mà lớp đó có vẻ không sôi nổi lắm,hôm nào đi học em cũng thấy mấy đứa đứng của vì bí thư chưa tới mở cửa =))

Vân học sách nâng cao ban A chị ạ,nhưng các thầy cô xã hội dạy rất kỹ ^^
em cũng chả rõ tên các thầy cô lắm
Cô văn là cô Vân
cô toán là Cô Hồng
thầy hóa là thầy Sáng
thầy lý là thầy Minh

Cả 2 loại sách đều nâng cao thì lớp giỏi quá à !!!!

mỗi lớp học 1 loại sách nâng cao thôi chứ, chư không thì nhiều quá à

Nhiều quá hỏng người
Ê kều,lớp tôi chỉ học 1 loại sách thôi,ko loạn đc đâu c:big_smile:

yukiPro1011
21-08-2010, 02:57 PM
Dáng chuẩn thế lày bảo kều

không hiểu nghĩ gì khi nói như thế

njkfull
21-08-2010, 02:59 PM
nhìn bọn C1 :| cù lần chân đất , hay phong cách thời đại =.=! chắc lại thất truyền rồi :(

vyna_candy
21-08-2010, 02:59 PM
Dáng chuẩn thế lày bảo kều

không hiểu nghĩ gì khi nói như thế

Trông mặt mà bắt hình dong thôi =))
Có vẻ tỉ lệ thông minh với chiều cao của cậu tỉ lệ nghịch với nhau nhỉ,sao dùng lắm cái chữ nghiêng vậy ?
Nói thật,tại tớ chỉ cao có 1m57 nên đối với tớ cậu là cả "bầu trời cao" đấy
Đối với bọn con trai lớp tớ cùng thế ;))

haminhvan
21-08-2010, 03:03 PM
Trông mặt mà bắt hình dong thôi =))
Có vẻ tỉ lệ thông minh với chiều cao của cậu tỉ lệ nghịch với nhau nhỉ,sao dùng lắm cái chữ nghiêng vậy ?
Nói thật,tại tớ chỉ cao có 1m57 nên đối với tớ cậu là cả "bầu trời cao" đấy
Đối với bọn con trai lớp tớ cùng thế ;))

EM Vy cao = mình c:byebye:
Thế n~ thầy cô bộ môn khác thì là ai hả em?

vyna_candy
21-08-2010, 03:06 PM
EM Vy cao = mình c:byebye:
Thế n~ thầy cô bộ môn khác thì là ai hả em?

Bọn em có hỏi tên mà các thầy cô cứ :học đi hỏi cái gì mà lắm thế :(
thầy cô coi trọng việc học đy đã :-<
chả cho bọn em biết tên mấy,để thứ 2 em hỏi thằng Trí dở đã ^^

nhìn bọn C1 cù lần chân đất , hay phong cách thời đại =.=! chắc lại thất truyền rồi
Sao lại nói thế hả anh :(
Năm nay C1 không phải lớp chọn nên làm gì còn "cù lần chân đất " =))

haminhvan
21-08-2010, 03:08 PM
Bọn em có hỏi tên mà các thầy cô cứ :học đi hỏi cái gì mà lắm thế :(
thầy cô coi trọng việc học đy đã :-<
chả cho bọn em biết tên mấy,để thứ 2 em hỏi thằng Trí dở đã ^^

Ukm`. THầy côko nói thì các em xem trong sổ ghj đầu bài ấy - nhìn chữ kí đoán tên :-s

vyna_candy
21-08-2010, 03:11 PM
Ukm`. THầy côko nói thì các em xem trong sổ ghj đầu bài ấy - nhìn chữ kí đoán tên :-s

Nói không sai nhưng chữ thầy cô ký vô sổ xấuchết đc chị ạ :(
Mà năm nay thầy thể dục thật là khó chịu...mới hôm học thứ 2 đã cho 16 đứa lớp em xuống giám thị ngồi vị không đi giày rồi,vãi :(
p/s:ko ai cm và tks công bost ảnh của tớ à X-(
Biết thế đếk bost nữa

haminhvan
21-08-2010, 03:17 PM
THầy thể dục khó tính thế kja à. Có khj nào là thầy Trung ko nhờ:-s

vyna_candy
21-08-2010, 03:25 PM
THầy thể dục khó tính thế kja à. Có khj nào là thầy Trung ko nhờ:-s

Thầy trẻ trẻ mà tập rất là điệuý chị...thầy ý còn bắt 2 thằng mặc quần rách nữa kia,hơn cả giám thị c:cry:c:cry:
Mấy đứa con gái sợ zã man c:cry:

trangarsenal
21-08-2010, 03:33 PM
Mọi người cứ bình tĩnh để em giải thích đã ^^
NĂm nay thầy Thái mắc việc nên ko chủ nhiệm đc,mà lớp em đc cho là lớp tổng hợp chứ ko phải chỉ mình xã hội :D
Còn muốn nhiều chân dài để lựa chọn thì xin mời sang C11 kiều nữ,lớp em chỉ có 20 bé gái thôi ^^
Haha,bóng rổ thì em có biết chơi đâu :">
Em mới rủ rê đc 2 con trong lớp choi rồi ^^
AnD...
heo đúng nguyện vọng của các bác,sau đây là 1 số ảnh vui của lớp C4 trong giờ trống tiết môn toán hôm nay ^^,ảnh tối và nhòe nhưng cũng tạm chấp nhận,vui là chính,xấu là chủ yếu,đọ hot là khỏi bàn :))...let's go :hahaha:
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031035670.jpg?lb_____DeoImj1mr
Bạn Giang kê ngố đời đang há mồm ra làm gì không biết :)),bị tớ chụp trộm mà như thằng mất vía =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031044327.jpg?lb_____DzuWFx5CA
Thằng trước là thằng Vũ dại,còn thằng sau là thằng gì đó,tự nhiên quên tên,với cái điệu ngoác mồm khỏi đỡ=))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031107340.jpg?lb_____Dl8Kb4_30
Thu Cáo (phải) và Phương Anh (trái),hôk có học đâu,đang caro đá ;))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031115519.jpg?lb_____Dk7suQ1pp
Vũ bựa =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821031053395.jpg?lb_____DfXfC_7Ik
Vân Bí Thư với lớp phó Tuấn...2 đứa này láo thật,ko gương mẫu gì cả,ngồi chém với caro =)),loạn
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030946170.jpg?lb_____DDq1oG0gO
Cường Đen,duyên vãi,bị em bí thư nắm áo cả ngày,thằng này chơi quan tòa xử án mà toàn làm kẻ trộm =)),đúng là đen.
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030956474.jpg?lb_____DltyORAOE
Xa xa là Viết công tử và Chậy Hồng Anh ú
p/s:Em hồng anh kết anh Viết rồi =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030936629.jpg?lb_____DZujlecAM
Đây là Nam Đời,nhìn đang rất là tâm trạng nhé ;))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030927306.jpg?lb_____DV4H.z8ZG
Và lớp trưởng Chấy "Trí" của C4 đây
p/s lớp trưởng:" theo như lời thầy giám thị thì cho tớ xin cái máy( cười đểu) "...ôi trí ơi là trí =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030916636.jpg?lb_____DlHnqpEmz
Và pé khánh Vân ngoan hiền,nhiều lúc mình toàn gọi là k.vân,bọn nó lại cứ k ơi k =))
http://a367.yahoofs.com/lifestory/ygqVak6ECRmzFidrHN8I7Ng1_3/blog/ap_20100821030907733.jpg?lb_____Dyq0HCqg3
Con ngộ này bảo mình chụp tự suớng hộ rồi lại chúi mặt xuống cười,haizz,hỏng cả cái ảnh :-s
Tạm thế đã,bận chơi Quan tòa xử án mà quên chụp roài,hehe :hahaha:
Thank mạnh cho mình nào ^^

Nhìn cái bọn con nít bây giờ thân nhau nhanh nhờ,chả bù với mình ngày xưa,lúc đầu học chả quen ai c:look_down:

vyna_candy
21-08-2010, 04:47 PM
Thứ 2 mình phải rình chụp tử tế mới được...Nhìn ảnh đứa nào cũng như mọi =))

Z-Kite
22-08-2010, 11:51 AM
chụp = đt à ???
Chất lượng hơi kém c:doubt:
Sang topic lớp tôi mà xem c:still_dreaming:
Gấp mấy lần c:dribble:c:dribble:

leo.vince
22-08-2010, 12:53 PM
nhìn chung chung đc cái mặt = của c4 rồi >:) . rất rì và này nọ http://i383.photobucket.com/albums/oo273/quachvanvu/21.gifhttp://i383.photobucket.com/albums/oo273/quachvanvu/21.gif

Tet.
22-08-2010, 03:27 PM
hê hê
C4 ak
có bạn nào đẹp dai k cậu
lớp tớ của hiếm quá nên sang lớp khác tìm đây c:beauty:c:beauty:

vyna_candy
22-08-2010, 06:19 PM
hê hê
C4 ak
có bạn nào đẹp dai k cậu
lớp tớ của hiếm quá nên sang lớp khác tìm đây c:beauty:c:beauty:

Lớp tớ có 28 thằng thì cũng phải 20 thằng nhìn được rồi =))
trai đẹp thì không dám nhưng trai hơn lớp khác cũng đầy :">

chụp = đt à ???
Chất lượng hơi kém
Sang topic lớp tôi mà xem
Gấp mấy lần
Thông cảm máy tớ chỉ đc thế thôi,với lại bọn nó có chịu yên cho tớ chụp đâu,lớp ocn trai ko thích tự sướng,con gái lại quá hiền =>ko thích chụp ảnh =>di động nhiều => ảnh ko net=>ko rõ lắm.

nhìn chung chung đc cái mặt = của c4 rồi . rất rì và này nọ
haha,thế cơ à,tớ tv của lớp còn chưa biết mặt bằng chung cái lớp này là dư lào đâu,cậu thiên tài quá nhỉ,hay TN cao nên loạn :hahaha:

Tet.
22-08-2010, 07:59 PM

thế á
hê hê
thế có đẹp dai bằng lớp trưởng lớp tớ hok :))
nếu mà hơn thỳ tốt quá =))

ܓܨOrion.p0n
22-08-2010, 08:06 PM
cũng hay ho phết đấy chứ. đáng nể... đầu năm học tụi anh còn chưa chơi cái trò caro này đâu... Thi xong gần tết mới dám chơi c:nosebleed:
Ảnh hơi mờ... nhưng mà nhìn chung là được, con trai con gái mười phân vẹn mười c:smile: