PDA

View Full Version : [01-04] C5 (Thầy Đức chủ nhiệm) Anh Chị Em vào báo danh đi ạ!!!

Trang : 1 [2] 3

camvuong862002
06-10-2010, 08:58 PM
Său đây là 30p dân ca và nhạc cổ truyền của đài tiếng nói việt nam, để cho không khí thêm phần ấm cúng,mở đầu chương trình là bài
Ăn một miếng trầu gặp đây ăn một miếng trầu
không ăn cầm lấy, không ăn cầm lấy cho nhau bằng lòng,

trầu này trầu tính trầu tình, trầu này trầu tính trầu tình.
Ăn vào cho đỏ ăn vào cho đỏ môi mình môi ta,
miếng trầu ta miếng trầu vàng.

Đứng ở đằng xa yêu nhau đứng ở đằng xa,
con mắt liếc lại con mắt liếc lại bằng ba đứng gần.

Anh còn son, em cũgn còn son.
Anh còn son, em cũgn còn son
Ước gì ta được ước gì ta được làm con một nhà

để cho thêm phần xung mãn, ta lấy tình thần xung phong của anh em nào.xin mời

PhươngChiC5
06-10-2010, 09:24 PM
c:misdoubt: po chiu luôn đấ

camvuong862002
06-10-2010, 09:32 PM
c:misdoubt: po chiu luôn đấ

răng mà lại bó chiếu bó chăn ở đây

Nga_c5
06-10-2010, 11:38 PM
@chi den - hehe.. cam on nhieu` .
@vuong- ong thong nhat' voi tui roi` ma` hong thay' thuc hien thi` phai... vay tui cung ko gui nua nhe'.. hehe

camvuong862002
07-10-2010, 08:47 AM
@chi den - hehe.. cam on nhieu` .
@vuong- ong thong nhat' voi tui roi` ma` hong thay' thuc hien thi` phai... vay tui cung ko gui nua nhe'.. hehe

Ô hay,gọi cho khương đi,200k còn gì

PhươngChiC5
07-10-2010, 09:08 AM
hy hy, 200k đó đi ăn nem chua rồi c:big_smile:.
Vương êy, tình hình chiều nay thế nào nhỉ? c:boss:

pheonix1986
07-10-2010, 09:26 AM
cái thằng hết trò lại còn văn với thơ.bố trí mời anh em đi ăn khao cái chân khỏi đi

camvuong862002
07-10-2010, 10:53 AM
hy hy, 200k đó đi ăn nem chua rồi c:big_smile:.
Vương êy, tình hình chiều nay thế nào nhỉ? c:boss:

Chiều đi làm về muộn lắm. thôi để tối đi. tối nay anh em nào tham gia được thì alo cái nhé, chân khỏi được 20% roi. ăn khao thôi

PhươngChiC5
07-10-2010, 01:48 PM
20% thì khao cái nỗi gì. Ông ở nhà đi cho nó lành. Vớ vẩn tụi tôi đi lại mang tiếng c:beat_brick:

PhươngChiC5
07-10-2010, 03:50 PM
c:smile:c:smile:c:smile: Ra Hà Nội en nhau cho vui đê c:big_smile:

camvuong862002
07-10-2010, 04:43 PM
c:smile:c:smile:c:smile: Ra Hà Nội en nhau cho vui đê c:big_smile:

cần gì ra hà nội. cứ 11h trước cổng trường Lý ấy, ra đấy mà èn nhau với tụi học sinh,hs giở không như ngày xưa nữa, Nữ cũng nhu nam mà nam cũng như nữ

PhươngChiC5
07-10-2010, 09:52 PM
Ra HN en nhau ngửi khói đê c:cool:

camvuong862002
08-10-2010, 07:30 AM
Ra HN en nhau ngửi khói đê c:cool:

Ơ, con lày thích en nhau thế kia à

PhươngChiC5
08-10-2010, 12:17 PM
c:waaaht:Cái gì thế này, sao lại phải nộp thuế nhể?

Nga_c5
08-10-2010, 01:33 PM
c:matrix: @chi den . bjio cai ji` cung co thue ma `

PhươngChiC5
08-10-2010, 02:01 PM
c:waaaht: hự, may mà có tiền sẵn.
Chả hiểu tiền từ đâu có nữa. hí hí

-----------------------------------------
Admin: Nga Ngố, sao tôi nói mãi mà bà ko nghe nhỉ. TIẾNG VIỆT CÓ DẤU c:beat_brick:c:beat_brick:c:beat_brick: hé hé c:boss: Thay lời admin c:boss:

camvuong862002
08-10-2010, 05:06 PM
Viết bài cật lực sẽ được nhiều xèng nắm mình đã nghiên cứu rồi, nó nấy tiền đấy trừ vào tiền chiếm tài nguyên ấy mà.her her, tưỡng gì, thanh hóa đây chới hết ná.
Nga Ngố cần bộ gõ thì pm nhé tui gửi cho cái Unikey 4.0RC mà oánh tiếng việt cho nó máu

Nga_c5
09-10-2010, 02:27 AM
@cHi den : admin làm chi mà kho khăn vậy. tui viết ko dấu quen rồi. viết nhanh còn đi nấu cơm nữa chứ lị

camvuong862002
09-10-2010, 04:27 PM
@cHi den : admin làm chi mà kho khăn vậy. tui viết ko dấu quen rồi. viết nhanh còn đi nấu cơm nữa chứ lị

chịu khó mà viết có dấu cưng ạ. viết không dấu đọc hay hiểu nhầm lung tung lắm.nhất là với đầu óc phonh phú và vốn tư duy khá không mấy trong sáng của mình.hihi

Nga_c5
09-10-2010, 05:50 PM
c:cool: toa`n dau oc' den toi'

camvuong862002
09-10-2010, 06:16 PM
c:cool: toa`n dau oc' den toi'

vưa noi xong lai oánh k dấu rồi.hhic

Nga_c5
10-10-2010, 02:51 AM
hé hé hé .. V khoẻ hẳn chưa vậy? đẫ đi làm rồi à? chúc mừng .. chúc mừng. hé hé'

camvuong862002
10-10-2010, 08:23 AM
hé hé hé .. V khoẻ hẳn chưa vậy? đẫ đi làm rồi à? chúc mừng .. chúc mừng. hé hé'

cảm ơn bà hõi thăm.hôm nay thì đã đỡ đc 35%rồi.tối qua alo hoàng xoong mời đi uống nc mà gọi mãi nó k thèm nghe.

PhươngChiC5
10-10-2010, 10:24 PM
Ra HN en nhau đã vìa ạ

camvuong862002
11-10-2010, 07:18 AM
Ra HN en nhau đã vìa ạ

En nhău thế lào rồi.có sướng không.chán đời vãi hàng lắm thôi...

PhươngChiC5
11-10-2010, 09:04 AM
HÀ NỘI NHẬT KÝ NGÀY "EN" NHAU!
Những tưởng xung quanh Hồ gươm sẽ tràn ngập các loài hoa, màu sắc sặc sỡ như Tết. Thế nhưng lên đến hồ thì hoàn toàn thất vọng, toàn người là người, ko thể thấy nổi bông hoa nào tươi tắn.
Người thì cũng chẳng đẹp như gái Hà Nội ngày hè, da trắng - dáng chuẩn c:look_down:. Người tứ phương đổ về, không khách sạn, không nhà nghỉ thế nên họ ăn ngủ ngay xung quanh hồ c:doubt:. Mất mĩ quan vô cùng.
Cứ có chỗ nào đẹp đẹp thì y như rằng người người đến en nhau, rồi thì chụp ảnh cũng ko tài nào chụp 1 mình được. Nản c:ah:
Đến cả Con đường gốm sứ dài đằng đẵng vậy mà cũng đông. c:confuse:
Ôi cái nỗi nhớ Hà Nội trong tôi vẫn còn nguyên đó.
Vẫn nhớ cái Hà Nội chiều Thu lãng đãng lá vàng rơi c:embarrassed:, tôi lang thang một mình khắp phố, rồi chợt nhớ một bóng hình ai c:embarrassed:.
Nhớ ly kem tươi lúc trưa mùa Hạ, đĩa caramen ngọt ngọt thơm thơmc:still_dreaming:
Nhớ những đêm Đông tụ tập bạn bè bên nồi lẩu, rồi ấm ấm ly rượu votka c:smile:. Khi men nồng lại thấy cay cay mắt nhớ về một nỗi buồn vương vấn đã lâuc:adore:.
Rồi lại nhớ cơn mưa dai dẳng khi Xuân về và chợt khóc vì nhớ nhà quá đỗi c:too_sad:.
Đến bao giờ tôi lại được thấy Hà Nội trong tôi?
Chừng nào tôi nguôi nỗi nhớ đây?

pheonix1986
11-10-2010, 10:45 AM
o di choi vut may o nha Vuong ag.Chu fai cho a xep lich nua chu hehec:beauty:

PhươngChiC5
11-10-2010, 01:34 PM
Tiếng Việt có dấu các bạn êy! c:big_smile:

PhươngChiC5
11-10-2010, 03:47 PM
Sau một hồi suy nghĩ!
Tôi nhận ra, cái thiệt thòi của tôi đó là không được sống trong không khí chuẩn bị cho Đại lễ và cũng không được ngắm lại Hà nội sau Đại lễ.
Có lẽ vậy!

hijack
12-10-2010, 01:28 AM
Sau một hồi suy nghĩ!
Tôi nhận ra, cái thiệt thòi của tôi đó là không được sống trong không khí chuẩn bị cho Đại lễ và cũng không được ngắm lại Hà nội sau Đại lễ.
Có lẽ vậy!

Chuẩn đấy. Hà Nội sau đại lễ có rất nhiều đường mới, sạch sẽ hơn, nhiều thứ để ngắm hơn, người cũng bớt đông hơn.

Tuy nhiên HN chỉ đẹp với những người xa HN đã lâu như Chi, giống như những cảm nhận của tớ về quê hương TH thân yêu

PhươngChiC5
12-10-2010, 08:48 PM
Lại mốc meo oy.
Chủ thới êy, chân cẳng thế nào roy`.

PhươngChiC5
13-10-2010, 03:50 PM
Lối cũ ta về
Thanh Tùng

Lối cũ ta về, dường như nhỏ lại
Trời xanh xanh mãi một màu ấu thơ
Lối cũ ta về, dừng chân trước thềm
chờ nghe trong gió thoảng hương ngọc lan.

Dù gió có trút lá úa xuống vườn chiều
bước chân ai đem lang thang về cô liêu
Chốn xa xôi kia bao nhiêu kỷ niệm cũ
Anh đã quên hay là vẫn mang theo.

Dù cho bên em nay anh không còn nữa
Biết chăng trong con tim em luôn hằng nhớ
Người yêu ơi, nay anh nỡ bỏ em đi
Sao anh nỡ bỏ em đi mãi.

Lối cũ ta về, chiều buông nắng vàng
Trời tung lá úa, hồn buồn xốn xang
Lối cũ ta về, vườn xưa có còn
Hoàng hôn buông xuống thoảng hương ngọc lan.
"Có những lúc tự hỏi sao phải buồn" mà sao không trả lời được. Tình yêu có những điều mà lý trí không thể lý giải, trái tim thì có những nhịp đập mà khối óc không hề điều khiển. Là sao nhỉ? c:beat_brick:
Buồn quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! c:cry:c:cry:c:cry:c:cry:

Nga_c5
13-10-2010, 09:04 PM
c:smile: thong bao' .. tuyet' bat dau roi roi`.. ai dat. hang` nhanh nhanh tui con` dong' goi' gui ve nhe' c:beauty: he' he'.. lang~ man. lem'.. nhung ma lanh. ..c:look_down:

PhươngChiC5
13-10-2010, 09:56 PM
Lạnh thì đặt hàng C gửi cho mấy lít gió Lào nè. Tuyết thì ở VN tớ có đặt hàng cất trong tủ lạnh rồi. Gió Lào là hơi bị hiếm đó. c:boss:

camvuong862002
14-10-2010, 08:52 AM
bà con ơi..Đến thăm tui đi. tui lại mới nằm viện mấy ngày mới về. sốt virut+cảm tả.sao cái cuộc đời tôi nó càng ngày càng chán thế không biết.lại nghỉ việc,lại nằm nhà.lại lỡ hen với cuộc sống.Ai thương tôi...Có ai thương tôi không...Ai cho tôi tình yêu...
Hôm nay lại mưa.lại 1 ngày mưa.buồn,buồn kinh khủng,,.Chán...Chán không gì chán bằng.Tôi có ước vọng gì cao sang đâu.1 cuộc sống ấm no.hạnh phúc.không ốm đău.không ai nói là mình nghèo.mà cũng chả nói mình nhà sang.một ước mơ giản dị đến lạ thường vậy mà cũng k được.
Ước vọng nhiều.Hoài bão nhiều mới thành công trong cuộc sống, mọi người hay nói vậy. nhung theo bần tăng thế có phải là tham vọng không nhỉ.Hoài bão,ước vọng thì có khác gì tham vọng đâu.
chả lẽ ông trời bắt con ăn chay niệm phật hay sao mà bắt tội con,hết ốm cái này lại đến đău cái khác.không lẽ định lấy mạng con sao,xin ông!!!con chưa có đữa nối dõi tông đường.mẹ già, em nhỏ,con không tham 1 thứ gì trên đời cả, con chỉ Ham 1 thứ thôi.mà thứ này ai nghe thấy con nói cũng chả xem con ra gì,lại bảo con...
Con Ham...Ham Sống.Sỗng 1 cuộc sống hạnh phúc bình dân

Lạnh thì đặt hàng C gửi cho mấy lít gió Lào nè. Tuyết thì ở VN tớ có đặt hàng cất trong tủ lạnh rồi. Gió Lào là hơi bị hiếm đó. c:boss:

Đứa thì có tuyết. đứa thì có gió lào. tôi đây cũng xin góp tí sức mọn... chuẩn bị đóng gói gửi cho mỗi đữa : 1 thùng vi khuẩn tả lị.1 thùng sốt virut.và gửi luôn cho 2 đữa mỗi đữa 1 thùng khát vọng sống để vượt qua 2 cái thùng đầu kìa

PhươngChiC5
14-10-2010, 09:59 AM
Sặc nước với cái thằng này. Ốm yếu không nghỉ cho khoẻ hẳn đi lại cứ lăn lưng ra kiếm tiền. Mi ăn cái chi bậy bạ hay sao mà tả? Nằm ở mô?
Đang buồn, mi cứ nói có chỗ nào là t đi chỗ đó. Ở nhà 1 giây nào là t lại buồn giây đó. Bạn mi đang chán muốn chết đây. Chắc mai mốt đi qua "bển" ở với chị gái luôn mất, Việt Nam là gì nhỉ?
T đang ốm lăn lóc luôn đây này, cảm nắng. Trời cứ mưa mưa nắng nắng, mệt chế. c:beat_brick:

camvuong862002
14-10-2010, 10:56 AM
Sặc nước với cái thằng này. Ốm yếu không nghỉ cho khoẻ hẳn đi lại cứ lăn lưng ra kiếm tiền. Mi ăn cái chi bậy bạ hay sao mà tả? Nằm ở mô?
Đang buồn, mi cứ nói có chỗ nào là t đi chỗ đó. Ở nhà 1 giây nào là t lại buồn giây đó. Bạn mi đang chán muốn chết đây. Chắc mai mốt đi qua "bển" ở với chị gái luôn mất, Việt Nam là gì nhỉ?
T đang ốm lăn lóc luôn đây này, cảm nắng. Trời cứ mưa mưa nắng nắng, mệt chế. c:beat_brick:

Ấy chứ mần răng mà lại ốm rứa.phải cẩn thận chứ lỵ.bạn chán cái gì nào,nói ta nghe, ta sẽ giải quyết cho..
nào,nói nhanh ta còn Thăng nữa...
Tau vừa về nhà.năm dưới BV tỉnh mấy ngày rồi xuống đông y năm truyền với để các e y tá xoa bop ấn huyệt chút,có 70k thôi, cả tăm xông hơi xoa bóp.còn rẻ hơn đi mat xa sau na.khác mỗi cái là các e ở đây mặc áo trắng, còn các e chỗ kia thì không mặc gì.
giờ về nhà lại buồn tong teo.cơm k đc ăn.phải ăn cháo, quần dài không dc mặc phải mặc quẩn đùi,giường không dc ngủ mà ngủ trong nhà vệ sinh.chán quác:ah: đến thăm tôi đi.k cần mua gì.vì không ăn đc gì. động viên bạn tí đê

PhươngChiC5
14-10-2010, 02:55 PM
Thăm mi rồi t cứ ngồi cạnh nhà VS nói chuyện với mi á.
Thi thoảng lại nghe tiếng gì đó rất gì gì và này nọ thì ...c:after_boom:
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=12966
Kính đề nghị anh em bạn bè vào chém dùm em cái thớt này với ạ c:still_dreaming:

camvuong862002
14-10-2010, 03:07 PM
Thăm mi rồi t cứ ngồi cạnh nhà VS nói chuyện với mi á.
Thi thoảng lại nghe tiếng gì đó rất gì gì và này nọ thì ...c:after_boom:
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=12966
Kính đề nghị anh em bạn bè vào chém dùm em cái thớt này với ạ c:still_dreaming:

ơ cái con này,bạn ốm lại còn kỳ thì bạn. sợ lây à.sợ lây thì thôi.bạn cũng phải biết ý chứ,có người đến thăm thì cũng lết ra ngoài tiếp chứ

ThamNT
14-10-2010, 04:58 PM
\m/ Cuối cùng thì cũng vào được cái nơi hay ho này roài.
Cảm ơn các bạn C5 đã nhiệt tình ủng hộ đám cưới của 2 chúng tớ nhé! c:feel_good:

hrockvn
14-10-2010, 05:03 PM
xuống đông y năm truyền với để các e y tá xoa bop ấn huyệt chút,có 70k thôi, cả tăm xông hơi xoa bóp.còn rẻ hơn đi mat xa sau na.khác mỗi cái là các e ở đây mặc áo trắng, còn các e chỗ kia thì không mặc gì.

Mình thích dư vầy c:nosebleed:c:nosebleed:
Kể mờ mình cũng đc dư vầy c:still_dreaming:
c:nosebleed:

Nhockeo.
14-10-2010, 05:05 PM
anh Hảo c:what:

Nga_c5
14-10-2010, 06:43 PM
\m/ Cuối cùng thì cũng vào được cái nơi hay ho này roài.
Cảm ơn các bạn C5 đã nhiệt tình ủng hộ đám cưới của 2 chúng tớ nhé! c:feel_good:

c:beauty: chuc 2 ban tram nam hanh phuc'
c:confuse: cả nhà kéo quân đi thăm bạn Vương nao`. chẳng bít ốm đau kiểu ji mà hết bịnh này đến bịnh kia thế này. hay lai để ý iêm y tá nào o bệnh viện roài .kha` kha`
@ cac bạn bận đi đâu hết roài.người bận đi làm -người thì bận. ốm đau. người bận tìm viêc. ngươi bận việc này. ngượi việc kia..box minh` lại xuất hiện toan` bịnh dịch va sầu não .... tình hình la co thông tin ji về cac ban khác thi` chia sẻ để mọi người tiện liên lạc với nhau nhe' c:doubt:

camvuong862002
14-10-2010, 07:32 PM
Thông tin mới nhất từ BBC đây. chiều nay bão Conson quay lại đổ bộ vào miền bác nước ta ,cùng ngày cơn băo Sanxu cũng quay lại cũng đổ bộ miền Bắc nước ta.
Tin chót là 2 cơn bão gặp nhau do kình lực quá manh đã đẩy nhau sang trung quốc.nên dan chúng không có gì phải lo.Cũng theo đài chúng tôi đưa tin thì bạn Vương đã dứt cơn sốt và chỉ còn lại vài hiệu ứng thuốc không đáng kể mấy.
Các ban vưa theo dõi bản tin đêm của chúng tôi.Xin chân thành cảm ơn
Său đây là 30 phút dân ca và nhạc cổ truyền của đài tiếng nối C5

Sâu trong đáy mắt, em nói gì đôi mắt huyền

Không là cao xa, không thật gần nhưng chứa chan.

Khi anh mất lối trên con đường xa

Trong đôi mắt em ấm lửa soi lối về

Khi anh vấp ngã mắt em luôn dịu êm

Rồi đốt cháy anh cho niềm kiêu hãnh tới.

Muốn được bên em để đắm chìm trong mắt huyền

Đến từ đáy mắt, khi cao vời đôi mắt em.

Ngủ vùi khung tranh trắng trơn ngày qua

Bao nhiêu ước mong sao còn như quá xa

Màu nào ước muốn ? Màu nào đầy vơi ?

Màu nào cháy lên như là đôi mắt nói ?

ĐK:

Mắt đen đôi khi lung linh hạt tinh khôi

Mắt đen ôi trái tim anh thuộc về em

Mắt đen ơi khát khao cháy một lần thôi

Mắt đen hãy thắp lên ngọn lửa đam mê
Nghe bài hát bấm vào đây (http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Mat-Den-Buc-Tuong.IW6WOZCF.html)
Xin chào và hẹn gặp lại

PhươngChiC5
14-10-2010, 07:52 PM
Thèng này vào kiếm exp đây mà. Lùng xùng lình xình. Mi hát bài Mắt đen là bạn admin là ngứa cổ đó. Ngày xưa thần tượng bạn ý chất rock. c:cool:

camvuong862002
14-10-2010, 09:12 PM
Thèng này vào kiếm exp đây mà. Lùng xùng lình xình. Mi hát bài Mắt đen là bạn admin là ngứa cổ đó. Ngày xưa thần tượng bạn ý chất rock. c:cool:

Ôh hay con lày.vào viết bài thông báo nà đỡ ỗm rồi mà,tại tính nói dông nòi dài mà nại yêu quý anh e nên thế.
THích Rock chứ gì.thân tặng toàn thể anh e bài lữa

Một đời vô danh đá sống vẫn thờ ơ
Nhọc nhằn năm tháng, tháng năm nhọc nhằn thêm
Đá sống không thật gần ai và cách xa mọi người
Dường như không biết yêu và dường như không biết nhớ
Vì con tim giá băng nên tâm hồn vô nghĩa
Vốn sống đời tha phương
Mòn gót bước mà thấy trong lòng như luôn luôn lẻ loi

Đừng sống giống như hòn đá, giống như hòn đá
Sống không một tình yêu
Sống chỉ biết thân mình
Tâm hồn luôn luôn băng giá
Đừng hóa thân thành đá
Vì tâm hồn đá giá băng

Từng ngày cuộc sống thoáng chốc lại đổi thay
Bầu trời mỗi tối có biết bao sao đổi ngôi
Nhưng có bao giờ hòn đá ấy bỗng khóc như loài người
Vì đá không biết yêu và vì đá không biết nhớ
Vì con tim giá băng nên tâm hồn vô nghĩa
Vốn sống đời tha phương
Mòn gót bước mà thấy trong lòng như luôn luôn lẻ loi

Đừng sống giống như hòn đá, giống như hòn đá
Sống không một tình yêu
Sống chỉ biết thân mình
Tâm hồn luôn luôn băng giá
Đừng hóa thân thành đá
Vì tâm hồn đá giá băng

PhươngChiC5
14-10-2010, 10:05 PM
Thắm Thối đã vào đến đêy rùi đó. hihi. Các bạn chịu khó vào chém gió tí đi. Lớp mình phải giữ liên lạc nhé.

camvuong862002
15-10-2010, 01:30 PM
chém mãi rồi, có thấy ai nói chi mô mà chém,muốn chém cũng phải có người chứ chém mi mãi chán rồi

PhươngChiC5
15-10-2010, 10:36 PM
Thì cứ chém đông chém tây, biết đâu có em nào tự dưng lăn ra đổ thì sao.
Tình hình là em vừa đi Hội chợ triển lãm về các bác ợ c:big_smile:.
Nói chung người người ra vào tấp nập, hàng hóa trưng bày bắt mắt, sản phẩm đa dạng. Rất thú vị! c:misdoubt:
Loăng quăng 1 vòng em thấy có quầy bán cá chỉ vàng cơn thèm bia của em trào lên c:still_dreaming:, thế là em ngồi ăn thử, ngồi 1 lúc thì tự dưng có 1 anh mang sang cho ca bia.
Em hỏi: Ớ, bia ở đâu ra ớ anh?
Anh: Công ty anh mời em.
Hí hửng em ăn ngay 1 con cá chỉ vàng và vài hớp bia.
Hơi biêng biêng c:big_smile:

camvuong862002
16-10-2010, 12:22 AM
Thì cứ chém đông chém tây, biết đâu có em nào tự dưng lăn ra đổ thì sao.
Tình hình là em vừa đi Hội chợ triển lãm về các bác ợ c:big_smile:.
Nói chung người người ra vào tấp nập, hàng hóa trưng bày bắt mắt, sản phẩm đa dạng. Rất thú vị! c:misdoubt:
Loăng quăng 1 vòng em thấy có quầy bán cá chỉ vàng cơn thèm bia của em trào lên c:still_dreaming:, thế là em ngồi ăn thử, ngồi 1 lúc thì tự dưng có 1 anh mang sang cho ca bia.
Em hỏi: Ớ, bia ở đâu ra ớ anh?
Anh: Công ty anh mời em.
Hí hửng em ăn ngay 1 con cá chỉ vàng và vài hớp bia.
Hơi biêng biêng c:big_smile:
Bị lừa rồi em ơi, bia với cá chỉ vàng hết hạn đấy.anh cũng có gian hàng trong hội chợ mà.nên anh nắm rõ mấy cái free lắm.mai lúc nào qua hội chợ lại gian hàng của anh nhé.alo anh cho mấy nhân viên cao to đen hôi ra đón vào.

PhươngChiC5
17-10-2010, 11:19 AM
Ốm nặng
Tôi vẫn chủ quan mình khỏe như trâu, cuối cùng cũng gục.
Tôi vẫn đi làm khi bị sốt
vẫn thức rất khuya khi nhiệt độ cơ thể lên mức 39
vẫn nghe ngóng đợi chờ
vẫn suy nghĩ đau đáu về mối tình đã qua
Đến hôm nay tôi gục.
Tôi đã gục ngã.
Mệt mỏi lắm.

camvuong862002
17-10-2010, 04:59 PM
Ốm nặng
vẫn nghe ngóng đợi chờ
Đến hôm nay tôi gục.
Tôi đã gục ngã.
Mệt mỏi lắm.

Sao mà giống mình thế.đang ốm đây này.sốt, đău họng kinh khủng

PhươngChiC5
17-10-2010, 06:15 PM
Sao mà giống mình thế.đang ốm đây này.sốt, đău họng kinh khủng
Mi lắm bệnh rứa. Còn cái bệnh chi là mi ko dính ko?
Thế còn đi ị tong tong nữa ko?
Cái họng thì phải trường kì kháng chiến rồi, chịu khó kiêng đi, trời mới trở lạnh cẩn thận chứ.
Còn t, t ốm vì lý do khác, vì t ko yêu bản thân mình. Có lẽ thế. Cái khát vọng sống của t yếu ớt lắm. Đang mất phương hướng. Buồn!

Nga_c5
17-10-2010, 07:21 PM
@ Vuong.. khoe nhanh len ong... sao ma om' dau suot vay.
@ Chi den : chuyen ji` sao nghe bun` the' & may hum truoc' con` yeu doi` the co ma `?c:beat_brick:

PhươngChiC5
17-10-2010, 08:52 PM
uhm... vẫn cố gượng yêu đời. c:big_smile:

trung_c5
17-10-2010, 11:12 PM
Lâu quá chả gặp đứa nào cả.Thắm với Khương cưới rồi àc:beat_brick:c:waaaht:mà vương ơi.hôm nào trà đá đi.đi anh mờic:beauty:

Ốm nặng
vẫn nghe ngóng đợi chờ
Đến hôm nay tôi gục.
Tôi đã gục ngã.
Mệt mỏi lắm.

ôi bạn Chic:confuse:

Nga_c5
18-10-2010, 03:00 AM
c:look_down: ơ! Tr ở đâu mà hông bít 2 bạn ý cưới vậy? đến N còn nghe tin nữa kìa.. hjhj. nhớ chúc mừng 2 bạn ấy nhé .
@ Chi den - cố được la tốt roài .đừng bùn nhéc:big_smile:
:nosebleed:a...a...a....ắt xì....c:doubt: đến h đi ngủ roài . chúc cac bạn iu quý ngủ ngoonnn

PhươngChiC5
18-10-2010, 10:49 AM
Lâu quá chả gặp đứa nào cả.Thắm với Khương cưới rồi àc:beat_brick:c:waaaht:mà vương ơi.hôm nào trà đá đi.đi anh mờic:beauty:

ôi bạn Chic:confuse:

Ớ bạn Trung nào đây c:waaaht:. Trung say thì chắc ko phải rồi. Có phải bạn Trung mặt tròn quay hok ta?
c:misdoubt:
Trùi ui nếu đúng là bạn Trung đó thì trình marketing của mình thật pro
Tiếng lành đồn xa, mọi người vào ủng hộ nhen c:smile:

trung_c5
18-10-2010, 12:37 PM
quên bạn nhanh thế?c:doubt:.C5 chỉ có 2 Trung thôi,và 2 thằng Trung cũng ngồi cạnh nhau đócc:smile:mà sao lèo tèo có vài mống thế?chánc:confuse:

PhươngChiC5
18-10-2010, 01:48 PM
Ông cứ ở đây, kiểu gì chả có thêm người, mới đầu thì ít, sau đó mí đông chứ. hihi. Ông là cái gì Trung nhỉ? Trung mẹt tròn hẻ c:big_smile:

Nhockeo.
18-10-2010, 03:06 PM
hum nào qua thăm C5 cái nhỉ c:shame:

PhươngChiC5
18-10-2010, 03:47 PM
c:look_down: qua thả mái luôn. ý quên thoải mái lun. Mỗi tội phải xưng quí danh, bên này toàn người có tuổi, chạ nhớ được đâu. c:misdoubt:

Nhockeo.
18-10-2010, 03:51 PM
thăm xog đi về thì phải có quà. hehe c:look_down:

PhươngChiC5
18-10-2010, 03:59 PM
Đã nói xưng tên họ địa chỉ số điện thoại mà ko đưa. Chạ bik ai mừ nói chuyện. Sang có quà thì về mới có cái mà cắp nách nhá c:nosebleed:

ThamNT
18-10-2010, 05:19 PM
Lâu rồi bận quá không vào chơi với nhà mình. Thấy mọi người thay đổi ghê. Nga có cái Avatar xinh như nhân vật trong phim 3D ấy c:nosebleed:
Còn Chi thì tâm trạng quá, chẳng giống như Chi cá tính mà Thắm biết gì cả c:oh:

trung_c5
18-10-2010, 08:44 PM
Lê Quang Trungc:boss:
tôi thấy có mình bà thôic:beat_brick:
cái khu này vắng vẻ dễ sợ.chả bù cho cái 4rum voz.lúc nào cũng hon nghìn thằng online chỉ để chém gió:beat_plaster:
mà thằng vương mất tích đâu rồi.vào đây anh hỏi tí

ThamNT
18-10-2010, 08:59 PM
Ối xời. Cái bạn Quang Trung này vào chỉ hỏi bọn tớ cưới rồi ah rồi thôi sao? không chúc mừng hạnh phúc cho đôi uyên ương này ah? c:waaaht:

PhươngChiC5
18-10-2010, 09:00 PM
@Thắm: c:beat_brick: Người ta có lúc nọ lúc kia, chơi thì vẫn vui, mỗi tội người buồn cảnh có vui đâu bao giờ. :nosebleed:
@Quang Trung: Bạn cứ từ từ, rồi kiểu gì cũng có, he he. Cảm ơn đã góp mặt vào box C5

Nga_c5
18-10-2010, 09:00 PM
bạn Th khen N kìa.. zui wa'.. hjhj c:big_smile: 2 vo chồng T K hình như đã phân công nhau vào box thì phải .. lúc thấy vợ vào .. lúc chỉ co chồng vào... thấy 2 bạn hạnh phúc mình ngưỡng mộ thiệt '' ..c:beauty: 2 bạn trăm năm hanh phuc nhé'.. hè sang năm bít đâu đến nhà chơi là co cháu bế trên tay rùi ý chứ' hjhjc:misdoubt: tự dưng lôi lưu bút ra xem .. nhiều kỉ niệm nhất vẫn la` những kỉ niêm vui.. .. mơ mộng...c:still_dreaming:

PhươngChiC5
18-10-2010, 09:08 PM
c:oh: Ý Thắm là trông Nga ngố như nv vật hoạt hình, chả giống người bình thường gì cạ c:big_smile:

trung_c5
18-10-2010, 09:16 PM
Ối xời. Cái bạn Quang Trung này vào chỉ hỏi bọn tớ cưới rồi ah rồi thôi sao? không chúc mừng hạnh phúc cho đôi uyên ương này ah? c:waaaht:

ôi tớ quên mất.chúc mừng đôi uyên ương.chúc các bạn trăm năm hạnh phúcc:smile:c:big_smile:
à,thế 2 bạn giờ đang định cư ở đâu đó?khi nào rỗi phải qua tận nhà chúc mừng mới đướcc:beauty:

ThamNT
18-10-2010, 09:26 PM
@ Chi: Chi cứ tâm trạng thế này dễ ế ẩm lém c:big_smile: :heheh:
@ Nga: Nhà T - K mà có em bé vào là cả nhà có tất cả 3 em bé đấy. Em bé bố, em bé mẹ và em bé....bé.hi. Nên cứ bình tĩnh. c:look_down:

Nga_c5
18-10-2010, 09:33 PM
c:beat_brick:Chi den- ai cha... y' cua Chi la giong' nhu C moi giong nguoi bth y ha? hehe... mà cái sơ đồ lơpx của mình Chi Đ vẫn bảo quản đấy' chứ?c:look_down: đang đoc. lưu bút. có mỗi Chi đen la ko viết xong... nhưng ma` hồi đó vớ bjiờ ai cúng thay đổi.. mà bạn T voi K chẳng thấy lọt vào ống kiếng ji cả.. hjhj.. thế mà bjiờ đã là 1 roài .. hum nào Th up anh cưới của 2 bạn lên cho bạn bè xem với nhéc:big_smile:

ThamNT
18-10-2010, 10:28 PM
@Quang Trung : Cám ơn Trung nhé! Thắm - Khương đang toa lạc tại 1 ngôi biệt thự hơn 1.000m2 tại đường Lạc Trung ấy c:beauty: Hôm nào mời đám cưới thì qua đấy mời nhé c:big_smile:
@Nga: Nga ơi t hơi bị famer ấy, đến cái avatar còn không biết up lên thế nào đây này, nói gì đến hàng loạt ảnh cưới c:smile:

Nga_c5
19-10-2010, 02:16 AM
c:big_smile: hjhj.. de hum sau đúc lang quân rảnh up lên cũng được mà/ còn avatar thi phía tren co' cho ghi la" ca'nhân " T vao do rùi đặt hình đại diện -avatar nhe'/ hjhj mà đường lạc trung nằm chỗ nao` nhỉ ? hjhj

PhươngChiC5
19-10-2010, 09:55 AM
Lạc Trung ở HN, nằm cạnh con đường 3B (Bụi, Bẩn, Buồn) :nosebleed: Thảo nào mà có cả 1 ngôi biệt thự ở đó c:oh:

camvuong862002
20-10-2010, 12:00 AM
thâý a e bàn tán xôn xao quá,vaò góp vui tí.xin thông baó là hiện taị và 1 số ngaỳ xắp tơi m vẫn đang nam trong khoa truyên nhiễm cua bv tinh nhe.nguyen nhan nhiem khuan va sot sieu vi rut gi day,ca ngay truyen roi tiem.vai het ca linh hon,hom nao ve phai nho ba thay cung nao di goi via cho m moi dc.tiem truyen no so bay het roi.oi cuoc doi tai sao bao ngang trai...o my god.sao o troi no day doa con nhu vay.chuc cac ban vui ve nhe.xl m nhan bang dt nen kho go dau qua.chuc C5 luon boc lua,ma tu luuc lap box gio chua off line phat nao nhe.doi m ra vien cac ban nhe

Nga_c5
20-10-2010, 02:33 AM
V bi dich. ta ma o vien thi` toan` ngu`oi bịnh... thui.. giu gin` skhoe.. chuc ông mau khoẻ lại nhe' nha` thiếu ông nhu chợ thiếu nguu`o`ì trông xe ý'. hehe

ThamNT
20-10-2010, 10:31 AM
Haydza...c:confuse:
Vương đã gầy gò ốm yếu rồi lại còn nhiều bịnh. Thế này thì chẳng mấy chốc Vương chỉ còn da và xương như8-x
Nhân dịp 20.10 thôi thì Vương cũng chẳng liên quan gì đến ngày này nhưng vẫn chúc Vương chóng lành bịnh nha! c:smile:
Chúc chị em nhà mình ngày càng xinh hái và có nhiều anh theo c:beauty:
Bây giờ đến lượt các anh em, nhào dzô chúc mừng thôi

tulv86
20-10-2010, 12:06 PM
nhân ngày thành lập hội phụ nữ Việt Nam cụ chúc các cháu gái càng ngày càng xinh!cháu nào lấy chồng rồi thì làm tốt công việc của người vợ người mẹ!cháu nào đang yêu thi sẽ luôn luôn hạnh phúc bên người mình yêu!cháu nào đang cô đơn sớm tìm được một nửa còn lại của mình (nếu không tìm được liên hệ với cụ cụ cũng đang cô đơn)

trung_c5
20-10-2010, 07:26 PM
20-10 chúc các bạn gái C5 lúc nào cũng mạnh khoẻ,vui vẻ và luôn2 trẻ đẹpc:beauty:
@Vương:Nhanh khoẻ nhé.hôm nào tổ chức off nhé
@Tú móm:dạo này thế nào rồi?đang ở đâu vậy?
@Nga:bên đấy thế nào?20-10 có zui không?
@Chi đen:khoẻ chưa bạn?c:smile:

Nga_c5
20-10-2010, 11:09 PM
c:smile: hjhj. cam on ban Tr nhe'! o ben nay bun` lam' vi` di hoc. xong roi` ve` nha`.. troi` lanh. hong di choi dau ca... co' cac ban o xa nt chuc mung` cung thay vui vui c:big_smile:
c:big_smile: cam on T nhe' ..hjhj

PhươngChiC5
20-10-2010, 11:29 PM
Trung chu đáo quá nhỉ. Tui khỏe oy, Tr giờ làm ở đâu rồi? HN hay TH? Nếu ở TH thi thoảng trà đá chứ nhỉ c:nosebleed:

nhân ngày thành lập hội phụ nữ Việt Nam cụ chúc các cháu gái càng ngày càng xinh!cháu nào lấy chồng rồi thì làm tốt công việc của người vợ người mẹ!cháu nào đang yêu thi sẽ luôn luôn hạnh phúc bên người mình yêu!cháu nào đang cô đơn sớm tìm được một nửa còn lại của mình (nếu không tìm được liên hệ với cụ cụ cũng đang cô đơn)

Tú già ốm thế nào, đã đỡ chưa? Cứ phải gọi em nào đó đến chăm thì mới nhanh khỏi được c:beauty:
@Vương: Mi nhanh khỏi còn đi ăn thịt chó nào. c:adore:

ThamNT
21-10-2010, 02:08 PM
Sáng nay đi làm, vô tình thấy trên Dantri đưa tin đã tìm thấy chiếc xe khách bị lũ cuốn trôi hôm 18.10. Vào đọc mà sao thấy nghẹn đắng lòng, càng theo dõi càng không cầm được nước mắt. Thương lắm miền Trung ơi...c:too_sad:

PhươngChiC5
21-10-2010, 04:31 PM
Sáng nay đi làm, vô tình thấy trên Dantri đưa tin đã tìm thấy chiếc xe khách bị lũ cuốn trôi hôm 18.10. Vào đọc mà sao thấy nghẹn đắng lòng, càng theo dõi càng không cầm được nước mắt. Thương lắm miền Trung ơi...c:too_sad:

c:boss: Thương miền Trung nhưng lại ra HN làm. Bỏ m. Trung ở Thủ đô.
Cuộc đời nhiều cái trái ngược thế đấy :nosebleed: c:still_dreaming:

ThamNT
21-10-2010, 08:26 PM
Hơ hơ... thì thế mới gọi là "Thương". Chứ thủ đô là "Yêu" rồi nên mới ra đấy chứ :heheh:

trung_c5
21-10-2010, 08:31 PM
hiện tại tớ đang ở TH.bạn nào đang ở TH hôm nào ta off cái nhỉc:smile:
@Chi:tưởng Chi đang ngoài kia chứ.hm nào trà đá nhéc:big_smile:
@Nga:Nga vẫn đang học à?có hay về không?
@Tú móm:mày chết đâu rồi ku?c:amazed:

PhươngChiC5
21-10-2010, 09:43 PM
Thèng ku Vương ốm lắm oy. Trung ơi, Thứ 7 đi thăm Vương đi. c:big_smile:
Với cả bạn Trung cho tớ xin số phone hum nào rảnh gọi trà đá!

Nga_c5
22-10-2010, 03:04 AM
c:matrix: hj, cam on ban Tr qtam nhe'. N cũng đang tính chuyển công tác về vn. he` N cũng có về thăm nhà .. Cviec cua Tr thế lào?Tr o TH ma không hay tin của các bạn nhỉ/ chắc là bận việc phải ko?sắp lấy vợ chưa vậy?c:look_down: khi nào thi mời bạn ăn bánh kẹo thế?

DungCao^^
22-10-2010, 07:03 PM
anh iêm sau vụ ăn cỗ Khương Thắm chìm đi đâu roài, hức hức . Vào nhà mà thấy vắng ghê cơ c:confuse:
gà công nghiệp quá ! nhầm nhọt roài
Thắm thối để cái avarrta thể hiển " đẳng cấp" quá ta há há c:big_smile:

PhươngChiC5
22-10-2010, 09:17 PM
Đề nghị Dung cao về thăm nhà thường xuyên hơn, nhà mốc lên mất bi h.

PhươngChiC5
25-10-2010, 01:51 PM
Thôi xong rồi, chắc sập nhà rồi.
Nhắn bạn Vương, bạn bây giờ ở phương trời nào rồi, tôi gọi cho bạn mấy lần mà thấy toàn thuê bao không ll được vậy?
Thắm thối
Tú già
Trung mặt tròn
Hoàng xoong
Nga Ngố
Khương Kh ^^
Dung ngố
c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:

camvuong862002
25-10-2010, 08:11 PM
Tình hình là mình mới xuất viện chiều nay.sk đã tạm ổn được 80%.tình hình các bạn ở nhà thế nào.
Mấy hôm rồi chi đen gọi mà máy hết pin nên không nghe được

Nga_c5
26-10-2010, 10:40 PM
c:misdoubt: chuc mung V da~ vadang hoi phục skhoe nho'/

camvuong862002
26-10-2010, 11:40 PM
c:misdoubt: chuc mung V da~ vadang hoi phục skhoe nho'/

thank you vinamilk.hihi hôm nay đi xem bói, gặp thằng người yêu con Quyên cù lỳ đi xem ngày cưới cho 2 đứa nó.her heer thật nà xứng đôi vừa nứa.
các bạn chuẩn bị phong bì đi, sang năm là đến nượt mình đấy

ThamNT
27-10-2010, 03:14 PM
Cái bạn Vượn kia sao bẩu 30 tuổi mới cưới hả.c:waaaht:

camvuong862002
27-10-2010, 04:19 PM
Cái bạn Vượn kia sao bẩu 30 tuổi mới cưới hả.c:waaaht:

ơ, có bảo núc nào đâu

PhươngChiC5
29-10-2010, 07:53 PM
Thắm đang mừng, tưởng xù được vụ quà mừng, ai dè nó cưới sớm chế. chả thương anh em gì cạ

pheonix1986
01-11-2010, 03:21 PM
eo` Lâu lắm mới vào thấy vắng hoe.......Hôm qua mấy thaeng trog lop C5 lai j ngồi uống rượu....Ha koai,Trung say, Cứt chuot Phuong nghiem.......zui

camvuong862002
01-11-2010, 07:40 PM
chứ mần răng mà lại không thấy ai rồi,anh em ới..tổ chức offline đi,nâu nắm rồi không ăn uống gì.các bạn liên lạc lại với mình để tổ chức nhé.ăn uống 1 trận linh đình đi nào,giải đen cho mình cái