PDA

View Full Version : [01-04] C5 (Thầy Đức chủ nhiệm) Anh Chị Em vào báo danh đi ạ!!!

Trang : [1] 2 3

camvuong862002
22-09-2010, 01:45 PM
Bất ngờ khị nhận tìm ra trang này.thú vị quá.bao nhiêu là kỷ niệm cũ ập về,đã 6 năm trôi qua rồi.thời thế thay đổi nhiều, giờ đã 25t, k còn ngây thơ như cái thời ấy nữa.Những kỷ niệm mãi là những kỷ niệm,chỉ mong trở về trong những dòng tin.
"Bao nhiêu năm, trở lại trường xưa
Muôn kỷ niệm bỗng ập vào nỗi nhớ..."
Giờ chác các bạn đã thay đổi nhiểu rồi, có người đã có gia đình,có con rồi,có nhưng ng đi làm an xa,chắc cũng có nhưng người ở lại quê nhà.trong đấy có tôi.T yêu quê hương, yêu mảnh đất này, sau ĐH tôi quay về thăm trường...giờ k dẽ được vào như trước, chỉ biết đứng ngoài nhìn và tiêc nuôi,trong tâm trì vang lên bài hát:

"Thời gian trôi qua mau chỉ còn lại những kỷ niệm
Kỷ niệm thân yêu ơi sẽ còn nhớ mãi tiếng thầy cô
Bạn bè mến thương ơi sẽ còn nhớ những lúc giận hờn
Để rồi mai chia xa lòng chợt dâng niềm thiết tha
nhớ bạn bè, nhớ mái trường xưa
Đặt bàn tay lên môi, giữ chặt tiếng nấc nghẹn ngào
Thời gian sao đi mau xin hãy ngừng trôi
Dù vẫn mãi luyến tiếc khi đã xa rồi
Bạn bè ơi, vang đâu đây, còn giọng nói tiếng cười
Những nỗi nhớ niềm thương gửi cho ai .....!
Nếu có ước muốn trong cuộc đời này
Hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại
Cho bao khát vọng, đam mê cháy bỏng
Sẽ còn mãi trong tim mọi người
Để tình yêu... ước mơ mãi không phai...
Nếu có ước muốn trong cuộc đời này
Hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại
Bên nhau tháng ngày, cho nhau những hoài niệm
Để nụ cười còn mãi lắng trên hàng mi, trên bờ môi
Và trong những... kỷ niệm xưa....

C5 của tôi ơi....Hãy về đây trong những kỷ niệm xưa

Mình hiện tại đang sinh sống và làm việc tại thanh hóa
có bạn nào biết mình thì liên lạc nhé
gửi các bạn profile
Cầm Vương
Lớp C5 Đảo Duy Từ khóa 2001-2004
DĐ 0983058605
Mail: camvuong862002@gmail.com
YM : camvuong862002
Hiện mình đang làm việc tại Trung Tâm CNTT&TT Sở Thông tin và truyền thông Thanh Hóa

tulv86
22-09-2010, 07:57 PM
hình như mình học c5 mình là người nhiều tuổi nhất lớp thì phải!già mất rồi

camvuong862002
22-09-2010, 10:56 PM
Em bao tuổi mà đòi già hơn anh hã kưng,tính tháng em còn kém già này 2 tháng đấy
hê hê
-----------------------------------------

Chết cha,đọc lại,thấy nhầm hàng,không biết có phải là Lê Vương Tú không nhỉ

Nga_c5
22-09-2010, 11:24 PM
c:haha: vui wa'.. vao duoc roi`c:misdoubt:

co phai Tu' hong vay ta?
c:cry: nho' cap 3 that. do'

camvuong862002
22-09-2010, 11:27 PM
c:haha: vui wa'.. vao duoc roi`c:misdoubt:

co phai Tu' hong vay ta?
c:cry: nho' cap 3 that. do'

thằng cha này đểu thật.vào nói cái chạy luôn,mai online thì anh chém chết
à báo với anh em trong lớp là 25 tháng 8 âm này. Khương và Thắm cưới nhău nhé.anh em nào vào đọc chúc mừng nó cái,khô thân,yêu nhău 6,.7 năm rồi còn gì

Nga_c5
22-09-2010, 11:29 PM
thằng cha này đểu thật.vào nói cái chạy luôn,mai online thì anh chém chết
à báo với anh em trong lớp là 25 tháng 8 âm này. Khương và Thắm cưới nhău nhé.anh em nào vào đọc chúc mừng nó cái,khô thân,yêu nhău 6,.7 năm rồi còn gì
ong xem lai. xem "c:sweat:trich" co' dung' nguoi` ko vay....

camvuong862002
22-09-2010, 11:30 PM
ong xem lai. xem "c:sweat:trich" co' dung' nguoi` ko vay....

À sory nhé,muộn rồi mắt kèm nhèm quá nên tui nhìn không rõ. để lúc nào tôi scan rồi post ảnh lớp lên nhé,tôi cũng còn giữ kha khá ảnh

dương
23-09-2010, 09:27 AM
cho dương bình làm đặt cục gạch nhớ @@

camvuong862002
23-09-2010, 11:51 AM
cho dương bình làm đặt cục gạch nhớ @@

Ha ha,dương à. 20 nạp tài 25 cưới Khương khái nhé. anh em trong lớp mình bố trí về canh rạp cho nó đỡ tủi thân nhé.hhi

hrockvn
23-09-2010, 12:04 PM
C8 trân trọng chào các đồng chí C5.

dương
23-09-2010, 12:33 PM
Ha ha,dương à. 20 nạp tài 25 cưới Khương khái nhé. anh em trong lớp mình bố trí về canh rạp cho nó đỡ tủi thân nhé.hhi

ok thui.canh rạp thì hi vọng xin về được.cưới sợ ko về được @@ hom đấy phải qua Trung khủa rùi.hix.các bạn cưới xin hết rồi mình con chưa có iem nào .sốt xình xịch rồi @@c:ah:

camvuong862002
23-09-2010, 04:33 PM
ok thui.canh rạp thì hi vọng xin về được.cưới sợ ko về được @@ hom đấy phải qua Trung khủa rùi.hix.các bạn cưới xin hết rồi mình con chưa có iem nào .sốt xình xịch rồi @@c:ah:

Khổ thế.ống kén quá đấy mà.cỡ như ông là cứ phải hoa hậu ấy nhẩy

dương
23-09-2010, 04:49 PM
Khổ thế.ống kén quá đấy mà.cỡ như ông là cứ phải hoa hậu ấy nhẩy

Ợ!!!.ông lại xoáy tôi rồi.hoa hậu chân dài tôi sao với được chớ.@@ ông nhìn chân tôi thế kia cơ mà ^^.chú Khương đã cho tay vào còng rồi thế còn ông? khi nào thì công an bắt đây? ^^

camvuong862002
23-09-2010, 05:58 PM
Ợ!!!.ông lại xoáy tôi rồi.hoa hậu chân dài tôi sao với được chớ.@@ ông nhìn chân tôi thế kia cơ mà ^^.chú Khương đã cho tay vào còng rồi thế còn ông? khi nào thì công an bắt đây? ^^

Tôi thì bị còng từ lâu rồi,nhưng tôi có đánh chìa khóa phụ nên tôi vẫn sống thoải mái lắm..hi`

PhươngChiC5
23-09-2010, 10:38 PM
c:big_smile:
Dạ iêm chào các pac' ợ.
Chào xong rùi em đi ngủ luôn đây! c:still_dreaming:

camvuong862002
23-09-2010, 10:41 PM
Dạ iêm chào các pac' ợ.

Híc,đừng ngủ vội thế,hàn huyên với anh em một tí nào.Hồi đầu vào lớp 10.thấy con bé nào đen khủng khiết.tóc dài,điệu lắm,k ra chào cờ mà ngồi trong lớp hát cái dêck gì ấy.còn 1 đứa thì đang lău bảng mặc dù không được phân công,său thì nó làm lớp trưởng.thế đấy

hrockvn
23-09-2010, 10:45 PM
Dạ iêm chào các pac' ợ.
Có phải Chi - bạn của Hoàng Trang. Nhà Chi ở dưới chỗ gần ĐH Hồng Đức ko??

Nga_c5
24-09-2010, 12:28 AM
Nhiệt liệt chào mừng các bạn vào box c5..
E hèm, Dương nói thật không đấyc:haha:

C8 trân trọng chào các đồng chí C5.
Hello, đồng chí C8 làm sao để up photos từ computer lên được không?
c:cold:
Chẳng biết 6 năm qua đã trôi qua như thế nào ... hnay tròn 6 năm mình xa vn .... càng đi càng thấy nhớ trường nhớ lớp nhớ bạn bè ... khi về thăm nhà ko có cơ hội ghé vào trường nhưng mỗi lần đi qua đó kỳ lạ lắm ... tâm trạng bồi hồi .. khó tả.. nghe tiếng reo hò khi ra chơi mình lại có cảm giác như đang trốn học đi chơi vậy ... cái cảm giác thân quen gần gũi .. cảm giác hạnh phúc khi được đến trường ... (chứ ko có mong được nghỉ học như trước, hehe) nhưng ... chỉ còn lại đây những kỷ niệm .. mọi thứ vẫn ở nguyên vị trí của nó ... vì có mỗi cá nhân chúng ta là khác trước .. ai cũng có 1 cuộc sống riêng ... niềm vui riêng ... hạnh phúc riêng .. nhưng nếu có cơ hội vẫn muốn dược 1 lần trở lại lớp học ngày xưa ...

camvuong862002
24-09-2010, 09:08 AM
.
c:cold:
chang biet' 6 nam qua da troi qua nhu the' nao` ... hnay tron` 6 nam minh` xa vn ...cang` di cang` thay' nho' truogn nho' lop nho ban. be`... khi ve` tham nha` ko co co hoi ghe' vao` truong` nhung moi lan` di qua do' ki` la. lam'.. tam trang boi` hoi` .. kho ta.. nghe tieng reo ho` khi ra choi minh` lai co cam giac' nhu dang tron' hoc. di choi vay... cai cam giac than quen gan` gui~ .. cam giac' hf khi duoc. den' truong` ... (chu ko co' mong duoc nghi hoc nhu truoc/hehe) nhung ... chi con` lai. day nhung ki niem.. moi thu van~ o nguyen vi tri cua no' .. vi co' moi ca' nhan chung ta la khac' truoc'.. ai cung co 1 cuoc song' rieng .. niem` vui rieng .. hanh phuc' rieng.. nhung neu' co co hoi. van muon duoc 1 lan nua tro lai. lop hoc. ngay` nua ...

Yên tâm đi cưng.tròn 10 năm anh sẽ tổ chức cho lớp quay về trường thăm lớp thăm trường chụp ảnh kỷ niệm nữa.anh nghĩ trường không khó khăn đâu, he he.thăm lại và quà cáp các thầy cô đã dạy dỗ mình để mình thất bại như ngày nay...hehe.6 năm rồi,cố lên 4 năm nữa thôi.lúc đấy chác ai cũng thành đạt cả rồi,về thăm cho nó hoành tráng.cho trường còn có chút hãnh diện.biết đâu lúc đấy lớp mình lái có những bạn về thăm trường bằng máy bay riêng thì sao....trường lại thích quá đi ấy chứ...mình cũng thích

hrockvn
24-09-2010, 09:14 AM
Yên tâm đi cưng.tròn 10 năm anh sẽ tổ chức cho lớp quay về trường thăm lớp thăm trường chụp ảnh kỷ niệm nữa.anh nghĩ trường không khó khăn đâu, he he.thăm lại và quà cáp các thầy cô đã dạy dỗ mình để mình thất bại như ngày nay...hehe.6 năm rồi,cố lên 4 năm nữa thôi.lúc đấy chác ai cũng thành đạt cả rồi,về thăm cho nó hoành tráng.cho trường còn có chút hãnh diện.biết đâu lúc đấy lớp mình lái có những bạn về thăm trường bằng máy bay riêng thì sao....trường lại thích quá đi ấy chứ...mình cũng thích
Ăn cháo đá bát

PhươngChiC5
24-09-2010, 11:52 AM
Tềnh hềnh là lớp mình có bạn cưới, lại tụ tập hử

dương
24-09-2010, 12:29 PM
tụ tập thôi.thế các bạn định tụ tâp hôm nào đấy.thứ 7 cưới rồi chú khương mời ăn hôm nào thế ạ?

Nga_c5
24-09-2010, 05:29 PM
Ăn cháo đá bát

c:boss: ko phai benh . nhung dong chi' C 8 zui tinh' wua'... ban Vuong luon nho' loi` thay` co nhac' nho... "that bai la me. cua thanh` cong " ban ay' tran` day` cam kich' voi' loi` thay` co day. do~ day'...hehe

tinh` hin`h den' luc co' may bay rieng roi` thi` .. khi quay lai. truong` tat ca de bay bay ngoai` nha` gui xe roi` di xe dap. 1 vong` den nha` thay` co cho hoanh` trang' chu nhi/ c:big_smile:

PhươngChiC5
24-09-2010, 07:45 PM
hé hé, mọi người cổ động thêm mấy đứa vào đi cho vuic:beauty:. Có cái diễn dàn này mà hem bik từ trước nhỉ. Hi vọng là chưa muộnc:big_smile:.
Tớ có nhu cầu lập hội "ĐẾN BÂY GIỜ VẪN CÔ ĐƠNc:cool:" tại Thanh Hóa city để đi chơi. Ai tham gia alo cho tớ số: 0977411191 c:look_down: hé hé hế hế

camvuong862002
24-09-2010, 08:19 PM
Cũng giông như chi đen có tư tưởng lớn lập hội.tớ cũng bày đạt lập hội "Những người cùng sướng" ai tham gia liên lạc với tớ 0983058605.Không phân biệt già trẻ lớn bé, ai có vợ mà chán vợ, ai có bồ mà chán bồ,hãy gia nhập hội của tôi, để lên kế hoạch đi sung sướng ở các tụ điểm ăn chơi nổi tiếng như Trà đá Lê Lợi, cafe bãi rác,trả tôm bún thịt nướng bà Mười, bún trả hàng than và tụ điểm lớn của thành phố mà k anh em nào k thể k bít đấy là Karaoke Hồng Nhung Production.. he he
Nhận tổ chức tiệc tùng,hit keo đập đá...anh em liên lạc nhanh kẻo hết chỗ nhé

Ăn cháo đá bát
Chêt...Nặng lời với mình quá, chẳng qua là mình ăn quả nhớ kẻ trồng cây,uống nước nhớ nguồn..hay là reo gió gặp bão nhỉ...học ngu văn quá không biết câu nào mới đúng nữa

PhươngChiC5
24-09-2010, 11:01 PM
Tịt mũi c:beat_brick: huhu

tulv86
24-09-2010, 11:11 PM
oài!chém nhau mát wa ko gọi mình!Vương: tôi là Tú móm hehe già nhất chưa?
Thắm and Khương chúc mừng hạnh phúc nha!
C5: tình yêu của tôi

PhươngChiC5
24-09-2010, 11:17 PM
Ah, chào bạn Tú pê đê, yêu gì mà yêu cả lớp thế hảc:what:. Chọn lọc tí chớc:beauty:.
Ah, ai vào box thì cho xin Số Di Động lun ná, để tiện liên lạc trà đá ý mừ c:dribble:
c:waaaht:c:waaaht:c:waaaht: cái thèng VƯỢN kia, răng mi lại gọi t bằng cái tên như rứa hử. Bạn mi có hơi đen (quá) 1 tí thì mi phải giấu đi chứ. Khoe ra để bạn mi suốt đời ở nhóm "ĐẾN BI H VẪN CÔ ĐƠN" hả

tulv86
24-09-2010, 11:30 PM
xin lỗi cô nhé!muốn biết bê đê hay không thử thì biết nhé! 199001570 nhấn phím 10 gặp chị thỏ ngọc nhờ chuyển máy cho tôi nhé

DungCao^^
24-09-2010, 11:37 PM
hô hô ! Chào cả nhà. Em là Dung cao. Khương Thắm sắp cưới roài à! Chúc mừng ! Chúc mừng! Tình yêu đẹp c:adore:
p/s: Chi vừa đen vừa xinh cho nhập hội với , sắp về vườn roài c:big_smile:

tulv86
24-09-2010, 11:51 PM
ôi vợ tôi!lâu lém không gặp vợ rồi nhẩy!vợ lấy chồng mới chưa vậy
Chi lại chém gió ồi!lúc nào cưới đấy mà lập hội cô đơn

Nga_c5
25-09-2010, 02:18 AM
ôi vợ tôi!lâu lém không gặp vợ rồi nhẩy!vợ lấy chồng mới chưa vậy
Chi lại chém gió ồi!lúc nào cưới đấy mà lập hội cô đơn

tu' do ha? lam` viec. o dau roi. lau alm ko gap c:misdoubt:
//vo ma tu' nhac' den ko le~ la Dung ha?
*Sự chia ly nhiều khi, sẽ giúp chúng ta trân trọng hạnh phúc mà mình đang có. Đôi lúc tôi tin rằng, vì trái đất tròn nên những người còn yêu nhau rồi sẽ về với nhau. Vì thời gian không ngừng trôi chảy, nên đừng để nó trôi qua vô nghĩa , hãy trân trọng và nâng niu tình yêu của bạn bằng cả hai tay và bằng cả trái tim.*
- doc duoc cau nay` .co le~ ai do' hf khi nhan ra duoc rang` ho. dang hanh phuc' hon nhung nguoi` khac'vi con` chua danh mat hanh phuc cua min`h ... nhung cung co nguoi` kip nhan ra minh van con`co hoi. de han gan' lai hanh phuc cua minh...va cung co nguoi dung cam noi loi` chia tay voi 1 nguoi lau nay ho. nghi rang ko yeu that . de roi` nhan ra rang ho hong the song' thieu nguoi` do duoc ... Toi chuc nhung nguoi` ban cua toi luon tinh` thay' hanh phuc' that su cua minh` va giu~ duoc. no' .c:beauty:

Nga_c5
25-09-2010, 04:13 AM
tu' do ha? lam` viec. o dau roi. lau alm ko gap c:misdoubt:
//vo ma tu' nhac' den ko le~ la Dung ha?
*Sự chia ly nhiều khi, sẽ giúp chúng ta trân trọng hạnh phúc mà mình đang có. Đôi lúc tôi tin rằng, vì trái đất tròn nên những người còn yêu nhau rồi sẽ về với nhau. Vì thời gian không ngừng trôi chảy, nên đừng để nó trôi qua vô nghĩa , hãy trân trọng và nâng niu tình yêu của bạn bằng cả hai tay và bằng cả trái tim.*
- doc duoc cau nay` .co le~ ai do' hf khi nhan ra duoc rang` ho. dang hanh phuc' hon nhung nguoi` khac'vi con` chua danh mat hanh phuc cua min`h ... nhung cung co nguoi` kip nhan ra minh van con`co hoi. de han gan' lai hanh phuc cua minh...va cung co nguoi dung cam noi loi` chia tay voi 1 nguoi lau nay ho. nghi rang ko yeu that . de roi` nhan ra rang ho hong the song' thieu nguoi` do duoc ... Toi chuc nhung nguoi` ban cua toi luon tinh` thay' hanh phuc' that su cua minh` va giu~ duoc. no' .c:beauty:

http://www.facebook.com/photo.php?pid=530229&fbid=1268267405854&id=1804892358
http://www.facebook.com/photo.php?pid=530229&fbid=1268267405854&id=1804892358
ai za`.. muon post cai pic len ma ko duoc / di ngu thoai. bibi ca nha` nho'. ma` post nham` cai' la ko xoa di duoc. .. ca nha thong cam / hjhj

hrockvn
25-09-2010, 07:38 AM
Các bạn C5 viết tiếng Việt có dấu nhé.

PhươngChiC5
25-09-2010, 08:57 AM
Ênh admin oy, thông cảm cho bạn ý, bạn ý xa VN lâu roài, nhỡ bển bạn ý hok có Vietkey thì sao c:beat_brick:
@Dung Cao: Chào mừng đến với "Ô MAI SẤU CUỐI LỌ" hội c:nosebleed:
@Tú móm: Sự thật phũ phàng, chẳng ai mún tin c:cry:

dương
25-09-2010, 09:05 AM
@ Dung cao: chào em.công tác làm ăn thế nào?ok chứ?chuẩn bị cho bọn anh nhậu thui nhỉ ^^
@ Chi: ô mai ở đâu đấy cho anh 1 quả nào.anh thích nhất ômai sấu đấy ^^

hrockvn
25-09-2010, 09:07 AM
Ênh admin oy, thông cảm cho bạn ý, bạn ý xa VN lâu roài, nhỡ bển bạn ý hok có Vietkey thì sao c:beat_brick:
@Dung Cao: Chào mừng đến với "Ô MAI SẤU CUỐI LỌ" hội c:nosebleed:
@Tú móm: Sự thật phũ phàng, chẳng ai mún tin c:cry:
Diễn đàn có sẵn bộ gõ ở ngay dưới mà.
c:cry:
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/attachment.php?attachmentid=1002&stc=1&d=1285380406

camvuong862002
25-09-2010, 09:33 AM
hô hô ! Chào cả nhà. Em là Dung cao. Khương Thắm sắp cưới roài à! Chúc mừng ! Chúc mừng! Tình yêu đẹp c:adore:
p/s: Chi vừa đen vừa xinh cho nhập hội với , sắp về vườn roài c:big_smile:

Chào người bạn mới đến, thắp lên 1 niềm vui.Dung dạo này khỏe không,V có mấy điều muốn nói nhưng k tiện nói trong này, cho V xin yahoo nhé.
tiện thể cho e cái đề nghị với admin là cho phép up ảnh trực tiếp đi.up qua link có một số người không biết up
e xin biểu quyết của mấy anh chi trong lớp ạ

hrockvn
25-09-2010, 09:43 AM
tiện thể cho e cái đề nghị với admin là cho phép up ảnh trực tiếp đi.up qua link có một số người không biết up
e xin biểu quyết của mấy anh chi trong lớp ạ
Diễn đàn có tính năng này mà. Bạn xem một vài bài viết sau nhé:

Hướng dẫn chèn ảnh vào bài viết dùng chức năng đính kèm file của diễn đàn (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=3951)
Hướng dẫn sử dụng Picasa để tiện việc chèn ảnh vào bài viết :D (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=9660)
Về việc post ảnh từ photobucket?????????? (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=9066)
Cho Em hỏi về việc up ảnh vào bài viết cái (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/showthread.php?t=9016)

Bạn xem qua vài bài viết đó, nếu còn thắc mắc gì thì vào box Hướng dẫn - Trợ giúp (http://www.daoduytu.edu.vn/forum/forumdisplay.php?f=5) tạo chủ đề nhé.

PhươngChiC5
25-09-2010, 10:08 AM
Tềnh hềnh là có thông tin đám cưới oy, post vô đây ai ko may đọc phải đi cố mà đi ná c:big_smile:.
Ngay tuần sau nè:c:beauty:
Thứ 2: Nạp tài 16h (Nhà Thắm)
Thứ 6: Nhà Thắm mời cơm c:hungry: 18h
Thứ 7: Cưới 11h (Cô dâu nói là nhà trai mời bạn bè ở lại ăn cơm lúc đón dâu vìa) c:beat_brick:

Nga_c5
25-09-2010, 12:29 PM
CHuc Mung` Khuong + Tham' nhe' c:beauty:

camvuong862002
25-09-2010, 04:16 PM
chả mấy khi bạn cưới, các bạn nhơ đến nhé.mình đang ốm,nạp tài k đi được nhưng sẽ cố gắng đên hôm đám cưới...

PhươngChiC5
25-09-2010, 06:59 PM
@Vương: Bạn hiền ơi, chân bạn như thế thì đi sao đượcc:oh:. Bạn cố nhịn chút sau này đi ăn đầy tháng con K-T là được oyc:still_dreaming:. Bạn bè thông cảm được mà. Bạn mà cố đi là nguy hiểm đó.
Tính tối nay đến thăm mà t lại ốm mất rùi. Hẹn hum khác mua đào đến ná c:big_smile:

camvuong862002
25-09-2010, 07:08 PM
@Vương: Bạn hiền ơi, chân bạn như thế thì đi sao đượcc:oh:. Bạn cố nhịn chút sau này đi ăn đầy tháng con K-T là được oyc:still_dreaming:. Bạn bè thông cảm được mà. Bạn mà cố đi là nguy hiểm đó.
Tính tối nay đến thăm mà t lại ốm mất rùi. Hẹn hum khác mua đào đến ná c:big_smile:

Có mỗi bạn là còn biết quan tâm đến già này.chứ mấy đứa bạn khác thấy m ốm đâu k thèm hỏi 1 lời,tủi thân chết được,Hôm bạn đên thăm mình đang nằm trên 1 cái chăn chiên, nghĩ lại 1 chuyện mà vui lắm...hi chắc k nhớ đâu ấy nhẩy...
Mà góp ý chân thành với bạn hiền nhé,bạn phải chịu khó đi đại tu nhan sắc đi.vẫn xinh đẹp nhưng đẹp thêm thì càng tốt he he.
Mình có cái thằng bạn thân nó cưới mà..k đi sợ nó chém lắm..nên sống chết cũng phải sang đưa phong bì rồi về chứ.mà lại những 2 đứa bạn cùng lớp.suy nghĩ mãi mà k biết bỏ phong bì thế nào...mỗi p bì 100 hăy là 1 phong bì 200 nhể..đău đầu quá...

tulv86
25-09-2010, 07:26 PM
Nga: Vợ maf Tú nhắc đến chính xác là Dung cao mừ!
Chi:Sự thật buồn nhưng vẫn phải bước qua để vươn tới tương lai mà!Cố gắng lên
Vương:Cố gắng bồi bổ sức khỏe đám cưới còn họp mặt chứ

PhươngChiC5
25-09-2010, 07:30 PM
Có ý kiến là đi mỗi bên 50k thôi c:big_smile:

camvuong862002
25-09-2010, 07:47 PM
Nga: Vợ maf Tú nhắc đến chính xác là Dung cao mừ!
Chi:Sự thật buồn nhưng vẫn phải bước qua để vươn tới tương lai mà!Cố gắng lên
Vương:Cố gắng bồi bổ sức khỏe đám cưới còn họp mặt chứ

Ok ông..tôi đang có gắng hết sức đây, ông cho tôi cái sô cầm tay của ông cái.ông làm việc ở đâu vậy

Có ý kiến là đi mỗi bên 50k thôi c:big_smile:

Ý kiến này khá là hay...duyệt thôi các bạn nhỉ.trăn trở của tôi chắc cũng là nỗi lòng của các bạn.khà khà

hijack
25-09-2010, 08:18 PM
hé hé, mọi người cổ động thêm mấy đứa vào đi cho vuic:beauty:. Có cái diễn dàn này mà hem bik từ trước nhỉ. Hi vọng là chưa muộnc:big_smile:.
Tớ có nhu cầu lập hội "ĐẾN BÂY GIỜ VẪN CÔ ĐƠNc:cool:" tại Thanh Hóa city để đi chơi. Ai tham gia alo cho tớ số: 0977411191 c:look_down: hé hé hế hế

Tưởng Chi đen sắp lên xe hoa rồi chứ, sao còn rảnh ngồi lập hội cô đơn thế lày

PhươngChiC5
25-09-2010, 09:17 PM
hì hì, sắp thôi chứ có phải đã đâu. Cái gì cũng có thể thay đổi mà.
Ủa, who are you?c:beat_brick:

hijack
25-09-2010, 10:43 PM
hì hì, sắp thôi chứ có phải đã đâu. Cái gì cũng có thể thay đổi mà.
Ủa, who are you?c:beat_brick:

"chồng cũ" của Long đen đây c:big_smile:
Chi về quê rồi à, làm ở đâu vậy

camvuong862002
26-09-2010, 09:36 AM
"chồng cũ" của Long đen đây c:big_smile:
Chi về quê rồi à, làm ở đâu vậy

khè khe thế chồng cũ đã biết Long đen nó mới đi bước nữa chưa,có đến đám cươi nó k

PhươngChiC5
26-09-2010, 12:27 PM
@Hoàng C3: Mới đi làm thoai, hum trước L cưới ko về được hử. Thía hum sau lại được ăn ở Sen Hà Thành roài c:hungry:c:beauty:
Hôm qua cô dâu chú dể K-T xuống nhà yết kiến xin sdt của mấy bạn trong lớp mà Chi toàn số cũ. Ai có số mới hoặc hay liên lạc với ai thì gọi giúp đôi đó đi.

Nga_c5
26-09-2010, 12:53 PM
C ma` ko co' so' cua cac' ban sao ? vay thu K voi T hoi V voi roi` qua may ban do' chac' se hoi duoc so' cac ban con` lai. vi` cac ban cung hay gap nhau ... N lai. luu so cua mot so' ban. hiem' gap. o sim vn nen ko co' . .. cac' ban C5 vao box nho' de lai. dau tich' de lien lac nhe' ;)

khè khe thế chồng cũ đã biết Long đen nó mới đi bước nữa chưa,có đến đám cươi nó k

V di lai. duoc chua ? lau roi` ko co' gap. c:boss:

PhươngChiC5
26-09-2010, 03:18 PM
@Nga: Trả lời hộ V: Có 1 cái chân bị trục trặc thôi, những cái còn lại vẫn hoạt động tốt (hay sao ý) c:look_down:

Nga_c5
26-09-2010, 03:49 PM
c:misdoubt: С tham nom V can than. nhe' . cac ban o xa ko den ' tham V duoc.? kho the' day'.. hon 1 thang' roi` nam nha`c:beat_brick:

PhươngChiC5
26-09-2010, 06:44 PM
c:nosebleed:Ai có lòng với bạn Vương cứ gửi tiền vào tài khoản của tớ, tớ đi mua Đào cho bạn ý ăn giúp cho ná c:shame:

DungCao^^
26-09-2010, 06:54 PM
@ Dương: Hình như lần nào có dịp nói chuyện là anh đều hỏi " Em sắp cho anh ăn kẹo chưa? Hichic oàn chọc vào nỗi đau của iêm thoai c:cry:
@ Tú ; Bồ nhầm nhọt nhá. Dung cao là bố Tú Móm, vợ Chung khỉ gầy ( Chông iu ( Nga_C5) thông cảm trứoc khi lấy anh , em có hơi tằng tịu tý c:big_smile:)
@ Chi: Tớ chỉ nhập hội " Đến bi giờ vẫn còn cô đơn" ( nghe cho oai. hé hé ) chứ hem vào cái hội " Ô mai xấu đâu" mỹ nữ mờ hé hé
@ Vương : yahoo tớ đây : coloursofthewind_114 hè hè
Đám cười Khương Thắm chắc chắn sẽ về nhưng hem bít có kịp ăn cơm ở nhà Thắm ko? Vì trót dại ốm đau, chơi bời nên nghỉ làm khớ khớ, nghỉ nữa thì về vườn. Hè ! Đợi buổi ăn trưa thứ 7 nhà Khương nhé. Lâu rồi cũng ko gặp mọi người. Iêm giờ nhớn roài , ko giống xưa đâu c:big_smile:
môi bên 50k nghe có vẻ hợp lý c:big_smile:

Nga_c5
26-09-2010, 07:33 PM
vo. Dung dung' la` nhiet tinh` thiet.. co gang' den' chuc phuc 2 ban y' giup chog nua nhe' =))

hijack
26-09-2010, 07:53 PM

chồng v1 thì sao lại không biết chứ :D

@Hoàng C3: Mới đi làm thoai, hum trước L cưới ko về được hử. Thía hum sau lại được ăn ở Sen Hà Thành roài c:hungry:c:beauty:
ừa, làm vào giữa tuần thì sao mà tớ về được. Mà ở HN là Sen Hà Thành à, vẫn chưa thấy mụ ta nói gì cả c:doubt:

camvuong862002
26-09-2010, 08:44 PM
c:nosebleed:Ai có lòng với bạn Vương cứ gửi tiền vào tài khoản của tớ, tớ đi mua Đào cho bạn ý ăn giúp cho ná c:shame:

Ý kiến bạn C hay đấy, các bạn gửi cho mình ít tiền, ốm đău mà túng thiếu quá.khổ quá thôi.hic hic

PhươngChiC5
26-09-2010, 08:53 PM
chồng v1 thì sao lại không biết chứ :D
ừa, làm vào giữa tuần thì sao mà tớ về được. Mà ở HN là Sen Hà Thành à, vẫn chưa thấy mụ ta nói gì cả c:doubt:

Đang còn bận làm dâu, chắc mai mốt ra HN rùi mí gọi. Hì hì. Sen Hà Thành vào trưa ngày 29/09 thì phải. ko nắm rõ lắm.
@C5 êy: Nhà chú rể lại đổi lịch (theo ko kịp mấtc:confuse:). Nhà Khương 6h thứ 5 nhé! c:doubt:

Nga_c5
26-09-2010, 10:06 PM
c:boss: ... C van chang khac ji` nhi ? he' he' .nhanh cho ban be an keo. cuoi' di chu' .. kha` kha`...

PhươngChiC5
26-09-2010, 10:19 PM
Ý Nga là cái bệnh chờm hớp hả c:big_smile: Vẫn lăng xăng rồi lăn ra ốm thoai :nosebleed:

camvuong862002
26-09-2010, 10:44 PM
Ôi mẹ ơi....đến bao giờ mới được đếm sao....đên bao giờ mới đc...

Nga_c5
27-09-2010, 12:01 AM
V uoc' ji` uoc' lam' the'.. mong nhanh khoi cai' chan ma` di lai. tren chinh doi chan cua min`h ay' chu'.
C lai. nghi~ qua' ve ban than min`h qua' roai` ... c:beat_shot:om' mai~ roi` cung het' thoi .. dung` co' lo .. c:misdoubt:
ca nha` thong cam. thoi gian toi' ko thuong truc. theo doi~ sat' duoc tin`h hin`h dam' cuoi' cua K_T cung nhu mot so' benh. dich. khac' dang lan tran` ... min`h phai lam` bao' cao' roai`. bji`o di ngu cai' da~.. ai den' du. dam' Cuoi thi` chuyen loi` chuc' mung` giup N nua nhe' .. yeu cac' ban nhiu`c:big_smile:

DungCao^^
27-09-2010, 01:07 AM
Đổi lịch thì chịu roài :( mún ăn bữa cơm thân mật của bạn Khương mà khó khăn quá :))

dương
27-09-2010, 02:16 PM
Đám cưới Khương có thay đổi gì à các bạn ơi? ko thấy ổng gọi điện gì.thông báo hộ tui cái lịch với để thu xếp về ăn nhậu nào ^^

camvuong862002
28-09-2010, 10:23 AM
Đám cưới Khương có thay đổi gì à các bạn ơi? ko thấy ổng gọi điện gì.thông báo hộ tui cái lịch với để thu xếp về ăn nhậu nào ^^

Không biết thay lịch thế nào,nhưng đến giờ m vẫn chưa nhận được cái lời mời đám cưới của nó, giấy mời cũng chả có.thằng này tệ thật.chắc nó nghĩ bạn nó ốm đău quặt quẹo k đến mừng đám cưới nó đây mà

PhươngChiC5
28-09-2010, 10:12 PM
Bạn ý cưới hơi bị vội. Chắc còn lo nhiều việc quá nên chưa đi mời được. Ai bít lịch rùi thì cứ đi nhé. Nhiệt tình thì gọi cho chú rể, đừng câu nệ mời hay ko mời. c:look_down:

PhươngChiC5
30-09-2010, 12:16 PM
Chả ma nào thèm vào nữa roài. Nhà sập mất thoai. zo zo zo c:beat_brick:

camvuong862002
30-09-2010, 06:08 PM
Hề.lại vừa ra thăm bệnh viện mấy ngày,giờ mới về.để túi chống một gậy vào cho đỡ sập nhà.tối mai tối vui.mò sang nàm bài kanaoke rồi về k ló nại trách.í mới đi hà lội về nên bị nạc dọng,thông cảm nhé

PhươngChiC5
01-10-2010, 10:39 PM
Sau đây là bài phát biểu về ăn cỗ nhà Thắm ạ!c:hungry:c:hungry:c:hungry:
Đi muộn gần 1h vì một số chuyện riêng, khi đến nơi thấy mấy mụ nhà ta, đại diện là bạn Trang béo (đang và c:hungry:) tiếp theo là bạn Loan còi, rùi Hương cò (nay hết cò rùi ạ) tiếp nữa là một gương mặt hoàn toàn mới lạ tớ chả nhận ra (một lúc sau mọi người nói đó là Trang Thần Chết) c:waaaht:. Bạn ý tăng có mỗi 7kg mà chả nhận ra c:nosebleed:. Rùi bạn Phượng ớt (nay làm tóc xoăn xoã xượi như sư tử êy')
Lướt qua một lượt bàn bọn con trai, thấy ông nào ông nấy béo ú béo nần và cũng đang ngồi ăn. Đại diện là bạn Hoàng xoong, béo ị chứ ko gầy như hùi học cấp 3 nữa, roài thì Lục Đường, ah nay có cả bạn Thắng (or Toàn chả bít) nữa dĩ nhiên là có cả Khoai đẹp trai nhà ta nữa c:beauty:c:look_down:.
Sau phải đến 1 giây tìm kiếm thấy có chỗ ngồi ngon ngon roài, ta bắt đầu chiến sự.
Mở màn là một món ăn vào chả bít mình đang nhai cái gì. Ăn đến tầm miếng thứ 10 c:adore: mới bít là ốc nhồi băm + rau ...
Thịt gà thì hok đc ưng ý, may mà có món xôi vớt lại. Ngon! c:big_smile:
Sau một hồi đánh chén no nê ta mới nhận ra một điều là mình chưa có phong bì c:cry:. Tìm một hồi có cái phong bì bạn Lục Đ cho thì lại ko có bút, lúc có bút thì viết mãi ko ra mực. Phải chăng ông trời không muốn mình rút tiền ra? c:misdoubt:. Nhưng cuối cùng rùi cũng phải thắng ý trời để rút ra tờ polime bỏ vào.
Ngày mai chưa biết thế nào, nghe chú rể nói thì nhà gái chưa muốn cho dâu thì phải c:doubt:. TÌnh hình gay go thế nên mai phải đi ủng hộ nhà trai, ko cho thì ta cướp c:matrix:c:matrix:c:matrix:
Mai 9h30 nhà trai nhé!

camvuong862002
02-10-2010, 01:41 AM
Sau đây là bài phát biểu về ăn cỗ nhà Thắm ạ!c:hungry:c:hungry:c:hungry:
Đi muộn gần 1h vì một số chuyện riêng, khi đến nơi thấy mấy mụ nhà ta, đại diện là bạn Trang béo (đang và c:hungry:) tiếp theo là bạn Loan còi, rùi Hương cò (nay hết cò rùi ạ) tiếp nữa là một gương mặt hoàn toàn mới lạ tớ chả nhận ra (một lúc sau mọi người nói đó là Trang Thần Chết) c:waaaht:. Bạn ý tăng có mỗi 7kg mà chả nhận ra c:nosebleed:. Rùi bạn Phượng ớt (nay làm tóc xoăn xoã xượi như sư tử êy')
Lướt qua một lượt bàn bọn con trai, thấy ông nào ông nấy béo ú béo nần và cũng đang ngồi ăn. Đại diện là bạn Hoàng xoong, béo ị chứ ko gầy như hùi học cấp 3 nữa, roài thì Lục Đường, ah nay có cả bạn Thắng (or Toàn chả bít) nữa dĩ nhiên là có cả Khoai đẹp trai nhà ta nữa c:beauty:c:look_down:.
Sau phải đến 1 giây tìm kiếm thấy có chỗ ngồi ngon ngon roài, ta bắt đầu chiến sự.
Mở màn là một món ăn vào chả bít mình đang nhai cái gì. Ăn đến tầm miếng thứ 10 c:adore: mới bít là ốc nhồi băm + rau ...
Thịt gà thì hok đc ưng ý, may mà có món xôi vớt lại. Ngon! c:big_smile:
Sau một hồi đánh chén no nê ta mới nhận ra một điều là mình chưa có phong bì c:cry:. Tìm một hồi có cái phong bì bạn Lục Đ cho thì lại ko có bút, lúc có bút thì viết mãi ko ra mực. Phải chăng ông trời không muốn mình rút tiền ra? c:misdoubt:. Nhưng cuối cùng rùi cũng phải thắng ý trời để rút ra tờ polime bỏ vào.
Ngày mai chưa biết thế nào, nghe chú rể nói thì nhà gái chưa muốn cho dâu thì phải c:doubt:. TÌnh hình gay go thế nên mai phải đi ủng hộ nhà trai, ko cho thì ta cướp c:matrix:c:matrix:c:matrix:
Mai 9h30 nhà trai nhé!

Vâng thưa bà con cô bác. său bài phát biểu của đại diện nớp c lăm. phương chi izzi. sẽ nà bài phát biễu cũa em. Kính thưa bà con cô bác. e thì k giám lói dài dòng...lói nung tung nà dễ dại mồm nắm...
theo e thì mai mà trời cứ mua to thế lày thì đón râu làm răng được các bác...hay đễ hôm nào đẹp trời rồi đón râu một thễ... đằng nào thì ván đã đóng thuyền rồi mà...theo ngu ý của e là vậy.kính các cụ bề trên.phát biễu vài câu ạ

PhươngChiC5
02-10-2010, 01:29 PM
Đúng như Vương dự đoán, đám cưới mưa to. Đang ăn dở lại phải về, đói nguyên c:confuse:
May mà trước đó chú dể tặng cho mọi người bài hát (hơi chuối) nên đỡ lại được cơn mưa c:smile:
Thoai bi h iêm đi nụ đã, lát lên phát biểu cảm nghĩ sau ná.

PhươngChiC5
02-10-2010, 09:00 PM
Thôi, sập nhà rồi. Mình tôi chống sao nổi!
c:waaaht:c:waaaht:c:waaaht:c:waaaht: Thằng TRÌNH CONG đâu rồi, vào đọc mà ko chào hỏi gì là ko được đâu nhá.
c:what: C5 zo chơi đê

DungCao^^
03-10-2010, 12:09 AM
Tình hình là hem biết mấy bác hum nay ăn cô nhà zai có no hok chứ em thì đói lả. Lúc cuối cùng ở lại với cô dâu ăn cỗ " dồn" mà hem thấm tháp vào đâu. Laị thương cô dâu mới, ko dám ăn đảo mắt như rang lạc để " tìm cách dọn dẹp". Hic. Nghĩ đến mà thương quá cơ.
c:cry:

camvuong862002
03-10-2010, 08:41 PM
hè.bận quá giờ mới vào tán phét được với các cụ.hôm ăn ở nhà trai.e có ăn đc gì đâu.xôi, gà thì e kiêng mất rồi.có mỗi đĩa mực trước mặt, em phải cố ăn từ đầu đến cuối buổi mới hết.đúng là cái mồm em nó cũng thiêng lắm. e có bảo với lòng rằng, đang ăn nó mua khéo đổ rạp ấy chứ, măy mà k đổ.thôi thể là 1 đôi đã nổ rồi. còn 1 vài đôi còn lại nổ dần dần để anh em làm ăn kiếm tiền đi đám cưới nhé.vụ cưới này e đã bán cả 1 lứa lợn để mừng đấy các cụ ạ.
Khổ thân cái số chú rể. có mấy thằng gọi là thân hơn bt 1 tý thì tan tác cả rồi. còn mỗi e ở nhà, chả giúp gì được,chân thì què... chán cái mớ đời lắm các cụ ạ
gặp các cụ em mừng lắm. đề nghị cu bà Chi đen trả ảnh cho e để còn cho con cháu nó xem nữa

PhươngChiC5
03-10-2010, 09:59 PM
Ảnh gì, làm gì mà đòi tớ nhểc:what:
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/picture.php?albumid=553&pictureid=6477
Cả đội hình đẹp mỗi cô dâu nhắm mắt (hoặc mắt nhỏ quá ko thấy c:look_down:)
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/picture.php?albumid=553&pictureid=6476
Cái này đỡ hơn
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/picture.php?albumid=553&pictureid=6484
Các kiều nữ C5 bên cạnh cô dâu
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/picture.php?albumid=553&pictureid=6485
Đôi nhà họ nấp sau tấm rèm rạp ạ
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/picture.php?albumid=553&pictureid=6480
Cũng đua đòi chụp đôi nè!
http://www.daoduytu.edu.vn/forum/picture.php?albumid=553&pictureid=6481
Ah, đôi nhà tớ ý mà c:beauty:c:beauty:c:still_dreaming:c:http://www.daoduytu.edu.vn/forum/picture.php?albumid=553&pictureid=6486
Cái tổ ấm của đôi bạn Khương Thắm nhà ta ạ! c:still_dreaming: đẹp quá nhỉ c:still_dreaming:c:still_dreaming:

camvuong862002
03-10-2010, 10:34 PM
Hè ảnh đẹp nhẩy.ai cũng đẹp ca,nhớ ngày nào.. cái thời học sinh, ai ngờ đến lại có ngày đi đám cưới 2 đứa này.trong loạt ảnh vừa rồi. triển vọng lớn là còn phải đi mấy đôi ở đây nữa. 2 cháu Hoàng và Phượng, 2 cháu Lục và Trang béo, 2 cháu Chi Đen và Hà khoai.không biết có xuất hiện thêm đôi nào trong đám này không,nhưng hi vọng là có.ví dụ như là Loan mắm khô với trung khỉ gầy.Trình đại công công với Thủy cận kia. e tạm gép đôi vậy. mong đừng đá em...mà cái con Phượng k nên cho nó đứng cùng đám bạn này, nó ở cái thê giới khác, đề nghị cho nó đi tắm đen đi.thấy nó xuất hiện chỗ nào là Chi đen có giám lại gần đâu.đấy lúc chụp ảnh đây, nó đang đứng cạnh cô dâu đấy, thấy Phượng nó lại là phải chạy ngay ra ngoài rìa. nói thế là để động viên bạn chi thôi,
k sao đâu bạn hiền ạ. làn da của bạn là mode bây giờ đấy, Phi thanh vân nó còn phải tốn bao tiền để đc làn da như bạn, Vic beckham này... toàn người nổi tiếng.
khàn cổ quá.cho em xin miếng nước.
chú rể hình như chưa biết web này, do bận rộn cho chuẩn bị cưới xin.để hôm său đi làm m nhắn cho vào xem.
Thôi chúc cho 2 con chim đã chui vào lồng.

ksxdnbt
03-10-2010, 11:48 PM
ai hoi thăm tui zay! về we không có mạng nên không vằo hót vặt được. hôm trước Loan hỏi số tôi nhưng wen không lấy.. tôi gửi lại mọi người lưu vào có gì liên lạc nhe! 0978683721.....
nick yahoo la batrinh49x5.
chup duoc cai anh cuoi thi mat minh lai bi ba Loan nha minh che mat...chan han

PhươngChiC5
04-10-2010, 03:15 PM
c:nosebleed: Có mem mới. Vào khao cả phòng đê. Trình oy, tụi này chỉ thích ăn chè thôi. c:big_smile:
@Vương: Cái thèng chỉ được cái hiểu bạn. Cái coan Phượng ớt, đứng đâu là mình phải tránh xa. Dìm hàng quá c:misdoubt:

hmh172016857
04-10-2010, 08:18 PM
Báo ranh.. 20 ký tự cho 1 lần viết =.= quá dài

PhươngChiC5
04-10-2010, 10:05 PM
Hé hé Welcome c:big_smile:
Cả nhà chào nào c:matrix:c:matrix:c:matrix:c:matrix:

Nga_c5
05-10-2010, 12:22 AM
c:misdoubt: mấy hum theo dõi đám cưới mà hum nay mới write được . Chúc mừng 2 bạn nhé. thấy đám cưới mà sốt cả rụt .c:hungry: ăn tối nhé cả nhà .c:beauty: trông 2 bạn y' thật hạnh phúc nhỉ. đẹp đôi wúa. tiếc là hổng đến dự được. chắc khi nào baby bít chạy rùi N mới đến chơi được roài. hjhj

PhươngChiC5
05-10-2010, 09:53 AM
Hà Đại Ca vào nói mỗi 20 chữ rồi ra lun hay seo ý nhể? c:doubt:
Mắc công post ảnh lên mà chạ ai vào chém cạ. huhu c:cry:

pheonix1986
05-10-2010, 10:14 AM
c:matrix:c:matrix: h2 ca nha.

PhươngChiC5
05-10-2010, 10:45 AM
Cả nhà chào Hoàng xoong ^^ c:big_smile:

@Nga Ngố: Ngố êy, anh ấy tên là Pháp ah? c:smile:

Thêm một số ảnh nữa nè. hix, hum trước post sót!
http://picasaweb.google.com/lh/photo/9d_o4AEkb7Ni5jle6XDvHzLCaiF4agpnLw6gDeCFONU?feat=d irectlink
Vợ chồng nhà Hoàng xoong nè
http://picasaweb.google.com/lh/photo/u4SGAECmL9lPVsDz1aZlGDLCaiF4agpnLw6gDeCFONU?feat=d irectlink
Khỉ gầy nữa!

camvuong862002
05-10-2010, 11:31 AM
Cả nhà chào Hoàng xoong ^^ c:big_smile:

Thêm một số ảnh nữa nè. hix, hum trước post sót!
http://picasaweb.google.com/lh/photo/9d_o4AEkb7Ni5jle6XDvHzLCaiF4agpnLw6gDeCFONU?feat=d irectlink
Vợ chồng nhà Hoàng xoong nè
http://picasaweb.google.com/lh/photo/u4SGAECmL9lPVsDz1aZlGDLCaiF4agpnLw6gDeCFONU?feat=d irectlink
Khỉ gầy nữa!

post lại ảnh đi kưng ới. có nhìn thấy gì đâu.mà có mấy đứa lào vào mà lói có mấy câu rồi nạy chạy mất, đứa nào đấy. thốt lên vài tiếng nữa, để lại danh tánh xem nào. số điện thoại nữa.
Său em xin có 1 ngu ý nhỏ là. để tiện cho liên lạc với các bạn trong việc đàn đúm.hội họp hay đám cưới. tôi xin phép có ý kiến là Chi đen tạo danh sách tất cả các bạn trong lớp còn cô đơn cũng như đã có chủ lên đây, để anh em tiện liên lạc nhé.và thêm nữa là ai vào cũng để số đt dưới chứ ký luôn cho mọi người thấy nhé.
thân ái!!! còn nhiều điều để nói quá mà không biết bắt đầu từ đâu...hăy là

Sóng bắt đầu từ gió
Gió bắt đầu từ đâu ?
Anh cũng không biết nữa
Khi nào ta yêu nhau
ấy nạc đề rồi, xo ry nhé

PhươngChiC5
05-10-2010, 12:20 PM
Chả hỉu sao ko hiện ảnh. huhu sửa lại vẫn ko được admin ơi c:beat_brick:

camvuong862002
05-10-2010, 02:54 PM
Chả hỉu sao ko hiện ảnh. huhu sửa lại vẫn ko được admin ơi c:beat_brick:

bà up sang cho khac di.dung up vao trang day nua
Imageshack ay

Nga_c5
05-10-2010, 05:05 PM
@chi den - ...c:misdoubt: hinh` nhu nam ngoai C cung thay roi` ma `. .. bit' con` hoi.. ngai. wa'c:beauty:

PhươngChiC5
05-10-2010, 11:30 PM
Ah, Năm ngoái thấy nhưng năm ngoái chưa giới thịu. hihi. Tại C bít a ý từ hùi nhỏ xíu (cầm ảnh Bác Hồ). Công nhận cũng đẹp trai nên lắm em theo c:big_smile:. Lớn lên lại ko chơi nữa nên ko bít nhìu. Vậy là vui oy! hihi

Thử lại xem thế nèo

Vợ chồng nhà Hoàng nè!c:smile:

Khỉ gầy đích thị oy!c:oh:

Dạ đại ca Hà và chủ rể ạ c:boss:
Cái ông Hoàng C3 cứ biểu mình spam mới đau chứ c:look_down:. Cứ post liền nhau là qui thành spam oay c:what:

camvuong862002
06-10-2010, 07:24 AM
HÔm nào nhậu nhẹt bữa đi anh chị em, nâu rồi k được đi chơi với bạn bè

lehuong18686
06-10-2010, 08:05 AM
chao cac bac, thay cac bac vao vui vui nen cug gia nhap tyc:big_smile:

dương
06-10-2010, 09:19 AM
@Khương : sr hôm đám cưới hem về được tôi phải đi Trung Quốc đúng hôm ông cưới.hix.:(.hum nào vợ chồng ra này anh em nhậu 1 bữa hậu đám cưới nhé ^^ được hem ^^

pheonix1986
06-10-2010, 09:41 AM
có bao giờ uống được đâu mà rủ chứ.!!!!!!!!!rủ bao nhiêu lần có đi được đâu. định diệt mồi à c:nosebleed:c:nosebleed:
c:confident:c:confident:c:confident:
Cái ảnh chụp hoa cưới vơh chồng nha H đâu rùic:ahc:ah:c:still_dreaming:

PhươngChiC5
06-10-2010, 01:48 PM
@Hoàng Xoong: Cái ảnh đó chụp bằng máy Phượng ớt nhà ông ế. Qua đó mà đòi ná. Hứ. c:misdoubt:
@A Dương: Đề nghị liên lạc với chú rể mà nhậu nhé, chú rể chưa vào box này đâu anh ạ.
@Hương cò béo: hé hé, chào Hương cò béo c:still_dreaming:
@Vương: Hum nào cái chân của mi mà đi được bình thường thì khao anh em bữa MỒI đi c:big_smile:

camvuong862002
06-10-2010, 02:02 PM
@Hoàng Xoong: Cái ảnh đó chụp bằng máy Phượng ớt nhà ông ế. Qua đó mà đòi ná. Hứ. c:misdoubt:
@A Dương: Đề nghị liên lạc với chú rể mà nhậu nhé, chú rể chưa vào box này đâu anh ạ.
@Hương cò béo: hé hé, chào Hương cò béo c:still_dreaming:
@Vương: Hum nào cái chân của mi mà đi được bình thường thì khao anh em bữa MỒI đi c:big_smile:

Chân đỡ nhiều rồi, đi làm từ hôm thứ 2 mà.hôm nào đi thống nhất đi cái.mới lấy lương,ăn chơi nhanh kẻo hết

PhươngChiC5
06-10-2010, 03:28 PM
c:waaaht: Bạn có đi làm đâu mà đòi lấy lương nhỉ?
c:what: Tình hình là rất gay go, thứ 5 tớ ko phải đi học tối. Có khi đi làm về bố trí đi ăn nem cuốn + Bánh bột lọc + Bánh bèo nhờ c:dribble:

camvuong862002
06-10-2010, 04:01 PM
c:waaaht: Bạn có đi làm đâu mà đòi lấy lương nhỉ?
c:what: Tình hình là rất gay go, thứ 5 tớ ko phải đi học tối. Có khi đi làm về bố trí đi ăn nem cuốn + Bánh bột lọc + Bánh bèo nhờ c:dribble:

à cơ quan vẫn cấp lương thường xuyên mà, ốm đău thì phải có lương để chữa trị chứ. vậy đến lúc bạn đi học về, thì còn có 2 đưa minh thôi sao.ôi đầu óc con lại đen tối rồi, A men đà phật