PDA

View Full Version : [Hà Nội] Offline 6.11.2010 đón chào mùa đông đê ...

kẻ xấu
21-10-2010, 08:54 AM
Có vài bạn buổi off trước không tham gia được nên í ới bảo mình tổ chức buổi off khác. Có vài bạn lại nói " không off tiếp đi anh ". Có người thì nói " Cứ có off là tham gia thôi " ... Vậy tại sao ta lại ko làm buổi off chào mùa đông cái nhỉ :-? ...

Buổi off trước thì có " Luồng gió mới " rồi ... thôi thì ta quay lại với " Luồng gió cũ " vậy. Vì vậy lần này, nhân dịp mùa đồng về ( mỗi năm mới có một lần mùa đông về thôi đấy ) Tớ xin tổ chức buổi off ngày 6.11 - một ngày đẹp zời, đầy đủ cả 3 yếu tố Thiên thời, Địa lợi, Nhân hòa.

Tập Trung : 5h chiều thứ 7 ngày 6.11.2010 tập trung tại cổng Triển Lãm Giảng Võ Có thay đổi về địa điểm tập trung một chút để thuận lợi hơn cho kế hoạch tiếp theo Khi đi mỗi bợn mang theo 100k để nộp nhớ ...

Kế hoạch

Đầu tiên, chúng ta sẽ đi tới Kim Mã để ăn lẩu - trời lạnh rồi, với cả tớ đang có rượu cần chưa uống hết :-". Tiếp theo đó, Chúng ta tìm quán nào đó uống trà - đàm đạo với nhau, nói là tìm thôi nhưng đã có dự định trước rồi : Uống ở Hồ Giảng Võ hoặc Cát Linh.

Bạn nào đăng kí thì đăng kí nhanh nhanh chớ .... mọi thắc mắc hay ý kiến gì thì cứ điện thoại cho tớ nhé 0938 160 591

Danh sách đi off

kẻ xấu
thomit.com
VitaminC_a10
thuphuong_no1
ngoc lan
Chị Nhung C11 04-07
Vân Blue
Linh dylan
thuyduong_hlu ( mem mới rất chi là nhiệt tình )

duynamckbk7
21-10-2010, 11:34 AM
:( Uống rượu cần thà cho anh em uống mấy chai rượu mua ngoài chợ còn hơn. Chỉ tổ no bụng chẳng đc cái gì cả/

vyna_candy
21-10-2010, 12:47 PM
Anh Vũ này còn kế hoạch off đâu ?
Chả lẽ đến nơi rồi mới tình đi đâu chơi ạ :(
p/s:Mình cũng muốn đi off :((
Anh em ở Thanh Hóa làm buổi off đê :">

vitaminC_a10
21-10-2010, 01:44 PM
hehe,off đi off đi,c:big_smile:

kẻ xấu
21-10-2010, 04:54 PM
:( Uống rượu cần thà cho anh em uống mấy chai rượu mua ngoài chợ còn hơn. Chỉ tổ no bụng chẳng đc cái gì cả/
Rượu cần chán lắm ạ :-?? Vậy hay mua rượu ở quê lên nhỉ ? để em tính xem sao nhé. Có nên bỏ phương án rượu cần ko các bác :))

Anh Vũ này còn kế hoạch off đâu ?
Chả lẽ đến nơi rồi mới tình đi đâu chơi ạ :(
p/s:Mình cũng muốn đi off :((
Anh em ở Thanh Hóa làm buổi off đê :">
Kế hoạch off ở Hà Nội thì mọi người đã biết lâu rồi em ơi. Thường là thế mà. Ở Thanh Hoá cũng off đi. Từ 8.11 đến 17.11 anh ở Thanh Hoá, mấy đứa có tổ chức được ko, anh tham gia với.

hehe,off đi off đi,c:big_smile:

Lần này có chắc chắn đi được mà ríu hết cả rít lên thế :))

thanhkhoeo
21-10-2010, 05:28 PM
Kế hoạch off ở Hà Nội thì mọi người đã biết lâu rồi em ơi. Thường là thế mà. Ở Thanh Hoá cũng off đi. Từ 8.11 đến 17.11 anh ở Thanh Hoá, mấy đứa có tổ chức được ko, anh tham gia với.

off đê anh gặp hội vật lí luôn anh ạ

vyna_candy
21-10-2010, 07:55 PM
Rượu cần chán lắm ạ :-?? Vậy hay mua rượu ở quê lên nhỉ ? để em tính xem sao nhé. Có nên bỏ phương án rượu cần ko các bác :))

Lần này có chắc chắn đi được mà ríu hết cả rít lên thế :))

Ok,rồi sẽ có thôy mà anh =)
Nhưng mà cái vụ noel,để từ từ tính đã anh nhá :-"
Để mấy anh em ở Thanh Hóa bàn bạc xem hôm nào off phát yên tâm là từ mùng 8-11 cho bà con vui,hềy hềy c:beauty:

thanhkhoeo
21-10-2010, 09:12 PM
cuộ đời là cái vong luẩn quẩn.
hi minh không phải hs trường bạn tham gia được không nhỉ:D

tất nhiên là đc cứ có nick trên rum là ok mà không có cũng khoong sao hết

kẻ xấu
21-10-2010, 10:03 PM
Ok,rồi sẽ có thôy mà anh =)
Nhưng mà cái vụ noel,để từ từ tính đã anh nhá :-"
Để mấy anh em ở Thanh Hóa bàn bạc xem hôm nào off phát *** Hidden Content *** cho bà con vui,hềy hềy c:beauty:
Ừm thế thì làm đi, anh cũng muốn tham gia off ở Thanh Hóa lắm, các em cứ viết kế hoạch đi, anh về rủ rê các bạn cùng về tổ chức luôn

cuộ đời là cái vong luẩn quẩn.
hi minh không phải hs trường bạn tham gia được không nhỉ:D

Ừm trường tớ luôn chào đón những bạn ngoài trường với tinh thân giao lưu học hỏi mà ... bạn có thể liên lạc với tớ 0938 160 591 bất cứ lúc nào để có thể tìm hiểu kĩ hơn về buổi off.

hoaly_kho
21-10-2010, 10:32 PM
Thui đừng off. Mùng 7/11 đi đám cưới mềnh luôn nhỉ . Heeeec:big_smile:

vitaminb12
21-10-2010, 10:39 PM

c:beat_shot: anh em vào mà đăng kí suất đi cái lày lày c:waaaht:

Candy
21-10-2010, 11:12 PM
cái j thế này, chậy Hằng cưới à??? Mời tụi e ko thế. 7/11 là CN, e xuống liền c:adore:

duynamckbk7
22-10-2010, 07:43 AM

Ối, coi như từ lúc e post bài này a chưa hề vào đây nhé @@

kẻ xấu
22-10-2010, 07:52 AM

Hai việc chẳng liên quan gì tới nhau cả :-" 6.11 Off xong rồi 7.11 đi đám cưới cơ mà :-" ... Em thì nghĩ việc nào ra việc ấy, nhưng 6.11 mà off là có lợi cho chị rồi :-" Anh em có thời gian bàn vụ đám cưới của chị, chị phải thấy mầng chớ :-"

cur_sera
22-10-2010, 09:42 AM

Ai lái kịt :x
Đây sẽ là người đầu tiên của 4r mềnh bước lên xe hoa c:big_smile:

duynamckbk7
22-10-2010, 10:36 AM
Ai lái kịt :x
Đây sẽ là người đầu tiên của 4r mềnh bước lên xe hoa c:big_smile:

Nhầm rùi nhóc ạ, gần đây nhất là em Ami Baby :D Hình như cách đây mấy hum, rùi cả e Cỏ dại nữa

thomit.com
22-10-2010, 06:06 PM
Off thôi
Đi để bàn xem nên đám cười chị Hằng bằng tiền xu hay tiền giấy mệnh giá 500d nữa chứ :))
Đi cả 2 vẫn đuợc mà
Tớ đăng kí 1 slot nhé :D

sepanbanh_nep
26-10-2010, 06:39 PM
ủa...5h mới đi à...muộn quá nhỉ...em sợ ko về kịp đến nhà...@@!!!!..................................... ...

vitaminC_a10
27-10-2010, 06:06 PM
thanks kẻ xấu đã đăng kí cho tớ nhé:)

blue_horizon
27-10-2010, 10:20 PM
Có vài bạn buổi off trước không tham gia được nên í ới bảo mình tổ chức buổi off khác. Có vài bạn lại nói " không off tiếp đi anh ". Có người thì nói " Cứ có off là tham gia thôi " ... Vậy tại sao ta lại ko làm buổi off chào mùa đông cái nhỉ :-? ...

Buổi off trước thì có " Luồng gió mới " rồi ... thôi thì ta quay lại với " Luồng gió cũ " vậy. Vì vậy lần này, nhân dịp mùa đồng về ( mỗi năm mới có một lần mùa đông về thôi đấy ) Tớ xin tổ chức buổi off ngày 6.11 - một ngày đẹp zời, đầy đủ cả 3 yếu tố Thiên thời, Địa lợi, Nhân hòa.

Tập Trung : 5h chiều thứ 7 ngày 6.11.2010 tập trung tại cổng Triển Lãm Giảng Võ *** Hidden Content *** Khi đi mỗi bợn mang theo 100k để nộp nhớ ...

Kế hoạch

Đầu tiên, chúng ta sẽ đi tới Kim Mã để ăn lẩu - trời lạnh rồi, với cả tớ đang có rượu cần chưa uống hết :-". Tiếp theo đó, Chúng ta tìm quán nào đó uống trà - đàm đạo với nhau, nói là tìm thôi nhưng đã có dự định trước rồi : Uống ở Hồ Giảng Võ hoặc Cát Linh.

Bạn nào đăng kí thì đăng kí nhanh nhanh chớ .... mọi thắc mắc hay ý kiến gì thì cứ điện thoại cho tớ nhé 0938 160 591

Danh sách đi off

kẻ xấu
thomit.com
VitaminC_a10
thuphuong_no1
ngoc lan
Chị Nhung C11 04-07
Vân Blue
Linh dylan

Ố cái thằng kia, đã đi đâu mà ghi tên Vân với Linh vào đây /:)

thuyduong_hlu
28-10-2010, 04:28 PM
chào cả nhà, Đào Duy từ off ak, cho mình đang ký với nha
Nguyễn Thùy Dương
Đại học Luật Hà Nội
ĐT 01668123520
mail:huonghoanglan1989@yahoo.com.vn

thuyduong_hlu
30-10-2010, 08:48 PM
mình xin lỗi mọi người nha, hứa tham gia buổi off đào duy từ tại hà nội, nhưng mình có chút việc tuần sau phải về nhà, nên không tham gia với mọi người được, mong mọi ngưòi thông cảm. khi nào có cuộc tụ tập gì mình nhất định sẽ tham gia. SR mọi ngưòi nha

kẻ xấu
02-11-2010, 11:53 PM
Không hiểu vì lý do gì mà tớ thấy lần này các kém nhiệt tình về việc tham gia. Có lẽ do bận bịu với công việc và công tác chuẩn bị off chưa tốt. Vì vậy buổi off 6.11 sẽ bị hủy. Hẹn các bạn lần sau và mong rằng các bạn sẽ nhiệt tình hơn :x đặc biệt là các bạn đã tham gia rồi, phải nhiệt tình thì các bạn chưa off lần nào mới dám tham gia chứ =)

vitaminb12
03-11-2010, 11:34 AM
Không hiểu vì lý do gì mà tớ thấy lần này các kém nhiệt tình về việc tham gia. Có lẽ do bận bịu với công việc và công tác chuẩn bị off chưa tốt. Vì vậy buổi off 6.11 sẽ bị hủy. Hẹn các bạn lần sau và mong rằng các bạn sẽ nhiệt tình hơn :x đặc biệt là các bạn đã tham gia rồi, phải nhiệt tình thì các bạn chưa off lần nào mới dám tham gia chứ =)

Chuyển thành ofline trà đá để bàn vài vấn đề đê c:hungry: