PDA

View Full Version : [Need Help] Đề nghị cung cấp lại mật khẩu.

Braveheart7472
13-11-2010, 10:57 PM
Kính thưa ban quản trị diễn đàn Đào Duy Từ.
Em có chút việc cần nhờ đến các anh:
Bạn em nó đăng kí 1 tài khoản trên diễn đàn là acthan, nhưng giờ nó đã quên mật khẩu và cả mật khẩu yahoo đã đăng kí. Vì vậy, em viết đơn này xin phép được cấp lại mật khẩu của tài khoản trên vào email braveheart7472@yahoo.com.vn . Em xin cam kết đó là tài khoản của bạn em (vì nó nhờ em đăng kí tài khoản đó) và chịu mọi trách nhiệm nếu có tranh chấp sau này.
Em xin cảm ơn.

hop274
04-06-2011, 02:16 PM
e xin cap lai mai khau nick magaden_c8 ạ. e quên rồi ạ,

Pisces
04-06-2011, 04:14 PM
Sẽ tạo mật khẩu mới cho 2 tài khoản trên, nhưng trước tiên cần xác nhận lại 1 số vấn đề:

- Trường hợp của Braveheart7472, có phải tên tài khoản chính xác là "ActHan" hay không (chú ý ký tự viết hoa viết thường)? Nếu đúng, trong trường hợp sau khi đc đổi pass, bạn của em có địa chỉ email mới (đang sử dụng, hoặc ít nhất là còn nhớ pass) để thay thế địa chỉ email cũ đã "quên" pass hay ko?
- Trường hợp của magaden_c8, nếu còn nhớ pass địa chỉ email dùng để đăng ký thì có thể tự sử dụng chức năng "quên mật khẩu" để nhận mail reset password. Còn nếu cũng gặp trong trường hợp như trên, yêu cầu tương tự: địa chỉ email thay thế, có thật, đang còn sử dụng.

Sẽ giải quyết vấn đề sau khi nhận đc thông tin phù hợp.

Braveheart7472
04-06-2011, 04:53 PM
Trường hợp của em anh Hảo đã giải quyết từ lâu rồi ạ c:smile:. Cảm ơn các anh chị ;)).

Reddevils
04-06-2011, 06:39 PM
Em làm chứng cho nick magaden_c8 ạ !

Candy
04-06-2011, 07:36 PM
Đùa, thằng Hợp, mình gần nó nhất mà nó ko nhờ =))
Bác nào giải quyết chưa :-?

Pisces
05-06-2011, 04:35 AM
Quan trọng ko phải ở chỗ "làm chứng" mà cái tớ cần là cái địa chỉ mail thay thế để sau này nếu có vấn đề tương tự các đồng chí ấy có thể tự giải quyết, chứ ko phải cứ quên pass thì lại nhờ hay lập nick mới vào post bài xin đổi pass #:-s.

Ko biết cụ Hảo xử lý trường hợp kia thế nào... :/

hop274
06-06-2011, 01:42 PM
Đùa, thằng Hợp, mình gần nó nhất mà nó ko nhờ =))
Bác nào giải quyết chưa :-?

anh nào day ạ,anh hung ạ.lay lai pass e voi.hahaha.htrc e nhờ anh mà a quên day.e k nhớ email j cả.neu k dc thi e dùng nick này cũng dc.hì.

magaden_c8
10-06-2011, 03:43 PM
Em nhớ pass ròi ạ.đơn jản mà lại quên.hì hì.các anh k cần tìm lại dau ạ.