PDA

View Full Version : [HOT] Clip văn nghệ 20-11 năm học 2010 : Buổi test ngày 14/11

Trang : 1 [2] 3

angel_or_devil
15-11-2010, 11:09 PM
Nói thật với bạn là " mình chưa thấy đội hình BGK năm nay ". Nhưng có một điều tớ biết là BGK bao gồm các thầy cô giáo trong trường - những đang dạy bạn và đã dạy các anh các chị đi trước - Chẳng có lý nào " người ko hiểu biết " lại " đủ trình độ " để dạy chúng ta phải ko. Vậy, câu nói của bạn chả phải ngông cuồng quá sao ???

Kế nữa, ko phải bỗng dưng nhà trường lại chọn họ làm BGK cuộc thi, dù ít dù nhiều ko phần này thì lĩnh vực khác họ có biết về " âm nhạc - biểu dễn ... đặc biệt là ý nghĩa về nhà giáo " hơn hẳn chúng ta ??? Lẽ nào họ ko phù hợp để có thể đánh giá ??? Ko nhất thiết phải biết may mới biết cái áo đẹp hay xấu.

Cái nữa, có thể con mắt của các bạn khác, các thầy cô khác. Cũng như bài viết trên tớ đã nói, vì tiêu chí đánh giá của các thầy cô là ý nghĩa cho việc " Chào mừng Ngày nhà giáo Việt Nam " Chứ ko phải thể Hip Hop hay Nhảy nhót . Các bạn có thể thấy rất hay nhưng đối với ngày này thì không phù hợp. Các bạn nên thi D2t Idol thì hay hơn =))

Nếu cảm thấy có thể thì bạn cứ tự đề cử bản thân làm BGK thôi =)). Còn cỡ bạn, tớ chẳng thèm chấp bởi vì lời nói của bạn ko thể chấp nhận được =))

Thưa anh, thứ nhất em ngu dốt không hiểu cái kiến thức dạy học với hiểu biết về nhảy nó liên quan gì đến nhau cả.
Thứ hai, điều anh nói là hoàn toàn đúng, dance của c6 với sexking của lớp nào đấy tất nhiên chẳng liên quan gì đến ý nghĩa cho việc " Chào mừng Ngày nhà giáo Việt Nam ".Nhưng sao một bài toán bắt chứng minh cái này lại đi chứng minh một cái khác mà vẫn cho điểm. Nếu đã nhảy sai chủ đề thì loại luôn đi, cho điểm làm gì, như thế khác gì tiết mục đấy không hay bằng các tiết mục khác.
Thứ ba, em khuyên anh chân tình, không nên đụng cái là bắt bẻ, chỉ trích, vì nó chẳng đuợc cái gì đâu. Abraham Lincoln hồi trẻ cũng đã có khoảng thời gian hay bắt bẻ chỉ trích người khác, Lincoln đã suýt bỏ mạng vì cái tính đó và đó là khoảng thời gian đáng quên nhất của Lincoln.

yldamax
16-11-2010, 12:56 AM
KX sa­p­ bị jiet.ehee. .

Jubi
16-11-2010, 05:37 AM
sao phải bình loạn BGK n` thế nhỉ
kể có BGK có xì tin đi chăng nữa thì mấy nhóm nhảy cũng bị loại ngay từ đâu rồi
như lớp bọn m` đã xác định trước nhưng mà n` ng` ủng hộ quá nên cũng tiếc. cũng muốn lên diễn lại
nên đang cùng vs. mấy lớp # xin trg` cho diễn vào hôm thứ 5. :D hum đấy mà được diễn thì mong mọi ng` nán lại xem. đừng bỏ về nhá. c:sure:

_Lisu_Lilo_
16-11-2010, 11:53 AM
Các bạn trẻ bây giờ tài năng thật đây =))

ܓܨOrion.p0n
16-11-2010, 12:19 PM
c:doubt: rõ ràng mấy cái nhảy là hay nhưng chính xác là chẳng có cái gì liên quan đến 20-11... loại là dĩ nhiên

Jubi
16-11-2010, 12:43 PM
Thưa anh, thứ nhất em ngu dốt không hiểu cái kiến thức dạy học với hiểu biết về nhảy nó liên quan gì đến nhau cả.
Thứ hai, điều anh nói là hoàn toàn đúng, dance của c6 với sexking của lớp nào đấy tất nhiên chẳng liên quan gì đến ý nghĩa cho việc " Chào mừng Ngày nhà giáo Việt Nam ".Nhưng sao một bài toán bắt chứng minh cái này lại đi chứng minh một cái khác mà vẫn cho điểm. Nếu đã nhảy sai chủ đề thì loại luôn đi, cho điểm làm gì, như thế khác gì tiết mục đấy không hay bằng các tiết mục khác.
Thứ ba, em khuyên anh chân tình, không nên đụng cái là bắt bẻ, chỉ trích, vì nó chẳng đuợc cái gì đâu. Abraham Lincoln hồi trẻ cũng đã có khoảng thời gian hay bắt bẻ chỉ trích người khác, Lincoln đã suýt bỏ mạng vì cái tính đó và đó là khoảng thời gian đáng quên nhất của Lincoln.
lớp bọn c còn bị ghi hẳn là bị loại cơ em c:doubt:
cho điểm chỉ là phụ thôi :nosebleed:
cho để có ấy mà. dù sao thi` n` ng` biết đến lớp m` cũng sướng oy` c:byebye:

Mr.BEO
16-11-2010, 12:52 PM
Hum nay c6 định làm vụ gì đó
cố lên các em ;))

NhocS2b12
16-11-2010, 01:35 PM
sao phải bình loạn BGK n` thế nhỉ
kể có BGK có xì tin đi chăng nữa thì mấy nhóm nhảy cũng bị loại ngay từ đâu rồi
như lớp bọn m` đã xác định trước nhưng mà n` ng` ủng hộ quá nên cũng tiếc. cũng muốn lên diễn lại
nên đang cùng vs. mấy lớp # xin trg` cho diễn vào hôm thứ 5. :D hum đấy mà được diễn thì mong mọi ng` nán lại xem. đừng bỏ về nhá. c:sure:

Phải nói vs bạn một tin buồn là:chắc chắn các bạn sẽ không đc cho phép diễn trong trường đâu.Nên tớ khuyên các bạn đừng có cố quá lại thành quá cố đấy.Có nhiều việc không nên vượt quá giớ hạnc:embarrassed:

Tuhaigia1403
16-11-2010, 03:16 PM
Không thử sao biết liều ăn nhiều C6 n01 không sợ

thomit.com
16-11-2010, 04:45 PM
Há há, hôm qua anh bạn mình bới hay nhỉ, lại còn "suýt bỏ mạng" nữa chứ =)), anh kẻ xấu đâu rồi, vào đây góp vui tiếp đi anh

Đây không phải chỗ để e vui đùa nhé , khúc mắc gì nhau thì vào Pro5 mà tranh luận . Đừng để mấy cái không liên quan loãng topic . Kx đã không cm lại thì e cũng đừng đào bới lên như thế

Tuhaigia1403
16-11-2010, 04:56 PM
Kàng ngày kàng chán d2t c6 ko được vào chán wá dù piết sai nd nhưng vẫn tức

kẻ xấu
16-11-2010, 05:05 PM
Đây không phải chỗ để e vui đùa nhé , khúc mắc gì nhau thì vào Pro5 mà tranh luận . Đừng để mấy cái không liên quan loãng topic . Kx đã không cm lại thì e cũng đừng đào bới lên như thế
Ông nhầm rồi, tôi đã trả lời vào trong profile của nó rồi. =))

Biết mà vẫn tức :-?? Bạn cố chấp thế ? Đây là chuyện có thật, cho khóa 06-09. Năm lớp 11, Nữ a10 kéo co với a7 bị xử thua vì lí do chạm tường ( trong bao nhiêu lớp khác chạm thì ko sao, vậy thế là a7 đã vô địch mà A10 đành phải chấp nhận. Vậy năm lớp 12, Lại một lần nữa A10 và A7 gặp nhau trong trận chung kết. Có điều khác, lần này A10 thắng qua sự cố gắng của các bạn
Nếu C6 thật sự có tài năng thì năm nay sẽ là một năm để rút kinh nghiệm. Còn những 2 năm nữa để cố gắng cơ mà ...

Sự thất bại không đáng sự bằng việc Chìm trong chiến thắng

SâuPeo
16-11-2010, 05:05 PM
Tầm cỡ như thầy Bách giám thị làm giám khảo thì còn ra gì nữa.Lão ấy thì biết đếch gì mà chấm

bạn Ken nói thế là không biết gì rùi . Thầy Bách là giọng ca nam số 1 của trường, cô Quỳnh là giọng ca nữ số 1 của trường. Tại cô ấy đang nghỉ đẻ thôi chứ không cô ấy cũng sẽ có 1 chân trong BGK . Nếu xẽt về khoản ca hát thì thầy Sơn không bằng thấy Bách, hay nói chuẩn hơn là không biết gì . Chẳng qua các bạn yêu mến thầy Sơn bởi thầy Sơn tâm lí, thầy Sơn cũng thích những tiết mục nhảy nhót. Nếu không tin bạn có thể lên trường vào những hôm Đại hội Đảng của giáo viên sẽ thấy thầy Bách thể hiện , hay hơn thầy Trinh nhiều c:boss:
P/S: nhưng nói thế không có nghĩa là mình không thích nhảy ;)) tiết mục B8 chất thật . thích giọng ca của bạn Hà B2 nữa chứ c:feel_good:

minhmin_c2
16-11-2010, 05:08 PM
Mấy bé mặt quần tất trông trắng thế nhưng mà để bình thường thì ... thôi rồi :)) vừa thô vừa đen :))

a ko biết đến Trinh trắng c2 àk hay sao mà bảo nhìn bt thì vừa thô vừa đen.
lần sau nên xem xét lại trước khi phát biểu nha.c:sure:c:sure:c:sure:

Tuhaigia1403
16-11-2010, 05:12 PM
Ông nhầm rồi, tôi đã trả lời vào trong profile của nó rồi. =))

Biết mà vẫn tức :-?? Bạn cố chấp thế ? *** Hidden Content ***
Nếu C6 thật sự có tài năng thì năm nay sẽ là một năm để rút kinh nghiệm. Còn những 2 năm nữa để cố gắng cơ mà ...

Sự thất bại không đáng sự bằng việc Chìm trong chiến thắng

chắk là như vậy nhưng ma t nhảy nên t vs thay tức va kác thầy cô ai cũng pảo c6 nhảy rất đẹp nên kàng tức

Kenkute
16-11-2010, 05:20 PM

yeah! một câu nói hoàn toàn chí lí. Bắt bẻ đúng đối tượng rồic:doubt:c:doubt:c:doubt:

Tester_B1
16-11-2010, 06:33 PM
chắk là như vậy nhưng ma t nhảy nên t vs thay tức va kác thầy cô ai cũng pảo c6 nhảy rất đẹp nên kàng tức

Nếu anh nói ra điều này thì chắc các cậu nhảy dựng ngược lên nhưng quả thật anh thấy các cậu ham hố quá. Sáng nay anh đọc cái tờ mà các cậu phát ra ấy, phải nói là anh đã ôm bụng cười lăn cười bò ra. Anh cũng thông cảm thôi vì các cậu mới vào lớp 10. Mà để anh giới thiệu với cậu anh học b1 và cũng lên diễn đấy. Và anh cũng tâm huyết với lớp lắm chứ. Nhưng làm như các cậu thì anh không làm. Mấy hôm lên 4r thấy nhiều người khen lớp mình anh cũng vui lắm. Nhưng anh khuyên các cậu nên tự thỏa mãn với những gì mình đang có. Mà anh nói thật tiết mục hay mấy diễn lại cũng trở thành nhàm thôi. Chúng ta thăng hoa để đi vào lòng người khác, là để được người khác công nhận. Hãy suy nghĩ những gì anh nói và ngưng than vãn đi. P/s: phải nói là 20-11 năm nay chán nhất trong các năm. Đơn cử như b3 năm ngoái nhảy vẫn vào đấy thôi. Và còn đạt giải nhất nữa, vậy so với đội ngũ năm nay thì đội ngũ năm ngoái là không hiểu biết hay không tài giỏi, hay không có trải nghiệm trong cuộc sống (đọc mấy bài viết thấy khó ngửi). Mà tớ hỏi thật các bạn có biết lúc các lớp diễn thì thầy Bách đang làm gì không ạ. Vâng thầy đang nhìn trời nhìn đất chứ nhìn gì sân khấu. Và tớ cũng thấy lạ là tại sao một số người không đi xem mà lại biết bgk có chất lượng hay không mà nói như thật thế. Chẳng phải như thế các cụ vẫn gọi là ăn ốc nói mò hay sao.

kẻ xấu
16-11-2010, 07:13 PM
. P/s: phải nói là 20-11 năm nay chán nhất trong các năm. Đơn cử như b3 năm ngoái nhảy vẫn vào đấy thôi. Và còn đạt giải nhất nữa, vậy so với đội ngũ năm nay thì đội ngũ năm ngoái là không hiểu biết hay không tài giỏi, hay không có trải nghiệm trong cuộc sống (đọc mấy bài viết thấy khó ngửi). Mà tớ hỏi thật các bạn có biết lúc các lớp diễn thì thầy Bách đang làm gì không ạ. Vâng thầy đang nhìn trời nhìn đất chứ nhìn gì sân khấu. Và tớ cũng thấy lạ là tại sao một số người không đi xem mà lại biết bgk có chất lượng hay không mà nói như thật thế. Chẳng phải như thế các cụ vẫn gọi là ăn ốc nói mò hay sao.

Ám chỉ tớ phải ko ? Chắc chắn ai cũng biết mà =)).
Cậu ko hiểu hay cố tình ko hiểu nhưng nói cậu nghe " tớ chả dám kết luận bừa câu nào hết =)) "
Mình đã cố tình nói tránh đi rồi ( dù ít dù nhiều ... ) sao chúng nó chả chịu đọc nhỉ ????

ܓܨOrion.p0n
16-11-2010, 07:14 PM
nhiều đứa prào mà không lên thi cái nhỉ =))

Jubi
16-11-2010, 07:41 PM
C6 đúng là hay thật. nhưng mà nói C6 nhất thì không công bằng vì đội hình C6 hầu như đều có Exp đi nhảy cả. còn các lớp khác toàn nghiệp dư :D
nhưng có cái bạn j` đâu cần vô topic nào cũng X-p đi X-p lại cái câu đấy ko. nói n` là mất giá đấy :))

angel_or_devil
16-11-2010, 07:45 PM
nhiều đứa prào mà không lên thi cái nhỉ =))

Hot boy nào của b1 thế.

NhocS2b12
16-11-2010, 08:27 PM
Không thử sao biết liều ăn nhiều C6 n01 không sợ

um cứ thử đi rồi sẽ biết.
Nhưng đừng có lôi cả tập thể lớp b12 này vào.Các bạn rải tờ rơi là việc các bạn.Sao còn ghi dính lứu đến cả tập thể b12 tớ là thế nào.
Nên xin đính chính cho mọi người đc biết là việc rải tờ rơi đề nghị cái gì đó là việc của c6.Tập thể b12 chưa có đồng tình gì hết.Nên xin đừng ai bảo rằng b12 "phản động"c:ah:

Snow
16-11-2010, 10:44 PM
Cười cái trò con nít :|
Thử nghĩ xem nếu nhà trường cho các bạn diễn các bạn sẽ làm gì :-ss sẽ ở lại diễn cái sân khấu tàn dư, cái giờ nhá nhem tối... Tớ thấy rằng các tiết mục của các bạn như C6 B12 hay B8 thực sự đều là các tiết mục hay và chất lượng,... vì thế có nhất thiết các bạn phải xin nhà trường như thế hok ???
Mong rằng cái tờ thông báo gì gì đó sáng nay chỉ là sự bộc phát của những cái đầu nóng :( và nó sẽ đc giải quyết sớm ạ :-s

Jubi
17-11-2010, 05:18 AM
Cười cái trò con nít :|
Thử nghĩ xem nếu nhà trường cho các bạn diễn các bạn sẽ làm gì :-ss sẽ ở lại diễn cái sân khấu tàn dư, cái giờ nhá nhem tối... Tớ thấy rằng các tiết mục của các bạn như C6 B12 hay B8 thực sự đều là các tiết mục hay và chất lượng,... vì thế có nhất thiết các bạn phải xin nhà trường như thế hok ???
Mong rằng cái tờ thông báo gì gì đó sáng nay chỉ là sự bộc phát của những cái đầu nóng :( và nó sẽ đc giải quyết sớm ạ :-s
thì hay vs. chất lượng nên mới muốn diễn lại chứ
vs. chả n` đứa nó cũng nói nên nóng máu :)):)):))

duongyhoa
17-11-2010, 10:10 AM
Ơ ko up clip lên nữa ak , sao lại vào đây cãi lộn thế :D

Tuhaigia1403
17-11-2010, 10:22 AM
Thì có ai up đâu toàn vào kãi lộn nhưng mà kũng zui.

Snow
17-11-2010, 11:55 AM
Thì b12 kũng đồng ý mà. Với ai pảo là toàn dân có exp nhầm to àk
-----------------------------------------
Cái trò con nít vậy các bạn có ai dám làm hok hay là cũg đều sợ cả tờ thôg báo đó chỷ là giấy mời mà thôy đâu phải j mà phản độg nội dug rất bt đó thôy chúg tôi chỷ muốn tổ chức jao lưu vậy thôy nhưg dù sao thỳ đội văn ngệ b12 đã hok thôg qua tập thể nên mới xảy ra chuyện này c6 sẽ hok xin diễn lại nửa c6 sẽ trở lại vào tối ngày 27 và vẫn là ở trg nếu ai ủng hộ chúg tôi xin hãy đến để cổ vũ c6 sẽ hok làm các bạn thất vọg

=)) xin rồi lại hok xin
chả hoá trò con nít thì là cái gì ta :))
C6 diễn lại hok vào một ngày nào đó đường hoàng chính chính bọn tớ sẽ cổ vũ nhiệt tình ạ :D
Còn mà xin diễn sau chương trình của trường thì nói thật là tớ hơi bị khinh các bạn - những con người có tài năng và lòng nhiệt huyết đấy :))

Tuhaigia1403
17-11-2010, 12:05 PM
Nếu m.người nhiệt tình thì c6 kũng không có ý gì. Sẽ diễn vào tối 27. Dám đi ko

Snow
17-11-2010, 12:26 PM
Nếu m.người nhiệt tình thì c6 kũng không có ý gì. Sẽ diễn vào tối 27. Dám đi ko

=)) bất kể hôm nào
các bạn cứ lên lịch cụ thể có chương trình cụ thể tớ sẽ tham gia từ đầu đến cuối :))

Nhockeo.
17-11-2010, 12:37 PM

em thông cảm cho. hum sau diễn cho thầy cô giáo xem nên chỉ chọn những tiết mục đúng vs nd ngày nhà giáo thui.
b12 bọn anh cũng thế mà. phải chịu thui c:sad:

Tuhaigia1403
17-11-2010, 12:53 PM
Trời.....kác lớp khák múa sáo vs gốc kây đa thì liên quan gì đến 20/11 nói như m.người ấy. Chỉ là định kiến mà thôy.

Jubi
17-11-2010, 12:58 PM
hehe
hum nay thầy Sơn mới vào lớp đã giải thích luôn chứ cũng chưa kịp hỏi :))
chắc thầy cũng sợ toàn những đứa mồm to =))
thầy bảo có thể 26/3 tổ chức hẳn 1 cuộc thi "đen xờ" :)) nhưng lúc đó mà bọn e được tham gia thì xa vời lắm thầy ơi :))

Tuhaigia1403
17-11-2010, 01:05 PM
Trời...thì thầy nào kũng pảo vậy. Pảo lớp nhẩy đẹp nhưng đợi đến 26\3 nha kưng. Lúc đó kũng chưa muộn nhưng 26 àk. Xa vời quá. Thực tế một chút sẽ tốt hơn. Nói như vậy như đổ thêm dầu vào lửa ấy. Thà không nói kòn hơn. 30 chưa pải là tết nói gì 26/3 chứ.hixhix

Jubi
17-11-2010, 01:15 PM
Trời...thì thầy nào kũng pảo vậy. Pảo lớp nhẩy đẹp nhưng đợi đến 26\3 nha kưng. Lúc đó kũng chưa muộn nhưng 26 àk. Xa vời quá. Thực tế một chút sẽ tốt hơn. Nói như vậy như đổ thêm dầu vào lửa ấy. Thà không nói kòn hơn. 30 chưa pải là tết nói gì 26/3 chứ.hixhix
thế nên mới phải nịnh nọt :nosebleed:
mà chưa chắc 12 lúc đó có time tham gia
thôi!
bức xúc làm gì.
lúc đó C6 nhớ cho toàn trường 1 tiết mục oách hơn để rửa mắt nhá c:haha:

He0pr0_B7
17-11-2010, 01:21 PM
Lại chậm chân, nhờ cop đống ảnh với clip mãi mà thằng bạn cứ quên...!!!
Thấy năm nay khối 10 xuất sắc đấy chứ...! Bản thân tớ không khoái mấy trò nhảy nhót nhưng nhìn cũng thích thích ;)) !
Chiều mai CK rồi, các lớp cố lên nha !

[Artist][R]akZer
17-11-2010, 01:25 PM
... đợi đến ngày 26/3 mà bùng nổ đi mấy bạn... :)):)):))

Z-Kite
17-11-2010, 01:55 PM
Gì mà nóng thế nhỉ c:doubt:
Càng lâu thì các bạn càng có thời gian luyện tập cho bài nhảy của mình chứ sao :)
26/3 sẽ đáng xem lắm đây c:haha:
Mà k có tiết mục của C11 nhỉ ?? váy hồng ấy :-?
Bạn gì nhảy chính của C6 nhảy đẹp lắm nhưng nhìn tổng thể thì chưa hoàn hảo đâu
Để có 1 tiết mục hay thì cần rất nhiều yếu tố,và quan trọng là tính đồng đội cao
Mà bạn nhảy cũng chưa đúng nhạc lắm c:baffle:
Nói chung là cũng hoành tráng rồi c:feel_good:

atlantic_fly
17-11-2010, 02:29 PM
Với tư cách là phó bí thư của chi đoàn 12 B12 mình xin thông báo một số điều rằng :
Việc tập thể chi đoàn 12 B12 đồng ý tham gia biểu diễn sau khi vòng chung khảo kết thúc là không đúng ,cả ban chấp hành đoàn và thầy giáo chủ nhiệm lớp tôi đều không đồng ý với việc làm đó .Đó chỉ là một vài ý kiến riêng lẻ của thành viên nhóm nhảy ,việc các bạn C6 thoả thuận với ai chúng tôi thật sự không hay biết !
Tôi có ý kiến này vì có một số lời phát biểu cho rằng tập thể B12 chúng tôi đồng ý tham gia hoạt động mà các bạn C6 cầm đầu ,cũng như thông tin sai lệch trong tờ rơi của C6 !
Lần sau khi viết một thông tin gì mong rằng các bạn tìm hiểu cho kĩ người đồng ý với các bạn là ai ,có phải là người có thẩm quyền quyết định không hoặc cá nhân nào đồng ý thì ghi rõ họ tên ,không được ghi chung chung rồi lôi cả lớp vào !
Đối với B12 chúng tôi ,hoạt động văn nghệ lần này chỉ đơn thuần là tấm lòng chúng tôi dành cho thầy cô ,chúng tôi đã cố gắng hết sức ,không còn gì phải nuối tiếc nữa !
Riêng các bạn C6 tôi thành thật khuyên các bạn :việc chính của chúng ta là học ,các bạn hãy dành thời gian cho việc học ,đừng phí nhiều công sức .Riêng tôi ,khi ra trường tôi sẽ nhớ một người bạn học giỏi nhiều hơn là một người bạn múa dẻo ,hát hay !

Z-Kite
17-11-2010, 02:56 PM
Học tập đi các bạn =))

CrOe9gak0Ig&feature=player_embedded#!

Cái này thì... c:sure: Em xin các đại ca c:surrender:

Z01psMLfE64

Đấy...nhảy nó phải thế =))
Khá hơn cái bài Run devil run của các chị đấy =))
c:byebye: à mà k ai up bài Run... của lớp C gì nhờ...hình như C3 ấy =))

duongyhoa
17-11-2010, 03:59 PM
Học tập đi các bạn =))

Z01psMLfE64

Nhảy nó phải thế ak , :D chán òm. Toàn bắt chước . Ko nghĩ ra cái j mới hơn ak.Xem xong ấn tượng vs mỗi thằng mặc cái áo phở của clip 2

Jubi
17-11-2010, 04:42 PM
ko hay bằng lớp m` :)):)):))
động tác trông còn ngượng lắm :D
thích mấy e gái
chắc là C2 nhyr ?

s2_Rain
17-11-2010, 05:23 PM
OMG lop' mjnh` nhay? dep wa tr0j` iu lop mjnh wa :x
Made in b8

Tuhaigia1403
17-11-2010, 06:51 PM
Trời. Mấy e nhảy run thì đừng hỏi. Động tác chẳng đâu vào đâu. Đã thế kái e đứng kuối hàng động tác sai lại kòn nhìn theo để nhảy làm lỗi nhịp. Thế mọi người ngĩ sao về c6. Mà pạn gì c11 ui. Pạn yến lớp pạn la ai thế nhỉ. Được ko? Yến tjk.tok ngày trước học trần phú ấy.

n0j_b0ng_10a8
17-11-2010, 07:53 PM
Học tập đi các bạn =))

Z01psMLfE64

nhảy là phải thế này á hả
Oh thì tớ k ý kiến
nói chung là k nhận xét về những gì mà mình ghét
còn Bonamana
con trai mà nhảy thế này thì còn k bằng tớ nhảy
tớ nói thật đấy
động tác thì k dứt khoát, quá hờ hững và yếu
nếu nhảy mà như thế này thì tớ thà k bao h tập bonamana =))

Ariel
17-11-2010, 09:03 PM
Nếu anh nói ra điều này thì chắc các cậu nhảy dựng ngược lên nhưng quả thật anh thấy các cậu ham hố quá. Sáng nay anh đọc cái tờ mà các cậu phát ra ấy, phải nói là anh đã ôm bụng cười lăn cười bò ra. Anh cũng thông cảm thôi vì các cậu mới vào lớp 10. Mà để anh giới thiệu với cậu anh học b1 và cũng lên diễn đấy. Và anh cũng tâm huyết với lớp lắm chứ. Nhưng làm như các cậu thì anh không làm. Mấy hôm lên 4r thấy nhiều người khen lớp mình anh cũng vui lắm. Nhưng anh khuyên các cậu nên tự thỏa mãn với những gì mình đang có. Mà anh nói thật tiết mục hay mấy diễn lại cũng trở thành nhàm thôi. Chúng ta thăng hoa để đi vào lòng người khác, là để được người khác công nhận. Hãy suy nghĩ những gì anh nói và ngưng than vãn đi. P/s: phải nói là 20-11 năm nay chán nhất trong các năm. Đơn cử như b3 năm ngoái nhảy vẫn vào đấy thôi. Và còn đạt giải nhất nữa, vậy so với đội ngũ năm nay thì đội ngũ năm ngoái là không hiểu biết hay không tài giỏi, hay không có trải nghiệm trong cuộc sống (đọc mấy bài viết thấy khó ngửi). Mà tớ hỏi thật các bạn có biết lúc các lớp diễn thì thầy Bách đang làm gì không ạ. Vâng thầy đang nhìn trời nhìn đất chứ nhìn gì sân khấu. Và tớ cũng thấy lạ là tại sao một số người không đi xem mà lại biết bgk có chất lượng hay không mà nói như thật thế. Chẳng phải như thế các cụ vẫn gọi là ăn ốc nói mò hay sao.

"ăn ốc nói mò" á? cái loại này là chẳng hiểu biết cái gì mà lúc nào cũng bày bày đặt "trơi-trữ" =)) qua cái nhìn bầu trời to bằng miệng giếng à cậu? 4rum mình toàn người hiểu biết, chín chắn. Chắc không có cái thể loại "ếch ngồi đáy giếng" đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm như cậu nói đâu :))

Nói về văn nghệ chiều mai ck rồi. Các lớp cố lên nhá. Cổ vũ nhiệt liệt cho các em C10 yêu dấu :x

P/S 1 : ối sao lại đọc cái này làm gì :D
Mà ai đã cho đọc rồi thì cho em xin mấy dòng giải thích.
Chẳng hiểu sao đọc mấy con Thị mẹt lớp em vào xem cái topic này xong lại cứ hoang tưởng loạn lên hỏi : "Cái thằng ăn ốc nói mò bạn Tuấn hot nói là cái anh smod à?" Khổ quá. Em answer ngày: "Mấy con "lông-cạn" :)) Anh Vũ Smod là người mà ai ai trong diễn đàn này cũng đều tôn-trọng ;)) . Mà bạn Tuấn HOT là tớ lại biết chứ, ai lại nông nổi nói xai sự thật bao giờ "

Vậy nên mọi người đừng có vội vàng như mấy con Thị mẹt ở trên mà hiểu nhầm ý của Tuấn hot bạn em ;)

P/S 2 B1 có cái "bạn gì gì ấy" đeo kính hôm diễn nhìn phong độ nhờ :x

Nhockeo.
17-11-2010, 09:08 PM
nhảy là phải thế này á hả
Oh thì tớ k ý kiến
nói chung là k nhận xét về những gì mà mình ghét
còn Bonamana
con trai mà nhảy thế này thì còn k bằng tớ nhảy
tớ nói thật đấy
động tác thì k dứt khoát, quá hờ hững và yếu
nếu nhảy mà như thế này thì tớ thà k bao h tập bonamana =))

zz có vẻ bạn quá men li hay chăng chẹp chẹp công nhận bạn quán meli rùi đo haha =))
c:canny:c:canny:

Tuhaigia1403
17-11-2010, 09:14 PM
zz có vẻ bạn quá men li hay chăng chẹp chẹp công nhận bạn quán meli rùi đo haha =))
c:canny:c:canny:

sao lại nói như vậy chứ người tar ngại.he2

Nhockeo.
17-11-2010, 09:16 PM
sao lại nói như vậy chứ người tar ngại.he2

ko sao đâu bạn ko biết ngại là j đâu mà hehec:dribble:c:dribble:

I_l0v3_Kibum
17-11-2010, 09:39 PM
P/s: phải nói là 20-11 năm nay chán nhất trong các năm. Đơn cử như b3 năm ngoái nhảy vẫn vào đấy thôi.
mình ko bik bạn thấy b3 năm ngoái thế nào chứ mình thấy b3 quả thật nhảy ko hay(chẳng có mấy lớp nhảy nên mới nổi thôi) chứ ko phải là các lớp năm nay nhảy ko hay bằng b3 nên ko được vào vòng chung khảo,bạn nói như thế có phải là bạn đã xem thường các lớp nhảy của năm nay hay ko?.Và xin lưu ý vs bạn rằng năm nay hội diễn 20-11 đề ra một tiêu chí khác đó là các tiết mục đươc vào vòng chung khảo chỉ để dành cho các thầy cô xem là thích thôi,chứ ko còn là hội diễn văn nghệ góp vui của các lớp theo phong trào của nhà trường nữa đâu bạn ah (mình thấy ko người ăn ốc nói mò mới chính là bạn đấyc:baffle: biết thì thưa thớt ko bik thì dựa cột mà nghe)

Tuhaigia1403
17-11-2010, 10:05 PM
Kon người mà ko biết ngại là gÌ thÌ thôy đừng làm người nữa àk. Chết wáck cho xong. Mà kái chị gì sao lại nÓi ngu mà tỏ ra nguy hiểm chứ. Phải nói la óc pả đậu. Đã ko biết kòn đy dậy đời àk. Thế với đúng chứ. Nếu như mà là e. Đâm đầu xuống gối chết cho xong.

mình ko bik bạn thấy b3 năm ngoái thế nào chứ mình thấy b3 quả thật nhảy ko hay(chẳng có mấy lớp nhảy nên mới nổi thôi) chứ ko phải là các lớp năm nay nhảy ko hay bằng b3 nên ko được vào vòng chung khảo,bạn nói như thế có phải là bạn đã xem thường các lớp nhảy của năm nay hay ko?.Và xin lưu ý vs bạn rằng năm nay hội diễn 20-11 đề ra một tiêu chí khác đó là các tiết mục đươc vào vòng chung khảo chỉ để dành cho các thầy cô xem là thích thôi,chứ ko còn là hội diễn văn nghệ góp vui của các lớp theo phong trào của nhà trường nữa đâu bạn ah (mình thấy ko người ăn ốc nói mò mới chính là bạn đấyc:baffle: biết thì thưa thớt ko bik thì dựa cột mà nghe)

chuẩn không phải chỉnh,chỉnh không phải sửa mà sửa là hỏng. Em đồng ý kả hai tay.kái tên kia Đã ko biết kòn cứ chém gió. Đúng là.......chết thật ấy chứ

Snow
17-11-2010, 10:56 PM
Thôi đc rồi để giải tỏa bức xúc thì Snow - một thành viên của B3 đã và đang tham gia chương trình Văn nghệ chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam 20-11 năm ngoái và năm nay, xin được đính chính lại các thông tin như sau.
- Thứ nhất, năm ngoái chẳng có cái nhất nhì nào ở đây cả, tất cả chỉ là diễn tiếp cho các thầy cô xem. Tiết mục nhảy của B3 năm ngoái cũng chẳng có danh hiệu nào cả luôn hok như một số bạn nói nhất nhì.
- Thứ hai, năm ngoái thực chấtchỉ có 4 hay 5 tiết mục gì đấy dành để diễn cho các thầy cô xem nên vòng thứ 2 cũng chẳng khác vòng sơ loại năm nay là mấy.
- Thứ ba, tiết mục nhảy hiện đại tớ nghĩ chỉ cần nhảy một đến hai lần đã là quá đủ để bạn bè, học sinh trong và ngoài trường biết đến là quá đủ rồi. Còn mấy tiết mục dành cho chương trình của các thầy cô suy đi nghĩ lại cũng dăm ba bài dân ca, rồi vài bài truyền thống :)) các bạn phải so đo nhiều làm gì cho mệt ạ.

:) còn riêng mấy em C6, Snow chỉ khuyên các em một điều, trước khi nói hay làm bất cứ điều gì thì nên suy nghĩ cho kí :) đừng đánh đổi hình ảnh, danh dự của cả một tập thể để rồi thu lại những con số âm.

minhmin_c2
17-11-2010, 10:56 PM
ko hay bằng lớp m` :)):)):))
động tác trông còn ngượng lắm :D
thích mấy e gái
chắc là C2 nhyr ?

C2 thanks anh n`. Được hâm mộ thì kòn gì bằng. Rất tiếc là kũng giống các lớp nhảy khác đều bị loại.Buồn!!!c:sad:c:too_sad:
Nếu có cơ hội C2 sẽ tiếp tục trình diễn. Hẹn gặp lại. Các lớp khác kũng thế đi kòn nhiều cơ hội muk. Đến lúc đó sợ chỉ thiếu khán giả thôi. hjhjhj :D:D:D c:byebye:

Tuhaigia1403
17-11-2010, 11:44 PM

Thôi đc rồi để giải tỏa bức xúc thì Snow - một thành viên của B3 đã và đang tham gia chương trình Văn nghệ chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam 20-11 năm ngoái và năm nay, xin được đính chính lại các thông tin như sau.
- Thứ nhất, năm ngoái chẳng có cái nhất nhì nào ở đây cả, tất cả chỉ là diễn tiếp cho các thầy cô xem. Tiết mục nhảy của B3 năm ngoái cũng chẳng có danh hiệu nào cả luôn hok như một số bạn nói nhất nhì.
- Thứ hai, năm ngoái thực chấtchỉ có 4 hay 5 tiết mục gì đấy dành để diễn cho các thầy cô xem nên vòng thứ 2 cũng chẳng khác vòng sơ loại năm nay là mấy.
- Thứ ba, tiết mục nhảy hiện đại tớ nghĩ chỉ cần nhảy một đến hai lần đã là quá đủ để bạn bè, học sinh trong và ngoài trường biết đến là quá đủ rồi. Còn mấy tiết mục dành cho chương trình của các thầy cô suy đi nghĩ lại cũng dăm ba bài dân ca, rồi vài bài truyền thống :)) các bạn phải so đo nhiều làm gì cho mệt ạ.

:) còn riêng mấy em C6, Snow chỉ khuyên các em một điều, trước khi nói hay làm bất cứ điều gì thì nên suy nghĩ cho kí :) đừng đánh đổi hình ảnh, danh dự của cả một tập thể để rồi thu lại những con số âm.

nếu kái tên kia nói như snow thì e kũng chẳng nói nv đâu. Có khi phải học snow nhiều ấy chứ.hi. I.love.snow ^^
Nhưng mà kũng tại tên kia chứ kũng ko phải e gây sự trước. Tự dưng làm wả như vậy thì khác gì pảo kác lớp nhảy kém nên không được vào. Mình thì giỏi lắm chắk mà đi nói người khák. Nếu mà nói như snow ấy thì việc gì pị như vậy. Nếu thực sự muốn nói một điều gì đó như vậy thì tốt nhất nên đề thêm wả chú thíck àk. Kòn ko thì kứ thế mà làm

Chẳng Sợ

angel_or_devil
18-11-2010, 12:16 AM
Khâm phục bạn Lucy thật, bạn bới hiểm quá=)), hiểm đến mức các e không biết bạn bới ai =))

SâuPeo
18-11-2010, 12:42 AM
Thì ít ra bạn Lucy cũng suýt trúng cái chân MC chứ bộ, ăn nói là sở trường của bạn ấy mà lị :)). Mà đề nghị các bạn kết thúc vòng sơ khảo văn nghệ trong vui vẻ . Còn cái bạn gì phó bí thư b12 âý , nói thế là hơi quá đấy , đây la dịp để cho các bạn thể hiện tài năng của mình, cũng như nhân dịp 20.11 , tôi mới phát hiện ra b12 có 1 bạn nam hát hay , lớp nhảy cũng đẹp nữa . Bạn đừng giữ cái quan điểm " ca hát, nhảy múa là nghề sướng ca vô loài ".

#06-Center
18-11-2010, 12:59 AM
Khá lắm, tớ thấy nhảy tốt đấy chứ, hix tiếc thật mình ko có mặt để xem chán quá :((, khang ơi chiều t5 quay lại clip lại cho anh xem với :((

vitaminb12
18-11-2010, 03:14 AM
Vui có chừng, dừng đúng lúc nha mấy cưng c:sweet_kiss:

Xin mượn một câu của anh phờ di di bên Voz để làm chốt hạ cho cái thớt này ...

...lại kéo đàn kéo lũ ra chửi nhau rồi, vãi đít các bạn trẻ...

Snow
18-11-2010, 12:16 PM
Khá lắm, tớ thấy nhảy tốt đấy chứ, hix tiếc thật mình ko có mặt để xem chán quá :((, khang ơi chiều t5 quay lại clip lại cho anh xem với :((

;)) quay thứ 5 làm gì
đại ka xem mấy cái hôm vừa rồi diễn đê =)) thứ 5 chẳng có chi hay đâu mà

hrockvn
18-11-2010, 12:23 PM
Lâu lâu mới có thớt sôi nổi. Open ra cho các bạn bình luận tiếp. Nhưng lưu ý, mọi việc luôn có giới hạn của nó.

Jubi
18-11-2010, 12:33 PM
C2 thanks anh n`. Được hâm mộ thì kòn gì bằng. Rất tiếc là kũng giống các lớp nhảy khác đều bị loại.Buồn!!!c:sad:c:too_sad:
Nếu có cơ hội C2 sẽ tiếp tục trình diễn. Hẹn gặp lại. Các lớp khác kũng thế đi kòn nhiều cơ hội muk. Đến lúc đó sợ chỉ thiếu khán giả thôi. hjhjhj :D:D:D c:byebye:
ọc
anh nói là mấy cái Clip nhảy Oh vs. Bonamana chắc là của mấy e cấp 2
nhầm nhọt nhầm nhọt c:feel_good:

Mr.BEO
18-11-2010, 01:10 PM
P/S *** Hidden Content *** B1 có cái "bạn gì gì ấy" đeo kính hôm diễn nhìn phong độ nhờ :x

Ất nhà ta chứ ai :))
Bạn đừng khen thế tí lão lên lại nổ tung trời giờ :))

Tuhaigia1403
18-11-2010, 01:23 PM
ọc
anh nói là mấy cái Clip nhảy Oh vs. Bonamana chắc là của mấy e cấp 2
nhầm nhọt nhầm nhọt c:feel_good:

anh khen không rõ làm c2 sướng như trên tiên rồi bây giờ lại như dưới đất. Hình như bonamana của trần mai ninh thì phải. Hôm nay quang trung nhảy. Anh em sang xem luxifer nha.

hoangcun
18-11-2010, 04:28 PM
Bài viết bị sửa vì nó quá "Vê Lờ".
Bạn nhỉ.

hung_kut3
18-11-2010, 06:34 PM
clip ngày 18/11 nè mới quay đây
9dCRd53zxA4

rw2TZnKh_Oo

lKL00q-Lego

Tuhaigia1403
18-11-2010, 06:58 PM
việc đó chẳng có gì mà ngại cả. các lớp cũng đồng ý mà
bình thường thôi

duongyhoa
18-11-2010, 07:10 PM
Các bạn trẻ stop đê. Tập trung vào mấy cái clip ấy . Mà cái em Tuhaigia1403 ăn nói rất là sỗ mồm nhé , chú ý ngôn từ tí em ơi

___D___T___A10
18-11-2010, 07:10 PM
ất béo ơi post hết clip lên đi cái nào mi ơi c:ah:c:ah:c:choler:

Tuhaigia1403
18-11-2010, 07:11 PM
em đang cố sửa à.
:D

for-you.c10
18-11-2010, 07:32 PM
C10 đc giải khuyến khích mới chán chứ .......

Tuhaigia1403
18-11-2010, 07:35 PM
bạn ơi lớp nào giải nhất thế

Jubi
18-11-2010, 08:14 PM
ai nhất thế mấy bn ơi?
m` xem xong cái của con Quỳnh Anh ngồi thêm lúc nữa rồi đi về lun. hình như lúc về là có lớp nào múa bài j` đấy mà cũng trông đông đông. mặc yếm :))
hehe. thik' mỗi cái của C12 vs. b6. còn Quỳnh Anh múa đẹp, chuẩn :)) chỉ chờ đợi nó diễn thôi
hứa vs. mấy em C10, nhưng mà tại tụi nó gần cuối nên ko đợi được. về còn đi ăn chè vs. ăn ốc chứ ko bọn hấn ăn hết

Tester_B1
18-11-2010, 08:24 PM
ai nhất thế mấy bn ơi?
m` xem xong cái của con Quỳnh Anh ngồi thêm lúc nữa rồi đi về lun. hình như lúc về là có lớp nào múa bài j` đấy mà cũng trông đông đông. mặc yếm :))
hehe. thik' mỗi cái của C12 vs. b6. còn Quỳnh Anh múa đẹp, chuẩn :)) chỉ chờ đợi nó diễn thôi
hứa vs. mấy em C10, nhưng mà tại tụi nó gần cuối nên ko đợi được. về còn đi ăn chè vs. ăn ốc chứ ko bọn hấn ăn hết

Thế B8 có đăng kí diễn lại không cậu, mà cái hôm trước là cậu Trung Nam và cậu nào lên nhảy nữa ấy nhỉ c:boss:

Jubi
18-11-2010, 08:30 PM
Thế B8 có đăng kí diễn lại không cậu, mà cái hôm trước là cậu Trung Nam và cậu nào lên nhảy nữa ấy nhỉ c:boss:
không bn ạk
là thằng T.Nam vs. Hà ruồi.
hjxx
thằng T.N lúc diễn xấu dã man. lúc tập thì lại ok c:sure: ức

Tester_B1
18-11-2010, 08:46 PM
không bn ạk
là thằng T.Nam vs. Hà ruồi.
hjxx
thằng T.N lúc diễn xấu dã man. lúc tập thì lại ok c:sure: ức

Xấu mặt hay nhảy dở. À mà nhân tiện giới thiệu lớp mình tí, các bạn nào thích kịch lớp tớ không ;))

ka_ka_2810
18-11-2010, 09:03 PM
Ối c:oh:! ko có clip of A7 a`k? c:angry:

ܓܨOrion.p0n
18-11-2010, 09:27 PM
tìm clip nào còn thiếu đê.... các chú toàn cãi nhau chả được lợi lộc j` =.=

teddy_bear_2810
19-11-2010, 07:21 AM
Xấu mặt hay nhảy dở. À mà nhân tiện giới thiệu lớp mình tí, các bạn nào thích kịch lớp tớ không ;))

có tớ thích này, kịch b1 thì hay vô đối rồi c:byebye:
mà kịch b1 thì ai mà chả thích c:sweet_kiss:

tranglun95
19-11-2010, 10:13 AM
ôi! hnay lên đại diện nhận giải... nhận giải khuyến khích bêu quá! c:doubt: b1 đóng kịch hay thế mà ko được vào..b2 có anh hát như đại nhân mà lại có giải ba c:ah:

Tuhaigia1403
19-11-2010, 10:18 AM
thế lớp nào gải nhất cậu.....khôngđi xem không biết à.............:((

teddy_bear_2810
19-11-2010, 10:34 AM

bạn tester b1 chỉ lấy vd thôi, đừng có lôi b3 vài bạn ạ c:doubt:
nói thế chả khác j xem thường lớp nguời khác cả
nói người phải nhìn lại mình chứ c:baffle:

Tuhaigia1403
19-11-2010, 11:19 AM
ôi! hnay lên đại diện nhận giải... nhận giải khuyến khích bêu quá! c:doubt: b1 đóng kịch hay thế mà ko được vào..b2 có anh hát như đại nhân mà lại có giải ba c:ah:

chấp nhận số phận thôi à........hic:oh:c:spiderman:

I_l0v3_Kibum
19-11-2010, 11:31 AM
mình ko xem thường b3,mình chỉ đưa ra ý kiến cá nhân thôi,b3 năm ngoái nhảy đâu hay bằng c6 năm nay mà c6 vẫn ko đc vào vì năm nay tiêu chí nhà trường đề ra nó khác chứ ko phải các lớp năm nay nhảy quá dở,và dù j thì các lớp khi biểu diễn tiết mục của mình cũng đã đổ mồ hôi công của mình sức và cũng hy vọng rất nhiều,đâu cần bạn ấy phải nói chê này chê nọ về tiết mục của các lớp như thế!!! ức chế lắm chứ

thanhgaj.c7
19-11-2010, 11:44 AM

Cậu ơi, giọng nhái kinh quá nên có hát to được đâu, ồm ồm ồm ồm ấy. Giọng mình thì không hát, cố tính nhép lại, há to miệng. c:ah:

teddy_bear_2810
19-11-2010, 02:41 PM
mình ko xem thường b3,mình chỉ đưa ra ý kiến cá nhân thôi,b3 năm ngoái nhảy đâu hay bằng c6 năm nay mà c6 vẫn ko đc vào vì năm nay tiêu chí nhà trường đề ra nó khác chứ ko phải các lớp năm nay nhảy quá dở,và dù j thì các lớp khi biểu diễn tiết mục của mình cũng đã đổ mồ hôi công của mình sức và cũng hy vọng rất nhiều,đâu cần bạn ấy phải nói chê này chê nọ về tiết mục của các lớp như thế!!! ức chế lắm chứ

ukm,đương nhiên lớp tớ nhảy ko hay bằng c6 rôi, năm nay vs năm ngoai tiêu chí khác nhau, vs lại năm nay vs năm ngoái là 2 hiệu trưởng khác nhau
giải nhất thì làm j trong khi người ta bảo là không xứng đáng, chán quá đi mất

Jubi
19-11-2010, 03:07 PM
Lại nói sai chủ đề rồi =))
Mình đáng nói đến cái vấn đề là em gì đấy nói ko sai cơ mà =)).
Rõ ràng B3 năm ngóai ko được vào theo như ku Khang nói ở trên, sao cứ một hai cho là vào thế ???. Ủa, mình cũng từng học 3 năm ở trường chả thấy thầy cô giáo, hay cán bộ công nhân viên nhà trường bắt học sinh lên trường xem văn nghệ cả :-?? Năm nay lại cải cách cả =))
vâng
hôm chiều thứ 5 bắt buộc Hs phải đến. tập trung từ lúc 1h30
hôm đấy tương đương vs. 1 buổi học chính.
điểm danh hẳn hoi nhá a :))
nhưng có cái "bựa" là tầm đến 5-6 tiết mục đầu thì cửa giám thị tự mở để học sinh về :))

hrockvn
19-11-2010, 04:10 PM
Maria thì có thể tham khảo ở đây: http://en.wikipedia.org/wiki/Maria_Ozawa
Còn topic đến đây close đc rồi. Ai có kiện cáo gì thì vào đúng box nhé.
Sẽ có kiểm tra và xử phạt thích đáng

xoxodetoan
03-03-2011, 08:13 PM
4 lớp A9,A10,A11,A12 nhảy hiện đại, sau đây là điệu nhảy của bạn Tùng A9:
Lr2cP1TbMfs
Ug2RmKERVcw
(Tiết mục này do anh Voi cung cấp ! )

voimonster
03-03-2011, 08:26 PM
Phải nói là anh xem hai đoạn video do thằng nhóc A10 cung cấp mà anh cảm thấy thật ấn tượng, có năng khiếu ! c:big_smile:

KellyTran
03-03-2011, 08:45 PM
Gay c:waaaht: rồi
nhảy kiểu này được chắc múa cột thì đẹp lắm nhỉ =))

kẻ xấu
03-03-2011, 08:55 PM
Chẳng nghe thấy nhạc đâu cả.

hoacucdai2611
03-03-2011, 09:18 PM
May mà không ăn uống gì trong lúc xem 2 clip này =))

Reddevils
03-03-2011, 09:24 PM
OMG , tí thì nôn c:waaaht:
Lậy chúa tôi c:sure:

voimonster
03-03-2011, 09:28 PM
Em còn khá nhiều clip hay ở trường ! Nhưng mà vì không được tạo topic mới nên tức quá không post nữa ! c:cool:

Reddevils
03-03-2011, 09:29 PM
Tức à , tức nữa đi , k post cũng đc k sao c:look_down:

voimonster
03-03-2011, 09:33 PM
Tức à , tức nữa đi , k post cũng đc k sao c:look_down:
Hự hự ! lại trêu chọc em rồi ! huuu ! c:cry:
Thôi đợi mấy hôm nữa quay thêm em post cho một thể đảm bảo là khỏi chê đê ! (cái này phải khó lắm mới quay được vì nhà trường cấm mang điện thoại.!

thanhkhoeo
03-03-2011, 09:47 PM
Cái này thì đợi ạ6 nhé vô đối

voimonster
04-03-2011, 03:54 PM
Ừ đợi xem khối 11 nhảy nhót thế nào ! c:big_smile:

Braveheart7472
04-03-2011, 06:07 PM
Theo em đc biết thì ko đc sử dụng các điệu múa gợi cảm.

[Artist][R]akZer
04-03-2011, 07:08 PM
... mình là một trong những người bị xem trực tiếp... :">

Mr.BEO
04-03-2011, 08:09 PM
[R]akZer;191153']... mình là một trong những người bị xem trực tiếp... :">

Còn ta là một trong những người bị chứng kiến cảnh đó suốt 2 năm nay
Quay làm gì - Biến thái @@