PDA

View Full Version : MỞ CỬA SÂN THỂ DỤC (BÓNG RỔ)

AoTungChao
04-01-2011, 12:44 PM
KHÔNG HIỂU VÌ LÍ DO GÌ CÔ VÂN ĐÓNG CỬA SÂN BÓNG RỔ.
BÓNG RỔ LÀ MỘT MÔN THỂ THAO BỔ ÍCH SAU NHỮNG GIỜ HỌC CĂNG THẲNG.
CHÚNG EM CHƠI BÓNG RỔ VỚI TINH THẦN RÈN LUYỆN SỨC KHỎE ĐỂ CÓ THỂ TẬP TRUNG TỐT HƠN CHO VIỆC HỌC.
BÓNG RỔ TRUỚC LÀ THẾ MẠNH CỦA TRƯỜNG . CÒN BÂY GIỜ CHỈ CÒN LÀ CON TÉP THÔI.
CHÁN.

kẻ xấu
04-01-2011, 12:51 PM
Mình rất đồng ý với bạn AoTungChao. Sao ko ai đó đại diện viết đơn lên nhà trường nhỉ. Voimonter nghe nói là BCH đoàn trường cơ mà !

voimonster
04-01-2011, 12:58 PM
Mình rất đồng ý với bạn AoTungChao. Sao ko ai đó đại diện viết đơn lên nhà trường nhỉ. Voimonter nghe nói là BCH đoàn trường cơ mà !

Em cũng khoái bỏng rổ lắm. Nhưng cái này của cô Vân ra quyết định. Mà cô Vân là bên trường, không phải bên đoàn.Vì thế em cũng bó tay.c:adore:

LeeChongWei
04-01-2011, 01:04 PM
Đúng rồi. Bỏ một phiếu cảm ơn Aotungchao ( hình như là một chiêu thức bóng rổ ) . Chính vì cấm bóng rổ mà cầu lông cũng không còn. Tớ thấy các bạn chơi bóng rổ vừa bỏ tiền ra mua lưới lại quét dọn sạch sẽ. Vậy mà ????

kẻ xấu
04-01-2011, 01:18 PM
Em cũng khoái bỏng rổ lắm. Nhưng cái này của cô Vân ra quyết định. Mà cô Vân là bên trường, không phải bên đoàn.Vì thế em cũng bó tay.c:adore:

Vớ vẩn, đòan hay trường thì cũng nhằm mục đích hướng tới sự tốt đẹp hơn trong giáo dục cả văn hóa và thể chất của Học sinh. Sao lại nói thế được. Đòan Thanh Niên chẳng phải nên bảo vệ, định huớng cho Thanh Niên hay sao ? Vậy học sinh ko phải Đòan viên Thanh niên sao ?
Chẳng biết tại sao cô đóng cửa sân bóng rổ ? Thế thì càng em cũng nên hỏi để cô có thể giải thích rõ ràng ở buổi chào cờ chứ.

voimonster
04-01-2011, 03:16 PM
@ kẻ xấu : Anh nói cũng có lí. để hôm nào thứ hỏi cô xem.

#06-Center
04-01-2011, 05:19 PM
@ kẻ xấu : Anh nói cũng có lí. để hôm nào thứ hỏi cô xem.

Một cánh én nhỏ không làm nên mùa xuân đâu em ạ, phải viết 1 cái đơn, rồi xin thật nhiều chữ ký vào, sau có thì mới có cơ hội để "nói chuyện" với cô vân ai mà chả biết tính cô vân rồi :-<

kẻ xấu
04-01-2011, 05:20 PM
Một cánh én nhỏ không làm nên mùa xuân đâu em ạ, phải viết 1 cái đơn, rồi xin thật nhiều chữ ký vào, sau có thì mới có cơ hội để "nói chuyện" với cô vân ai mà chả biết tính cô vân rồi :-<

:)) Em ơi. Nói chuyện thì chẳng được đâu. Bọn học sinh làm sao mà đủ trình. Bây h chỉ có hi vọng có thay đổi ý kiến bàn bạc lại với BGH và các thầy cô trong trường thôi.

voimonster
04-01-2011, 05:52 PM

Vậy có nghĩa là bầy giờ em viết đơn. Xin chữ kí học sinh sau đó nộp lên nhà trường đúng không ạ ? c:adore:

kẻ xấu
04-01-2011, 05:55 PM
Vậy có nghĩa là bầy giờ em viết đơn. Xin chữ kí học sinh sau đó nộp lên nhà trường đúng không ạ ? c:adore:

Mày mà ít chữ thì nhờ ai đó người ta viết hộ cho. Viết đơn từ này rất nhạy cảm =))

voimonster
04-01-2011, 05:59 PM
Mày mà ít chữ thì nhờ ai đó người ta viết hộ cho. Viết đơn từ này rất nhạy cảm =))

ặc. Em lại sợ viết nhiều cô lại không dám đọc ấy chứ. c:beauty:

thanhkhoeo
04-01-2011, 06:08 PM
Chẳng có tội gì mà không ý kiến cả. Đc thì tốt không đc thì chẳng sao.

n0j_b0ng_10a8
04-01-2011, 08:00 PM
@ aotungchao: thằng Thủy phải k em

h thay hiệu trưởng
thay đổi hết rồi
bao nhiều niềm tự hào của trường Đào cũng vì thế mà thay đổi theo
trước là căng tin
sao đó là áo đồng phục
h là sân bóng rổ
nản lắm rồi với cái cảnh trường mình có sân mà k đc chơi
vào lại cứ phải lén lén lút lút
nơm nớp lo bị người ta đuổi ra
nhìn các trường khác họ tập tành mà thấy tủi thân
đâu phải là mình k muốn tập
mà là người ta k coi trọng bóng rổ - niềm tự hào của phong chào thể dục thể thao trường Đào

#06-Center
04-01-2011, 08:08 PM
Em cố gắng dùng ngôn từ biểu cảm 1 tí, tốt nhất là nhờ ai văn chương lai láng người ta chỉ điểm cho, chứ viết 1 cái đơn mà chả đâu vào đâu thì cũng chỉ là giấy lộn thôi, ko được tích sự gì đâu

Candy
04-01-2011, 11:21 PM
KHÔNG HIỂU VÌ LÍ DO GÌ CÔ VÂN ĐÓNG CỬA SÂN BÓNG RỔ.
BÓNG RỔ LÀ MỘT MÔN THỂ THAO BỔ ÍCH SAU NHỮNG GIỜ HỌC CĂNG THẲNG.
CHÚNG EM CHƠI BÓNG RỔ VỚI TINH THẦN RÈN LUYỆN SỨC KHỎE ĐỂ CÓ THỂ TẬP TRUNG TỐT HƠN CHO VIỆC HỌC.
BÓNG RỔ TRUỚC LÀ THẾ MẠNH CỦA TRƯỜNG . CÒN BÂY GIỜ CHỈ CÒN LÀ CON TÉP THÔI.
CHÁN.
lol. Đâu nhất thiết phải bắt đầu từ cô Vân??? Hum sau mình nghỉ tết sớm. Mình sẽ lên trường tìm các thầy cô "có tuổi" để thủ thỉ tâm sự ;)). Và sau đó là nhờ các thầy cô phản ánh lại với cô Vân. Rồi vào 1 ngày đẹp trời nào đó sẽ lên nói chuyện trực tiếp với cô. Có thể may mắn thì mời đc thầy Hùng đi :D. Thầy khoái bóng rổ lắm c:nosebleed:

xoxodetoan
06-01-2011, 01:19 PM
lol. Đâu nhất thiết phải bắt đầu từ cô Vân??? Hum sau mình nghỉ tết sớm. Mình sẽ lên trường tìm các thầy cô "có tuổi" để thủ thỉ tâm sự ;)). Và sau đó là nhờ các thầy cô phản ánh lại với cô Vân. Rồi vào 1 ngày đẹp trời nào đó sẽ lên nói chuyện trực tiếp với cô. Có thể may mắn thì mời đc thầy Hùng đi :D. Thầy khoái bóng rổ lắm c:nosebleed:

Cảm ơn anh. Cố lên nha. nếu được đội bóng rổ vô cùng cảm kích. c:adore:

voimonster
06-01-2011, 04:05 PM
Hôm nay đứng ngoài tán phét với bác bảo vệ trường. Càng tán càng thấy thước bác. (Đội bóng rổ chắc hiểu vì sao!) .
Ôi cứ tình trạng này thì phong trào của trường ta sẽ đi về đâu cơ chứ.

mureddevils92
06-01-2011, 08:41 PM
trường mình đã ít hoạt động rồi, đóng cửa sân thể dục thì không biết học sinh còn tham gia hoạt động gì được nhỉ? Kiểu này, tỉ lệ học sinh thích ra quán game ngồi chơi lại nhiều hơn rồi.

voimonster
06-01-2011, 09:25 PM
trường mình đã ít hoạt động rồi, đóng cửa sân thể dục thì không biết học sinh còn tham gia hoạt động gì được nhỉ? Kiểu này, tỉ lệ học sinh thích ra quán game ngồi chơi lại nhiều hơn rồi.
Cảm ơn em rất nhiều. Quả là một ý kiến hay. Đây sẽ là một lí luận tốt.

He0pr0_B7
07-01-2011, 06:22 PM
Haiz...!!!
Mấy người làm như đơn giản lắm...!!!
Nếu cô cho đóng cửa sân bóng, chắc chắn cô sẽ nghĩ sâu xa hơn đến việc thi đấu sắp tới...!
Và thông báo chính thức là : Nộp lại danh sách thành viên và lên lịch tập luyện...!
Làm ơn đóng cái topic này lại đi, nhảm nhí quá !

AoTungChao
07-01-2011, 07:34 PM
@He0pr0_B7 : Làm sao bạn biết được chuyện này ? Nếu là có ý định ấy thật tại sao cô không nói qua cho học sinh biết một câu. Và tại sao bác bảo vệ lại.... c:cool:

letheanh
08-01-2011, 10:04 AM
@Heo...: sân thể dục đâu phải chỉ để chơi bóng rổ. Hài.
-----------------------------------------
Cũng k phải chỉ có mình thành viên đội bóng rổ muốn chơi bóng =))

#06-Center
08-01-2011, 10:51 AM
Haiz...!!!
Mấy người làm như đơn giản lắm...!!!
Nếu cô cho đóng cửa sân bóng, chắc chắn cô sẽ nghĩ sâu xa hơn đến việc thi đấu sắp tới...!
Và thông báo chính thức là : Nộp lại danh sách thành viên và lên lịch tập luyện...!
Làm ơn đóng cái topic này lại đi, nhảm nhí quá !

Đành rằng là đội tuyển thì cần tập luyện ở sân bóng, nhưng còn những người không ở trong đội tuyển nhưng muốn chơi bóng thì sao, mà trong cái khu ấy đâu phải có mình cái sân bóng rổ bé tẹo, còn bóng đá, cầu lông bóng bàn cơ mà em c:adore:

AoTungChao
08-01-2011, 04:59 PM
Đành rằng là đội tuyển thì cần tập luyện ở sân bóng, nhưng còn những người không ở trong đội tuyển nhưng muốn chơi bóng thì sao, mà trong cái khu ấy đâu phải có mình cái sân bóng rổ bé tẹo, còn bóng đá, cầu lông bóng bàn cơ mà em c:adore:

Cảm ơn bạn . Nhất trí với quan điểm trên. c:big_smile:
Lý do của hero là không đúng rồi.

thanhkhoeo
08-01-2011, 05:45 PM
Chị heo dạo này học hành căng thẳng quá đây mà. Thôi kệ đi

Vì lí do rất đơn giản : Sân bóng đã mở cửa trở lại !!!

close toipic đi anh vũ

AoTungChao
08-01-2011, 06:02 PM
Chị heo dạo này học hành căng thẳng quá đây mà. Thôi kệ đi

Vì lí do rất đơn giản : Sân bóng đã mở cửa trở lại !!!

close toipic đi anh vũ

Mở cửa trở lại rồi hở anh ? Từ khi nào thế ? c:big_smile:
Chắc hôm nay mấy bác bảo vệ quên đóng cửa thôi.

thanhkhoeo
08-01-2011, 06:13 PM
Anh thấy từ lâu lắm rồi mọi người vẫn chơi VD mấy hôm Chur nhật anh lên trường học tuyển

rôif mấy hôm thứ 6 về lúc 5.00 đi qua trường !!!!!!!

#06-Center
08-01-2011, 07:28 PM
Cảm ơn bạn . Nhất trí với quan điểm trên. c:big_smile:
Lý do của hero là không đúng rồi.

Thứ nhất tôi không cùng tuổi với cậu, nên cậu xưng hô như thế là không được, nhìn năm học kìa
Thứ hai cái bài trên là của Heopro chứ không phải Hero
Thứ ba nếu nhất trí quan điểm thì bạn có thể thank, viết như kiểu này 1 lần nữa là bị ăn thẻ vì tội spam đấy.
-----------------------------------------------------------------------------------------------
Thế nhà trường đã mở cửa lại rồi hả thanhkhoeo, như này thì còn bàn luận gì nữa, close topic thôi :nosebleed:

duongyhoa
08-01-2011, 07:32 PM
:D bạn cũng được chứ sao. Mọi người trên 4um đều là bạn mà

Reddevils
08-01-2011, 07:51 PM
CHuẩn , 2 ng cùng học " Bách khoa" khác nhỉ =))

duongyhoa
08-01-2011, 07:54 PM
Thằng nào mà học vs anh? Sao anh ko biết ?

Reddevils
08-01-2011, 07:56 PM
Uả , thằng Thức học cùng trường với chú mà k biết ah , =.=
@ all: Sân bóng rổ mở sau về ta đi đá bóng =))

duongyhoa
08-01-2011, 07:57 PM
Biết quái được . Ko cùng nhóm vs nhau khó gặp lắm

Reddevils
08-01-2011, 07:59 PM
Cungf Thanh Hoá với nhau , chú phải biết chứ , bạn Thức học khoa nào thế ;))

duongyhoa
08-01-2011, 08:02 PM
Chịu thua. Có chúa mới biết, cái truờng Bk ko có gái nên anh cũng chả đi lượn nên cũng chả biết đồng hương đồng khói ra sao nữa

letheanh
08-01-2011, 08:45 PM
Chịu thua. Có chúa mới biết, cái truờng Bk ko có gái nên anh cũng chả đi lượn nên cũng chả biết đồng hương đồng khói ra sao nữa

Qua trường anh mà lượn. c:dribble:c:dribble:

duongyhoa
08-01-2011, 08:55 PM
FTU xa lắm, ngại đi xe bus . .

He0pr0_B7
08-01-2011, 08:57 PM
Vẫn biết là không chỉ có người trong đội muốn chơi bóng, nhưng xin hãy thực tế một chút đi...! Ngoài những ng` quen thuộc thì đâu còn ai lạ ...!
Haizzz...!!!
Thầy Trung chỉ có trách nhiệm thông báo với thành viên từng tham gia thi đấu để nộp danh sách chứ không phải báo cáo với tất cả các bạn, ok ?!
Còn việc những ai muốn chơi bóng rổ mà không có tên thì đành chịu, bởi vì hiện giờ, mọi sự đều chịu sự kiểm soát của Hiệu trưởng, ngay cả đội bóng cũng đang phải theo lịch tập của Nhà trường chứ đâu cso được tự do...!!!
Nhưng, có vẻ như sân bóng đã mở cửa lại rồi đấy, dù chưa chính thức có thông báo !!!

thanhkhoeo
08-01-2011, 09:34 PM
Thì đúng là đã mở cửa mà chi heo Cóe đi anh

voimonster
08-01-2011, 10:28 PM
Nhưng cũng hơi buồn. Một trò chơi mà bị quản lí như vậy thì chán lắm. Cuộc sống có nhiều điều phải theo khuôn phép. Nhưng không phải khuôn phép nào cũng áp dụng được.Trước đây mình luôn cố gắng học cách sáng tạo nhưng bây giờ mình mới hiểu sáng tạo là thứ không bao giờ học được ví sáng tạo không có khuôn mẫu để học.
c:adore:

vyna_candy
09-01-2011, 07:39 AM
Trước hết là cảm ơn bạn AoTungchao vì pic trên
tiếp đến là xin thông báo :Nội trong vòng vài ngày nữa sân bóng rổ sẽ được mở lại thôi
câu cuối là muốn hỏi bạn Aotungchao là ai vậy :)

gunnygunny
09-01-2011, 08:09 AM
Trước hết là cảm ơn bạn AoTungchao vì pic trên
tiếp đến là xin thông báo :Nội trong vòng vài ngày nữa sân bóng rổ sẽ được mở lại thôi
câu cuối là muốn hỏi bạn Aotungchao là ai vậy :)

Bạn ơi ? học C4 à ?
Nhưng mà sao bạn biết cổng trường sắp mở ?

vyna_candy
09-01-2011, 08:12 AM
Bạn ơi ? học C4 à ?
Nhưng mà sao bạn biết cổng trường sắp mở ?

Ừ thì có danh sách thành viên đi dự giải bóng rổ năm 2011 rồi thì nhà trường sẽ mở cổng cho các "bạn ý" đi tập để đấu giải thôi chứ sao :)
Ai zậy :),C4 nỳ khóa 10-13,ko phải 91-94 ạ :D

#06-Center
09-01-2011, 09:43 AM
Mục đích chính của việc xây dựng sân bóng rổ đâu chỉ là để cho đội tuyển của trường tập luyện, theo tớ nghĩ mục đích chính là để phổ biến rỗng rãi phong trào bóng rổ ở Thanh hoá, mà muốn phổ biến thì phải có nhiều người tham gia chứ, đành rằng là đội tuyển của trường rất quan trọng, nhưng nó chỉ quan trọng theo 1 khía cạnh nào đó thôi, chứ không phải là tất cả, còn các mem khác của trường đào, của trường khác thì sao, lẽ nào họ không có quyền được tham gia à? Mục đích chính của topic này là bàn luận về cách sẽ làm như thế nào để sân bóng rổ lại được mở cửa để những người yêu thích thể thao nói chung và môn bóng rổ nói riêng có 1 nơi để rèn luyện và giao lưu chứ không phải là để yêu cầu cho đội tuyển của trường được tập luyện =)

voimonster
09-01-2011, 09:52 AM
Mục đích chính của việc xây dựng sân bóng rổ đâu chỉ là để cho đội tuyển của trường tập luyện, theo tớ nghĩ mục đích chính là để phổ biến rỗng rãi phong trào bóng rổ ở Thanh hoá, mà muốn phổ biến thì phải có nhiều người tham gia chứ, đành rằng là đội tuyển của trường rất quan trọng, nhưng nó chỉ quan trọng theo 1 khía cạnh nào đó thôi, chứ không phải là tất cả, còn các mem khác của trường đào, của trường khác thì sao, lẽ nào họ không có quyền được tham gia à? Mục đích chính của topic này là bàn luận về cách sẽ làm như thế nào để sân bóng rổ lại được mở cửa để những người yêu thích thể thao nói chung và môn bóng rổ nói riêng có 1 nơi để rèn luyện và giao lưu chứ không phải là để yêu cầu cho đội tuyển của trường được tập luyện =)

Đúng đấy muốn thể thao phát triển thì phong trào phải phát triển. c:big_smile::

AoTungChao
09-01-2011, 03:01 PM
Nói gì thì nói. Sân thể dục phải quay về như ngày xưa ấy. !c:cool:

minh_hg
09-01-2011, 03:29 PM
Hừ, lại thế nữa rồi, lại đóng cửa sân thể dục à c:amazed:
Ngày cô Vân mới lên sân thể dục cũng bị đóng của 1 thời gian ( trên 4rum còn topic ấy đấy ) sau đấy mới mở cửa trở lại. Nhiều người bảo do học sinh phản đối nhiều nên cô ấy cho mở của lại. Nhưng thực tế là ko phải thế đâu, tiếng nói học sinh ko có nghĩa lí gì với cô Vân hết, với cô ấy nguyên tắc là nguyên tắc, lí do vì sao mở lại thì chỉ có trời biết đất biết và cô ấy biết.
Về trường Đào, hỏi về cô Vân trăm người như 1 ai cũng lắc đầu ngán ngẩm. Chắc cô ấy cứ tưởng thiết quân luật ở trường Đào đồng nghĩa với việc chất lượng học đi lên mà ko biết rằng học sinh thành phố khác với học sinh ở huyện, nó có cá tính, đứa nào đã ko muốn học thì càng ép nó lại càng ko học, ko làm cho học sinh phục thì còn lâu mới có chuyện nó chịu học mà chỉ làm không khí trong trường ngày càng căng thẳng thôi.
Còn sân thể dục mở cửa chỉ để cho đội tuyển tập thôi à c:baffle: nực cười !!!
Ngày xưa sáng chủ nhật 6 rưỡi, 7h đã mở, chiều thì hôm nào cũng tối mịt, học sinh về hết mới khóa, vì thế trường Đào mới có đội tuyển mạnh, mới tuyển chọn đc nhiều học sinh chơi tốt ngay từ lớp 10. Chứ còn cái kiểu đóng cửa này ấy mà c:go:
Voimonster bên Đoàn hả, anh thông cảm cho chú, với cô Vân thì có lẽ hoạt động của Đoàn chỉ mang tính hình thức thôi, mọi việc đều là cô ấy quyết hết. Về cách xin chữ kí của nhiều học sinh thì ngày trước, thời thầy Hùng anh đã đi xin chữ kí của tất cả lớp trưởng, bí thư khối 10 và có kết quả ( dù ko hoàn toàn đc như ý) nhưng với cô Vân thì c:baffle: khó có tác dụng lắm
Haizzz tóm lại là, bây h, nhìn cái cảnh khu hiệu bộ mới mọc lên khang trang, hoành tráng, nhưng cánh cửa sắt thông với khu lớp học lúc nào cũng khóa, giống hệt như chẳng còn sợi giây liên kết nào giữa học sinh và cái người ngồi trong ngôi nhà 4 tầng to oạch đó cả.
Thật sự thấy nhớ thầy Hùng!

AoTungChao
09-01-2011, 04:23 PM
Thầy Hùng nghe nói vui tính lắm phải không ạ ?
Hình như thầy cũng rất yêu thể thao. c:big_smile:

thanhkhoeo
09-01-2011, 05:46 PM
Hừ, lại thế nữa rồi, lại đóng cửa sân thể dục à c:amazed:
Ngày cô Vân mới lên sân thể dục cũng bị đóng của 1 thời gian ( trên 4rum còn topic ấy đấy ) sau đấy mới mở cửa trở lại. Nhiều người bảo do học sinh phản đối nhiều nên cô ấy cho mở của lại. Nhưng thực tế là ko phải thế đâu, tiếng nói học sinh ko có nghĩa lí gì với cô Vân hết, với cô ấy nguyên tắc là nguyên tắc, lí do vì sao mở lại thì chỉ có trời biết đất biết và cô ấy biết.
Về trường Đào, hỏi về cô Vân trăm người như 1 ai cũng lắc đầu ngán ngẩm. Chắc cô ấy cứ tưởng thiết quân luật ở trường Đào đồng nghĩa với việc chất lượng học đi lên mà ko biết rằng học sinh thành phố khác với học sinh ở huyện, nó có cá tính, đứa nào đã ko muốn học thì càng ép nó lại càng ko học, ko làm cho học sinh phục thì còn lâu mới có chuyện nó chịu học mà chỉ làm không khí trong trường ngày càng căng thẳng thôi.
Còn sân thể dục mở cửa chỉ để cho đội tuyển tập thôi à c:baffle: nực cười !!!
Ngày xưa sáng chủ nhật 6 rưỡi, 7h đã mở, chiều thì hôm nào cũng tối mịt, học sinh về hết mới khóa, vì thế trường Đào mới có đội tuyển mạnh, mới tuyển chọn đc nhiều học sinh chơi tốt ngay từ lớp 10. Chứ còn cái kiểu đóng cửa này ấy mà c:go:
Voimonster bên Đoàn hả, anh thông cảm cho chú, với cô Vân thì có lẽ hoạt động của Đoàn chỉ mang tính hình thức thôi, mọi việc đều là cô ấy quyết hết. Về cách xin chữ kí của nhiều học sinh thì ngày trước, thời thầy Hùng anh đã đi xin chữ kí của tất cả lớp trưởng, bí thư khối 10 và có kết quả ( dù ko hoàn toàn đc như ý) nhưng với cô Vân thì c:baffle: khó có tác dụng lắm
Haizzz tóm lại là, bây h, nhìn cái cảnh khu hiệu bộ mới mọc lên khang trang, hoành tráng, nhưng cánh cửa sắt thông với khu lớp học lúc nào cũng khóa, giống hệt như chẳng còn sợi giây liên kết nào giữa học sinh và cái người ngồi trong ngôi nhà 4 tầng to oạch đó cả.
Thật sự thấy nhớ thầy Hùng!

Cô Vân định phát xít hoá trường mình đấyt

letheanh
09-01-2011, 05:47 PM
Ng ta bảo, càng ra vẻ cấm đoán cưỡng ép đàn áp thì càng cho thấy sự bất lực.=))

vyna_candy
09-01-2011, 07:18 PM
Hừm,với 1 cô Vân bất khả kháng thì có lẽ ngoài lí do để cho đội tuyển tập đi đánh giải thì chắc chả còn lý do nào được cô chấp nhận nữa đâu c:cool:.Ai chẳng muốn sân bóng rổ Đào như 1-2 năm trước,nhưng chúng ta đang sống dưới quyền lãnh đạo của cô Vân,chúng ta lực bất tòng tâm với những "nguyên tắc là nguyên tắc" của cô...bàn cãi nhiều tổ thêm ức chế thêm c:doubt:

voimonster
09-01-2011, 08:13 PM
Mình mới phát hiện ra là : ngày trước mở sân thể dục là còn để cho mấy thầy chơi bóng bàn. Nhưng giờ đây bóng bản chuyện địa điểm sang bên hiệu bộ nên đóng cửa sân thể dục.( Chán ! bây giờ hết đá banh với chơi CL cùng Lee! ) c:adore:
Forever_loveyou: ăn nói phải có nghệ thuật chứ ?

#06-Center
09-01-2011, 11:07 PM
Bàn đi bàn lại vòng vèo mãi cuối cùng thì vẫn là " Cô Vân là hiệu trưởng "
Chỉ cần đọc cái cụm từ đấy thôi thì ai ai cũng hiểu là như thế nào rồi :dead:

He0pr0_B7
10-01-2011, 01:56 PM
Có lẽ sau giải thì cấm luôn cho đến giải năm sau ;)) !!!
Hiệu trưởng chỉ xem trọng việc học thì việc cho tham dự giải trong các năm sau còn khó, huống hồ là phát triển ptrào bóng rổ ở Thanh Hoá ;)) !!!

Bjn
10-01-2011, 08:51 PM
Nhớ cái sân năm ngoái cả ngày mở, hôm nào cũng đông nghịt chơi rõ sướng. đùng một cái tới hè đóng cửa tới cả tháng sau mở lại đc mấy hôm c:waaaht:c:waaaht:. nản quá, tớ cũng nghỉ chơi luôn. c:confuse: có cái chìa khóa trường mới cung cấp cho đội đc mấy bữa thì thay khóa. đúng là ko đỡ đcc:beat_plaster: Giờ thì D2T basket chấm hết rồi. Nguyên tắc vẫn là nguyên tắc ( với cô vân), chúng ta phải chấp nhận thôi mọi ng ạ. Xin chia buồn với những ai còn ở trong đội bóng c:cry:

thanhkhoeo
10-01-2011, 08:59 PM
Hixx hixz Cô vân thì chỉ quan tâm đến chất lượng dạy và học thôi. Vd các đội tuyển học cả thứ 5 và chủ nhật . Còn thể thao ư không đáng kể

Candy
10-01-2011, 10:27 PM
Thôi, close topic nhá. Các bạn chém lan man sang vấn đề "nhạy cảm" rồi đấy. Muốn trao đổi tiếp thì lập cái mới. :)