PDA

View Full Version : Gửi các cô gái của tôi :)

maianh_C9
11-03-2011, 12:33 AM
Chị viết bài này vì chị ko thể về cùng các em trải qua giải đấu tuyệt vời này. Có lẽ là, đời cấp 3 của chị sẽ ko thú vị và vui vẻnếu ko có bóng rổ, chị đã có những ng bạn, đồng đội trên cả tuyệt vời >:D<
Các em ạ, mỗi khi nghĩ về br, về những giải đấu, về những đồng đội, ko chỉ chị mà bất kể là ai cũng cảm thấy xúc động, nhiệt huyết dâng cao.
Cách đây 3 ngày, chị đã đi xem 1 trận đấu của cấp 3 Kim Liên- Đống Đa với lời mời của ng bạn, cũng là những ng quay về để xem giải đấu của thế hệ sau, chị đã cảm nhận đc rất nhiều cảm xúc. Chị đã vui, buồn, đã la hét, cỗ vũ, hồi hộp những pha nguy hiểm, hạnh phúc khi các e ghi bàn.... và cả sự hồi hộp vì kết quả trận đấu, thực sự, rất sợ. Dù ko phải là trận của các em, nhưng chị sẽ lấy nó ra để hồi tưởng mỗi khi các e đang đấu. Trong 1 lúc nào đó, chị đã rất xúc động.
Đứng ở vị trí này, đã hiểu tại sao năm ngoái a.heat nói '' anh thất vọng về chúng bay'', cũng là điêu dễ hiểu thôi.
Đối với các em chị ko phải là ng dễ gần, thậm chí khó tính. Nhưng, hãy đứng ở cương vị chị đã từng đứng, cảm giác gánh nặng đè lên vai mình, dù nó là vô hình. Chị đang lo, rất lo, vì sự chuẩn bị của các em, vì sự ko đoàn kết, những hiểu lầm trong nội bộ. Dù là ai đang đứng vị trí quan trọng đấy, hãy thể hiện bản lĩnh của 1 đội trưởng, nhé!
Hi vọng qua giải đấu này, các e sẽ có đc nhiều điều, và mong đợi sự trưởng thành của các em.
Hãy nhập tâm, fairplay và ko chủ quan!
Các cô gái, hãy là niềm tự hào của chủng tôi !
Và cuối cùng, dù kết quả thế nào, thì mục đích các em chơi bóng rổ là lâu dài chứ ko phải vì giải đấu này, nhưng hãy hết mình vì nó, vì những đam mê, các em sẽ cháy!
Yêu và nhớ! :X
Chúc may mắn!
p/s: vừa nhận đc tin các em sẽ đấu trận đầu tiên ở sân HR vc Cẩm Thủy. Chúng nó sẽ bại dưới tay ta, ha haaaaaaaaaaaaa,, nhưng chị cũng rất lo.
Các em ngủ ngon nhé. Trc trận đấu hãy gọi cho chị :)

thomit.com
11-03-2011, 02:55 AM
.....Chúng nó sẽ bại dưới tay ta, ha haaaaaaaaaaaaa,,

Bài này hay tất cả trừ câu này :) :)

hoacucdai2611
11-03-2011, 12:02 PM
Bài này hay tất cả trừ câu này :) :)

Trẻ con một tí mà anh :D

kẻ xấu
14-03-2011, 09:42 AM
Thắng thua không quan trọng. Quan trọng là cố hết sức để vượt qua giới hạn của bản thân thôi.
Hi vọng cho Đội tuyển trường mình( gồm tất cả các nội dung thi đấu) đạt kết quả tốt. Đặc biệt là hai đội bóng rổ ...!!!
Rơi đúng vào đợt thi học kì nên chẳng về xem thi đấu được. Chẳng thấy mấy em quay clip và post ảnh lên như ngày trước nhỉ :-"

#06-Center
14-03-2011, 07:14 PM
Năm nay cho các náng cọ sát 1 chút, sang năm rút kinh nghiệm mà thi đấu :)

SâuPeo
14-03-2011, 07:59 PM
đội nữ trường mềnh thấp bé nhẹ cân , mà nhiều khi coi nữ trường mềnh đấu e cứ ngỡ như mềnh đang xem môn vật, chưa kể là nhìn tỉ số cứ ngỡ như đang coi tỉ số bóng đá :)) ( LS thua 1-2, trường mềnh thắng 4-2 hay sao ấy nhỉ , k nhớ rõ lắm ) c:adore: các nàng ở trường khác trâu quá , lại còn rất ư là bạo lực nữa chứ , sang năm có khi mất hẳn phong trào chơi bóng rổ mất c:sure:

thanhkhoeo
14-03-2011, 08:16 PM
Hì hì hôm nọ sang lam sơn xem bóng rổ mà như xem đấu vật

Còn tỉ số thì như kiểu quần vợt

6-4 Lam sơb thua

Chán tiếc buổi học thêm

Voi
14-03-2011, 08:29 PM
Tớ thích bạn số 6, nhỏ nhắn xinh xắn dễ thương và rất tuyệt vời ! c:beauty:
Cố lên ! Thua keo này ta bày kèo khác !
(Giống Voi ấy ! Chết Voi này ta cày Voi khác! )c:big_smile:

SâuPeo
14-03-2011, 08:33 PM
nhỏ nhắn xinh xắn ák , chắc là Tuyet Nhung lớp mềnh ;))

Voi
14-03-2011, 08:43 PM
nhỏ nhắn xinh xắn ák , chắc là Tuyet Nhung lớp mềnh ;))

Không phải ! Em phượng học lớp 11 cơ ! c:cool:

ferrari
14-03-2011, 10:40 PM
:"> Trần Phú ..................

06_thuytinh
19-03-2011, 08:37 PM
xin lỗi mọi ng vì đã làm tất cả mọi mng thất vọng.

nhox10no.1
20-03-2011, 07:49 AM
xin lỗi mọi ng vì đã làm tất cả mọi mng thất vọng.

Dào uui. đừng bùn nữa hem....thể thao mà..thắng thua trong gang tấc thui.... vẫn còn 1 năm nũa mà...cố gắng hem...năm sau số 10 sẽ về cổ vũ cho Đào ak...

vyna_candy
20-03-2011, 05:28 PM
Đáng ra em nên onl để đọc bài này sớm hơn...Tiếc qá T.T
Cảm ơn chị Mai Anh,người luôn sát cách bên cạnh chúng em suốt các trận đấu.
Mặc dù chị không ở bên nhưng lòng tin từ chị đã truyền sang lửa của chúng em,cảm ơn chị rất rất nhiều :x:x:x
Năm nay chúng em mất giải,buồn thật nhưng cũng không là gì cả,bù lại,chúng em học thêm được rất nhiều bài học mới,những lời khuyên,sự đoàn kết,tình chị em...v.v...
Cảm ơn giải đấu đã gắn kết các cô gái của em,và của chị :)
Năm sau chúng em sẽ phục thù,không cho chúng nó thoát...ten ten tén tèn ten...:D:D:D
Cố lên cố lên !!!