PDA

View Full Version : gửi đội bóng rổ trường đào

duy dai ca
14-03-2011, 02:38 PM
mùa giải năm nay, Nguyễn Trãi lên ngôi vô địch, Đào Duy Từ giành giải 3, tớ chỉ là 1 cổ động viên luôn đi theo bóng rổ nam trường mình trong mọi trận đấu. Trận với cẩm thuỷ, các cậu đã thi đấu rất hay, và tớ cũng hy vọng, các cậu sẽ lộn ngược dòng khi đấu với Trãi. Các cậu không làm được. tớ đã thấy nỗ lực của cả đội. Nhưng... có thể thần may mắn không mỉm cười với các cậu. Dù sao thì với tớ, trận chung kết hay nhất là trận đấu đào duy từ với lam sơn, tớ hy vọng năm sau, thế hệ nối tiếp các cậu sẽ giành lại vị trí quán quân cho trường. Và tớ hy vọng, phong trào bóng rổ Đào Duy Từ, sẽ luôn vững mạnh như thế. Để khi nhắc đến bóng rổ Thanh Hoá, người ta phải nhớ đến Đào Duy từ đầu tiên. Điều này chắc không khó chứ các cậu. Đập tay 1 cái vì 3 chữ "Đào Duy Từ" nào
Y:DYY:DYY:DY

kẻ xấu
14-03-2011, 04:23 PM
Uầy, sao chỉ them bóng rổ Nam thôi hả em :x. Trong thể thao tớ thích nhất là mỗi năm một đội vô Địch. 3 năm gần đây là Đào - Lam Sơn - Trãi ... !!! Năm sau lại sẽ được Đào ý mà ... cố gắng vì tương lai :-"

rongcon_cby
14-03-2011, 06:05 PM
cố gắng tìm kiếm nhân tài!

#06-Center
14-03-2011, 07:12 PM
mùa giải năm nay, Nguyễn Trãi lên ngôi vô địch, Đào Duy Từ giành giải 3, tớ chỉ là 1 cổ động viên luôn đi theo bóng rổ nam trường mình trong mọi trận đấu. Trận với cẩm thuỷ, các cậu đã thi đấu rất hay, và tớ cũng hy vọng, các cậu sẽ lộn ngược dòng khi đấu với Trãi. Các cậu không làm được. tớ đã thấy nỗ lực của cả đội. Nhưng... có thể thần may mắn không mỉm cười với các cậu. Dù sao thì với tớ, trận chung kết hay nhất là trận đấu đào duy từ với lam sơn, tớ hy vọng năm sau, thế hệ nối tiếp các cậu sẽ giành lại vị trí quán quân cho trường. Và tớ hy vọng, phong trào bóng rổ Đào Duy Từ, sẽ luôn vững mạnh như thế. Để khi nhắc đến bóng rổ Thanh Hoá, người ta phải nhớ đến Đào Duy từ đầu tiên. Điều này chắc không khó chứ các cậu. Đập tay 1 cái vì 3 chữ "Đào Duy Từ" nào
Y:DYY:DYY:DY

Thật là 1 cổ động viên chân chính :x

trangarsenal
14-03-2011, 07:39 PM
Ủng hộ các bạn chơi bóng rổ hết mình :">
Tiếp tục phát huy nhé các ty,bọn tớ luôn bên các bạn để ủng hộ và cùng hô vang:" Đào Duy Từ"
:">
( Xúc động quá ) :">

SâuPeo
14-03-2011, 07:56 PM
tình hình sang năm bóng rổ trường mềnh càng nghiêm trọng hơn, bạn BX và bạn Nam nghiện đều ra trường , năm nay có mỗi ku Tiến là có tí ngoại hình cao to lực lưỡng ( thật ra thì năm nay chưa hề xem đc trận nào của đội nam trường mềnh đấu , toàn đấu buổi sáng mới đau chứ, được hôm chủ nhật thì lại phải đi thi thử ở QX c:adore:) . thế nên năm sau có khi còn ..... hơn năm nay ấy chứ >"< ! c:cry:

duy dai ca
15-03-2011, 02:30 PM
Thật là 1 cổ động viên chân chính :x
thật ra thì ngoài đời sau khi trường mềnh thua, em cũng rủa Nguyễn Trãi vài câu. Nhưng mà viết lên 4rum lại mất hết hình tượng của em c:beauty:

nhox10no.1
15-03-2011, 04:31 PM
hix....năm sau Bs sẽ cổ vũ nhiệt tình cho Dào...bóng eoor bs chắc hết từ năm nay ui...hĩhxihx

ferrari
15-03-2011, 04:38 PM
c:boss: @ 2 tháng về một lần.

#06-Center
15-03-2011, 04:44 PM
hix....năm sau Bs sẽ cổ vũ nhiệt tình cho Dào...bóng eoor bs chắc hết từ năm nay ui...hĩhxihx

Làm gì mà bi quan thế bạn, tre già măng mọc, không phải lo đâu :))

nhox10no.1
17-03-2011, 06:34 PM
Làm gì mà bi quan thế bạn, tre già măng mọc, không phải lo đâu :))

hix..uhm...hi vọng măng non lên sẽ cứng cáp hơn tụi mình...

vyna_candy
17-03-2011, 09:02 PM
Thay mặt cho đội bóng rổ vì em biết mấy anh chị sắp thi chẳng có nhiều thời gian online
Xin cảm ơn tất cả những cổ động viên đã luôn hết mình đi theo sau động viên,cổ vũ hay hò hét cho đội.
Tuy rằng kết quả không được như những gì mọi ngừơi kì vọng,nhưng đội đã chiến đấu hết sức,mong các cổ động viên đừng nản lòng,hãy tiếp tục đặt niềm tin và hâm nóng tình yêu bóng rổ cho mùa giải năm sau, vì chúng ta là ai?
Chúng ta là ĐÀO DUY TỪ !
c:smile:

voimonster
17-03-2011, 09:59 PM
Voi mong năm sau ở phương xa nghe tin đài báo ! Đội bóng rổ trường Đào Duy Từ vô địch ! c:too_sad:

hungtienC3
25-03-2011, 09:14 PM
chết thôi. Năm nay mình đã hứa là sẽ về nhưng vì 1 số vấn đề mà mình đã ko về đc ( như thang trung F1 đã nói, mi chỉ được cái lý do ) . Nhưng quả thật mình rất tiếc. Ôi năm sau ko biết có về được không ( không dám hứa trước nữa ). Nhưng chắc chắn mình dù ở đâu cũng sẽ luôn hướng về Đào, cổ vũ cho Đào

vjt♥
27-03-2011, 09:54 AM
Dù sao cũng đã cố gắng hết mình rồi, đây đơn janr chỉ là tạm thời trì hoãn thành côg thôi .. năm sau phục thù nhaz ;))

He0pr0_B7
27-03-2011, 04:00 PM
Hahaha...!
Hãy chờ đợi 1 năm nữa đi...!
Hi vọng tụi 12 năm này trở về vào năm sau sẽ đc ăn mừng chiến thắng cùng với các em c:smile: !!!

hungtienC3
27-03-2011, 08:40 PM
Hahaha...!
Hãy chờ đợi 1 năm nữa đi...!
Hi vọng tụi 12 năm này trở về vào năm sau sẽ đc ăn mừng chiến thắng cùng với các em c:smile: !!!

uhm. Năm nay Hoa ( heo ) lên làm đàn anh, đàn chị rồi nhỉ. Nói chung đừng giống Anh hứa ( nhưng ko về đc ). http://www.daoduytu.edu.vn/forum/images/smilies/chinese/byebye.gif

YOEL^_^TP
07-04-2011, 11:43 AM
haizzz tớ hông đc viết bài thỳ đăng ảnh làm sao .hjx