PDA

View Full Version : Trưng cầu memb ý!

haidh
11-08-2006, 11:10 PM
Vừa rồi qua cuộc nói chuyện với anh Nguyễn Quang Huy(huynguyene2)--cùng với anh vuhung là tài trợ chính cho Học bổng Đào Duy Từ,anh Huy đã bày tỏ muốn được tổ chức một hoặc một vài hoạt động tới đây nhằm kỉ niệm 75 năm thành lập trường ! (http://daoduytu.com/forum/showthread.php?t=179)
Có thể nhà trường chỉ tổ chức nội bộ thôi nhưng anh chị em Đào's memb cũng nên tổ chức các hoạt động kỉ niệm! về điều này chắc các bạn cũng hoàn toàn đồng ý! Vấn đề còn lại chỉ còn là nội dung hoạt động! vậy từ hôm nay cho đến 10-11-2006 , gọi là có bản trưng cầu memb ý ! Mong các bạn đóng góp ý kiến tích cực( nếu có nội dung đầy đủ càng tốt)
Về vấn đề tổ chức thì có một số điểm thống nhất như sau:
Địa điểm tổ chức sẽ ở Thanh Hóa(nếu được trong trường thì tốt)
Thời gian tốt nhất là vào dịp 20-11!
Về nội dung của hoạt động: có tính khả thi cao,thu hút được nhiều người tham gia.nếu hoạt động kỉ niệm cần phương tiện hay dụng cụ cần nói rõ!
hoạt động nên mang tính sáng tạo và thiết thực,,khuyến khích các hoạt động hướng tới cộng đồng!
KInh phí tổ chức sẽ do hội du học sinh Đào Duy Từ tài trợ!
Kính cáo!

ngayxua
12-08-2006, 07:29 AM
Vừa rồi qua cuộc nói chuyện với anh Nguyễn Quang Huy(huynguyene2)--cùng với anh vuhung là tài trợ chính cho Học bổng Đào Duy Từ,anh Huy đã bày tỏ muốn được tổ chức một hoặc một vài hoạt động tới đây nhằm kỉ niệm 75 năm thành lập trường ! (http://daoduytu.com/forum/showthread.php?t=179)
Có thể nhà trường chỉ tổ chức nội bộ thôi nhưng anh chị em Đào's memb cũng nên tổ chức các hoạt động kỉ niệm! về điều này chắc các bạn cũng hoàn toàn đồng ý! Vấn đề còn lại chỉ còn là nội dung hoạt động! vậy từ hôm nay cho đến 10-11-2006 , gọi là có bản trưng cầu memb ý ! Mong các bạn đóng góp ý kiến tích cực( nếu có nội dung đầy đủ càng tốt)
Về vấn đề tổ chức thì có một số điểm thống nhất như sau:
Địa điểm tổ chức sẽ ở Thanh Hóa(nếu được trong trường thì tốt)
Thời gian tốt nhất là vào dịp 20-11!
Về nội dung của hoạt động: có tính khả thi cao,thu hút được nhiều người tham gia.nếu hoạt động kỉ niệm cần phương tiện hay dụng cụ cần nói rõ!
hoạt động nên mang tính sáng tạo và thiết thực,,khuyến khích các hoạt động hướng tới cộng đồng!
Kính cáo!
:xien: Chúng ta tổ chúc giao lưu,tổ chúc các vấn đề xã hội để cho các em còn đi học hiểu rõ hơn, tặng quà cho các em nhỏ mồ côi, người già ko nơi nương tựa, gia đình nghèo bị chất độc màu da cam, thương bệnh binh... :vn:

letien
12-08-2006, 09:46 AM
hic tiền tiền tiền tiền tiền tiền tiền tiền tiền ai chi đây member có phải góp không đó với là vấn đề nan giải tên romeo 1 tháng mẹ gửi cho bao nhiêu mà bày đặt lắm chuyện thế ( không phải tôi bàn lùi đâu ) nhưng...................

ngayxua
12-08-2006, 10:46 AM
hic tiền tiền tiền tiền tiền tiền tiền tiền tiền ai chi đây member có phải góp không đó với là vấn đề nan giải tên romeo 1 tháng mẹ gửi cho bao nhiêu mà bày đặt lắm chuyện thế ( không phải tôi bàn lùi đâu ) nhưng...................
:xien: ờ thì cũng phải campuchia chứ lị, với lại các admin chắc là cũng tìm được nguồn tài trợ rồi, letien cũng chuẩn bị mà góp nhé :D

haidh
12-08-2006, 11:33 AM
Cậu Tiến khỏi lo kinh phí, anh Quang Huy và hội du học sinh Đào Duy Từ đã quyết định sẽ tài trợ cho các hoạt động,chính vì thế tớ mới post thông báo này! Okie?? Cứ lo nội dung đi!

ngayxua
12-08-2006, 02:45 PM
Cậu Tiến khỏi lo kinh phí, anh Quang Huy và hội du học sinh Đào Duy Từ đã quyết định sẽ tài trợ cho các hoạt động,chính vì thế tớ mới post thông báo này! Okie?? Cứ lo nội dung đi!
nhiệm vụ của các memb bây giờ là tìm sao cho có nhũng nội dung thật độc đáo và hay, lôi cuốn mọi người là ổn. Ai mà tìm ra được một nội dung hay thì lúc đó diễn đàn và các admin sẽ thưởng... :D :D :D

blue sky
12-08-2006, 09:04 PM
xin lối cái ý dịnh tổ chức trong trường của các bác di , quá viẽn vông còn lâu các thầy mới cho trường mình chúa ghét chuỵen này mà.
@hình như năm nay trường mình có tổ chức 75 năm thì phải (theo như lời của t.Thành nói )

hrockvn
13-08-2006, 03:54 PM
Tớ vùa nhận được thư của anh Hưng. Nhưng mà chưa xem được. Mấy hôm nữa tớ sẽ công bố

casaunammi
08-10-2006, 04:50 PM
:^! oa nếu thật sự các anh có thể tổ chức thì chúng em xin ủng hộ nhiệt tình

casaunammi
08-10-2006, 04:57 PM
Ý tưởng thì em có một đống nè nhưng ko tiện post ở đây(đang ngồi ngoài hàng mà :xauho: ).Hehehe em đang nghĩ ko biết forum mình có chịu tổ chức cái gì ko thì... may quá! Trường mình hình như ko tổ chức gì đặc biệt để kỷ niệm đâu chỉ có đồng diễn võ thuật và văn nghệ thui->chán:khokho:

haidh
08-10-2006, 11:09 PM
21-10 tới buổi lễ kỉ niệm 75 năm thành lập của trường Đào chúng ta sẽ được tổ chức tại Hội trường của trường.Buổi lễ dự kiến sẽ có sự tham dự của các thây cô giáo, các cựu HS và các bạn HS đang theo học tại trường.
Chúc mừng 75 năm Collége Đào Duy Từ đi thôi anh em.

ks_thu
10-10-2006, 01:22 PM
\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/75 năm Collége Đào Duy Từ\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/\o/........
Nhiều người hoan hô quá

ngayxua
10-10-2006, 07:23 PM
21-10 tới buổi lễ kỉ niệm 75 năm thành lập của trường Đào chúng ta sẽ được tổ chức tại Hội trường của trường.Buổi lễ dự kiến sẽ có sự tham dự của các thây cô giáo, các cựu HS và các bạn HS đang theo học tại trường.
Chúc mừng 75 năm Collége Đào Duy Từ đi thôi anh em.

Chính xác là 18/11 sẽ tổ chức các hoạt động kỉ niệm 75 năm anh em ah, hiên tại bây giờ nhà trường đang đua một số hoạt động vào như: bộ môn bóng rổ, đồng diễn võ thuật, múa nhịp điệu. Rất nhiều tiêt mục chào đón kỉ niệm, vì năm nay tổ chức vào đúng dịp apec nên có lẽ các trường đại học ở Hà Nội sẽ được nghỉ nên cũng có vẻ đông vui. :D

ToanA4_03_06
13-11-2006, 04:07 PM
tất cả đều xuất phát từ tiền nhưng nếu làm thì mình hưởng ứng