PDA

View Full Version : Sinh nhật Đào Duy Từ Website

hrockvn
17-12-2006, 05:33 PM
Thế là gần một năm hoạt động. Sắp tới diễn đàn sẽ tổ chức Offline ngày 24/12. Nhưng có lẽ chưa bạn nào biết ngày 24/12 chính là ngày sinh nhật diễn đàn. Còn đúng 1 tuần nữa là sinh nhật. Đúng đợt đó tớ đang thi nên tớ viết bài này để coi như là một sự kỉ niệm nếu như hôm đó tớ không online được.
Vào ngày 24/12 năm ngoái, tớ bắt đầu xây dựng lại diễn đàn sau mấy hôm bàn với anh Tùng. Lần này, các bạn ở Thanh Hóa off sẽ thêm ý nghĩa khi nó đúng vào dịp Giáng Sinh và đồng thời là sinh nhật diễn đàn.
Một năm sắp qua, cảm ơn tất cả những người bạn đã sát cánh bên nhau cùng phát triển diễn đàn. Cảm ơn tất cả các bạn.
Mong rằng tuổi mới sắp đến, diễn đàn ta sẽ phát triển hơn nữa.

vuminhhai
17-12-2006, 06:19 PM
Uh, thế là một năm rồi kia à, cũng khá lâu đấy chứ?
Nhân sinh nhật diễn đàn tròn một năm tuổi, chúc mọi người trong diễn đàn vui vẻ hạnh phúc. Chúc một Noen ấm áp và yêu thương! Chúc diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh và chất lượng hơn!

HoangHiep12C6
17-12-2006, 10:24 PM
Chà . Các anh thấy em chọn buổi Off lần này đỉnh ko ? Ai ngờ lại trúng vào ngày sinh nhật của website chúng ta nữa . Chúc cho website của trường chúng ta ngày càng phát triển hơn nữa , thành công hơn nữa và chúc tất cả các thành viên của website và Tân thành viên + cựu thành viên Đào Duy Từ thành đạt trong cuộc sống . Xin hết .

blue_horizon
24-12-2006, 01:47 PM
Chúc diễn đàn ngày một lớn mạnh. Chúc tất cả mọi người năm mới hạnh phúc và vui vẻ

ngayxua
24-12-2006, 02:08 PM
Hôm nay là sinh nhật diễn đàn chúc mọi người học hành tốt, làm ăn phát đạt nhé.
Diễn đàn ngày càng phát triển trên mọi mặt

ToanA4_03_06
25-12-2006, 12:28 PM
chúc diễm đàn có thêm nhiều mục mới để anh em tham gia.Chúc các cô trong đội hình chính thức lớp 12 đá chung kết đại học thành công

HoangHiep12C6
25-12-2006, 12:30 PM
chúc diễm đàn có thêm nhiều mục mới để anh em tham gia.Chúc các cô trong đội hình chính thức lớp 12 đá chung kết đại học thành công

Pác đểu thế . Sao chúc có mỗi " các cô " . Còn các : " Chú " đâu rồi .

ToanA4_03_06
25-12-2006, 12:36 PM
chà chà chết chết anh thiếu sót quá nhưng các chú không cần chúc cũng phải thành công chứ không bọn con gài nó cười cho đấy

HoangHiep12C6
25-12-2006, 12:40 PM
chà chà chết chết anh thiếu sót quá nhưng các chú không cần chúc cũng phải thành công chứ không bọn con gài nó cười cho đấy

Hehehe . Pác nói cũng có lí . Tạm công nhận :D

ToanA4_03_06
25-12-2006, 12:41 PM
vô địch về khoản cãi cua mà hehe.Sao mình không đi thi luật nhỉ

HiepA4_03_06_ga
25-12-2006, 12:56 PM
Ngu thế, toàn mà vào luật thì khỏi nói, nhìn tướng của mài thằng nào dám cãi lại hehe.

Chúc diễn đàn DDT.net ngày càng nhớn mạnh, chúc mọi người đón những năm mới hạnh phúc, chúc các bé thi DH học tốt, ( cho dù không đậu đc hết 100%) phải tự tin với con đường mình đã chọn.

ks_thu
25-12-2006, 02:13 PM
Tui thì kô những chúc mà còn phải tự hứa sẽ tham gia tích cực các hoạt động của diễn đàn xứng đáng là những mem gạo cội của diễn đàn.....

hrockvn
25-12-2006, 02:16 PM
Tui thì kô những chúc mà còn phải tự hứa sẽ tham gia tích cực các hoạt động của diễn đàn xứng đáng là những mem gạo cội của diễn đàn.....
Hứa thật nhiều, thất hứa thì cũng thật nhiều. Chú lặn mất tăm lâu lắm nay có thấy mò mặt lên

Pisces
25-12-2006, 05:58 PM
Hứa thật nhiều, thất hứa thì cũng thật nhiều. Chú lặn mất tăm lâu lắm nay có thấy mò mặt lên

Chắc bạn ý bận nghiên cứu, vạch định kế hoạch, lên ý tưởng phát triển 4rum ;)).

hoaly_kho
25-12-2006, 08:46 PM
Happy Birthday http://daoduytu.net !!!!
Tui là hơi muộn nhưng mình cũng muốn gửi tới những ai đã , đang và sẽ là thành viên của diễn đàn lời chúc tốt đẹp nhất . Chúc cho diễn đàn của chúng ta phát triển mạnh hơn , hấp dẫn , vui tươi và đoàn kết hơn .
hôm qua trong buổi offline , Hiệp cũng đã tuyên bố hôm qua là SN diễn đàn , một ngày có nhiều ý nghĩa !!!

hanvanhuynh
25-12-2006, 08:51 PM
Điều đó có nghĩa là...

"dù ai đi đâu bán đâu
hai tư tháng ...cuối, rủ nhau ta về..."
hoặc là Thanh Hóa tỉ tê
không thì Hà nội, ngại chi...zô nào"

HoangHiep12C6
27-12-2006, 10:19 PM
Điều đó có nghĩa là...

"dù ai đi đâu bán đâu
hai tư tháng ...cuối, rủ nhau ta về..."