PDA

View Full Version : Cô Mai Linh cho anh hỏi tí cấy coi

hrockvn
20-03-2007, 04:14 PM
Theo nguồn tin chính thức mà anh cá kiếm được :-$ . Bên LS 24 này cắm trại thì phải :deokinh: . Chào mừng 26/3. Chứ các cô các chú mằn răng mà bên ta lại không được cắm trại hả giời.~x( :( Sao bên mềnh lại chỉ có hát hò mí cầu lông cầu là thôi là răng. Không được, ri là không được :-j. Pất công quá, quá pất công. Rứa mà chả có ai có tí tin tức chi. Nay à ơi mí mấy iem bên LS mới biết chuyện này :-?.
Đoàn trường, BGH trường có phải là lại sợ học sinh đốt trường nữa không nhẩy :-" .

1stPrO
20-03-2007, 05:03 PM
ái za bất công thế này thì ko đốt trường mới lạ ::D , đây giống như 1 mình thức... phân biệt chủng tộc vậy :devil: , nếu như những điều Hảo nói là đúng thì có nên đặt 1 dấu chấm hỏi lớn về phía Đoàn trường và ban giám hiệu trường ta ko nhỉ?

culanbk
20-03-2007, 06:43 PM
Trường mình tổ chức bóng đá thì óanh nhau tùm lum. Tổ chức trại thì đốt trại cháy um . Nói chung phong trào đoàn trường mình hoạt động rất kém hiệu quả. Hết !

mailinh_b11
20-03-2007, 07:07 PM
thực ra thì bọn em cũng cảm thấy buồn. sở dĩ nhà trường không cho cắm trại là vì:thứ nhất là đầu năm đã tổ chức nhiều cuộc thi rồi như là văn nghệ và giáo dục SKSSVTN ...., nên là nếu mà cắm trại nữa thì rất mệt , gây ảnh hưởng đến học tập của học sinh.
Thưa hai là vì thẦY Kiệt mới lên nên chưa đủ khinh nghiệm
thư ba thầy Hùng hiệu trưởng không đồng ý.
đó chỉ là những nguyên nhân chủ quan mà em đưa ra, nhưng em nghí là như vậy

badsanta
20-03-2007, 07:38 PM
Bên Lam Sơn cũng đâu phải đầu năm không tổ chức thi văn nghệ hay các hoạt động đâu chị:( .Mà cũng có gì đâu m,à gây ảnh hưởng đến học tập chứ huhuhu.Sao thầy Hùng lại ko đồng ý ạ????

mailinh_b11
20-03-2007, 09:21 PM
ừ, nói chung là nhiều lý do lắm, nhưng chị nghĩ là những lý do như vậy
nói chung là thầy Hùng không đồng ý

HoangHiep12C6
20-03-2007, 10:00 PM
Okie ! Nói chung lí do là thầy Hùng không đồng ý và cả BGH cũng không đồng ý . Vì có thể nói rằng : Ý thức học sinh trường mình quá kém . Đúng như anh Thành Cù Lần Bk nói : Đá bóng thì óanh nhau , cắm trại thì đốt trại . Nhưng mà hôm 18/03/2007 vừa rồi , đội bóng trường mình đá với trường Nguyễn Trãi , kết quả là trường ta thắng 2-1 . Hết

badsanta
20-03-2007, 10:02 PM
Trường mình cũng có đội bóng đá sao ???????íao em không biết nhẩy???8-O

HoangHiep12C6
20-03-2007, 10:06 PM
Em làm bí thư mà không biết à , cũng xin tuyên bố luôn là trường mình đã từng đoạt Siêu cúp các trường THPT trong thành phố roài đó .

1stPrO
20-03-2007, 11:25 PM
óe , đoạt siêu cúp các trường THPT =)) , ghê quá ghê quá , cảm giác như đang ở 1 trận trung kết C1 vậy 8-}

HoangHiep12C6
20-03-2007, 11:38 PM
=))=))=)) Nhưng sự thật là thế mà , thầy Hùng cũng đã đưa chuyện đó lên trước toàn trường biểu dương mà :D

classic_arc
21-03-2007, 02:32 AM
phong trào mạnh đấy chứ
đáng ra thầy hùng phải chocams trại ăn mừng vì điều đó chứ nhỉ :D

hrockvn
21-03-2007, 08:56 AM
Cái việc đốt trại là do trước hết cùng hai trường cạnh nhau, cùng tổ chức cắm trại mà bên LS đc qua đêm đốt lửa, bên mình lại không. Uất ức thì phải có chiến tranh. Thế thôi. Việc lần này không cho cắm. Tớ nghĩ, nói thẳng ra là nhà trường sợ mất danh hiệu. Thế thôi. Bệnh thành tích. Lại chuẩn bị tư thục nữa

mailinh_b11
21-03-2007, 09:50 AM
chuẩn bị th­­­u hai này, nhà trường sẽ tổ chức mít tinh kỷ niệm 76 năm thành lập đoàn, sẽ giới thiệu cả đội bóng của trường
------------------------------------------
trường minh k tư thục nưa đâu, thông tin chính xác đấy

duynamckbk7
21-03-2007, 10:28 AM
:), vẫn lại sự ganh tỵ với trường LS. Nhớ hồi mình học lớp 11, trường tổ chức kỷ niệm thành lập trường cũng tổ chức cắm trại, trong khi trường LS làm qua đêm thì trường mình lại tổ chức thi cắm trại rùi thi dỡ trại. Nhưng phải công nhận nhờ các thầy mà có đêm lửa trại hoàng tráng thật, đến nỗi các thầy phải vác bình cứu hỏa ra để dập lửa, rùi lại còn gọi cứu hỏa đến nữa chứ :). Một kỷ niệm đáng nhớ.