PDA

View Full Version : ngồi nhầm trường ko nhỉk???

beut_kute
22-08-2008, 02:29 PM
lớp tớ vừa có 2 đứa mới chuyển đến..1 đứa từ Vũng Tàu....1 đứa thì được cô CN giới thiệu từ QX 3....nhưng đứa từ QX3 lại là dân Tô Hiến Thành chính cống...kinh dị thật...Tô mừk chạy được lên đây quă là pro :))...thế mới bik...đừng có nhìn vẻ ngoài mà ...tưởng bở :)):chuckle:

sv_luat
23-08-2008, 12:59 PM
Sự nặng nề trong uy danh của trường vẫn chưa đc bỏ qua

Học Tô hay Lý thì đã sao nào ?

vào trường học rồi mới thấy,ngay cả những người đang ngồi cùng giảng đg với mình cũng bt thôi

Học Đào mà vẫn trượt ĐH đấy thui,học đâu thì học ,miễn là mình học tốt

Còn chuyện chạy chọt,xem như là chưa nghe j đi

chicken_socola
23-08-2008, 01:53 PM
Chẳng lẽ người ta muốn có 1 môi trường học tốt hơn cũng là có tội sao:picknose:Kô fân biết trường nào với trường nào, ko hư hỏng là được:duno:

beut_kute
23-08-2008, 02:37 PM
nhưng tớ nghĩ,nếu trường # có thể chạy lên trường mình học thì sao trường mình phải thi cử '' tuyển sinh'' làm gì cho mất công....vì sớm muộn gì cũng có những nhân điểm thấp chạy lên thui...:aah:

angel_remix
23-08-2008, 03:28 PM
nhưng tớ nghĩ,nếu trường # có thể chạy lên trường mình học thì sao trường mình phải thi cử '' tuyển sinh'' làm gì cho mất công....vì sớm muộn gì cũng có những nhân điểm thấp chạy lên thui...:aah:

hơ , nói câu này bó tay toàn tập nè, anh hỏi nhé , vậy em thử nghĩ , mình thi đỗ đàng hoàng vào trường hay hơn hay là tốn của bố mẹ từ vài đến vài chục triệu đồng hơn nào =))

chạy hay thi cũng đc chỉ cần ko phá quá là đc ròi ;))

beut_kute
23-08-2008, 03:48 PM
hic nhưng em nghĩ...làm như thế cũng bất công quá:loser: chả lẽ có tiền thì mún làm gì thì làm àk...thía mừk cũng gọi là công lập...đúng là chỉ được kái danh mà thôi:falldown:

angel_remix
23-08-2008, 03:53 PM
hic nhưng em nghĩ...làm như thế cũng bất công quá:loser: chả lẽ có tiền thì mún làm gì thì làm àk...thía mừk cũng gọi là công lập...đúng là chỉ được kái danh mà thôi:falldown:

kệ họ đi em ;)) , mình đâu vào trg là đc ròi , quan tâm chi đến họ, còn nếu thấy bất công quá làm đơn xin chuyển trg đi :heheh:
ko nói gì trg Đào mình , LS hay HR cũng thế thoi =))
và mấy chuyện này cũng ko nên bàn tán nhiều làm gì, mất uy tín trg :XD::XD:

beut_kute
23-08-2008, 03:58 PM
nhưng hơi ức chế 1 tý ạ...:(( đúng là nằm trong chăn mới bik chăn có rận:fallout:

angel_remix
23-08-2008, 04:03 PM
Chẳng lẽ người ta muốn có 1 môi trường học tốt hơn cũng là có tội sao:picknose:Kô fân biết trường nào với trường nào, ko hư hỏng là được:duno:

câu này hay nè :">

nhìu đứa phá nó cũng ko muốn vào trương này làm gì đâu em ;)) , xuống mấy trường dưới kia học có bạn bè, đánh nhau vui hơn ;))
mà trg Đào mình thỉnh thoảng cũng có vài vụ Quy mô cấp trg` đó =))

beut_kute
23-08-2008, 04:07 PM
her...khối em có thằng vừa ra tù về...hơn bọn em những 3 tuổi mà vẫn chạy vào được...dân gấu chính cống đấy:sweat:

Lovestone
23-08-2008, 05:17 PM
nhưng hơi ức chế 1 tý ạ...:(( đúng là nằm trong chăn mới bik chăn có rận:fallout:
Thế sao còn học Đào Duy Từ làm gì hả:angry::angry::angry::angry:
Nếu biết là "nằm trong chăn mới bik chăn có rận" thì sang trường khác mà học. Bày đặt, oai oách. Chắc gì đã giỏi hơn bọn kia nào?? Sau này chắc gì đã đậu ĐH hả??? Tên trường ko quan trọng, vấn đề là mình có chịu học ko thôi:whaat:
Hiểu chưa

vitaminb12
23-08-2008, 05:34 PM
lớp tớ vừa có 2 đứa mới chuyển đến..1 đứa từ Vũng Tàu....1 đứa thì được bà CN giới thiệu từ QX 3....nhưng đứa từ QX3 lại là dân Tô Hiến Thành chính cống...kinh dị thật...Tô mừk chạy được lên đây quă là pro ...thế mới bik...đừng có nhìn vẻ ngoài mà ...tưởng bở
Ôi giời ạ... Háu đá nó cũng vừa phải thôi em ạ... Đào Duy Từ cũng có đứa trượt tốt nhiệp, Tô Hiến Thành cũng có đứa đỗ BK, NH, KT... Cái quan trọng là ở mình ấy... Cứ tưởng vào được Đào là pro rồi, không thèm học thì cũng chả bằng được Tô đâu. Nếu muốn biết mình ở đâu thì nhìn lên trên nhá... Tại sao minh lại không vào được LS nào...
Với lại ở đâu thì cũng có rận thôi... Cái xã hội nó phức tạp lắm. Muốn không có rân thì...
thêm cái, bà này là ai hả em...:duno:

Lovestone
23-08-2008, 05:46 PM
Ghét! Oai! Nghĩ mình là mà có quyền phán xét hả??? Giỏi lắm à??? Nếu ko thích thì chuyển trường đi! Học mấy trường đó thì sao , miễn đậu ĐH là được !

hrockvn
23-08-2008, 05:48 PM
Việc chuyển trường là ... quá đơn giản ở mình. Đừng nghĩ nó làm gì. Sống trong một môi trường tốt hơn luôn là điều người ta hướng tới. Như thế, hãy cứ coi là trường mình tốt hơn nhiều thì người ta mới chuyển đến.
Trước kia anh nghĩ, mình phải học trường nào thật hoành tráng. Hay đơn thuần, khi vào ĐH, giới thiệu cái tên trường nó cũng oai vật vã. Nhưng rồi anh nghiệm ra, học cấp 3, trường Dân lập cũng thế. Đã đậu ĐH, vào học cùng lớp thì khởi đầu là mình như người ta. Quan trọng là thời gian ở ĐH mình như thế nào. Vì thế, đừng nghĩ lung tung về việc học trường nào. Quan trọng là học như thế nào.

(Mở ngoặc: Warning cho chủ topic 3 points và 7 ngày vì tội gọi thầy cô là "bà")

beut_kute
23-08-2008, 07:45 PM
hjz vâng ạ:fallout: em viết nhầm :(( nghe mọi người nói cũng có vẻ đúng đấy nhỉk !!!!

Mr.linhlong8
23-08-2008, 08:18 PM
như vậy mới là cuộc sống,phải biết chấp nhận thôi !!!!!!!!!!!1

beut_kute
25-08-2008, 03:26 PM
:^_^: mỗi người có một suy nghĩ riêng nhỉk

kẻ xấu
07-12-2008, 01:19 PM
ô ô !!! chuyện này là chuyện bình thường mà em !!!!
:^_^::^_^::^_^:

Hyt.b3
07-12-2008, 01:28 PM
hơ hơ mình ghét cấy bọn LS quá
m phải ngồi bên cửa ssổ để nhìn bọn nó
chán:swing::swing::swing: