PDA

View Full Version : năm nay trường ta có tổ chức giải thể thao ko nhỉ???

Candy
04-10-2008, 07:47 PM
sáng nay nói chuyện với thầy kiệt thấy bảo năm nay trường ta đang có dự định tổ chức 1 giải thể thao. mấy hôm trước thầy hải cũng bảo là tổ chức với các môn cầu lông, bóng chuyền, đẩy gậy, có thể là cả bóng bàn. ai có thông tin mới nhất thì nói mọi người nghe nha.
2 năm trước, hồi mới vào trường thì trường đã tổ chức giải cầu lông toàn trường. năm đó Sơn côi lớp tui mà đi thì chắc chắn nhất trường 100%. nhưng mà nó đi học nên cuối cùng tui đánh hộ. chỉ giành đc cái giải 3. giải thưởng đc có 20k, bèo wá. năm nay mà tổ chức mà mình đi đc thì quyết tâm giành giải nhất.

pin
04-10-2008, 09:01 PM
thy cái chi ế nhờ?:empty:
đẩy gậy là môn gì?:aie:

nhoxkon
04-10-2008, 09:05 PM
năm ngoái trường mình cũng thy mà anh!:idea:
Lớp em tham gia thy bóng chuyền:blush:...được giải gì thỳ hok để ý...ha ha ha:heheh::heheh:

thuphuong_no1
04-10-2008, 09:10 PM
thi nhiều môn rứa :hmm::hmm: chả biết hôm nào thi nhờ

Quan_91
04-10-2008, 11:41 PM
hjc' chú hùng ơi nếu chú mà cố gắng kiếm:whistle: đc jải nhất thì chú bi anh cướp rùi hjhj :picknose::picknose::picknose:
chú ko ngi tới anh à hjhj thui năm nay lớp mình co cướp 2 cai jải nhất đơn và đôi nam nũ nha :whistle::whistle::whistle:

hoangtuonglinhA4
04-10-2008, 11:43 PM
thy cái chi ế nhờ?:empty:
đẩy gậy là môn gì?:aie:

đẩy gậy là một trò chơi của người dân tộc. 2 người đọ sức với nhau,mỗi người cầm 1 đầu của cây gậy rùi cố gắng đẩy đối phương ra khỏi vòng tròn vẽ sẵn..Trò này dành cho nhưngc người "Sức Trâu Đầu Lợn" thôi. ko mang tính kỹ thuật gì cả

Candy
05-10-2008, 08:13 AM
hjc' chú hùng ơi nếu chú mà cố gắng kiếm:whistle: đc jải nhất thì chú bi anh cướp rùi hjhj :picknose::picknose::picknose:
chú ko ngi tới anh à hjhj thui năm nay lớp mình co cướp 2 cai jải nhất đơn và đôi nam nũ nha :whistle::whistle::whistle:
thế mới nói là nếu đc đi. còn việc đôi nam nữ thì pó tay. chẳng kiếm đc đứa con gái nào trong lớp để mà đi thi cho nó tử tế T_T:loser::loser::loser:

nhoxkon
05-10-2008, 09:45 AM
đẩy gậy là một trò chơi của người dân tộc. 2 người đọ sức với nhau,mỗi người cầm 1 đầu của cây gậy rùi cố gắng đẩy đối phương ra khỏi vòng tròn vẽ sẵn..Trò này dành cho nhưngc người "Sức Trâu Đầu Lợn" thôi. ko mang tính kỹ thuật gì cả
trò đẩy gậy nghe kì cục nhà!:smoking:

trangvicky_zhao
05-10-2008, 10:14 AM
Thế hum nào trường mình tổ chức thi vậy? Hum đó nhất định tớ phải lên xem mới được hihi.

Micyarak.A5
05-10-2008, 11:52 AM
ui dà, hay đếy nhể, khoái mí vụ nì ghê, mong là tổ chức thật để đi cổ vũ cho khoái :heheh: nhưng mà vẫn khoái xem văn nghệ vs kịch hơn :D

chicken_socola
05-10-2008, 12:06 PM
2 chú ko cần tranh nhau giải nhất! Ai giải nhất thì cũng về lóp mình thôi:heheh: Còn về vấn đề tiền thuỏng thì kiểu j chảng bị lột:blush:

Quan_91
05-10-2008, 12:40 PM
2 chú ko cần tranh nhau giải nhất! Ai giải nhất thì cũng về lóp mình thôi:heheh: Còn về vấn đề tiền thuỏng thì kiểu j chảng bị lột:blush:

eo kái thàng ni nũa chua thi mà đã đòi lột rùi.bít là thế nên cố gang lấy cái giải cho lớp với chủ yếu là tiền thưởng :^_^::^_^::^_^::^_^::^_^:

chicken_socola
05-10-2008, 12:53 PM
mà cú tụ tin quá đến khi dc cái tay ko đi về thì:congratz:

Quan_91
05-10-2008, 01:03 PM
có khi tay ko thất ấy chứ hjhj lớp 11 nhiều đứa víp lám hjhj

kẻ xấu
05-10-2008, 03:04 PM
Mong cho là ko có bóng bàn !!! hihi !!! nếu có phải đi thi ! lỡ may mất cái chức giải nhì năm ngoái thì ngại lắm !!!!:corner::corner::corner:

hoangtuonglinhA4
05-10-2008, 04:27 PM
Mong cho là ko có bóng bàn !!! hihi !!! nếu có phải đi thi ! lỡ may mất cái chức giải nhì năm ngoái thì ngại lắm !!!!:corner::corner::corner:

Chú chưa đánh đã sợ thua là hỏng rồi. Phải tự tin vào thực lực của mình chứ. Đừng nói với anh là năm ngoái chú bỏ tiền mua độ các đối thủ nhe..:proud: