PDA

View Full Version : Kì thi học kì I lớp 12

Candy
13-12-2008, 05:13 PM
Trong những năm gần đây, bộ GD&ĐT triển khai chương trình "hai không", chống tiêu cực, gian lận trong học tập và thi cử trên khắp cả nước. Trường THPT Đào Duy Từ chúng ta có thể tự hào rằng đây chính là ngôi trường THPT thực hiện tốt nhất chương trình trên của Bộ GD&ĐT tại Thanh Hoá.

Để thực hiện đúng quy định của bộ GD&ĐT, trường THPT Đào Duy Từ đã làm tất cả những gì có thể để mang lại cho thí sinh một kì thi công bằng, minh bạch. Với 560 thí sinh dự thi, chia thành 24 phòng, mỗi phòng 24 thí sinh, đảm bảo mỗi thí sinh một bàn, độc lập làm bài. Trong suốt thời gian thi, đội ngũ giám thị sẽ tích cực giám sát, kiểm tra, xử lí các trường hợp vi phạm quy chế thi. Các giám thị coi thi nếu vi phạm quy chế thi cũng sẽ bị xử lí nghiêm.

Ngày 15\12\2008, học sinh khối 12 sẽ chính thức bắt tay vào kì thi học kì I. Lịch thi cụ thể như sau:

-Chiều thứ 2: (15\12\2008) thi 2 môn Toán 90' và Sử 45'
-Chiều thứ 3: (16\11\2008) thi 2 môn Văn 90' và Địa 45'
-Chiều thứ 4: (17\11\2008) thi 2 môn Vật lý 45' và Sinh 45'
-Chiều thứ 5: (18\11\2008) thi 2 môn Hoá 45' và Ngoại ngữ 45'

1h30 là bắt đầu vào phòng thi, yêu cầu các thí sinh đến sớm để làm công tác chuẩn bị.

Rất mong các thí sinh sẽ thực hiện tốt quy chế thi và đạt được những kết quả khả quan.
Good luck to you.

nothing_4ever
13-12-2008, 05:18 PM
ơ hay nhỉ, thầy mình thì đọc kais lịch thi giống thế này mà hôm nay thi nghề thì trên bảng tin lại ghi là thứ 7 ngày 20/12 thi hoá học và ngoại ngữ, đầu tiên thì tưởng sai thứ, chứ ai lại sai cả ngày nữa bao h, hem bit kais nào thì đúng đây:duno:

tranhuyentrang2404
13-12-2008, 05:28 PM
trường THPT Đào Duy Từ chúng ta có thể tự hào rằng đây chính là ngôi trường THPT thực hiện tốt nhất chương trình trên của Bộ GD&ĐT tại Thanh Hoá.
Tự hào???Dạ vâng, em rất chi là tự hào ạ:knife:

Với 560 thí sinh dự thi, chia thành 24 phòng, mỗi phòng 24 thí sinh, đảm bảo mỗi thí sinh một bàn, độc lập làm bài. Trong suốt thời gian thi đội ngũ giám thị sẽ tích cực giám sát, kiểm tra, xử lí các trường hợp vi phạm quy chế thi. Các giám thị coi thi nếu vi phạm quy chế thi cũng sẽ bị xử lí nghiêm.

oh no:ablaze::ablaze::ablaze::ablaze::ablaze:
-----------------------------------------

ơ hay nhỉ, thầy mình thì đọc kais lịch thi giống thế này mà hôm nay thi nghề thì trên bảng tin lại ghi là thứ 7 ngày 20/12 thi hoá học và ngoại ngữ, đầu tiên thì tưởng sai thứ, chứ ai lại sai cả ngày nữa bao h, hem bit kais nào thì đúng đây:duno:

Lịch của bạn Hùng là đúng đấy cậu ạ. Có lẽ thầy cậu đọc nhầm^^

Candy
13-12-2008, 07:21 PM
bài này đã đc đích thân thầy Hùng duyệt mà lại ko chính xác ah. sáng hôm wa lúc đi hi nghề đưa bài này cho thầy duyệt rồi thầy sửa lại vài câu. thầy dậy văn mà. nói chung là có bài nào đăng ở trong box này đều rất chuẩn vì BGH nhà trường duyệt wa mà

Jimmy Page
13-12-2008, 08:00 PM
Bài chú viết sai lỗi chính tả ghê quá :| sửa lại đi :|

Candy
13-12-2008, 08:14 PM
em viết trong tình trạng ko có bóng đèn, chỉ dựa vào màn hình máy tính thôi. nhầm chút. sr cả nhà nha. mà có ai thi cùng phòng 10 với mình thì "giúp đỡ nhau" nha

kẻ xấu
13-12-2008, 10:02 PM
Híc !!!! ko viết cái này thì ai cũng biết mà ...
Thi học kì I ... Bạn nào tên là V hoặc Y Hoặc T thì giúp đỡ tớ với nhá !!
:picknose::picknose::picknose::picknose:

tranhuyentrang2404
13-12-2008, 11:20 PM
Híc !!!! ko viết cái này thì ai cũng biết mà ...
Thi học kì I ... Bạn nào tên là V hoặc Y Hoặc T thì giúp đỡ tớ với nhá !!
:picknose::picknose::picknose::picknose:

Vần T làm j cùng phòng vần V. Mà chiều nay xem sbd rồi à? Tớ quên mất ko đi xem.hix

Jimmy Page
13-12-2008, 11:20 PM
Chúc các cô chú thi tốt :D
Năm ngoái mình cũng được chúc mà thi thì chán chết :|

tranhuyentrang2404
13-12-2008, 11:25 PM
Chúc các cô chú thi tốt :D
Năm ngoái mình cũng được chúc mà thi thì chán chết :|

^^ Anh có kinh nghiệm giở phao j thì share cho đàn em với:dazzle:

thuphuong_no1
13-12-2008, 11:27 PM
^^ Anh có kinh nghiệm giở phao j thì share cho đàn em với:dazzle:
học ko lo học chỉ lo giở phao ( giống tớ )
:)):))

Precious Stone
14-12-2008, 10:11 AM
Đọc cái lịch này lại nhớ đến mình một năm trước! Chóng cả mặt với thi cử dồn dập! Hình như hồi đó 2 ngày thi 8 môn thì phải ( CN thi cả ngày luôn)
Mà có khi thi dày thế này còn sướng hơn! Thi xong chơi tẹt luôn, lại trước Noel nữa, đúng là tha hồ! :fullup::heheh: Học ĐH thi rải rác suốt nửa tháng liền! Không dám chơi gì hết, rõ mệt ý!
Mà tốt nhất là nên học hành tử tế! Đắng nào sau này chả phải học! Tập cho mình thói quen không trông chờ vào phao hay bọn cùng phòng đi là vừa! :D
Chúc thi tốt nhá 06-09! Một lần duyệt tâm ký cho kì thi ĐH ( Mặc dù mức độ nghiêm túc chắc chắn là không bằng)

nothing_4ever
14-12-2008, 10:11 AM
bài này đã đc đích thân thầy Hùng duyệt mà lại ko chính xác ah. sáng hôm wa lúc đi hi nghề đưa bài này cho thầy duyệt rồi thầy sửa lại vài câu. thầy dậy văn mà. nói chung là có bài nào đăng ở trong box này đều rất chuẩn vì BGH nhà trường duyệt wa mà

bit thế, nhưng cái hôm thứ 7 thi nghề nà, tớ và con bạn pahir mắt tròn mắt dẹt nhìn kái lịch thi, hok thể nhầm được vì lúc đó có 5 đứa ở đó tất cả, nhưng chắc có ai đó sửa wa, tại tớ thấy chỗ rào ngăn bảng tin bị mở mà....chắc lịc cậu đúng vì thầy tớ cũng đọc thế, mà bảng tin lại ghi một kiểu, oái oăm :yawn:

kẻ xấu
14-12-2008, 04:48 PM
Đọc cái lịch này lại nhớ đến mình một năm trước! Chóng cả mặt với thi cử dồn dập! Hình như hồi đó 2 ngày thi 8 môn thì phải ( CN thi cả ngày luôn)
Mà có khi thi dày thế này còn sướng hơn! Thi xong chơi tẹt luôn, lại trước Noel nữa, đúng là tha hồ! :fullup::heheh: Học ĐH thi rải rác suốt nửa tháng liền! Không dám chơi gì hết, rõ mệt ý!
Mà tốt nhất là nên học hành tử tế! Đắng nào sau này chả phải học! Tập cho mình thói quen không trông chờ vào phao hay bọn cùng phòng đi là vừa! :D
Chúc thi tốt nhá 06-09! Một lần duyệt tâm ký cho kì thi ĐH ( Mặc dù mức độ nghiêm túc chắc chắn là không bằng)

Những môn quyết định đồng tiền bát gạo sau này tất nhiên là ko nhìn rồi ( 3 Môn thi đại học )
Còn 5 môn còn lại tất nhiên phải phao rồi chứ !!!
Ko có là die luôn đấy !!!!!
:dummy::dummy::dummy::dummy::dummy::dummy:

quynhchi b12
15-12-2008, 10:00 AM
chúc tất cả các em thi tốt nhé !!!!!!!!!!!!!!!!

kẻ xấu
15-12-2008, 11:45 AM
chiều 15-12 .... Bắt đầu thi học kì I của khối 12 ...
Chúc cả khối thi tốt như tớ ( ko được hơn đâu đấy )
:knife::knife::knife::knife:

Jubi
15-12-2008, 11:57 AM
chúc mấy anh chỵ thi tốt nha ( tốt bằng cách này hay cách khác chấp nhận tuốt )
:luckybadge::luckybadge::luckybadge:

kẻ xấu
15-12-2008, 11:58 AM
chúc mấy anh chỵ thi tốt nha ( tốt bằng cách này hay cách khác chấp nhận tuốt )
:luckybadge::luckybadge::luckybadge:

Cám ơn em !!!!
Tất nhiên bằng cách Mình Giúp đời ... Đời Giúp mình rồi !!!!!
:dazzle::dazzle::dazzle::dazzle::dazzle: