PDA

View Full Version : Chào mừng khóa 2011 - 2014 ^^

Trang : 1 2 [3] 4

kẻ xấu
02-08-2011, 07:08 PM
cơ sở nào để bảo năm nay Đào ko = Trãi nhờ c:burn_joss_stick:. cao nhất của NT chỉ có 36đ thôi :-j. còn năm nay tr Đào thấp là do có 1 số đồng chí điểm thấp nhưng vẫn phải lấy cho đủ chỉ tiêu :-j

Rất nhiều cháu sợ ko dám thi Đào nên xảy ra tình trạng này thôi. Để xem xem ... Năm sau thứ tự sẽ được sắp xếp lại cho coi. ...!!! Chỉ năm nay mang tiếng thôi. Từ nay sau vẫn tự hào là Đậu trường Đào :-j

hoacucdai2611
02-08-2011, 07:59 PM
cơ sở nào để bảo năm nay Đào ko = Trãi nhờ c:burn_joss_stick:. cao nhất của NT chỉ có 36đ thôi :-j. còn năm nay tr Đào thấp là do có 1 số đồng chí điểm thấp nhưng vẫn phải lấy cho đủ chỉ tiêu :-j

Anh trích nhầm bài rồi anh ơi c:burn_joss_stick: Em chỉ nói là Nguyễn Trãi năm nay lấy điểm vào trường cao hơn trường mình thôi chứ có nói là trường mình không bằng Nguyễn Trãi đâu c:nosebleed:

KellyTran
03-08-2011, 12:16 AM
Lâu lắm mới thấy bạn trẻ online nhờ ;))
Trường Nguyễn Trãi năm nay lấy điểm vào cao hơn trường mình mà s:wave:

ờ,lâu nay chuyển qua chơi face,vả lại chả hiểu sao bị ban cái chat nhóm cơ ?c:hell_boy:
trườg Trãi chơi hay hơn,mà cũg ko đố kị như đào,1 fần cũg do cô Tường Vân khắt khe quá c:doubt:

hyo♥
03-08-2011, 11:41 AM
điên máu quá
hnay đến chỉ nghe nội quy thôi à
lại đợi đến 13/8 mới biết lớp 8-}

Seven_Rings
03-08-2011, 12:22 PM
Nhìn chung thì các bạn trẻ năm nay nhìn lớn thật đấy c:nosebleed:

He0pr0_B7
03-08-2011, 02:37 PM
Ôi zồi ôi ! Sắp tới em nào B7 cô Hiền chủ nhiệm giơ tay phát nhá !!! Nhớ lớp mềnh kinh khủng khiếp..., không biết cái đồng hồ pin có bị chảy không ! À mà phòng học B7 có cái bình nước riêng của các anh chị để lại, hết nước cứ gọi nha mấy kưng c:big_smile:!!!

hyo♥
03-08-2011, 03:24 PM
Ôi zồi ôi ! Sắp tới em nào B7 cô Hiền chủ nhiệm giơ tay phát nhá !!! Nhớ lớp mềnh kinh khủng khiếp..., không biết cái đồng hồ pin có bị chảy không ! À mà phòng học B7 có cái bình nước riêng của các anh chị để lại, hết nước cứ gọi nha mấy kưng c:big_smile:!!!

Hôm trước thi ở phòng B7 cái đồng hồ chết toi làm e loạn 8-}

He0pr0_B7
03-08-2011, 03:26 PM
Ôi xời, định thay pin từ hôm đi thi TN nhưng quên mất em ợ ! Thoai, để vụ đó cho các mem khoá này lo vậy ^^ !!!

ilovelib5
05-08-2011, 05:43 AM
Chúc các em khoá 2011-2014 luôn vui vẻ, mạnh khoẻ, đoàn kết, học tập tốt! Ai là học sinh lớp B5 khoá 2011-2014 thì pm anh nha! Anh không bít thầy Tùng năm nay có chủ nhiệm khoá các em ko. Nếu thầy vẫn làm chủ nhiệm B5 thi các em sướng nha, thầy hiền lắm. Chúc B5 luôn đoàn kết, vui vẻ, học tập tốt, đạt kết quả cao trong mọi kỳ thi! Các em hãy cố gắng vì B5 nha!c:smile:
ILOVEB5

ܓܨOrion.p0n
06-08-2011, 12:51 PM
Năm nay nhìn cũng zui phết nhờ! Có chi cho tớ kiếm chác chút nèo :)

—¤÷¤* ߀ߵ *¤÷¤—
07-08-2011, 12:14 PM
Khoá năm nay k biết các em có nghịch như khoá [10-13] k nã.

SHINee
07-08-2011, 04:29 PM
Năm nay thầy Tuấn chủ nhiệm B8, 16 x 3 x 8 = ???c:oh:

ilovelib5
07-08-2011, 11:47 PM
khoa' 2010-2013 nghich. dc nhu khoa' 2008-2011 bon. anh ko? bon. anh len lop' 12 moi' do~ nghich. do' vj` con` lo hoc.c:hell_boy:

ܓܨOrion.p0n
08-08-2011, 11:59 AM
Mềnh tưởng thầy Tuấn vẫn dạy lớp B3 chứ.... vãi cối

[Eye].God_Dota
08-08-2011, 02:51 PM
Có đồng chí nào biết năm nay những lớp nào là lớp chọn ko nhẩy??? s:lala:s:lala:s:lala:s:lala:

ܓܨOrion.p0n
08-08-2011, 03:00 PM
Có thể là lớp B8 sẽ là một trong các lớp chọn c:waaaht:

BlackSwan
08-08-2011, 03:53 PM
.God_Dota;200042']Có đồng chí nào biết năm nay những lớp nào là lớp chọn ko nhẩy??? s:lala:s:lala:s:lala:s:lala:

hình như là lớp thầy tuấn, thầy quý, thầy thuận với cô huyền ak

hyo♥
08-08-2011, 09:13 PM
chả biết chi cả
thấy ai cũng lo nhỉ ?
mới vào trường cứ ngơ ngớ làm răng ><

ilovelib5
08-08-2011, 11:23 PM
co^ Hiền chứ ko phải Huyền đâu em ak

#06-Center
09-08-2011, 07:59 AM
Ôi nghe nói năm nay nhiều girl xinh lắm, ai nhà có điều kiện post ảnh lên show đi nào :loa:

ܓܨOrion.p0n
09-08-2011, 12:31 PM
Ôi nghe nói năm nay nhiều girl xinh lắm, ai nhà có điều kiện post ảnh lên show đi nào :loa:

Oe!. Em nghe đứa nào bảo là gái xinh chạy hết ra NGuyễn Trãi rồi mà =.= ...

s2_Rain
09-08-2011, 05:24 PM
Có thể là lớp B8 sẽ là một trong các lớp chọn c:waaaht:
chuẩn không cần chỉnh b8 sẽ là lớp chọn s:yoyo:s:yoyo:s:yoyo:s:yoyo:s:yoyo:s:yoyo:

ilovelib5
09-08-2011, 11:52 PM
B8 Thầy Tuấn chủ nhiệm ko lớp chọn hơi phí! c:look_downc:look_down:

quynhkok
10-08-2011, 12:23 PM
ơ.thầy thuận vẫn chủ nhiệm à mọi người? thầy chủ nhiệm lớp nào thế?

ܓܨOrion.p0n
10-08-2011, 12:30 PM
Chắc chắn là thầy Thuận phải chủ nhiệm rồi. B9 năm ngoái thầy chủ nhiệm đó còn gì. Năm nay có thể là lớp khác. Có thể là b2 ...

hieu.pt
10-08-2011, 11:12 PM
lop thay thuan la lop ch0n 1 cua khoj 10 nam nay day!tjn n0j bo day!aj duoc hc lop d0 la 1 co hoj rat tot de phat trjen toan djen ve hc tap.Co gag len ca'c em nhe!va cac e nen dag kj' vao ban tu nhjen vj mjh da h0j y' kjen cua 1 thay.

Lớp thầy Thuận là lớp chọn 1 của khối 10 năm nay đấy. Tin nội bộ đấy. Ai được học lớp đó là 1 cơ hội rất tốt để phát triển toàn diện về học tập. Cố lên các em nhé! Và các em nên đăng kí vào ban tự nhiên vì mình đã hỏi ý kiến của 1 thầy.

Candy
10-08-2011, 11:16 PM
Gớm, cái tin nội bộ đó biết từ đời nảo đời nào rầu =)). Đề nghị em viết tiếng việt có dấu nhé. Thân :)

ܓܨOrion.p0n
11-08-2011, 07:08 AM
lop thay thuan la lop ch0n 1 cua khoj 10 nam nay day!tjn n0j bo day!aj duoc hc lop d0 la 1 co hoj rat tot de phat trjen toan djen ve hc tap.Co gag len ca'c em nhe!va cac e nen dag kj' vao ban tu nhjen vj mjh da h0j y' kjen cua 1 thay.

Bảo thầy thuận dạy lớp chọn thì được chứ lớp chọn 1 xem ra hơi khó. Cơ hội phát triển toàn diện về học tập lại càng không =))

kẻ xấu
11-08-2011, 07:21 AM
Bảo thầy thuận dạy lớp chọn thì được chứ lớp chọn 1 xem ra hơi khó. Cơ hội phát triển toàn diện về học tập lại càng không =))
Thật đấy. Lớp Thầy Thuận chọn 1 đấy.
Phát triển toàn diện <Toán, lý, hóa, sinh, tin> là hoàn toàn đúng. Chú chẳng được nghe ngón gì rồi! Với cả nhiều khi mình nghĩ ngày trước rõ tồ ý ... đặt đâu ngồi vào đó, may mà ko bị đặt vào các cọc lồi đấy !!
Trường mình năm nay có vài lớp cơ bản. Cháu nào dạy dột thì đăng kí học cơ bản ;)).

ܓܨOrion.p0n
11-08-2011, 12:34 PM
Lớp thầy THuận mà là lớp chọn 1 ấy ạ. Môn Hoá thi học với thầy là tốt rồi, nhưng Toán, Lí, Sinh học với ai đã biết đâu. Em nghĩ lớp thầy Tuấn là lớp chọn 1 thì đúng hơn .

ilovelib5
11-08-2011, 02:32 PM
Theo anh thấy thầy Hào dạy hay bằng thầy Thuận. Nhưng các em cũng đừng nghĩ học lớp chọn sẽ phát triển toàn diện được. Lớp chọn là 1 phần thôi quan trọng là do tính tự giác học của các em có tốt hay ko? Ai nói cứ học lớp chọn sẽ phát huy được khả năng nào... Còn tuỳ vào bản thân mỗi người thôi c:smile:

Snow
17-08-2011, 12:54 PM
=) Chả biết chọn hay hok chọn ...
Nhưng 3 năm chinh chiến với thầy Thuận nhà mềnh thì cũng căng đấy :))

ܓܨOrion.p0n
17-08-2011, 03:37 PM
Theo anh thấy thầy Hào dạy hay bằng thầy Thuận. Nhưng các em cũng đừng nghĩ học lớp chọn sẽ phát triển toàn diện được. Lớp chọn là 1 phần thôi quan trọng là do tính tự giác học của các em có tốt hay ko? Ai nói cứ học lớp chọn sẽ phát huy được khả năng nào... Còn tuỳ vào bản thân mỗi người thôi c:smile:

Không phát triển toàn diện được... nhưng khẳng định tỉ lệ đậu đại học khác nhau nhiều.
Còn thầy Hào mà dạy hay = thầy Thuận thì chưa chắc. Bằng chứng là mình đi học một buổi với bọn b nào ấy, không phải kiêu đâu nhưng có kiến thức cơ bản mà thầy nói mấy lần bọn nó cũng không hiểu c:shame:

ilovelib5
17-08-2011, 09:19 PM
Không phát triển toàn diện được... nhưng khẳng định tỉ lệ đậu đại học khác nhau nhiều.
*** Hidden Content ***

Em đang kém tuổi anh đó nha ! Nói năng phải đúng thứ bậc nha ! Đó là do em không hiểu cách dạy của thầy Hào thôy ! Thầy dạy hay lắm đến lúc thầy ôn thi thì còn hay nữa ! Thôy mỗi người 1 ý kiến khác nhau em cảm giác học vs ai được thì học ! Chúc em học tốt luôn đạt kết quả cao ! c:smile:
-----------------------------------------

Candy
17-08-2011, 09:45 PM
Đừng có mà chém gió nữa. Kết quả học tập phụ thuộc vào chính các bạn chứ không phải là phần nhiều ở thầy cô. :)

kẻ xấu
17-08-2011, 09:50 PM
bằng tuổi nhau mà bạn...c:big_smile:c:big_smile: Lâm nó lừa tình đấy

Nó chẳng lừa ai cả, chỉ tại người ta cứ đâm đầu vào tin thôi. Và đó ko phải việc của chú. Tiết lộ bí mật cá nhân cũng là vi phạm pháp luật đấy. :-??

Mấy cháu vào đây ko nói lung tung thì toàn làm cho khóa mới hoang mang. Thông tin quá nhiều, toàn trái chiều làm cho các cháu khóa mới ko biết định hình thế nào. Mỗi người có một cảm nhận ko thể tự cho mình là đúng được :-?

Cách dạy của các thầy cô giáo rất ảnh hưởng tới học sinh nhưng đó chỉ là những học sinh bị động thôi. Những học sinh chủ động mới giỏi được.

s2_Rain
18-08-2011, 11:45 AM
Em đang kém tuổi anh đó nha ! Nói năng phải đúng thứ bậc nha ! Đó là do em không hiểu cách dạy của thầy Hào thôy ! Thầy dạy hay lắm đến lúc thầy ôn thi thì còn hay nữa ! Thôy mỗi người 1 ý kiến khác nhau em cảm giác học vs ai được thì học ! Chúc em học tốt luôn đạt kết quả cao ! c:smile:

b5 có vẻ kết thầy Hào nhỉ c:burn_joss_stick:c:burn_joss_stick:c:burn_joss_st ick:
nói chung thì thầy Thuận dạy hay hơn thầy Hào. thầy Hào nhìn sát thủ lắm c:hell_boy:c:hell_boy:c:hell_boy:c:hell_boy:

L'Devil239
18-08-2011, 08:43 PM
b5 có vẻ kết thầy Hào nhỉ c:burn_joss_stick:c:burn_joss_stick:c:burn_joss_st ick:
nói chung thì thầy Thuận dạy hay hơn thầy Hào. thầy Hào nhìn sát thủ lắm c:hell_boy:c:hell_boy:c:hell_boy:c:hell_boy:

thuận nào? chém cho h:flame:.. ăn cây nào rào cây nứ chứ.. học với anh hào thì phải lăng-xê ảnh một tí
haiz.. mình rất chi là hâm mộ anh Hào. sáng vừa thấy ảnh đi con đờ-rem..với tư thế rất là phong độ =))

ilovelib5
19-08-2011, 08:49 AM

Sát thủ thế mới hay ! Học với những thầy như thế mới vui ! Mà chưa biết ai dạy hay hơn ai đâu con tuỳ vào học sinh tiếp thu được những gì từ cách dạy của thầy thôi!c:feel_good:

kuteB12
19-08-2011, 09:04 PM
ôi sao lại chém gió loạn lên thế này . 96 noi thì ít mà các anh 93 nói lắm ghê. c:ah:

Jubi
19-08-2011, 09:10 PM
thuận nào? chém cho h:flame:.. ăn cây nào rào cây nứ chứ.. học với anh hào thì phải lăng-xê ảnh một tí
haiz.. mình rất chi là hâm mộ anh Hào. sáng vừa thấy ảnh đi con đờ-rem..với tư thế rất là phong độ =))

nhìn thầy Hào trông sát thủ thế thôi chứ thầy tâm lý kinh khủngc:beauty:
lúc đầu cũng sợ thầy lắm... sau đi học ở nhà thầy mới biết c:smile:
nhưng mà công nhận thầy Hào có cái gì đó làm hs rất sợ nhá c:hell_boy:
dù biết tính thầy rồi mà ko dám lệck, ko dám lờn c:cry:

c:byebye:c:byebye:
welcome các em khoá mới
khoá này ko biết có nhộn nhịp bằng khoá 08-11 ko nhẩy
hehe

s2_Rain
20-08-2011, 05:40 PM
tại hạ vẫn nhớ bài thơ SU HÀO BẮP CẢI VÀ LOIVIP thì phải hehehe nghe =)) lắms:lala:s:lala:s:lala:s:lala:
đây là bài thơ chúc mừng đám cưới thầy hào c:byebye:c:byebye:c:byebye:

nhìn thầy Hào trông sát thủ thế thôi chứ thầy tâm lý kinh khủngc:beauty:
lúc đầu cũng sợ thầy lắm... sau đi học ở nhà thầy mới biết c:smile:
nhưng mà công nhận thầy Hào có cái gì đó làm hs rất sợ nhá c:hell_boy:
dù biết tính thầy rồi mà ko dám lệck, ko dám lờn c:cry:

c:byebye:c:byebye:
welcome các em khoá mới
khoá này ko biết có nhộn nhịp bằng khoá 08-11 ko nhẩy
hehe

mi thì ''yêu thầy'' rồi s:drool:s:drool:s:drool:
được thầy tổng kết cho trên 5.0 co trong mơ tau cũng không nghĩ tới s:hixx:s:hixx:s:hixx:s:hixx:

Jubi
20-08-2011, 05:49 PM
tại hạ vẫn nhớ bài thơ SU HÀO BẮP CẢI VÀ LOIVIP thì phải hehehe nghe =)) lắms:lala:s:lala:s:lala:s:lala:
đây là bài thơ chúc mừng đám cưới thầy hào c:byebye:c:byebye:c:byebye:

mi thì ''yêu thầy'' rồi s:drool:s:drool:s:drool:
được thầy tổng kết cho trên 5.0 co trong mơ tau cũng không nghĩ tới s:hixx:s:hixx:s:hixx:s:hixx:

tau học khối D nên thầy mới cho dễ dàng thế chứ c:sweet_kiss:
haha
nhớ lại cái hôm cuối ăn trên Sao mai, ra chúc thầy mà thầy bảo là " cái loại mi trên lớp toàn nằm ngủ" s:blah:

L'Devil239
20-08-2011, 06:47 PM

ối suỵt suỵt .. chết đá há há:)):))
ờ mà bài nứ chế từ cây là và gió nhể.. để nhớ lại coi nào..=))
P/s: Ngày xưa đi học thêm được anh Hào cho ăn kẹo dừa móc từ ngăn kéo ra.. nhớ mãi c:beauty:

s2_Rain
21-08-2011, 08:51 AM

tau học khối D nên thầy mới cho dễ dàng thế chứ c:sweet_kiss:
haha
nhớ lại cái hôm cuối ăn trên Sao mai, ra chúc thầy mà thầy bảo là " cái loại mi trên lớp toàn nằm ngủ" s:blah:

hic hic hôm thầy đọc điểm tau được 7.8 s:yoyo:s:yoyo:s:yoyo:
lúc lấy học bạ về nhìn thấy được 6.5 c:beat_shot:s:ayaa:s:ayaa:c:beat_shot:c:beat_shot: c:beat_shot:c:beat_shot:
thầy lừa tình s:doubt:s:doubt:s:doubt:

hyo♥
21-08-2011, 03:02 PM
hahaha e học b5 :">

hieu.pt
22-08-2011, 08:05 PM
thay thuan numberone! Minh quy thay do nhat trong truong.Gio thi them thay Linh.Cac thay song tinh cam le'm.Day tot nua chu.Aj ma hoc vs thay Thuan thi ve tap vo di nha!xem nhieu phim truong vao.Co ai hoc toan vs thay hoa Ham Rong k nhi?

Thầy Thuận NumberOne. Mình quý thầy đó nhất trong trường. Giờ thì thêm thầy Linh. Các thầy sống tình cảm lắm. Dạy tốt nữa chứ. Ai mà học với Thầy Thuận thì vệ tập võ đi nha. Xem phim Chưởng nhiều vào. Có ai học toán với thầy Hòa Hàm Rồng ko nhỉ ?

ilovelib5
23-08-2011, 08:52 AM
hahaha e học b5 :">

Em học B5 ak! Thế cô nào chủ nhiệm vậy! Anh nghe nói cô ấy dạy môn Địa đúng không? He he đàn em của anh rồi!c:haha:

Tester_B1
23-08-2011, 09:18 AM
Chào mừng các em thế hệ B =)), e nào học B1 thì báo cáo nhé ;))

hyo♥
23-08-2011, 02:49 PM
Em học B5 ak! Thế cô nào chủ nhiệm vậy! Anh nghe nói cô ấy dạy môn Địa đúng không? He he đàn em của anh rồi!c:haha:
cô hà a ơi dạy sử :">

ilovelib5
23-08-2011, 03:02 PM
cô hà a ơi dạy sử :">

Thế thì tốt rồi, cô Hà dạy sử hay lắm đó. Ráng học nha em! Chắc khoá B5 này đông girl lắm hử. Lớp ban xã hội mà, nên anh nghĩ thế. Khoá bọn anh thì trai gái số lượng bằng nhau 25 nam 25 nữ. Thôi chúc em va cả lớp luôn luôn học tập tốt, đạt kết quả cao nha!c:smile:

hyo♥
24-08-2011, 02:38 PM
à vâng
lớp em có 2 nam thôi a ạ :"> 38 nữ 8-}

ܓܨOrion.p0n
24-08-2011, 05:45 PM
ồ. năm nào cũng có nam nhỉ

Arina Taremuka
25-08-2011, 10:50 AM
c:smile: Choa e tham gia vs.. c:adore: e là mem of lớp B1 ạh..c:big_smile: Mong cac tiền bối giúp đỡ c:sure:

ܓܨOrion.p0n
25-08-2011, 11:17 AM
c:smile: Choa e tham gia vs.. c:adore: e là mem of lớp B1 ạh..c:big_smile: Mong cac tiền bối giúp đỡ c:sure:

Tuyệt. Anh học b1 khoá trước nè. Giới thiệu chút chút về bản thân tí ha. Lớp em năm nay ai chủ nhiệm thế

KellyTran
25-08-2011, 05:07 PM
sao chả ai up ảnh vậy ?

Arina Taremuka
25-08-2011, 07:48 PM
Tuyệt. Anh học b1 khoá trước nè. Giới thiệu chút chút về bản thân tí ha. Lớp em năm nay ai chủ nhiệm thế

=)) dạ.. lớp e năm nay thầy Sơn dạy văn ạh.. Thấy phó bí thư ấyc:big_smile:.. hehee.. Năm nay thấy ấy bảo lớp B1 là lớp chọn.. c:smile: Đầu vào cao điểm nhất đóa a.. :look_down: Tự hào.. c:big_smile:

SHINee
25-08-2011, 07:50 PM
=)) dạ.. lớp e năm nay thầy Sơn dạy văn ạh.. Thấy phó bí thư ấyc:big_smile:.. hehee.. Năm nay thấy ấy bảo lớp B1 là lớp chọn.. c:smile: Đầu vào cao điểm nhất đóa a.. :look_down: Tự hào.. c:big_smile:

Hí hí, bạn nì là bạn nào đây ? Cho làm quen phát nàoc:sweet_kiss:

Reddevils
25-08-2011, 07:52 PM

Rứa cơ á , cố gắng hiện thực hoá đầu vào tương đương đầu ra nhá e #Devil

hyo♥
26-08-2011, 02:34 PM
ở B mấy mấy ấy có bạn nào tên là tiến k nhỉ :">

Arina Taremuka
27-08-2011, 03:47 PM
Hí hí, bạn nì là bạn nào đây ? Cho làm quen phát nàoc:sweet_kiss:

=)) hehee.. cậu học ở tầng 3.. tớ tầng 4.. hơi khó đấy.. c:look_down: Biết đâu t' biết cậu r`..c:look_down: dễ lắm.. vì bạn quen of tớ ở cả khối rấc nh`..

Rứa cơ á , cố gắng hiện thực hoá đầu vào tương đương đầu ra nhá e #Devil

=)) dạ r`.. hehee.. e sẽ cố gắng cho xứng đáng.. có j mong a chỉ dạy giúp ạh..c:big_smile:

hyo♥
27-08-2011, 04:45 PM
=)) hehee.. cậu học ở tầng 3.. tớ tầng 4.. hơi khó đấy.. c:look_down: Biết đâu t' biết cậu r`..c:look_down: dễ lắm.. vì bạn quen of tớ ở cả khối rấc nh`..

=)) dạ r`.. hehee.. e sẽ cố gắng cho xứng đáng.. có j mong a chỉ dạy giúp ạh..c:big_smile:
ơ tớ cũng tầng 4 8-} làm quen luôn thể :">

Arina Taremuka
27-08-2011, 06:48 PM
ơ tớ cũng tầng 4 8-} làm quen luôn thể :">

c:haha: ng đẹp B mấy.. =)) .. rảnh qua B1 nhớ.. c:sure: cứ hỏi lớp phó học tập là bọn lớp tớ chỉ choa =)) c:byebye:

ܓܨOrion.p0n
27-08-2011, 07:16 PM
c:haha: ng đẹp B mấy.. =)) .. rảnh qua B1 nhớ.. c:sure: cứ hỏi lớp phó học tập là bọn lớp tớ chỉ choa =)) c:byebye:

Oa! khủng ghê ta. Lớp phó hả. c:haha:B1 khóa trước cũng là lớp chọn đấy e. Thầy Sơn dạy văn thì anh không biết nhưng lý hóa thì ai dạy thế e D:

Arina Taremuka
27-08-2011, 08:00 PM
Oa! khủng ghê ta. Lớp phó hả. c:haha:B1 khóa trước cũng là lớp chọn đấy e. Thầy Sơn dạy văn thì anh không biết nhưng lý hóa thì ai dạy thế e D:

Lý là thấy tạo ạh.. còn Hóa là thầy Hào.. Toán là thầy Tùng..c:sad:.. em hơi sợ thầy Hào với thầy Tạo..c:sad:

ilovelib5
28-08-2011, 07:08 AM
Lý là thấy tạo ạh.. còn Hóa là thầy Hào.. Toán là thầy Tùng..c:sad:.. em hơi sợ thầy Hào với thầy Tạo..c:sad:

Lớp em sướng nha! Được học vs cả thầy Hào vs thày Tùng. 2 thầy dạy hay lắm đó! Thầy Tùng chủ nhiệm B5 bọn anh khoá trước đó! Thầy hiền lắm, còn thầy Hào nhìn hơi xã hội đen tí thôi nhưng tâm lý lắm đó học vs thầy toàn bị thầy xoắn đểu thôi! Vui lắm em ak :d
Hyo♥ ơi! B5 3 môn toán lý hoá ai dậy hả em?

thanhkhoeo
28-08-2011, 07:44 AM

Ngon nhỉ đc 3 thầy dạy hay. Chúc em học tốt

—¤÷¤* ߀ߵ *¤÷¤—
28-08-2011, 10:52 AM
Ngon nhỉ đc 3 thầy dạy hay. Chúc em học tốt

Anh Thành nổi tiếng à nha, bữa trc em đi hk T.A trên trường, cô Thuận cứ khen anh mãi. c:byebye:

>>>>>>>>>Chúc anh Thành năm nay hk giỏi và sớm tìm đc bạn gái ưng ý nhé
Em thấy anh Tú xôi ( tạ tám ) nói anh thích mấy chị mà chưa biết chọn chị nào hầy c:sweat:.<<<<<<<<

Seven_Rings
28-08-2011, 12:17 PM
Mình học trên tầng 4 mấy hôm mà sao đi qua chả có bạn nào cho làm quen c:adore:

hyo♥
28-08-2011, 02:41 PM
Lớp em sướng nha! Được học vs cả thầy Hào vs thày Tùng. 2 thầy dạy hay lắm đó! Thầy Tùng chủ nhiệm B5 bọn anh khoá trước đó! Thầy hiền lắm, còn thầy Hào nhìn hơi xã hội đen tí thôi nhưng tâm lý lắm đó học vs thầy toàn bị thầy xoắn đểu thôi! Vui lắm em ak :d
Hyo♥ ơi! B5 3 môn toán lý hoá ai dậy hả em?
ớ em cũng chả biết 8-}
toán cô bình vs lý hóa là 2 thầy nào ý 8-} chưa biết tên :">

tớ B5 cái lớp con gái ấy :"> lớp cậu cuối hành lang à :"> hôm sau phải qua hỏi thăm mới đc

Arina Taremuka
28-08-2011, 02:51 PM
tớ B5 cái lớp con gái ấy :"> lớp cậu cuối hành lang à :"> hôm sau phải qua hỏi thăm mới đc

:chuckle: hớ hớ.. cậu cứ qua nhé.. :redface: hỏi đứa con gái nào dê cụ nhất lớp đấy..c:haha: có lẽ bọn nóa sẽ chỉ tớ.. c:shame:c:byebye:

=.= Thầy Hào sát thủ lắm a ạh..c:baffle:.. E chưa jk học thêm nhà thầy vì chưa dám hỏi..
c:canny:Hum nay học thử 1 hôm hóa với thầy Thuận..c:canny: Bị đấm đánh bầm dập.. c:beated: .. Thấy ầy bảo đánh thế này cho quen.. sau bị chồng đánh cho đỡ xa lạ.. c:too_sad:

hyo♥
28-08-2011, 02:54 PM
:chuckle: hớ hớ.. cậu cứ qua nhé.. :redface: hỏi đứa con gái nào dê cụ nhất lớp đấy..c:haha: có lẽ bọn nóa sẽ chỉ tớ.. c:shame:c:byebye:

=.= Thầy Hào sát thủ lắm a ạh..c:baffle:.. E chưa jk học thêm nhà thầy vì chưa dám hỏi..
c:canny:Hum nay học thử 1 hôm hóa với thầy Thuận..c:canny: Bị đấm đánh bầm dập.. c:beated: .. Thấy ầy bảo đánh thế này cho quen.. sau bị chồng đánh cho đỡ xa lạ.. c:too_sad:

ờ nhưng mà sợ qua lớp khác bọn nó bắt nạt :))
thôi c qua lớp tớ đê :"> rồi xuống b8 xem mặt b shinee vs hotboy :">

Arina Taremuka
28-08-2011, 02:56 PM
ờ nhưng mà sợ qua lớp khác bọn nó bắt nạt :))
thôi c qua lớp tớ đê :"> rồi xuống b8 xem mặt b shinee vs hotboy :">

c:misdoubt: qua đi.. tớ béo ụch ịch.. ngại jk lắm..c:shame: hehee.. thứ 2 chờ c. nhóe.. hay cậu choa tớ yh jk.. =)) pic nữa.. Biết đâu ng quen c:look_down:

ilovelib5
28-08-2011, 03:48 PM

Hjx! Tội nghiệp em nhỉ! Em cứ hỏi thầy Hào đi nhìn thế thôi thầy hài hước lắm nhưng đừng đùa quá chớn với thầy là được không lại ăn đòn đó! Anh học 2 năm với thầy bị thầy oánh 5 6 lần. hjx hjxc:oh:

Arina Taremuka
28-08-2011, 04:31 PM
Hjx! Tội nghiệp em nhỉ! Em cứ hỏi thầy Hào đi nhìn thế thôi thầy hài hước lắm nhưng đừng đùa quá chớn với thầy là được không lại ăn đòn đó! Anh học 2 năm với thầy bị thầy oánh 5 6 lần. hjx hjxc:oh:

=.= dạ a.. haizzz.. e ngoan hiền lắm ớ.. c:big_smile: chắc thầy hok đánh em đâu c:big_smile:

haiyen1996
28-08-2011, 05:25 PM
xuống lớp tớ mà xem bạn hotboy với bạn shinee ... các bạn ý đẹp zai lắm đấy =))
c:cool:c:boss:

ܓܨOrion.p0n
29-08-2011, 06:10 PM

uhm! thầy Tạo thì hơi khó tính, còn thầy Hào thì hiền khô ấy mà em :). Còn thầy Thuận mà đánh em thì chắc chắn được để ý rồi. Không phải ai cũng được thầy đánh đâu :)). Tuy nhiên xác định là nếu học cả 3 năm thì lưng em hơi còng thôi c:big_smile:

thanhkhoeo
30-08-2011, 07:15 PM
Anh Thành nổi tiếng à nha, bữa trc em đi hk T.A trên trường, cô Thuận cứ khen anh mãi. c:byebye:

>>>>>>>>>*** Hidden Content ***<<<<<<<<

anh học kém lắm không được như lời đồn đâu. Hì

Còn chuyện kia thì chắc là anh cũng không tự quyết được

sick_rose
30-08-2011, 09:41 PM
thầy hào khó tính thì khỏi chải nói,xoắn thì vô đối,nhưng thầy tốt bụng lắm đấy,vui tính nữa,chưa học lâu năm vs thầy thì chưa hiểu hết đc thầy đâuc:smile:,còn lớp nào thầy tùng chủ nhiệm hay dạy toán thì quá tốt r,thầy ấy nhiệt tình lắmc:feel_good:c:feel_good:nhưng đôi khi tính khí hơi thất thường 1 tí,tốt nhất ai học vs thầy thì đừng làm jk làm cho núi lửa phun trào.kinh nghiệm 3 năm đúc kết lại đấy,he.nói chung thầy tùng vs thầy hào đến 98% là hoàn hảo,còn 2% ở thầy tùng là chưa có vk,còn 2% ở thầy hào là...cái này mọi người tự tìm hiểu nazc:haha:c:haha:c:haha:

ܓܨOrion.p0n
02-09-2011, 01:16 PM
Thầy Hào ah, cực kỳ hoàn hảo luôn... Cái gì cũng hoàn hảo hết c:look_down:

HotBoy1996
02-09-2011, 01:20 PM
xuống lớp tớ mà xem bạn hotboy với bạn shinee ... các bạn ý đẹp zai lắm đấy =))
c:cool:c:boss:

bạn quá khen. hí hí c:big_smile:c:big_smile:

sick_rose
02-09-2011, 01:58 PM
ơ tề,đã bảo còn 2% chưa hoàn hảo mà lại còn,thích cãi với đài àk.(ò.ó)

Arina Taremuka
02-09-2011, 03:55 PM
c:sweat: a star nói cóa vẻ xoắn.. =.=!!

ܓܨOrion.p0n
02-09-2011, 05:00 PM
c:sweat: a star nói cóa vẻ xoắn.. =.=!!

Anh đâu có xoắn, thôi thì thầy Hào mà đã dạy lớp B1 thì phải chấp nhận thôi c:look_down:, tuy nhiên anh thấy em học được với thầy Thuận là tốt rồi c:big_smile:

sick_rose
02-09-2011, 05:23 PM
thầy thuận mà tốt à bạn.dạy thì ít chém gió thì nhiều,thầy hào chất lượng em ạ

ܓܨOrion.p0n
02-09-2011, 08:54 PM
thầy thuận mà tốt à bạn.dạy thì ít chém gió thì nhiều,thầy hào chất lượng em ạ
Cái này thì xem thực tế là biết liền, thử đi học 2 nơi sẽ thấy khác ngay. Thầy Thuận mới về trường, còn trẻ nên với học sinh rất tự nhiên. Nếu bảo về chất lượng thì tớ khẳng định thầy Thuận hơn. Bằng chứng là có một đống học sinh các lớp B1,b2,b3,b4 --->b12 trừ mấy lớp xã hội. Ai tớ cũng thấy nó đăng ý học, kể cả bên LS với HR. Chứ thầy Hào.... zz dạy đông là đông lớp cậu thôi c:look_down:

sick_rose
02-09-2011, 10:10 PM
đâu thể nhìn vào số lượng để đánh giá chất lượng được,cậu nói từB1,B2-->B12,ai cũng nói dkí học thầy thuận,đấy là cậu nói chung2 thế thôi mà đâu phải ai cũng học vs thầy thuận đâu,ko biết lớp khác thế nào nhưng riêng B5 cậu thử kể tên đến người thứ 2 học nhà thầy thuận thôi,thầy hào cũng thế thôi cậu,ko thua kém đâu.chẳng qua thầy tách riêng từng lớp từng trường nên cậu thấy thế thôi,trừ những ai trùng lịch thì ko nói làm jk

ܓܨOrion.p0n
02-09-2011, 10:24 PM
đâu thể nhìn vào số lượng để đánh giá chất lượng được,cậu nói từB1,B2-->B12,ai cũng nói dkí học thầy thuận,đấy là cậu nói chung2 thế thôi mà đâu phải ai cũng học vs thầy thuận đâu,ko biết lớp khác thế nào nhưng riêng B5 cậu thử kể tên đến người thứ 2 học nhà thầy thuận thôi,thầy hào cũng thế thôi cậu,ko thua kém đâu.chẳng qua thầy tách riêng từng lớp từng trường nên cậu thấy thế thôi,trừ những ai trùng lịch thì ko nói làm jk

Thế để tớ nói cụ thể nhé, hơn 80% lớp tớ học thầy Thuận này, khoảng 40 người đi. Tính cả lớp b2, b3. B9 thì chắc chắn là học nhiều rồi. vì thầy chủ nhiệm mà. Tính thế là cũng biết hơn 160 học sinh rồi nhé. Không tính học sinh bên LS, HR. Đó là chưa tính lớp khác tớ không tính. Vậy thầy Hào dạy bao nhiêu nhóm và một nhóm theo cậu là bao nhiêu người. c:baffle:

sick_rose
02-09-2011, 10:36 PM
B5 trừ 2 người học bên xh t ko tính,3 người học ngoài.thì còn 46 người,B6,B7 vs B8 3 nhóm thì t tính ít nhất mỗi lớp cũng được 40 người,B9 nhóm t học có 5 người nữa còn ko bít các nhóm khác thế nào,ls vs hr t chưa tính,t ms học chui bên nhóm ls có 1 hôm nhưng t ko để ý bnhiu ng,tính thế đã ngang ngửa thầy thuận chưa cậu.nói chung thế này mình góp ý thế thôi,học vs ai cũng được miễn là e nó hiểu bài thế la ok

ܓܨOrion.p0n
03-09-2011, 08:34 AM
Tớ chắc chắn là gần như không có đứa nào trong b1, b2,b3, b4 học với thầy Hào, nhưng những đứa học thầy Hào lại học thầy Thuận thì tương đối đấy. Cậu nghĩ là học sinh lớp cậu với b6,b7,b8 không học thầy Thuận chứ.

sick_rose
03-09-2011, 09:09 AM
cậu cho t ít bằng chứng để t tin với,cậu dám chắc gần như chứ có dám khẳng định chắc chắn ko ai trong 4 lớp đấy học nhà thầy hào ko.mà cậu có dám chắc người học nhà thầy hào sang học thầy thuận đông và ngược lại,t đã nói r,mình chỉ đóng góp ý kiến thế thôi,em nó học vs thầy nào dạy dễ hiểu hơn thì học.chứ t nói thật ko phải nói xấu đâu thầy thuận chỉ được cái tiếng thôi,lăng xê tốt

sick_rose
03-09-2011, 09:56 AM
ơ,còn phải nói.học vs thầy nhất là các bạn nữ,điểm số tỉ lệ thuận vs hình dáng,mồm mép tốt.dựa theo kinh học đấy:D

letung.1607
03-09-2011, 03:16 PM
Lâu rồi anh mới vào forum trường mình,các em đừng lôi thầy cô lên để nói,ko hay lắm,chúc các em có 1 lớp học mới vui vẻ,và học tập thật tốt nhé.

sick_rose
03-09-2011, 04:26 PM
c:big_smile:c:big_smile:ok anh.cũng ko muốn nói đâu anh ạ.mà chủ đề này cũng stop rồi mà anh

hoacucdai2611
03-09-2011, 06:09 PM
Ông Thuận thì khỏi nói! Dâm dê lắm... Không thể tả được hết trong vài câu nói đâu! Chẹp chẹpc:baffle:

Chú ý sử dụng ngôn ngữ nha đồng chí :|

ơ,còn phải nói.học vs thầy nhất là các bạn nữ,điểm số tỉ lệ thuận vs hình dáng,mồm mép tốt.dựa theo kinh học đấy:D

Như trên L-)

sick_rose
03-09-2011, 07:27 PM
dạ dạ,em sẽ rút kinh nghiệm ạ,nếu còn tái phạm em xin tự xử ạc:beat_plaster:

ܓܨOrion.p0n
03-09-2011, 08:36 PM
Khà khà. Im lặng quả là có lợi. Sao nay ít em vào thế, toàn là b5 với b8 .

sick_rose
03-09-2011, 08:57 PM
được ít lại tốt,ko 1 bóng dáng trừ b5 vs b8.đơn giản vì có nhà đâu mà vào làm jk,cậu chịu khó lập cho b1 khóa này cái topic đi

ܓܨOrion.p0n
03-09-2011, 09:02 PM
Cậu cứ đùa. Các em phải tự lập topic cho lớp mình chứ. Ai lại đi làm hộ. Nó lại bảo mình ...

sick_rose
03-09-2011, 09:50 PM
nó lại bảo mình tốt bụng hả:D