PDA

View Full Version : GỬI CỰU...

06_thuytinh
20-10-2011, 10:44 PM
Vậy là một mùa giải nữa lại sắp đến gần. Đã đến lúc chúng tôi phải thực hiện lời hứa của mình với các anh, chị khóa trước. Riêng tôi có thể chắc chắn rằng lời hứa đó đã thực hiện được một nửa "còn em thì còn đội". Bây giờ sẽ là lúc để tôi nói riêng và cả đội bóng rổ nói chung thực hiện nốt phần còn lại của lời hứa ấy "năm sau, nhất định ĐDT sẽ giành từ giải ba trở lên". Chúng tôi không dám chắc sẽ thực hiện hết lời hứa nhưng chúng tôi sẽ chơi hết mình, chơi vì 2 chữ "Đam Mê" chơi vì màu cờ sắc áo của trường. Chúng tôi không chỉ chơi vì thực hiện lời hứa với khóa trước mà vì cả chính bản thân mình.
Tôi biết cựu đã đặt niềm tin vào lớp đàn em như thế nào và mong những khóa sau mình đạt được, hơn những vinh quang mình đã làm được và hoàn thành những mục đích các khóa trước chưa vươn tới.
"Em biết tuy đôi lúc đội vẫn còn xích mích nhỏ nhưng bọn em thực sự ổn, ổn hơn bao giờ hết
CHÚNG EM SẼ KHÔNG LÀM CỰU THẤT VỌNG ĐÂU!
Đừng bao giờ ngừng rơi nước mắt và hãy luôn truyền lửa cho bọn em nhé!!!"
ĐÂY LÀ ĐIỀU EM MUỐN GỬI ĐẾN CỰU!!!

Snow
20-10-2011, 10:53 PM
Đừng có hứa xuông X_X lo tập tành cho tử tế đi. Các cô các chú tập tành cho tử tế mới đấu dc chứ. nghe tình hình ở nhà tập tành mà các a c ngoài này ứ muốn về nữa đây

khanhlinhB8
21-10-2011, 07:22 AM
Đừng có hứa xuông X_X lo tập tành cho tử tế đi. Các cô các chú tập tành cho tử tế mới đấu dc chứ. nghe tình hình ở nhà tập tành mà các a c ngoài này ứ muốn về nữa đây

Răng anh lại nói rứa, các chị ý vẫn tập luyện chăm chỉ mà, chỉ là trường mình bữa trước không cho vào với lị mấy hôm trời mưa không có sân tập thôi. c:feel_good:

vietengland_15_7
22-10-2011, 10:38 AM
bọn khóa dưới cho a cái lịch đấu giải xem nào , để a biết đường sắp xếp về xem giải

n0j_b0ng_10a8
24-10-2011, 02:59 PM
15.16.17.18/11 anh ạh
anh về xem anh nhá
@ Snow: anh cố gắng thu xếp mà về nhá a nhá
anh còn phải dạy em "ném còng" :)))))

Snow
24-10-2011, 05:57 PM
=)) mẹ sư. về từ mùng 9.
Chắc có khi a bỏ học cả tuần à =)) hok dc hok dc