PDA

View Full Version : xin chao !lam quen nhe

cuong_linkent
23-11-2006, 10:44 AM
:vn: <:-P
chao tat ca cac ban .Phai noi rang trang WEb cua cac ban rat dep
minh la Nguyen cuong ... khong la hoc sinh cua DAo nhung lai rat yeu quy truong .
mot ly do rat don gian la : co thanh tich tot trong hoc tap giang day. Hoc sinh lich thiep , cac ban nu lai rat chi la...xinh nua chu.
hien tai minh dang hoc o DS 1.Minh thac mac la tai sao Lop b7 lai ko co giai gi het vay, nghe noi la Pt van nghe kinh khung lam ma... lai co ca con ban cua minh moi tu DS 1 chuyen xuong nua chu, co ai biet ban phuong thao B7 khong vay?:compu:

rat vui vi dc lam thanh vien cua dien dan...:)>- mong nhan dc nhieu y kien
Mong dc lam quen voi cac ban truong cua qui Truong[lovely_novel_3010
]

ks_thu
23-11-2006, 08:21 PM
Rất vui khi bạn đã đến với diễn đàn và có những nhận xét rất thiện cảm dành cho chúng tôi.Bạn đang là học sinh cấp 3 à...có phải bạn học Đông Sơn kô vậy?Một lần nữa chào mừng bạn tới diễn đàn...bạn có thể nói chuyện với tôi qua nick:uhuhn2t.
Chúc bạn vui vẻ.

cuong_linkent
24-11-2006, 11:10 AM
he he ! xin chao ban
minh dung la hoc ds 1 ..nhung minh rat quy dao duy tu .rat vui da nhan dc su tra loi tu cac ban... nickname:lovely_novel_3010
hom truong ky nien thanh lap minh da nhan dc loi moi nhung minh qua ban ko the xuong do dc ...

classic_arc
24-11-2006, 11:39 AM
chài cậu này viết tắt DS1 thì ai mà luận được may mà có ..
với lại cậu phải pót bài có dấu đi nhé

ToanA4_03_06
24-11-2006, 12:34 PM
he he ! xin chao ban
minh dung la hoc ds 1 ..nhung minh rat quy dao duy tu .rat vui da nhan dc su tra loi tu cac ban... nickname:lovely_novel_3010
hom truong ky nien thanh lap minh da nhan dc loi moi nhung minh qua ban ko the xuong do dc ...

xin chào nhưng bạn post bài có dấu đi nhé tớ dịch khó lắm

hrockvn
24-11-2006, 03:05 PM
A A, chào mừng bạn ghé thăm website này. Cảm ơn bạn vì những nhận xét tốt đẹp về trường cũng như website của chúng tôi. Theo như bạn nói thì hình như là bạn có bạn ở Đông Sơn I chuyển xuống Đào Duy Từ. Hy vọng bạn sẽ tham gia diễn đàn thường xuyên. Chúng tớ luôn đón chào
Quên, bạn viết có dấu nhé. Cách gõ tiếng Việt bạn có thể tìm thấy ở dưới chữ ký của tớ đấy

cuong_linkent
25-11-2006, 07:22 AM
ô! rút kinh nghiệm từ lần sau...cảm ơn các bạn rẩt nhiều he he
nhưng mình không phải là học sinh đào duy từ đâu nha. đông sơn 1 hẳn hoi dấy nhưng minh rất có thiện cảm với trường các bạn hì hì

ToanA4_03_06
25-11-2006, 05:16 PM
biết rùi cảm ơn bạn nhiều lắm

Watson_Avnikos
25-11-2006, 09:18 PM
Hoan nghênh các bạn trong cả nước đến với trang web của trường Đào Duy Từ

hanvanhuynh
02-12-2006, 10:34 PM
ô! rút kinh nghiệm từ lần sau...cảm ơn các bạn rẩt nhiều he he
nhưng mình không phải là học sinh đào duy từ đâu nha. đông sơn 1 hẳn hoi dấy nhưng minh rất có thiện cảm với trường các bạn hì hì
hát bài nối vòng tay lớn nèo. hik, để tui bắt cái........í quên roài, cái gì mà rừng núi dang tay nối lại bỉn xa ấy nhẩy, 123 ...ủa, không có pác nào hát cùng iem à. hát một miềng vậy. [-( [-( [-( [-( [-(
"giỏi dang qua được Thanh Hà
dẫu rằng có cánh khó wa lũy thầy...của ông Đào Duy Từ nèo"

live*to*love
10-12-2006, 04:11 PM
biết rồi khổ lắm nói mãi trường ĐÀO DUY TỪ mà

live*to*love
13-12-2006, 04:03 PM
chào bạn bạn ở Đông Sơn 1 à . Cảm ơn bạn đã ghé thăm trang web của trường mình và có cảm tình .Lúc nào giới thiệu bạn của bạn ghé thăm trang web daoduytu nhé

cogaibachkim_nc
01-01-2007, 10:54 PM
hehehe bạn của nó ne` nghé thăm rùi đó

culanbk
01-01-2007, 11:11 PM
Chào em thảo rất vui vì bít tên em khà khà. Anh từng quen rất nhiều người tên thảo ai cũng vui tính , em cũng thế chứ.

live*to*love
04-01-2007, 04:06 PM
chào ông nhớ add nick tui nhé

cogaibachkim_nc
04-01-2007, 11:10 PM
ặc hehe ông anh culanhbk nhầm hàng rui` em hổng phải tên là Thảo hi` em hổng học ở b7 đâu em là học sinh đông sơn 1 đó hi hi nhưng dù sao cũng rất vui khi đc làm quen với anh