PDA

View Full Version : To: A, E yêu A!!!

Jubi
17-12-2011, 03:03 AM
To: Anh

E yêu A! nhớ lại những ngày đầu a nhé. lúc a mới tán e ý, thật sự thì lúc đầu e không nhớ mặt a lắm đâu, ko để ý đến a, còn nghĩ a hâm, thần kinh nữa. nhưng dần dần, e có cảm giác rất khác với a, e hay kiểm tra đt xem a có nt hay gọi ko? a nhắn tin đến, e đợi 30p mới nhắn lại cho nó kiêu :) . A biết e thích ăn kẹo mút, mà lại xấu hổ, mua cho e ăn nhưng mà phải mua cho cả lớp. lại còn đưa cho cô giáo, cô đưa cho e nói là có thằng nào bên bưu điện mang tới này, mắt cô cứ chớp lia lịa ra, là e biết ngay rồi :P

E yêu A! a còn nhớ, lần đầu tiên a bảo "mượn tay" e ko? a túm rõ chặt ý, chả vùng ra được. nhưng mà hôm đó, về nhà e sướng chết đi được :)), ngủ cùng con bạn mà nó lại bảo e hâm dở. :)) E không bộc lộ ra cho a biết đâu >:P, e kiết thế đớ >:P. rồi cả cái vụ cầm tay 10s, e ăn bớt, thì mãi là kỷ niệm dễ thương của 2 đứa mình nhá :)).

E yêu A! lần đầu tiên a bắt e ôm anh ấy. đi đường rõ ngại, a còn nói rõ to nữa chứ :(. Nhưng mà e thích con trai điều khiển e như thế :X. E thích a vòng tay ra sau, túm kéo tay e ra trước bụng mình để e ôm a lắm. :P. Lúc đó trông a vừa mạnh mẽ, vừa dễ thương.

E yêu A! A bảo t yêu nhất là bàn tay e :P. E thích a cầm tay e vòng ra trước, rồi 1 tay a lái xe, tay kia túm chặt tay em, đưa lên áp vào má a. E yêu a từ từng cái nhỏ nhặt thế đấy :)

E yêu a. cái kiss đầu tiên, a ép e!!!!!! c:amazed. gruu gruu, tức chết đi được. Lúc đó e thấy sợ lắm, e bảo e ghét a, e khóc, e đòi a đưa e về. E yêu a lắm, nhưng e phản ứng như thế làm a lầm tưởng là e ko yêu a nữa. A đèo e về mà a khóc, A quẹt nước mắt nhanh lắm, nhưng e vẫn nhìn thấy, a chạy xe như ng` điên, suýt nữa đâm vào ngta. E về nhà mà tim như đóng băng, e suy nghĩ nhiều lắm. thế rồi e lại nt cho a, e trẻ con bảo là ứ vào môi đâu, vào mũi, a còn trẻ con hơn: " chắc chắn là vào môi mà" :)) thế là hết buồn. A bảo là e đã làm a phải khóc đấy, nhưng e nói là e ứ tin ... cho dù chính mắt e nhìn thấy :(. e nói dối đấy :(( . Còn vào môi hay vào mũi thì sẽ là bí mật của e nhé, A hỏi e mấy lần rồi, nhưng e không nói đâu. Bí mật mà :P

E yêu A! lần mà a lừa e, đèo e đến hàng nhà a, đã thoả thuận là e ngồi ngoài xe, a vào đưa đồ cho mẹ a, bảo là bạn cùng lớp. thế mà vừa mới phanh kít cái, chưa đạp chân chống, a đã gọi bố "bố ơi, ra xem mặt con dâu này". điên chết đi được. bố a vs chú a, vs a của a a lô xô ra. e sợ :((, chạy luôn, đứng ra góc cây cột điện. Thế mà bố a lại có ấn tượng tốt, lại bảo là e lễ phép, mặc quần đùi nên ko vào nhà. E có nghĩ đc. nhiều thế đâu .. :(

còn nhiều lắm, làm sao mà e kể ra hết được đây. E luôn giữ trong lòng thôi a ạk. :( Tính e thế mà :(

Có lúc a đã sai lầm, nhưng chỉ là thoáng qua, e chấp nhận hết mà. Bởi vì a yêu e lắm. A làm nhiều việc vì e, A khóc vì e, luôn bảo vệ. bởi thế e yêu a!!

a bảo a thích nhìn e khóc. vì thế e yêu a!

gầm 1 năm rồi, bao nhiêu giận hờn, nhớ nhung, yêu thương, có lúc nghĩ đến chia tay nữa, nhưng e và a vẫn đi được đến lúc này. E sẽ trân trọng tình yêu này ạk. A thực sự là ng` đầu yêu e nhiều nhất, là là ng` duy nhất e nghĩ về.

Lúc giận nhau, E tưởng tượng rồi e sợ, e sợ e ko đc. yêu a. ko được quan tâm, chăm sóc cho a. ko được làm nũng a, để a lo chết đi được :(

Bi giờ xa nhau rồi. nhưng e xin xa a trong 1 khoảng thời gian này thôi a nhé. E luôn nghĩ đến a. e biết a lo điều gì. A đã tin tưởng e rồi mà. Đừng nói dối a nhé.

A đợi e a nhé. E tự tin vì đã lựa chọn a! E yêu A!

E giận gì thì cũng sẽ ko thuê bao đâu, e hứa vs a rồi mà, làm thế thì a lo lắm :(, e xin lỗi nha.

E kô thích gọi tên a đâu, Cún thối xấu xí của e ạk :X:X:X

E cũng nt cho a, nói nhưng điều muốn nói rồi. bjo a đang nằm ngủ say lắm. chỉ khii a ngủ, thì e mới nói ra đc hết. mai dậy, đọc được tin nhắn, đừng hỏi a nhé, e ko trả lời đâu >:P

Vì E yêu A !!!! e đếm từg ngày đến khi mình đc. gặp nhau. Sắp rồi a ạk. thối xấu xí :-*

atlantic_fly
18-12-2011, 02:01 PM
Chẳng phải chuyện tình của mình nhưng đọc cũng thấy sương sướng ,có tình yêu đẹp thế này đáng chúc mừng ,cung hỉ ,cung hỉ :))

Snow
18-12-2011, 03:38 PM
Ôi ty đẹp :X .

ju mong
18-12-2011, 05:08 PM
c:cry:Cảm động quá !chị Linh sướng nhờc:beauty:. Em chúc cho tình yêu của chị ngày càng tốt đẹp hơn nha.!c:dribble:

trangarsenal
19-12-2011, 06:53 PM
Sao ko là v,c nữa.Chúng bây lại định ăn theo anh chị à c:ah:

hoacucdai2611
19-12-2011, 07:21 PM
Hơi bị đáng yêu đá ku bi ạ :))

hrockvn
19-12-2011, 07:50 PM
c:surrender: Móa, sao em lại đem chuyện của mình lên đây oang oang thế này c:beat_shot:c:beat_shot:.
Dỗi, chia tay luôn c:doubt:
c:byebye:

hoacucdai2611
19-12-2011, 11:45 PM
c:surrender: :-& :puke!

Reddevils
20-12-2011, 01:25 AM
Mình tưởng chuyện của mình chứ =)) :))

atlantic_fly
20-12-2011, 08:20 PM
Mới nhìn đã biết ngày không phải chuyện của mình :D

oc_luv_kun_c11
21-12-2011, 08:48 AM
híc, em cũng muốn chuyện tc của mình đc ntn. cảm động quá đi mất. c:adore:c:adore:c:adore:

L'Devil239
21-12-2011, 08:19 PM
oài.. câu chiện tình iu của linh xinh :))
mãi mê yêu đương bỏ quên thèng bạn đang cô đơn :((

s2_Rain
23-12-2011, 11:08 AM
oài.. câu chiện tình iu của linh xinh :))
mãi mê yêu đương bỏ quên thèng bạn đang cô đơn :((

tội ngiệp thèng bạn bị nó lừa tềnh 2 năm cấp 3, bị nó bắt gọi là chồng
bây h bị đá c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:c:big_smile:

He0pr0_B7
23-12-2011, 02:34 PM
Tèn ten ten...!!!
Tình yêu đẹp dư lày thì ai mà chẳng ham muốn chứ :)) !!!

Jubi
27-02-2012, 10:24 PM
aigoo
thankss all - trừ bác Hảo tội trù ẻo >:P
hôm đó cãi nhau, ứ ngủ được. thế là ngồi viết
bjo đọc lại mà thẹn nứ
cái mồm cứ ngoác hết cả ra :))
:X:X

chuot
20-03-2012, 01:37 PM
nghe mà sến hất cả người

Reddevils