PDA

View Full Version : HOA KHÔI D2T+(QC cho 4r)

ju mong
08-03-2012, 06:36 PM
Hôm nay jumong xin tranh cử ghế:trưởng phòng kế hoạch 4r
Có ai phản đối không ạ!
không à!
vâng xin cảm ơn!.Em xin hứa sẽ hoàn thành tốt nhiện vụ!

Em đang có kế hoạch là tổ chức cuộc thi :TÌM KIẾM HOA KHÔI D2T
-thật sự thì trường ta nhiều girl xinh lắm.
-kêu gọi thành viên 4r đi chụp hình mấy em xinh gái nhà ta + tung tin thông báo mọi người lên 4r chiêm ngưỡng vs bình bầu .Nếu thành công thì 4r nhà ta chắc sẽ đông lắm lắm!
Em thấy bọn con gái ham mấy cái vụ này hơn học nhiều , khà khà! :))
*chi tiết kiểu gì thì koi mấy anh chị góp ý thêm*

Snow
08-03-2012, 07:57 PM
toàn thấy lời mà hok có hành động :( buồn tóa .

hrockvn
09-03-2012, 09:10 AM
Post trong cái box này là đủ thấy chả có kế hoạch quái gì cả :|

Jubi
09-03-2012, 12:23 PM
a cũng muốn coi :X

ju mong
09-03-2012, 05:17 PM
Post trong cái box này là đủ thấy chả có kế hoạch quái gì cả :|

toàn thấy lời mà hok có hành động :( buồn tóa .
c:boss:Mấy anh cứ từ tứ để em suy nghĩ thêm cách thực hiện đã.
c:choler:mà bảo mấy anh góp ý chứ có phải cho em gạch đá đâu??
Hao khảng

c:doubt:Mà ju cần thêm vài trợ lí : Ai đồng ý không, thấy khánh linh B8. vs Shinee nhiệt tình đấy tham gia cùng nha!
Mà phải rủ thêm mấy đứa ở lớp mình nữa mặc dù nay chúng nó chán 4r òi
khà khàc:dribble:

SHINee
09-03-2012, 05:54 PM
@Mod: Tình hình là các bác không định dọn mấy đống rác trong topic này à, nói thật là nhìn ngứa mắt quá, đang yên đang lành lại có mấy cái rao vặt c:angry:

Xin lỗi bạn Ju-mong, không phải tớ cố tình chọc gậy bánh xe mà hết lần này đến lần khác... bạn đâu :nosebleed:
Vừa đọc qua tớ có cảm nhận như đây là dạng plan của 4-5 về trước, rất cũ và rất không có gì đáng nói c:too_sad:.
Hoa khôi nói như bạn trường ta là "đầy", mục đích bạn hướng đến cũng rất đáng được ủng hộ nhưng tớ khuyên bạn nên tìm cái gì TOÀN DIỆN hơn một chút, ở đây tớ muốn nói là cái mà đông đảo mọi người có thể cũng tham gia, mang tính cộng đồng nhiều hơn, và đặc biệt phải mới mẻ để thu hút mọi người.
Về cuộc thi mà bạn nói, theo form cũ ngồi 15ph là vạch ra được dàn ý sơ sơ kiểu như: thông báo cuộc thi đến từng lớp, chụp ảnh, mở bình chọn, thí sinh kêu gọi mọi người vào thanks ủng hộ, thí tài năng, vấn đáp,v..v...Riêng tớ thì tớ chưa đi xem Miss Teen Hàm Rồng lần nào vì toàn bận lịch học thêm + ngại nhưng nói theo cách của chúng ta thì plan của bạn là Version Miss Teen D2T, khả năng bị ném đá cho là bắt trước trường bạn sẽ rất cao c:sweat:

Theo đề xuất của tớ thì bạn nên xem xét cuộc thi gì đó tương tự như "D2T got talen" chẳng hạn, nếu bạn chưa xem thì có thể lên U2B tham khảo. Một trương trình đa dạng nội dung, mọi lứa tuổi, không phân biệt xinh xắn hay tầm thường, bình thường hay khuyết tật câu này vần phết c:boss: đều có thể tham gia và đem lại sự thích thú cho mọi người đặc biệt là tiếng cười :D

Có gì thì bạn cứ liên lạc với tớ qua sđt: 0969 860 517 (pm sau 22h00), tớ sẽ giúp đỡ nhiệt tình c:byebye:

hrockvn
09-03-2012, 06:07 PM
Cảm ơn đồng chí SHINee nhắc nhở. Mềnh bận kiếm tiền nên thi thoảng mới vào xóa bài được.

ju mong
09-03-2012, 06:36 PM
Đang xục sôi sinh khí bâyh nó tắt hết òi!
Thôi kế hoạch này chính thức gác bỏ
Mình lớp 12 ròi cố gắng thi đại học phát đã
còn lại tính sau !

THE END

BlackSwan
09-03-2012, 10:43 PM
nản quá vậy...hjx hjx

atlantic_fly
12-03-2012, 03:40 PM
Trường mình nồng độ gái xinh chẳng kém gì ngoài Hà Nội,mình bị vào môi trường ít con gái nên nhớ trường kinh khủng.

thanhkhoeo
15-03-2012, 06:19 PM
, không phân biệt xinh xắn hay tầm thường, bình thường hay khuyết tật

1 từ thôi. Thất vọng. Khuyết tật thì sao chứ. Họ vẫn có tâm hồn, vẫn có những ước mơ. Họ chỉ phải nỗ lực hơn người bình thường để thực hiện được nó mà thôi.

Thạch à Thành nói nè Thi ảnh chúng ta thi từ lâu rồi d2t icon đấy.

Nhưng ông định chụp lén hay chụp có xin phép. nếu chụp có xin phép thì sao không cho thí sinh tự post ảnh có hơn không.

Ban giám khảo gồm những ai, Phần thưởng là gì?? nếu cần thì Thành sẽ đầu tư 1 giải nhất 100k, 1 giải nhì 50k, 1 giải 3 20k 3 giải kk 10k

ju mong
17-03-2012, 05:33 PM
1 từ thôi. Thất vọng. Khuyết tật thì sao chứ. Họ vẫn có tâm hồn, vẫn có những ước mơ. Họ chỉ phải nỗ lực hơn người bình thường để thực hiện được nó mà thôi.

Thạch à Thành nói nè Thi ảnh chúng ta thi từ lâu rồi d2t icon đấy.

Nhưng ông định chụp lén hay chụp có xin phép. nếu chụp có xin phép thì sao không cho thí sinh tự post ảnh có hơn không.

Ban giám khảo gồm những ai, Phần thưởng là gì?? *** Hidden Content ***
c:boss:Gớm chú em chú em có vẻ thạch đại gia nhỉ .nói thật thì cái việc phát triển 4r mà chúng ta phải lao tâm khổ tứ lại phải bỏ tiền riêng ra thì nó hơi vớ vẩn và điên rồ chúng ta chả được lợi gì cả ,sư thật là như vậy.Mà không sao chúng ta là những con người vì cộng đồng nếu cần thì t cũng sẽ làm...
c:embarrassed:Nhưng t thấy vụ này mấy xếp không hoan nghênh lắm!

He0pr0_B7
19-03-2012, 07:18 PM
Thật ra, em phải hiểu 1 điều : Các sếp bây giờ già cả hết rồi, phần đông là Sinh Viên năm cuối/gần cuối và đã đi làm, công việc bận bịu và tư tưởng cũng khác xa các "cháu" bây giờ ! Nếu như em có tâm huyết thực sự với kế hoạch nêu trên, em hãy nêu kế hoạch cụ thể, hoặc sơ sơ thôi cũng được, để mọi người cùng thảo luận và cùng quyết định xem nên hay không làm vụ này :D ! Forum rất cần những người như em đấy :) !!!

Bạn ấy không hề có ý chê bai những người khuyết tật đâu em, đó chỉ là đối tượng hướng đến trong ý tưởng của bạn ấy thôi mà :D !!!

ju mong
20-03-2012, 05:08 PM
c:angry:thì em cho vào pic thảo luận mà.
thui chị ạ! em cũng lớp 12 òi.:rb_nose:

He0pr0_B7
21-03-2012, 01:17 PM
Thôi thì đành vậy !
Cố gắng thi cho tốt em nhé :D !!!