PDA

View Full Version : Bổ sung thêm một số chức năng.

vuhung
16-02-2006, 09:52 AM
Các admins xem có thể bổ sung thêm một số chức năng thông dụng như:thư viện ảnh,nghe nhạc online...
Còn cái trang chủ thế nào ấy nhỉ?Đã có ai làm chưa?Bạn nào có khả năng chịu khó vén tay giúp www.daoduytu.net một cái.

hrockvn
17-02-2006, 02:23 PM
Bác ơi. Bọn em có ý định cả đấy chứ. Nhưng quả thật là bây giờ em không có thời gian. Hẹn bác đến đầu năm học tới. Đầy đủ cả. Bọn Lam Sơn có mà toét mắt nhá.

vuhung
17-02-2006, 08:00 PM
Bọn Lam Sơn có mà toét mắt nhá.
Việc gì phải lấy LS làm chuẩn nhỉ,việc của ta ta cứ làm thôi.Các admins cố gắng lên nhé:)

hrockvn
20-02-2006, 08:40 AM
Tại các memb cứ nhìn vào nó. Em thì em lại mong như bọn Ams ấy. Cái site của nó nhìn thích thế cơ chứ lại

liknight_b4
24-03-2006, 09:33 PM
tất nhiên roài.site của bon Ams co vẻ chuyên nghiệp lắm.mong các bác mở rộng thêm nhìu chuyên mục hay hơn như:giới thiệu va` download nhiều phần mềm mới, hay; thêm nhiều thủ thuật lướt Web, tạo trang diễn đàn nghe nhạc trực tuyến,thông tin âm nhạc, điện ảnh, thiết kế web...

soidaubac82
25-03-2006, 04:28 PM
Chúng ta có thể làm được thôi, có gì khó đâu. Chỉ cần chúng ta quyết tâm, mỗi người cố gắng thêm một chút. Mình cũng muốn tham gia, tuy nhiên hiện nay đang làm luận văn, chưa tham gia được. Thân.