PDA

View Full Version : Cách tỏ tình như thế nào để thành công

zZNguyetAnhZz
16-02-2006, 12:47 PM
tui dám cá trong số những thành viên trong diễn đàn đã có nhìu thành viên có người iu , tại sao mọi người ko chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người biết nhẩy :D :D :D :D :D :D

ktsA13_fanfootball
16-02-2006, 02:18 PM
tình yêu tới phải do tùy tình huống nữa chứ em à
ko thể có công thức cho chú mày đâu
cố nhé

zZNguyetAnhZz
17-02-2006, 07:52 AM
hix em có yêu cầu mấy bác chỉ cho em công thức chung đâu, chỉ là kể cho mọi người nghe cách tỏ tình của mình thế nào mà thành công thoai

ks_thu
17-02-2006, 09:52 AM
Thiên biến vạn hóa lắm...mỗi người cứ dùng phong cách của chính mình là đc...Thế mới tìm đc người yêu chứ.

Oska
18-02-2006, 02:47 AM
tui dám cá trong số những thành viên trong diễn đàn đã có nhìu thành viên có người iu , tại sao mọi người ko chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người biết nhẩy :D :D :D :D :D :D
Hỏi hay nhỉ, tôi cũng không có nhiều kinh nghiệm, nhưng mà có một điều mà tôi thấy (có lẽ) quan trọng nhất đó là ở thật lòng.
Phụ nữ là những người dễ đồng cảm, dễ chia sẻ, dễ tha thứ, đàn ông chúng ta yêu ai thật lòng, hãy cứ hành động theo đúng điều mà ta muốn đem lại cho nàng và cho ta (Dù hành động đó có lúc có hơi điên điên dưới con mắt người khác).
Hì! Ban môn lộng phủ, mong các bạn tha lỗi.

zZNguyetAnhZz
18-02-2006, 11:28 AM
nói thật nhá , tui chỉ kết thằng nào hơi bụi bụi chơi chơi 1 tí , đầu óc thông minh chứ mọt sách thì con lạy cụ à
Điểm quan trọng nữa là mấu chơi game như tui nếu ko iu nó mình phải bỏ hết mấy game đang chơi thì thà em đá người iu đi còn hơn, buổi hẹn hò lãng mạn nhất đối với tui đến lúc này nghĩ ra là ra hàng NET hớ hớ

A_B
18-02-2006, 03:34 PM
Ủa thế nhà em làm hàng net hử . Ở chỗ nào thế mà em đang chơi game gì để anh qua chơi ké với . Riêng về cái khoản điều kiện của em chắc là anh đáp ứng được thôi . Còn em muốn tìm hiểu cách tỏ tình trong game thì cứ kêu anh còn ngoài đời anh chịu (trừ GunBound vì anh không thích game đó ) :D

cam_thu_con_trai
18-02-2006, 05:19 PM
theo em thì cách tỏ tình lãng mạn và thành công nhất là trao cho người mình yêu một tầm lòng chân thật,khi tỏ tình người ta phải rơi lệ thì mới gọi là...còn mà mặt nó cứ trơ ra thì vứt...dù em chưa iu nhưng mà em hơi bị nhìu kinh nghiệm à:D

ks_thu
18-02-2006, 08:44 PM
nói thật nhá , tui chỉ kết thằng nào hơi bụi bụi chơi chơi 1 tí , đầu óc thông minh chứ mọt sách thì con lạy cụ à
Điểm quan trọng nữa là mấu chơi game như tui nếu ko iu nó mình phải bỏ hết mấy game đang chơi thì thà em đá người iu đi còn hơn, buổi hẹn hò lãng mạn nhất đối với tui đến lúc này nghĩ ra là ra hàng NET hớ hớ
Giờ mới biết you là girl nghiện net rùi đó bồ ơi...:p

longvong
18-02-2006, 08:54 PM
ơ cho tui hỏi tí nguyetanh la` con trai chứ nhỉ,sao thằng thu lại bảo là con gái thế kia.nguyet anh cho ý kiến cái coi

ks_thu
19-02-2006, 02:32 PM
Avatar anh nào vậy ta...lừa đc cả người ta...nhưng dù sao vẫn thích you là girl hơn...

hrockvn
20-02-2006, 09:10 AM
Hà hà. Nếu đủ trình như tớ thì chơi cả bài: Everyting I do, I do it for you còn không thì hát một câu thôi: Look into my eyes, you can see my love.
Đảm bảo nàng ra đi vĩnh viễn lun. Hay đơn giản, làm cho nàng một món quá do chính mình design là OK. Tất nhiên phải kèm theo cái câu trên nhá
Chúc an lành :D

Thuy_snow
20-02-2006, 09:59 AM
haha thì ra các ông tập trung nhau ở đây để học cách tỏ tình à . hay ghê . Toàn kinh nghiệm của mấy ông chưa có người yêu cả . Nguyet anh đừng tin nha.

zZNguyetAnhZz
20-02-2006, 02:15 PM
Ủa thế nhà em làm hàng net hử . Ở chỗ nào thế mà em đang chơi game gì để anh qua chơi ké với . Riêng về cái khoản điều kiện của em chắc là anh đáp ứng được thôi . Còn em muốn tìm hiểu cách tỏ tình trong game thì cứ kêu anh còn ngoài đời anh chịu (trừ GunBound vì anh không thích game đó ) :D
Hiz nhà làm hàng net thì sướng roài đằng này cứ phải cóc cách ra hàng mới đau, may mà nhà cô gần lắp ADSL roài nhưng còn trận chiến với 2 thằng cu em để tranh máy nữa huhuh. à quên ông anh có biết chơi Maple ko? biết chơi thì qua ké với em, còn mí điều kiện của em hả, anh đáp ứng được thì hay quá, mặt mũi phải sáng sủa, đầu óc phải thông minh chứ ngu thì ai mà chịu được :D :D

Giờ mới biết you là girl nghiện net rùi đó bồ ơi...
Xin lỗi nhá, tui ko nghiện Nét mà khoái mỗi game onl , còn cái chat chit cũng có nhưng ,mà ngại quá , toàn để offline, thích thì chat 1 tí còn ko thì thôi kệ nó

cho tui hỏi tí nguyetanh la` con trai chứ nhỉ,sao thằng thu lại bảo là con gái thế kia.nguyet anh cho ý kiến cái coi

Hix tui là con gái B10 hẳn hoi , thấy cái avatar thì lại bảo tui là con trai , đau quá :( :( :D :D nhận nhầm cũng hay phết

to thuy_snow : thanks bà đã nhắc nhở , nghe mí ông này nói thế chắc là chưa bao giờ thành công cả hơ hơ hắt xì hé hé

A_B
20-02-2006, 05:08 PM
Úi quên nữa không nói là cái trò máp pờ gì đó có down về chơi thử rùi nhưng nhìn nó như điện tử 4 nút ==> chán nên bỏ . Hiện giờ chơi TSonline và đang chơi thủ Silk Road inter để sau này chơi Silk Road của VN :D
Điều kiện của cô thì chắc là anh chịu được . Đã chơi game mà ngu thì chắc là không chơi được đâu cô nhỉ :D

Oska
20-02-2006, 05:25 PM
ơ cho tui hỏi tí nguyetanh la` con trai chứ nhỉ,sao thằng thu lại bảo là con gái thế kia.nguyet anh cho ý kiến cái coi
chac xau qua............................................... ...!!!!!!!!!!!!!!!!!

zZNguyetAnhZz
20-02-2006, 07:23 PM
hix sao bác oska lại chơi em câu đau như thế, nghe từ xấu quá là con gái nó ghét nhất đấy.
to A_B : thế chú chịu được đk của tui à, hay nhẩy

ks_thu
20-02-2006, 09:11 PM
Cho ID GB hôm nào bắn coi...đã 2 tháng rùi kô bắn nhưng trình vẫn cao lắm đó...

Oska
20-02-2006, 11:55 PM
To NguyetAnh, trước tưởng không phải con gái, bây giờ mới biết, sory.
PS: Chuyển avatar được ko NA?

yêu cầu viết bài có dấu, khó coi quá

zZNguyetAnhZz
21-02-2006, 01:39 PM
hix chuyển sang mí cái avatar con gái ảnh động á? nhìn cứ thế nào ấy ko chịu được

Thuy_snow
21-02-2006, 03:23 PM
Biết cảnh giác thế là tốt

A_B
21-02-2006, 06:49 PM
Anh đã nói cô bao nhiêu lần rồi là không được gọi anh bằng chú nghe nó già lắm . Anh cùng lắm là hơn cô nửa giáp thôi . Cô cứ gọi vậy mọi người tưởng anh già lắm anh mà ế thì người được lợi là cô nên cô mới làm vậy chứ gì :D

MrHuyNo1
21-02-2006, 06:55 PM
có NỮA giáp thoai à đại ka ???:D

zZNguyetAnhZz
23-02-2006, 12:27 PM
Đúng rồi đây có nửa giáp thoai, mà người được lợi là tui á, ko biết vớ được lợi hay là chuốc khổ vào thân đây

A_B
23-02-2006, 06:21 PM
Sướng hay khổ là do bản thân mình thôi . Cô mà cứ đối xử với anh như thế này thì chắc là khổ đấy . Còn nếu như khác đi thì biết đâu đây :D

ks_thu
23-02-2006, 09:27 PM
Lưu ý các anh ra trường bi giờ hay tán các em gái kém mình 4 tuổi đó.
Vd:83-87

Oska
23-02-2006, 10:40 PM
Vậy 14 tuổi có được không SS

zZNguyetAnhZz
24-02-2006, 09:56 AM
hớ hớ, tui đây đang có ý định kiếm anh nào hơn mình 2 tuổi, có khi 3 he he........cười đểu thế ko biết

Oska
24-02-2006, 11:14 AM
hớ hớ, tui đây đang có ý định kiếm anh nào hơn mình 2 tuổi, có khi 3 he he........cười đểu thế ko biết
Anh thấy cô quyết định sáng suốt đó, 4 tuổi nó hết ngu rồi.

haidh
24-02-2006, 04:05 PM
ỐI thằng hơn vợ tận 10 tuổi mà vẫn bị vợ chê là...ngu kia kìa bác Oska,Huống gì 4 tuổi. Mà cái này nó mênh mông lắm. Đến tích phân có sẵn công thức kia mà áp dụng chưa xong nữa là.Em á, theo em thì tỏ tình tốt nhất là....là...ơ, em chi.u thui.

A_B
24-02-2006, 06:55 PM
Thế anh hơn cô 6 tuổi không được hử

ks_thu
25-02-2006, 09:52 AM
Vậy 14 tuổi có được không SS
Anh chưa có vợ ah...nếu có rồi thì cho đàn em ít kinh nghiệm tỏ tình chứ đừng đi tìm em nào dại dột lại đi yêu người hơn mình 14 tuổi và đã có vợ.

Alucard
26-02-2006, 02:47 PM
Cho xin, yêu mấy pà trong 4rum này chắc là đời sẽ xuống cấp thảm hại đấy. Anh em cẩn thận đừng để phe ấy làm lung lạc kẻo thê thảm không kịp. Hoho. Lần ofline cuối cùng của 4rum ngày xưa mất hết ảnh rùi. Anh còn ko anh Việt. Cho em xem lại ti, ôn lại chút kỷ niệm, hô hô hô.

hrockvn
27-02-2006, 09:40 AM
Chắc lại nhớ chị Linh rùi chứ gì bác

-OT-
27-02-2006, 08:04 PM
nhìn chả khác nào châu chấu ma, sở lượn đi thôi các chú :D

Oska
01-03-2006, 01:20 AM
Anh chưa có vợ ah...nếu có rồi thì cho đàn em ít kinh nghiệm tỏ tình chứ đừng đi tìm em nào dại dột lại đi yêu người hơn mình 14 tuổi và đã có vợ.
To S_Star8x: Hà hà, chú nghĩ sao mà lại nói là "em nào dại dột" ??? Đấy là chú nghĩ vậy thôi chứ! Chủ quan quá.
Anh thì chưa có vợ nên cũng chẳng có kinh nghiệm gì cả, nhưng này, tính anh hay chọc ngoáy linh tinh, nhất là mấy girl có cái giọng điệu hơi "khoe khoang", chú đừng để ý làm gì. OK?

ks_thu
01-03-2006, 10:07 AM
To S_Star8x: Hà hà, chú nghĩ sao mà lại nói là "em nào dại dột" ??? Đấy là chú nghĩ vậy thôi chứ! Chủ quan quá.
Anh thì chưa có vợ nên cũng chẳng có kinh nghiệm gì cả, nhưng này, tính anh hay chọc ngoáy linh tinh, nhất là mấy girl có cái giọng điệu hơi "khoe khoang", chú đừng để ý làm gì. OK?
YES!!! tui chỉ chống chiến tranh "LẠNH"xảy ra thui mờ;)

zZNguyetAnhZz
01-03-2006, 02:23 PM
A ha các bác ở trong này chọc ngoái nhẩy, mà quái sao ko thấy mems nữ nào vào đây thế kia

Oska
01-03-2006, 11:35 PM
YES!!! tui chỉ chống chiến tranh "LẠNH"xảy ra thui mờ;)
...Trong veo là nắng với trời
Ngổn ngang tình cảm là người với nhau...!
(Nguyễn Duy)
Chiến tranh là việc của chiến tranh, S_Star đừng cố gắng làm gì. Nhưng nghĩ cũng tội nhỉ, Mod có khác, suốt ngày phải lo lắng.
Nhưng cứ yên tâm đi, tôi hứa với Star sẽ ko quá đà đâu hờ hờ!!!!

Oska
01-03-2006, 11:47 PM
A ha các bác ở trong này chọc ngoái nhẩy
May cho cô NA là Oska này còn nể S_Star đấy. Chứ nói thật là cách nói của cô rất gợi cảm hứng chô tôi.... đá đểu. hà hà hà. Sorry.

zZNguyetAnhZz
02-03-2006, 08:13 AM
ô hô giờ mới biết cách nói của tui gợi cảm hứng cho chú đá đểu hả, oạch. Thế chú cứ việc đá dểu, còn tui bị đá đểu thì cũng coi như là một chuyện bình thường, người ta xấu bụng thì mới dám đá đểu mình chứ người tốt thì đã ko thế :D

angel0072
18-05-2006, 01:41 PM
các kinh nghiệm này có áp dụng được ko vậy

haidh
18-05-2006, 08:53 PM
Đừng nên yêu sớm làm gì chú em ạ!
Anh thành thật khuyên nhủ!nếu không tin cứ yêu đi
Về sau chú có lẽ cũng không tiếc hối gì về tình yêu đó đâu,vì nó dạy cho chú nhiều thứ
Nhưng chắc chắn chú sẽ tiếc vì nghĩ rằng giá mà tình yêu đó đến vào một khi khác có lẽ sẽ là điều tốt hơn!
yêu vào rồi mà làm cái gì cũng bị hạn chế!
Đừng lo nếu mình không "tiên phong" thì người ta sẽ đi yêu người khác!
nếu người ta THỰC SỰ yêu và hiểu mình thì người ta sẽ chờ thôi,còn nếu người ta không chờ được thì mình cũng không phải nuối tiếc gì về một người không hiểu mình và không trung thành như vậy!
Oa, romeo vẫn chưa có gì đặc biệt, anh mong Juliet đừng đến quá sớm
để cho anh còn thanh thản mỗi sớm mai ngủ dậy! hehe,,,,,
ROMEO TRUE LOVES WAITS !

hunter_1102
19-05-2006, 06:28 PM
ko phải là ko nên yêu mà là ko nên yêu một người.yêu nhiều người hay lắm chi phải cái là hơi mệt thui

hoaly_kho
19-05-2006, 08:49 PM
ko phải là ko nên yêu mà là ko nên yêu một người.yêu nhiều người hay lắm chi phải cái là hơi mệt thui
Oài ,cái ông T này , đúng là tư tưởng " phản động " . Đi đêm lắm có ngày gặp ma đấy , ko hay gì đâu , rồi đến lúc lắm mối tối nằm ko nhé , cảnh báo :cuoideu:

haidh
21-05-2006, 10:56 AM
Bậy nào,chú toàn nói nhảm,IU thì có IU nhiều thật
còn YÊU thì only thôi chú nhé!Nhưng cứ free trước đã,con trai phải lo sự nghiệp!sợ gì yêu muộn!

hoaly_kho
21-05-2006, 07:41 PM
Bậy nào,chú toàn nói nhảm,IU thì có IU nhiều thật
còn YÊU thì only thôi chú nhé!Nhưng cứ free trước đã,con trai phải lo sự nghiệp!sợ gì yêu muốn
Romeo nói phải lắm , ai mà cũng nghĩ đc như Romeo thì có phải là tốt ko ? Khi ấy cái nhìn về con trai cũng đỡ hơn , hehe . Hãy cứ chờ đợi đến khi nào mình sẵn sàng , okie ?