PDA

View Full Version : khai trương topic này kái !!! anh em cho biết luật bóng rổ dùm kái

cuongpro411
02-12-2006, 01:46 PM
chơi nhiều mà hok biết dành về luật , anh em cho học hỏi chút

hanvanhuynh
02-12-2006, 02:07 PM
úi, tưởng giè, pó tay. hỏi bóng đá đê

hoaly_kho
02-12-2006, 02:14 PM
Anh Cường cũng chơi bóng rổ hả ?? Hì ., iêm cũng thích , có điều chiều cao hok cho phép nên đành đứng làm khán giả thoai .
Ông Longvong đâu roài , vào truyền đạt kinh nghiệm và luật chơi đê nào ???? ( Bật mí nhé , ông nài cao , lớn và chơi bóng rổ cừ lém đó . :D )

hrockvn
02-12-2006, 04:20 PM
chơi nhiều mà hok biết dành về luật , anh em cho học hỏi chút

:)) =)) Hay ghê, lần đầu thấy câu này. Chơi nhiều, rứa chơi cái chi, tung quả bóng lên rồi bắt hay sao mà hông biết luật hả bác b-( b-( =))

longvong
07-12-2006, 02:33 PM
Mua sách về đọc......tít tít tít............;))

badsanta
07-12-2006, 02:45 PM
:-* hic hic tui cũng chơi nhiều mà hổng có biết luật nè!

live*to*love
10-12-2006, 12:36 PM
mua sách về đọc đi chứ hỏi thì nhiều lém nói sao cho hết được đến mấy ông hay chơi ở trường còn chưa nhớ hết nữa là

cuongpro411
11-12-2006, 04:10 PM
:)) =)) Hay ghê, lần đầu thấy câu này. Chơi nhiều, rứa chơi cái chi, tung quả bóng lên rồi bắt hay sao mà hông biết luật hả bác b-( b-( =))

chú e hok biết bóng rổ luật của nó phức tạp , lòng vòng lắm ..anh bít chỉ sơ sơ thôi ...chắc là em hok chơi nên mới nói vậy =))

culanbk
27-12-2006, 01:53 AM
À cái môn này ấy hả. học 2 kỳ vừa rồi , ở nhà ném 10 vào 8 mọi góc độ (2 đến 3 điểm). Thế mà đi thi trượt cả 2 kỳ khà khà.[-O<

bong xu
27-12-2006, 05:09 PM
Đào có CLB bóng rổ hở các pác? Sao em chưa thấy bao giờ nhẩy:-? Em cũng thích bóng rổ lém nhưng mờ chiều cao ko cho phép, nếu có đội bóng rổ của các chú lùn thì em đăng ký ngayyyyy

khacphongyh
27-12-2006, 09:13 PM
em ở trong clb bóng rổ của trường nè. Ban đầu cũng chưa biết luật nhưng choiw mãi rồi cũng... biết tàm tạm. Nhưng mà cũng biết được một số luật cơ bản rồi ( hôm trước cũng ở trong đội 12 đấy, hãnh diện quá!).

maianh_C9
03-09-2007, 03:32 PM
Chào mọi người, trường Đào cũng có CLB bóng rổ ạ?
Nếu có thì mọi người cho em tham gia. Em mới vào trường, hs lớp C9, cũng biết chơi( một chút), chiều cao khiêm tốn nhưng no vấn đề. Nếu clb tập thì tập vào hôm nào? đăng ký ntn, mọi người giúp em với.;)

hrockvn
03-09-2007, 08:40 PM
Hình như vào giờ thể dục các bạn có chơi đó. Em thử lập đội cho lớp xem thế nào.

maianh_C9
04-09-2007, 04:16 PM
lớp em thì mới có 3 đứa chơi, em và hai thằng bạn cấp 2, lập sao được, mà có vẻ lớp em ,bọn nó ngại vận động,

letien
04-09-2007, 07:38 PM
anh cũng khoái bóng rổ lắm ngày xưa lớp B1 anh là nhất trường đó .....không phải nói chính xác là học sinh cấp 3 thì vô đối .......he he ........tết này cựu mem ddt tổ chức bóng rổ cái nhẩy
------------------------------------------

lớp em thì mới có 3 đứa chơi, em và hai thằng bạn cấp 2, lập sao được, mà có vẻ lớp em ,bọn nó ngại vận động,
bọn nó ngại kệ bọn nó em ạ ...em cứ vận động cho nó đẹp người ......chơi bóng rổ người cao , dáng đẹp ....hi hi :-*:-*:-*:-*:-*:-*
;)):-L:-L:-L:-L
Hình như vào giờ thể dục các bạn có chơi đó. Em thử lập đội cho lớp xem thế nào.

Lớp tớ ngày xưa 2 đội bóng rổ cơ .......he he he ;));));));))

HoangHiep12C6
04-09-2007, 11:38 PM
Úi giời , lắm vẹo :( Đợt lớp 11 , bọn lớp 12 rủ em vào em có vào quái đâu :( Hôm em vào Sở TDTT , lão HLV bên bóng rổ bảo em vào mà em không vào :) . Chiều cao em hơi khiêm tốn chút ít :D Có mỗi 1m8 :D

maianh_C9
09-09-2007, 03:07 PM
Anh nói nghe honàh tráng nhỉ, kể ra anh mà vào thì cũng ko biết có ném trúng rổ ko?!!
Chơi đâu dễ đâu, Nghe nói con gái trường Đào chơi bóng rổ máu chiến lắm, ko biết các chị ấy có tổ chức chơi thoe CLB ko, mọi người hỏi dùm em với.

hrockvn
10-09-2007, 04:53 AM
Đây, anh em ai mún tìm hiểu thì down. Của UBTDTT đấy

ferrari
12-09-2007, 03:29 PM
Tình hình C10 tệ hại hơn. Tụi nó máu bóng đá hơn mới khổ. Em thì trình gà + gà mà cả lớp mỗi mình em chơi thôi.

Norain
13-10-2007, 12:20 AM
anh cũng khoái bóng rổ lắm ngày xưa lớp B1 anh là nhất trường đó .....không phải nói chính xác là học sinh cấp 3 thì vô đối .......he he ........tết này cựu mem ddt tổ chức bóng rổ cái nhẩy
Thôi ông anh nổ vừa không tụi đàn em nó hiểu nhầm :sweat: Em nghe mà bị văng miểng ghê quá.Sứt mất miếng đầu nè.

ngày đó lớp 11 đã ngang ngửa 12 rồi.Dù 11 cũng chỉ có 5 mạng chơi bóng rổ :picknose:

Tết về anh em giao lưu phát nhỉ :heheh:

Úi giời , lắm vẹo :( Đợt lớp 11 , bọn lớp 12 rủ em vào em có vào quái đâu :( Hôm em vào Sở TDTT , lão HLV bên bóng rổ bảo em vào mà em không vào :) . Chiều cao em hơi khiêm tốn chút ít :D Có mỗi 1m8 :D

Chơi bóng vì đam mê.
Đời ghét nhất mấy đứa ỷ cao có chút xíu lên mặt "Anh đây chơi bóng thì phải biết" :shock:

Gặp phải mấy thằng 1m68 có quần cho mới biết trời đất :-"
Mà TDTT có đội bóng rổ à.Giờ mới biết à nhà.
Sắp thành lập nhưng mới trong giấy bút =))
Gặp mấy pa nổ văng miểng ghê thật :-"

Không sao đâu em ạ.
3 người thì lập 1 team 3 người.Chơi giải 3 on 3 cũng tốt chán.Chiều cứ tới sân pm thằng Giang,thứ 6 or 7 nhé.
Chơi bóng rổ cần nhất là đam mê :D Chứ không cố được đâu.Thể hình không quan trọng.Có phải NBA đâu mà không cao nó đì chít ;;) Iverson có 1m83 mà vẫn ngon đấy thôi ^_^
NGày trước tụi anh chơi còn có 2 người cùng quả bóng thôi :D
Cố lên.Vì 1 nền bóng rổ Thanh Hóa :D Không thể để kém bọn tỉnh khác được :-w

Reddevils
11-12-2007, 05:30 PM
Bong rổ trường mình là vô đối .Nhưng vẫn thua bóng đá về độ hấp dẫn(hehehehe)

haley_cuvip_đdt
10-03-2008, 04:31 PM
Con xin thưa với bố letien và bố Hoanghiep lần đâu con nghe thấy trường Đào mà 1 lớp có 2 đội bóng đấy ạ,con lạy 2 bố,con van 2 bố các bố đừng có nổ quá khéo sân bóng tụi con nó nát mất ko có chỗ chơi.
Trước tiên con xin thưa bố letien là đợt của bố thì lấy đâu ra chỗ chơi bóng mà bố bảo nhất trường với là nhất tỉnh,lại còn lớp có 2 đội bóng nữa.Thưa với bố là bây giờ lớp Â6 dẫn đầu về bóng rổ nhưng còn ko có đủ 1 đội cơ ạ.
Còn với bố hoangviet bố đánh dắm cũng thối lắm nhưng mồm bố nói còn thối hơn.HLV bóng rổ bên TDTT à,ơ các bạn biết là ai ko nhỉ thầy Hùng trường mình chăng,ý bố là thế hả.Lại còn mời ko thèm vào,đợt của bố chắc nói đến bóng rổ bố lại cứ tưởng là nói đến UFO :)) .Còn chiều cao khiêm tốn,bố dám đọ với tui ko mà bố nổ kinh khủng thế hả

ferrari
10-03-2008, 10:42 PM
nghe xong xốc thật, mấy ổng nổ thế em tưởng thật...:swing: