PDA

View Full Version : Tui ở đây nè ^0^

cogaibachkim_nc
03-12-2006, 10:17 AM
Trời ơi !sao hổng có ai làm quen với tui ne` ? tui la thành viên mới nên mọi nguòi phải nhường cho tui chứ .hix

hanvanhuynh
03-12-2006, 10:57 AM
"anh" làm quen với nèo. Trân trọng giới thiệu:
0983240389
"ngưới viền người ứ nhớ ta
ta viền ta nhớ nước da của người...à heng...ngăm ngăm da tru, nhìn lu cùng đệp"

classic_arc
03-12-2006, 12:02 PM
cô này nhiễu nhỉ
hơi bực rồi đó

d2qus
03-12-2006, 12:27 PM
Chà,làm quen pải giới thiệu đi mọi người mới biết chứ

hrockvn
03-12-2006, 02:37 PM
Chạy đâu mất tiêu rồi mà. Chăc anh em mình "tiếp đón nồng nhiệt" quá ;)) em nó sợ té mất rồi :((. ;;)

cogaibachkim_nc
03-12-2006, 10:38 PM
Kinh quá ha ! rõ ràng những lời chẳng có ý định làm quen mờ ? chỉ có giỏi ma củ bắt nặt ma mới thui

hanvanhuynh
04-12-2006, 12:29 AM
Kinh quá ha ! rõ ràng những lời chẳng có ý định làm quen mờ ? chỉ có giỏi ma củ bắt nặt ma mới thui
đâu nèo. anh nhiệt tình thiệt đoá. không tin anh b-( cho vỡ alô bây giừ
"nhiệt tình thì bảo...sỗ sàng
tà tà thì bảo ...cả làng dửng dưng...í í ẹ"

hrockvn
04-12-2006, 08:59 AM
:-O Ơ hay, bắt người ta làm quen rồi lặn mất tiêu, chả để lại tên tuổi điện thoại liên lạc sao biết để mà à ơi ;))

hoaly_kho
04-12-2006, 10:59 AM
Cô này chảnh gớm !!!
Mà lập 2 cái topic với mỗi 1 mục đích gây sự chú ý mà hok có nội dung gì cụ thể hả ???
Đề nghị ông admin del đi 1 cái nhá !!

ToanA4_03_06
04-12-2006, 12:32 PM
giới thiệu đê con gái gì mà như thị mầu thế mới có lớp 10 mà điệu chảy mỡ thế thì không biết đến 12 thì như thế nào

hrockvn
05-12-2006, 09:00 AM
Ơ ơ, cô Hoaly_kho del hộ anh cấy. Em del đc mà. Mà không merge nó vào đây làm 1 nhé

hanvanhuynh
05-12-2006, 01:12 PM
Cứ để đấy cũng được mà. Ta chiêu hiền đãi sĩ. Không "nó" lại biểu là mình không nhiệt tình. chậc:xpam:
"Từ phòng thiết kế bước ra
A lô một cái...rồi ta bước vào...í í ẹ"

Phuongla
05-12-2006, 04:21 PM
anh ơi,đề nghị anh nói rõ tiếng mẹ đẻ đi,cứ xuyên chỗ này một ít,chỗ kia một ít,đọc mệt quá đi,

Diệp lục
05-12-2006, 05:27 PM
Trời ơi !sao hổng có ai làm quen với tui ne` ? tui la thành viên mới nên mọi nguòi phải nhường cho tui chứ .hix

Ủa đâu đã có khóa 2007-2010 nhỉ ? cô em này đang học lớp 9 à, vậy nhỏ nhất diễn đàn hà ? trường nào vậy em ? Chị làm quen nè, chị học trường Đào :D :D :D

hanvanhuynh
05-12-2006, 05:31 PM
anh ơi,đề nghị anh nói rõ tiếng mẹ đẻ đi,cứ xuyên chỗ này một ít,chỗ kia một ít,đọc mệt quá đi,
phuongla nói chi rứa. nói rứa mà ít hiểu thì anh bó tay roài. Đấy là đã giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt lắm rồi đấy.
phương trâm:
"chỉ giao lưu. cấm phàn nàn"
"nếu phàn nàn. anh ...b-(

ks_thu
05-12-2006, 09:29 PM
Em muốn làm quen cụ thể người nào thì anh cho nick khỏi lo ở đây bị ma cũ bắt nạt...hehehe
Mà theo profile thì cô em này học khóa 2007-2010.Em đến từ tương lai bằng niềm tin đó à.Khóa mới nhất của trường đang là 2006-2009 chứ.
Chọc tí thôi rất vui đc biết em bé.

cogaibachkim_nc
05-12-2006, 11:12 PM
kinh quá cơ! ở đây toàn anh chị có chức có quền em chẳng dám vượt mặt anh chị đâu hi`hi`
em tự giới thiệu ne` ! em là Linh là học sinh Đông Sơn 1 anh chị à ở trên kia em nghi la b7 la hổng bít đó .Cứ nghi đại a` anh chị bỏ qua cho em nhé hihi

longvong
05-12-2006, 11:57 PM
del mục này đê,nhạt quá...(:| I-)

hanvanhuynh
06-12-2006, 05:33 PM
kinh quá cơ! ở đây toàn anh chị có chức có quền em chẳng dám vượt mặt anh chị đâu hi`hi`
em tự giới thiệu ne` ! em là Linh là học sinh Đông Sơn 1 anh chị à ở trên kia em nghi la b7 la hổng bít đó .Cứ nghi đại a` anh chị bỏ qua cho em nhé hihi
:vn: Vậy được roài, chào mừng em gia nhập gia đình DDT.net. Rất mong sự tham gia nhiệt tình của em. Chúc em luôn học giỏi và đạt nhiều thành tích trong học tập. Nếu có gì hay thì post lên cho mọi người cùng thưởng thức với nhé.:vn:
"Trên trời có đám mây xanh
Người ta thường nói...trai Thanh...lắm tài...í í ẹ"

hungnt
07-12-2006, 05:18 PM
Hi,lời đầu tiên muốn nói là cho tớ, anh, em gửi lời chào đến toàn thể anh, chị, em đã, đang và sẽ học tập trong ngôi trường Đào Duy Từ thân thương. Đã lâu rùi không về thăm lại mái trường xưa, tuy không phải là một dịp về thăm trường thực sự nhưng cũng cảm thấy rất vui vì nhờ Internet mà có thể nói chuyện cùng mọi người như thế này. Hy vọng được nhận nhiều tin nhắn của mọi người để bớt đi nỗi hiu quạnh khi xa nhà :D. Cảm ơn anh hrockvn đã tạo diễn đàn để cho "dân mình" có dịp hội ngộ.

blue_horizon
07-12-2006, 09:59 PM

Cuối cùng thì nàng cũng đã lên tiếng<:-P . À, ấy bằng tuổi tớ, làm quen nhé:D

cogaibachkim_nc
07-12-2006, 10:57 PM
uh` rất vui dc làm quen với các bạn nhất là các bạn bằng tuổi tui có gì thì vào YM:cogai_bachkim_nc nhé hihihi

hrockvn
09-12-2006, 09:54 AM
Ối rời, rứa là cô em đã alo để anh chị em biết cấy. Mằn anh cứ phấp phỏng chờ mong đến ... đêm quên ăn ngày quên ngủ :-P. Chào mừng em tham gia diễn đàn. Hình như có bạn Cường ở Đông Sơn 1 cũng tham gia diễn đàn đấy. Gọi các bạn vào chơi cho vui nhé
To Tungnt: Không phải tớ thành lập, công sức của rất nhiều anh em và các bạn đấy.

hanvanhuynh
09-12-2006, 04:08 PM
Hey, mình cho là sứ mệnh lịch sử của topic này đã kết thúc.
Hoặc không thì ...
"có những phút làm nên lịch sử
có cái chết hoá thành bất tử
có những con người do..vô ý sinh ra...í í ẹ"

blue_horizon
10-12-2006, 02:48 PM
Hey, mình cho là sứ mệnh lịch sử của topic này đã kết thúc.
Hoặc không thì ...
"có những phút làm nên lịch sử
có cái chết hoá thành bất tử
có những con người do..vô ý sinh ra...í í ẹ"
bác này thơ văn ghê quá:-P , đúng là con cháu cụ Hàn;))

live*to*love
10-12-2006, 04:01 PM
đúng rồi bà này vẽ chuyện quá lập hai cái nói có 1 chuyện mà cũng chẵng giới thiệu mình là ai nữa

cogaibachkim_nc
22-12-2006, 08:15 PM
heheheehe anh chi làm gì mà tui dũ vậy
chỉ là lâu ngày không vào diễn dàn nên hổng gặp đc mọi người thui hihihi

HoangHiep12C6
22-12-2006, 11:30 PM
Hi,lời đầu tiên muốn nói là cho tớ, anh, em gửi lời chào đến toàn thể anh, chị, em đã, đang và sẽ học tập trong ngôi trường Đào Duy Từ thân thương. Đã lâu rùi không về thăm lại mái trường xưa, tuy không phải là một dịp về thăm trường thực sự nhưng cũng cảm thấy rất vui vì nhờ Internet mà có thể nói chuyện cùng mọi người như thế này. Hy vọng được nhận nhiều tin nhắn của mọi người để bớt đi nỗi hiu quạnh khi xa nhà :D. Cảm ơn anh hrockvn đã tạo diễn đàn để cho "dân mình" có dịp hội ngộ.

Thía pác đang ở mô rứa . Nâu nâu vìa thăm we cha đất tổ cũng được mừ . Có gì mô . Khi nào pác vìa , em dẫn pác đi măm thịt dog . Okie

HoangHiep12C6
22-12-2006, 11:31 PM
Các pác cho iêm hỏi tí . Đông sơn 1 ở mô zua' nhẩy . Iêm chửa có nghe tên à .

hanvanhuynh
23-12-2006, 03:01 AM
heheheehe anh chi làm gì mà tui dũ vậy
chỉ là lâu ngày không vào diễn dàn nên hổng gặp đc mọi người thui hihihi
Vâng, không dám, chào cô! Cơn gió nào đưa cô lên nét thế ạ?
Kính xin hỏi quý cô đây là...chủ nhật tới có gặp mặt anh em được không ạ?
"Có người con gái bạch kim
Hiếm hoi là thía biết tìm chỗ mô....hả?"
(:| (:| (:| (:| (:| (:| (:| (:| (:| (:| (:|

HiepA4_03_06_ga
23-12-2006, 04:36 PM
Ha ha, lớp 10 chảy hết mỡ rồi còn đâu, ko biết lên lớp 12 chác chỉ còn da bọc xương thôi nhỉ( bênh tương tư mà lị )>

cogaibachkim_nc
23-12-2006, 08:41 PM
ui ui ! cac bac khó tính qua rùi

blue_horizon
24-12-2006, 01:23 PM
Mọi người chỉ đùa thôi bạn à^_^

cogaibachkim_nc
25-12-2006, 01:26 PM
hix chán quá ! mọi người họp mặt ngay tại nơi em ở mà hổng nói rõ .Nếu mọi người nói sớm thì có lẽ em sẽ đến để dẫn mọi người đi ! ở trên này có núi đẹp lắm đó

Pisces
25-12-2006, 05:50 PM
hix chán quá ! mọi người họp mặt ngay tại nơi em ở mà hổng nói rõ .Nếu mọi người nói sớm thì có lẽ em sẽ đến để dẫn mọi người đi ! ở trên này có núi đẹp lắm đó

Cái này là do cô ko chịu để ý chứ ;)), vụ đó rùm beng trên 4rum lâu nay, còn có hẳn dòng thông báo trên đầu trang chủ kia mà. Ko đi đc ráng chịu :( .

hanvanhuynh
25-12-2006, 06:35 PM
lại gặp "Tui ở đây nè ^0^" rồi. Đúng là anh cũng thấy tiếc cho bachkim quá. Đi bộ offline sướng biết chừng nào. Xong cái lại tênh tênh vác bụng về có sướng không?
to Pit: Huynh vỗ tay là có nội dung mà. Phải nhìn cả cái phần Huynh trích nữa chứ. Chán quá.
"có những lúc cãi nhau cho bõ tức
nhưng đôi khi im lặng mới là hay....suỵt"

HiepA4_03_06_ga
25-12-2006, 06:44 PM
Eo ôi, nghĩ đến rừng thông thì em nghĩ đến ngay năm ngoái. Cả lớp đi, mình đi cùng xe với Thái Tuấn(ai biết nó thì sẽ hiểu),mình lại để nó đèo mình đi, trong giỏ xe còn lại vài chục quả táo. Ai ngờ khi xuống dốc tay lái nó yếu, thế là cả 2 đo đường => cay thế, tay chân của nó đỏ như màu quả táo, còn mình thì nhẹ hơn,rách cái đầu gối và mu bàn chân. Khổ, tai nạn là thế, mình lại còn vứt cả giỏ táo nữa ... tiếc thế .... Nhưng cũng vui, đi chơi rừng thông mà thấy các đôi đang... thì cũng khoái.

Pisces
25-12-2006, 07:00 PM
lại gặp "Tui ở đây nè ^0^" rồi. Đúng là anh cũng thấy tiếc cho bachkim quá. Đi bộ offline sướng biết chừng nào. Xong cái lại tênh tênh vác bụng về có sướng không?
to Pit: Huynh vỗ tay là có nội dung mà. Phải nhìn cả cái phần Huynh trích nữa chứ. Chán quá.
"có những lúc cãi nhau cho bõ tức
nhưng đôi khi im lặng mới là hay....suỵt"

Những bài dùng emo ko nếu mấy người khác gặp là del bài ngay đấy bác ạh =), em bị del mấy lần rồi, mà ngay cả bài có chữ hẳn hoi đó nhá =).

Ai chả hiểu là bác khen ý kiến đó. Nhưng dù sao cũng cho thêm vài lời "vàng ngọc" vào. Còn thích im lặng, thì thôi đừng pos bài nữa ::), hoặc post bài ko có lấy 1 chữ ấy ;)), mà bài như thế thì ko đảm bảo nick còn lành lặn trở về đâu nhá :-".

hanvanhuynh
25-12-2006, 07:42 PM
Những bài dùng emo ko nếu mấy người khác gặp là del bài ngay đấy bác ạh =), em bị del mấy lần rồi, mà ngay cả bài có chữ hẳn hoi đó nhá =).

Ai chả hiểu là bác khen ý kiến đó. Nhưng dù sao cũng cho thêm vài lời "vàng ngọc" vào. Còn thích im lặng, thì thôi đừng pos bài nữa ::), hoặc post bài ko có lấy 1 chữ ấy ;)), mà bài như thế thì ko đảm bảo nick còn lành lặn trở về đâu nhá :-".
-Kinh chưa bà con?

"Tổ quốc gọi lên đường nhập ngũ
hãy khoan nào...post đủ mới đi...hic hic"

cogaibachkim_nc
25-12-2006, 10:16 PM
nh­ưng em hổng biết làm chữ ký a` ! mà em cũng thấy tiếc quá ? họp ngay tại nơi em ở mà ui ui ước gì trở lại ngày hôm qua , thì em sẽ dến đến đó thật nhanh

HiepA4_03_06_ga
26-12-2006, 12:30 PM
Vào thư mục " lỗ hổng thời gian" anh pisess vừa post lên mà đọc. Sau này sẽ chế tạo đc cỗ máy thời gian í mà, lo gì ( doremon tái sinh).

cogaibachkim_nc
26-12-2006, 01:11 PM
vậy a` ? liệu có đc không ạ

snow_flower
27-12-2006, 06:11 PM
-Kinh chưa bà con?

"Tổ quốc gọi lên đường nhập ngũ
hãy khoan nào...post đủ mới đi...hic hic"
bạn nè thơ văn dzữ hen
tui hỏi khí ko phải chứ ngày xưa bạn học văn dzới ai thía:-SS

HoangHiep12C6
27-12-2006, 06:56 PM
bạn nè thơ văn dzữ hen

Em không biết là pác ý từng được cả báo thiếu niên tiền phong về nhà phỏng vấn à . Toàn thơ được đăng lên báo hẳn hoi đó . Pác này văn thơ lai làng chảy tồ tồ mà . :devil: :devil: :devil:

hanvanhuynh
28-12-2006, 12:59 PM
bạn nè thơ văn dzữ hen
kính thưa: Hàn mỗ thỉnh văn đồ Tuấn ạ (Trịnh Quốc Tuấn còn có bút danh là Trịnh Hoàng Việt đoá)

Em không biết là pác ý từng được cả báo thiếu niên tiền phong về nhà phỏng vấn à . Toàn thơ được đăng lên báo hẳn hoi đó . Pác này văn thơ lai làng chảy tồ tồ mà.
Chú Hiệp làm thía anh ngượng chết. Đang tồ tồ mà tắc lại là chết đoá. Hic
"Chẳng phải văn chương cũng gọi là
Đôi vần ghép vội giả thi gia...hí hí"

cogaibachkim_nc
28-12-2006, 01:13 PM
thui mà bác có tài thì cứ nhận đi sao mà khách sáo thế ?đừng "sẹn" bác ạ ? phải tự tin vào chớ

HoangHiep12C6
28-12-2006, 01:14 PM
thui mà bác có tài thì cứ nhận đi sao mà khách sáo thế ?đừng "sẹn" bác ạ ? phải tự tin vào chớ

Pác Huynh mà " sẹn " á . Có mà trời sập . Đúng không pác ;));));))

hanvanhuynh
28-12-2006, 01:21 PM
anh hay "sẹn" lém. nhất là đứng trước các kô gái đẹp. hì, nhưng phải đủ 18 tuổi cơ.

Pác Huynh mà " sẹn " á . Có mà trời sập . Đúng không pác
chú Hiệp, sao chú hiểu anh thía. Anh giả vờ thoai.[-X [-X [-X [-X [-X [-X [-X

live*to*love
28-12-2006, 07:55 PM
thôi bạn ơi làm wen thì lập một cái topic thôi lập nhiều rồi chẳng nhớ mình lập để mà xem họ làm wen với mình.
Giới thiệu mình là LÂM nick: khong_tiep_chuyen
Làm wen chứ!

cogaibachkim_nc
29-12-2006, 12:34 PM
ok ! rất vui khi dc làm quen với bạn
YM:cogai_bachkim_nc

culanbk
29-12-2006, 12:40 PM
cũng ok luôn !
nich : han_doi_510
pass : *******
khà khà!!

tragiangb11
29-12-2006, 01:41 PM
ghê chưa , bé tí mà ... han_doi_510

blue_horizon
29-12-2006, 05:26 PM
Chà đông vui nhộn nhịp quá<:-P , nick tui giới thiệu rồi, khỏi nhắc lại, làm quen với bạn bạch kim nhé :D

cogaibachkim_nc
29-12-2006, 07:54 PM
ok ! rất vui đcj làm quen với mọi người hehehe mà còn bác huynh nữa chẳng thấy nói gì cả là sao ?chỉ biết bác thế thui chứ đã biết cụ thể bác thế nào đâu

HiepA4_03_06_ga
30-12-2006, 05:13 PM
bạch kim bi giờ lổi tiếng trong forum rùi. Ai cũng muốn nàm wen cả. Thế nàm quen với anh hok, có phải đứng xếp hàng không nhỉ.

cogaibachkim_nc
30-12-2006, 07:52 PM
oai` bác nói vậy là sao ? heheehe nếu bác mún làm quen với em thì em sẵn sàng ? em sẽ không để bác phải xếp hàng đâu hahaha

hanvanhuynh
30-12-2006, 09:05 PM
ok ! rất vui đcj làm quen với mọi người hehehe mà còn bác Huynh nữa chẳng thấy nói gì cả là sao ?chỉ biết bác thế thui chứ đã biết cụ thể bác thế nào đâu
ờ, mấy hôm nay vào diễn đàn, cứ hễ thấy topic nào mà có iem thì thoát luôn, hoặc vào đọc mà hok post bài. Nhưng hôm nay là cuối năm roài, vào xem kô em có bài hay không để đọc cho thư giãn. hic.

"em là con gái Đông Sơn
Bạch kim chứng tỏ quý hơn cả vàng"

cogaibachkim_nc
30-12-2006, 09:33 PM
Có đấy em có bài mới đấy bác vô coi cho em ý kiến luôn nhé ? em đang bùn lám bác ơi

-OT-
31-12-2006, 08:46 AM
Đã có ý tưởng về " Dịch chuyển tức thời " giống chuyện ngọc rồng ấy. Biến cơ thể con người thành dạng phân tử và chuyển đi theo dạng sóng. Không biết có thực hiện được không. Theo cá nhân tôi nghĩ thì chuyện này hoàn toàn có thể làm được trong tương lai. Có điều không biết lúc đó mình còn hít được khí trời không nữa

hanvanhuynh
31-12-2006, 04:02 PM
Đã có ý tưởng về " Dịch chuyển tức thời " giống chuyện ngọc rồng ấy. Biến cơ thể con người thành dạng phân tử và chuyển đi theo dạng sóng. Không biết có thực hiện được không. Theo cá nhân tôi nghĩ thì chuyện này hoàn toàn có thể làm được trong tương lai. Có điều không biết lúc đó mình còn hít được khí trời không nữa
ông này phát biểu cái gì ở đấy?:read: có lộn chuồng không đấy?

"mộng du đến khiếp mất thôi
hoặc không có lẽ...dở hơi sổng chuồng...tránh xa"

live*to*love
31-12-2006, 04:03 PM
nói chung bi giờ côgaibachkim.. nổi roài nhưng sao ko tự giới thiệu tên mình , nick, số dt ... làm wen mà im lặng wa'

cogaibachkim_nc
01-01-2007, 02:19 PM
oai` ? sao lại nói như vậy chứ tui đã giới thiệu đầy đủ rui`ma`

live*to*love
01-01-2007, 04:46 PM
nhưng ở đâu đấy !Chứ có thấy ở đây đâu ?

culanbk
01-01-2007, 11:00 PM
Uh giới thiệu làm quen đi , tớ rất thích làm quen với các em 16 rất dễ bắt nạt kà kà

live*to*love
02-01-2007, 11:01 AM
thế thì bác thử xem bắt nạt được ko chứ em thấy hơi khó đó

HiepA4_03_06_ga
02-01-2007, 12:10 PM
Mình cảnh báo cho các cậu nha, con gái thời nay mới mọc mũi đã đanh đá lắm rồi. Chứ nói gì các nàng 16, ko biết chua ngoa kiểu gì. Thời nay tìm các nàng ko dễ, nên bachkim a`, tuy anh ko phải đứng xếp hàng nhưng thằng khác đánh anh thì sao.

blue_horizon
02-01-2007, 12:16 PM
Uh giới thiệu làm quen đi , tớ rất thích làm quen với các em 16 rất dễ bắt nạt kà kà

Dễ bắt nạt á???????????? Nhầm to rồi đó bác. À, cũng tùy từng người

HiepA4_03_06_ga
02-01-2007, 12:26 PM
Bạchkim dễ bị bắt nạt lắm, nhiều anh đang muốn nàm quen kia kìa. Thế ko phải bị bắt nạt thì còn là gì, coi ai giành đc nha anh em

live*to*love
02-01-2007, 04:32 PM
kinh khủng girl VIP của diễn đàn có khác lắm người sẵn sàng hi sinh tấm thân ... để mần wen với bà nhỉ

culanbk
02-01-2007, 04:51 PM
bạch kim post ảnh lên cho mọi người làm quen đi. cho cả nick nữa.
a giới thiệu lun : han_doi_510 pass : *******

cogaibachkim_nc
02-01-2007, 11:11 PM
oai` oai` các ông các bác cứ làm vậy em khó sử quá a` ?vậy đi em sẽ giới thiệu lại nha
em tên đầy đủ là .Lê thị hà (nhưng ở nhà mọi người gọi em là Linh)
năm nay 17t
hiện hoc sinh lop1a6 trường thph đông sơn 1
YM: cogai_bachkim_nc
như vậy đã đầy đủ chưa ạ
mà nói cho biết nè ông live*to*love ông nói vậy là sao hả tui thấy ông cứ nói mỉa tui hoài a`hay ông định băt nặt tui đó .ông ko thấy tui có blu rùi a`ông mà làm gì tui nhờ bà sang lớp ông đó

hanvanhuynh
03-01-2007, 12:27 AM
mà nói cho biết nè ông live*to*love ông nói vậy là sao hả tui thấy ông cứ nói mỉa tui hoài a`hay ông định băt nặt tui đó .ông ko thấy tui có blu rùi a`ông mà làm gì tui nhờ bà sang lớp ông đó
Giọng chua ngoa quá em ơi. Con gái nhỏ nhẹ có mất gì đâu nào. Kinh lên được.

"em là con gái Xứ Thanh
mà sao giọng nó thừa chanh thế này?"

cogaibachkim_nc
03-01-2007, 01:43 PM
oai` anh đừng nói vậy oan cho em lắm đó anh ko thấy là cậu ấy cứ nói móc em và blue hoài sao ? em mới nói có vậy thui mà chứ thực ra em ko chua lắm đâuhi`

live*to*love
03-01-2007, 04:39 PM
à đó người ta gọi là thấy việc bất bình ko tha bác huynh nhỉ . Mà blue đâu đã biết mặt tui hehehe nên chưa sợ . Tiếp tục sự ngieepj nói móc tiếp . Mọi người cổ vũ tui nhé !

culanbk
03-01-2007, 07:10 PM
uh bác huynh nói đúng con gái bi giờ kin lắm , tìm được em hiền hiền chút hơi khó

cogaibachkim_nc
03-01-2007, 10:18 PM
oai` sao các bác lại nói vậy rõ ràng là live*to*love đã công nhận tiếp tục sự nghiệp nói móc đấy thui .Tức là cậu ấy công khai bắt nạt em và blue rùi còn gì huhuhuhu

live*to*love
04-01-2007, 04:01 PM
nói móc bà với vân là để tự vệ chính đáng đấy chứ . Các bác công nhận không ? Với các cô này là phải có biện pháp mạnh

cogaibachkim_nc
04-01-2007, 11:24 PM
ọe tui sợ ông rùi đó? sao mà ông nhiều lý thế hả