PDA

View Full Version : Club FOOTBALL

ktsA13_fanfootball
06-12-2006, 11:33 AM
Cũng phải có câu lạc bộ bóng đá của trường Đào để anh em yêu thích bóng đá giao lưu với nhau chứ nhỉ. Bóng đá trường mình rất phát triển nên rất mong các bạn ủng hộ

Ok ?

cuongpro411
22-12-2006, 12:36 AM
sac...dân a13 đây mờ , lau lám mới gặp lại 1 gương mặt nhìn quen quen ..hoho học trường gì roài ông ...

ktsA13_fanfootball
02-01-2007, 02:09 PM
À tôi học kiến trúc ,anh em Đào rảnh thì xuống chơi nhé

quangthanhxdsg
24-02-2007, 10:51 PM
À tôi học kiến trúc ,anh em Đào rảnh thì xuống chơi nhé

Thằng em lên mạng ít hay sao thế,vào mời anh em có 1 câu xã giao rồi lặn mút chỉ luôn.Đáng giận,đáng giận.....
ps : Sao mấy tuần rồi ko lên anh chơi

Bithu_12a2
14-03-2007, 12:13 AM
Chú Thành Bom mà cũng bóng với đá, he he- gặp anh tắt điện - he he
Có cái là phong độ của anh thảm hại quá rồi. Chán ...

longvong
14-03-2007, 10:49 AM
Thành bom bây giờ đang học cùng lớp với em bác thích giao hữu với lớp em thi` liên lạc nhé,oke

mailinh_b11
15-03-2007, 12:24 PM
có vẻ các anh rất thích và am hiểu về bóng đá, đúng không
em muốn hỏi là đội tuyển bóng đá Anh có bao nhiêu cầu thủ và tên từng cầu thủ, những cầu thủ nào được ra sân khi thi đấu
hãy trả lời câu hỏi của em nhé

longvong
16-03-2007, 10:01 AM
Ờ,đội hình Anh có:
Thủ môn: Paul Robinson (Tottenham), David James (Man.City ), Robert Green (Norwich).

Hậu vệ: Gary Neville (MU), Sol Campbell (Arsenal), Rio Ferdinand (MU), John Terry (Chelsea), Jamie Carragher (Liverpool), Ashley Cole (Arsenal), Wayne Bridge (Chelsea).

Tiền vệ: David Beckham (Real), Steven Gerrard (Liverpool), Frank Lampard (Chelsea), Owen Hargreaves (Bayern), Jermaine Jenas (Tottenham), Michael Carrick (Tottenham), Joe Cole (Chelsea), Stuart Downing (Middlesbrough), Aaron Lennon (Tottenham).

Tiền đạo: Wayne Rooney (MU), Michael Owen (Newcastle), Peter Crouch (Liverpool), Theo Walcott (Arsenal).
Mới đây tiền đạo Dave Nugent của đội bóng Preston đang chơi ở giải hạng dưới (Championship) được HLV Steve McClaren triệu tập vào ĐTQG Anh vì gần như toàn bộ số trụ cột trên hàng công của ĐT xứ Sương mù đang nằm viện như Michael Owen (chấn thương dài hạn), Peter Crouch (vỡ mũi) và Darrent Bent (chấn thương đầu gối)

ktsA13_fanfootball
23-03-2007, 06:00 PM
Chú Xoăn thay mặt Bác là hơi được , Bác có lời khen tình hình dạo này đồng bào ta ăn nên làm ra nên đi tỉnh nào cũng rượu chè sớm tối thành thử không có thời gian lo cho anh em dc . Mong anh em thông cảm rồi từ từ Bác sẽ chia kẹo
Đội Thanh Hóa giờ cũng lên chuyên nghiệp rồi anh em mình cũng cố làm đội fan TH chứ nhỉ

lionking_882004
23-03-2007, 06:04 PM
skjhtskjghkvjxhnfsdkljjsfsdkjhdksfdsffdsfsdvcxvcx
------------------------------------------
sao ko đọc được thư của diễn đàn nhỉ, chỉ giùm tôi với

quangthanhxdsg
23-03-2007, 06:11 PM
:(|) Chú vào ibox mà đọc thư của diễn đàn..
Post linh tinh quá chẳng liên quan tới bóng đá gì cả,lần sau chú ý nhé

DanVipA6
06-09-2007, 03:05 PM
tuj cung cha khoai j bong ro may nhung ma hoi ban than nhu thang tu thang chjen chac ai choi bong ro cung bjet nhung vo day muon xjn ket ban la chjnh ma may anh cha aj day em choi ca