PDA

View Full Version : [Khoá 1998-2001] [k98-01]Đất lớp E1 tập họp [giang hồ vô đối]

quangthanhxdsg
20-12-2006, 10:14 PM
:chuot:Xưa đồn,ở đất xứ Thanh dưới chân Mật sơn(núi Mật),bên dòng Nông Giang có ngôi tự cổ kính,trên cổng chính có ghỉ 3 chữ thiếp vàng "Đào Duy Tự",nơi này vượng khí,vượng địa quanh năm hào quang ngũ sắc tỏa ra ko rứt có thể nói là đất rồng chầu hổ phục(ngọa hổ tàng long)
Người dân quanh vùng lấy làm lạ,dò hỏi tăng ni trong tự thì được biết hào quang phát ra từ giới đường do 1 cao nhân đắc đạo họ Chu tên Phiến thượng toạ.Các môn đồ của người ai cũng có sở trường riêng nhưng đều là nhân tài kiệt xuất văn võ song toàn nghìn người chọn một,tên tuổi quê quán tuy khác nhau nhưng họ đều lấy chung tên E1 đặng thể hiện cái cấp pro(dưới hiệu trưởng trên 13E khác):vn:
Lại nói thời này khủng hoảng chiền miên,tệ nạn hàng loạt,lam phát gia tăng...có thể nói là thời kỳ đen tối nhất của nước Việt.Trước tình hình đó thánh tăng đành gạt lệ rứt tình sư đồ tiễn các học trò hạ sơn,đặng xoay chuyển càn khôn bảo vệ đất nước.Từ khi xuống núi, cứu nhân độ thế,hành hiệp trượng nghĩa,đánh đông dẹp bắc..thiết nghĩ việc đến đây ko cần phải bàn thêm chỉ biết từ đó khủng hoảng đc ngăn chặn,tệ nạn đc đẩy lùi,nếu nói đất nước dành đc độc lập lần thứ 2 cũng ko ngoa...:-@ Từ đó trên giang hồ mỗi lần khi nhắc đến môn hạ của thánh tăng,mọi người đều đặt bàn tay lên tim mà gọi "E1 giang hồ vô đối" rất đỗi cung kính.Sau này phát triển,họ treo băng rôn,lập thành câu lạc bộ,mà theo ngu ý của tai hạ thì đây chính là tiền thân của của fan hâm mộ và thần tượng của giới trẻ sau này
Thiện tai....a di là phật8->
8-} Bấm đốt ngón tay đã đc 1 thời gian,hiệp nghĩa cũng nên hành nấy thôi,lãng tử hồi đầu thôi các ku ạ::">
Bớ thần dân E1,đang tha phương hành hiệp ở nơi nào về đây cho tại hạ hỏi thăm tình hình cái?
Dạo này kinh tế mần răng,vợ con đã bỏ hay còn đang ly dị...
Các cô các chị liệu đã lừa đc thằng dở hơi nào hay chưa....?

Đã vào đây thì mau báo danh để đông đạo anh em đc biết tiện bề quấy rối
E1 tuyệt bút(quangthanh ký hộ)A menY:DY

20-12-2006, 10:17 PM
mr rÔ ( tiếng anh vô đối ) :-"

ToanA4_03_06
20-12-2006, 10:22 PM
sao thời em khong có lơp É mà chỉ có A,B,C thui

20-12-2006, 10:29 PM
Ôi Hội Sinh 8-> :-O Khóa Mấy mà hok có E :-?

ToanA4_03_06
20-12-2006, 10:44 PM
trời em kém bác 5 khóa

20-12-2006, 10:48 PM
ồ thế à \:D/ hok biết nên ngu mà
Ôi Tuổi Già 8-X

quangthanhxdsg
26-12-2006, 03:14 PM
Thang` Dung ro kia,lần sau vào nhớ pót ảnh cua may lên nhé,lâu nay ahh ko gap mày ko biết bay giờ mày nhin` thế nào.o T.Hoa co hay gặp bon lớp mình ko thế?
:xpam:]

cuong_oc
12-01-2007, 09:25 PM
lop e1 co tao vo^ doi thoi thang dung. ro va thang thanh im mom`

12-01-2007, 09:28 PM
Tao im rồi có post cái gì đâu . :vn: thằng cường E1 mà không ngu thì khôn lắm đấy thanh ạ ;))

thuy-NEU
13-01-2007, 01:37 PM
Này các ông chửi nhau trên diễn đàn thế hả. Rủ nhau tập hợp mà chửi nhau ầm ĩ thế. Dạo này mọi người thế nào

cuong_oc
13-01-2007, 01:53 PM
de` nghi. lop minh pos anh len cho them hoanh` trang lop e1 cua chung ta di nhi?

Mr. Bean
15-01-2007, 10:54 PM
mày kêu gọi post ảnh thì mày post trước đi ốc

hrockvn
16-01-2007, 08:24 AM
Mong các bác viết có dấu và không nói bậy :-?

cuong_oc
16-01-2007, 06:27 PM
wen viet the nay roi.cac anh em yen tam em chuan bi pos anh len roi.lau lam moi gap cu dao nay lam j` roi`

A_B
16-01-2007, 10:00 PM
Mấy thằng E1 hình như ra trường lâu rồi nên quên mất dấu tiếng việt rồi . Thấy có thằng Dụng rô khoe là TA vô đối mà
Ôi đời

cuong_oc
18-01-2007, 06:33 PM
Mấy thằng E1 hình như ra trường lâu rồi nên quên mất dấu tiếng việt rồi . Thấy có thằng Dụng rô khoe là TA vô đối mà
Ôi đời

may tuoi j` ma vaod ay noi chuyen voi lop tao:-?

hrockvn
18-01-2007, 06:34 PM
may tuoi j` ma vaod ay noi chuyen voi lop tao:-?

Kiểu này đúng chắc là quên tiếng Việt rồi

ducbep
18-01-2007, 07:17 PM
tao thay may thang E1, hinh nhu len dien dan de chui nhau thi phai, nhung ke cung hay. cha bu cho may thang lop minh
Hic hic!
cac bac E1 cho em tham gia voi ha
Ah! bac nao co dia chi Email cua thang Nguyễn Hữu Hưng thi cho em xin cai ha. No hoc E1 voi cac bac do.
Cam on cac bac

cuong_oc
19-01-2007, 04:48 PM
tao thay may thang E1, hinh nhu len dien dan de chui nhau thi phai, nhung ke cung hay. cha bu cho may thang lop minh
Hic hic!
cac bac E1 cho em tham gia voi ha
Ah! bac nao co dia chi Email cua thang Nguyễn Hữu Hưng thi cho em xin cai ha. No hoc E1 voi cac bac do.
Cam on cac bac

the la ong hoi dung dia. chi roi day.:D.ong cu' goi vao sdt nay` hoi hung la ok ngay:0914269209.may lan toi nho no ve ho. suot'.no o thanh xuan.khu tap the ,:(nhung toi wen mat ten roi`.ong cu goi vao sdt day ma gap.

than dan e1 dau het ca roi`.noi dc vai cau roi` mat tich ca tuan`:(

cu. mr:bean oi.goi quynh to voi may dua vao day de hop room cai di.lop minh phai hoanh trang nhat truong chu'

cuong_oc
21-01-2007, 03:42 PM
Oc do a`,dao nay de minh may truc dat' E1 kho qua',bat dau tu hom nay anh se truc cung may`[-X

vu da' bong lop minh the nao ay' nhi,bon thang Nguyen,Tam trau,Ơen,Cuong Beo'....cung dang ho tham do.bon no chuan bi vao topic nay roi.anh em sap dc gap nhau roi

sao ko co thang nao post anh len the'.....bon may xau' trai den the co a.ma` co em nao lop minh vao day chua nhi?

thay anh? anh chua,hoc tap di nhe[-X

"Em yêu! Hôm qua em hỏi anh rằng anh đối xử
với em tốt chừng nào. Nhất thời anh
chẳng nghĩ ra gì cả. Qua một đêm suy nghĩ,
cuối cùng anh cũng nhớ ra mấy điểm anh
đối xử tốt với em.

1/.Trước khi quen em thì anh lãnh học bổng, đến khi quen em rồi thì học bổng của anh em lãnh.

2/. Có một quả táo, em ăn. Có 2 quả táo em ăn quả to.

3/. Em xấu xí như vậy mà anh vẫn khen em xinh. Anh đẹp trai như thế mà em lại bảo anh xấu.

4/. Đi chơi toàn anh tiêu tiền, khi về KTX anh chỉ dám ăn mì tôm.

5/. Lúc em giận, anh phải làm thùng rác cho em đổ nỗi bực dọc. Lúc anh bực tức thì anh phải làm thùng rác cho chính mình.

6/. Khi em muốn hôn anh, em liền hôn. Khi anh muốn hôn em thì trước tiên phải được em cho phép.

7/. Em thường xuyên đánh anh. Anh chưa bao giờ đánh em.

8/. Có lần em hỏi anh nếu em yêu một người khác thì anh làm thế nào. Anh nói sẽ đánh cho thằng kia một trận. Anh lại hỏi nếu anh yêu người con gái khác thì thế nào, em trả lời rằng em sẽ giết anh ngay.

9/. Đến nhà em anh phải ngủ ở ghế sopha, em đến nhà anh, anh cũng phải ngủ ở sopha.

10/. Anh mua tặng em một cái áo 60 000, anh nói dối là chỉ có 40 000. Em mua cho anh cái đồng hồ 100 000, em lại nói dối anh là 500 000.

11/. Cùng 1 con cá em ăn phần thân. Còn anh, phần đầu cá.

12/. Anh làm hỏng cái tai nghe của em liền mua 1 cái mới đền ngay, còn em làm mất chiếc xe đạp của anh một lời xin lỗi cũng không có.

13/. Lần em ốm, anh gầy mất 2kg. Lần anh ốm, em béo lên 2 kg (em đến phòng chăm sóc anh, ăn hết mọi đồ ăn, hoa quả, bánh kẹo của anh).

14/. Anh không chê em thấp, thế mà em lại chê anh cao.

15/. Mẹ anh đối xử tốt với em như vậy còn em một chút cũng không.

16/. Lần đó đi xem rock ngoài trời, em cỡi lên vai anh rất thích thú, gào thét cả buổi. Còn anh bị ép nặng suýt rơi lệ.

17/. Con chó cảnh nhà anh đẻ, anh chọn con đẹp nhất mang đến cho em. Em lại tặng anh con cá vàng em nuôi gần chết, hại anh chăm sóc thêm 2 ngày nữa phải đem chôn nó.

18/. Trước khi quen em, anh ngủ 8 tiếng. Quen em rồi chỉ còn 4 tiếng.

19/. Trước khi quen em anh không bao giờ chờ ai quá 5 phút. Quen em rồi anh phải đứng hàng tiếng đồng hồ.

20/. Trước khi quen em, anh ngày nào cũng ăn sáng. Sau khi quen em, anh chỉ ăn mỗi buổi tối.

21/. Về nhà mẹ anh, anh ngồi cạnh để đỡ lời. Gặp mẹ em, em chạy đi nói điện thoại.

22/. Viết mail cho em viết những lời lẽ ngọt ngào nhất. Nhận mail của em, toàn những lời trách móc.

23/. Chat với em, anh chat mỗi mình em. Còn em chat hàng chục người.

24/. Viết thư tay cho em, viết nhiều trang. Nhận thư tay của em, “Hòn VọngThư”

25/. Anh lỡ hẹn, anh xin lỗi đến vài ngày sau. Em lỡ hẹn, em nhoẻn cười lấy lệ rồi quên béng.

26/. Ra đường gặp cướp. Anh đánh nó, em bảo anh côn đồ. Anh không đánh nó, em bảo anh hèn nhát.

27/. Đi xe anh đi cẩn thận, em bảo anh kém thế. Đi nhanh, em bảo anh đi ẩu.

28/. Lễ tết, anh em, chị em đều có quà. Chị anh, anh anh thì anh chẳng mua cho thứ gì.

29/. Em lấy lược ra chải ngay ngã tư. Còn anh vuốt tóc một cái, em bảo anh điệu thế.

30/. Đi xem phim, em thấy chán, em đòi về. Anh thấy chán, ngồi xem hết phim.

31/. Đi uống coffee, em ngồi uống cái soạt rồi đứng dậy. Anh bất chấp mọi người cười, cũng uống cái soạt rồi đưa em về.

32/. Đi chơi với em, thấy em buồn, anh cố gắng làm cho em vui. Thấy anh buồn, kệ anh.

33/. Quà em tặng anh, anh để rất trân trọng. Quà anh tặng em, em vứt lung tung trong nhà.

34/. Anh đứng trước trường đợi em, em bảo anh giám sát em. Anh ngồi ở nhà không đi nữa, em bảo anh không quan tâm đến em.

35/. Em bảo anh về đến nhà gọi cho em, anh gọi ngay. Anh bảo em về nhá máy cho anh, em bảo anh khắt khe.

36/. Em tặng anh cái gối bé xíu, anh ôm ấp mỗi khi ngủ. Anh tặng em cái gối ôm, em để gác chân.

37/. Em tặng anh chậu cây, nó tươi tốt sau mấy ngày. Anh mua cho em đủ lọai cây kiểng, chúng được chôn cất vài tuần sau đó.

38/. Anh nói nhiều, em bảo anh lắm mồm. Anh nói ít,
em lại bảo anh ít nói.

39/. Cá độ với nhau, anh thua, em bắt anh thực hiện bằng được. Em thua, em viện đủ lý do để không thực hiện.

40/. Những gã nào thích em, em vẫn để kệ họ. Có ai thích anh, anh phải tìm cách xa họ ngay.

41/. Em cười với bao nhiêu là con trai, để cho họ một tia hi vọng. Anh chỉ mới có một lần thôi, vớibạn em, em đã bảo anh là Sở Khanh rồi.

42/. Anh nhắc em chăm chỉ. Nhắc em mặc áo ấm. Nhắc em không thức khuya, em hỏi :”anh là mẹ em à?”. Nếu anh không nhắc em, em lại bảo:”Anh chả quan tâm gì đến em”.

43/. Có gì anh cũng đều muốn kể cho anh nghe, công việc, bạn bè, gia đình, sở thích…Em thì luôn giấu anh, chỉ kể khi anh đã biết gần hết thôi.

44/. Những cái bưu thiếp anh làm tặng em, em chê óng chê eo. Những cái thiệp em tặng anh. Hầu hết chỉ là E-card. Anh vẫn giữ lại nó, mặc dù nó đã hết hạn xem được từ lâu rồi.

45/. Những gì em viết cho anh, dù chỉ là một tờ giấy nháp, anh vẫn giữ trong cái hộp. Những gì anh viết cho em, đều tự đáy lòng anh, em đọc rồi em chê chữ anh xấu.

46/. Bạn trai của em, chẳng bao giờ em giới thiệu với anh. Bạn gái của anh, em đòi biết hết.

47/. Anh biết hết những người bạn của em, giúp đỡ họ nếu có thể. Em chẳng nhớ tên bạn của anh, cho dù nó là bạn thân của anh đi nữa.

48/. Trước khi quen em, anh chẳng mấy khi ra khỏi nhà. Đến mức mà mẹ anh cũng ngạc nhiên. Sau khi quen em, cứ mỗi lần anh định đi đâu chơi. Anh sẽ có đủ lý do để ra khỏi nhà và cũng chỉ muốn có em đi cùng.

49/. Trước khi quen em, anh muốn mình thật là nổi trội, được nhiều cô gái ngưỡng mộ. Sau khi quen em, anh phải thật bình dị và chỉ cần mỗi mình em thôi.

50/. Em đòi anh hiểu em, thế mà em chẳng hiểu anh gì hết.

e Dung ro,chu ky anh lam dep lam,nhung no deo load len dc,hom nao load dc anh cho may lac mat

cac' chu' e1 dau het ca roi`.nam nay lop minh` dap pha to hoanh trang hon nam ngoai' nhe

Mịa nó chứ,vẫn ít thế này cơ à.Được rồi ...giải thưởng,giải thưởng đây
Mời thêm đc 1 nhân E1 vào thì
Đích thân anh sẽ thưởng 1 ly nếu hôm sau họp lớp(với đứa có dâu)
(còn với kẻ đái ko cao hơn thằng Dung Ro)Thi xin lỗi mày Cuong OC... giao nó cho các cô,thich làm gì thì làm

ducbep
23-01-2007, 07:03 PM
Bác nào trả lời em vậy? Chơi gì kỳ quá ah!
Em hỏi lịch sự mà các bác cho em số của ông địa nào vậy ?
ah! Cường ốc 'Cầu bố' ah!
bác chơi kỳ quá.
Thôi ko hỏi mấy bác E1 nữa!
Bye bye

quangthanhxdsg
23-01-2007, 07:19 PM
Ê cuong ốc,có chú "bep" nào đang kiên mày kia kìa,
Làm mất măt dân E1 quá,hee...Phải ra dáng các bậc cha chú một tý chứ,dạy bảo đàn em thì phải dạy bảo đến tận nơi,thế này thì chết,haha....
"Ta về ta tắm ao ta
Dù trong dù đục cũng là cái ao."

thuy-NEU
23-01-2007, 10:16 PM
Thằng Thanh kia, mi không thấy tao compost lại à. Thế mà bảo là không có đứa con gái nao. Không lẽ tao là con trai chắc. Nhìn kỹ lại tên đi nhé. Mà sao lớp mình lên mạng toàn chửi nhau thế. mà cũng chẳng thấy ai mới vào cả, chỉ có mấy người tập hợp nhau thôi hả??

23-01-2007, 11:05 PM
:read: ối quá khen quá khen . ^:)^ TA vô đối thật chúng mày ạ :-"
lớp nào gọi là lớp quên tiếng việt á ^:)^
[[-x quên đâu á ;)) Sắp đến tết rồi
sắp héo rồi
thủy neo là nào thế nhỉ . có 2 mống là con gái còn đâu là đực cả nút

23-01-2007, 11:06 PM
hôm nào E1 đấu game với các lớp cái lâu lắm [[-x chơi game ;))
có đứa nào thi tè xa không :-/ nếu thi thì >:/ thi tè xa

quangthanhxdsg
23-01-2007, 11:11 PM
To:thuy-NEU(NEU=Người Em Út)
Nếu cô suy nghĩ nông cạn như thế này thì mãi mãi chỉ làm em út thôi

Thằng Thanh kia, mi không thấy tao compost lại à. Thế mà bảo là không có đứa con gái nao. Không lẽ tao là con trai chắc. Nhìn kỹ lại tên đi nhé. Mà sao lớp mình lên mạng toàn chửi nhau thế. mà cũng chẳng thấy ai mới vào cả, chỉ có mấy người tập hợp nhau thôi hả??

Cô NEU ơi,thưa cô cái đó ko thể goi là chửi nhau đc,ngươi ta nói chuyện thoải mái nhưng trong khuôn phép,nói nhẹ nhàng nhưng ko ủi mị,nói ít nhưng súc tích B-) Trong cái đất VN thì nguoi ta gọi đó là kiểu xuồng xã,kiểu tình ban bè,còn khi xuất chuồng(đi nước ngoài)thì người ta gọi là lovely
Hiểu rõ chưa cô ẻm,đừng để anh nhắc lần nữa ko con nít nó cười cho[-X

cuong_oc
24-01-2007, 04:25 PM
Bác nào trả lời em vậy? Chơi gì kỳ quá ah!
Em hỏi lịch sự mà các bác cho em số của ông địa nào vậy ?
ah! Cường ốc 'Cầu bố' ah!
bác chơi kỳ quá.
Thôi ko hỏi mấy bác E1 nữa!
Bye bye

sao the.soday la cua nguoi yeu no ma.ong cu goi vao day hoi cho anh xin sdt cua hung la no doc cho ong ngay.dung la cuong oc roi`.ong la duc nao` hoc e10 the nhi?

cuong_oc
24-01-2007, 04:27 PM
thanhbong oi.may choi dc day.ma may bao bon lop minh` vao day nhieu vao.

cuong_oc
24-01-2007, 04:29 PM
dung ro oi tao van chua xin dc pas hom do cho may`.thong cam nhe'.tao dang xin cho may con khac'.hix

quangthanhxdsg
24-01-2007, 05:34 PM
Ơ hay ,thằng Ốc,mấy cái vụ đá bóng the nào ấy nhỉ,hay là lai tiêu rồi,anh chả thấy mày nói năng gì nữa,buồn quá?Bọn thăng TảmTâu,Nguyện trề..... đâng hỏi tao này[-X

quangthanhxdsg
24-01-2007, 05:43 PM
Tin nóng hổi đây

1>"Nguyện Trề đầu sang năm cưới vợ"
Thế là lại một thằng nưa ra đi tìm đường vô tù,thiên tai thiên tai.....
2>Chia buồn,chia buồn "Owen (T.Anh E1) vừa bị dánh ghen..."
Đến khổ cho thằng bé,đã bé còn lận đận,thằng nào có con dở hơi thi nhớ giới thiệu cho em nó nhé...Tao đã nhắc nó rồi "Trên đầu chữ sắc có 1 con dao" mà nó ko nghe

""Trên trời có 1 vì sao
Dưới đất có 1 mình tao anh hùng
Anh hùng thì mặc anh hùng
Tao đây lên tiếng anh hùng phải im"" [-X

quangthanhxdsg
24-01-2007, 05:48 PM
Mịa nó,sao thằng HEO NÚI lơp mình vẫn chưa vào à
Hôm qua găp nó anh đã chửi nó rồi mà,thấy nó hứa sửa chữa anh mới tha
Thế này thì quá lắm rồi.Nick của no đây "ndson83" Anh em có rảnh thì dạy bảo nó hộ anh cái,con với cái nói mãi mà đié nghe.
Thiên tai,thiện tai,dạo này bậy bạ quá,nhưng cũng tại chúng nó làm anh phát tức[-(

cuong_oc
24-01-2007, 09:13 PM
hohoho.hom nao gap tao chang lay nick ao? de chui.hay hay.anh em e1 dau chui no de.con vu da bong thi` dang dam phan.co thong tin j em se~ goi anh em tu. tap ngay.xin loi~ anh em.

cuong_oc
24-01-2007, 09:15 PM
[QUOTE=quangthanhxdsg;17453]Tin nóng hổi đây

Đến khổ cho thằng bé,đã bé còn lận đận,thằng nào có con dở hơi thi nhớ giới thiệu cho em nó nhé...Tao đã nhắc nó rồi "Trên đầu chữ sắc có 1 con dao" mà nó ko nghe

hohoho.lai them 1 nguoi nua~ ra di tuong lai that den toi'.lay vo---------->chet

cuong_oc
24-01-2007, 09:16 PM
thanh bong oi.cac' chu' tap trung di hom nao` anh em minh` nhau cai do bun di.lau lam roi ko gap lop minh`

quangthanhxdsg
25-01-2007, 01:04 AM
Chú bảo anh tập chung bọn nó nhưng võ công anh kém lắm chỉ tập chung đc mấy thằng Tuấn tẩm,Nguyên trề,Cuong chu,Owen,nam xi đa...nói chung là mấy thằng quanh đay thôi.Bọn khác anh chịu[-X
Mà mày dùng 2 số đt à,sao lần trước mày cho tao số khác cơ mà

cuong_oc
25-01-2007, 06:27 PM
uh.tao dung 2 so.may cu goi vao so ...1983 cho tao

quangthanhxdsg
25-01-2007, 10:40 PM
uh.tao dung 2 so.may cu goi vao so ...1983 cho tao

:vn: Được rồi cứ bít thế đi đã
Mà mày công to việc lớn gì mà chỉ vào viết có mấy dòng rồi thôi thế hả
Thế cái vụ topic mà anh em mình bàn thế nào rồi ấy nhỉ ?
Làm anh vào 4rum mà ko có cái gì để chơi.Buồn vãi:-"

Owen
27-01-2007, 02:40 AM
Tin nóng hổi đây

b-( Mịa thằng Thanh bông lâu ngày ko dạy dỗ cái là nói xấu sau lưng anh ngay. Tin 1> thì chắc là đúng rồi chứ tin 2> thì cỡ anh làm gì có chuyện đó hehe
Hôm nay nghe con gà Thanh nói có nhiều đứa lớp mình tham gia diễn đàn này lắm. Thế mà vào quay đi quay lại cũng chỉ có vài đứa. Có khi tết về anh em họp phát nhỉ vì lâu lắm rồi ko gặp các chú với lại nhân tiện giới thiệu mọi người vào tán phét cho vui :vn:

cuong_oc
27-01-2007, 01:24 PM
the nam nay co chu nao dam solo voi to ve ruou ko the.con topic dang nghien cuu.hay to copi cua lakvn.net nhi?khakha

Owen
27-01-2007, 08:25 PM
Sao lớp mình lắm nhân tài thế. Hết Nguyện trề, Tuấn tẩm, Cường chu giờ lại thêm thăng ốc này nữa.Hẹn một hôm nào đẹp trời anh sẽ đập chết hết hehe<:-P

cuong_oc
28-01-2007, 03:37 PM
Sao lớp mình lắm nhân tài thế. Hết Nguyện trề, Tuấn tẩm, Cường chu giờ lại thêm thăng ốc này nữa.Hẹn một hôm nào đẹp trời anh sẽ đập chết hết hehe<:-P

chu' lam j co tuoi uong ruou:D.trinh do. uong ruou ti? le thuan voi chieu` cao.hahahha:vn:

quangthanhxdsg
28-01-2007, 05:49 PM
:vn: Mịa cái thằng óc...đừng chửi thằng em nó thế chứ
Mày biết tao đã tốn bao nhiêu công sức mới mời đc nó vào đây ko hả?
Mà cho dù là sự thật như thế thì may cũng phải nói...to hơn chứ,ai lai nói có thế rồi thôi.hee....[-O<
Thiên tai,thiên tai..lòng Thanh như trăng sáng làm gì có cái dã tâm ấy....

Pisces
28-01-2007, 06:19 PM
Nhắn riêng bác cuong_oc là cố gắng post bài có dấu cho em nhờ -.-'.

Nếu ko thì em buộc phải xoá hoặc cảnh cáo bác đấy :/.

quangthanhxdsg
28-01-2007, 06:27 PM
Chú thông cảm,thằng em anh hiện em nó đang học lớp vỡ lòng đánh tiếng Việt có dấu, anh cũng đang ngày ngày giúp đỡ nó đây:vn: .
Mà bọn anh vào 4r để liên lạc với nhau, thông tin lẫn nhau, chú ấy viết bọn anh hiểu là được, nói như vậy chú Pisces cũng hiểu nhỉ ?
Thân ái, chào chú!

Pisces
28-01-2007, 06:53 PM
Quy định nó là thế =)
Trừ box giao lưu ngoại ngữ thì những box khác, ngoài từ chuyên môn ra bài post phải viết bằng tiếng việt có dấu, vi phạm thì bị xóa bài cho dù nội dung có hay đến đâu =).

Làm đúng luật thì các bác bảo "cứng nhắc ko có tình người", làm ko tốt thì lại bị các bác chê là "bất tài tắc trách" =). Thôi thì em nhận phần đầu vậy. vì em cũng là thằng khác người =))

Owen
28-01-2007, 11:49 PM
chu' lam j co tuoi uong ruou:D
Chài chú lại nhâm to rồi tuổi thì anh ko dám nhưng chú thì chắc như thằng Thanh bông là cùng chứ gì đập phát chết ngay:D

quangthanhxdsg
29-01-2007, 12:04 AM
:vn:
Chài chú lại nhâm to rồi tuổi thì anh ko dám nhưng chú thì chắc như thằng Thanh bông là cùng chứ gì đập phát chết ngay:D
8-X Ơ hay,anh nhớ khi anh vừa xuống núi anh đã đánh chết hết mấy thằng bốc phét rồi cơ mà,thế hoá ra vẫn sót 1 thằng cơ à
Nhìn lại hoá ra là chú owen nhà ta,anh nghe tiếng chú rồi :
chú mạnh về "bốc phét với chửi bậy"
Thôi thế này nhé lần sau trước khi bốc phét phím anh 1 cái,ko lại bảo anh hạ thủ ko lưu tình,mất đoàn kết chết [-X

ptmanh
29-01-2007, 12:27 PM
Hô Hô,Người ta thường nói " Hậu Sinh Khả úy " >>> Thời E1 qua lâu rồi,chỉ còn vảng vất mấy con gà các anh thôi...Nói đến vô đối thì ..............nhìn phía dưới Đi anh ơi
------------------------------------------
Ngẩng mặt lên trời đời vô đối
Cúi mặt xuông gối,vô đối thật sao <<<<<< Em hay dùng câu này lắm anh ạ !!:P

huyentrang
30-01-2007, 04:32 PM
Thuy NEU là Thủy nào thế? Sao các bạn gái lớp mình vào đây ít quá!

cuong_oc
31-01-2007, 06:21 PM
Hô Hô,Người ta thường nói " Hậu Sinh Khả úy " >>> Thời E1 qua lâu rồi,chỉ còn vảng vất mấy con gà các anh thôi...Nói đến vô đối thì ..............nhìn phía dưới Đi anh ơi
Ngẩng mặt lên trời đời vô đối
Cúi mặt xuông gối,vô đối thật sao <<<<<< Em hay dùng câu này lắm anh ạ !!:P

thây' chu' em manh. môm` qua'.chu' chac' an choi lam nhi?kinh' lao dac' tho di chu' may`.so. chu' wa':-$

ac_slc
01-02-2007, 10:51 AM
Anh đã về đậy,[-X
thằng đệ owen của anh dạo này to mồn nhỉ,anh là anh ghét

quangthanhxdsg
01-02-2007, 05:45 PM
:))
Anh đã về đậy,[-X
thằng đệ owen của anh dạo này to mồn nhỉ,anh là anh ghét

Á thằng AC vào rồi kìa anh em,lớp mình càng đông rồi đó,nhưng chị em có vẻ yếu yếu thì phải,dương thịnh âm suy,anh buồn:))
Ôi thời đại của "giai"...

Guliaka
01-02-2007, 06:35 PM
Cùng đi chung một cầu thang suốt 3 năm học mà E1 mình quen mỗi bạn Tuyết . Ko bit giờ chồng con chưa nhở ?

cbm
01-02-2007, 11:16 PM
Ố hố hố, ở đây có mình anh em E1 thủ dâm tinh thần với nhau thôi à. Cho anh tham ja với ;;)

huyentrang
02-02-2007, 09:30 AM
Này! Các cậu cbm; ac_slc là tên nào lớp mình thế nhỉ?

Owen
03-02-2007, 09:40 PM
con gà tẩm vào đay nói nhăng cuội gì thế.
Tết năm nay lại có thêm con gà ốc để cho anh chăn rồi hehe.Dạo này lắm gà quáB-/

quangthanhxdsg
04-02-2007, 12:28 AM
:chuot:
Chú ý, chú ý...........
:vn: Anh vừa sủa lại bài đầu tiên ở topic này,ca ngợi lớp mình,đọc đi hay vãi...hehe.Đọc xong nhớ cho ý kiến nhé:vn:
Nhân đây làm luôn chủ đề "viết về lớp mình hoặc 1 người nào đó trong lớp minh..hiii.viết đểu cũng chấp,ghet thằng nào viết thằng đó"
E1 giang hồ vô đối\:D/
À nhắn với chi Trang lớp mình là
ac_slc :thằng bạn thân của tôi trong lớp
cbm : hiii...thằng này là thằng bạn thân của ban thân tôi
Nói thế chắc chị rõ rồi nhẻ...khakha.Quan tâm đến lớp 1 chút là vỡ ra ngay ấy mà[-X
:chuot:

Cùng đi chung một cầu thang suốt 3 năm học mà E1 mình quen mỗi bạn Tuyết . Ko bit giờ chồng con chưa nhở ?

Thằng nào biết chỉ hộ hàng xóm cái coi?Phải lịch sự với khách chứ
Rõ khổ anh day mãi mà chúng mày ko vỡ ra đc à:-@

quangthanhxdsg
05-02-2007, 01:12 PM
:devil: Xem bài viết triệu tập đại hội võ lâm E1 của anh có được ko?

:chuot:Xưa đồn,ở đất xứ Thanh dưới chân Mật sơn(núi Mật),bên dòng Nông Giang có ngôi tự cổ kính,trên cổng chính có ghỉ 3 chữ thiếp vàng "Đào Duy Tự",nơi này vượng khí,vượng địa quanh năm hào quang ngũ sắc tỏa ra ko rứt có thể nói là đất rồng chầu hổ phục(ngọa hổ tàng long)
Người dân quanh vùng lấy làm lạ,dò hỏi tăng ni trong tự thì được biết hào quang phát ra từ giới đường do 1 cao nhân đắc đạo họ Chu tên Phiến thượng toạ.Các môn đồ của người ai cũng có sở trường riêng nhưng đều là nhân tài kiệt xuất văn võ song toàn nghìn người chọn một,tên tuổi quê quán tuy khác nhau nhưng họ đều lấy chung tên E1 đặng khẳng định cấp pro,(dưới hiệu trưởng trên 13E khác):vn:
Lại nói thời này khủng hoảng chiền miên,tệ nạn hàng loạt,lam phát gia tăng...có thể nói là thời kỳ đen tối nhất của nước Việt.Trước tình hình đó thánh tăng đành gạt lệ rứt tình sư đồ tiễn các học trò hạ sơn,đặng xoay chuyển càn khôn bảo vệ đất nước.Từ khi xuống núi, cứu nhân độ thế,hành hiệp trượng nghĩa,đánh đông dẹp bắc..thiết nghĩ việc đến đây ko cần phải bàn thêm chỉ biết từ đó khủng hoảng đc ngăn chặn,tệ nạn đc đẩy lùi,nếu nói đất nước dành đc độc lập lần thứ 2 cũng ko ngoa...:-@ Từ đó trên giang hồ mỗi lần khi nhắc đến môn hạ của thánh tăng,mọi người đều đặt bàn tay lên tim mà gọi "E1 giang hồ vô đối" rất đỗi cung kính.Sau này phát triển,họ treo băng rôn,lập thành câu lạc bộ,mà theo ngu ý của tai hạ thì đây chính là tiền thân của của fan hâm mộ và thần tượng của giới trẻ sau này
Thiện tai....a di là phật8->
8-} Bấm đốt ngón tay đã đc 1 thời gian,hiệp nghĩa cũng nên hành nấy thôi,lãng tử hồi đầu thôi các ku ạ::">
Bớ thần dân E1,đang tha phương hành hiệp ở nơi nào về đây cho tại hạ hỏi thăm tình hình cái?
Dạo này kinh tế mần răng,vợ con đã bỏ hay còn đang ly dị...
Các cô các chị liệu đã lừa đc thằng dở hơi nào hay chưa....?

Đã vào đây thì mau báo danh để đông đạo anh em đc biết tiện bề quấy rối
E1 tuyệt bút(quangthanh ký hộ)A menY:DY

8-) Đây là bài mở đầu của topic này.Nhân nào có nhã hứng xin viết tiếpY:DY

cbm
09-02-2007, 08:37 AM
E1 phong hủi hành khất đoàn Y:DY

quangthanhxdsg
10-02-2007, 01:00 AM
3:-O
E1 phong hủi hành khất đoàn Y:DY

8-O Thắng nhé!phá đâu thì phá,cấm chú ko đc phá trong topic này đấy nhưng nếu là xây dựng thì đc.hii>:)E

cbm
10-02-2007, 09:42 AM
Chú Thanh em anh bị anh chửi hâm mịe nó rồi. Chú nên tranh thủ Sài Đồng rẽ trái phát đi. Để còn về ăn Tết chứ không ngộ mất thì anh đeo' chịu trách nhiệm[-X

quangthanhxdsg
12-02-2007, 07:11 AM
:(|) Thằng Thắng kia anh mày nhận ra may rồi đó,còn ở đó giả vờ,cút ngay,anh ghet
--------------------
:devil: Mấy thằng E1 đâu hết cả rồi,chúng mày ko chịu post bài à hay để anh phải lôi đầu từng đứa lên,chỉ khổ cái thân anh trực ban cái lớp này hơi lâu rồi đó

thanhrua_g10
27-03-2007, 04:13 PM
Khà khà E1 tinh tướng đá bóng toàn thua! 3 tết liên quân E1+ E..s mà vẫn thua E2 !! Khà khà

quangthanhxdsg
27-03-2007, 04:35 PM
8-} Ấy ấy,ko phục ko phục.....Trận đá hôm Tết gói gon trong 1 chữ "vui" thôi, đá giao lưu ấy mà,chủ yếu găp nhau là chính,khuấy động phong trào đó chứ,với lại là liên quân nên ko thể nói lên đc 2 chữ "chuyên nghiệp" của đội bóng lớp E1
Kinh đây,chú ..rùa E2 dám vào E1 làm loạn kia à,trình cao phết.Thế E2 chỉ có 1 cao nhân biết online thôi à....buồn...Kính\:D/

thanhrua_g10
28-03-2007, 10:38 AM
Lịch sử từ xưa đến nay vẫn thế thôi!lúc nào E1 chẳng thua E2.Có mỗi Thằng Thanh là sao được đánh giá cao bên E1 thôi! Ngoài ra chẳng có ai cả?hehe! Tao đang gửi link cho bọn cùng lớp chắc vài hôm nữa là sôi động hẳn lên đấy mà!

Guliaka
29-03-2007, 01:08 PM
Có phải E1 là cái lớp mà hồi trước mình hay kiu là âm thịnh dương suy phải ko nhỉ ?

quangthanhxdsg
29-03-2007, 07:29 PM
Có phải E1 là cái lớp mà hồi trước mình hay kiu là âm thịnh dương suy phải ko nhỉ ?

Dương suy là thế nào,cái đó gọi là trọng về lượng chứ ko phải chất...
Âm ở lớp E1 chỉ làm nền cho dương thôi...thiện tai

12-04-2007, 03:06 PM
thế là E1 nín hết rồi à . tưởng thế nào chớ
híc tết nhất thua E2 mới đau chứ híc . già rồi già thật rồi :thiensu:

quangthanhxdsg
12-04-2007, 03:08 PM
thế là E1 nín hết rồi à . tưởng thế nào chớ
híc tết nhất thua E2 mới đau chứ híc . già rồi già thật rồi :thiensu:

Nín là nín thế nào,cao nhân ở đâu đó ?

ktsA13_fanfootball
16-05-2007, 11:31 AM
Còn ai trồng khoai đất này , cao nhân là ta chứ ai
Hỏi trên đời còn ai ngạo nghễ ?

quangthanhxdsg
22-05-2007, 09:20 PM
:-$ Đọc lại bài đầu tiên topic đi rồi hẵng vỗ ngực xưng bá ở topic này với lớp anh
Anh nói thế chú (:O hiểu nhề...hahaha

A_B
26-05-2007, 07:02 PM
Mèng ơi đọc bài của mấy đứa E1 mà chết vì cười. Nói cái gì thì nói chứ bóng đá thì E1 không qua được các E# cho nên chú Thanh nên đính chính lại không thì người ta lại bảo chú sinh ra ở kho đạn thì cũng mệt. E4 toàn thắng E1 đây mà anh còn chưa nói chú cứ bi bô làm như trong này chỉ có mình chú không bằng

ptmanh
09-06-2007, 11:18 PM
mẹ,bài post cua ông Thanh Hay quá nên anh em lao vao đông kinh nhỉ .... chả bù cho lớp thằng em , chả có thằng nào trên diễn đàn cả . Bọn này chỉ lô đề cờ bạc là giỏi thôi, còn nói đến post bài chắc vắt chân lên cổ chạy dài .

cuong_oc
02-07-2007, 06:33 AM
mia.noi den da bong.mung 3 tet chang thay thnag nao e1 ca.nam nao lam anh cung phai goi ca lop

zencsa
01-08-2007, 11:32 AM
mia.noi den da bong.mung 3 tet chang thay thnag nao e1 ca.nam nao lam anh cung phai goi ca lop
Đấy cứ nói mãi đi, đến thằng Ốc là cư dân E1 còn phải thốt lên 1 lời như này thì... làm nào giờ nhể ??? hix... Hy vọng đc gặp các chú trong dịp tết này 1 lần nữa... nhưng là 1 lần E1 và E2 một cách tử tế OKAY ????

TheAnh
02-08-2007, 05:12 PM
Thanh` rùa : the e2 ko htue a`h mày ....

hmt
19-02-2008, 11:32 PM
Mèng ơi đọc bài của mấy đứa E1 mà chết vì cười. Nói cái gì thì nói chứ bóng đá thì E1 không qua được các E# cho nên chú Thanh nên đính chính lại không thì người ta lại bảo chú sinh ra ở kho đạn thì cũng mệt. E4 toàn thắng E1 đây mà anh còn chưa nói chú cứ bi bô làm như trong này chỉ có mình chú không bằng

A_B thằng ku Việt ở Dương đình nghệ à. Lâu lắm mới gặp chú em.. Nói về đá bóng 2 lớp các chú toàn thua lớp anh

truonglx
24-10-2008, 05:14 PM
E1 quả là vô đối, @ : Owen hôm nào là lại nhé