PDA

View Full Version : Chúc mừng Giánh Sinh và Sinh nhật diễn đàn

hrockvn
23-12-2006, 05:54 PM
Thế là tròn một năm diễn đàn hoạt động. Hôm nay tớ cũng online đc nên viết một bài. Cảm ơn tất cả các bạn trong năm qua đã gắn bó và chia sẻ, cùng nhau phát triển diễn đàn lớn mạnh hơn. Nhân dịp Giáng Sinh và chuẩn bị đón chào năm mới chúc tất cả các bạn hạnh phúc, thành đạt.
Cũng đã có những lúc cảm thấy mệt mỏi khi quản lý, cũng có lúc nản lòng vì mọi việc không như ý muốn. Nhưng rồi vì đam mê và vì cái gì đó tớ chẳng biết mà tớ lại tiếp tục làm. Diễn đàn mình so với người ta thì cũng chưa là gì, nhưng với thời gian, hy vọng rằng lớp anh em kế sau sẽ làm tốt hơn bây giờ. Lớp người đi trước như anh Duy Sơn, anh Việt, anh Hải, anh Tùng và tụi tớ đã cảm thấy "cái già" nó hành hạ rồi.
Một năm chưa phải nhiều nhưng cũng đã có nhiều kỷ niệm trong tớ. Vui buồn lẫn lộn. Nhưng tớ đã có thêm nhiều người bạn. Và quan trọng hơn diễn đàn đang dần trở thành một sân chơi và là một cổng thông tin về trường. Đó là điều chúng tớ luôn hướng đến khi xây dựng diễn đàn.
Một lần nữa cảm ơn các bạn, những người đã giúp diễn đàn đi lên. Chúc năm mới an lành và may mắn. Chúc cho buổi Off ngày mai thành công tốt đẹp.

Bithu_12a2
24-12-2006, 12:16 AM
Già thật rồi hảo ạ, tuy nhiên vì niềm đam mê- anh em ta cố gắng lên nhé... Cố Gắng lên anh em diễn đàn - Chúc mừng cái cho nó hoành tráng

HoangHiep12C6
24-12-2006, 12:56 AM
Happy Birthday To You ! Happy Birthday , Happy Birthday , Happy Birthday To You . Happy Birthday To www.daoduytu.net tron 1 năm tuổi . Chúc mọi người 1 giáng sinh , 1 năm mới thật vui vẻ , tràn đầy hạnh phúc , đật được nhiều ước muốn và thành đạt . Chúc cho website của chúng ta ngày 1 phát triển hơn nữa .