PDA

View Full Version : chào các anh chị vào đây giao lưu với em nhé

tu4npr0.0nljn3
25-12-2006, 07:54 PM
em là Tuấn Anh,em là em chị Hoaly_kho . Hiện em đang là học sinh lớp 8B trường THCS Trần Phú . Hôm offline , em có tham gia , và em chính là chủ nhân đã chụp bức ảnh anh letien đang ..... :)) .
Các anh chị cho em làm quen với nhé !!

hanvanhuynh
25-12-2006, 08:00 PM
em là Tuấn Anh,em là em chị Hoaly_kho . Hiện em đang là học sinh lớp 8B trường THCS Trần Phú . Hôm offline , em có tham gia , và em chính là chủ nhân đã chụp bức ảnh anh letien đang ..... :)) .
Các anh chị cho em làm quen với nhé !!
Chào ku. Hôm qua ku nhiệt tình quá. Đúng là...trẻ xông pha. Tối qua chị gái chú ở nhà à?:D :D :D

"một cây làm chẳng lên non
13 hợp lại, lên hòn ...Rừng Thông...thơ hơi chuối...hic"

hoaly_kho
25-12-2006, 08:35 PM
hee ! Nhanh thế em ơi , lên cả diễn đàn đăng kí nick kia à ??? Tối qua có ai rủ em đi đâu mà ko ở nhà hả anh ?? với lại mệt chết đi được , sức đâu mà đi chơi !!

hanvanhuynh
25-12-2006, 08:41 PM
Tối qua có ai rủ em đi đâu mà ko ở nhà hả anh ?? với lại mệt chết đi được , sức đâu mà đi chơi !!
Hok có ông noel nào có vinh dự đèo iem đi chơi à? ờ, mờ mệt thía lấy đâu sức mà Nô với chả En. À, sau vụ...bánh mì còn dư mấy chiếc thía em gái? :)) :))

"ơn trời hôm đó không mưa
nô el con quyết phải cưa...khúc luồng...chà chà"

hoaly_kho
25-12-2006, 08:58 PM
Bánh mì hử , dư thoải mái , em ăn mệt nghỉ . Cho đến giờ phút này còn 5 cái .

HiepA4_03_06_ga
25-12-2006, 09:10 PM
Ha gửi cho em vài cái nào, em còn mấy vỉ sữa nữa mà ngại mua bánh mì lắm. Để nó gần hết hạn rồi.
Mà em chị mới học lớp 8 thôi à, nhớ bảo ban cẩn thận nha, nó mà giống tụi em thì khổ đấy.

Cuti
26-12-2006, 03:09 PM
He... he... cho tham gia với coi!..:vn: :vn: :vn:
Thấy mọi người đi chơi có vẻ vủi nhẩy....

tu4npr0.0nljn3
26-12-2006, 08:07 PM
chào các em anh chị là em chị hoaly_kho đây hiện nay em đã có nick ở trong diễn đàn hôm nào offline nhớ rủ em nha :D

hrockvn
27-12-2006, 10:21 AM
Hơ hơ, trào cu iem cấy. Ku iem mằn cấy nick làm anh sợ quá, nhìn hoa cả mắt chả hiểu chi. Khi nào về rủ iem đi chơi cấy nhờ. À, mà iem bảo chị Hằng á, đan cho anh cái khăn nhá, ngoài ni lạnh lắm. Có gì Tết về anh em mềnh đi ăn nhẩy ;))

HoangHiep12C6
27-12-2006, 12:04 PM
Hơ hơ, trào cu iem cấy. Ku iem mằn cấy nick làm anh sợ quá, nhìn hoa cả mắt chả hiểu chi. Khi nào về rủ iem đi chơi cấy nhờ. À, mà iem bảo chị Hằng á, đan cho anh cái khăn nhá, ngoài ni lạnh lắm. Có gì Tết về anh em mềnh đi ăn nhẩy ;))

Ông này đểu nhẩy . Định tranh thủ lấy lòng em chị Hằng để mưu đồ xấu xa hả . Nghi lắm . :-? :-? :-? :-? :-?

hanvanhuynh
28-12-2006, 12:49 PM
Trông cái avatar là thấy ghét roài. Tít mắt lại thế thảo nào...

"ngoài này lạnh giá em ơi
Hay nhờ iem cấy xong rồi trả công
kẻ nhờ khăn ấm áo lông
anh nhờ ôm cái...kẻo không...mất nhờ...khụ...khụ...ốm roài"

hrockvn
28-12-2006, 04:10 PM
Này này nhá. Trâu chậm uống nước đục nhá. Ai bảo mấy bác không nhanh tay nhanh chân lên. Chú iem nhẩy ;)). Mà cái cô Hằng Edit cái gì của em cô đấy. Đề nghị cô phải để đúng "sự thật" nhá. :read:
Cái Avatar của người ta thân thiện thế mà đặt điều. Lại ghen tức hả :-? =))

hanvanhuynh
28-12-2006, 04:25 PM
Này này nhá. Trâu chậm uống nước đục nhá. Ai bảo mấy bác không nhanh tay nhanh chân lên. Chú iem nhẩy ;)). Mà cái cô Hằng Edit cái gì của em cô đấy. Đề nghị cô phải để đúng "sự thật" nhá. :read:
Cái Avatar của người ta thân thiện thế mà đặt điều. Lại ghen tức hả :-? =))
Xin lỗi chủ nhân topic cấy. Cô Hằng đâu roài. Bọn anh chuẩn bị oánh nhau đây này.b-(

"hai con gà trống đang chơi
con gà mái đến, tức thời...chọi ngay...hichic"

live*to*love
28-12-2006, 07:52 PM
đúng là em chị hằng lăng xăng ghê

Pisces
03-01-2007, 12:42 PM
Mà cái cô Hằng Edit cái gì của em cô đấy. Đề nghị cô phải để đúng "sự thật" nhá. :read:

Cái bài gốc đó nội dung giống tiêu đề ấy ;)), tại cậu ấy lập topic mới nên em nhập lại mà ::).
Ko hiểu sao bạn Hằng lại edit lại như thế;)), lại còn sai cấu trúc ngữ pháp, câu cú lủng củng nữa chứ =))