PDA

View Full Version : Bạn sử dụng trình duyệt nào???

hrockvn
02-01-2007, 04:03 PM
Hì, cái này để xem anh em ta dùng ku nào. Tớ thì tớ sài FF, FF là phê nhất. Nhanh, mạnh, bền vững. IE giờ chỉ là í ẹ. Opera thì cũng thỉnh thoảng sài, chỉ để test. Maxthon thì chậm quá, SlimBrowser thì chưa sài, Netscape chỉ mới dùng có 2-3 lần, cũng thường, không có gì đặc biệt

culanbk
02-01-2007, 04:17 PM
uh FF tiện cho down load và nó an toàn hơn IE. Nhưng nhiều trang nghe nhạcb phải xem trên IE

ngayxua
03-01-2007, 08:14 AM
Hì, cái này để xem anh em ta dùng ku nào. Tớ thì tớ sài FF, FF là phê nhất. Nhanh, mạnh, bền vững. IE giờ chỉ là í ẹ. Opera thì cũng thỉnh thoảng sài, chỉ để test. Maxthon thì chậm quá, SlimBrowser thì chưa sài, Netscape chỉ mới dùng có 2-3 lần, cũng thường, không có gì đặc biệt

Mình xài cái nào cũng thấy hay, mỗi cái có những điểm riêng.
IE mới có thêm chương trình hõ trợ hay lắm ( Smart Explorer v6.0) nó mở nhiều giao diện một lúc nhưng lại ko nằm trên thanh "thác ba" :D

Pisces
03-01-2007, 12:12 PM
uh FF tiện cho down load và nó an toàn hơn IE. Nhưng nhiều trang nghe nhạcb phải xem trên IE

Với những trang như thế chỉ cần thêm cái add-on IE tab là ổn ngay ::).
Em cũng khoái dùng FF hơn, nhưng cái này có 1 đặc điểm là lỡ may máy bị ngắt nguồn đột ngột thì mất hết các địa chỉ trên Address, tệ hơn nữa là có thể mất toàn bộ các trang lưu trong bookmark :-@ <--- Sao lưu thường xuyên -.-' (Export).

hijack
03-01-2007, 01:16 PM
Em cũng khoái dùng FF hơn, nhưng cái này có 1 đặc điểm là lỡ may máy bị ngắt nguồn đột ngột thì mất hết các địa chỉ trên Address

chưa dùng add-on "tab mix plus" hả?

hrockvn
03-01-2007, 01:23 PM
Hơ hơ :D. Chuẩn luôn

Pisces
03-01-2007, 01:26 PM

Bị rồi mới biết dùng ::).
hơh hơh hơh... đi gọn gẽ, trắng xóa như lúc mới cài , tất cả tùy chọn... :D