PDA

View Full Version : Đề nghị có thêm BOX nhạc Dace nha :D

1stPrO
03-01-2007, 03:34 PM
admin hrockvn ơi , noiis thiệt box Ca nhạc của trường mình là hơi bị kém phong phú đó nha , sao mà chỉ có lèo tèo vài loại nhạc thui thế :( , tui đề nghị mở thêm 1 BOX nhạc Dace để cho thêm phong phú đáp ứng nhu càu nghe của mọi người :D, tôi xung phong làm MOd cho Box này , đảm bảo Box nhạc Dace của tôi luôn hút khách
anh em ủng hộ tui cái nhờ . tất cả chỉ vì Diễn đàn của trường thui mà :compu:

1stPrO
04-01-2007, 01:27 PM
buồn quá ko ai ủng hộ ah :((, mọi người ko ai thích nhạc dace ah .

hrockvn
04-01-2007, 02:06 PM
Anh em coi có đc không hả. :-?.
Em chưa có ý kiến vụ ni, suy nghĩ đã. em sợ lập ra rồi lại trống, hik, mệt lắm

culanbk
04-01-2007, 03:04 PM
uh phải xem cho kỹ , có đầy trang nghe nhạc đấy thui. Mở ra up nhiều chả nghe mấy mà nặng diễn đàn ra . Nếu thích thì link đến cho mọi người nghe .

1stPrO
04-01-2007, 06:40 PM
oài các pác là antifan của nhạc Dace, ứ nói chuyên với máy bác :D, dùa tý thui, tui thấy giờ nhạc dace đang rất dc nhiều người yêu thích , sao ko đẻ cho nhạc dace có dc 1 mảnh đất trên diễn đàn để sống và phát triển nhỉ :(, mong các nhà cải cách của 4rum lắng nghe lời đè nghị của tôi :(:-h

classic_arc
02-02-2007, 11:58 AM
oài các pác là antifan của nhạc Dace, ứ nói chuyên với máy bác :D, dùa tý thui, tui thấy giờ nhạc dace đang rất dc nhiều người yêu thích , sao ko đẻ cho nhạc dace có dc 1 mảnh đất trên diễn đàn để sống và phát triển nhỉ :(, mong các nhà cải cách của 4rum lắng nghe lời đè nghị của tôi :(:-h

đan rổ hay đan .. thế :))
thôi chú đừng nhiễu sự nữa ngồi dưới đi để yên người ta làm việc
cứ tí toáy đòi phát biểu >:)E