PDA

View Full Version : Vấn đề hôn nhân của mem ddt

letien
11-01-2007, 05:06 PM
Ặc giờ đây diễn đàn của chúng ta đã có 700 mem . Các bạn thử nghĩ xem nếu 1 thành viên lập gia đình thì sẽ có 700 chiếc phong bì . Mà bây giờ phong bì ít nhiều gì cũng phải 50 nghan. 50x700=????admin nhân hộ cái.$-) $-) $-)
Tiến đề nghị khi 1 trong các thành viên lập gia đình thì tất cả các mem xa gần phải có mặt. Không đến thì phải có thư chúc mừng hoặc phong bì :-" . Xem ra mình phải nổ phát súng đầu tiên mới được. %-( muốn lắm rồi . Nhưng xem ra có lẽ phải đợi đến lúc 7000 mem nhân lên mới nhìu :-? :-? :-? :)>-
Xin mọi người cho ý kiến

ToanA4_03_06
11-01-2007, 05:19 PM
trời thế 12 năm nưa em lấy vợ thì sẽ có bao nhiêu mem nhỉ ối ối chết vì tiền đè quá

Pisces
11-01-2007, 06:00 PM
700 là đc ít nhất 35 tr rồi$-), chưa tính các thành viên bô lão lúc đó đã có thể cho ra lứa thứ hai thì... ;))

Kiểu này cứ mỗi lần tái hôn là lại hốt tiền =P~....

Thôi chết :-O, thế này thì ko đc [-X, lại khuyến khích anh em bỏ vợ bỏ chồng mất [-(, tớ ko đồng ý :-W.
;)) =))

culanbk
11-01-2007, 07:11 PM
Xem ra mình phải nổ phát súng đầu tiên mới được. %-( muốn lắm rồi .
hơ hơ em muốn gì thế lấy vợ à , khà khà !!!

hrockvn
12-01-2007, 12:24 PM
Chú này chắc lại túng quẫn gì rồi. Chết chết, chú đang còn trẻ, đừng có dại mà dây vào cái này nhá. Xem gương bác OT ấy, ngày ngủ có 4 tiếng thôi. Ại dại chi.
Ừm, nhưng mà nhìn cái con số biết nói kia cũng ... thèm quá. Hik :(

haidh
15-01-2007, 08:25 PM
Bác nói thế chứ em sợ dăm hôm nữa(tất nhiên là sau khi bác Tùng bắn) thì bác sẽ là memb nổ phát súng sớm sủa í chứ!
Nếu được 35tr cho em xin 5tr bác nhé,em sắm con PC mới,okie?
=))

hrockvn
16-01-2007, 08:16 AM
Diễn đàn mình ai cưới trước nhẩy, bác Huynh hay bác Hưng, bác Thế Anh, Vịt đần hay bác Tùng vịt. Hừm :-?, ai cưới ta cũng cố tìm cách ... ốm mí đc :)) =)).

ngayxua
16-01-2007, 08:37 AM
Anh em cưới đê, ai cưới mà chả được. Chắc chắn là anh em sẽ đi được mà, vấn đề đông hay ít thôi... mà đã cưới thì lo chi không có người nhỉ

hrockvn
16-01-2007, 08:41 AM
Bác ni xem ra cũng ... nóng lòng rồi đế anh em ạ. Thấy cứ à ơi một mình thôi, chả thấy "lừa" được bà mô cả ;)) :))

ngayxua
16-01-2007, 09:02 AM
Bác ni xem ra cũng ... nóng lòng rồi đế anh em ạ. Thấy cứ à ơi một mình thôi, chả thấy "lừa" được bà mô cả ;)) :))

À anh định chờ chú cưới luôn thể mà, hoặc đợi con của chú đi bề cỗ hộp cho anh :-@ :D
:vn:

letien
18-01-2007, 09:00 AM
Nếu năm sau vẫn ở thanh hóa thì em định 1 năm nữa sẽ lấy vợ .Vì vậy khả năng nổ phát súng đầu tiên là hoàn toàn có thể xảy ra :)>- các cụ bảo an cư rồi mới lạc nghiệp, lấy vợ rồi lo làm ăn kiếm tiền thôi , chứ để lâu vậy khổ bố mẹ quá, hơn nữa người em yêu(tán chưa đổ) lại lớn tuổi rồi (tại chú Hiệp bảo tìm cho anh 1 em trẻ trẻ không tìm để anh phải lấy vợ sớm :(( :(( )nên không thể chờ thêm 4 ,5 năm nữa đâu nếu năm sau vẫn trượt thì lấy vợ luôn là hay nhất. Các bác cứ chuẩn bị phong bì đi min50 đó ai có usd thì cứ thoải mái bao nhiu em cũng nhận hết, hôm đó mờ bac Hảo làm chủ hôn luôn cho mem ddt đi đông đủ (trăm sự nhờ bác^:)^)
Buồn thật...............