PDA

View Full Version : Sơ đồ trường THPT Đào Duy Từ

hrockvn
26-01-2007, 10:11 AM
Sau khi Diệp lục chụp ảnh sơ đồ trường, tớ đã làm một bản sơ đồ trên Visio và web. Tớ đưa lên cho ai muốn xem lại khuôn viên sơ đồ trường.
Tuy nhiên đây là sơ đồ cũ năm 2005 gì đó vì có mấy khu nhà nay đã thay đổi.
Nếu bạn nào phát hiện sai sót xin hãy nói với tớ nhá. Tớ đưa cả bản Visio lên để ai muốn lấy thì lấy. Riêng bản web, hiển thị tốt trên IE thôi.
http://daoduytu.net/docs/so_do_truong_ddt.htm
http://daoduytu.net/kho/so do ddt.vsd

ngayxua
26-01-2007, 10:23 AM
he... chú Hảo cũng nhiệt tình ghê ha. Anh rất khâm phục chú đấy, một người con nhiệt huyết của trường.

Diệp lục
26-01-2007, 08:24 PM
Ei, chứ em ko được khâm phục à ???? :-? :-?

hrockvn
27-01-2007, 08:11 AM
Ei, chứ em ko được khâm phục à ???? :-? :-?

Uây uây, răng iem nại nói rứa. Không có em thì lấy đâu ra cái sơ đồ của anh. :D. Nhỉ

HoangHiep12C6
29-01-2007, 01:01 PM
Úi cha ! Không cóa em là các thông tin trong trường mù tịt hẳn . Dạo này trường ta chém nhau ác liệt lém các pác ạ . Chém dã man luôn . À quên , hôm qua chủ nhật : lớp em ( 12C6 ) đá bóng với lớp 12C7 ( Thầy Nguyễn trọng Hùng làm trọng tài ) Lớp em thắng nhẹ nhàng 4-0 :D

ngayxua
30-01-2007, 09:23 AM
Úi cha ! Không cóa em là các thông tin trong trường mù tịt hẳn . Dạo này trường ta chém nhau ác liệt lém các pác ạ . Chém dã man luôn . À quên , hôm qua chủ nhật : lớp em ( 12C6 ) đá bóng với lớp 12C7 ( Thầy Nguyễn trọng Hùng làm trọng tài ) Lớp em thắng nhẹ nhàng 4-0 :D

Thế mà chú đòi làm trưởng nhóm manager sao, lâu nay bận học sao không thấy lên 4rum vậy, chú phải vào xem tình hình như thế nào chứ, như vậy là không ổn rồi. Hôm nào chú chụp vài cái ảnh về buổi ra chơi hoặc chào cờ nhé, để xem không klhí tết của các memb trong trường như thế nào, có bằng các bô lão ngày trước không...??? :D

HoangHiep12C6
30-01-2007, 11:55 AM
Thế mà chú đòi làm trưởng nhóm manager sao, lâu nay bận học sao không thấy lên 4rum vậy, chú phải vào xem tình hình như thế nào chứ, như vậy là không ổn rồi. Hôm nào chú chụp vài cái ảnh về buổi ra chơi hoặc chào cờ nhé, để xem không klhí tết của các memb trong trường như thế nào, có bằng các bô lão ngày trước không...??? :D

www.layhon.com Pác hành em vừa vừa chứ . Giờ bọn em lo học roài , không khí tết chẳng cóa gì cả . Có mỗi hôm trước bọn C2 đặt quả pháo cháy chậm = que hương . Nổ ngay trong giờ , to dã man . Giám thị lên luôn mà ko tóm được ai cả . Còn Vũ C3 - Hiệp C1 đã bị công an tóm vì tội chém thằng Nguyên C7 rạn sọ não và mấy phát ở vai ( Nghe thầy Năm nói là sắp đuổi học ) .

Diệp lục
30-01-2007, 11:49 PM

Eo, lèo ko chịu đc !!!! chém thế nào có biết mà cũng phét ??

HoangHiep12C6
04-02-2007, 11:14 PM
Eo, lèo ko chịu đc !!!! chém thế nào có biết mà cũng phét ??

Này nhớ . Cho em nói lại đi . Hỏi khối 12 xem anh nói có đúng không ? Không biết còn to còi . Anh cung cấp thông tin cực kì chính xác đóa . Thằng Vũ sẽ vào Vinh học để tránh học bạ xấu . Okie men

Pisces
04-02-2007, 11:40 PM
Đúng sai gì cũng được kệ hai cậu nhưng mà thạ cái topic này ra cho tớ nhờ ^:)^, Topic post sơ đồ trường chứ ko phải nơi để hai người vào spam nhá :-W.

MrLee
11-07-2007, 03:57 PM
Sau khi Diệp lục chụp ảnh sơ đồ trường, tớ đã làm một bản sơ đồ trên Visio và web. Tớ đưa lên cho ai muốn xem lại khuôn viên sơ đồ trường.
Tuy nhiên đây là sơ đồ cũ năm 2005 gì đó vì có mấy khu nhà nay đã thay đổi.
Nếu bạn nào phát hiện sai sót xin hãy nói với tớ nhá. Tớ đưa cả bản Visio lên để ai muốn lấy thì lấy. Riêng bản web, hiển thị tốt trên IE thôi.
http://daoduytu.net/docs/so_do_truong_ddt.htm
http://daoduytu.net/kho/so do ddt.vsd
chỗ nhà E ngày xưa hay ra đó mua quà vặt mỗi khi ra chơi!
chắc thời các chú nó fá rùi thì fải
tiếc thật B-/

hrockvn
16-07-2007, 12:47 PM
Cái hàng quà đó đi từ lâu lắc bác ợ. Giờ làm khu nhà cho Ban Giám Hiệu rồi

HoangHiep12C6
16-07-2007, 01:06 PM
Uầy ! Bác Hảo dạo này đi đâu ? Sao giờ mới online ?

letienquana12
22-07-2007, 03:03 AM
he he ,cái ông hay bán hàng chỗ nhà E đó là bác bên ngoại nhà em đó,trước kia thỉnh thoảng hay ra đó ăn lạc rang
thật ra trước kia là bác ấy bán ở cái qoán đối diện cổng trường cơ,nhưng sau khi người ta quy hoạch chỗ đó ra để làm đường nên chuyển vào khu nhà E trong trường,bây giờ lại bán chỗ khác rồi hay sao ấy,có ai biết chỗ nào ko?

HoangHiep12C6
22-07-2007, 06:33 AM
Pác thử lên trường hỏi thầy Hùng là biết ngay ý mà ;))

kẻ xấu
07-12-2008, 10:06 PM
Khu Nhà C trong sơ đồ bây h là Khu D ( khu nhà truyền thống )
Khu nhà D trong sơ đồ h là khu nhà C ( học sinh Khóa C học tại đó )