PDA

View Full Version : Tết về nhớ trường xưa .

van_viet
26-01-2007, 12:46 PM
Chắc rồi tết về thần dân A6 lại trở lại nơi mà 48 thành viên chúng tôi lấy đó làm GIA ĐÌNH . ĐÀO DUY TỪ .
Cái lớp mà được mệnh danh là " 1 lũ quỷ sứ " ấy , mỗi thành viên chúng tôi đang đi tìm cho mình những chân trời riêng . Để khi quay lại GIA ĐÌNH chúng tôi không phải hổ thẹn .
48 thành viên chúng tôi tuy tính cách khác nhau , sở thích khác nhau nhưng để mà nói đến A6 phải nói đến là sự đoàn kết . Đến nỗi cô Hường ( cô giáo chủ nhiệm lớp tôi ) biết bao lần phải " vui chảy lệ " kia mà . Sao hồi đó vui là thế .
" CÔ " ơi ! A6 là lớp đầu tiên nằm dưới quyền cai trị của cô , cảm xúc của cô thế nào ? chắc cô cũng nhớ chúng em như 48 đứa con của cô luôn nhớ về cô phải không ạ ? Cô là 1 người cô , 1 người mẹ của chúng em . Mỗi khi có thể là chúng em lại " bay " đến nhà cô và tết này cũng vậy . Cô có vui không ? A6 chúc cô luôn khỏe mạnh và giảng dậy tốt . Còn nhiều lời chúc lắm nhưng có lẽ để chúng em gặp cô rồi chúc nhé ( không mọi người online đọc mất thì " mất bản quyền " cô ạ ) . hì .8->
A6 còn nhiều điều muốn nói lắm . Hẹn lần sau nhé . Còn cả 1 bài VÈ kia . hì .
A6 ( 03-06 )

krilinntc
27-01-2007, 05:28 PM
lớp ông vui qua nhỉ , bai vè là gì cho anh em đọc với

culanbk
27-01-2007, 06:20 PM
Hờ hờ mình nhớ lớp này rồi , cô giáo phải khóc vì độ nghịch của lớp cơ mà. Mới vào mà nổi tiếng nhất trường. khà khà

ToanA4_03_06
28-01-2007, 07:26 AM
hix tết này nói thật là em nhớ nhà hơn là nhớ trường bởi lần đầu tiên xa nhà mà, nhớ lại năm trước đang ở quê nấu bánh chưng còn bây giờ thì đang phải ôn thi lại hix mới năm đầu chưa gì đã đi cho 2 môn