PDA

View Full Version : Lời tỏ tình làm hoang mang

miss_online
26-01-2007, 09:18 PM
Ch. ơi! Anh yêu em!”. Hơn 20 chàng SV “chiến hữu” của H.M. (ĐH Xây dựng Hà Nội) cùng gào to để “phụ họa” lời tỏ tình cho nhân vật chính với K.Ch. (lớp Q12, T1, ĐH Công đoàn) đã làm SV Trường Công đoàn sôi nổi bàn tán suốt chiều qua 24-1.

Trước lớp của K.Ch., H.M. cầm một bó hoa có dòng chữ “I LOVE U”, bên cạnh là một trái tim lớn hơn 3m (ảnh) với dòng chữ tương tự. Mặc dù đang giờ học, nhưng hơn 1.000 SV Trường ĐH Công đoàn và những SV Trường ĐH Luật đang học giáo dục thể chất gần đó đã bỏ dở ào xuống sân trường để “động viên”: “Ch. ơi! Ra đi”.

http://www.clicknao.com/uploads/news/Image/minh/totinh-chandong.jpg

Tuy nhiên, “nhân vật chính” K.Ch. đã bày tỏ thái độ bằng sự im lặng và tiếp tục ngồi trong lớp. Ngay sau đó, bảo vệ và ban quản lý ký túc xá đã giải tán đám đông. 15 phút sau, H.M. đã rút êm cùng các chiến hữu khi lời tỏ tình không được đáp lại.

Đây là vụ “tỏ tình chấn động” thứ ba sau vụ tỏ tình tại Trường ĐH Bách khoa và ĐH Ngoại thương trong ba tháng gần đây. Đến 17g ngày 24-1, nhiều blog cá nhân đã tung lên mạng những hình ảnh đầu tiên về vụ tỏ tình này.

ToanA4_03_06
26-01-2007, 09:40 PM
chẳng có gì là hay ho khi theo vết của BK cả,theo mình tình cảm là thứ thiêng liêng chỉ nên bày tỏ 1 mình hoặc cùng lắm là cho vài đứa bạn thân biết, lời tỏ tình kiểu này hình như chỉ thấy bắt chước trào lưu mới nổi không có sự tiến bộ
chứ theo kiểu này thì sẽ làm cho bên kia khó xử,mà hình như mấy người này thích nổi tiếng hay sao ấy chán

krilinntc
27-01-2007, 05:16 PM
thường thôi , trò cũ rích , thằng này thích chơi trội

culanbk
27-01-2007, 06:17 PM
Xin lỗi Miss-online đã cop thì cop cho hết nhé . Cô gái đó không phải ngồi yên trong lớp mà xuống đập nát bó hoa của anh ta , mọi người có thể nhìn thấy trên ảnh. Sau đó hiệu trưởng nhà trường còn chê trách anh này . Mấy cái vụ này hấp không chịu được , cho mọi người thêm thông tin ông tỏ tình ở Bk vừa bị đúp năm ngoái và sau vụ tỏ tình đó đã bị nhà trường bắt làm kiểm điểm. Một hình thức lăng xê tình yêu , cái này chỉ có con gái thích thôi.

quangthanhxdsg
28-01-2007, 09:17 PM
:-@ to:..Ai cũng được...miễn là con gai..
Nhân đây xin cho hỏi luôn,thường con gái thích cách tỏ tình kiểu nào:-"

Diệp lục
28-01-2007, 09:22 PM
Hơ` hơ`, cái trò này vui nhờ, kể có thêm vài quả bộc phá nữa nổ càng zui !!!!!!!!!! <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P <:-P

ToanA4_03_06
28-01-2007, 09:22 PM
nói thật mấy ông ấy hâm hâm kiểu gì chứng tỏ cái gì tình yêu lớn lao ư, một điều viển vông
con người phương đông khác con người phương tây ở chỗ kín đáo bây giờ hình như thế hệ ngầy nay muốn phá vỡ theo em là tốt đẹp đó
hay họ xem phim Hàn Quốc nhiều quá hay sao ấy , em mới thổ lộ cho cả lớp biết em thích bạn đó thế mà đã không chịu nổi ,em mà làm trội quả cho cả trường biết chắc cô ấy không nhìn mặt em nữa

1stPrO
29-01-2007, 03:44 AM
=)) hay hay Pác Toàn có ý tưởng táo bạo à nghe :D , giờ là thời đại đất nước mở của và tình yêu cũng vậy thời nào mà còn ngại với chả ngượng. chuối :))

ToanA4_03_06
29-01-2007, 08:52 AM
mở của gì thì mở cửa chứ mở cửa cả văn hóa truyền thống thì cần phải xem lại , bây giờ yêu đương tự do đến nỗi cả lớp 9 cũng đi nạo thai kia kìa em thấy kín đáo vẫn hay hơn nhiều

ngayxua
29-01-2007, 08:59 AM
Mấy cái vụ đó sao người ta cứ tự bắt trước nhau thế nhỉ, thấy người ta làm hay thì cũng bắt trước là sao nhỉ, họ chẳng thấy mình quá lố bịch sao. đâu cứ phải làm như vậy thì người ta sẽ yêu mình đâu, mỗi con người mỗi tâm trạng, mỗi sở thích và có nhiều cách yêu riềng. Có người muốn tình yêu của mình ầm ỉ tai tiếng nhưng cũng có người không muốn như vậy. họ yêu sâu lắng và thầm kiến, thường thì tình yêu như vậy sẽ bền vững hơn.

zinzin_muido2000
04-02-2007, 05:41 PM
"Tỉnh tò" kiểu này thì chết con nhà người ta.Theo mình thì chỉ cần tấm lòng là đủ.

aries_thl
04-02-2007, 06:55 PM
nhưng cúng không thể trách được, chắc lúc đấy nghĩ làm như thế sẽ được người ta đông ý mà, đúng là tình yêu thì mù quáng....:-W

ToanA4_03_06
04-02-2007, 10:45 PM
nhưng cúng không thể trách được, chắc lúc đấy nghĩ làm như thế sẽ được người ta đông ý mà, đúng là tình yêu thì mù quáng....:-W

đúng là dân A5 nhớ hàng xóm A4 không hehe,nói ghê thật tình yêu thì mù quáng thế sao vẫn có người rất sáng suốt khi yêu đương VD như tui đây =))

aries_thl
04-02-2007, 11:06 PM
sặc, ai thế nhỉ, A4 thì làm sao mà quên được, hic hic..nhưng ko biết ai ..hì hì;))

1stPrO
04-02-2007, 11:10 PM
Nhục, tỏ tình mà để con người ta đập cả hoa, tôi mà như nó ra sông Hồng gieo mình xuống sông chết luôn<):) ( nói điêu đấy ) , thằng hâm thật nó cứ làm như thể làm thế là lãng mang lém , đúng là cả một buồng chuối , chuối chuối chuối , chỉ khổ thân con bé giờ ra đường chắc nó ngượng và xấu hổ lắm 8-X

aries_thl
04-02-2007, 11:23 PM
làm gì mà phải ngượng và xấu hổ, kệ thằng cha đó chứ, mình sống mà cứ để ý đến những người như thế thì làm sao mà sống được.
Chỉ thương cho bó hoa đẹp , chẳng có tội tình gì lại bị đập nát..:-"

ToanA4_03_06
04-02-2007, 11:29 PM
làm gì mà phải ngượng và xấu hổ, kệ thằng cha đó chứ, mình sống mà cứ để ý đến những người như thế thì làm sao mà sống được.
Chỉ thương cho bó hoa đẹp , chẳng có tội tình gì lại bị đập nát..:-"

con gái mà chửi kinh thế, không thể kệ được chứ cái đó gọi là scandan để nổi tiếng như kết quả ngoài ý muốn ::D

aries_thl
04-02-2007, 11:51 PM
tui không chửi mà tui thấy bất bình vì tại sao rõ ràng người con trai làm mà con gái lạ phải xấu hổ, còn chuyện muốn nổi tiếng hay ko cũng chưa biết, chỉ biêt là dù nổi tiếng hay không thì anh chàng kia cũng ko thể đạt được mục đích mà anh ta muôn( 1 là nổi tiếng , 2 là tán được nàng kia):deokinh:

Pisces
04-02-2007, 11:58 PM
"K.Ch và Những trò lố của H.M" ;))

1stPrO
05-02-2007, 01:16 AM
mà nó cũng ngu nhỉ , nó ko noi gương mấy cái thằng đi trước ah , đó nhìn xem bọn dở hơi tỏ tình ở Bk và bọn ở Ngoại Thương có đứa nào đạt dc mục đích của bon nó đâu :-& , đến tỏ tình mà chả đứa ma nào nó dám xuống để nhận lời, chán! tỏ tình kỉu ÚC

aries_thl
05-02-2007, 01:20 AM
không phai kiểu Úc, mà là kiểu Việt Nam thời thượng cổ, hà hà ngu thế ko biết>:) , nhưng phải nói mấy thằng này si tình kinh kủng ghê

Pisces
05-02-2007, 01:22 AM
Thần kinh dẫm mảnh thuỷ tinh chứ si tình cái gì >:)

aries_thl
05-02-2007, 01:25 AM
úi, sao anh chạy sang đây nhanh thế...~8P , đúng là si tình thật mà, chỉ tội hâm thôi, nhưng kể ra có người nào iu mình mà lãng mạn bằng nửa chúng thôi là vừa rồi .... hí hí=))

Pisces
05-02-2007, 01:29 AM
Ko nhanh sao quản đc diễn đàn [-X

Còn si tình kiểu này thì ko ham, cứ muốn "lãng mạn" giống như phim kia [-(

aries_thl
05-02-2007, 01:33 AM
hì, thì con gái đứa nào chẳng thích lãng mạn...em ko ngoại trừ:-P , nhưng kiểu này thì sợ thật , thế nên em chỉ thích bằng 1 nửa chúng thui

1stPrO
05-02-2007, 01:43 AM
em thích lãng mạng bằng nữa của cái thằng đó thôi ah , uhm bít rồi hôm sau tết về anh rủ em đi tắm Sầm Sơn với đi ăn kem nhé=)) , trời này mà tắm với ăn kem thì lãng mạng lắm 3:-O