PDA

View Full Version : góp ý

Diệp lục
03-02-2007, 09:02 PM
Mình thấy trang web của trường mình ngày càng phát triển là rất tốt, nhưng mà thỉnh thoảng admin cũng có những thay đổi có vẻ hơi kì quặc......sorry nhưng.......... À, về giao diện của diễn đàn là rất ổn, nhưng mà đề nghị admin đừng thỉnh thoảng lại chêm nhạc vào nhé, thật sự là cũng ko cần thiết lắm ( nói thật, nhạc cũng ko hay lắm mà vol to quá, mấy lần đang nghe nhạc là giật cả mình !). Nếu mọi người thik thì để Media cũng đc, đừng dùng Flash, mình ko biết tắt nhạc ở đâu cả, lại phải vội vàng vào tạm 1 box nào đó ...
Đây chỉ là ý kiến góp ý của mình, mong admin xem xét nhé.
. thanx. :)

Pisces
03-02-2007, 09:14 PM
Háh háh... cái này là phê bình bác Hảo nhá =)).
Hôm bác đưa cái flash đó lên là em cũng thấy ko bình thường rồi [-X.
1 - tung hàng ra trước tận hai tuần <--- quá sớm, có vẻ bác hơi nôn nóng ;)).
2 - Ban đầu còn để cỡ nhỏ chứ giờ cỡ to quá --> giao diện trang chủ vốn dài lại càng dài hơn :read:.

Vol to thì là do máy đồng chí ngồi để vol to thôi ---> vặn nhỏ lại là đc nhỉ =). Còn muốn ngừng hoạt động của cái flash thì click phải vào nó, chọn Rewind cái là nó im luôn :)).

culanbk
03-02-2007, 09:56 PM
ha ha chăc là do cậu nôn nóng vì cái đây cái flash đó rất hay nhưng bài hát này thì mình không thích lắm ( nhạc việt ). Sắp tới ngày ấy mình cũng phải chuẩn bị cái gì mới được , sinh nhật chị mình mà khè khè

Diệp lục
04-02-2007, 12:27 AM
túm lại là nên dẹp mấy cái flash đó đi, màu mè, nhìn lởm lắm, mất công tắt....
__sozzy__

1stPrO
04-02-2007, 03:23 AM
uhm, có lý đấy , tôi thấy cá Flash ko hợp lý chút nào cả , nói chung là ko hay chút nào cả , nên bỏ đi

culanbk
04-02-2007, 10:46 AM
CHà chà hảo bùn rồi đấy , thôi thì cũng theo thể nguyện của mọi người ."cất tạm " đi một nơi nào đó . thuc ra thi vao tat luc tat duoc luc khong cung kho chiu that. khè khè

ngayxua
05-02-2007, 09:15 AM
Thêm nhạc thì thêm chứ đừng có thêm flas nhìn chối lắm, cho vào mấy bài nhạc không lời nghe du dương nhẹ nhàng thôi. Chẳng hạn như nhạc balad chẳng han, như vậy sẽ ấm áp và "quy sờ tộc hơn"

aries_thl
05-02-2007, 09:24 AM
ui, em thấy công nhận nhạc to thiệt, mấy lần bật lên đều giật mình bổ ngửa từ trên ghế xuống dưới đất, thế này thì chít con người ta, mà flash cũng chuối ghê...

hrockvn
05-02-2007, 09:30 AM
Hì, Ok, sẽ bỏ thôi. Thật ra tớ muốn mọi người vào diễn đàn cảm thấy ấm áp và lãng mạn hơn. Hóa ra nó phản cảm. Xin lỗi anh em :D. Sẽ bỏ. Nhưng mà tớ thấy Valentine đến mà không có tí không khí nào hơi buồn :D.

ngayxua
05-02-2007, 09:35 AM
Thì vẫn để nhạc, chỉ cần nhạc nhỏ thôi. Còn cái flas kia thì bỏ đi hoặc bỏ vào một topic dành riêng cho Valentin và tết cổ truyền thì hay hơn đó.

aries_thl
05-02-2007, 09:41 AM
không có cách nào kết hợp cả tết và tình yêu ạ???????

ngayxua
05-02-2007, 09:59 AM
không có cách nào kết hợp cả tết và tình yêu ạ???????

Trùi ui, mình chỉ đưa ra ý kiến tổng hợp thôi.
Còn tình yêu là tình yêu, tết là tết. Y:DY
Tết thì tụi biết nhìu nhưng tình yêu thì chưa biết nó như thế nào, liệu có vui và được nghỉ như tết không nhỉ... :D>

aries_thl
05-02-2007, 10:05 AM
sặc, thế mới hỏi ý kiến các bác( những người có kinh nghiệm)