PDA

View Full Version : Từ TH đến HN .hehe

h0t_b0y_vip
03-02-2007, 11:26 PM
chào tất cả thành viên của diễn đàn.Tớ là thành viên mới nên có "tí chút" gọi là ý kiến đưa ra để mọi người nghiên kứu.Từ trước đến nay tớ luôn mong rằng tất cả học sinh thanh hóa ra hà nội học có thể gặp nhau va giúp đỡ nhau.nói chung là giao lưu...và tăng thêm tinh thần dân tộc.vì tớ thấy dân TH ngoài này chưa đc đoàn kết lắm.Nhưng mình tớ cố gắng nhưng cũng ko cải thiện đc nhiều.Tớ mong rằng trong thời gian tới.có thể là ngoài tết thì ban quản trị cho anh em họp nhau ngoài hà nội để có thể gặp gỡ và giao lưu.Xin hết:vn:

Pisces
03-02-2007, 11:33 PM
Xin lỗi vì cắt ngang cảm hứng của bạn nhưng bạn đã post chủ đề vào nhầm box rồi. Giờ tớ sẽ chuyển nó sang bên giao lưu kết bạn vậy. Vì tuy nó nêu ra một ý kiến nhưng ko liên quan đến sự phát triển forum nên cũng ko thể để ở bên góp ý. Chỉ có box GLKB là hợp nhất. Mà chỗ đó cũng đông người ra vào nhất ::D.

Chuyện offline thì tết sẽ làm một vụ lớn rồi nên ra tết chắc nghỉ thôi =). Chờ dịp khác vậy :-j.

Mong rằng lần sau bạn sẽ post chủ đề vào đúng box của nó http://www.daoduytu.net/forum/images/editor/smilie.gif .

aries_thl
03-02-2007, 11:41 PM
này, có ai biết gì không, tui đang nói chuyện trong trương xưa lớp cũ, giờ lại chẳng thấy đâu...he he, chẳng hiểu gì cả, giúp được không......\:D/

Pisces
03-02-2007, 11:52 PM
này, có ai biết gì không, tui đang nói chuyện trong trương xưa lớp cũ, giờ lại chẳng thấy đâu...he he, chẳng hiểu gì cả, giúp được không......\:D/

Đó là khi bạn click vào 1 topic đã bị move đi box khác, cho nên nó bị chuyển box thôi :|. Giống như topic này bị move từ hướng dẫn trợ giúp về GLKB vậy =)

ks_thu
09-02-2007, 11:04 AM
Nếu mà họp cho cả dân sinh viên TH tụi mình ngoài Hà Nội thì với khả năng diễn đàn mình là kô có về cả kinh nghiệm lẫn tài chính...Cái này cần sự tài trợ và tiir chức của hội đồng hương.Tất nhiên khi có sự kiện này thì anh em diễn đàn mình sẽ tích cực thể hiện là những người con tiêu biểu của trường Đào Duy Từ nhẩy...

Bác jame cho anh em biết qua về tổ chức hội anh đang tham gia kô?

1stPrO
09-02-2007, 12:14 PM
cái này có gì trong buổi họp off ở TH rồi tính nhỉ , tui thích tụ tập đàn đúm lắm :D:D.