PDA

View Full Version : Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 18

Taoxanh
10-12-2009, 11:15 AM
To...: A làm thế thì chắc cũng đoán ra rồi. Dù thấy có chút tự ái vì những cái riêng tư của mình bị động chạm nhưng e cũng chẳng muốn nhắc đến nhiều. A đừng nghĩ e bon chen, bởi vì e ko phải là ng gây sự với a. Những khúc mắc giữa e và a xuất phát từ những hiểu lầm ko đáng có, thế rồi đến giờ thì nó càng trở nên to tát. Bây giờ em sẽ nói hết tất cả những suy nghĩ của mình để a hiểu.
Có lẽ e ko nên post những dòng cảm xúc đó lên profile. Bởi vì nếu ko post thì đã chẳng có những chuyện như thế này. Nhưng e đã post vì e cần một nơi để giải tỏa những bức xúc trong lòng. E KHÔNG viết về a. Xung quanh e có rất nhiều mối quan hệ, tại sao a lại nghĩ đó là mình để rồi lại nói với e những điều chẳng liên quan. Nếu người đó là a thì thái độ của e với a phải khác chứ, trong khi e vẫn bt với a đấy thôi, thái độ đâu có khác gi mà khiến a nghĩ rằng ng em ám chỉ là a. Chính những suy nghĩ lệch hướng của a là ngòi châm cho mâu thuẫn, e xin đc thẳng thắn nói ra như vậy.
Em đã từng rất quý a, vì a thân thiện và vui tính. Và đáng lẽ ra nếu ko có chuyện này thì e vẫn quý a như thế. Nhưng e ko hiểu sao một ng sống vô tư và luôn đơn giản hóa mọi thứ như a lại có thể vơ hết vào mình để rồi mọi chuyện trở thành một sự hiểu lầm lớn đến thế. Tiếc cho một mối quan hệ bạn bè tốt đẹp. Hi vọng a hiểu. Cảm ơn.

chuduckhai
10-12-2009, 03:11 PM
To em: anh cũng hiểu lắm chứ em làm gì em phải biết mà :) anh muốn chơi thoải mái thôi chứ đừng ngoài mặt vẫn bình thường nhưng trong lòng thì ko thích như thế sẽ ko hay :) anh đơn giản lắm nhưng ko phải là ko biết gì :) anh cũng muốn bt với em lắm :) có lần em ghi là "Tck" nên anh hơi buồn :) đừng như thế nhé :) anh biết là em lâu rồi :) cho anh xin lỗi nhé em gái tốt :) à lần sau có bức xúc gì cứ PM chửi or nói thẳng với anh nhé :) để anh rút kinh nghiệm :)

slam on
10-12-2009, 03:59 PM
to: ty
cảm ơn của tớ hé, chúc ty mãi mãi là ty của tớ :heheh:

[1st]...kOj-DknY
10-12-2009, 04:33 PM
To: Thực ra tớ chỉ xem cậu như ng bạn thân . Không ngơ những kỉ niệm dẹp về tình bạn của chúng ta thì cậu lại xem nhưng kỉ niêm tình yêu . Tớ không muốn nói thật ra rằng tớ không yêu cậu . Tớ sợ sẽ làm cậu đau lòng , thậm chí tình bạn giữa chúng ta sẽ chấm dứt.:runaway::demoralize:...

_Lisu_Lilo_
10-12-2009, 04:36 PM
to...:một chút chia sẻ và một chút cảm thông...đó là điều mà mày mong đợi có phải không?....vâyh thì hãy quên đi...bây giờ mày hãy sống vì mày thôi....mày sống vì người khác quá nhiều....bị chi phối quá nhiều....mày thừa cảm xúc quá nhỉ...rồi đến cuối cùng người ta sẽ chỉ biết người ta đã cố gắng vượt qua như thế nào chứ không bao giờ nhớ rằng mày đã giúp người ta như thế nào...tao hỏi thật...khi mày nhận được những câu trả lời như thế...cảm xúc thế nào....tức mà không nói nên lời đúng không....chắc rồi....vì mày đã như thế trước mà...nhìn cuộc sống bằng đôi mắt khác....mỉm cười vs ai đó mỗi ngày...và quên đi...

thanda
10-12-2009, 06:26 PM
to: Superbanana
Chít mất thui, sao đằng ấy lại so cool như thế nhỉ!!!

He0pr0_B7
11-12-2009, 10:41 AM
To : mình...!!
Cố lên mi...!!
Sắp thi rồi, gian khổ mấy ngày nữa thôi mà...!!
Xong rồi thoải mái. nha !!!

Precious Stone
11-12-2009, 07:11 PM
To: mình
Devote to study!
Cố lên, gian khổ 1 tháng nữa thôi, từ nay ót net, ít film, ít truyện đi là ok mà!

cur_sera
11-12-2009, 09:24 PM
to tết: tết ơi đến nhanh đi cho cr còn về nữa chứ! Hs nhớ cr lắm rồi!:darling::darling:
14 năm ko được chơi đùa, ko đc chạy khắp nơi lùa cr, ko đc ăn ốc, uống milo với cr!
bây giờ chắc cr sẽ khác 14 năm trước lắm nhỉ! Gần đây hs mới tìm lại được cảm giác ngày xưa, thật nhẹ nhàng, trong sáng và êm ái nữa! Ngày mà lúc nào cr và hs cũng ở bên nhau, cr bảo hồi ấy cr còn nhỏ mà đã số đào hoa rồi, có em gì đấy gần nhà cũng cứ hay sang chơi với cr, nhung mà, cr thương hs nhiều hơn đúng ko? hi hi:blush::blush:
Cr ah! bây h trong mắt cr, hs đã là 1 cô bé 18 tuổi rồi chứ ko còn là bé con 4 tuổi chạy lăng xăng hay sang xin ăn trực nhà cr nữa đâu! Mà hôm trước cr bảohs hứa là khi nào cr ra ngoài này thì ngày nào hs cũng náu cơm cho cr ăn! Đấy là trừ nợ này xưa nhé! Còn bây giờ nếu uốn ăn thì ngày nào cũng phải hát cho hs nghe đấy! =))
...Và cr nhớ lời hứa đưa hs ra biển chơi nữa đấy nhé!!! Đi biển mùa đông chắc sẽ rất tuyệt và đặc biệt là ...có cr !!!:sleep:
... Và nếu để chọn giữa chocolate và cr, hs vẫn chọn cả 2... !!!!:heheh:

[JuL]
13-12-2009, 11:51 AM
to my love: chúc e thi thật tốt nhé! luôn bình tĩnh, tu­­ tin nhé, ko đc để chuyện khác ảnh hu­o­ng nha!!!
to heo: chúc heo cũng thi tốt nha!!!
to cả 2: cùng cố ga­ng giúp đo­ lẫn nhau nha..:luckybadge::luckybadge::luckybadge::luckybad ge:

Ariel
13-12-2009, 09:40 PM
Ấy biết không? Không biết bao lần tớ nhìn lên bầu trời đầy sao kia để ước nguyện. Tớ ước rằng chúng ta sẽ luôn mãi mãi ở bên nhau. Tớ ước rằng tớ sẽ mãi là người lau những giọt nước lăn trên má của ấy và sẽ luôn là người để ấy chia sẻ vui buồn. Và ấy ơi, điều ước quan trọng nhất là gì ấy có biết? Tớ ước ấy là người hạnh phúc nhất trên thế gian, để tớ được là người hạnh phúc thứ hai sau ấy.Giá như những lúc ngồi cùng ấy thời gian cứ kéo dài mãi mãi, giá như tớ có thể bước vào tâm hồn ấy, giá như tớ có thể ghi nhớ rõ ràng hình ảnh của ấy trong tâm trí. Giá như tớ có thể mơ về ấy hàng đêm, giá như tớ có thể biết ấy đang nghĩ gì, giá như có ấy ở đây...
Giá như ấy là con mắt phải, còn tớ là con mắt trái thì mình sẽ mãi mãi ở bên nhau, chẳng có con mắt thứ 3 nào cả.
Giá như thế gian này là một buổi hoàng hôn, ấy là mặt trời còn tớ là biển rộng.
Giá như chúng ta hiểu nhiều hơn cả những điều chúng ta biết rằng mọi sông đều đổ ra biển, nhưng không phải sông nào cũng sâu cạn như nhau.
Giá như tớ có thể biến mọi cảm xúc thành lời, giá như tớ có thể gửi những lời yêu thương vào đó. Giá như tớ chẳng bao giờ ngần ngại mỗi khi nhìn vào đôi mắt ấy không phải đắn đo điều gì đó vô tình. Giá như tớ hiểu được những điều đơn giản sau tiếng thở dài, sau ánh mắt nụ cười, sau cái nhìn xa xôi và sau những nét trầm tư trên gương mặt ấy. Và mỗi khi nghĩ về tớ, tớ mong ấy đừng bao giờ nghĩ rằng: những thi sĩ biết làm thơ, bởi vì thế mà họ mơ rất giỏi; tớ mong ấy đừng bao giờ nghĩ rằng những nhà văn biết viết truyện, bởi vì thế mà họ bịa rất tài. Tớ có thể là thi sĩ, là nhà văn, hay nhà viết kịch. Tớ có thể tô màu lên những điều nhợt nhạt của cuộc sống nhưng dường như trái tim tớ lại là điều mà chẳng bao giờ có thể viết hết thành lời. Đơn giản vậy thôi.

:x

chuduckhai
14-12-2009, 07:07 AM
to father: chúc ba một ngày tốt lành :) hôm sau về ba con ta lại đi đá bóng :))

snow_b7
14-12-2009, 10:38 AM
To Cy: ôi xem a chúc tề!!! :chuckle::chuckle: cảm ơn nhé!! em sẽ cố gắng!!!!
To my friends: cố gắng lên!!!Thi xong đi đập phá quán đùi gà nha!!!:XD::XD: Good luck!!!

Snow
14-12-2009, 11:41 AM
To all học sinh Khối 10 11 12 D2T cũng như toàn thể học sinh trong tỉnh cũng như cả nước: Chúc các bạn bước vào những ngày thi học kì vất vả một cách may mắn :) hãy tự tin trong phòng thì ;)
kết quả thuộc về chính các bạn :D
Mọi người hãy thi thật tốt nhé :D

Ariel
14-12-2009, 06:23 PM
to :x : Dù là mình xa nhau, nhưng mỗi buổi tối nói chuyện, Em vẫn cảm thấy tình yêu Anh dành cho Em và nó làm Em cảm thấy thật may mắn giống như mình đang chiêm bao, mà nếu là chiêm bao thì em không bao giờ muốn thức dậy.
Em yêu yêu Anh :) 2 chữ “yêu” cũng chưa đủ để nói hết cho Anh biết Em yêu Anh đến đâu nhưng hy vọng là Anh cũng hiểu được.
Bây giờ thì Anh đang xa Em nửa vòng trái đất nhưng sao Em thấy giống như Anh lúc nào cũng ở bên em

Leovsmoon
14-12-2009, 06:39 PM
To all: Chúc mọi người mai vs bữa tê thi thật tốt đạt nhìu điểm cao .......... để Noel anh em ta được đập phá tơi bời.......................................Yo mọi người nhìu lém :x

Precious Stone
15-12-2009, 12:19 AM
To:
Because I'm stupid
Chưa bao giờ muốn là gió...
Vì ko có ai nắm bắt, ko có ai níu giữ được gió. Có nơi nào thực sự là của gió đâu...
Ko hẳn muốn là không khí...
Vì đôi lúc không khí cũng khiến người ta khó thở...
Tốt nhất, chẳng là gì...
Nhưng sẽ coi 1 người là gió, đến rồi đi...Tất nhiên, người đó ko thể là không khí...
Nhẹ bẫng...

chuduckhai
15-12-2009, 12:31 AM
to tuổi 20: 20 tôi bay trong trời tự do vui cuời mà ko âu lo =))

Snow
15-12-2009, 07:41 AM
@Ariel: tượng trưng thôi =))
Cộng thêm trình độ vẽ abc nữa =))
thế nà tốt lắm rồi ý

_Lisu_Lilo_
15-12-2009, 03:28 PM
to Su : Lần đầu tiên trong đời đấy...hôm nay là sinh nhật Su rồi...chưa bao giờ cảm thấy điên loạn lên vì nụ cười của một ai đó...chờ mong từng ngày...chờ đợi từng phút từng giây....cứ nhìn thấy nụ cười như thiên thần ấy là bao nhiêu mệt mỏi tan biến....chưa từng trải qua những cảm xúc như thế....nên chả biết làm sao mà kiềm chế lại được....khổ thân bố mẹ...thấy con gái ngồi trong phòng hú hét ầm ỹ....hóa ra là nó đang xem ảnh của Su....
Năm nay,hơi buồn một tí đúng không anh,nhưng mà bạn em nó bảo rồi,cass luôn trong tư thế sẵn sàng chiến đấu...
Chúc mừng sinh nhật anh,con người mà em yêu quý,mọi điều tốt đẹp sẽ đến vs tình yêu của em,anh sẽ được hạnh phúc,anh luôn là tia nắng,dù người ta không muốn cũng không thể chối từ.
My sunshine của em,anh sẽ luôn được hạnh phúc,...Cầu chúc cho anh tất cả mọi điều tốt đẹp trên thế gian...

Jubi
15-12-2009, 07:40 PM
mấy hum nay thy HK, TN đọc đề là tô đáp án lun, giỏi kinh
ra trước đến 20 phút, tưởng mjnh` ra sớm, ai ngờ cả đống đứng ngoai`, đi thy mà đứa nào đứa nấy cười như được mùa, công nhận trg` minh` đi thy vui kjnh :)):)):))

He0pr0_B7
15-12-2009, 09:08 PM
To: Anh Khải và thằng em anh Khải !!!
Chúc mừng SN anh nhớ...!!
Bớt nhắng đy cho em nhờ...!!!

snow_a5_online
15-12-2009, 10:49 PM
to:Thầy...
Th đã bảo e.....cs bi h, fải cáo, nhưng hãy chân thành và ko làm hại ai.....
Vâng!!! Làm hại dc ai nhỉ Thầy????
Cái bẫy này....may mắn, đúng hơn là vô tình..e đã né dc.....ko ngờ là mình bị gài và bị ng` đó gài!!!
Nếu ko có sự vô tình ấy, nếu e sập..thì hậu quả cũng ko hề nhỏ và có thể sẽ là dấu mốc đầu tiên và chẳng mấy vui vẻ của 19 năm..
Nó đã gài 1 lần thì ai dám chắc ko có lần sau???
E đã thoát 1lần nhưng mấy ai nghĩ lần sau e cũng né dc???
Đây mới chỉ là những ngày tháng đầu e bơi giữa cái dòng... của khỉ này Th nhỉ.....Cáo phải sợ Người thui Thầy ạ...
Nhưng e cũng tự biết cs là thế, thay vì than vãn và ngồi đó băn khoăn tại sao mình lại bị nhthế mà hãy dần chấp nhận sự khắc nghiệt của cs phải ko Thầy?/??

Precious Stone
16-12-2009, 12:01 AM
Quá khác nhau, ngay từ đầu t đã nhận thấy.
Môi trường mà LD lớn lên, khác tớ...
Ừ,, hình như tớ tự ti.
Nhưng có lẽ thế thì hơn.

To: B O S
Hehe, cố giúp tau vụ tìm thông tin nha cưng, hsau đc thì mi ít nhiều cũng xơ múi tí chút mừ. :X

snow_b7
16-12-2009, 09:51 AM
TO Tui: ui trời, buồn chi mi ui, cũng đâu có tệ hại lắm... cố lên cố lên!!1 Ngày cuối cùng rùi!!! :heheh::heheh: :aah::aah:
To All: good luck!!!!!

Snow
16-12-2009, 12:25 PM
@ Chị: đọc những dòng chị viết em mường tượng ra một cái gì đó.
Dạo này chị cũng thay đổi thì phải ... khác trước thế nào ấy.
Nhưng có thế nào đi nữa chị vẫn là chị của em nhé.
Chị phải cố gắng lên chị nhé, vượt qua tất cả khó khăn của cuộc sống vớ vẩn này.
yêu chị ;x

@Bạn bè của ta: thi tốt nhá các bạn :D hôm nay là xong rồi . Bét nhè đang chờ chúng ta.
Tất cả cố lên :D

Mr.linhlong8
16-12-2009, 02:56 PM
To ...: Nghe nhạc sẽ thấy thoải mái hơn :D..................................

snow_a5_online
16-12-2009, 07:46 PM
to: E của c
uh....c thì lun lun thay đổi........." Dạo này khác nhỉ......v v.." là câu hầu như ngày nào c cũng dc nghe và cả đọc nữa" Ngay cả bạn lớp Đh c cũng hay nói thế........mà ngày nào cũng gặp nhau:D
c cũng chẳng bít sao nữa......cứ lun vận động biến chuyển 1 cách chẳng thể định hình dc......
Ko bít là e mường tượng ntn nhỉ..........lúc nào đó c sẽ kể cho e nghe:D
Cs ở cái chốn của khỉ vs những con ng` của khỉ này ko ít lần khiến c mệt mỏi wa.........mún đơn giản hoá mọi thứ wa e ak
Uh.dù thế nào đi nữa..........thay đổi vs tốc độ ánh sáng thì c vẫn là c của e mờ;) và e vẫn quan tâm đến c ntnày;)

Yo e :x

Snow
16-12-2009, 10:31 PM
@chị: :) ừm ... dù thế nào đi nữa thì c vẫn là c của e và e vẫn quan tâm đến c ntnày :)
hjz nhiều lúc mệt mỏi ... nản bỏ đời cái cuộc sống này :(
giá mà chị còn ở nhà ... hjz rủ chị đi đâu đó ...
Mà thôi chị ạ :D 1,5 năm nữa nhá ;)
Lúc ấy chị hok phải một mình với cái cuộc sống khỉ gió một mình nữa.
Giờ thì chị phải cố gắng lên nhé.
:x yo chị

thanda
16-12-2009, 10:39 PM
To: vít vít
Có nhất thiết phải như thế không nhỉ?????
Làm mình thực sự buồn :(

Ariel
16-12-2009, 10:40 PM
to: con gái ;)) Tật xấu của con gái : Thèm trai xinh là một. Thèm ăn là hai. Chây lười là ba. Ba hoa là bốn.Hư đốn là năm.Ăn hàng là sáu. Trơ tráo là bảy. Phe phẩy là tám. Hám danh là chín. Thèm tiền là mười. Ham ngủ là 11. :11 đức tính tốt của con trai : Thủy chung là một. Dịu ngọt là hai. Vui tươi là ba. Toan lo là bốn. Từ tốn là năm. Ga lăng là sáu. Chu đáo là bảy. Giỏi làm là tám. Tình cảm là chín. Thầm kín là mười. Chém gái là 11. ==> Chính vì thế mà các bạn gái phả làm mọi việc vì bạn trai ^^.==>

_Lisu_Lilo_
17-12-2009, 02:43 PM
@ chị:em tìm được điểm khác của chi vs em rồi chị ạ,cực kì khác...thậm chí đối lập...em không biết nữa cơ...nhưng mà hình như nước mắt nó đang rơi...em có gắng kiềm chế lắm rồi cơ mà...em đã hi vọng biết bao nhiêu chị ạ...nhiều lắm đấy chứ..nhưng bây giờ thì...bao nhiêu người an ủi...bao nhiêu lời động viên...em biết...em hiểu...chỉ là khi người ta buồn thì không thể cố gắng nói mình vui được...có những mối quan hệ sao lại chỉ tồn tại được đến thế mà thôi...
@...:mày đang khóc...phải không...đang tiếc nuối à...hay đang tiếc cái công sức mình bỏ ra để vun đắp...hay là đang tiếc những ngày tháng ấy...lúc nào cũng nghĩ....lúc nào cũng thế...buồn thì được cái gì...hay vì mày khóc vì cái sự kém cỏi của mày....mày không đủ năng lực....mày không đủ trình độ...k phải...tất cả đều không phải....mà vì...mày đặt sai lòng tin của mình rồi...đã như thế thì tiếc cái gì....hả...chán chê...mệt mỏi...bất lực...3 từ này là lí do mày khóc phải không...thế thì dừng lại đi trước khi quá muộn...đừng trông mong vào ai cả nữa...cũng không cần thiết phải tin tưởng vào ai...và trên hết...không ai là trường hợp đặc biệt... đừng bao giờ mong chờ một điều gì nữa hết....
@ all: ...tất cả dừng ở đây thôi...đến một lúc nào đó...

snow_a5_online
17-12-2009, 10:02 PM
to: em
uhm.......c cũng đã nhận ra sự khác biệt ấy oy vì c và e là 2 phạm trù khác nhau mà:D
năm trc = e, c cũng khá tốn nc mắt, nhưng chắc ko vì một số ch như e, c chỉ vì 1 ch thui....
Đến lúc này c cũng ko bít là mình đã vượt wa dc những ch ấy hay là cứ thế nó trôi chảy thui.........
E còn có thêm 1 ng` c và 1 đứa e lun bên cạnh e, hơn c oy đấy
C cũng đã nói cả e, lúc đó c đã buông xuôi tất cả, ko 1 tý hi vọng nào, e còn hi vọng dc cơ mà...........rùi mọi ch sẽ êm thui e ak.....
1 câu ăn cắp bản quyền naz: Dù thế nào đi nữa thì c e mình vẫn là c e, và vẫn quan tâm đến nhau ntnày......
yo e:x

Snow
17-12-2009, 10:06 PM
@chị: Dù thế nào đi nữa thì c e mình vẫn là c e, và vẫn quan tâm đến nhau ntnày......
yo ec :x --->

Precious Stone
17-12-2009, 10:25 PM
To:
Hãy cứ kiêu hãnh như ấy vẫn thế. Cả tớ cũng vậy.
Lắc đầu thật mạnh.
Tròn 7 tuần - dài quá phải ko?

snow_b7
18-12-2009, 03:38 PM
@ snow b3: cái nik của cậu giờ màu đỏ giống hệt tui rùi nè!!! Tự nhiên lấy snow:dummy::dummy:
@ Đạt we` và Thỏ láu: cám ơn hai ng đã an ủi tớ!!!! Tớ ổn rùi!
@ Cà rốt: cám ơn...chỉ có cậu mới hiểu vì sao tớ buồn!!!
Gửi Thầy Sơn: cám ơn thầy đã luôn quan tâm đến học trò...Em xl vì hôm nay đã làm giờ học của thầy bị xáo trộn!!!

Taoxanh
18-12-2009, 05:36 PM
To NAer: giá như... đừng có lần thứ 2...

Snow
18-12-2009, 06:39 PM
@snow_b7: ;)) chẳng bik từ bao giờ tớ yêu cái tên snow rồi cậu ạ :">

He0pr0_B7
18-12-2009, 07:13 PM
To : Đầu to !!!
Thật là vớ vẩn...!!!
Khóc chỉ vì như thế ư ?!!! Phí, phí quá...!!! Ai lại tốn nc mắt vì cái thằng đầu đg xó chợ ấy ?!!!
Sao k nói cho ta sớm hơn ?! Với cái loại ấy chỉ có thể giải quyết bằng nắm đấm mới yên ạ !!!
Lơ nó đi xem nào...!!!!

Precious Stone
18-12-2009, 11:22 PM
To: B O S
Thanks mi. Đừng lo cho tau. Vẫn ổn. Chơi với nhau gần 8-9 năm trời, đây đâu phải lần đầu tiên mi thấy tau thế này, phải ko? Chỉ là 1 chút cảm xúc đi lạc thôi.
Tau biết rằng, có những giá trị quan trọng với mình đến nhường nào. Như tau với mi, dù có những lúc xa nhau. Nhưng khi cần, lại vẫn có thể tựa vai nhau mà nói cho bằng hết. Hãy cứ bay nhảy, vui cười với cuộc sống riêng của mi. Khi nào cần, tau sẽ dựa vào mi nhé, bạn iu!

sakura_nghich
19-12-2009, 12:03 AM
To bò : em nghĩ là em nhớ anh.
một ngày tốt lành
một ngày hạnh phúc
một ngày đầy yêu thương
yêu anh

snow_a5_online
19-12-2009, 12:17 AM
to: ng` ngồi cùng bàn
from: nt :))
Happy birth day to u!!! t gần 19 thì m mới tròn 18:D
Mong m cả t kì này sẽ ko tạch môn nào naz^^
Mai m ko đi off....chán nhờ:(
nt oy, vào pro5 oy, câu bài đớ:))

zX.TT.Xz
19-12-2009, 06:45 PM
@Random: Chúc cậu có một mùa giáng sinh hạnh phúc... cố gắng lên nhé....:):):)

Taoxanh
20-12-2009, 11:31 PM
Người gì mà trông hiền hiền thế nhỉ :) lúc nào cũng thấy trầm trầm, lặng lẽ như thế :) Chỉ biết học thôi mà ;))
Hôm nay e lại gặp a...E đã tránh, cố tránh để ko phải gặp a. Nhưng biết sao đc, tất cả lại đi ngược lại với những gì e mong muốn. Cuối cùng thì e cũng phát hiện ra rằng, anh vẫn ở đây, trong trái tim này :) Cũng từ lúc đó, e nhận ra rằng: việc gì phải ép buộc chính mình? Chính vì thế, từ bây giờ, em sẽ thả lỏng mọi cảm xúc của mình. Sẽ ko có những giằng xé, gò ép nữa. TRong trường hợp này, e muốn đi theo tình cảm hơn là lý trí :)

Chẳng biết a còn nhớ lần đầu tiên e gặp a ko nhỉ :) Biết đến nhau qua một nụ cười xã giao thật tươi :) Khi em đến cũng là lúc a ra về. Một người thứ 3 giới thiệu và anh với e nhìn nhau cùng cười thật tươi :) Nụ cười đó khiến e ấn tượng :) Ngoài việc học ra, a cũng cần phải biết rằng a có một nụ cười đẹp ngây ngất và...dễ khiến ng khác...ngẩn ngơ :"> E từng tâm sư với 1, 2 ng bạn thân về a. E luôn nói trông a rất bình thường (em nói thế để làm gì nhỉ :|)dù nhiều khi muốn...nhảy dựng ngược lên khi thấy nụ cười của a. Nó khiến e xao xuyến :) Đó là lần đầu tiên nhé :) Lần đầu tiên đó chưa khiến e cảm nắng a đâu nhé ;)) Mặc dù đc nghe về a rất nhiều sau đó nhưng ko hề, dù biết a rất hoàn hảo :)
Lần thứ 2, em...nghẹt thở khi nhìn thấy khuôn mặt a từ ngang sang! Bây giờ thì e hiểu điểm yếu của e là gì rồi...là hay mất bình tĩnh...trước cái đẹp :D E chẳng thể hiểu nổi lúc đó đầu óc lâng lâng chốn nào nữa. E đứng ngây ra một lúc gần như nhìn chằm chằm vào khuôn mặt đó. Suốt buổi hôm đó e gần như chỉ chú ý đến a thôi, lạ kì thật :) Mỗi lần 2 ánh mắt chạm nhau, tim e đập thình thich, thậm chí khi a đi lướt qua, gần như e cảm thấy mình run rẩy... Có lúc đã lấy hết sức bình sinh để nhìn thẳng vào mắt anh thật lâu...thật lâu...Nhưng rồi ánh mắt đáp trả của anh lại khiến em giật mình quay đi. Lúc đó, mình đã nhìn vào mắt nhau 5s...5s đấy a ạ :D 5s đó với e là quá xa xỉ :) Ánh mắt đó có kịp "truyền tải" tình cảm của e ko nhỉ? E vẫn đang băn khoăn :D Từ lúc đó cả anh và e lại suốt ngày lẩn trốn ánh mắt của nhau :) E ko ở trong a nên ko hiểu lòng a. E chỉ cần là e, và hiểu a là gì trong e. Thế thôi :)

Precious Stone
21-12-2009, 11:39 PM
To: Phòng iu
Hôm nay là 1 ngày ko vui với phòng mình, gần như đứa nào cũng có chuyện buồn. Nước mắt đã rơi. Nhìn bọn mày thế, nói thật là tay chân tao luống cuống, ko biết làm gì cả. Suýt nữa thì khóc theo rồi.
Mạnh mẽ lên nào bạn iu! Sẽ qua hết thôi. Sẽ cùng nhau đi qua cái lạnh của mùa đông, như năm ngoái ấy. Nhớ cái Valentine củ chuối vừa rồi ko?
Khóc nốt hôm nay thôi nhé! Noel sắp về rồi...
Ngày ấm!
Nếu tay m lạnh, có thể nắm lấy tay t, hoặc t sẽ cho mượn găng tay, thế nhá!

snow_a5_online
21-12-2009, 11:57 PM
to: Group iu dấu:x
Thui bọn m ak, vạn sự khởi đầu nan:D
Công nhận là mí đứa mình loay hoay..vật vã....mà cũng ứ dc như mong muốn...mà lại đến deadline oy:(
Hnay nhìn mí đứa m ức phát khóc, con pé Heo thì cứ tu tu, t vẫn to miệng động viên...nhưng quay đi..mắt cũng ướt....
Khi đặt bút ghi hs, t cá là đứa nào trong bọn mình cũng ý thức dc đủ thứ của khỉ...........nhưng đúng là ko ngờ lại nó lại ập đến ngay từ những ngày tháng đầu tiên ntnày:(
Haizzz.........ko có 1 chữ lý thuyết nào........máy móc thì mới bít sơ sơ:(......phương tiện thì chả có....mỗi đứa 1 nơi......còn Thầy thì cứ dửng dưng như ko:(...như cái kiểu đây là nơi thực tập chứ ko phải Cơ_sở_đào_tạo:(
Mí nhóm kia cũng vật vã mãi đấy bọn m ak, bọn nó còn phải góp xiền mang ra hàng hoàn thành nốt cho nên "cơm cháo" đấy!!!
haizz........

blue_horizon
22-12-2009, 09:39 AM
@Bàn tay: Bớt lạnh đi một chút nhá :|

¶\/¶iC ¥aR[a]¶«
23-12-2009, 09:07 PM
To...: Ui trời ui, đáng iu wa' :x lại đi...ăn trộm rau nhà barn buddy neighbors rùi :)
-------------------
Nhưng mà hình như a định thi lấy hb của CP để đi du học àh...Sao e nghĩ đến mà thấy buồn thế chứ...
Anh sẽ đi, chỉ là vấn đề thời gian thôi đúng ko? Anh đi sẽ tốt cho anh mà...nên em buồn mà...vẫn vui :)

Precious Stone
23-12-2009, 10:10 PM
To: Vic
Cảm ơn em. Chị vui lắm, vì biết rằng, có người biết chị đang chuẩn bị đón 1 Noel tẻ nhạt nữa. Nhưng em yên tâm nhé! Chị kể cho em dự định cho tối mai còn gì? Cũng độc đáo đấy chứ! :D
Em của chị cũng sẽ đón 1 Noel ấm áp nhé! Sang năm ra ngoài này với chị rồi mà!

To: B F F
Cứ tập trung ôn thi đi, ko phải áy náy gì vs t đâu. Tuần sau, khi mà cả tau và mi đều giải quyết xong mớ công việc lằng nhằng này thì mình đi cũng đc mà. Chỉ cần thấy vui, thì ngày nào cũng có thể là Noel!

To: Phòng iu.
Tạm ổn rồi, phải ko? T vui lắm vì hnay bọn mình lại ngồi nói vs nhau nhiều thế. Vì chúng ta là 1 gia đình mà!

To: Bố - mẹ - em
Đợi con nhé! Con sắp về rồi. Nghĩ đến việc tuần sau được về là con lại tràn trề hứng khởi làm nốt những việc này! Con yêu nhà mình lắm!

zX.TT.Xz
23-12-2009, 10:12 PM
To aLL: Chúc mọi người có một giáng sinh ấm áp... bên bạn bè người thân...:):):)

snow_a5_online
23-12-2009, 11:49 PM
To: Anh
Cũng chỉ nên ở mức ấy thui anh ak:D
A cả e cũng chưa quen nhau lâu, còn mù tịt về nhau lém:D
E thjk sự vô tư của những ngày đầu ae mình mới bít nhau:D
Như thế dễ thở hơn anh ak:D
Phải cái tính e cũng hay đùa..nên mới ra ntnày:::D sr a naz:D
4tháng ở đây, e đã tự rút ra dc vài điều..và cái mà đã ăn sâu trong nếp nghĩ của e..thì sẽ khó thay đổi lém anh ah:D ae tốt:))
To: Trang yo
M phải hỉu cho t chứ, con hâm ak...
Đừng có trẻ con như thế:D
Mình đã học cả nhau mí năm cấp 1, h lại sẽ 4n cấp 4 nữa:D.....giữa nơi đất khách quê ng` này, ko đùm nhau thì đùm ai hả con hâm:))

giamdocb12
24-12-2009, 12:01 AM
to trường: 2 ngày nữa đk TC, lại khốn khổ ròi :)) .

Precious Stone
24-12-2009, 01:33 AM
To: Thầy
Thầy cho đề kiểm tra dễ dễ thôi thầy nhá. Cả ngày hôm nay em cày nát phần vốn, cuối cùng mới biết là thầy dặn học phần phúc lợi, hic. bài kiểm tra của thầy quyết định Noel của em đấy!

To: mình
Ngủ thôi, ko lại mọc mụn bây h! ^^

thomit.com
24-12-2009, 11:03 AM
To : Người con gái anh yêu
Hôm qua anh nói chuyện với em. Vui thật, cứ mỗi làn gặp em anh vui lắm, cười nhiều lắm. Tuy chỉ là qua yahoo, nhưng khi nói chuyện anh vẫn thấy đc nụ cười dễ thương của em, khuôn mặt rất gì là đáng yêu của em
Em thật hồn nhiên, anh yêu biết mấy sự hồn nhiên ấy.
Và đan xen với niềm vui ấy là cả nỗi buồn. E nhắc tên ng ấy, một cách hãnh diện, một cách vui vẻ, tự hào. Anh buồn biết mấy, nhưng anh biết làm sao đc. Mọi chuyện đâu như giấc mơ mà mình hằng mong ước
Em ạ, em có biết rằng khoảng thời gian vừa qua anh đã cố và phấn đấu làm 1 việc đó là : quên đi hình ảnh của em, gắng kìm nén những cảm xúc của mình. Nhưng anh ko thể, anh đã ko thể làm đc, và có lẽ chẳng bao giờ anh làm đc
Cũng đã lâu anh mới viết cho em những dòng này, dẫu chỉ là những tâm sự của anh, mình anh biết,em sẽ chẳng biết đc nếu anh ko send cho em. Nhưng cso lẽ nếu gửi đi, thì em và anh lại buồn thôi
Mà anh lại ko muốn em buồn. Anh muốn em luôn cười. Nụ cười thật dễ thương
Cười nhiều lên em nhé...

snow_a5_online
25-12-2009, 08:34 PM
to: Anh
A làm e giật cả mình:D
Hâm lém thui:D
ae tốt mà:))
to: e yo:x
C hok về dc.........chán ế.....đúng là nhìu lúc bùn bùn chỉ mún rủ e đi làm vài vại.........nhưng...:( :(
Lần gần đây nhất c e mình uống vs nhau là hum liên hoan c nhỉ:D
Tết naz cưng........:x

Snow
25-12-2009, 09:23 PM
@Ku: cố lên nhé ku ;)) anh trao cơ hội cho chú
@c yo: ờm thì đành lại phải chờ đến tết vậy :x
Chị về nhớ mang quà tết cho em ná :">

zX.TT.Xz
25-12-2009, 09:31 PM
@Anh: Cảm ơn anh... em sẽ cố gắng....:):):)
@Anh: nó đông người quá....=))

Taoxanh
26-12-2009, 12:07 AM
To...: Chẳng thế diễn tả được những cảm xúc của e lúc này nữa. Thật sự là không thể thấy lòng nhẹ nhõm được. Cười nói, vui vẻ chẳng đc bao lâu thì nỗi buồn lại ùa về. E buồn vì điều gì...ko biết chắc chắn nữa.
E đã ko đủ dũng khí để thể hiện tc của mình...Thật đáng tiếc. Cái tôi quá lớn của e luôn đè bẹp cảm xúc. Và vì thế...e ko thể...
Em buồn vì ko có cơ hội khiến trái tim anh...thuộc về em.
Nhưng a ơi...E sẽ ko bao giờ theo đuổi bất cứ điều gì nếu ko có cơ hội...Vì thế...em sẽ ko chờ đợi nữa. E sợ sẽ phải chờ đợi trong vô vọng...
E mệt quá rồi...Vậy thôi a nhé...

thanda
26-12-2009, 01:27 AM
To: LDP
tớ chít vs đằng ấy mất thui:love::love::love::love:
huhu, sao lại có người cool thế nhờ:love::love:

snow_b7
26-12-2009, 12:37 PM
Gửi Cô của em: em xin lỗi vì đã chểnh mảng trong môn học của cô.... hixhix... Chỉ là tại em lơ đễnh quá.... Mong cô tha lỗi :falldown::falldown:

Precious Stone
26-12-2009, 11:02 PM
To:
Cảm ơn vì đã im lặng. Tốt rồi.Tớ đã có câu trả lời tớ cần, và ấy cũng thế. Thực sự là bây h tớ cảm thấy rất rất rấttttttttttttttttttttt thoải mái.
Nhẹ bẫng...
Những chuyện kia, đã qua như gió rồi...

thomit.com
27-12-2009, 01:06 AM
To Ốm : Mi ơi làm ơn đi, nhanh khỏi họ tau cấy. Tau đuối lắm rồi. Mi thương tau đi. Té càng nhanh càng tốt hộ tau cấy . Tau còn phải thi. Mi cứ bám tau dai như đỉa thế này tau học hành răng đc. Lại còn lượn lờ để cưa gái nũa chứ. Mi ơi, Please. Tha cho tau nhanh nhé :((

Jimmy Page
27-12-2009, 06:44 PM
To Q: Thank you for colorizing my life
Thank you for catering for every fantasy I've got
Thank you for making it all less cold
:)
If you ever cope with trouble, let me know. I'll try my best to help you. Don't know whether I can solve it or not, but I'll never leave you face it alone. I promise.

snow_b7
28-12-2009, 06:18 PM
To A: xl... nhưng không thể... không phải vì cái gì cả... chỉ vì e không muốn thế... em vẫn cảm thấy sợ...không thể hiểu e sao chứ???

kẻ xấu
28-12-2009, 06:20 PM
To Em : Anh yêu em, em biết mà, nhưng mà anh cứ có cảm giác gì đó ... khiến anh luôn nổi cáu, hay nghi ngờ em khiến em mệt mỏi, nhưng em ạ em phải chịu điều đó dài dài đấy.

Taoxanh
30-12-2009, 10:28 PM
To a: :) E thấy lòng thật ấm áp :) Nhưng làm ơn...đừng..tập cho e thói quen chờ đợi tin nhắn của a mỗi tối :)
Cuối cùng, e đã có được những gì mình cần, muốn và...ko thể thiếu... c:smile:

snow_a5_online
31-12-2009, 11:57 PM
to: Flower festival
Đông thế........mỏi chân thế.......:ock::ock:
to :Vịt
Many thanks to u:D
to: Pama
Con xin lỗi........nhưng......
Hnay ....đi giữa đường phố đông đúc.....những thời khắc cuối năm....trời mưa lất phất....sh nhắc đến pm và sự ngang hơn cua của con.......con đã khóc....:(
Vẫn to mồm lém......nhưng thật sự..con xin lỗi........ui sắp sang năm mới rồi....sắp 19 rùi.......ko dc khóc nữa:(

chuduckhai
01-01-2010, 12:02 AM
Happy new year (theo lịch dương) :)) chúc mọi người năm mới vui vẻ :)

Snow
01-01-2010, 06:49 PM
@Chị yo nơi phương xa :x Chị à Lại một năm mới rồi kìa
Chúc chị ănm mới vui vẻ hạnh phúc nhá :x
Hơi tiếc là hok đc chị cạn ly chúc tết.
Thôi để tết âm nhé chị
Yo chị nhiều :x
@chị gái: 10 năm quen nhau, nhưng lần này em mới lần đầu tiên đi chọn quà cho chị đấy :P
Công nhận hok quà nào bằng quà em trai chị tặng chị phải hok :P
Yo chị nhiều lắm ...

snow_a5_online
02-01-2010, 03:07 PM
to: e yo:x
Cám ơn e nhìu:x
uh Tết âm naz:x
c cũng tiếc vì hok về cạn ly vs e dc, nhưng đành phải thế e ak......học 5 tháng chỉ có tập trung vào 14ngày này thui:(
Chúc e yo mãi là e yo của c:x
yo e:x

vitaminb12
02-01-2010, 03:23 PM
@ 2 chị em nhà kia : :)) tình cảm ghê ha :))

giamdocb12
02-01-2010, 03:35 PM
to Khoa: làm vs ăn thế đấy =)). x-( .

snow_a5_online
02-01-2010, 04:43 PM
to: Vịt
:angry: Không phải xoắn:warn::warn::alert::alert::dummy::dummy::dum my:

vyna_candy
02-01-2010, 04:48 PM
to:tg` ku bạn thân :):chúk ku 1 năm mới vui vẻ và hạnh phúc,nhok ko thể đem qà đúng ngày cho ku,sr :( (nhưng mà ku cũng nhận đc qà của ny ku rồi coàn chy nữa nhờ,cái đó là công của nhok mờ,hớ hớ,ko có nhok sao ku quen đc "pé" ý).:proud:

Taoxanh
02-01-2010, 05:33 PM
To...: đồ đáng ghét :refused: bắt người ta phải mong mong đợi đợi chờ chờ :uwaah: Tức lên là dẹp hết lun đấy :( Ghét :(

Snow
02-01-2010, 05:42 PM
@chị yo : :x
@LÃo tê : đi chỗ khác chơi nhé :T

vyna_candy
02-01-2010, 06:16 PM
to gà:my ơi tau buồn lắm hu hu hu :((:((:(( :((
to anh khang hâm:nãy gọi e kái chy zứa :|

Snow
02-01-2010, 06:25 PM
@vy ngộ: :)) thích thì gọi chứ làm chi ;))

vyna_candy
02-01-2010, 06:41 PM
@.@to khang:nói ai ngộ,muốn chết àh.ko thíc nói kiểu đó nhá lão hâm kia :angry::angry:

Snow
02-01-2010, 06:52 PM
@Vy ba bị cu tè :)) thế đc chưa em yêu =))
:proud: mà em ở Phong vân cùi mía làm giè :hmm:
Qua hắc đạo đê :comeon:

Tester_B1
02-01-2010, 08:40 PM
đúng là loạn rồi, snow sao nhiều bài viết thế, chắc phải tốn nhiều công spam lắm nhỉ :))

_Lisu_Lilo_
03-01-2010, 12:49 PM
@anh:lần này v lại viết cho anh...nhưng trên một cương vị khác đúng không nhỷ :x....bây giờ thì anh và v đều đã hiểu lí do vì sao con người ấy lại không thể quên anh oy đúng không nhỷ...anh vẫn lo những điều đó à....tin v nhé anh...anh tập xác định cho v thế thì v chạy đi đâu được nữa....:))....hôm qua v phải đưa con em v về mừ...hứa lần sau sẽ không trốn cơm nhà anh nữa nhé...hok mẹ anh lại bảo v kiêu thì chết :)):))....cái lúc hôm qua anh phóng xe qua nhà v...v sướng lắm ý =))...đâu phải ai cũng có thể như thế phải hok...hehe....ôm anh này>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<....ôm thât chặt nhé.....yêu anh lắm....yêu anh nhất:x:x:x:x:x:x:-*:-*:-*:-*:-*:-*

vyna_candy
03-01-2010, 02:03 PM
to...:tôi đợi ông mãi mà sao ông ko pm lại cho tôi vậy hả?
uổng công tôi ngồi viết vời cho ông,hứ :(

Snow
03-01-2010, 02:25 PM
@một người: nhìn mà khó chịu :T
@Vy: viết cho anh đi em :x

vyna_candy
03-01-2010, 02:30 PM
@khang:k:chuckle::chuckle:
to em yo:my đã về chua đá,mai đy học rồi mà chưa về đy àh,chỵ phone mãi cho my mà ko đk,nhớ my lắm em ơi :((

slam on
03-01-2010, 02:33 PM
to: chính bản thân
f5 đi nào, ko nghĩ nữa, 1 mối quan hệ dày vò nhau thế là đủ rồi, buông tay thôi để ko còn ai phải suy nghĩ, ko còn ai phải đau khổ, phải tự tìm con đường cho chính mình, ko phụ thuộc vào ai nữa, thay đổi suỹ nghĩ, sẽ sống vì bản thân mình thôi. Tịnh pro mà
to: bạn tôi
chúc bạn hạnh phúc bên anh ấy, tớ ko lo sợ điều này nhưng vẫn cứ phải nói, đừng làm anh ấy buồn bạn nhé, nếu anh ấy phải buồn vì bạn thì tớ sẽ dùng mọi thủ đoạn để dành lại anh ấy đấy, nhớ lấy điều tớ nói
to: past
chúc anh hạnh phúc bên bạn em, em sẽ nói cả anh nữa, nghiêm cấm anh ko được làm bạn em đổ 1 giọt nước mắt nào ko thì anh biết tay em đấy, rõ chưa..........yêu anh..........:-*

Snow
03-01-2010, 04:28 PM
@thằng trong gương: sao mi suốt ngày như thế nhỉ, hok đc thì thôi, mà có phải việc đếch gì của mày đâu mà lúc nào mày cũng phải khó chịu như thế.
Lại còn vì một vài con người nữa chứ, người ta có là gì của mày đâu mà mày luôn cảm thấy khó chịu, bực bội thế nhỉ.
Thôi mày ạ. Sống cho người khác một nấy là đủ rồi.
Mặc kệ tất cả ... ta quay về 4 bức tường với một con người buông thả :)) thế cho thoải mái nhri

_Lisu_Lilo_
05-01-2010, 01:29 PM
To...:nói sao được nhỉ...thứ nhất là chẳng có cái gì có thể nói trước được...thứ 2 là...nói nghiêm túc nhé...dù có là có hởi thẳng và biết là sẽ có người buồn....sự thật là có dùng mọi thủ đoạn thì cái điều đó cũng sẽ là không thể...có một sự thật mà đã cố gắng phải dấu...có một người luôn hiểu nhầm mọi lời nói...dù biết rằng hiểu nhầm như thế sẽ khiến cho trái tim thanh thản hơn...nhưng có lẽ nên biết chấp nhận một chút...bởi vì nếu biết tất cả...mọi chuyện sẽ khó mà trở về như xưa
to em :chẳng hiểu vì sao nữa...nhưng chị không hề muốn thế...vị trí của em trong trái tim chị thì không bao giờ thay đổi hết...em vẫn luôn là em...và vẫn là tình yêu của chị...cho dù có một số chuyện khiến mối quan hệ có vẻ khác trước...nhưng tin chị đi...bất cứ kjhi nào chị đến trường....người chị luôn muốn được nhìn thấy đầu tiên là em...em yêu của chị...:x

vyna_candy
05-01-2010, 06:28 PM
to me:ây za,tại sao cái trái tim này lại ko theo ý của mình nhỷ???
hjx hjx,đồ tim phản chủ...."
khy thíc 1 ng` và khy nhung nhớ 1 ng` thỳ cảm giác chắc cũng thế nào sao...
ôi nhớ quá,nhớ mãi cái thời nghịc ngợm của trẻ thơ,những ngày tung tăng cùng
mọi ng`.yêu lắm cái tuổi tinh nghịc,thương lắm ngày tháng xinh tươi...
nhưng giờ đây còn đâu!!!
thật sự thỳ thíc lắm,nhưng lại ko thể nói ra,yêu lắm nhưng ko thể bày tỏ..và thương
lắm nhưng chẳng thể nào bật thành lời.chỷ zữ mãi trong tim.để rồi khy nó đy xa,xa mãi
mãi thỳ lại cảm thấy nhói đau......
to H:tớ Phải làm sao đây?

Snow
07-01-2010, 02:51 PM
@thằng trong gương: mùa đông giá rét, mùa đông của yêu thưong mày nhỉ ???
Mày có thấy tủi nhục cho cái số phận tao với mày hok ...
Nhìn người ta yêu nhau, thắm thiết bên nhau, tao ghen tị lắm mày ạ.
Bao lâu rồi tao có như thế này đâu, ... thế mà chẳng bik vì ai, vì cái gì mà tao lại thế này hả mày...
Cô đơn ... một mình trong những ngày lạnh giá mùa đông ...
CHán ... mày nhỉ ???

_Lisu_Lilo_
07-01-2010, 02:56 PM
@...:bởi vì có một vòng tay và một tia nắng ấm áp sẵn sàng bên cạnh you bất cứ khi nào you cần...nên đừng như thế nữa....you biết mà...một trong 2 người con trai rất quan trọng trọng trái tim tôi có you...:x

vyna_candy
07-01-2010, 08:14 PM
to vitaminb12:vyna_candy, hiện nay mức điểm vi phạm của bạn trên diễn đàn khá cao.
Hãy lưu ý điều này, vì nếu bạn bị 10 điểm vi phạm hệ thống sẽ tự động khóa nick bạn 3 ngày, nếu bạn bị 20 điểm vi phạm nick bạn sẽ bị khóa 10 ngày, nếu bạn bị 30 điểm vi phạm thì sẽ bị khóa nick 1 tháng, với 40 điểm vi phạm, bạn sẽ phải tạm thời xa diễn đàn 3 tháng, và nếu như bạn quá xuất sắc khi đạt được hơn 50 điểm vi phạm, bạn sẽ mãi mãi không cần phải đăng nhập vào nick này một lần nào nữa, vì nick bạn đã bị ban vĩnh viễn.

em có đc cái này là nhờ anh đấy ạk :)):)):))

Snow
07-01-2010, 08:19 PM
@vy: ;)) có cần anh tặng em thêm một vài điểm hok :))

vyna_candy
07-01-2010, 08:22 PM
@khang: ko >:P
to H:có cách gì để tớ nói với cậu ko nhở :w,tớ muốn nói với cậu lắm đấy nhưng mà ko đc phép :(

to vitaminb12: anh còn bảo em toại nguyện cái giề nữa hở :growl:
ỷ nhớn bắt nạt babie :)):)):))

to vitaminb12 : anh có hiểu câu đó có ý nghĩa gì ko,ưkm` anh hiểu đúng ý rồi đó :))
đc chưa hả.:)):)):))
đừng để phải nói câu này,lợi dụng quyêng chức

@ vitaminb12: oh,tks anh đã cho em cái link này :heheh:
còn việc này nhắn luôn với anh là:anh ko cho em vào topic hackkey và lucy là ý gì,tại sao anh ko cho em vào đó :cool:
hay tại vì em nói rằng anh chả có quyền gì để nói về Graffiti của người khác<em nói đúng chứ?>
nếu ko đúng mong anh tiền bối bỏ qua,chứ hậu bối em đây ngu dốt+ kiến thức chưa đủ để có thể hiểu những lời thâm sâu anh nói đâu :)).

vitaminb12
07-01-2010, 08:28 PM
to vyna_candy : #:-s

muốn thỳ đy mà phạt
10 point, hết hạn vào ngày 21.2.2010, cô nương vẫn còn chưa toại nguyện ư #:-s

to vyna_candy:

muốn thỳ đy mà phạt
cái câu này, theo ngu ý tại hạ, có nghĩa là cô nương hỏi "mày có thích phạt tao ko ?" #:-s tại hạ đành phải thưa là "có !" #:-s vậy, cô nương vẫn chưa hài lòng ư? #:-s

@ vyna_candy : quyền chức là cái hư vô, tại hạ may mắn hơn nhiều người chỉ là nhận ra được điều đó #:-s
Phá thì dễ, làm mới khó #:-s 4r là xương là máu của bao thế hệ tiền bối đi trước mà gây dựng nên #:-s trước nay tại hạ hành xử đều theo cái lẽ để bảo vệ công sức của các vị tiền bối mà thôi. Nếu đã có gì lỗ mãng động chạm đến cô nương, mong cô nương cũng vì thế mà xem xét bỏ quá #:-s
Còn phàm như, tại hạ đã làm có gì không đúng thì cô nương cứ đề đạt lên các vị chưởng môn tại đây (http://daoduytu.edu.vn/forum/forumdisplay.php?f=61) #:-s

Snow
07-01-2010, 10:06 PM
@ 2 người kia: dừng lại nhé :-w spam ở đây đấy à .... stop

snow_b7
09-01-2010, 01:16 PM
To me: ôi trời ơi... một tuần khá vất vả với mi đấy cơ thể nhờ... xl nhé... tại mi cứ thích chuốc khổ vào bản thân thôi... giờ thì chịu hình phạt nặng nề này đi nhá!!! hixhix, nói thế thôi... cùng cố gắng nha!:sigh::sigh:
To... : chả biết thế nào nữa... mệt quá!!!

slam on
10-01-2010, 10:38 AM
to: c7
c7 thân yêu, yêu c7 nhiều lắm, sắp chia tay oy, bùn thật đấy, nhưng cố lên c7 nhé, mãi nhớ về c7 :sparkling::sparkling::sparkling:

vyna_candy
10-01-2010, 10:43 AM
to ấy:tks ấy vì ấy đã quan tâm đến tớ :) tks ấy nhiều lắm vì ấy chính là động lực của tớ:)
to me: tết gần đến rồi,người nguời vui,nhà nhà vui,riêng mình ko vui :dead: có lẽ là năm này có quá nhiều bức xúc chưa đc giải quyết nên ko muốn sang năm mới tẹo nào....
may còn đc off 4rum cho đỡ bùn...
time ơi,xin hãy quay chậm thoy,để mình có thể giải quyết hết mọi khúc mắc trong ...mình :)

Snow
10-01-2010, 10:48 AM
To những người xung quanh mình :
Bạn bè ư ... bọn mày nhiều khi còn đểu hơn tao nghĩ :)) mệt
Bố mẹ ư ... quan tâm cái đếch gì hok bik ... cứ chửi nữa đi :)) chửi chán thì im đi nhé
Bạn thân ư... chúng mày giờ cũng có người yêu cả rồi :)) tao cũng chẳng là gì ... ôi haizz lúc có chuyện thì mới gọi đến tao giúp này giúp nọ ... bình thường thì tao cũng chẳng là gì :)) như kiểu qua cầu rút ván ấy nhỉ
Người yêu ư ... :)) tao xin mày đấy... tao có tội tình gì đâu mà đi đâu tao cũng bị nói tao yêu hết con này đến tán con nọ
.... tóm là cút hết đi cho tao nhờ
Mệt mỏi ...