PDA

View Full Version : Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18

vitaminb12
12-08-2011, 02:41 AM
To: mấy đứa hay lảm nhảm
(:|

hoacucdai2611
12-08-2011, 10:28 AM
To: ai đó không thích lảm nhảm
/:)

atlantic_fly
12-08-2011, 08:10 PM
To: chị
Em tin vào các định luật bảo toàn ,từ ngày hay lảm nhảm trên diễn đàn ,ngoài đời việc ấy đã bớt đi =))

Reddevils
12-08-2011, 09:11 PM
To : ME
Luôn làm xong và thấy mọi chuyện mình làm là vô nghĩa , rốt cuộc bao giờ mới làm 1 việc cho ra hồn. Chết tiệt .....................

Braveheart7472
13-08-2011, 08:05 PM
To: 10666
Chị còn nhớ lời hứa em hứa với chị ko...em đang làm đây chị ạ...: )

margarita13
15-08-2011, 12:08 AM
To:

Lại đau bụng :| Cái thể loại gì đây :| Đau quá. Chết mất...

happycat218
15-08-2011, 01:09 PM
To: nếu đọc mess mà hiểu thì nó dành cho bạn :)

C quan tâm đến c nhiều hơn c tưởng đấy chàng trai ạ. Không phải ghen tị với ai là c y ai nhiều hơn :)
Chiều hôm qua c biết được nhiều chuyện không vui của những người thân yêu của c. Thêm chuyện của c nữa :) Thỉnh thoảng c vẫn ghé FB của c mặc dù c biết c ít khi cập nhật trạng thái.
Sắp tới c sẽ bận hơn, cho dù online thì cũng chỉ là treo nick thôi. Thói quen của c rồi.
Cho dù không nc với ai cũng thích avai :) Nhìn mọi người on rồi off và đọc stt để thấy cuộc sống vẫn tiếp diễn.
Đừng lúc nào cũng suy nghĩ nhiều, tự kỷ nhiều giống c :)) Lo mà ngủ sớm đi nhá. Có cần c ngày nào cũng nt nhắc nhở ko?

atlantic_fly
15-08-2011, 02:26 PM
To : NKOL
Đã tìm ra mục tiêu cho con đường phía trước ,cao đấy ,quá cao ,diều trước hết là phải bỏ đi trong suy nghĩ những cái không cần thiết thì mới có hi vọng cho mục tiêu này .
Mình luôn hiểu điều đó ,luôn biết điều đó ,và đang từng bước khó khăn vượt qua ,mấy nay thấy khó chiụ quá ,mình muốn cóp 1 cái đầu thong thoáng của ngày cấp 1 ,muốn 1 ý chí của hiện tại ,và muốn tránh xa những yêu ghét .

ܓܨOrion.p0n
16-08-2011, 12:52 PM
From: N...
To: ...
Tớ bảo cậu chọn 1 trong 2 "love" or "hate"???...Cậu lại trả lời rằng: "Like"...
Tớ chưa hiểu lắm...Nhắn tin lại thì Silent...
Khó hiểu quá ,...c:tire:

atlantic_fly
16-08-2011, 03:08 PM
To: VA
Tớ bảo cậu chọn 1 trong 2 "yes" or "no"???...Cậu lại trả lời rằng: "no"...
ét hay nâu thì mặc kệ ,tớ cứ yêu đến lúc nào chán thi thôi =))

happycat218
16-08-2011, 04:00 PM
To: Không ai cả :))
Y hỏi Y "có" hay "không".... Y trả lời là giữa "có" và" không".
Nhắn tin hay gọi điện đều Silent .
Chả có gì khó hiểu cả. Mặc kệ =))

Đua đòi tí =)) =)) =))

SHINee
16-08-2011, 04:12 PM
To: Okaasan
From: Ano

HONTO GOMEN okaasan vì đã tiêu một đống tiền của okaasan. Con tự hứa lần sau sẽ tiêu ít ít thôi. Arigatouuuuuuuu!c:sweet_kiss:

atlantic_fly
16-08-2011, 05:56 PM
To :chị
Trò này hay =))

happycat218
16-08-2011, 07:38 PM
To:
Ờ. Thì rất hay mà =))

To: NKOL và bạn.
Tạm biệt nhá. Tớ đi đây. Cảm ơn rất nhiều vì đã lắng nghe tớ suốt thời gian qua. Cảm ơn vì đã luôn bên tớ khi tớ cần. Lúc buồn. Lúc vui. Lúc tự kỷ. Cả những lúc hâm hâm quá mức nữa :))
Có thể tớ sẽ trở lại. Có thể không. Nhưng vẫn sẽ thường xuyên ghé thăm 2 bạn :))
Hẹn gặp lại vào một ngày ở thì tương lai. Khi tớ, ít nhất đã đạt được một điều gì đó :x
Love you :x Tớ ít dùng chữ love và icon :x lắm đớ :-< Chỉ dùng với những người tớ cực kỳ yêu thương thôi đớ :-<
So Goodbye Don't cry and Smile :)

atlantic_fly
16-08-2011, 09:44 PM
To :at
Tìm đi aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

ܓܨOrion.p0n
16-08-2011, 09:48 PM
to: con dở hơi
Không hiểu sao bị chửi thế mà nó lại càng dở chứng hơn... Mịa xừ.... Chỉ có dở hơi mới chửi càng dở hơi c:canny:

Reddevils
18-08-2011, 05:21 PM
To : GD Kwon Ji Yong
Saeng-il chuk ha hab ni da . Sarang hae yo !!! . Happy Birthday G-Dragon . V.I.P Love LONG :P Saja boda yhong gam ha ge happy birthday to u. Fighting.....:x :x :x

atlantic_fly
18-08-2011, 05:43 PM
To :
Chơi dở quá ,tệ thật ,3 ván thông ,ngày trước mà thua thế này chắc phát điên mất :))
Tâm chẳng để vào đấy ,hay thật ,hay cái con khỉ =))

hoacucdai2611
18-08-2011, 09:49 PM
To: mọi người
Đừng đọc nhá. Sốc chết đá =))

Đã bảo là đừng có đọc rồi đá :s:huh: Vẫn đọc à s:sway: Cứng đầu nhể :rb_nose:Có phải viết cho mình đâu mà đọc s:doubt:Không đảm bảo tính mạng của bạn khi đọc đâu nhá s:ayee:
To: chàng hoàng tử đẹp trai, galant, hào hoa, phong nhã của lòng em =))
Hôm nay sinh nhật chàng mà em trót quên mất. Gửi tới chàng ngàn lời yêu, chúc chàng sinh nhật vui vẻ =)))
Ôi tiếc thay 1 thời!!! Nụ cười lãng tử ấy đã làm xiêu lòng biết bao cô gái, trong đó có cả em :x Giờ đây chàng đã thuộc về mấy em lợn rồi, không còn thuộc về ai nữa =((
Nhưng dẫu vật đổi sao rời, lòng em vẫn hướng về chàng. Em sẽ không bao giờ quên những kỷ niệm của đôi ta =))

magaden_c8
18-08-2011, 11:32 PM
lộn xa lộn xộn....về đêm trời mát thật,ae nhỉ....

Precious Stone
20-08-2011, 10:32 AM
To:
Love me tender...
Love me sweet...
Never let me go!

thomit.com
20-08-2011, 08:43 PM
To Tiền :
Sao e cứ bỏ a mà đi thế này :((

happycat218
21-08-2011, 06:04 PM
To:
Gặp lại bạn sớm hơn dự định :-* Nhớ lắm :-*

Cái thời tiết khỉ gió thật là thất thường hết biết. Sáng ra thì mưa, rồi tạnh. Trời man mát. Làm mình ko thèm mặc áo dài tay T____T Đến trưa mới nắng chói chang T____T Đã chẳng trắng với ai thì chớ T____T
Hôm nay cảm giác vừa rất vui, vừa rất tự kỷ :))
Mèo con của dì lớn lên nhiều quá :x Càng nhìn càng yêu :x Dì có việc phải về ngay chứ không thì ở lại chơi với em lâu lâu đá :-< Nhưng thôi không sao, còn gặp em nhiều mà :-* Eo ơi sao mà yêu thế :-*
Ra là chúng ta rất có duyên, lại tình cờ rồi ngan ơi =))
Đi ngủ lúc 4h kém và giờ mới dậy đây =))

atlantic_fly
21-08-2011, 10:11 PM
Xin ,mày ,đừng có nghĩ lung tung nữa ,mày dở hơi lắm ,mày có nhàn đến mức được nghĩ đến những cái cần phải bỏ đi thế không ,mai tao có nhiều việc lắm ,giúp tao đi ,đừng bắt tao nghĩ về hình ảnh ấy nữa ,xin mày đấy ,hôm nay tao mệt quá .
Cái không phải của mày thì đừng có nghĩ đến nữa ,mày thấy ông trời không công bằng khi những cái mày thích mày đều phải làm trái hả ,trách mày bất tài không ...,thắng làm vua thua làm giặc mà ,nhất định mày phải giữ ,đừng làm những việc bồng bột như quá khứ nữa ,mày có muốn người bạn ấy lại khó xử không ,cố lên ,mày sẽ làm được ,đừng sai lầm nữa nhé!

happycat218
22-08-2011, 10:57 PM
To: thằng em >:)
Khỏi phải dụ dỗ đại ca >:) Không có cá gỗ cá ghiếc gì hết >:) Mơ đi sói ạ >:)
Lo đi mà làm đồ án đê >:) Rồi lại thứa khuya mà xem bóng đá >:)

Tự nhiên lại khiến cho có người phải lo lắng cho mình :) Không sao cả đâu. I'm ok :)

snow_a5_online
23-08-2011, 12:22 AM
To: đôi bạn trỏe
Chài.. có vẻ khó nói nhể :-s
Cứ tiếp tục như thế, đến lúc... thì tớ và Mr kh.h hem ý kiến j đâu nhaz.
Đã hết lòng, hết sức!
Tớ và Mr kh.h ko muốn những ý niệm về đôi bạn lọt vào óc nữa. Lão bảo cũng mệt mỏi lém oy.
Đấy, con số 3 định mệnh cũng ko phải ngoại lệ đâu. Thề đấy!!!

atlantic_fly
23-08-2011, 10:57 PM
To :NKOL
Lâu lắm rồi mình chưa vui ,thấy mọi thứ cứ thường thường trôi qua ,thỉnh thoảng có cười phá lên vì cái gì đó hay hay .
Hôm nay mệt ,lại đón nhận 1 tin không hay ,loại ngay từ vòng gửi xe rồi ,có lẽ mình đã quen với thất bại ,thật sự giờ rất mệt ,mong sẽ có 1 giấc ngủ ngon ,không nghĩ lung tung và mơ lung tung ,thật ra trong lòng mình còn vô số thứ phải lo lắng ,chẳng có khi nào mình thanh thản cả .
Kể mà tìm được bài nào hay hay mà nghe thì tốt ,mong là vài ngày nữa sẽ được nghe chị hát ,chị nhớ chọn bài nào hay vào đấy :x
Xong mọi việc rồi mình sẽ xin đi đâu đó 1 buổi chiều ,đi nhìn lại lớp học thêm ,nhìn lại mái trường cấp 3
,kể mà được lên cái lớp ,để nhớ lại giờ ra chơi ,nhìn xuống sân trường ,lang thang ra chỗ trước phòng giám thị ,trong quá khứ hạnh phúc của mình gắn liền với những nơi ấy .
Sắp nhập trường rồi ,nhanh thật ,mình đã sẵn sàng !

snow_a5_online
24-08-2011, 11:18 PM
To: Mày
T và m đã mail đi lại 6 cái, cộng thêm nửa tiếng chat chỉ có gõ và gõ.... và kết thúc như vậy đấy!
Đứa nào cũng ngang.
T càng cố nói cho m hỉu vấn đề, m càng ko hỉu và ko mún hỉu.
M đưa tất cả 3 năm trời về con số 0
Và những câu khác nữa.
T ko chấp nhận.
T lun nói lý vs m, chứ chưa bao h lôi tc bạn bè bị ảnh hưởng, vì đây là chuyện chuyên môn.
Vậy mà... m vậy đấy...
Ok m ko cùng, t sẽ vẫn tiếp tục dc. Đám kia chưa ăn thua j. Thì t khắc cố.
Nhưng t.c bạn bè, vì những ch này mà m cho nó về con số 0.
Thế hả m????
OK.
....
To: Mình
Tối nay mình đã dự định vít 1 số thứ, vì mai đi cả ngày. Nhưng ức chế quá, ko vít nổi nữa. Bài cho ngày mai đã có rùi. Có lẽ mình sẽ đi ngủ sớm.
Chỉ tiêu ư??? Mình cố gắng hết sức, chăm chỉ... và chăm chỉ... là sẽ ok mà.
Cố nhên Snow :)

hoacucdai2611
25-08-2011, 12:12 AM
To:
Thank you for missing me :) I will remember the day. Don't worry, hah :)

Đôi khi dừng lại thật lâu trước cuộc đời mới biết ai là người yêu thương mình thực sự :)

atlantic_fly
25-08-2011, 09:07 AM
Bạn sẽ tới từ các dòng chất lưu !

atlantic_fly
25-08-2011, 12:51 PM
To:chị
Chúc mừng sinh nhật chị,tặng chị này :-*
Mấy chữ này em gửi từ cách đây 5 ngày nhưng mạng chậm nên hôm nay mới đến nơi được !

atlantic_fly
25-08-2011, 09:07 PM
To :Vân Anh ngày cấp 1
Không biết bây giờ cậu xinh thế nào rổi nhỉ ,tớ rất muốn thấy cậu :))

hoacucdai2611
25-08-2011, 10:11 PM
To:
Chị cám ơn :))
Cơ mà em nhìn nick đó mà không để ý đến nick này sao ngốc :))
218 có nghĩa là 22/11/88 rõ ràng hơn thì là 22/11/1988 Ngày sinh first love của chị :)

atlantic_fly
25-08-2011, 10:21 PM
To :chị
bfsnfskvmlmb lmfls,f;s,vps,g g,;,v;sgb, Câu đó tiếng Xu Đăng có nghĩa là :Em vui vì sắp tới SN chị ,em sẽ bắt chị hát cho em nghe nữa :))

hoacucdai2611
26-08-2011, 05:26 PM
To: ông trời :x
Chiều mai mưa nha ông :D To hay nhỏ cũng được, nhưng chắc chắn là phải mưa đấy ạ :D
Con cảm ơn. Hun ông phát :-*

Tặng ông ạ :">

_tqx-DTIIxA&feature=related

Precious Stone
26-08-2011, 07:15 PM
To: BFF
Nhanh khỏi m nhá! Để còn cùng t vi vu vào 11-9 này nữa. Thương lắm thôi, cứ gầy yếu và xanh xao thế này đến bao giờ nữa. :(
Qua kiếp nạn này, m nhất định sẽ khỏe mạnh. Sẽ ăn được, ngủ được, và béo lên!

To: M.S
Mắt ko thấy, tai ko nghe, thì tim sẽ ko đau.
Biết để làm gì chứ?
Vẫn là ko thành thật.
Nhất định, sẽ ko có bất cứ sự gượng ép nào nữa.

Precious Stone
27-08-2011, 10:55 PM
Hnay là 1 ngày kỉ lục về số lượng tn. :))
Ko có t léo nhéo suốt ngày, c vẫn ổn, thậm chí rất ổn...
Chạnh lòng...1 chút thôi...
Nhưng mà, có thật là vì tình cảm chưa đủ lớn, để nói ra điều ấy ko?
THực sự...t ko muốn gượng ép. Và cũng có những điều nên dùng trái tim để cảm nhận...
NHưng mà, đừng làm t thêm hoang mang...

Nếu đọc đc, và hiểu tn này, c biết nên làm gì rồi chứ?

snow_a5_online
27-08-2011, 11:56 PM
To: Ng` sẽ ko bao h tin!
Biết nói sao nhỉ???
Đúng là chẳng nói dc như nào vs nhau, đành "xả" ở đây vậy!
T chịu m thui V ak, hnay khi biết ra, t ko còn sức mà làm um lên nữa, chỉ buzz m và nói vài câu. Đến chìu m đt thì t cũng nói chừng ấy câu, và kết = "T chán lém!"
Tại sao chứ? T cò quyền mắng mỏ um xùm lên, vì m sai rõ ràng, m làm thế này, ảnh hưởng đến ko chỉ 1 ng`, m ko nghĩ dc như vậy sao? Mất hết... mất hết niềm tin m ạ. Ng` ta ko tin Chị tao, Chị ko tin t, và t..... ko còn tin mày nữa ư????
Có lẽ t cũng quá tin tg và chủ quan... nhưng m ơi, m nghĩ ngắn vậy sao????
H t chỉ biết tự nhủ mình rút kinh nghiệm. Bài học này nhiều vị quá m ạ!
1 lần vs t như thế này là quá đủ m ak. Lần trc là vs Ng, hậu quả cũng tương tự. Nhưng lần này, đau quá m ơi, tao, tao đây gánh m ạ!!!
Ko biết chị sẽ cũng nghĩ như t ko? rằng chỉ 1 lần như này cũng là quá đủ??? Thế thì t tự tử mất. Trời ơi c:too_sad:
Cầu mong là ko như thế... chị ơi...

vitaminb12
28-08-2011, 02:15 AM
To : các bạn của tớ, là Gấu, Rùa, Pếu, Loi, Thỏ, Snow, 6, Đốc, Cu, và cả tớ nữa :))
Ở TLN, tớ luôn tìm thấy nhiều hơn một cái miệng để cười, chém gió, cãi nhau, để giành hát, và để giành ăn nữa. Ở đó có nhiều hơn một ánh mắt tin tưởng, để khi chính tớ không tin vào mình, thì vẫn lại thấy các bạn tin vào tớ. Ở đó có nhiều hơn là một "đám bạn dở hơi", ở đó có cả một gia đình dở hơi, cùng nhau sống, và cùng nhau cười...
Và nếu hôm nay là một ngày tồi tệ, thì cũng đừng quên, ở gia đình ấy chắc chắn cũng có nhiều hơn một bờ vai có thể dựa vào, nhiều hơn một đôi tai có thể lắng nghe...

Precious Stone
28-08-2011, 09:07 PM
To: bạn hiền
Hôm nay, thực sự xin lỗi c! Làm bạn vs t, hình như c chẳng nhận được gì ngoài phiền phức, chủ yếu là do cái tính hâm dở của t mang lại.
Lại là t sai. Lúc nào cũng nóng vội, chỉ biết đặt câu hỏi, ko biết kiềm chế cảm xúc, ko biết cái gì nên nói, cái gì ko!

Nhưng mà, cách cư xử của c hôm nay, làm t thấy thất vọng! T ko đủ lí lẽ để nói với c. Chuyện thực ra rất đơn giản, nhưng c đã đẩy nó đến mức này. Ừ, c lúc nào cũng có lí!

snow_a5_online
29-08-2011, 11:10 AM
To: Mr. Canon
Thankzzz nhé :)
Một ngày vật vã với nắng thiêu đốt trên đầu và nóng dưới sân cement bốc lên :-ss
Chạy... tốn xiền nc.... có cả chán nản nữa... nhưng mà cũng okie rùi anh nhỉ :D Cái tin lên vs 7 pics rùi, hé hé. Còn bài kia nữa, đang edit nhóe... Một nửa ngày của lắng lóng và mệt mỏi, nhưng chạy nhìu cũng phần nào khiến e nguôi nguôi ch htrc :D Sẽ típ tục cố gắng "song kiếm hợp bích" nha :))
...
To: Các bợn 9D của tớ :)
Zui chứ... ko zui hơi phí :P
Bạn Mít khôn vãi trong cái khoản chọn địa điểm nhá :-w Cơ mà vịt cũng ngon c:still_dreaming:
Bạn Trường cai, éo ơi, càng ngày càng "nhớn" :)) Uh "cái thời ấy" qua rùi nhỉ ;;) Mà 2 đứa mềnh lại còn "cùng ngành" nữa :)) Sẽ có duyên đấy c nhỉ ;)
Bạn WC vẫn thế, nhẹ nhàng và đa tình lớm bạn ạ :-<
Còn bạn Nến dở hơi của t thì... ko bít có nhớ dc là ay ẹ ó ồi ở quán vịt và tớ phải đi xe của bạn ko hử??? Chết cười, cu cậu đang "ngủ" thì bị đứa nào gọi dậy bằng dc và dí cái mic vào miệng :)) Lại hát hay và sung chứ :))
Bạn Long lạc bị đánh giá là nói nhìu hơn ngày trc nhé :> Cơ mà lớn cả rùi, nên vậy đấy :> Khổ thân bạn đưa P về chạy cơ động bị xòe :-< nhưng lại nt trc hỏi t vs Mank về an toàn chưa :D Nhớ lời hẹn trà chanh nha :P
Các bợn Ngọc, Tú, 2 Quân, Đồng đen.... blah blah... uh đúng là có những ng` 5 năm mới gặp lại nhau... nhưng mà ai cũng "lớn" hơn rất nhìu, nhất là trong suy nghĩ. Ai cũng khác, cũng thay đổi, nhứt là các bạn gái :">, cứ như lời Trung nến ý " Đứa nào khác ở đâu thì khác, nhưng bạn bè mình vs nhau đi lên từ cây lúa, ko khác dc nhá :)) "
....
Cứ như thế này mãi thì thjch nhỉ :)

atlantic_fly
29-08-2011, 11:24 AM
Hôm nay là .... chúc .... .MộT NGÀY NÀO ĐÓ MÀY SẼ ĐI NHANH HƠN TẤT CẢ HỌ !

hoacucdai2611
29-08-2011, 08:23 PM
To:
Chúc mừng sinh nhật em nhé. Trở thành tân sinh viên rồi thì cũng nhớ chăm chỉ học hành để không phải thi lại/ học lại nha.
Tuần mới tốt lành :)

Are you missing me?

To: chú yêu :x
Sống là fan ARSENAL, chết làm ma Emirates. 1 ngày là gooner, cả đời là pháo thủ. Fighting chú yêu :x

hoacucdai2611
31-08-2011, 10:53 AM
To: anh
Biết anh về rồi mà chả dám liên lạc với anh. YH, FB, SMS :|
Thấy anh bận rộn với gia đình, với gặp gỡ bạn bè mà không dám làm phiền :-< Vì dù sao bé cũng có ở HN đâu :-< Cơ mà bé nhớ anh và muốn gặp anh lắm ấy :(( Sao về mà không nói với bé câu nào :(( Đồ độc á :((

Mới nhận đc tn thông báo thứ 4 tuần sau được nghỉ =.=" Thế mà chủ nhật đã bị đuổi đi rồi =.=" Ôi cái cuộc đời mình =.="

Precious Stone
02-09-2011, 01:58 AM
To: em zai!
Chúc mừng sinh nhật em! Iêu em lắm! :x

sick_rose
02-09-2011, 10:51 PM
hầy,atlantic_fly là thần dân bê nào mà đi mạo danh b52 ấy nhỉ,a tra sổ r ko có hộ khẩu của chú trong b5 đâu:D

hoacucdai2611
03-09-2011, 08:57 AM
To: pldc
Hứa làm xong tiểu luận rồi mới đi chơi =((
Cơ mà lười lắm :(( Lười cực kỳ luôn ấy :((

atlantic_fly
03-09-2011, 10:11 AM
To:rose
Em là dân B12 ạ , B 52 là tên 1 loại máy bay :))

sick_rose
03-09-2011, 10:16 AM
biết ngay mà.B52 cũng là tên thông dụng mà dân B5 hay gọi

letung.1607
03-09-2011, 02:56 PM
Gửi đến người tôi yêu http://mp3.zing.vn/bai-hat/I-Yiruma/ZWZ970IZ.html

Precious Stone
03-09-2011, 04:48 PM
Chắc c cũng thấy thái độ của t những ngày qua khang khác. Nhưng chắc c cũng chả bận tâm xem nó là vì sao đâu nhỉ? C có nhiều thứ để quan tâm, và, thời gian này có lẽ nên dành cho gia đình. Xa 1 chút, để xem có thực sự cần ko?
2 ngày nữa. Hi vọng là c nhớ. Chính bản thân t, cũng ko muốn vì cái lí do củ chuối đó mà giận hờn. :)
Mà, nếu c ko nhớ, thì sao đc nhỉ? Chắc chắn là t sẽ ko thể coi như ko có gì xảy ra rồi. :|

"...Biết đâu khi ngày mai thức dậy, yêu thương kia mong manh tựa cơn gió bay qua..."

hoacucdai2611
05-09-2011, 08:01 AM
To: các cháu 09-12
Chúc các cháu có 1 năm học lớp 12 vui vẻ nhá :)) Chơi nhiều vào không ra đại học lại tiếc đấy =)) Cả lớp chịu khó bỏ học với nhau nhiều nhiều vào nhá mà đi chơi =)) Cơ mà cũng chăm chỉ bài vở tí ;))
Cuối cùng là chúc các cháu đậu đại học nhiều nhiều :">

To: Chị nhắn tin cho cưng nhưng chưa gửi đc :))
Chúc cưng của chị buổi sáng tốt lành :D
Chào ngày mới. Chào tuần mới. Chào năm học mới :x
Năm nay lớp 12 rồi, học tốt nha cưng :D

Braveheart7472
05-09-2011, 09:37 AM
To:có gì chị cứ nhắn tin qua yahoo nhé,điện thoại em bị tạm giữ rồi:))
Em cảm ơn chị :x

Precious Stone
05-09-2011, 11:27 PM
To: London
Chúc mừng sinh nhật c! :)

atlantic_fly
06-09-2011, 05:53 PM
To : at
Tình yêu chi phối khá nhiều người ,nhưng trong đó không có bạn ,có lẽ là mày thích cái cảm giác ra hồ Gươm ngắm gái hơn là nhớ mong 1 ai :))
Lên Đh có khá nhiều cái để phấn đấu ,đã

hoacucdai2611
07-09-2011, 11:22 AM
To:
Em chờ đến cuối tháng 2 năm sau nhá :-< Hứa rồi là phải làm đấy :-< Không làm là em xử >:)
6 tháng thôi mà :empty:

Precious Stone
07-09-2011, 06:14 PM
To: B O S
Xin lỗi ty, vì ta mà ty phải chịu ấm ức. Ty cứ chửi bới đi cho bõ tức, ta sẽ vào hùa, cùng chửi vs ty. :x. Đừng bận tâm về chyện của ta nữa, ta đã có giới hạn riêng rồi. :), nhá!

To: con lợn
Chả biết dùng từ nào để nói vs m. Gọi là "lợn" e rằng còn xúc phạm đến các bé heo. :))
Cái loại như m, nếu ko sửa đi, ra ngoài có ngày ăn acid, thật đấy. Từ lâu t đã coi như ko có m trong cái phòng này rồi, vì thế đừng có làm t ngứa mắt thêm. Đong đưa zai thì cứ ra ngoài hè, nhá, nghe cái giọng lả lướt của m mà phát buồn nôn. Đúng là cái loại thiếu hơi zai là ko chịu được. Vô sỉ. Sống để người ta khinh như thế, cũng khổ thân bố mẹ m! Loại con gái đã rỗng tuếch, còn ra vẻ nguy hiểm. :)). Bây h t mới thấy mình dại vì htrc khi em đầu gấu thành Vinh định vứt đồ của m, t lại khuyên can. :))

2 n q, c l n n đ t k? "|

happycat218
07-09-2011, 08:09 PM
To: chả ai cả >:)

Bị ban nick. Á há há s:ayee: Lần này là ban xịn hẳn hoi nhá s:ayee:

http://i1187.photobucket.com/albums/z393/hoacucdai2611/untitled-2.jpg

happycat218
07-09-2011, 11:55 PM
To:
Mèo có làm gì đâu mà giận mèo :| Người đâu mà hâm thế :|

happycat218
08-09-2011, 12:52 PM
To: someone
Cậu cứ như cơn gió. Đến bất ngờ và đi cũng bất ngờ. Có khi nào mãi mãi cậu là cơn gió. Và tớ sẽ chẳng thể nào giữ lại bên mình?!

Hy vọng ở đó trời không mưa =)) Nếu không thì mình chính thức nói lời tạm biệt với cái nick .... =))
Còn chưa kịp viết đủ 600 bài =))

happycat218
09-09-2011, 12:58 PM
Bài thứ 4 liên tiếp :vatva:
To:
Hà Nội vào thu rồi phải không? Đi đâu cũng thấy những stt, những wall post tâm trạng rất chi là lãng mạn :x
Enh mong chờ mùa Thu
Trời đất kia ngả mầu xanh lơ
Đàn bướm kia đùa vui trên muôn hoa
Bên những bông hồng đẹp xinh.

happycat218
09-09-2011, 11:32 PM
Bài thứ 5 liên tiếp :vatva:
To:
Bị đơ =)) Và có những phản ứng cực - kỳ - hâm từ lúc biết 1 điều khủng khiếp :))
Hóa ra là HỌ có quen nhau :)) Người này. Người đó. Và người kia :)) HỌ đang làm cái quái gì thế :)) Có biết tôi bị đau tim không :)) Vô tình hay cố ý vậy :))

Cảm ơn cái YH hôm nay bị hâm đúng lúc cần hâm :)) Nếu không mình sẽ lao đầu từ tầng 5 xuống tầng 1 và chết chìm ở Ao Cầu Vồng mất thôi =))

Cảm ơn. Cảm ơn lắm ấy :)) That's enough =))

Xin lỗi. Và tạm biệt.

hoacucdai2611
11-09-2011, 06:16 PM
To:
Ai dám đổi tên topic của ta đá s:doubt: Ta mà biết thì ta :hang:

To:
Oa oa :(( :(( :(( Anh M iêu đang ở chỗ nào thì chỗ đó tạnh mưa đi nhá :(( :(( :(( Năn nỉ mà :loser:

Precious Stone
11-09-2011, 07:32 PM
To:
K phải dành cho t đâu, nhỉ? T nhất định k đc tưởng bở!
Nhưng mà...t vẫn rất muốn tin...

ܓܨOrion.p0n
11-09-2011, 08:34 PM
to:
Buồn quá. Mai trung thu mà chẳng mún đi đâu, phải làm sao... làm sao đây :(

atlantic_fly
12-09-2011, 08:51 AM
To :các bạn trên FB
Cám ơn đã chúc mừng sinh nhật tớ ,tớ không lên được FB ,cám ơn rất nhiều !

Precious Stone
12-09-2011, 02:18 PM
To:
Rất ngốc, quả thật là rất ngốc mà.
Lâu như vậy mà k nhận ra.
Ko chỉ ko biết quý trọng những gì mình đang có, mà còn dễ xao lòng vì những gì đã có. Cầm nắm hiện tại, nhưng cũng ko nỡ buông quá khứ!
Cũng chỉ vì tham lam
Mà sẽ ko có gì hết!

hoacucdai2611
12-09-2011, 07:45 PM
To:
Chị lại chúc mừng sinh nhật em lần 2 nhá ;))

Precious Stone
13-09-2011, 07:10 AM
To:
Lại dở hơi rồi? Sao t lại nghĩ đó là tn của c chứ? Hộp thư báo đầy, xóa bớt tn đi nhưng mãi k thấy tn đến? K lẽ vì trước đây đã vài lần c nt bị như vậy nên...
K phải, k phải mà...
Kể mà c biết đc t đã muốn hỏi c đến thế nào?

Braveheart7472
14-09-2011, 03:48 PM
To: anh
Em xin lỗi anh
Posted via Mobile Device: UA

hoacucdai2611
15-09-2011, 01:03 AM
To:
Sáng mai thi tốt nha anh yêu :x Đừng để bị thi lại đấy :)) Mất công em làm cho mấy bài tự luận liền :D

Precious Stone
15-09-2011, 08:18 AM
To: JAD
Trước khi là M.S, c đã từng là JAD! Kể mà mọi chuyện chỉ đơn giản như thế! Dream, mơ rồi sẽ tỉnh!
1 tuần... C vẫn ổn, thậm chí rất ổn. Tất nhiên rồi, ko vướng cái đứa phiền phức này nữa mà! Ai bảo là t ko chạnh lòng khi so sánh với chuyện cũ nào?
Vì c hay quên, nên t sẽ giữ kỉ niệm hộ c. T sẽ ko quên cái đêm ngồi trên bậc hè cao, bốn bề là nước, bên trên là trời sao, bên cạnh là c... :d. Cứ như là mơ vậy!
Bình yên nhé!

hoacucdai2611
16-09-2011, 12:07 AM
To:
Cuối cùng cũng xong #:-s Đã ngu các thể loại phần mềm rồi còn bắt mình làm mấy cái này :(( Có mỗi cái ghép các hình lại cũng không xong nữa :(( Chả hiểu mấy thằng cha học đồ họa trên máy tính thì sao nhở :hang:
Send cho lão già rồi :-s Lão mà chê thì chết với em s:bobo:

hoacucdai2611
17-09-2011, 01:49 AM
To: 1 mem của diễn đàn :x
Thật lòng mà nói thì hôm nào em cũng chờ đọc NKOL của chị xong rồi mới đi ngủ ;)) Như một thói quen ;))
Chúc chị ngủ ngon :sleep:

atlantic_fly
17-09-2011, 09:45 AM
To :
Sao lúc nào đọc NK của cậu cũng thấy cậu buồn ,chán chết ,mà hơi tức ,tại sao cậu cứ thế nhỉ .
Cậu từng nói với tớ là đừng suy nghĩ nhiều ,làm đơn giản mọi thứ mà ,quỷ tha ma bắt đứa nào làm cậu buồn :))

Precious Stone
18-09-2011, 01:20 AM
To: Tình yêu
Trên danh nghĩa thì ty vẫn là ty của ta, vẫn là đối tượng ta để relationship. :)). Mặc dù hữu danh vô thực, nhưng mà vẫn iu ty lém lém.
Xem nào, vậy là ty già hơn ta rồi nhá. Càng tốt, làm chỗ dựa cho ta thì phải chững chạc chứ. 11 năm chơi với ty, bỏ đi những lúc ghen tị với ty chuyện, như ty ko ghen hơi phí thì chưa bao h ta ghét ty cả. Ty cái gì cũng tốt hơn mức cần thiết . Sự điềm tĩnh của ty là cái mà ta luôn mong muốn có được.

Ngủ ngon nhé, ty của ta. Ngày mai, sẽ ngọt ngào những ước hẹn... :x

To: ^^

Chả biết có phải e mention chị ko, cơ mà cứ vơ bừa đã. Kệ em nhỉ? Ai cấm ngta góp nhặt niềm vui đâu. Dù rằng bạn hiền xấu tính của chị cứ bảo chị dễ lừa, tưởng bở.

To: Cụ hưm

Lại tiếp tục chiến dich " làm cho 1 số người phải ân hận" m nhỉ? T ko biết. Lần này, nhuệ khí chiến đấu của t suy giảm đến mức đáng báo động. :((. T ko muốn đâu.

To: ai đó

Dạ dày yếu, ko uống đc rượu, chả biết có uống nhiều ko? Chả biết có bật quạt to ko, đêm lạnh ko biết có biết đường lấy chăn đắp ko?

Precious Stone
19-09-2011, 12:18 PM
To:
2 tuần rồi. Sau những lúc tự vứt mình vào bận rộn, lại là khoảng lặng...
2 tuần, đủ để biết ko cần chờ đợi thêm nữa...Ừ, rõ là k cần mà.

Braveheart7472
21-09-2011, 03:36 PM
To các anh chị của em
Em sẽ ko thi đội tuyển Lý đâu ạ. Em xin lỗi.

hoacucdai2611
21-09-2011, 10:52 PM
To:

Vì em là Nhân Mã nên em hay bất ổn lắm, anh có thể để
ý quan tâm đến em nhiều một chút được không. Sáng có
thể nắng, chiều có thể mưa, mà trưa lại gió mùa đông
bắc...

Vì em là Nhân Mã nên nếu muốn yêu em hãy làm bạn với
em trước, em cần sự tin tưởng vào con người đích thực
nơi anh

Vì em là Nhân Mã nên trong lòng em luôn tràn đầy ước
mơ và khát vọng. Đôi khi anh không cần làm gì cả, chỉ
cần ngồi đó nghe em kể về những giấc mơ

Vì em là Nhân Mã nên em bị người ta nói xấu là không
thích kết hôn. Thật ra thì em cũng thích tự do lắm, đừng
cầu hôn em vội cho đến khi nào em tự muốn buộc mình
vào anh

Vì em là Nhân Mã nên anh có cáu thì đừng có mà to tiếng
với em, hãy nói cho em biết rõ ngọn ngành và phải nói có
lý lẽ, không em sẽ khóc em sẽ gào em sẽ nhào ra đường,
bỏ anh ở lại một mình mà cáu giận

Vì em là Nhân Mã nên anh sẽ luôn bất ngờ vì những điều
mới và lạ mà em mang tới cho anh và gia đình của chúng
ta

Vì em là Nhân Mã nên em thích nuôi cún, nuôi miu, nuôi
cá, nuôi chim, nuôi rùa.... nuôi nhiều nữa. Anh đừng sợ
bẩn sợ ồn sợ mùi mà cấm đoán em

Vì em là Nhân Mã nên em thích ai chủ động bày tỏ tình
cảm với em. Vì đôi khi em vô tâm không cảm nhận được
sự ngọt ngào mà anh giấu kín trong lòng

Vì em là Nhân Mã nên đôi khi em thích, em sẽ ôm hôn
anh giữa đám đông xa lạ, chả sao anh nhỉ, giống phim
Tây í mà.

atlantic_fly
22-09-2011, 12:15 PM
To các anh chị của em
Em sẽ ko thi đội tuyển Lý đâu ạ. Em xin lỗi.
Rất tốt ,thằng khỉ !

hoacucdai2611
24-09-2011, 12:19 PM
To:
Chị mới đổi ava ạ ;)) Hoa chị cầm trên tay rất chi là hợp với cái màu nick và proflie đớ ạ ;))

To:
Dạo nay chị rất bận. Online nhưng không nói chuyện được. Có gì 2 đứa thông cảm cho chị nhá =.=

atlantic_fly
24-09-2011, 04:41 PM
To :
Miễn thanh minh ,tiếng hát của cô bé là lời thanh minh ngọt ngào nhất !

atlantic_fly
25-09-2011, 12:34 PM
To: Huy
Anh nghĩ là giờ là lúc em nên thất bại ,đừng ngại bất cứ cuộc thi nào ,faiting !

Precious Stone
25-09-2011, 01:18 PM
To:
When I need u, where are u? I still don't know why u treated me like that! Wanna say sth, but...I thought that never revealing your position in my heart is the nastiest punishment for u...but, I merely hurt myself! Poor me! I'm so stupid... :))
The October is coming...listening to the smooth melody...of 1 year ago!

Precious Stone
26-09-2011, 12:55 AM
To: CL
T vẫn thích gọi m là chim lợn hơn, nthế mới đúng bản chất! :d
Vậy là m lại bay. 6 múi giờ...cả nghìn km! Về VN k lâu, nhưng cũng đủ để gặp 5 lần, đủ để nghe m kể về cs nơi xứ lạ và thêm qtâm nuôi dưỡng ước mơ! M trưởng thành nhiều rồi, ko còn công tử bột cứ nhăn nhở trêu t rồi la oai oái: "E xin ch, e biết lỗi rồi". :)). Nhanh thật!
M béo như heo vì hợp đất, hợp nc, hợp đồ ăn. Giờ m ko dám mở mồm chê cái mặt tròn vo của t nữa. :))
Lên đường may mắn nha thằng bạn! Chúc m chân cứng đá mềm, học hành tấn tới!
Nhiều ng, trong đó có t, ghen tị và ngưỡng mộ vs ty của m đấy! Giữ gìn và vun đắp nó nhé! :d
Lần tới về, nhất định t sẽ kéo đc 1 ku xấu số ra mắt m!
P/s: đừng gọi t là "chị" nữa! :))

Precious Stone
27-09-2011, 05:22 PM
To: mình.
Thở dài lần nữa.
Lần này thì đúng là thất bại rồi.
Thua chính mính, là thất bại lớn nhất.
Tại mình hết. Cái thái độ học tập như thế, ko thất bại mới là lạ.
Định trì hoãn đến bao h nữa hả N?
Ngủ quên, hài lòng vs những cái vớ vẩn.
Chủ quan, làm cái gì cũng với quyết tâm nửa vời.
Đã trượt quá dài rồi, tụt dốc ko phanh.
Đã mất quá nhiều thời gian, suy nghĩ và sức lực cho những chuyện ko đâu. :(

Thất vọng về chính mình
Đúng là, ko có gì có thể làm mình buồn hơn chuyện học hành.
Tốt thôi, phải có những cái tát thẳng vào mặt thế này mới ngộ ra đc!
Ngủ 1 giấc. Ngày mai, sẽ làm lại từ những sai lầm

atlantic_fly
29-09-2011, 07:07 PM
To : chị
Em gọi chị là cô bé ,có 1 con bé ít hơn em 1 tuổi nó gọi em là ku ,miễn bình luận về chuyện này ,chuối quá =))

thomit.com
30-09-2011, 01:56 AM
To : Rùa

Mình là con Rùa tóc đỏ hâm nhất thế giới!
Mình ko tốt, mình toàn làm hỏng việc
Lúc nào cũng là mình sai
Lúc nào cũng tại mình ích kỷ
Những ngày này, câu mình cần nói nhất là "Xin lỗi"
Mình đã cố gắng mà
Đừng hẹp hòi và chấp mình
Mình, xét cho cùng, vẫn là 1 đứa trẻ mãi ko chịu lớn!
Mình mệt lắm! Và mình muốn khóc lắm!
Giá có ai đó nắm tay mình và nói: "sẽ ổn thôi!"
Cần 1 ng mua giùm viên kẹo...

Không biết là cậu có chuyện gì khác không . Nhưng với buổi tối ngày 29-10 này thì tớ thấy mọi thứ đều hoàn hảo . Trừ một việc đó là cậu hay nghĩ quá đấy thôi
Tớ nghĩ rằng chả ai trách cậu đâu , cậu đã làm tốt rồi . Và đáng lẽ ra thì bọn tớ còn nợ cậu 1 lời cảm ơn :)
Còn chủ nhân thì tớ thấy đã Sms rồi .
Trong khi ngồi ăn tớ thấy cậu hơi khó chịu với Vịt . Tớ nghĩ lúc Vịt nói như vậy , nhằm tạo thêm không khí vui vẻ và mang thêm tính hài hước , để buổi tối ấy thêm vui mà thôi .
Mọi thứ đều tốt cả mà , có ai than phiền gì đâu , ngoài cái thím Vịt kia thi thoảng hay gây sự với cậu . Mà hầu như tớ thấy nó gây sự với câu suốt đấy thôi :))
Tớ không thể thực hiện đc cái mong ước là nắm tay cậu và nói là : " sẽ ổn thôi " , nhưng hi vọng cậu sẽ thấy vui khi đọc được những dòng này :)
Hẹn cậu vào 1 ngày gần nhất , tớ sẽ mua cho cậu 1 viên kẹo :))

hoacucdai2611
30-09-2011, 05:27 PM
To:

Ngày mưa. Nhớ lắm...

Có ai còn thả thuyền giấy trên sân trường nữa không?

m4ZAvkB7IYM&feature=youtu.be

Reddevils
30-09-2011, 08:17 PM
FxG8WGYA9rw
Tặng các chị của e :x Hãy là 1 Miss.Simple ~> Nếu chị thấy vui thì mưa cũng là kẹo đấy , 1 cơn mưa kẹo liền nha :P. Vì thế ~> Blow Your Mind và vui lên chị nhá ^^

atlantic_fly
30-09-2011, 08:23 PM
To :
Hôm nay tớ về nhà ,tự nhiên lại nhớ ra mấy bức ảnh của cậu tớ giấu kín trong máy ở nhà ,mở ra nhìn ,lại có cảm giác gì ấy .
Cũng hôm nay ,lần đầu tiên con gái tựa vào vai tớ ,tớ không thích con gái kiểu dễ như thế ,nhưng cảm giác cũng thật hay :))

Precious Stone
01-10-2011, 02:16 AM
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

ܓܨOrion.p0n
01-10-2011, 11:58 AM
to: ai cũg được

Mệt... Muốn nghỉ mà ko có cơ hội nữa rồi =="

Micyarak.A5
02-10-2011, 12:01 AM
Đã xong.

atlantic_fly
02-10-2011, 06:09 PM
To : thầy L
Thầy dạy chúng em những cái cơ bản nhất ,thầy hay bảo những cái cơ bản nhất là cái quan trọng nhất ,em luôn muốn học tốt môn toán ,nhưng với em cái khó nhất ở môn toán là nắm những cái cơ bản ,em luôn cảm thấy mình khá lỏng lẻo ,học xong những cái ấy rồi ,tự nhiên thấy như mình chưa học gì cả ,nhưng em vấn muốn học khá hơn môn toán ,nó không phải là niềm yêu thích nhưng để đạt được cái gì đó em cần học khá hơn môn ấy .
Xung quanh em ,có lẽ ai ai ,tất cả mọi người ,không ,trừ một số người trong đó em cảm thấy có thầy ,đều đi tìm 2 chữ danh và lợi ,khi nghe những cái ấy em cảm thấy cuộc sống nặng nề sao ấy ạ ,nhwung không thể không có 2 thứ ấy ,với thầy em cảm thấy thầy khôgn bị cuốn hút nhiều vào 2 chữ ấy ,thầy không cần danh và lợi nhiều ,thầy vấn luôn giữ cách dạy của thầy cho đến ngày gần về hưu ,cách dạy những cái cơ bản nhỏ nhặt của thầy làm nhiều đứa chán ,nhưng với em đó là bước đầu ,là cái gốc mà em luôn đi tìm kiếm ,có lẽ em sẽ vẫn cố nắm những cái cơ bản ,cái gì mà chẳng có lúc khó khăn ,với lại mấy nay có 1 con bé làm em hơi đau đầu nên thấy học không vô cũng phải .
Em tự hỏi mình ,mình sống có ước mơ ,vậy là tốt ,nhưng rốt cuộc thì mình cần danh hay cần lợi ,nếu được chọn em sẽ chọn theo con đường của thầy không cần nhiều danh lợi ,vừa đủ các thứ ấy ,theo đuổi con đường mà mình chọn .Nhưng xung quang em vẫn còn có gia đình :))

atlantic_fly
02-10-2011, 08:34 PM
To :bé
Xin lỗi em vì anh đã nói dối em ,nhưng anh đã chọn thế ,anh không muốn làm gánh nặng cho bố mẹ ,nhất định anh phải thế .Anh biết em sẽ không bao giờ đọc được mấy dòng này ,nhưng mong em hiểu cho anh và cứ tin vào mấy câu nói dối của anh .Tự nhiên anh thấy rất áy náy .
Chưa bao giờ thấy mặt em ,chỉ nhắn tin với em ,vài hôm ,vài hôm thôi mà em đã làm anh đôi chút nhớ tới em ,nhớ nhiều hơn những người con gái khác :))
Anh bảo em ngốc nghếch nhưng thật ra em không thế đâu bé ạ ,em cũng nhanh đấy chứ ,anh gợi ý có tí em đã làm ra hai bài ấy rồi .
Mà đừng có gọi anh là cu đấy ,học tốt nhé bé !Đồ con gái đanh đasssssssssssss

hoacucdai2611
03-10-2011, 02:52 AM
To: chả ai cả :))
Mình thề, mình hứa, mình đảm bảo là sẽ không bao giờ vào và đọc bất cứ cái cm nào nữa :)) Đọc xong chỉ biết ngồi khóc thôi :)) Đúng là hâm mà :)) Nước mắt đâu ra mà nhiều thế :))

Tóm lại là hơn tuần rồi chưa hôm nào đi ngủ trước 2h =))

hoacucdai2611
06-10-2011, 01:04 AM
To: anh :x

Chả có lần nào nc với anh mà ko cười cả =)) Người đâu mà =)) Có định cho bé đi học không đây =))

1h rồi =; học thôi :loser:

atlantic_fly
08-10-2011, 06:26 PM
To: bé
Em hư thế ,chiều nay em làm anh phân tâm quá ,đang học mà cứ nhắn tin ,lần sau mà thế anh cho ăn đòn đấy !
Con gái gì mà lạ thật ,đanh đá ,hay giận dỗi ,gọi điện cho người ta ,đến lúc anh nghe lại dập máy ,gọi lại lại không nghe ,nhiều lúc em làm anh bực mình quá !

hoacucdai2611
09-10-2011, 07:20 PM
To: các chàng trai và cô gái Nhân Mã ;)) đặc biệt là chị R và chị TP ạ ;))
Xem bói nào s:ayee:

1. Cái duyên cái số của Nhân Mã hay quấn lấy các cung Bạch Dương ( Cùng hệ hỏa nên nhiệt tình); Thần Nông (quyến rũ và lạnh lùng); Song Tử ( thông minh ), Thiên Bình ( quảng giao)
2. Bạn đời lý tưởng để xây dựng gia đình là Bạch Dương; Song Tử
3. Nhân Mã đặt nhiều niềm tin vào Song Ngư, Song Tử
4. Đối tác giúp Nhân Mã ăn nên làm ra là các cung Ma Kết, Song Tử và Thiên Bình
5. Dễ rung rinh trước Xử Nữ và Bảo Bình
6. Các cung dễ bị Nhân Mã nắm bắt nhất là Song Ngư ( vì hiền chăng?) và Cự Giải ( hình như cũng hiền tiếp) -> Nhân Mã giỏi bắt nạt các bạn hiền q:
7. Thu hút ánh nhìn của Nhân Mã là Bạch Dương, Bảo Bình và Thần Nông
8. Đồng điệu tới 80% với Nhân Mã..... Chỉ có thể là Nhân Mã.
9. Hợp nhau tới 90% với Thiên Bình và Bảo Bình.
10. Tri kỉ, hợp nhau 100% là Sư Tử, Bạch Dương và Song Ngư
11. Đáng để Nhân Mã học tập nhất là Song Tử
12. Cung đối lập với Nhân Mã nhất cũng là Song Tử