PDA

View Full Version : Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

Trang : 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18

yoyo_cici
22-08-2008, 03:21 PM
From:em
To: Anh
Sinh nhật vui vẻ nhé-anh yêu.Yêu anh nhiều lắm

Precious Stone
23-08-2008, 05:56 PM
From: N
To:M
Bao lâu rồi mi nhỉ? Hơn 4 tháng rồi. Và hơn từng nấy thời gian ko được nắm lấy bàn tay gầy, ko được dựa vào đôi vai cũng gầy nốt của mi...ko nghe tiếng mi - cái giọng nói mà bao nhiêu người bảo rằng chua và đanh đá..Thế đấy! Nhớ quá!
Mi bảo ko muốn tau thấy mi những lúc mi yếu đuối. Bạn thân mà thế sao? Có ai như 2 đứa mình ko...
Tau nhớ mi lắm, M ạ! Đến bao giờ mi mới bình tâm lại đây?

Precious Stone
25-08-2008, 10:39 AM
From: dì Ngọc
To: Bê iu
Vừa xem lại kế hoạch cụ thể rồi. Cả karaoke nữa. Hix, có đi ko hả cháu iu để dì mày còn biết đường tằn tiện. Thấy hơi nản rồi Bê ạ!

Reddevils
25-08-2008, 10:42 AM
From: dì Ngọc
To: Bê iu
Vừa xem lại kế hoạch cụ thể rồi. Cả karaoke nữa. Hix, có đi ko hả cháu iu để dì mày còn biết đường tằn tiện. Thấy hơi nản rồi Bê ạ!

c:hell_boy:Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥
From RED
To Chi Ngọc
Sorry chị ná em ko đi đc rồi .Nói thật pp và mm em quản chặt lắm
Cứ như tù nhân ấy
Hôm sau ko bít có đi òff đc ko đây Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ c:hell_boy:

Precious Stone
25-08-2008, 10:46 AM
From: chị
To: RED
Chị đang phân vân với buổi off đây! Cứ thấy ngại ngại làm sao ý. Chả quen ai cả...Tối qua rủ Bê đi cùng nhưng nó bắt chị phải nộp tiền hộ cơ! Con với cháu! Lúc nãy đọc kỹ lại thông báo thấy...! Hix

Reddevils
25-08-2008, 10:50 AM
From: RED
TO Chj Ngọc
Đi đi chị .Có em nè .Rủ cả Bê đi ấy .Có cả thằng Duong y hoa đóa
Cho chị thấy cái bản mặt của nó lunÑguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ c:hell_boy:

Precious Stone
25-08-2008, 10:52 AM
To: R
Chị cứ thấy ngài ngại thế nào ấy! Lại còn cái khoản ca 2 nữa chứ! Mà chiều CN Bê nó đi học mất rồi. Đi 1 mình sao được!

Reddevils
25-08-2008, 10:53 AM
To :chij Ngọc
trước lạ sau quen chị ạ .Em cũng có bít ai ngoài thằng Duong y hoa .Đến coi như là New hết
Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ c:hell_boy:

Precious Stone
25-08-2008, 11:02 AM
from:N
To: R
chị ngại đến đó 1 mình lắm! Nhìn ngơ ngơ...Hix! Chán thế! Bê lại đi học buổi chiều rồi!

Reddevils
25-08-2008, 11:07 AM
From RED
To Chj Ngọc
Đi đi mà chị .Ko đi đợt này thì còn lâu mới off nữa đấy
Cố đi đi mà Ñguyễn †¶-¶ành Đạ†♥ c:hell_boy:

haminhvan
25-08-2008, 03:23 PM
FROM: VÂN
TO: C4
Tớ mong rằng lớp mình luôn đoàn kết

magaden_c8
27-08-2008, 04:07 PM
from:magaden
to:cả nước
có nghe nhạc thì nghe bài thế giới to thật to của quách thành danh xem thế nào, hay phết.

yoyo_cici
27-08-2008, 05:55 PM
To: T (P)
có nhận ra được điều gì ko ? xác định lại và thật lòng

Precious Stone
28-08-2008, 08:05 PM
To: Lún iu
Chúc mừng sinh nhật mi nhá! Chúc mi có 1 năm thật vui, giữ mãi nụ cười của 1 con nhóc mà tau luôn iu quý nhá!
From: Dì
To: Bê
Nhớ đi đấy nhá! ăn nhiều vào, 20K của dì mày đấy!

Precious Stone
29-08-2008, 06:19 PM
from: Tau
To: Mày iu
Tối nay tau sẽ ko khóc nữa! Nhất định sẽ ngủ ngon! Xương rồng rất mạnh mẽ mà!

yoyo_cici
30-08-2008, 07:01 PM
To:...
tự dưng hôm nay em cảm thấy rất lạ,được che chở có khác :blush:cảm ơn và xin lỗi...em mong một điều gì đó sẽ xảy ra theo chiều hướng tốt đẹp

Precious Stone
31-08-2008, 08:30 PM
From: Tau
To: mi
thấy chưa hả bạn iu. Từ nay hết trêu tau nhá! Có những người lẽ ra ko nên gặp...

yoyo_cici
01-09-2008, 10:39 PM
to:
trời mưa rồi kìa,ko biết mai thế nào đây,muốn nt hỏi han quá

hadopc6
02-09-2008, 09:45 AM
? hoi hay do :amitabha::chuckle::^o^:

yoyo_cici
02-09-2008, 07:18 PM
To
ko biết tại sao nữa,trong lúc đó em lại gọi.Đó có thể nói là làm phiền,làm mất công và có thể ko làm ...Nhưng ..lại khác..chỉ bị trách móc vài câu thôi.Dù sao vẫn vui .Cảm ơn nhé

Precious Stone
12-09-2008, 06:59 PM
To:...JQK
Hừm...Từ mùng 3 ý nhỉ? Thế là thế nào?

nhoxkon
12-09-2008, 07:07 PM
From: tớ
To: Doublemint
kậu bảo rằng đã tha lỗi cho tớ nhưng tại sao lại ko nói chuyện với tớ:can'tbe:?sao lại luôn quay đi khi nhìn thấy tớ?:swing::ign:

Bách_Hợp
12-09-2008, 07:26 PM
Em yêu ah! giờ này mình anh ngồi đây nhớ về kỉ niệm ngày xưa!:sleep:
Thật là đẹp! thật mơ mộng!:crave:
Anh biết đã qua rồi thì không thể níu kéo cũng không thể trở về như ngày xưa ấy được nữa!:idea:
Nhưng ở đây anh đã cảm nhận được sự yêu thương và có một cái gì đó để anh làm niềm tin cho cuộc sống!:cool:
Anh muốn cảm ơn em vì những giây phút hạnh phúc mà em mang lại cho anh!
Tuy rằng có nhiều khi em làm cho anh đau rất đau! Nhưng cũng đã qua rồi!:freeze:
Bây giờ nơi đây anh hi vọng ở nơi đó em luôn được hạnh phúc và luôn vui vẻ em nhé!:kotowa: Thay cho lời cảm tạ!

Precious Stone
13-09-2008, 07:53 PM
From: em
To: cô
Em thua rồi mà! Cô giảp đáp dòng chữ ấy hộ em đi! Cô thừa biết tính em hay tò mò rồi mà cô cứ thử thách em!

kutekat
16-09-2008, 09:47 PM
from me
to me: he he, lần đầu tiên mình có cảm giác vui vẻ thế này khi đứng truớc 1 tập thể lớp
đi tàu siêu tốc, chơi ở công viên vui quá, ước gì những năm tháng thế này kéo dài mãi mãi..........
hôm nay lên mạng, mi nói lạ quá
chắc mi đang gặp chuyện gì buồn phải không?....

Micyarak.A5
01-10-2008, 10:47 PM
From me to me: Quyết tâm phải đỗ Đại Học để bố mẹ vui lòng :rideon:

From me to :darling: Don't be so cold to me :noo:

snow_a5_online
01-10-2008, 11:00 PM
To ai đó: don't let me alone...

Precious Stone
27-10-2008, 01:01 AM
From:N
To:...
Đôi khi, N thấy mệt mỏi vì lúc nào cũng là người mở đầu cho những lần nói chuyện. Mệt mỏi vì phải chạy theo những cảm xúc ngỡ như là mơ hồ...
Thế nào đây hả...? Đôi vai gầy...ko còn là chỗ dựa nữa rồi...

Precious Stone
27-10-2008, 09:25 PM
To: BFF
Ko cần nói nhiều mà, phải ko mi? Hiểu hết mà...7 năm qua chưa bao giờ là vô nghĩa cả! Vẫn có những đổi thay, vẫn đầy những khác biệt so với 1 thời nhí nhố bùng nổ ngày xưa...Nhưng rồi, sẽ ổn thôi mà! Chỉ cần trong lòng có nhau! Chỉ cần miền kí ức vẫn miên man những hoài niệm những ngày tươi xanh qua...

Micyarak.A5
27-10-2008, 10:24 PM
Thầy ui, hãy luôn lạc quan và yêu đời nhé, đừng bao giờ để bệnh tật đánh bại bản thân mình. Tuy con rất sợ sẽ phải mất đi 1 người thầy mà con quý mến nhưng con ko muốn phải nhìn thấy thầy tuyệt vọng trong những ngày tháng cuối đời. Giờ con chỉ mong có một phép màu giữa đời thực để thầy có thể khỏe lại. Con nhớ những câu nói thân thương của thầy "mắng iu" tụi con mỗi khi tụi con ko chịu nghe giảng mà ngồi chuyện trò ..."mấy cái con khỉ này", "cái miệng xinh nhểy", "cho xin cái mỏ về cho mèo ăn"... Mới đây thầy còn rất khỏe manh lên lớp mà thầy...sao nghe tin này con thấy lòng nặng nặng vậy...Giờ con muốn trách thầy lắm, trách vì thầy hút thuốc nhiều quá...Cố lên thầy nhé, các học trò của thầy đang mog ngóng tin thầy từng ngày đấy. JIA YOU, JIA YOU

Mr.linhlong8
28-10-2008, 02:23 PM
from: Linh
to: ????
Đã có những lúc anh ngồi dưới bóng tối chợt bật khóc nước mắt cứ tuôn chẳng lý do.Cho dù lau hết nước mắt kia chẳng ngừng,chợt nhận ra là em đã đi xa.Sao người đi để lệ hoen ướt mi,giờ có tiếc nuối chi thì người cũng ra đi.Thôi đừng khóc nữa dù khóc đến muôn đời thì người cũng chẳng quay về nữa đâu.Tình yêu cho ta niềm vui,tình yêu cho ta niềm đau,và cũng trao cho ta bao xót xa êm đềm.Khi đôi ta bên nhau thì sao thật hạnh phúc biết bao.Luôn bên nhau dù cho có khó khăn.Người yêu ơi em là ai ?Người yêu ơi em chốn nào?Vì sao em luôn trao bao đắng cay cho tôi? Giờ đây tôi ngồi ôm thương đau khi người bước đi.Giờ mới hay mới tin nhận ra đâu là yêu. . .

mom102
30-10-2008, 09:24 PM
from: móm
to :Mr.linhlong8
cuối cùng thì "em" nào á bật mí cái cuôi nào
làm tò mò quá
đừng để tui phải xắn tay áo đi điều tra nhá

nhoxkon
01-11-2008, 12:50 PM
from: bi
to : bin + bầu
1 năm 11 ngày kể từ lần đầu tiên chúng ta gặp nhau nhỷ?:hmm:
bi nhớ lắm những lần 3 đứa đi chơi, lang thang khắp các con đường của cái thành phố bé tí đi vài vòng là hết này...nhớ tiếng bin cười, nhớ cái nắm tay của bầu hôm hội chợ,nhớ những câu hỏi thăm ân cần....:sigh:
nhưng cái khoảng cách ấy bi không thể vượt qua, cho nên bi đã đánh mất 2 người...xin lỗi nhiều nhé!:kotowa:
nếu cho bi 1 cơ hội nữa, bi sẽ không bao giờ buông tay, bi sẽ níu thật chặt cả 3 người, để chúng ta sẽ được mãi bên nhau!:darling:
nhưng ....không có "nếu" nhỉ? cho nên chúng ta đã đều trở thành những kẻ vô tâm rồi!:uwaah:
vẫn là cái thành phố bé tí đi vài vòng đã hết nhưng sao gặp bầu khó quá!!! thèm nghe bầu gọi bi thêm 1 lần nữa mà không được!!!
vô tình cả 3 đánh mất nhau!:shock:
1 lần cuối .... tạm biệt

haminhvan
03-11-2008, 05:27 PM
From: haminh c4
To: Vân C4 ^^

Cố gắng lên nhé, ko có gì là khó khăn nếu như ta có lòng tin ^^
http://360.yahoo.com/haminh_37

haminhvan
07-11-2008, 05:05 PM
From: 10b3
To: haminh c4 :)

Nếu ta yêu một người mà người ấy không yêu lại mình, hãy cứ dịu dàng với bản thân vì ta đã không làm điều gì sai trái cả. Tất cả chỉ vì tình yêu đã không chọn chỗ dừng chân nơi trái tim người ấy mà thôi.Nếu một người nào đó yêu ta nhưng ta lại không yêu người ấy, hãy tôn trọng điều đó vì tình yêu đã đến gõ cửa trái tim ta, nhưng hãy nhẹ nhàng từ chối nhận món quà mà mình không thể đáp lại. Đừng nhận chỉ để không gây đau khổ. Cách ta cư xử với tình yêu chính là cách ta cư xử với chính mình, mọi con tim đều có cùng cảm nhận về nỗi đau và niềm hạnh phúc ngay cả khi cách sống và con đường chúng ta đi có khác nhau.

Bách_Hợp
08-11-2008, 12:01 AM
From : Ku :empty:
To : Hĩm:sparkling:
Hĩm ơi giờ này ngồi đây ku nhớ hĩm nhiều lắm!:empty:
Không biết hĩm có nhớ ku không nữa?
Nhưng ku tin là hĩm yêu ku và ku cũng vậy!:love:
Hi hi chỉ vậy thôi!

nhoxkon
13-11-2008, 05:17 PM
to: 1 người
có 1 người hay cười và giảng bài cho em , đưa em về những buổi tối đi học muộn, quan tâm xem em vui hay buồn.....
đừng tốt với em như thế.... vì em không phải là đứa đáng được hưởng những thứ như vậy....
1 con bé rỗi việc và rách chuyện như em thì có là gì đâu cơ chứ....vì em đã chẳng thể....

Mr.linhlong8
13-11-2008, 09:41 PM
to: 1 người
có 1 người hay cười và giảng bài cho em , đưa em về những buổi tối đi học muộn, quan tâm xem em vui hay buồn.....
đừng tốt với em như thế.... vì em không phải là đứa đáng được hưởng những thứ như vậy....
1 con bé rỗi việc và rách chuyện như em thì có là gì đâu cơ chứ....vì em đã chẳng thể....

from: Linhlong
to : Nhoxcon
em ơi,1 người tốt như thế em hãy đón nhận thử xem.Đừng bỏ qua cơ hội mình đang có em à !

Precious Stone
21-11-2008, 09:19 PM
From :B7
To: G
Phải sống thật hạnh phúc nhé G ơi! Cả B7 này đều mong như vậy! NHất định, nhất định G phải hạnh phúc đấy!
Và riêng NG, xin lỗi vì CN này ko thể đến với G!

Night Elf
21-11-2008, 09:28 PM
From: night elf
To: ???? ????? ?????
Tình này xin đợi thành kí ức :tadaa:

Precious Stone
22-11-2008, 09:29 PM
From: em
To : Cô
Cô quên lời hứa rồi. Em cũng ko muốn nhắc nữa. Thấy buồn thôi

snow_a5_online
22-11-2008, 10:22 PM
from:Snow
to:Thầy
Sống là đôi khi fải có thủ đoạn đúng ko Thầy?

nhoxkon
27-11-2008, 05:09 PM
from: nhox
to: mint
hứa với tớ phải luôn cười kậu nhá!
tớ....có lẽ
sẽ chẳng bao giờ...thật sự....
tớ...không thể...cho nên...kậu phải luôn cười đếy!

trangvicky_zhao
27-11-2008, 05:18 PM
From: TrangVicky
To: TrangPeo ju
I proud of you very much...:x!!!

haminhvan
28-11-2008, 04:59 PM
From: Vân
To: haminh c4

Hết hum nay là ko dùng nick này nữa, để hết vụ thẻ đã rùi dùng lại, sẽ chuyển sang nick khác :D

037_Mr.Kid
28-11-2008, 10:02 PM
From: Mr.Kid
To: Elyn

"Thanks You For Loving Me"

boycoj_1312
28-11-2008, 11:33 PM
From: tjt
To: B12 iu dấu

i love we forever :D

Precious Stone
30-11-2008, 04:09 PM
To: BFF
Tau đã cố gắng lắm rồi mi ơi, nhưng sao 2 đứa mình lại thành ra như thế này chứ. Càng ngày lại càng có nhiều việc đẩy 2 đứa mình xa nhau. Tau vẫn biết, vẫn tin, nhưng tau đau quá, tau mệt mỏi quá rồi mi ạ! Thêm 1 việc làm vỡ òa tất cả những dồn nén lâu nay rồi...

quynhchi b12
30-11-2008, 06:29 PM
To: Anh......
From: Em
Em biết chuyện gì đến sẽ đến....nhưng.........em buồn vì giờ anh khác quá..... ko còn hiền.. ko còn vẻ thật thà hiền lành như trước nữa..............
em sẽ làm theo lời anh nói, sẽ cố gắng, sẽ ko buồn nữa đâu...........

Precious Stone
02-12-2008, 12:43 PM
From: Ng
To: Ng
Phải cố, nhất đinh phải cố! Vì mình, vì bố mẹ, vì tương lai! Và để có 1 cái Tết sinh viên đầu tiên trọn vẹn!

quynhchi b12
02-12-2008, 01:54 PM
To: QC
From: QC
cố lên C ơi ! ko được gục ngã. mi phải cố gắng lên chứ, phải sống thật tốt, tốt hơn trước để a thấy rằng mi vẫn sống tốt khi ko có a và để a biết ai đã sai

Precious Stone
11-12-2008, 10:22 PM
tau đã cố mở lòng, cố nghĩ thoáng hơn để đỡ mệt mỏi, nhưng khó quá mi ơi! Một sự thật ko thể phủ nhận là hai đứa đang dần xa nhau mà! Có bao giờ lâu như thế này đâu mi ơi!
Trong giấc mơ, đôi khi vẫn thấy mình hái hoa dâm bụt...
vẫn thấy hai con nhóc lúi húi trong nhà xe...
vẫn vang vang tiếng cãi nhau, rồi tiếng khóc...
vẫn thấy ấm ấm cái nắm tay...
vẫn thấy vững chãi một bờ vai...
vẫn thấy cay cay nơi khóe mắt...
Ừ nhỉ? Tận 7 năm cơ mà mi ơi! 7 năm - nhiều thật đấy! Những gì của 7 năm qua có thể dễ dàng bị phá vỡ vởi 7 tháng ko nhỉ? Nếu là "Có", thì thực sự tất cả những cái đó có phải là chân thành ko? Nhưng chính bản thân tau, cũng chưa chắc là mình có thể nói một tiếng "Không" rành mạch!...
Làm sao đây hả mi. Đã được đọc một câu thế này: " Tất cả các kết thúc đều ổn. Nếu chưa ổn, thì chắc chắn rằng, đó chưa phải là kết thúc"...
Vậy thì cứ tin đi, mi nhỉ? Tin vào mi, và tin vào chính mình!
Khi tau bảo rằng: "Sao nhiều lúc tau ghét cái sự nhạy cảm của mình thế không biết", mi đã cười. Ừ thì mi hiểu mà...hiểu hết, phải không mi...Người ngoài nhìn vào, không ít người bảo hai đứa mình vô tâm, nhưng cả tau và mi đều biết là không phải thế mà...Càng lớn, càng phức tạp, càng có nhiều mối quan hệ, càng có nhiều chuyện phải bận tâm...
Nhưng trong lòng vẫn có nhau...
Chỉ cần thế thôi, phải không mi? Đâu phải cứ bên cạnh nhau, kè kè như hình với bóng mới là thân...!
Đôi khi, chỉ cần một tin nhắn đúng lúc là đã quá đủ...
Đôi khi, chỉ cần một câu hỏi thăm. nhưng chứa đựng nhiều hơn thế cũng là đủ để một con nhóc biết rằng, nó không bị bỏ quên...
Đôi khi, một khoảnh khắc có thể là tất cả...!
Và giữa 2 đứa mình, có lẽ chỉ cần thế!

Precious Stone
14-12-2008, 09:23 AM
From: Chị
To: em
Cố lên nhá em! Nghe em tâm sự, chị như thấy lại mình một năm trước! Cũng lo lắng, thậm chí là sợ hãi, mất phương hướng...Những đêm vừa ngủ, vừa bịt tai để không phải nghe tiếng chuông đồng hồ...Những hôm lạnh cắt da cắt thịt, vừa ngồi học bài, vừa xoa cái mũi đỏ ửng lên vì lạnh...Những lần thấy mình kém cỏi khi bó tay trước một bài toán...
Tin rằng, năm sau bằng giờ, em sẽ lại rất nhớ những ngày này đấy, em yêu quý ạ! Vì nhiều thứ, em giống chị mà! Khi em đậu, sẽ thấy những gì mà mình vừa trải qua nhẹ bẫng như gió thoảng thôi...
Đừng tự khiến mình mệt mỏi thêm nữa nha em! Những áp lực từ gia đình, thầy cô là quá đủ rồi. Để mình thật sự thanh thản! Chiều bản thân một chút! Lúc nào không thấy hứng thú, chán chường cực độ, thì tốt nhất hãy dừng lại, sạc pin cho chính mình đi! Vì mình xứng đáng được như thế!
Cảm ơn em, không chỉ vì những tin nhắn, vì đã tin tưởng chị...
Vì chị đã từng rất vui khi năm ngoái bằng giờ, chị có thể kêu ca phàn nàn, thậm chí nổi cáu với một số người, nên chị nghĩ em cũng có cảm giác đó! Hãy nhắn tin, tâm sự với chị lúc nào em thấy cần thiết nhá! Dù có thể chị không giúp được gì cho em, nhưng đôi khi, chỉ cần biết mình được lắng nghe là quá đủ rồi, phải ko em?...
Những gì chị nói với em, đơn thuần là những gì chị cảm nhận được sau tất cả những điều chị đã trải qua trong một năm lớp 12 - một năm với quá nhiều sự kiện, quá nhiều tầng cảm xúc đến rồi đi, đôi khi làm chị nghẹt thở! Những lời đó, như của một người chị gái, em có hiểu không!
Vững tâm lên em nhé! tất cả rồi sẽ ổn thôi!
Hẹn gặp em ở HN nhá!:idea:

quynhchi b12
15-12-2008, 01:39 AM
Anh, hôm nay là sinh nhât anh rồi. 1 năm trôi qua rồi đấy anh ạ. em thấy nhanh quá, anh có thấy vậy không? thòi gian đúng là vô cảm, cứ trôi đi 1 cách lặng lẽ nhưng khiến bao người phải đâu khổ. bằng giờ năm ngoái mình bên nhau nhưng năm nay thì mỗi đứa 1 nơi thật rồi...........
dù không còn bên nhau nữa nhưng em sẽ luôn cầu chúc cho anh...em mong rằng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với anh.
chúc anh sinh nhật vui vẻ !
Luôn vui vẻ và hạnh phúc anh nhé - Anh của Em !!!!
.....................

ngayxua
16-12-2008, 09:05 PM
From: Anh
To:chú Hảo
Dạo này chú sống ở Hà Nội tốt chứ, tình hình nay lên đến chưc vụ gì rồi vậy. Lâu không gặp chắc dạo này chú đẹp trai và phong độ lắm nhỉ

trangvicky_zhao
18-12-2008, 05:57 PM
From: Vic ju
To: Peo ju
Peo ju àh, Vic ju biết là giờ này Peo ju đang rất buồn, đang ngồi ở nhà viết entry tâm sự lên blog. Vic ju chả biết khuyên Peo ju cái gì cả. Chỉ biết đưa Peo ju đi chơi vào ngày mai thui. Hi vọng ngày mới sẽ có niềm vui mới. Mọi chuyện rồi sẽ ổn thui Peo ju ạh.
Please don't cry. You not alone.....!!!

quynhchi b12
21-12-2008, 03:45 PM
mọi chuyện đều có nhân quả của nó. hãy suy nghĩ thật kĩ trước khi làm 1 việc gì đó anh nhé.
em mong anh sẽ suy nghĩ chín chắn và trưởng thành hơn nữa..
và đó cũng là 1 phần lý do vì sao mình xa nhau....
:corner::corner::corner::corner:

nhoxkon
21-12-2008, 04:01 PM
to : thầy
không phải lúc nào sống thật với mình cũng tốt thầy nhỉ?
cứ che giấu như lúc này có lẽ tốt hơn

SevenLove
23-12-2008, 12:07 AM
to : các thành viên diễn đàn
1 noen hạnh phúc , vui vẻ , may mắn bên cạnh người thân yêu nhá

quynhchi b12
23-12-2008, 01:27 AM
To: Bố Mẹ kính yêu
From: Con
ngày mai là con sẽ được về với bố mẹ rồi. chờ con bố mẹ nhé. con yêu bố mẹ nhiều lắm

Precious Stone
24-12-2008, 09:27 PM
From: Tớ
To: cậu
Cảm ơn vì đã đánh thức tớ dậy mỗi sáng để kịp giờ đến lớp :shy::blush:! Và cảm ơn vì sáng nay!
From: Ngọc
To: every body
Noel an lành, hạnh phúc, ấm áp! Trời lạnh nhưng lòng ấm!
From: tau
Tau đã hết kiên nhẫn rồi mi ạ! Đành chấp nhận thôi! Noel này, đành tìm hơi ấm từ những người khác vậy! Cũng chẳng khác biệt là mấy so với những noel trước đâu! Lạnh quá! Là tất cả hoặc không là gì!

quynhchi b12
24-12-2008, 10:43 PM
To: Cậu
tớ cám ơn cậu nhiều lắm vì đã nói chuyện, an ủi và động viên tớ.
tớ cũng không hiểu là giờ tớ đang làm sao????????

tranhuyentrang2404
24-12-2008, 10:50 PM
Cậu làm tớ thấy mệt mỏi quá, cả thất vọng nữa chứ!
Chả là j cả, nhưng tớ nghĩ dù j cũng ko nên làm thế. Có j cứ nói thẳng ra!

tranhuyentrang2404
26-12-2008, 10:56 PM
To:....
From:...
Cậu thực sự ko xứng đáng với điều đó.
Tớ hy vọng cậu đừng xuất hiện trước mặt tớ nữa.
Tớ muốn quên!

quynhchi b12
29-12-2008, 11:13 AM
tớ buồn khiến cậu cảm thấy mình có lỗi sao???? sao lại thế? sao cậu ngốc vậy??
cậu chẳng liên quan gì đến chuyện ấy cả, chẳng có lỗi gì ở đây cả.
lớn rồi mà sao như trẻ con vậy H ????? cậu đã 19t, cao hơn tớ gần 2 cái đầu, vậy mà........... tớ vừa thấy buồn, vừa thấy buồn cười :kotowa:
H à, nếu tớ buồn khiến cậu cảm thấy có lỗi, vậy thì tớ ........ xin lỗi câu.
tớ sẽ làm như lời đã hứa với cậu, sẽ không buồn nữa đâu...........
----------
chẳng hiểu sao tự nhiên tớ thấy mình như 1 đứa con nít trước mặt cậu.????
..............

quynhchi b12
29-12-2008, 09:20 PM
To: heo gầy
buồn quá. cậu đâu rồi sao không thấy nt hay gọi cho tớ?. lại ra 35 rùi hả?

quynhchi b12
30-12-2008, 05:07 PM
hic. sao cậu lại suy sụp vậy cơ chứ. tớ cảm thấy buồn và hơi thất vọng. tớ thực sự muốn giúp cậu nhưng không biết phải làm gì cho cậu cả, còn cách đấy thì thực sự là tớ chưa thể làm được :empty:
cậu cô gắng lên, đừng buồn nữa. mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh. tớ rất muốn giúp cậu, không muốn nhìn thấy cậu như thế này 1 chút nào cả. cố lên H nhé, con người cứng rắn và mạnh mé của cậu đâu rồi?. tớ tin câu sẽ làm đuwocj thôi. đừng buồn, đừng chán nữa. tớ sẽ luôn lắng nghe và chia sẻ cùng cậu. Cố lên ! cười đi nhé, có người mong được nhìn thấy nụ cười của cậu
:corner::corner::corner::corner:

bức tường
30-12-2008, 05:59 PM
Chán ngồi nghe nhạc. Bực đập bàn phím ầm một cái. Thằng em giật mình ngồi chổm dậy. Anh làm sao thế. Không không quyển sách rơi em ngủ tiếp đi. Không hiểu nỗi

:warn::warn::warn:

quynhchi b12
31-12-2008, 03:19 PM
To: cù
mi à, sao lại thế hả mi? sao mi lại nói tau thế. đó có phải là sự thật không ma sao mi lại nói?
tau thấy buồn, thấy thất vọng........
chơi với nhau 8 năm rồi mà sao mi lại thế??????????/
:corner::corner:

sheva_tiamo
31-12-2008, 03:46 PM
To: Người mà tớ vẫn luôn nhớ tới
From : người mà cậu gọi là lợn quay

Tớ không hiểu giữa tớ và ấy có chuyện gì mà bọn mình lại trở nên như vậy . Tớ hiểu đã làm gì để ấy giận tớ , không thèm chào nhau dù chỉ lấy 1 tiếng. Ấy có biết tớ buồn thế nào không, mất đi 1 tình bạn thì đâu có dễ chịu gì . Nghĩ thử coi , bọn mình đã học vs nhau 3 năm , tớ và ấy chơi rất thân vs nhau , vậy mà ........ Ấy quá đáng lắm ấy có biết hok , nếu như tớ có lỗi gì vs ấy cứ nói thẳng cho tớ biết , trước đây bọn mình đã giao kèo vs nhau như thế rùi mà , đằng này , chỉ có trẻ con mới làm như thế thui , ấy ạ................

Precious Stone
31-12-2008, 07:27 PM
From :Tau
To: Mi
Những ngày qua càng củng cố trong tau niềm tin là: tau không hề sai! Đúng thế, không hề. Tau có quyền nghĩ về mi như thế sau khi đọc được những entry trên blog của mi. Những dòng chữ ấy làm tau đau đến nhường nào, mi biết không?
Tau đã định xóa tên mi trong danh bạ. Nhưng có nghĩa lý gì đâu khi vẫn nhớ số. Cuối cùng, quyết định sửa tên mi thành BFF - ?! Thế đấy...
Có những cố gắng là vô íc.h Vì nó cần từ cả 2 phía, nhưng chỉ có một người đã làm thôi...
Năm mới rồi, tau sẽ khác, sẽ không phụ thuộc vào mi quá nhiều nữa...Rất nhiều người, cần tình yêu thương của tau... Tau không thể dồn nó cho một người đã quá đủ đầy như mi được...

lee_ryan
31-12-2008, 08:47 PM
cho anh tập post video ti nhé
http://www21.24h.com.vn/news.php/297/211037/VIDEO_CLIP_Canh_an_mung_cua_cac_CDV_tai_Ha_Noi_-_TP_HCM_-_Da_Nang

kẻ xấu
31-12-2008, 10:12 PM
Gửi cho em yêu của anh !!!!
Những ngày dài dăng dẳng của mùa đông trôi qua !!!!
Chưa mùa đông năm nay lạnh như năm nay ... Rét buốt trái tim
Em đã từng nói những lời khiến trái tim anh thổn thức bao đêm !!! ~> một trái tim ấm áp
Để h đây những lời nói ... những hành động của em khiến cho anh còn nhói đau hơn khi bị sao cứa vào da thịt ấy !!!
Em có bao h nghe tiếng lòng của anh nói chưa ???
Hay chỉ biết có mình em thôi
Mong qua Bài này !!! em sẽ hiểu được anh ???
Nói thật tớ viết để câu bài thôi ko có thật đâu đừng tin tất cả do tớ tưởng tượng ra đấy Nhưng chắc ko bị xóa bài vì spam đâu nhỉ

cur_sera
31-12-2008, 10:17 PM
Ôi mình cũng muốn viết cho 1 người! Nhưng giờ thì...........:can'tbe::can'tbe::can'tbe::can'tbe :

nhoxkon
01-01-2009, 02:00 PM
to: Đ
Và anh cứ hứa , và anh mãi hứa......nhưng đến khi nào những lời hứa ây mới là sự thật đây anh?
là thế thôi ...đó chỉ là giấc mơ...anh giờ đây đã xa vời quá......coi như chưa từng có chuyện gì anh nhé!
có lẽ không có anh sẽ yên bình hơn cho em

kutekat
01-01-2009, 03:09 PM
to anh: em gặp anh đêm qua, anh chợt nói những giây phút này là mãi mãi làm em giật mình.
Ngồi tựa lưng nhau ngắm thành phố về đêm tuyệt đẹp.Em chẳng biết nên nói gì.
Anh đến như 1 giấc mơ, và em biết anh ra đi cũng thế.Chẳng có gì níu giữ đc trái tim anh.Anh đã đang và sẽ đốt cháy nó cho giấc mơ của mình.Sớm muộn cũng phải chia tay, em tự hỏi không biết mình gặp nhau để làm gì, đến với nhau làm gì....Uh, em cũng mong anh ra đi, thực sự là rất mong đấy.em không muốn cản đường ước mơ của anh.Tình yêu là phải chấp nhận hy sinh phải không anh?

quynhchi b12
02-01-2009, 03:49 PM
To: H
Cám ơn cậu vì mọi chuyện đã làm cho tớ. hãy để thời gian trả lời giúp tớ H nhé
:redface:

_KE-NI_
02-01-2009, 03:54 PM
cai" ny` hay nhẩy.............
from.......tui n3`....
to........ko ai cả......
uai`.....hok bit" U đ0c. đc dòng ny` hok.........nhưng mun" noi" là nhơ" U nhju` lEm"

quynhchi b12
02-01-2009, 06:47 PM
To: Anh.......
Anh à, em không biết phải nói gì với anh bây giờ nữa. chỉ biết rằng em đang muốn quên.....
đừng buồn anh nhé.........
:cool:

shevchenbe90
03-01-2009, 01:00 PM
to:em gái anh
Cố quên là còn.Em cố lên nhé,đã hứa với anh là sẽ sống thật vui mà !

quynhchi b12
03-01-2009, 01:16 PM
to:em gái anh
Cố quên là còn.Em cố lên nhé,đã hứa với anh là sẽ sống thật vui mà !

vâng. em đang cố gắng và sẽ tiếp túc cố gắng anh ạ. em không muốn buồn nữa đâu

quynhchi b12
05-01-2009, 01:26 PM
hôm nay cậu đi rồi. nhớ đừng buồn nhiều nữa đấy nhé. cười đi nào. 5 ngày nữa thui là tớ lại ra mà.

Precious Stone
05-01-2009, 07:45 PM
Thanks cậu vì đã giúp tớ bớt ác cảm với Toán cc. Kể ra thì cậu cũng kiên nhẫn thật đấy! Hihi

quynhchi b12
07-01-2009, 03:09 PM
tớ đan khăn sắp xong rồi. H yên tâm tết về là H sẽ có khăn :)

foreverloveyou
07-01-2009, 03:11 PM
To: Anh...
From: em...
Anh ơi, mấy lần tình cờ gặp anh ở trường, tự nhiên e thấy lòng xao xuyến quá!!!!

quynhchi b12
07-01-2009, 03:39 PM
To: cù
tau lại bình thường được rồi. tau thấy vui vì tình bạn của bọn mình vẫn luôn còn. sẽ luôn bo qua được cho nhau những lỗi lầm nếu có thể tha thứ mi nhé. tau yêu mi và "lòng" nhiêu nhiều- 2 con bạn thân của tau

Precious Stone
10-01-2009, 10:19 PM
Thực sự thấy áy náy vì đến giờ vẫn chưa giúp cậu đăng kí được. Lẽ ra hôm đó nên hỏi cậu mã SV luôn. Nhưng (lại nhưng, ko biết có phải sự bào chữa không) tớ không nghĩ chuyện này lại khó khăn, vất vả đến nhường ấy! Đêm nay, sẽ thức cùng cậu, đến khi nào đăng kí thành công thì thôi!
Cảm ơn vì cậu đã nhận ra sự mệt mỏi trong dáng vẻ tươi cười của tớ! cảm ơn vì lời nhắc tớ đi ngủ sớm mỗi tối (mặc dù vô hiệu nhưng tớ vẫn thấy ấm lòng lạ)! Cảm ơn vì đã giúp tớ học Toán (chắc còn phải phiền cậu dài dài vì những gì cậu giảng hôm trước tớ lại quên gần hết rồi)!
-----------------------------------------
From : Tau
To: Mi
Mi đã đưa nó lên thành Entry cho một ngày đông lạnh. Mi nghe Songs from a secret Garden để suy nghĩ về điều đó. Mi ơi! Sao lại thế! lẽ ra tau nên nói hết, phải không? Lẽ ra tau không nên giấu mi những suy nghĩ đó!

blue_horizon
10-01-2009, 10:52 PM
From: Vợ
To: Chồng
Nhanh về nhá, không vợ oánh chít :D

quynhchi b12
11-01-2009, 12:05 AM
gửi đến H những gì tốt đẹp nhất. đừng vì C mà buồn. ..........
thương nhiều..........

blue_horizon
12-01-2009, 01:16 PM
To: 2 con bạn thân
Nhanh về đi chơiddeeeeeeeeeeeeeeeeeee, buồn quá, không có ai đi lượn mí tớ, tết nhất ai cũng bận, hú hú :(

thuphuong_no1
12-01-2009, 01:33 PM
from: tau
to: mi
nhớ hôm nào qua nhà tau nhá....lâu lắm mi ko về nhà cũ nhờ...giờ nhìn khác lắm ^^ :D

quynhchi b12
12-01-2009, 01:36 PM
To: me
mi đừng thế nữa. vui lên đi. sao mi lại thế chứ, mọi người mong đc thấy mi cười cơ mà???????????
cố lên Chi ơi, đừng thế nữa.
.................:empty:

quynhchi b12
13-01-2009, 11:26 PM
TO: H
nhớ.......... nhớ....... sao tự nhiên lại nhớ đến thế..........?????
nhớ nhiều lắm................

quynhchi b12
15-01-2009, 10:21 AM
C ghét mỗi khi H gọi C như thế. ghét ghét ghét ghét lắm lắm .................:refused:

kutekat
15-01-2009, 12:13 PM
ừm, em chẳng muốn nói ra đâu nhưng em sợ lắm,sợ cái cảm giác khi anh ra đi, hụt hẫng lắm......
em buồn và tiếc cho khoảng thời gian này biết bao.Sao 1 ngày ko có hơn 24h nhỉ......

Precious Stone
16-01-2009, 01:22 AM
From: tân sinh viên
To: ông trời
Con xin ông trời cho con cái đề thi toán dễ dễ vào. Không phải là dễ ợt đâu ạ, cũng cần suy nghĩ một tí nhưng đừng quá khó, đừng quá đánh đố như cái đề đợt 1! Con đã rất cố gắng rồi. Nhưng thực sự là khó quá ạ! Đề mai mà kinh khủng, con sẽ chẳng còn tâm trạng nào để tận hưởng ngày cuối cùng ở thủ đô trước khi về ăn Tết nữa.
Con xin ông, năm vừa rồi con đã rất ngoan mà. Hic...Không phải chỉ mình con sợ môn này đâu! Hầu như ai cũng coi đó là một nỗi ám ảnh!

Precious Stone
21-01-2009, 07:46 PM
To :mi
Cuối cùng thì tau đã biết được cái điều mà tau thắc mắc lâu nay. Không cần mi nói đâu...Tình cờ biết, thế mới hay, mi nhỉ?
Định hỏi mi, nhưng thôi...Tau tin vào cảm nhận, tin vào tực giác của mình mà...Tau cũng bình thường như bao người khác thôi. Thật ngông cuồng khi mong mình đặc biệt, ít nhất là với một ai đó...Ừ, hiểu mà...

kẻ xấu
24-01-2009, 08:58 AM
To U :
Đã lâu rồi ... chúng ta cũng chia tay rất lâu rồi ... ko biết đã bao nhiêu ngày anh ko gửi trao lời yêu thương tới em nữa ... Nhưng tình yêu trong anh chắc hẳn vẫn chưa phai mờ !!!!
Anh đã cố quên em ... quên đi những kỉ niệm của 2 đứa ... và cũng cố quên đi những lỗi lầm của em ... nhưng sao ko thể được ... mọi thứ đều hiện rõ lên trong đầu anh như ngày hôm qua mỗi khi anh cô đơn trống vắng
h đây xung quanh anh có rất nhiều niềm vui mới, rất nhiêu cơ hội mới ... rất nhiều con đường mới ... nhưng ko phải vì thế mà anh ko có những phút giây tĩnh lặng cô đơn ... có chứ ... những phút giây đấy anh thường ngồi và suy nghĩ lại mình ... và cái đích đến luôn là em ... luôn là những nỗi đau mà anh phải gánh chịu ...
Đọc xong cái entry của em ... tuy ko nói rõ tên anh ... nhưng anh biết chắc chắn người em nhắc tới là anh ... Nhưng t4 nói đúng : Quá Muộn Rồi .... Quá Muộn cho 1 cuộc tình đã qua ... cho 1 tình yêu lầm lỗi ... và h đây anh chỉ muốn nghĩ đến mục tiêu là đại học và đại học ... 1 mục tiêu mà anh và em đã hạ quyết tâm sẽ vượt qua ...
Em đã từng nghĩ sao chúng ta lại chia tay chưa ??? chả nhẽ danh phận đối với em quan trọng thế sao ... anh nghĩ chỉ cần yêu nhau là đủ ... anh ko muốn nghe thêm lời bàn tán nào nữa ... Nhưng em cố gắng đòi danh đòi phận ... thì anh cũng đành chịu thôi ... cái đó hiện tại anh ko thể cho em được ... anh quá ích kỉ phải ko ???? Nhưng anh vốn là thế mà ... vốn ích kỉ mà ... đâu phải em ko biết !!!
Hôm nay, 29 tết rồi, và chúng ta cũng đã qua rồi, ko biết nói gì hơn anh chỉ biết cầu chúc cho em hạnh phúc ... đạt được những ước mơ mà mình mong muốn ... yêu em nhiều !!!!! Bài này tớ tự nghĩ ra rồi viết thôi ... ko phải sự thật đâu !!!!

ht_love_956
24-01-2009, 12:06 PM
To you:
Thật sự là nhớ T lắm rồi. Nói thật đấy. Nhưng không biết làm thế nào để gặp được. Đành phải chờ đợi thôi. Muốn rủ T tết này đi chơi tết, thả đèn trời, cho ME 1 khoảng thời gian ngắn ngủi thôi cũng được nhưng...sợ T từ chối. T từ chối ME nhiều rồi và bây giờ ME rất sợ bị thêm 1 lần nữa. Nhưng mà...vẫn nhớ T rất nhiều! T có biết ko? Biết là so với những người bên cạnh T, ME chẳng là gì cả, nhưng ít ra thì ME có sự chân thành mà T luôn muốn mà.

nhoxkon
24-01-2009, 01:41 PM
to: gà 65 cân
ừm....thời gian đúng là làm thay đổi quá nhiều thứ mi nhỉ?
mi ngồi đó , tau ngồi đây.Quá gần cho 1 cái với tay nhưng cũng quá xa cho 1 cái chạm nhẹ!
Tau biết , mỗi người đều có những khoảng trống của riêng mình.Và tau cũng hiểu, không có gì là mãi mãi.Nhất là khi , chúng ta đã không còn ở bên nhau.
Tau nhớ, nhớ đến phát điên những ngày trước kia, khoảng thời gian khi 2 đứa mình còn bên nhau.Vui ..buồn....cười...khóc...mệt mỏi...hạnh phúc
Tau thèm cái nắm tay, cái ôm siết chặt...của mi
Tau thèm gọi tên mi , con bạn tau vẫn trêu đùa là Gà 65kg.
Tau thèm những ngày lượn phố , những chiều vi vu lên Hồ Thành hóng gió
Thèm....phát điên lên
Nhớ ... phát điên lên
Rồi...mi về
Nhưng có cái gì đó, khiến tau không thể gọi tên mi được, không thể nắm tay mi được , không thể ôm, không thể véo , không thể níu giữ mi lại.
Vì sao thế nhỉ?
Tại sao lại thế hả mi?
Bạn thân là gì?
Uk....
tình bạn không phải là 24h/ngày, chỉ cần nhớ về nhau và gọi tên nhau lúc cần là đủ.
Không phải tau không hiểu đâu, tau cố tình không hiểu đấy.
uk...ở nơi đó...mi phải sống hạnh phúc...thật hạnh phúc đấy.vì như ngày xưa, hạnh phúc của tau là được thấy mi cười