PDA

View Full Version : Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

Trang : 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18

kẻ xấu
05-04-2009, 06:34 PM
To VLXD Tính sao đây. off ẹp chán quá, cô nhớ kêu gọi mọi người ở HN nhé !
To Khang Chú to mồm thế, anh xem chú làm được gì ?

Hyt.b3
05-04-2009, 06:39 PM
For mama a papa: thanks papa và mama nhìu.........chủ nhật ni đã dành thời gian nhìu nhìu nhìu cho con.............mặc dù thứ 7 là SN ốm liệt giường phải ở nhà 1 mình.............thých thế...............
à ừm......thank mama vì chìu nay đi scan ảnh choa con và tiện thể shopping luôn nữa..........
Hi hi...........:love::love::love::love:

maianh_C9
05-04-2009, 07:01 PM
:Hehe! Viết cài này cho cậu đọc đây.
Je t'aime!
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x
[HUG] triệu triệu lần. Điều mà tôi chưa thể.:corner:

:whistle:

Precious Stone
05-04-2009, 08:32 PM
From: em
To: anh iu
Thanks anh vì chiều nay nhá. Sáng anh đi đón thằng em học thêm, qua nhà em. Thấy cái mặt em nó nhàu nhĩ bi đát kiểu gì mà anh hẹn:"Chiều đi ăn ốc nhá". Mẹ em nghe thế, ủng hộ luôn, vì 2 hôm nay em đang như đứa mộng du ý. Thế là chiều, mặc mưa gió, anh lặn lội thực hiện lời hứa. Trước khi đến, anh còn gọi điện dặn em mặc ấm vào nữa chứ, rõ cảm động. Anh đèo em đi ăn ốc, nhưng quán ruột của mình đông ơi là đông, thế là mình chuyển hướng, đi ăn chè với bánh bột lọc bà Mai. Lúc từ hàng chè đi ra thì mưa to, anh em mình được dịp khoe cái áo mưa 2 đầu mới cứng. Anh đèo em lượn khắp phố phường, chỉ để cho cái đầu em dịu lại...Cảm ơn anh nhiều lắm, anh iu!
Sẽ ổn cả thôi!

OLSJ13
06-04-2009, 11:00 PM
" Chỉ cần em bước nhanh hơn và anh bước chậm lại ..
Là chúng ta có thể gặp nhau ở cuối con đường ! "

Trước giờ vẫn rất thích câu đó:">
Nhưng anh chẳg bao giờ bước chậm cả:))
Càng ngày anh đi càg nhanh,càng ngày càng xa em quá:)
Em cũng mỏi chân lắm rồi ^^ , em ko bước nhanh được nữa:D

Nên ...
Anh cứ đi đi.:)
Khi nào em có sức lực trở lại,nhất định em sẽ chạy theo anh:D
Còn giờ thì
Cho em nghỉ một chút nhé:)

kẻ xấu
07-04-2009, 06:34 AM
To Nhật Anh Tự nhiên em nhắc đến làm chi. lại làm cho anh suy nghĩ híc híc !

chuduckhai
07-04-2009, 08:33 AM
To em chi: nhớ mua bánh tai voi mang ra đây cho anh nhá :)) :D

blue_horizon
07-04-2009, 10:02 AM
To VLXD Tình hình mà ít người đi off thì tính sao hả cậu ?
Cũng chẳng ít đâu. Từ nay đến hôm off còn hơn 3 tuần kia mà. Hôm đó chắc đông đấy. Mà cũng chỉ cần hơn 20 người là đc rồi
To: nhà mình
Con yêu nhà mình lắm, hí hí :love:

Snow
07-04-2009, 12:01 PM
@ ... Các memb ... hjx hjx hjx mọi người tham gia buổi off 1-5 nào ...

OLSJ13
07-04-2009, 04:54 PM
@sexy ChoiSiWonnie x'D

em sẽ dành trọn cả ngày hôm nay để nghĩ về anh x'D
sinh nhật vui vẻ anh nhé:)
em yêu anh:)

và hãy để cho HanGeng là của KimHeeChul nhé:)

rapperdq
07-04-2009, 05:35 PM
to
Hững hờ, vô cảm, ko mục đích...giả vờ hết, hờ hờ

He0pr0_B7
08-04-2009, 02:02 PM
To : Ngươi ...!!!!
Khóc ....! Sao lúc nào ngươi cũng chỉ biết có khóc thôi thế ?!!!!!!
Cuộc sống không còn gì ngoài nước mắt của ngươi à ?!!!!!!!!
Ngươi nghĩ thấy ngươi khóc thì bọn ta chỉ cần mặc kệ mà lờ đi là được à ?!!!! Chí ít ngươi cũng phải nói gì đó chứ...!!!! Ngươi giấu chuyện của mình mà nước mắt tèm nhem thế thì khác gì Lạy ông tôi ở bụi này ?!!!
Với lại ta biết nói thế nào vs mẹ ng, vs pọn lớp mình...!!!!
Bảo "Không biết!" hay bịa ra lí do cũ, cười cười "À, sáng nay nó ra đg gặp 1 anh đẹp zai, nó cười nhưng hắn không thèm cười lại. !!!" hoặc "Úi zời, nó rơi mất đồng 2k nên ngồi tiếc, kệ đi..!!!"
Thế à ?!!! Ng biến ta thành cái con vô tâm vs bạn thân của mình rồi đấy...!!!!!!
Thôi !! Ta mặc kệ thật đây !!!!!!
Đã bao nhiêu cái nốt , cái lần cuối cùng rồi...?!!!
Quốc, mỗi lần ng rưng rưng là nó đều hỏi ta mặc dù chính ta cũng không để ý rằng ng đang giấu đi những giọt nước mắt của mình...!!!!!!
Ừ !!! Khóc nghe có vẻ to tát....!!!!! Nhưng mà cái tuổi ẩm ương này thì đừng có lãng phí nước mắt nhiều quá như thế...!!!! Con nít...!!! Bố mẹ nuôi cho ăn học, chỉ có ăn vs học , biết gì mà hơi 1 tí đã ....!!!!!!!!
Ng đọc đc những dòng này chắc ng lại :sparkling: cho mà xem...!!! Ta biết cái tính ng mà....!!!
Nhưng ng cũng phải hiểu cho ta...!!! Ta không chịu đc....!!!!!!!
Và ta cũng không thể an ủi ng trong cái trg hợp ntnày !!! Ng cũng biết là ta không làm đc mà !!!
Hì !!! Nhiều lúc ta cũng muốn như ng....!! Đến nỗi nhỏ bạn thân từng nói Nếu kon khóc đc thì cứ khóc đi cho nhẹ lòng !!! mà mắt mình ráo hoảnh, tỉnh bơ....!!!!! Tuy nhiên, sau khi nghe thầy bảo Nước mắt tuổi chúng mày chưa có giá trị đâu !!! ta lại thấy ta đúng ng ạ...!!!!!!!
Hà hà !!! Nói xong đỡ tức hẳn....!!!!!!!
Đấy, biết thế thôi còn quyết định thế nào là tùy ng !!!!
Từ h mỗi lần ng khóc vì những chuyện zz thì ta mua kẹo mút cho 2 đứa kia...!!!
Nói trước không lại trách ta ác !!!!!!!!

quynhchi b12
08-04-2009, 07:49 PM
To: chị yêu
chi ơi. hôm qua là sinh nhật chị tròn 23 tuổi, bắt đầu bước sang tuổi 24, cũng là sinh nhật cuối cùng chị được ở nhà mình vì chỉ còn hơn 1 tuần nữa thôi là chị đã lên xe hoa thật rồi:fallout:
hôm qua không là người chúc mừng sinh nhật chị đầu tiên được nên em sẽ chúc mừng chị cuối cùng. Chúc chị của em 1 sinh nhật vui vẻ. có gia đình rồi chị sẽ phải lo nghĩ nhiều, không còn rảnh rỗi như trước nữa... Nhưng em mong chị của em sẽ cười thật nhiều hơn nữa. thành công và luôn hạnh phúc chị nhé. Dù chị em mình rất hay cãi nhau nhưng trong sâu thẳm em luôn yêu chị nhiều lắm.

kẻ xấu
08-04-2009, 09:34 PM
To em vẫn chưa nhận được tin nhắn của anh à ? hay là em nhận được rồi mà ko muốn trả lời lại, anh chỉ nói thế thôi, anh vẫn chờ đợi tin nhắn từ em mà !

He0pr0_B7
09-04-2009, 02:16 PM
To : Ngươi !!!
Sắp Sn ng rùi, ng thjk cái gì thì đánh tiếng bọn ta 1 câu...!!!!!!
Bọn ta đang nát óc ra mà hổng nghĩ ra đc quà gì phù hợp cả...!!!
Làm ơn..........!!!!!!!!!!!!!

kẻ xấu
09-04-2009, 02:28 PM
To Linh Dylan and VLXD Cám ơn 2 cậu nhé ;)) cố gắng giúp tớ đi, sau tớ sẽ có hậu tạ ;))

He0pr0_B7
09-04-2009, 03:11 PM
To: Bè lũ con zai B9 khốn khiếp !!
Chúng mày hết trò để làm rồi hay sao mà cứ thấy bóng dáng tao dười sân trường là chúng mày thi nhau ném những thứ gì có thể ném đc xuống thế hả ?!!!!!
Báo hại tao phải đi vòng quanh để tránh ...!!!!!!!!
Nguyền rủa ........!!!!!!!!!!!
Còn tái diễn nữa thì biết tay ta....!!! Cô chủ nhiêm của B7 không để hs của cô bị bắt nạt thế đâu nhá !!!!!!!!!!!

bakit_b1
09-04-2009, 03:48 PM
@: me : cố lên ku ơi :)) sắp đến ngày thể hiện tài năng roài :)) bị lọai là nhục lắm =))

Micyarak.A5
09-04-2009, 04:35 PM
To Thầy: mong ở nơi ấy, thầy sẽ bình yên............................

kẻ xấu
09-04-2009, 09:28 PM
To hà minh : Nếu tính cả bài này nữa ! anh còn 2 bài sẽ vượt qua em ! mà sao anh chẳng muốn vượt tí nào ? Thôi kệ để cho tự nhiên tới đâu thì tới !

Snow
11-04-2009, 01:41 PM
@Ấy :) ấy hát hay lém :)
ước gì lúc nào cũng đc nghe ấy hát :)
khỏi ốm nhanh lến nhá :)
iu ấy nhiều :)

kẻ xấu
11-04-2009, 02:20 PM
To 4rum Anh em nhiệt tình đi off đi ! được vài người chán quá !

bakit_b1
11-04-2009, 03:15 PM
@ Khang ngộ : :-" mi NX về taz thế hả :-w đồ đểu :-L

Snow
11-04-2009, 06:41 PM
@Baker: Nx gì >.< vớ vẩn
@Chị: chẳng bik từ lúc nào... em cảm thấy chị ... hjx hjx

Hyt.b3
11-04-2009, 07:08 PM
To chỵ: sr chỵ về cách e cư xử với chỵ hôm đầu...........
Mong là chỵ sẽ nói tin này với a Th................đủ sớm.........để anh có đủ thời gian..................và e mong a ấy sẽ có đủ quyết tâm và mang lại hạnh phúc cho chỵ........dù sao thỳ đã 12 năm gắn bó..........

kẻ xấu
11-04-2009, 08:20 PM
To VLXD Chúc mừng cậu ! đỡ vất vả cho buổi off ở HN ;))

Precious Stone
11-04-2009, 08:33 PM
From:
To:
Ừ, mệt đấy. Muốn ngủ 1 giấc thật sâu. Tỉnh dậy, sẽ lại đang ở nhà...Bình yên...
Thương em quá. Sốt virus mà giấu chị. Nghe tin thế, lại muốn về hơn...
Ôi, toán này, TA này, triết này. Chúng mày hè nhau làm tao chết nghẹt hả?

Snow
12-04-2009, 10:18 PM
From:
To: .
Hjx lại giận tớ ak ... hu hu buồn quá :((

blue_horizon
12-04-2009, 11:55 PM
T: Chồng này, Kiên này, Linh này, Tuấn Anh này, Khải này, Thắng này, anh Hợp này, chị Thanh này
Cảm ơn mọi người vì 1 buổi off thật vui :crave:

kẻ xấu
13-04-2009, 06:05 AM
To Blue Với 9 người có được gọi là ế ko nhỉ ;)) Ở Thanh hoá chắc là hơn rồi cậu ạ ke ke !

blue_horizon
14-04-2009, 12:36 AM
To Blue Với 9 người có được gọi là ế ko nhỉ ;)) Ở Thanh hoá chắc là hơn rồi cậu ạ ke ke !
To kẻ xấu: 9 người nhưng mà nó vui nhá :dummy:
Quý hồ tinh bất quý hồ đa nhá :dummy:
Tinh vi :dummy:

blue_horizon
14-04-2009, 06:43 PM
@Anh: Sao dạo này anh nóng tính thế? Hay cáu gắt thế? Hơi tí là nhăn mặt nhăn mũi. Hơi tí là quát em. Nhìn cái mặt xấu thế. Đừng có thế nữa anh nhá. Nhanh già lắm đớ [-X. Em không thích chồng em nhanh già chỉ vì hay cáu giận với em đâu [-X

Last edited by B3_Heart_K; 14-04-2009 at 11:53 AM.. Lý do: Phạm quy nhé chị
Ừ, chị biết rồi :yawn:
Viết bài trong lúc phấn khích nên nó thế :yawn:

Snow
16-04-2009, 12:33 AM
To: em
From: chị
Hjx buồn quá chị ạ ... chắc nhà em cũng giống nhà chị mất thôi
Buồn !!!

kẻ xấu
16-04-2009, 06:02 AM
To blue Hơ hơ ! Cậu đúng là ! Tớ tinh vi cái gì ? tớ nhớ là 1-5 là cậu và thèng khang chịu trách nhiệm cơ mà, tớ chỉ nói thế để xem cậu làm ăn thế " lào " thôi ! ke ke ! Dạo này chẳng thấy cậu đâu nhỉ :( buồn thật đấy hớ hớ hớ !

giamdocb12
16-04-2009, 10:15 AM
to Thầy: Những câu chuyện mà thầy kể thật có ích. cám ơn thầy:sparkling::sparkling:

blue_horizon
16-04-2009, 10:51 AM
To blue Hơ hơ ! Cậu đúng là ! Tớ tinh vi cái gì ? tớ nhớ là 1-5 là cậu và thèng khang chịu trách nhiệm cơ mà, tớ chỉ nói thế để xem cậu làm ăn thế " lào " thôi ! ke ke ! Dạo này chẳng thấy cậu đâu nhỉ :( buồn thật đấy hớ hớ hớ !

@Kẻ xấu: Cái gì mà trách nhiệm ở đây hả :dummy:
Mãi 30 mới về thì làm sao mà lo được, mấy đứa ở nhà thì tự lo lấy chứ :refused: :dummy:

Snow
16-04-2009, 12:08 PM
To B3:
Cố lên chúng mày
Cố thắng B1 đi nhé :) cửa đi tiếp sẽ là rất sáng :)
Cố lên cố lên

kẻ xấu
16-04-2009, 12:31 PM
@Kẻ xấu: Cái gì mà trách nhiệm ở đây hả :dummy:
Mãi 30 mới về thì làm sao mà lo được, mấy đứa ở nhà thì tự lo lấy chứ :refused: :dummy:

To Blue Chẳng có gì mà phải lo cả ! cứ hôm đó tới đâu hay tới đó mà ! Cậu cứ chuẩn bị tinh thần là được rồi !

blue_horizon
16-04-2009, 06:49 PM
@ Kẻ xấu: Tinh thần thì chuẩn bị rồi
@ Anh: Em chẳng giận gì anh đâu, em cũng thừa biết anh bận. Nhưng hôm nay em điên quá, ức chế quá nên anh phải gánh. Khổ thân anh :(
@ Khang: Lần này thì chuẩn không cần chỉnh nhá, mặc dù ức chế nhưng vẫn tỉnh táo, mọi hôm over excited nên quên :P

Snow
16-04-2009, 09:29 PM
@Chị Blue: Lần cuối em nhắc nhở chị đấy nhé :D
Lần sau chị mà tái phạm báo cáo các sếp đấy >.<
( hjx hok đủ quyền để xử lý chị )

blue_horizon
18-04-2009, 10:32 AM
@Chị Blue: Lần cuối em nhắc nhở chị đấy nhé :D
Lần sau chị mà tái phạm báo cáo các sếp đấy >.<
( hjx hok đủ quyền để xử lý chị )
@Khang: Ối giời, cái thằng nhóc này, mày dám xử lí chị cơ, chị :dummy:, còn mách í hả, chị sẽ ::shoot: c:beat_brick: Hehe

chuduckhai
18-04-2009, 10:35 PM
To Anh Bình Be :)) : thanks anh nha :))
To Kiên : Thanks cậu luôn :D

bakit_b1
19-04-2009, 07:13 AM
@ me : dạo này căng thẳng quá :(
vụ ETG đó làm mình mất quá nhiều thời gian...
cố gắng lên :-x...

Snow
19-04-2009, 08:25 AM
To: chị vân >.<

Last edited by blue_horizon; 18-04-2009 at 10:33 AM.. Lý do: hic, to với chả tiếc
cái này mang tính phản động qua >.<
phải xử lý chị mới đc :))

Snow
21-04-2009, 01:48 PM
Form: Bạn
To: Bạn
Bạn ui cảm ơn bạn nhiều lém :) hôm nay B buồn lắm ...
hjx lúc ấy có B ở bên, ... B đỡ buồn hơn nhiều rùi :)
Iu B nhìu

Micyarak.A5
21-04-2009, 08:54 PM
To... Nói thật, mỗi lần nhìn thấy cái mặt cậu là tớ phải tìm đường mà tránh xa rồi. Nhìn đã thấy ghét rồi, tính còn đáng ghét hơn. Đúng là phát khiếp lên ấy, cả đời có mấy ai mà mình ghét đến thế đâu nhỉ!
To... tớ đang chờ đợi cái tin nhắn mà như thường ngày thì sẽ có nội dung đại khái là tớ giống heo hay thùng phuy để nổi máu điên cho cậu 1 tràng như mưa như gió thì lại nhận đc cái tin nhắn đó của cậu :| Nhưng thái quá vừa thôi, tớ đang có cảm giác bị theo dõi đấy. Cảm ơn vì sự quan tâm nhưng dù sao t và c cũng chỉ là những người bạn mới quen mà thôi, chưa tới mức như thế đâu. Nhiều lúc thấy c hồn nhiên nhí nhố như...em tớ chứ ko phải là bạn nữa ;)) t thấy tớ đàn chị wá ;))

Mr.linhlong8
23-04-2009, 10:24 PM
to: ??
có lúc thấy mệt thật là mệt nhưng không biết làm gì.Mình hâm mất rồi

kẻ xấu
24-04-2009, 06:25 AM
To Em Em sẽ thấy sự sai lầm của bản thân ! h ko ai có thể giúp em trên đường đời của em nữa đâu !

thuphuong_no1
24-04-2009, 01:07 PM
To...: chuyện hôm nay xảy ra tớ ko nghĩ là cậu lại xử sự như vậy. tớ đoán là cậu bực mình quá nên cậu mới làm thế. nhưng cậu ạ, tớ làm như thế là có lý do của tớ. cậu ko hiểu đc tớ nghĩ gì, cảm giác của tớ như thế nào đâu! Chơi với cậu ko được lâu nên chắc tớ ko hiểu đc tính cậu nhiều. Lúc cậu làm việc đó tớ cũng ko hiểu là vì lý do j? hay là vì tớ sai? Nếu việc làm của tớ là sai thì tớ sẽ chủ động xin lỗi cậu, tớ muốn mọi chuyện phải rõ ràng, giải quyết dứt điểm 1 lần thôi. nhưng tớ ko thấy mình sai ở chỗ nào cả. tớ muốn nói mọi suy nghĩ của tớ cho cậu biết nhưng tớ có cảm giác điều đó ko cần thiết. bởi cậu ko phải là người trong cuộc, ko phải là tớ, cậu ko có suy nghĩ như tớ, vả lại cậu có quá nhiều chuyện để nghĩ, gia đình, bạn bè, tình cảm...Nói thật là tớ thực sự thất vọng về hành động của cậu. hành động ấy chứng tỏ cậu là người thiếu suy nghĩ với lại nó cũng chả giải quyết đc vấn đề j. nó chỉ càng làm cho mọi chuyện rắc rối hơn. Chưa bao giờ tớ có cảm giác khó chịu như thế này. rõ ràng mình có làm j đâu vậy mà mình phải là người hứng chịu :|. Đau đầu quá :|
To...:cậu thay đổi nhiều quá, tớ ko nhận ra bạn...hồi trước nữa rồi. có lẽ tớ nghĩ quá lên nhưng mà thực sự cậu ko còn là bạn... nhiệt tình, vô tư...nữa rồi. hic.Nản quá:|

Precious Stone
25-04-2009, 12:28 AM
To: M
From: T
Mi bảo tau phải tin. Nhưng niềm tin của tau, đang bị bào mòn đi từng ngày...
Ừ, thì tin. Nhưng vào cái gì mới được chứ?

Reddevils
25-04-2009, 03:25 AM
From L
LOVING U , sẽ là vậy , mãi mãi là vậy , hãy chờ , hãy tin

Snow
25-04-2009, 11:43 AM
To Bạn
From : Tớ
Cảm ơn bạn :)
Giờ thì B có thể thoải mái rùi :) thoải mái khi ở bên B cũng như lúc hok có B
... Iu B ...

OLSJ13
25-04-2009, 05:27 PM
To: Who owns the innocent smile:)

U finally appeared:)

I cried when c ur pix

It's really excellent 'cause u r still well:)

comeback please.

Dun't let me wait any more time

chỉ mong anh sẽ xuất hiện cùng với 12 người còn lại:)

thực sự thì em muốn nhìn anh dance Sr2 lắm:)

Về đi:)Hiểu không?

tranhuyentrang2404
25-04-2009, 08:07 PM
To you: I'm sorry, sorry.........Promise......Promise.......Promise.. ...

Micyarak.A5
25-04-2009, 10:53 PM
To me: suốt cả quãng đời học sinh, từ lớp 1 đến lớp 12 mình chỉ ghét sâu sắc, ghét đến tận xương tận tuỷ 1 đứa duy nhất. Chính cái đứa đó đã khiến quãng đời học sinh của mình đôi lúc trở nên thật nặng nề. Giờ chỉ muốn chạy thẳng đến trước mặt nó, gào thật to những điều mà mình muốn ném vào mặt nó bấy lâu nay, muốn lột cái mặt nạ của nó ra. Tiếc là ko thể...Thế là quá đủ cho những chịu đựng dồn nén lâu nay. Thật may vì có khá nhiều người trong lớp đồng cảm với mình, đâu phải ai cũng bị nó qua mặt đâu... Hiện giờ đang muốn gào thật to: TAO GHÉT MÀY, GHÉT ĐẾN TẬN XƯƠNG TẬN TỦY!

thienthu76114
25-04-2009, 11:36 PM
tại sao chúng ta đã là bạn mà lại không thể bỏ qua cho nhau được chứ.Chúng ta phân bua chuyên ai sai ai đúng để làm gì.điều quan trọng là chúng ta hiểu và thông cmả cho nhau chứ................:angry:

Snow
26-04-2009, 12:17 AM
To Mu :
Cố lên hjx hjx
Thua là có chuyện đấy
cố lên cố lên nào :)
mấy bác tỏa sáng đi cho con nhờ :D

He0pr0_B7
26-04-2009, 08:43 AM
To : Chị !!!
Hề hề !!!! Chính em cũng không ngờ chị tin tưởng em đến mức ấy đâu nhớ....!!!!!!!!!
Lão béo còn tưởng em là em họ chị cơ mờ....!!!!!! Nếu mà em đọc đc cái tin ấy thì em đã không để cho chị làm thế đâu....!!!!!! Chị mà nghe giọng nói tuyệt vọng của lão béo lúc đó chắc chị cũng không cầm lòng đc đâu ạ....!!!!
Nhưng mà chị trẻ con lắm...!!! Đến em còn không nghĩ xa xôi như chị nữa là....!!!!!!!! À cũng 1 phần vì em chưa từng có BF...!!! Hố hố....!!!!
Từ h đừng có để tái diễn cái tình cảnh của ngày hôm đó nữa...!!! Cái ngày SN đáng nhớ nhất của chị....:^o^:!!!!!!!!!!!

kẻ xấu
27-04-2009, 06:27 AM
To NiuCa Anh muốn gặp em lắm ! nhưng sao gặp em rồi anh lại trốn tránh ánh mắt của con người đó hả em ?

He0pr0_B7
27-04-2009, 02:52 PM
To : Cao Thái Sơn...!!!!
Bài Con đường mưa hay tuyệt !!!!
Trước đây nghe nhiều nhiều rồi nhưng bây h mới thấy hay....!!!!
Anh hát hay lắm...!!!

Snow
28-04-2009, 02:05 PM
To: Mi
From: Tau
lâu lắm rồi hok gặp mi nhờ :)
ờ rứa mà từ tết đến giờ gặp mi mới có 2 3 lần
học gần nhau mà chẳng bao giờ gặp nhau :(
Chúc mi thi HK tốt nhé :)

OLSJ13
28-04-2009, 04:55 PM
To thằng lấy xe của tao:-<

lũ ăn hại:-<
tao biết là chúng mày phải kiến sống:-<
nhưng mà sao lại là tao:((
cầu trời cho chúng mày cắm cái xe ấy bị lỗ giá nha con>:D<
tại chúng mày hnay tao phải đi bộ X-(

To xe:

tớ yêu và luôn tự hào vì bạn:-<
bạn đẹp:-<cực đẹp:-<
tớ tự hào vì đẹp nhất lớp:-<
nhưng mà bạn bỏ tớ đi sớm qá:-<
thôi thì tớ sẽ chúc bạn đừng để bọn kia nó làm gì tàn nhẫn vs bạn cả:-<
đừng làm xước da bạn là đc:((
300k tiền dán xe của tớ:((

Precious Stone
28-04-2009, 08:50 PM
From: Con
To: Pama
Mai bằng giờ, dù có bị chen cho tơi tả hay brpj ruột đến cỡ nào thì con cũng đang ở nhà rồi. Nghĩ đến cảnh nhà mình quây quần thôi, con đã muốn lao ra đường rồi. Nhưng, con còn 1 bài kiểm tra, không kém phần quan trọng nếu con muốn giữu vững thành tích trong kì này. Đợi con, bố mẹ nhé!

Hyt.b3
29-04-2009, 11:44 AM
To anh jai: liệu mà mua cho tớ quyển sách đá, hok là về nhà tớ chọc lét cho chít lun
à về nhanh nhanh rùi sửa luôn cái máy tính ở nhà nữa...... nó cứ đơ đơ ra sao ấy

Snow
29-04-2009, 11:53 AM
To: Đồng chí :)
From: Tôi
2 ngày ùi hẻm đc nói chuyện với đồng chí :( nhớ đồng chí quá :( nhớ những câu chuyện đồng chí kể, nhớ cách nói chuyện đáng yêu của đồng chí :)
Tôi ... Lặng lẽ chờ ... 7 ngày ... 7 ngày như một thế kỉ ...
Chúc Đồng chí thi học kì tốt nhé :)

OLSJ13
29-04-2009, 03:54 PM
From:số 45
To:45's9D9

còn 1 đống sổ lưu bút còn chưa viết cho chúng mày:((
tau hãnh diện vì đứa nào cũng khen tao viết hay :>
hí hí:">
10.5 làm lễ ra trường r`=((
2.5 tổng duyệt cố lên nhá>:D<
công sức 9 con dâm tập với nhau:((
công sức tao gào 8 con chúng mày
cố lên>:D<Cửu đại dâm dê:-*
D9's generation>:D<

He0pr0_B7
30-04-2009, 03:20 PM
To : PP !!
Hay là p không muốn chở k đi ?!!!
Làm gì có chuyện đó nhỉ ?!!!
P không phải ng như thế....!!!
Nhưng đúng là nhìn nhỏ kia k chẳng ưa tí nào....!!!! Nghe p kể về nó k đã thấy ....!!!
Hừm....!!! Tính p làm gì hợp vs nhỏ đó....!!!! K ghét phải nhìn thấy p chiều nhỏ đó như thế....!!! Ghét lắm...!!!!!!!!

bakit_b1
01-05-2009, 09:32 PM
@ me :
cười :)
sắp thi HK rùi !! :-S
cố lên nèo :)
cười..
sắp được thả phanh rùi !!!

kẻ xấu
02-05-2009, 12:07 AM
@ các bạn trong 4rum : Hôm nay đi off vui lắm, cám ơn nhé :) Heo nữa, sao mà cứ phải đấu đá với anh chứ :( xì !
@ Các Anh Chị: Hát karaoke vui lắm !

He0pr0_B7
02-05-2009, 09:35 AM
To : Kx !!!!!
Anh nghỉ chơi vs em trước mà !!!!!!!!!
Câu "Ứ thừm chơi với mi nữa..!!!" là do ai nói nhỉ ?!!!!!!!!!!

tranhuyentrang2404
02-05-2009, 10:45 AM
To kx and Heo:) Theo như lời một ai đó buổi off hôm qua thì nếu Heo và kx lấy nhau thì...hàng xóm ko phải mua ti vi,nhờ:D

He0pr0_B7
02-05-2009, 10:47 AM
To : Chị !!!
Đá đểu em à ?!!!!!!!!!!!!
Có muốn sau này 2 ông bà bế con ra ngoài đg ở không ?!!!!
Hôm nây chắc chắn lão béo sạt nghiệp !!!!!!!!!!!!

Snow
02-05-2009, 11:24 AM
To Queen: Queen ơi K xjn lỗi :(
Thật lòng xjn lỗi hjxhjx
Tha lỗi cho K nhé :(

tranhuyentrang2404
02-05-2009, 11:27 AM
To Thầy của em: Em cám ơn Thầy, cám ơn Thầy rất nhiều, ko biết phải nói gì ngoài hai chữ cảm ơn. Biết bao học sinh nhưng Thầy đã dành sự quan tâm đặc biệt cho em. Em cám ơn Thầy nhiều lắm. Thầy đã xúc động khi tâm sự với em...Em cũng cảm thấy ấm lòng hơn khi dc tâm sự với Thầy những điều mà bấy lâu em vẫn luôn ấp ủ....

Reddevils
02-05-2009, 11:32 AM
to: những ng đi off
Cảm ơn mọi ng về 1 buổi off tuyệt vời , nhờ thế mà em quên đc nhiều chuyện àm lâu nay k quên đc

He0pr0_B7
02-05-2009, 03:01 PM
To : Đệ tử !!!
Lần sau đi off nhớ mặc quần dài vào không là đuổi về đấy :smoking:!!!!!!!!!!! Nghe không:hahaha: ?!!!!!!!!

kẻ xấu
02-05-2009, 06:22 PM
To : Kx !!!!!
Anh nghỉ chơi vs em trước mà !!!!!!!!!
Câu "Ứ thừm chơi với mi nữa..!!!" là do ai nói nhỉ ?!!!!!!!!!!
To Heo : Ừ anh biết rồi, anh sẽ thực hiện :( em ko phải nhắc lần nữa đâu ! Cám ơn em đã nhắc :(

To kx and Heo:) Theo như lời một ai đó buổi off hôm qua thì nếu Heo và kx lấy nhau thì...hàng xóm ko phải mua ti vi,nhờ:D

To Đèn Trời : sẽ ko có chuyện đó đâu ! h cậu sẽ ko thấy tớ và nó nói chuyện với nhau nữa đâu !

He0pr0_B7
02-05-2009, 08:42 PM
To Heo : Ừ anh biết rồi, anh sẽ thực hiện :( em ko phải nhắc lần nữa đâu ! Cám ơn em đã nhắc :(

To Đèn Trời : sẽ ko có chuyện đó đâu ! h cậu sẽ ko thấy tớ và nó nói chuyện với nhau nữa đâu !
To : Kẻ mà ai cũng biết là ai đấy !!
Thật hả anh:sparkling: ?!!!!!!!!!!!

Reddevils
02-05-2009, 09:12 PM
To : SP ~> Thế lần sau mặc "quần siêu đùi" nhá , chắc ko bị đuổi đâu nhỉ :))

OLSJ13
02-05-2009, 09:43 PM
To thầy hiệu trưởng

cảm ơn thầy đã kí cho em mà k hỏi vặn vẹo câu gì:">
sau này e đỗ thật e sẽ biết ơn thầy đời đời :x

To Hà Nội:x

ĐHSP rộng mở>:D<

kẻ xấu
02-05-2009, 10:19 PM
To : Kẻ mà ai cũng biết là ai đấy !!
Thật hả anh:sparkling: ?!!!!!!!!!!!

To heo Nếu như anh ko nhận vơ Ừ, tin cuối !
To ManU I love U, tôi yêu bầy quỉ đỏ, đã ko làm tôi thất vọng khi đặt niềm tin vào đó ;))

Micyarak.A5
04-05-2009, 05:25 PM
To Đ: hình như chị em mình đi lệch hướng rồi thì phải... Nhưng mà thực ra lỗi của mày đến 70% ấy :D Nếu ko có cái 70% ấy của mày thì làm gì có cái 30% lỗi của chị :D Đây là lần đầu tiên chị "đi lệch hướng" như thế đấy, nhớ suốt đời luôn :| Ông trời kể cũng tàn nhẫn với chị em ta :(( ai lại chơi xấu như thế chứ, chỉ cần ko tỉnh táo chút là chết đấy nhờ :brbr: Ko sao cả, nghĩ đơn giản thôi thì tốt hơn, nhỉ? Rồi mọi chuyện cũng sẽ qua, cuộc sống ngày thường vẫn sẽ tiếp diễn, sau này khi nghĩ lại có lẽ cũng sẽ chỉ cười thầm thôi nhỉ ;)) Sau chuyện này chị thấy những suy nghĩ của chị cũng khá chín chắn và người lớn rồi đấy chứ, sống vì lý trí mà :D Chị cũng chả biết chuyện này đáng buồn hay đáng vui nữa, nhưng bỏ wa nỗi buồn thì chị thấy rất vui vì sau mọi chuyện, chị em mình đã gần gũi hơn. Lâu nay, dù là chị em họ hàng rất gần nhưng chị lại thân với Thành hơn nhiều, còn đối với em thì chị thường thờ ơ, thậm chí có 1 khoảng thời gian chị còn có thành kiến với em nữa :D Chị cũng chẳng mấy khi bắt chuyện với em, thậm chí còn lảng tránh ánh mắt để đỡ phải khó xử, chị nghĩ là em cũng ko ưa chị như chị ko ưa em mà :D Chênh lệch 2 tuổi, tuy ko nhiều nhưng cũng đủ để làm nên khoảng cách. Chị với Thành bằng tuổi nên dễ chơi hơn, tính nó lại phổi bò nữa nên càng dễ chơi :)) Nhưng mà sau chuyện này thì chị em mình đã gần gũi hơn, thân thiết hơn và thực sự thì bây giờ chị rất rất quý em, cũng giống như quý Thành ík :D Chị cũng hiểu về em hơn, thấy được những điểm tốt đẹp trong con người em ;) Mỗi tội là từ dáng dấp đến tính cách đúng chất công tử con nhà giàu quá đi :)) Phải công nhận là cái phong cách bất cần đời của mày làm chị ấn tượng tuyệt đối lun :D
Àh, còn một chuyện nữa mà Vân với chị cứ rúc rích cả buổi hôm đấy là...mày đẹp trai kinh khủng lun em ạ :)) Cái câu này chị chỉ khen thần tượng chứ chưa khen ai bao giờ đâu đấy, thế nên rất có giá trị :)) Thôi, tóm lại, theo chị thì chuyện lần này là một chuyện vui ẩn nấp đằng sau một chuyện buồn. Chị thực sự rất vui vì chị em họ hàng ko còn có thành kiến j` về nhau mà ngược lại, rất quý nhau là đằng khác :D Iu em nhìu lém hihi ^^

He0pr0_B7
04-05-2009, 05:30 PM
To : ..... !!!!!!!
Xin lỗi đã làm ... thất vọng....!!!!!!!!!!!
Lười mà...!!!!!!!!

kẻ xấu
04-05-2009, 05:30 PM
To em Lâu lắm rồi anh mới được gặp em ! anh rất vui... có điều ... anh càng thêm nhớ em !

OLSJ13
05-05-2009, 03:08 PM
To: KamPak

xem cái CF ấy
nhìn thấy anh cười,anh hát
anh đã thực sự comeback chưa thế
em thực sự thấy chán lắm

cậu ấy...có đẹp và tài năng hơn anh k

em luôn khó chịu khi nghe người ta bàn tán về cậu ta

anh đang làm gì thế??

anh cứ như thế~~cậu ta có lẽ sẽ hơn anh thật thì sao:|

Liendaica_B5
05-05-2009, 05:10 PM
To ;thầy THUẬN

thưa thầy hôm nay thầy ra đề hoá quà là khó
khó nhăn răng ra thầy ạ
nếu có lân sau xin thầy nương bút

snow_b7
05-05-2009, 05:53 PM
@liendaica_b5: thanks cậu lên tiến hộ tớ!!!
@gđ: con xin lỗi đã làm cả nhà phải lo lắng!!! mọi ng thất vọng về con lắm phải không!!! Dù không biết sẽ lấy lại lòng tin của mọi ng như thé nào nhưng con sẽ cố gắng... con hứa... xin hãy tin con một lần!!!

kẻ xấu
05-05-2009, 09:49 PM
To em Hôm nay được ngồi gần em. vui lắm ! mai thì sao nhỉ :-?

OLSJ13
05-05-2009, 11:54 PM
To:cậu

thức đêm để viết lưu bút cho cậu đây>.<
bây h` là gần 12h>.<và tớ thì đang viết sang trang thứ 6 r`:-<
đứa dài nhất tớ viết là 7 trang:-<
nhưng mà tớ k nghĩ 1 đứa con gái viết cho 1 đứa con trai cũng như là tớ viết cho cậu thì dài như này đâu:-<
tớ cầm sổ của cậu hôm nay là ngày thứ...k nhớ nữa:-s
đúng là hôm nay tớ cũng định viết,nhưng đúng hômnay tớ vs cậu cãi nhau:|vì mỗi cái trò tìm số ấy thôi à:-<

Cậu-đứa con trai tớ chơi thân nhất từ trc h`:-<
đứa mà từng với tớ gọi nhau là vợ-chồng í:-<
r` cậu gọi tớ là "con gái bố vợ anh" í:-<
đến mức mà cái quyển vở viết thư thay đến sang quyển thứ 3 r`:-<

đứa mà hay đụng chạm vào người tớ nhất í:|
đứa mà toàn ra dỗ tớ khi tớ tức í>.<
đứa mà tối nào cũng gọi điện cho tớ r` có lần bị mẹ cậu nghe trộm:-<
đứa mà sáng nào cũng chăm chỉ đèo tớ đi học r` đứa tớ về
đứa mà tuyên bố với cả lớp là "Đứa nào muốn đụng đến con gái bố vợ tao là phải đc sự cho phép của tao í:-<

r` là đứa đầu tiên nc vs tớ khi tớ sang lớp mới nữa:x

chàng trai SG đáng yêu:x

tớ biết là mai cậu sẽ trêu tớ như bt`=))

để couple Double-V là mãi mãi x'D

mai tiết địa chuyển lên ngồi vs tớ nhá:-*

He0pr0_B7
06-05-2009, 08:41 AM
To : Thầy cô nào ra đề Sinh !!!
Ra dễ thôi cho em sống vs ạ....!!!!!!!
4 môn kia đã làm chẳng ra gì rồi, môn này mà không xong nữa thì.....!!!!!!!!!!!
Oh no.........:runaway:.!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kẻ xấu
06-05-2009, 11:12 AM
To Heo Tôi với cô thân quen lắm à ? tôi nhớ là cô nhắc đi nhắc lại là cô chẳng thèm quen tôi cơ mà, sao đọc các topic khác như là ... ấy lắm ấy !

Liendaica_B5
06-05-2009, 05:03 PM
to GIA ĐÌNG THÂN YÊU : con biết mọi người thất vọng vì con nhiều lắm vì kết quả học tập hồi nay không ra sao . Nhưng mọi người ơi hãy hiểu rằng con đã cố gắng rất nhiều.Và mọi người cũng đừng buồn vì thời gian đang còn dàI

quynhchi b12
06-05-2009, 10:43 PM
To: Gia đình thân yêu:love:
Bố Mẹ yêu quý của con, mới ở nhà ra HN tối qua mà sao cả ngày hôm nay con nhớ bố mẹ, nhớ nhà nhiều lắm, cả chị yêu quý nữa, giờ chị đã đi lấy chồng rồi, ở nhà chỉ còn mình bố mẹ, bố thì cũng đi làm suốt, vậy là chỉ còn mình mẹ ở nhà.
Hôm vừa rồi chị ốm, đến nhà thăm chị mà sao em cảm thấy buồn buồn. thấy chị gọi 1 người là mẹ nhưng em thì không vì đó không phải là mẹ của mình em mới chợt nhận ra rằng chị em mình đều đã phải xa vòng tay của bố mẹ rồi. :ign:
Nhiều lúc nhìn bố mẹ mà em thấy thương bố mẹ vô cùng, cố kìm để không khóc trước mặt bố mẹ. suốt bao nhiêu năm qua bố mẹ đã nuôi 2 chị em mình khôn lớn, giờ chị đã đi lấy chồng, em thì đi học ngoài Hn, đâu còn ai chăm sóc bố mẹ. thương mẹ lắm những trận đau đầu, đâu ngực khi trở trời, thương bố biết bao khi mỗi lần thấy bố mệt mỏi mà không thể dùng được công việc.......... tất cả chỉ là tốt cho 2 chị em con, tốt cho gia đình mình. :corner:
em tự nhủ với mình rằng sẽ không để bố mẹ phải buồn vì mình, hứa từ nay sẽ cố gằng hơn nữa. còn chị, hãy sông thật hạnh phúc bên gia đình mới của mình chị nhé vì từ nay cho đên hết cuộc đời này, đấy sẽ là nơi chị sống và tồn tại. Nhưng dù ở đâu đi nữa thì gia đình mình vẫn luôn chờ đón chị em mình, dù sau này khi em cũng lập gia đình thì nhà mình sẽ vẫn luôn là nơi để gia đình mình tụ họp chị nhé. :sparkling:
Từ khi chị đi lấy chồng rồi tự nhiên em rất ghét câu "con gái là con của người ta". ghét, ghét lám thôi. :( :(( :corner::corner:

kẻ xấu
07-05-2009, 03:18 PM
To Hà Happy birthday to " mi " hihi ! sinh nhật vui vẻ, tối nay đạp phá nho nhỏ tau hơn buồn, nhưng ko sao, có cả lũ bạn là ổn rồi ;)) tối nay tau sẽ mang điều bất ngờ cho mi ;))
Mi đẻ trước tao 9 ngày ;)) ừ thì 9 ngày nữa tới sinh nhật tao rồi ;)) vui đáo để, tao đang ko biết làm gì vào sinh nhật tao nữa cơ !

snow_b7
07-05-2009, 04:38 PM
@ B7: đừng buồn, đừng thất vọng... hãy vượt qua thử thách này một cách dũng cảm!!! Năm sau quyết tâm phục thù!!!! Cố gắng lên B7 yêu thương!!!

He0pr0_B7
08-05-2009, 02:44 PM
To Heo Tôi với cô thân quen lắm à ? tôi nhớ là cô nhắc đi nhắc lại là cô chẳng thèm quen tôi cơ mà, sao đọc các topic khác như là ... ấy lắm ấy !

To : Kx !!!
Anh nhầm...!!!
Anh mới là ng nhắc đo nhắc lại...!!!
Em chưa buột miệng lời nào đâu nhé..:sweat:.!!!

kẻ xấu
08-05-2009, 10:10 PM
To Heo Càng ngày anh càng thấy em ghê gớm ;))

Snow
08-05-2009, 10:15 PM
To: Bố thằng ku của em
Sao dạo này U thay đổi thất thường thế
phải ổn định mình lại chứ ... sáng nắng chiều mưa suốt thôi
Ak chắc năm nay thi cử ổn cả hok sao đâu :)
Chuẩn bị lo mà ăn chơi đi :)
ak đêm nay có 20 trang văn đấy
làm chăm chỉ vào nhé :) sáng mai nộp rùi !!!

snow_b7
09-05-2009, 09:35 PM
@KX $ Heo: hai ng hay thật đấy!!! :):):)
@...: ngốc ơi là ngốc, sao không chịu hiểu ng ta cơ chu' ....

kẻ xấu
09-05-2009, 10:26 PM
@KX $ Heo: hai ng hay thật đấy!!! :):):)
@...: ngốc ơi là ngốc, sao không chịu hiểu ng ta cơ chu' ....

To Huyền Hay cái gì mà hay ;))
Ngốc của em là ai thế ;))