PDA

View Full Version : Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

Trang : 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18

kẻ xấu
05-08-2009, 05:02 PM
To ấy : thằng em nói rất đúng, tầm tuổi này con gái đứa nào cũng có sự lựa chọn, đắn đo và suy nghĩ. Nhưng cứ suy nghĩ đi, nghĩ kĩ rốt cuộc cũng đưa là 1 quyết định sai lầm thôi mà ;))

vyna_candy
05-08-2009, 07:17 PM
to:người mà tao hận nhất:roar:
my có biết vì zăng tao hận my ko?
vỳ my đã làm tau mệt mỏi và nhục nhã.thế đấy,thế nên tao muốn my cút khỏi nơi đây càng nhanh càng tốt
:picknose:

kẻ xấu
06-08-2009, 10:08 PM
To Tuyết a5 : thanks bạn phát ;))
To Em : ừm em đã thay đổi theo chiều hướng tích cực rồi đá, nhưng quá nhanh so với cách nghĩ của anh, ko biết đó là điều xấu hay điều tốt nữa. Nhưng mà thôi cứ xem tình hình thế nào đã, mong rằng em sẽ làm tốt ... sống thật tốt em nhé ;))

snow_a5_online
06-08-2009, 10:11 PM
to V: ko có j
to Anh: e cũng ứ bit nói ntn vs anh nữa................em bít những ngày này vs anh là ko đơn giản...........cơ mà..........anh cứ bó mình theo cảm xúc.............cố gắng phởn phơ đi anh...........

kẻ xấu
14-08-2009, 09:56 PM
To ( ba chấm ) ... : Cậu làm tớ hơi bị bực rồi đấy x-(. Tớ nghĩ rằng cậu sẽ hiểu tớ hơn ? làm nt thế tớ ko được gì cả ? nhưng cậu sẽ tỉnh hơn về cách suy nghĩ của cậu ? 1 cái thẻ ko thể làm cậu out ra được khỏi core member, nhưng sẽ làm cho cậu tỉnh ngộ hơn. Cậu phải biết trước khi bị loại khỏi nhóm. Vào Nhóm là tự hào nhưng bị đá ra còn nhục hơn là ko được vào ấy. Cậu cứ bù lu bù loa lên, còn chửi kháy tớ nữa ? yên tâm ... tớ ko phải con nít 3 tuổi để cậu qua mặt dễ dàng, Tớ hiểu chứ ? nhưng tớ vẫn ko nói gì ? vì la lớn lên đồng nghĩa với việc nhận đó là mình =)). Nhưng nếu cậu thích ... tớ sẽ chiều cậu thôi. Tớ sẽ làm việc ko 1 chút tình cảm ? có ý kiến gì cứ đưa ra tòa =)).

thuphuong_no1
14-08-2009, 10:39 PM
to...: đó là do cách c nghĩ thôi, c thik nghĩ thế nào thì nghĩ. t chả có ý j trong đó cả. Làm j cũng phải rõ ràng rành mạch ra chứ. t nghĩ c nên xem lại cái cách làm việc của mình ấy :|

He0pr0_B7
16-08-2009, 09:27 AM
To : Thời gian !!
Trôi chậm lại hộ cái coi... .!!!

Reddevils
16-08-2009, 09:29 AM
to: thời gian
Ê trôi nhanh hộ anh cái em =))

Micyarak.A5
16-08-2009, 11:25 PM
To HK: Tạm biệt, hẹn gặp lại vào 1 ngày ko xa :(( :(( :((

vitaminb12
16-08-2009, 11:41 PM
to : "bê e nờ"
cút đi :(( sao suốt ngày mày cứ bám lấy tao nhỉ :(( Từ lúc thức dậy, về quê, chơi game, xem phim, ăn cơm rồi ngồi trên tàu. Chỉ trừ có lúc tao ngủ thì có lúc nào mày ko bám riết lấy tao ko. Mà tao mà ngủ thì chẳng phải là thỏa mãn ý mày rồi sao, làm mày hả hê rồi sao :(( Cút đi cho tao nhờ, để yên cho tao làm người bình thường :((

tranhuyentrang2404
17-08-2009, 08:23 AM
To A5: Ko biết khi nào lớp mình mới tập trung nhỉ. Điều này mình đã sợ sợ, hóa ra bây giờ cũng có vẻ đã như thế rồi. Mỗi người 1 nơi....Sắp tới sẽ lại 1 môi trường mới, nhưng người bạn mới, nhưng thực sự mình ko thể quên dc những ngày có bạn bè cũ ở bên...
To...: Cám ơn các cậu vì đã là bạn của tớ.
To...: Cám ơn m vì đã là bạn của t. Bọn mình học với nhau một thời gian khá dài, dù ko thân nhưng cũng hay chơi với nhau. Cho dù có chuyện j thì t cũng sẽ ko quên những buổi hai đứa trốn học đi uống trà sữa, những buổi bỏ học đi lang thang ngoài đường:D. Tất cả đều là những kỉ niệm đẹp của thời học sinh. Tất nhiên bạn bè ko tránh khỏi những xích mích, nhưng t vẫn trân trọng tình bạn của bọn mình. Có thể sau này lớn lên 2 đứa nhìn lại sẽ thấy buồn cười vì đã có thời mình trẻ con đến ko thể ngờ dc:D. Dù sao cũng cám ơn m...M hiểu rõ hoàn cảnh nhà t, nhưng m vẫn chơi với t thoải mái, m còn rất tốt với t. Những lúc t đau bụng, đau đầu, m lại xuýt xoa hộ t. Thậm chí t nhớ có lần m còn gắt t vì coi thường sk. T nhớ hết tất cả. T cảm thấy những ngày ấy thật đẹp. Dù bây giờ ko còn nữa và cũng có thể sẽ chẳng bao giờ t có những ngày ấy nữa. nhưng t vẫn luôn trân trọng!

vitaminb12
17-08-2009, 09:55 AM
to : những trái tim tan vỡ :)
http://www.fileden.com/files/2008/11/15/2188503/4.B-c%20Thu%20T%C3%ACnh%20Th-%20Hai%20-%20H-%20Qu-nh%20Huong.mp3

OLSJ13
17-08-2009, 11:11 AM
To:someone
I think I maybe fallin’ for you Maybe I should keep this to myself waiting ’til I know you better I am trying not to tell you But I want to I’m scared of what you’ll say So I’m hiding what I’m feeling But I’m tired of holding this inside my head I’ve... been spending all my time just thinking about ya I don’t know what to do I think I’m fallin’ for you

He0pr0_B7
17-08-2009, 02:47 PM
To : 2 ng...!!
Có biết đây là đâu không ?!!
Chỗ này đâu phải để cãi nhau chuyện đấy nhỉ ?!!

snow_b7
23-08-2009, 11:17 AM
To 2 ac: em không biết có quyền đc lên tiếng hay không nhưng a c làm như thế này thì làm tổn thương nhau quá!!! Đâu phải cứ phải viết rõ ra cho mọi ng cùng thấy vậy... 2 ng hãy tự nói chuyện riêng với nhau đi mà.. :(:(:(

Candy
23-08-2009, 02:29 PM
sờ tóp nhá. chấm hết nhá. dừng lại ở đây nhá. có j tự ... nhá. đừng làm phiền nhá :|

Precious Stone
27-08-2009, 10:23 PM
To : Cô
Cô bảo em ko như trc nữa. Có lẽ vậy. Sau ngần ấy nước mắt, ngần ấy những đêm trắng, em vẫn yếu đuối như xưa thì có đáng ko?
Em cũng biết, vị trí của em cũng ko đc như xưa nữa, ko còn là đứa em, đứa học trò cô quý nhất nữa. Em biết, biết hết...Và đau...Cũng ko phải em thi gan gì với cô. Chỉ là tự nhiên thấy xa cách. Em ko biết phải làm thế nào nữa...
To: 1 người
N ko muốn tiếp tục nhận những sự quan tâm này. Cũng thấy rõ là N quá ngang, chưa bao giờ xưng "em" còn gì. Là bạn thôi, ok?

tranhuyentrang2404
30-08-2009, 05:09 PM
Gửi em: Chị rất buồn e có biết ko. Thái độ của e với c, những lời nói của e với c đầy lạnh nhạt. với e quen nhau thật tình cờ. Nhưng 2 c e mình đã tâm sự với nhau. C từng nghĩ rằng ko gặp a thì c sẽ ko nhớ lại chuyện gì cả. Nhưng có lẽ ko phải thế. C vẫn muốn gặp e, vẫn muốn dc nhìn nụ cười của e. Thật sự đấy. Mỗi lần nhìn e cười, c thấy vui hơn. Nhưng bây giờ có lẽ e đã có cái nhìn khác về c. C cũng biết trong e c chẳng tốt đẹp j cả. E chưa hiểu hết dc con người của c nhưng cũng như nhiều người, e sẽ cho rằng e đã quá hiểu c. Cũng có thể như vậy. Nhưng c vẫn muốn ko có chuyện j xảy ra để c e mình như trước. C cũng chẳng biết đọc những dòng này rồi e có cho là c giả tạo hay ko nữa. nhưng c chỉ nói những j c nghĩ thôi. C cũng chẳng mong e nghĩ tốt j cả. C biết sẽ có người đọc dc những dòng này, rồi lại cười khỉnh cho mà xem. Nhưng giờ c sống vì c chứ chẳng vì những kẻ xấu xa nào hết. Chúc e vui vẻ.

tranhuyentrang2404
31-08-2009, 11:47 AM
To mbf: Cố gắng lên c. Đúng là bạn thân có khác. Mấy ngày nhtin chẳng thấy c nhắn lại. T lại nghĩ dại chết, coi chừng lại ngộ độc thức ăn. Ai dè đúng thật. Hạnh nhà c nhtin cho t. T giật cả mình. Mai t về. Buồn thì cũng phải chờ chứ, cứ giục thé:D. Cố lên, khỏi hắn rồi mới ra học dc chứ.
-----------------------------------------
To...: E xin lỗi, có lẽ cả 2 đã quá mệt mỏi rồi. E biết cả 2 đều ko muốn như thế. Dừng lại nhé. Chúng ta là bạn!

Precious Stone
05-09-2009, 07:02 PM
To:
Có lẽ thế này tốt hơn. Có thể sẽ mất 1 thời gian mới quen đc với việc ko có ng gọi dậy mỗi sáng và chúc ngủ ngon khi đã khuya., ko có người nghe N huyên thuyên đủ thứ chuyện. Nhưng nếu đã là thói quen, thì cũng có nghĩa là nếu có đc, cũng sẽ bỏ được...Lẽ ra nên như thế từ lâu rồi. ko thể bắt N làm việc N ko thích đc.
To: em
Chị ko biết phải khuyên em ntn. Muốn nt nói gì đó vs em, nhưng lại ngập ngừng. Chị ko có kinh nghiệm gì trong chuyện này, tất cả đều là sách vở + 1 chút suy tư của đứa con gái sắp 20 để nói với em. Chỉ mong em sớm bình tâm trở lại, để có thể vui cười như trước kia. thế nhé em!

snow_a5_online
05-09-2009, 11:13 PM
to:....................
thế thui!!!

Precious Stone
06-09-2009, 12:15 AM
To: anh bầu sô.
Anh ở ngay trên đầu em. Anh luôn khen em trong khi bọn nó ra sức chê em béo. Anh biết em khóc khi tất cả đã ngủ say., mặc dù anh tưởng lí do là em sợ chuột rồi rủ em lên ngủ cùng. Iu anh lắm đó, mặc dù anh tham ăn, chả chịu để dành tiền cho việc lăng xê em gì cả.
Xem nào, anh 20t rồi, già thật rồi. Chúc anh ngày càng béo khỏe béo đẹp, má ngày càng phúng phính để nhanh chóng xuất chuồng nhá! HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

He0pr0_B7
06-09-2009, 09:14 AM
To : me .!!!!
Liệu những lời ấy có phải dành cho mình không nhỉ ?!!!

kẻ xấu
06-09-2009, 09:32 AM
To Heo : Dạo này cô làm sao thế nhỉ =)), say nắng trúng gió hay là đang giận dỗi anh cái gì thế :D

snow_a5_online
06-09-2009, 02:08 PM
to: Anh
thế là hết 1 cái gọi là tình ae rùi sao????.............3năm??? thế thui????
sau vụ đó..............lý trí em.............nhưng tình cảm ae mình trong 3 năm qua lại khiến em..................????
em đổi số...........nt cho cả list..........trừ anh..............em cũng ko bít nữa
sau lần đó onl thì ko bao h thấy nick anh sáng.............khác hẳn vs trc đó.............
ngày đó ae chơi cả nhau............em quý anh nhất............hum đó anh nói ngày xưa lúc anh lục đục vs chị H.............anh định...............em bật cười ha hả..............anh bảo em vẫn thế, chẳng khác mấy......
Khác chứ anh............nhưng vs anh thì.................
hum đó ae mình còn hẹn nhau đi B.tràng...........rùi về Th tụ tập cái hội ngày xưa của mình...........Ôi!!
thực sự em ko-hề-mún mất 1 ng` anh......................?????

snow_b7
06-09-2009, 03:19 PM
TO...: không biết thời gian là bao lâu nhưng chúng ta cần một khoảng lặng để nhìn lại tất cả... E xin lỗi...

He0pr0_B7
06-09-2009, 03:43 PM
To : YD....!!!
Chẳng biết phải nói vs ng thế nào nữa...!! Nhưng ng làm cả mẹ ng khác cũng phải lo lắng đấy...!! Ta k biết có nên chỉnh cho ng 1 trận hay k đây....!!!

snow_b7
06-09-2009, 03:47 PM
To Heo: chỉnh đi ngươi... Ngươi có biết hôm đó nó nhờ Bb lấy cho ai không.. con em Nhung quý hoá ủa nó đấy!! Ôi ta muốn chửi cho hai con hâm nứ một trận lắm!!! :swing::swing:

He0pr0_B7
06-09-2009, 03:55 PM
To : Diệu !!!
Ta k thể chấp nhận đc....!!!! Con Nhung nó nghĩ cái gì thế k biết ?!!! Mà YD nó chập mạch hay sao đấy ?!!!!
Trời ạ !!! Ng về khử trùng đôi guốc chưa ?!!! Ta lo....!!!

Precious Stone
07-09-2009, 12:36 AM
To: PTT
Xin lỗi mi nhá. Đành để hôm khác vậy. HN này, còn nhiều chỗ mình chưa khám phá mà!

daoduytu2304
07-09-2009, 02:59 AM
ôi game nhiều phát chán nhớ trường vào for tí mà vui ghê!!!phải siêng vao for hơn mới được..có em nào làm wen hok:loa::loa:

Micyarak.A5
07-09-2009, 10:38 AM
To...: Quân tử ko làm trò hèn hạ! Ko nói, ko "ăn miếng trả miếng" ko có nghĩa là ko biết, ko hiểu đâu nhé. Chỉ số bao dung ko bao giờ là vô hạn, đừng để giọt nước làm tràn ly.
To...: Hi vọng là anh ko hiểu lầm :) Nhưng thực sự thì em rất quý anh :^_^:

snow_a5_online
07-09-2009, 08:59 PM
to: me
Chít mất thui con Snow hâm ak.....................xem lại mọi thứ đi.......................bắt đầu 1 cái gọi là ....mới rùi đấy
Cứ ntnay thì.........................QK chỉ là QK mà................lúc nào mi cũng to mồm vs ng` khác như thế...........nhưng chính mi thì lại..............
to: anh Giấm ốc
Thức sự là hwa em vô cùng ngại ý..............phiền anh dã man..............em hứa đấy là lần đầu tiên và cũng là lần cúng cuồi...................

Snow
07-09-2009, 09:06 PM
to c béo : hok bình thường ./

snow_a5_online
07-09-2009, 09:11 PM
to K:???????????????????????????????????????????????? ???????????????

tranhuyentrang2404
07-09-2009, 11:32 PM
To ai đó (chính T cũng ko biết) Vừa vừa thôi nhé, kiểu j mà lại đi cho số điện thoại của người ta vớ vẩn thế. Đúng là trên đời chẳng đáng tin đứa nào. Mình chẳng chửi nó làm j. Đọc được thì nó tự thấy cắn rứt thôi. Đúng là điên. Xen vào chuyện người khác mà ko thấy vô duyên à.

giamdocb12
07-09-2009, 11:43 PM
to Snow: ngại cái chi e :sigh:. có gì đâu mà :aah::aah: .

vitaminb12
08-09-2009, 09:47 AM
to Đốc : cung hỷ a =))

tranhuyentrang2404
08-09-2009, 02:30 PM
To G ( Bây giờ thì chẳng ám chỉ gì đâu đấy!): Ôi trời... Thật sự ko biết phải nhảy lên như ngộ nữa hay làm j nữa đây. Đầu người chứ có phải đầu máy đâu mà cứ phải làm như thế. Đã quên chuyện cũ, đã muốn tử tế nhưng khó quá. Lẽ ra mình ko nên vào cái chỗ này nữa... Tự nhiên vào đi xem lại 1 lượt những người bạn...Và rồi lại tình cờ...
Bây giờ bạn muốn tôi nói rõ chứ gì. Được, tôi nói đây.
Tôi ko biết bạn còn nghĩ gì chuyện cũ hay ko. Nhưng tôi vui vì đã có thể nc bình thường, và trước bạn, tôi có thể tự tin nói là tôi chẳng hề giả tạo gì. Nhưng vì những dòng nkol của tôi hqua khiến bạn tỏ vẻ bốc hỏa lên như vậy. Nhưng sao bạn cứ vơ hết vào mình thế.
Tôi sẽ phân tích bài của tôi cho bạn nhé.
Trước tiên là hqua trước khi post cái bài đó tôi đã nc với a H...
- Nhiều lúc tôi sợ con người... Có thể cười nói, nhưng rồi có thể nói những lời đến mức như vậy...: Tôi ko nói bạn. Đây là tôi nói về con người đó, người mà lúc thì nhẹ nhàng với tôi, lúc thì ...
- Tôi ko phải thánh nhân để mà ko phạm lỗi. Tôi cũng sai lầm quá nhiều. Tôi thực sự muốn gửi lời xin lỗi tới những ai tôi đã ko phải...
Những cuộc chiến tranh rồi cũng có hồi kết. Và tôi hy vọng sẽ ko có cuộc chiến tranh nào bùng nổ nữa. Tất cả sẽ bình thường. Ko phải ai đầu hàng hay chịu thua mà cả 2 đều biết điểm dừng...: Tôi muốn kết thúc cái trò mà mọi người đang lên án đây. Thời gian qua có những lời qua lại vì tôi ko muốn cho sđt của tôi, tôi càng ko thể gửi mail các kiểu, vì đã cắt đứt liên lạc... Tôi biết điều đó làm phiền các bạn, tôi đã nhờ Candy xóa đi rồi.
-Tôi thực sự thất vọng vì 1 vài ng bạn, tôi từng cho là hiểu tôi, tôi luôn tâm sự, và xin lời khuyên, nhưng rồi, tôi bị bán đứng, lòng tin của tôi bị phản bội... Đau...Thực sự đấy...: Vì người đó, tôi đã phải đổi số điện thọai. Tôi đã cực kì băn khoăn khi ko biết có nên cho 1 vài người bạn của t ở forum ko, vì tôi sợ người đó sẽ hỏi. Tất nhiên là ko có bạn trong số đo. Vì đây chỉ là bạn ở forum. Chứ ko thì tôi đã nói bạn ở lớp. Cuối cùng, tôi quyết định cho 1 vài người. Ai dè 1 người nào đó đã cho người kia sđt của tôi. Thử hỏi, tôi có điên dc hay ko đây?
-Và bây giờ tôi sẽ là người dừng lại ở đây trước nhé...: Đây là câu tôi đã nói với a H.
-To ai đó (chính T cũng ko biết) Vừa vừa thôi nhé, kiểu j mà lại đi cho số điện thoại của người ta vớ vẩn thế. Đúng là trên đời chẳng đáng tin đứa nào. Mình chẳng chửi nó làm j. Đọc được thì nó tự thấy cắn rứt thôi. Đúng là điên. Xen vào chuyện người khác mà ko thấy vô duyên à.: Ai đó là cái đứa vô duyên đã cho sđt của tôi, chính tôi cũng chẳng biết thì tôi biết nói là ai đây???
Cả cái bài viết đó tôi chẳng hề đụng chạm đến bạn... Lâu nay tôi cũng chẳng viết j liên quan đến bạn nữa....Vậy mà...
Được chưa nào. Tôi mệt mỏi lắm rồi. Tôi ko cần biết bạn nói đúng hay sai. Nhưng tôi biết những lời nói của bạn xuất phát từ sự tức tối khi đọc được nhưng dòng nkol của tôi nên tôi có trách nhiệm phải nói. Nhưng phải suy nghĩ chứ, vả lại phải xem viết về ai chứ. Sao ai cũng vơ vào mình vậy, rồi lại nghĩ tôi này nọ.
Thôi, tôi xin lỗi nhé. Nhưng cho tôi được yên được ko. Thực sự bây giờ tôi ko đủ bình tĩnh nữa. Tôi sốc...Tôi sốc vì cuộc đời oái oăm quá. Toàn những chuyện chẳng đâu với đâu...
Thôi nhé, tôi ko muốn đôi co lại nữa. Tôi xấu, tôi tốt, bạn xấu, bạn tốt, người khác đều biết. Tôi cũng chẳng cần người ta quý tôi làm gì. Bây giờ thì tôi chỉ xin cho tôi được sống 1 cuộc sống bình yên. Tôi mệt mỏi lắm rồi!
Tôi sẽ chẳng lên đây nữa đâu. Vì tôi thực sự sợ nơi đây. Đấy, chỉ là tâm trạng của tôi, chỉ là những lời tôi nói về ng khác, bạn lại cho là tôi nói bạn, rồi mọi chuyện lại rắc rối ra...Sợ lắm...
(Nếu đọc dc lại tức, lại cần nói gì thì coi như tôi cầu xin bạn vậy, ko phải nói nữa đâu. Tôi nhận hết vậy...)

Micyarak.A5
08-09-2009, 04:59 PM
To THT: Đọc rồi, nhưng ko thấy tức gì nữa. Tôi ko cần và cũng ko nên thanh minh thêm nữa. Những điều tôi nói, T nói, cái j` đúng, cái j` sai tôi biết, T biết. Đây là chuyện giữa 2 cái đầu chứ ko phải giữa những dòng public mes. Đừng xin tôi tha cho T, vì tôi ko ăn hiếp T, ko chửi mắng T, ko hành hạ T. Tôi ko vơ hết vào người, vì tôi cũng biết chuyện của T và ng đó chứ. Nhưng tôi đủ nhạy cảm và thông minh để hiểu những gì mình đang làm, đang suy nghĩ là đúng hay là sai. Tôi biết là dạo gần đây cuộc sống của T ko đc như ý muốn, T hay phải buồn phiền, tôi cũng ko độc ác đến mức muốn T phải chịu đựng thêm bất kì một điều gì nữa. Thế nên tôi xin đc kết thúc lại vụ này bằng những lời lẽ điềm tĩnh như thế này. Uhm...mà T ạ, cuộc sống tồi tệ ko phải do nó vốn dĩ thế, do cách nhìn, cách cảm, cách suy nghĩ và hành động của mỗi người cả thôi. T đa sầu, đa cảm, hay suy nghĩ nên dễ buồn, dễ khóc...Tôi ko bảo T phải thay đổi, vì thực sự rất khó, thậm chí ko thể thay đổi. T cần va chạm nhiều hơn, đi nhiều hơn để hiểu cuộc sống này, để vững vàng hơn. Chơi với T từ rất lâu rồi, tôi hiểu T rất yếu đuối, rất dễ suy sụp. Biết sao đc, con người vốn sinh ra đã thế. T cần có một người ở bên canh, T ạ. Đây là những lời rất chân thành của tôi, ko dám mong T sẽ đọc được. Nếu ko thì coi như tôi tự tâm sự với chính mình như những dòng NKOL tôi vẫn thường viết vậy...

Còn mối quan hệ của T và tôi....sẽ chấm dứt từ ngày hôm nay.

Precious Stone
08-09-2009, 07:54 PM
To: mi
Ko phải nặng lời nhưng tau thấy mi hèn quá. 1 đứa con trai đau khổ từng ấy sau khi thất tình, đã đủ chưa? Mi nhìn lại xem, đứa con gái ấy có xứng đáng với mi ko? Tau ko đủ tư cách, cũng chưa đủ vốn sống để phán xét ai vì nói cho cùng, chưa chắc tau đã sống đủ tốt. Nhưng tau khinh thường loại con gái ấy, mi ạ. Mi tự ám thị vào mình những suy nghĩ, đau khổ hay ảo não. Ko đáng, ko hề đáng, thằng bạn ạ. Hơn 1 năm nay, chưa bao giờ cái status của mi nó tươi sáng. 1 đứa con trai 20t đầu mà lại bi quan và bế tắc thế ư? Có phải là hèn ko? Mi ko dám đối mặt với sự thật là nó đã bỏ mi, nó đã có người khác rồi à. Nó ko còn là con bé hiền lành, ngô ngố mà hồi trc tau và Mai bắt nạt nữa. HN đã làm nó thay đổi, mi đừng nói là mi ko nhận ra điều đó!
Mi ko muốn tau thấy mi yếu đuối, vì thế, mi hạn chế nc với tau. Đồng ý là ai cũng có những lúc như vậy. Nhưng mi quá đáng lắm, mi biết ko? Có lẽ tau ko đủ kiên nhẫn để quan tâm đến mi nữa đâu. Vì tau cũng có những mệt mỏi của riêng mình. Tau lo cho tau còn chưa xong. vả lại, có nên kiên trì khi mi vẫn thờ ơ như thế?

To: Cô
Em ko thi gan với cô. Nhưng em biết, 2 cô trò mình đang xa nhau. Dễ hiểu thôi. Em đã bảo mà: " Em chỉ là 1 đứa học trò bình thường. Cả đời đi dạy của cô, có lẽ phải đến hàng nghìn học sinh". Khác chăng, em là học sinh lứa đầu của cô. Những ngại ngần sau 1 thời gian ko liên lạc, đã ngăn cản em tiếp tục huyên thuyên với cô như trc.

snow_a5_online
08-09-2009, 08:35 PM
to: Bông của chị
Đọc tn của em mà c chạnh lòng thật........................e quan tâm và lo cho c ...........c thật sự thấy vui
Mới lớ ngớ ra đây............nhưng có e chị cũng đỡ dc nhìu cái........
E yên tâm................c sẽ ko để em phải bùn đâu....................vì chị là chị của e mà, em của c.........
Iu....................

Micyarak.A5
14-09-2009, 12:53 PM
To..: Nói đểu hay xỏ xiên nhau ra mặt, cả t và c đã nhiều lần. Nóng giận là điều khó tránh khỏi. Một khi đã ghét nhau, cay cú nhau, ức chế vì nhau thì bao giờ chẳng tìm mọi cách để chọc tức nhau. T đã nhận là trong trò đó, t ko công bằng. Vì thế, việc cậu làm đúng với quyền hạn của cậu là điều t ko thể chối cãi. T ko còn trẻ con nữa, ko thể theo đuổi những chuyện kiện tụng vì nó làm mất thời gian của chính tớ và cả của nhiều người. Và hiển nhiên, t đâu có lý do j` để kiện tụng?
Đúng như c nói, t và c đã từng là bạn. Và cũng chỉ vì một xích mích nhỏ mà đâm ra hằn học nhau cho tới tận bây giờ. T đã từng rất quý c vì c luôn là trung tâm của tiếng cười trong những lần off. Nhưng giờ mọi chuyện ko đc như trước nữa. Đó ko phải là điều t muốn. T ko phải người thích gây sự, t muốn mọi chuyện lúc nào cũng đều êm thấm, càng tránh xa đc 2 chữ tranh cãi bao nhiêu càng tốt. Sau tất cả những điều c nói, t chỉ lưu tâm nhất 1 câu: "c là người ntn t cũng biết rồi" Vì câu nói đó mà t trằn trọc và suy nghĩ nhiều...buồn nữa...rất rất buồn. Con người t thế nào, tốt xấu thế nào liệu có thế đánh giá khi chưa tiếp xúc nhiều ko? Nếu như mong muốn đc làm bạn bè như ngày xưa là quá xa xỉ thì t chỉ mong sẽ chấm dứt mọi tranh cãi, xỉa xói nhau. Ko có người khởi xướng thì sẽ ko có tranh cãi. Và tất nhiên sẽ ko bao giờ có chuyện t khởi xướng. Từ giờ, mỗi ng một cuộc sống, ko ai động chạm đến ai là được mà.
T xin đc dừng.

_Lisu_Lilo_
14-09-2009, 02:38 PM
to: FL
sau bao nhiêu lần anh khiến em gục ngã rồi.bây giờ anh nói những lời nói đó vs em liệu còn ó nghĩa lý gì nữa.................xin lỗi.....anh đã không còn trong trái tim em nữa rồi.......

chuduckhai
28-09-2009, 12:00 AM
To Kiên chứt :)) =)) chúc mừng sinh nhật thằng bạn :))

giamdocb12
28-09-2009, 12:04 AM
To Kiên : chúc mừng Sn chú. ra bà U nhá :"> .

vitaminb12
28-09-2009, 12:45 AM
@ Khải :) ừa :) thanks thằng bạn :))
@ Đốc : chú ở đây 1 năm rồi mà còn muốn ăn bà u à =)) thích thì ta nhích hẳn lên Cát Linh nhớ :))
@em gái: :D thanks em nhiều :) cảm ơn vì đã là em gái anh :D
@ c ch : ngày mới tốt lành em nhé :D
@ c'est la vie : hãy là chính tôi - tuổi 20 nhé :)

shevchenbe90
28-09-2009, 04:12 AM
@ku Vịt:
Quà chi dc ??? 40k nhá =))

Micyarak.A5
29-09-2009, 11:23 AM
To anh Kiên: Chà, phải nói làm sao nhỉ? Hay là trách cái bệnh đãng trí của em??? Thực ra thì chiều qua onl em dc biết là hum wa là SN của anh, định bụng tối về onl chúc mừng vì bạn em đang giục ra Ga đón nó. Tối về thì bao nhiêu việc, hết nấu cơm, phơi quần áo, dọn dẹp nhà cửa rồi lại bù đầu với đống Toán Cao cấp ---->thành ra quên béng vụ onl để chúc mừng SN anh. Tính ra anh em mình quen nhau cũng chưa lâu, chỉ thỉnh thoảng hay chém gió trên chat box. Mới đây em tham gia 2G thì mới đc gặp anh "ngoài đời", mới đc nói chuyện vs anh nhiều hơn :D Từ trước em cũng đã có ấn tượng với 1 Vice admin rất nghiêm túc trong côgn việc rồi :D Sau khi gặp thì thấy anh hiền lành dễ gần hơn nhiều, ko như tưởng tượng trước kia :D:D:D
Quên, vào việc chính :D Muộn một ngày mất rồi :( nhưng mà vẫn muốn chúc anh bước sang tuổi mới với nhiều thành công và may mắn trong cuộc sống. Thành thật xin lỗi anh vì lời chúc muộn màng :kotowa:

Snow
29-09-2009, 11:55 AM
@a Kiên: đêm qua 12 đã thức để nt chúc mừng anh rồi đá chứ
mà xong lại quên mất cái số đt.
khổ thế hok bik :">
Thôi thì chức mừng sinh nhật anh :D

Micyarak.A5
29-09-2009, 04:44 PM
To C: cậu ơi, mỗi lần cậu nói là tớ cứ ngây hết cả người ra ế :-ss Hình như cậu là ng có giọng nói trầm, ấm và truyền cảm nhất trong số những người tớ đã từng gặp ấy. Trời phú cho người HN một giọng nói chuẩn đến ngỡ ngàng :-ss Mới đầu tưởng cậu là kiểu người lạnh lùng, nghiêm túc nhưng hình như ko phải :D Cao to, mặt mũi dễ nhìn, học giỏi + một giọng nói tuyệt vời ---> tớ thấy cậu có nhiều ưu điểm quá đấy :brbr: Haha, cậu hay phát biểu nên lần nào tớ cũng ngồi lắng nhe cậu nói rất chăm chú :D Chưa quen biết gì đâu nhưng mà tự dưng tớ thấy quý quý cậu rồi ----> buồn cười nhờ :)) Ấn tượng về giọng nói của cậu dã man cậu ợ :D

Precious Stone
29-09-2009, 05:39 PM
To: Mi
Mi thừa biết đó là người ko phù hợp với mi, vậy mà sao vẫn... Chắc tau ko đủ sức để làm cái việc thất đức là chia loan rẽ phượng như thế nữa đâu. Mi muốn tau luôn ở bên, kéo mi để mi ko đi quá xa, ko nuông chiều cảm xúc để nó dẫn mi lạc đường. Nhưng, điều quan trọng là vẫn ở mi thôi. Tau chỉ giúp đc ở 1 chừng mực nào đó.

Taoxanh
29-09-2009, 11:56 PM
To "...": Những ánh mắt đó có ý nghĩa như thế nào thế??? Băn khoăn suy nghĩ nhiều khiến t thấy phiền lòng quá :| Chiều nay...vào chính phút giây ấy...t đã hơi bối rối 1 chút...nhưng đã kịp bình tĩnh lại để ngoảnh mặt đi :)
Thật sự có quá nhiều điều để nói về cuộc sống này :)

Micyarak.A5
30-09-2009, 12:01 PM
To Thầy: Trả lại cho em sự tự tin ít ỏi mà em vừa mới có được!!! Trả lại cho em!!!

disneychannel
30-09-2009, 01:14 PM
To : Trộm
Trả lại đt cho t :((, dt cũ mèm rẻ xiền mà cũng lấy là thế nào :((, trù ẻo :((, đồ độc ác, đồ xấu xa, đồ dã man :((, sao cứ nhè t mà chôm thế :((.

snow_a5_online
30-09-2009, 02:54 PM
to: Em
Bằng em năm ngoái.............c cũng của khỉ ko khác j em bi h...................nếu ko có Thầy No.1 của c thì .............ko biet ntn nữa...........
Đấy.............c đã chọn 1 cách đối mặt như thế đấy...............là ng` ngoài cuộc, em thấy nó đúng ư???
H c nghĩ lại thì thấy mình đã áp dụng cách thức tiêu cực quá....................
Mỗi nhà mỗi cảnh.................chắc e ứ áp dụng dc đâu................mẹ em hok phải là mẹ c mà....:kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::kotowa::ko towa:

snow_b7
30-09-2009, 03:47 PM
@ 4D: sáng nay 4D cãi nhau: :(:(:( suýt thì khóc :stress::stress::stress: Đừng bao giờ để chuyện này xảy ra nữa nhé!!!

lucy..haji..b12
30-09-2009, 08:20 PM
to:amour de la princesse
Hôm qua là hơi bị bực mình à nha :D busy boy ;)) Cố lên nhá :) hoàn thành hết công việc đi :D

Micyarak.A5
01-10-2009, 10:01 AM
To Thầy: Ko có gì đáng phải bận tâm, ko đáng 1 chút nào. Tuy nhiên, mọi thứ...đã thành vết.
Và vì thế, em thấy ko thích thầy!

_Lisu_Lilo_
01-10-2009, 10:06 AM
to:chị...có thể em không may mắn được như chị...cũng có thể chị không may mắn được như em...nhưng theo lời ai đó...chị em mình giống nhau mà...1 nam nữa thôi...em sẽ ra đấy với chị...chị em mình tha hồ mà đàn đúm than nghoef kể khổ...giờ thì em mệt rồi...ốm rồi...hỳ

vitaminb12
01-10-2009, 10:26 AM
@princesse : l'amour mới đúng chứ nhỉ :D và ko phải busy boy =)) Busy Man

Micyarak.A5
03-10-2009, 04:31 PM
Gửi cái người mà tôi dek biết tên: nói cho ông biết, ông đừng có mơ mộng hão huyền, cũng đừng có nghĩ xa nghĩ xôi. Ko phải vì 10k, cũng ko phải vì ông giúp tôi dắt cái xe ra khỏi cái đống xe hỗn độn mà tôi cảm kích quá độ đâu. Vớ va vớ vẩn! Xem lại cái thái độ của ông đi. Tốt nhất là đừng có nghĩ xa xôi mà làm gì. Tự dưng thấy thật là ái ngại + khó chịu.
Bực cả mình!!!

chuduckhai
04-10-2009, 10:08 PM
hì thank em Giang nhiều nhiều nha :)

snow_a5_online
05-10-2009, 06:36 PM
to: KU
thía là m đi rùi nhẩy.............hwa lúc t dt m đang ăn bữa cơm cúng cuồi vs gd, bạn bè
chẳng bít rùi ch của m vs ông Hít sẽ đi đến đâu nữa
t mong là sẽ theo chìu hg' tích cực
t ở đây mà chắc Tết t mới về m ak.dc nghỉ có 2ngày cuối tuần............đi đi về về mệt lém
Tết về đú đởn nhớ =))

kẻ xấu
05-10-2009, 07:55 PM
@ Tuyết : Tớ ko thể nào hát được bài Season in the sun :(( Hình như tớ vô duyên với tất cả cái gì liên quan đến " Tiếng Anh ". Sự ảnh hưởng từ cô Thuận đến tớ thật là kinh hồn =)

giamdocb12
05-10-2009, 08:46 PM
to H1N1 : tạ ơn trời , 2G vẫn bình yên :sweat: .

snow_a5_online
05-10-2009, 10:01 PM
to: Vũ
cứ bình tĩnh c ui...........t thì bít tí tiếng anh.....nhưng ứ bít hát.......giá như........=))
t bảo này, hay c thử tập bài Take me to your heart của MLTR đê........dễ hơn để bắt đầu đấy........

Snow
05-10-2009, 10:04 PM
TO EM YÊU:
khi nào em đến thì alo anh trước nhé :D
hố hố mềnh đang hoang tưởng

snow_a5_online
06-10-2009, 12:38 PM
to:Xờ lâu
:angry::angry:xem lại cái kiểu sống của nhà ngươi đi kìa
ngày càg phì ra
đến lớp cho có hay sao ý
học ko lo.........toàn lo ch đâu đâu
đấy...........cái bài tiếng anh hnay............ruì xem còn to mồm dc nữa ko??:dummy::dummy:
cái bọn Khối C nó sao chẳng dc.......thế mà..............:warn::warn::warn:

lucy..haji..b12
06-10-2009, 01:47 PM
@t0:BM: chẳng còn gì để nói. :)nhưng cũng chẳng có gì thay đổi :)

a5_forever_0609
06-10-2009, 02:08 PM
to: A5
thế là mọi người đang bước những bước đầu tiên trên con dg riêng của mình rùi
dù ntn đi nữa cũng cố giữ liên lạc vs nhau nha
Tết về đến nhà OMK đập phá nha.:))
nhớ lớp mình quá.........

chuduckhai
06-10-2009, 09:12 PM
to Liên: Chúc mừng sinh nhật liên lùn xin lỗi mi tau ốm ko qua được :( mai đi khám rồi :(

snow_a5_online
07-10-2009, 06:53 PM
to: Ng` cùng phòng
Thank bà nhiều lém nhaz
Hwa dù đã muộn lém rùi nhưng bà vẫn đi mua xôi gà cho t
Sáng nay thức dậy thấy bà đã dọn dẹp cái mớ hổ lốn do t gây ra.........lên sân hượng thấy quần áo vs ga gối đang tung bay rùi
Bà đi học về còn mua nho cho bệnh nhân nữa
Iu................

_Lisu_Lilo_
08-10-2009, 02:53 PM
to: tình yêu của em...!
Vậy là đã đến lúc kết thúc quãng thời gian của chúng ta,kết thúc sự mở đầu cho một kỷ niệm sẽ theo em mãi mãi.Với đôi ta,có biết bao nhiêu điều đã hoàn thành cũng như còn dang dở khi chúng ta ở bên nhau......
Nơi nào không có anh,nơi đó em cũng không tồn tại.Hai bàn tay chúng ta nhập lại sẽ làm thành một bàn tay mới với muời ngón tay,bàn tay em đặt lên bàn tay anh sẽ biến thành của anh,cũng giống như khi đôi mắt anh khép lại,có nghĩa là em cũng chìm vào giấc ngủ.......
Anh đừng buồn,chẳng ai có thể đánh cắp được những kỷ niệm của chúng ta.Giờ đây em chỉ cần nhắm mắt lại là có thế nhìn thấy anh,em chỉ cần nín thở là có thể cảm nhận được mùi hương của anh,chỉ cần đứng trước gió là hình dung ra hơi thở của anh.Hãy nghe em: cho dù có ở đâu,em cũng mường tượng được tiếng anh cười ấm áp,sẽ nhìn thấy nụ cười trong ánh mắt anh,em sẽ nghe thấy giọng anh vang lên.Chỉ cần biết anh đang ở một nơi nào đó trên trái đất này,thì cho dù ở dưới địa ngục,em cũng coi đó là một góc thiên đường nhỏ của em.....
Anh đi,và sẽ chỉ còn lại một mình em,nhưng em sẽ luôn mỉm cười vì em biết ở đâu đó vẫn có người đợi em....
Và dù em có bên ai....em vẫn sẽ luôn nhìn lên bầu trời...để tìm thấy vì sao của anh.....luôn sáng rực rỡ .
Và dù có thế nào đi nữa.có một vị trí sẽ không bao giờ thay đổi.nó là của anh.anh hiểu không.?
T/B: sẽ có một ngày...những điều em vừa nói ở trên sẽ không còn đúng..hay chính xác hơn là nó sẽ mờ nhạt dần...cuộc sống mà anh...em không thể cứ mãi đứng yên trước một cánh của đã khép chặt......anh đã không thể ở lại.E cũng không muốn giữ anh ở lại.Thì có nghĩa không ai trong 2 chúng ta có quyền được tiếc nuối.
Quay lưng đi.mỗi người sẽ có một cuộc sống mới......Tạm biệt anh......người mà em có thể yêu trong một giây nhưng lại mất cả đời để xoá bỏ một hình bóng.......nhẹ nhàng....và nhẹ nhàng....
Mở rông lòng và đón nhận yêu thương......thời gian....sẽ chữa lành tất cả..........
Ở đâu có...có người sinh ra để dành cho tôi.......và đang đợi tôi.........

Candy
08-10-2009, 02:59 PM
to T: Cảm ơn t về tất cả. Về cái bánh mì 5k, về 2 hộp sữa dâu, về việc t nhỏ thuốc mắt cho mình :). cảm ơn t nhiều lắm í :">. Hi vọng rằng ...

sheva_tiamo
08-10-2009, 03:32 PM
Mình cảm thấy cần phải phấn đấu hơn rồi, phải giống anh ấy và phải vượt qua nó, mình có thừa khả năng mà

cur_sera
08-10-2009, 03:38 PM
Mình phải cố gắng, cố gắng hơn nữa!!!!!:kotowa::kotowa::kotowa:

snow_a5_online
08-10-2009, 03:42 PM
to: Candy
Thank c nhìu naz............thế mà hnay lại tắc đường, bạn vẫn bị trễ 5', năn nỉ mãi cái bà yêu quái ý mới cho vào lớp........hjx

Micyarak.A5
08-10-2009, 09:27 PM
To anh: Cảm ơn anh rất rất nhìu :congratz::congratz: bó hoa thật đẹp và chocolate cũng thật là ngon :) 2 thứ này đã phải đi một chặng đường 154km Thanh Hóa - Hà Nội để đến được tay em nên nó thực sự rất ý nghĩa :) Anh vẫn nhớ là em thích ăn chocolate à :D Có một người anh trai như thế em thấy mình thật là may mắn :^_^: Gia đình mình thật là tuyệt vời, anh nhờ :)
-------------------------
To my friends: cảm ơn tất cả những lời chúc của mọi người nha :) nhờ những lời chúc đó mà t thấy khỏe hẳn ra :congratz: Còn những ai cũng đang ốm đau bệnh tật giống t thì cố gắng bồi bổ để mau khỏe nhá, trải nghiệm "ốm đau" mấy ngày qua đối với t thật là hãi hùng :-ss Ốm đau, nằm bẹp trên giường thì nản lắm :(
To Thành ngố: Riêng mày thì chị đặc biệt phải cảm ơn ;)) Mày có bao giờ nhớ nổi SN ai đâu :( hum nay mày nt chúc mừng SN chị làm chị "cảm động rơi nước mắt" =)) Cảm ơn, cảm ơn :)
To anh Hảo: cảm ơn anh vì đã bỏ thời gian để giúp em :congratz: vì "trục trặc kĩ thuật" nên hum nay mới cảm ơn anh được ạ :D chưa chắc anh đã đọc được nhưng mà cứ cảm ơn :D

chuduckhai
08-10-2009, 11:02 PM
To em gái: chúc mừng sinh nhật em :)

snow_a5_online
08-10-2009, 11:14 PM
to: Cưng
ôi c đến ngộ độc cười mất thui............c đã bảo là mặt c đang sưng vêu....há miệng ăn quả nho cũng khó khăn...........thế mà cưng cứ bắt c ngoác miệng ra tui...........hài dã man ý........vừa đau miệng vừa đau bụng.........Lần nào c e mình chat cả nhau cũng hài vô đối.............nhưng lần này nhân lúc c ốm, e........ ui thui c đau bụng lém thui=)) =)) =)) =)) =)) =))

giamdocb12
08-10-2009, 11:28 PM
to G : chúc mừng Sn e ( ko bít lần thứ mấy rùi nhỉ :">). cái cần chúc đã qua SMS rồi , ko nhắc lại nữa :)

snow_a5_online
09-10-2009, 08:30 PM
to: Cắn đy
Thank c phát nữa naz :x
tớ hứa là ngày mai và ngày kia tớ sẽ không làm phiền c như thế lày nữa đâu;);););)

thomit.com
10-10-2009, 05:17 AM
To Chị: Lâu rồi anh chưa gặp chị, nhớ lắm, nhớ kinh á, ko biết bao giờ mới đc gặp nữa đây, mong quá, mong đến cái ngày đó quá. Mong nhiều thứ nữa chứ . Mong đc nghe câu hát trong bài hát mà chị thích : A là hơi ấm của đời em . Mong thật nhiều...A tin chắc chị sẽ chẳng đọc đc những lời này, nhưng anh sẽ gửi cho chị để chị đọc :heheh:

snow_a5_online
10-10-2009, 10:25 PM
to: Hằng
Có lẽ m sẽ chẳng bao h mò vào đây để mà đọc dc những dòng này đâu.nhưng t vẫn mún chúc mừng m_đủ tuổi chống lầy rùi naz bạn........mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến vs m.........Iu.....=((=((

Mr.linhlong8
10-10-2009, 10:56 PM
to ...:nhớ em !................................................. ........................................

thomit.com
12-10-2009, 03:39 PM
To C : Hqua đọc đc cái stt của c anh cảm thấy sao sao ấy, buồn, hụt hẫng, 2 từ thôi mà anh thấy nó nặg thật. Lạ quá, ko thể hiểu nổi bản thân mình nữa. Lần này anh chắc chắn rang c sẽ ko đoc đc những dòng này anh viết đâu, nhưng a vẫn muốn c đọc. A sẽ sen toàn list chứ ko riêng 1 ng :heheh:

snow_a5_online
14-10-2009, 09:51 PM
to:Ku
Thế là m té oy..........m bảo sẽ đổi số............khi nào vào đến nơi m sẽ gọi cho t........nhưng t chờ mãi mà ứ thấy động tĩnh jề.....C/S mới đấy m, cố hoà nhập nhé, t ở đây mà chắc cũng hok về nhìu đâu, m thì Tết về đú đởn nhaz
to: Pama của con
Con vẫn bt, nhìu lúc cũng thấy nhớ nhà.........nhớ lúc mí bố con mình uống bia.........nhớ khi mẹ đùm đùm gói gói rùi dặn dò đủ thứ......nhớ thèng cu Sơn của cô, cứ luôn miệng dặn cô nhớ mua robot cho cháu.........ui mí cái áo len cô mang về hum trc chắc bi h cháu mặc dc rùi đấy nhỉ
Nhà mình bão đúng ko, con chẳng dám gọi về.......Con khỏi ốm rùi, nhưng htrc con ko nói ốm đau j cả, kẻo Mẹ lại lo...Trời cũng lạnh rùi, bm nhớ mặc ấm vào nhé, bố cũng hạn chế uống bia đi.........Ko biết 20/11 con xem tnào có về ko, mà nhớ nhà thật đấy nhưng về đến nhà con cũng tót đi chơi, có ở nhà mấy đâu, cơm Mẹ nấu con cũng chẳng đụng......bi h nghĩ lại con thấy mình đáng trách wa...Đúng là khi đang có mọi thứ con ng` ta đâu chịu trân trọng, đến lúc ko còn bên mình nữa thì muốn mấy cũng chả dc.........

thomit.com
15-10-2009, 06:01 AM
To C : Em nói : Vứt em ra khỏi trái tim anh đi, em ở đâu đó trong trái tim anh chỉ làm anh đau mà thôi.
Nhưng em ạ, có lẽ là đau, nhưng anh ko có cảm giác,và có lẽ bắt anh đưa em ra khỏi trái tim anh là 1 điều ko thể. Vẫn biết rằng ko gì là ko thể, chắc là đến 1 lúc nào đó. Nhưng đến 1 lúc nào đó ấy còn lâu và xa vời lắm.Anh nghĩ rằng :
Kô đc đáp lại cũng kô đồng nghĩa với thất bại đâu em.Trong tình yêu kô có sự thất bại.Nếu ai đó kô đc đáp lại trong tình yêu kô có nghĩa ngg đó đã thua cuộc.Nếu người đó đã yêu bằng chính con tim mình thì sẽ cảm thấy hạnh phúc,cho dù tình yêu đó chỉ âm thầm,lặng lẽ.Cho dù tình yêu chỉ bắt đầu từ một phía,hãy mỉm cười vì đã có một người để quan tâm,để chăm sóc và yêu thương.Hãy cứ yêu thương dù ta biết tình yêu của mình chẳng bao giờ đc đền đáp.

Micyarak.A5
15-10-2009, 09:38 AM
Bố ơi...
Trời mưa bão, chân bố lại đau. Con buồn quá! Bố bận nên ít khi gọi được cho con. Thế mà mỗi lần gọi con lại thường hay gắt gỏng bố chỉ vì bố con mình nói chuyện ko hợp. Sáng nay bố đau chân phải nghỉ làm, mẹ viết email nói vậy khiến con buồn quá. Bố mau khỏi bố nhé, chiều mai học xong con sẽ về nhà. Con sắp về rồi bố ạ!!!!

Mẹ ơi...
Ngày nào con cũng mong trời sáng thật mau, vì mẹ thường nhận và reply email của con vào buổi sáng. Ko hiểu sao từ đợt ốm dậy, trong người con lúc nào cũng nặng trĩu vì nhớ bố mẹ. Trước và kể cả lúc đang ốm con cũng có chút nhớ nhà nhưng ko phải cảm giác nặng nề như thế này. Những ngày qua con tiếp tục sống tốt được là nhờ có những dòng email của mẹ. Nó như tiếp thêm niềm an ủi cho con, nó khiến con có cảm giác được có người thân bên cạnh. Cuộc sống dù chưa thuận lợi đối với con nhưng con mong rằng những ngày cuối tuần tới, con sẽ ở bên bố mẹ để được tiếp thêm năng lượng.

Anh ơi...
Em chưa dám nói với bố mẹ là mai em về. Làm sao em dám nói là bỏ học để về được. Nhưng em ko chịu nổi nữa rồi. Nghỉ một buổi thì trời cũng có sập được đâu anh nhỉ? Em sẽ tự chịu trách nhiệm về hành động của mình. Mẹ bảo t2 anh ra. Nếu như em ko định về nhà vào cuối tuần này thì em đã nhảy cẫng lển rồi. Chiều mai học xong 3 tiết em mới dám gọi cho mẹ là sẽ về. Em cần phải về, vì em đang rất cần bố mẹ và anh...Lâu nay nếu anh ko gọi điện hỏi han, quan tâm thì chắc em cũng héo mòn trong cảnh sống này mất. Em là người sống tình cảm, nhưng cuộc sống mới này khiến em cảm thấy thiếu thốn tình cảm quá. Em thấy cô đơn ngay cả trong chính ngôi nhà mà em đang ở. Mẹ đang định cuối tuần này ra thăm em thì bố ại bị đau chân. Thế nên em sẽ về. Em cần gia đình!!

Con nhớ bố mẹ, em nhớ anh!

He0pr0_B7
16-10-2009, 07:10 PM
To : Đấy !!!
Đấy đáng ăn đòn lắm !! Có muốn không ?!

To : Thằng bạn tau !!!
Mi hành hạ tau hơi nhiều đấy !!! Tau cũng biết đau mà ...huhu !!!

snow_a5_online
19-10-2009, 12:22 AM
to:........
Ko có j...........mà phải vào đây mà thankz để tính bài cho oách........=))=))

snow_a5_online
20-10-2009, 11:05 PM
to: các chàng Truyền hình K29A1
hnay bọn t đã thank các ấy nhìu lém rùi nhưng giờ t đây vẫn chưa hết "cảm động"..........chương trình hnay ứ chê dc vào đâu:P âm thanh hok trục trặc j............đồ ăn khá hợp gu chị em=))=)), những màn trình diễn ấn xờ tượng............
Nói thật là mí tiết đầu bọn t nhìn mưa rùi nhìn sang lớp bên cạnh+ nghía lại lớp mình rùi cũng chạnh lòng đấy...........ai ngờ các chàng ém kỹ thế............đến tiết cuối mới..........làm bọn t thực sự bất ngờ, zui lém ý.........
Iu.............:x

Micyarak.A5
20-10-2009, 11:27 PM
To omma :D Hehe, chúc mẹ lun lun zui zẻ và hạnh phúc, trẻ mãi ko già hihi. Như mọi năm, 20-10 mẹ luôn luôn có cả đống hoa :heheh: Thật đáng tự hào :D

To bố và anh: hehe, con cảm ưn bố, em cảm ưn anh trai :D thế mới là gia đình chứ :D

To Giấm ốc oppa :D: thank U so much, so so much :D:D

snow_b7
21-10-2009, 02:40 PM
TO Heo Đất: nói ra có thấy nhẹ nhõm hơn không nào??? ng có thấy những lúc như thế bọn mình lại xích lại gần nhau hơn không??? Cứ tiếp tục phát huy nhá!!!:redface::redface:
TO C: có thế mà cũng thắc mắc chứ....ghét lắm rồi đấy nhá!!! KHÔNG THÈM!!!!>:P>:P>:P

kẻ xấu
21-10-2009, 09:51 PM
To em : anh biết chứ, anh cũng nhớ và yêu em nhiều lắm, cố gắng nhé, chịu đựng thêm hơn một tuần nữa thôi mà :(

Micyarak.A5
21-10-2009, 10:41 PM
To Thành: éo, phở ngon zã man :heheh: thank nhá ;)) Mà chị nói nhỏ này ;)), sao hum này mày đẹp trai thế ;)) Ngồi ăn bọn con gái cứ liếc mày lắm thế :angry: chị cũng mún làm hot boy :(( :((

_Lisu_Lilo_
22-10-2009, 03:33 PM
to anh
không phải em vui bạn bè mà quên mất anh...chỉ là em muốn nhận được tin nhắn của anh trước......có sao không anh....cho em ích kỷ một chút đi mà.dù sao thì cũng cám ơn anh đã thức đến giờ đó để nt chúc mừng em........nhanh mà khỏi ốm đi anh nhé........

Micyarak.A5
22-10-2009, 08:26 PM
To a special one: By chance, I heard the song...the song I hadn't dared to hear for a long time just because it would make me miss U once I heard it...Just one part...but it was the part I like...and the melody seemed to revive all the beautiful memories I used to have with U...
I want to see ur eyes...but now just through imagination...
I miss ur smile...but it's now just illusion...
I miss that summer...but now the autumn has replaced it...
I miss the feelings I had when U were beside me...but has everything now been the past?...

...but I don't miss U...
I just miss the special time I had in my life...yes...with U...
Long time no see and the time is enough to wipe off all those days' feelings. Or at least, it blurs all the sentiment.
But today, just one part of that song...only one...made me remember ur eyes, ur smile...and ur style...
Never in this life will I find out a person like U...never...
so regrettable...and too regrettable...
This life includes too many paradoxes and our story is one of those. There's nobody that can understand...even U...

giamdocb12
22-10-2009, 09:02 PM
to cậu : chúc cậu đc sang đất nước sạch nhất TG nha. :">. sang rồi đừng có quên tớ là đc =))