PDA

View Full Version : Ai có biết lời bài:Có còn là riêng anh của QV không?

zinzin_muido2000
09-02-2007, 02:39 PM
Pà con ơi!Có ai biết lời bài có còn là riêng anh của QV không.Tui kiếm mãi mà chả web nào có cả,ai biết thì giúp tui với,bài ấy hay quá!::">

hrockvn
09-02-2007, 04:14 PM
http://files.myopera.com/dongoc_conlua/Music/CoConLaRiengAnh.wma

Hiên tại tớ mới tìm ra bài hát thôi. Tiếc là như thế. Nhưng tớ nghĩ là nghe cũng hát lại đc mà
------------------------------------------
Đây, đã thấy rồi đây:

Anh lang thang trong đêm với những suy tư, nghe miên man nơi con phố vắng giờ em đến nơi nào có còn là riêng anh. Ôi tim non thơ ngây vỡ nát yêu thương vì yêu em anh ngu ngơ để bây giờ đây ôm nỗi buồn...

Rap: Anh lang thang trong đêm với những suy tư nghe miên man nơi con phố vắng, giờ em nơi đâu? có còn chỉ là riêng anh. Ôm nỗi đau ngập tràn yêu thương anh trao em ngu ngơ để bây giờ con tim non như vỡ tan vỡ tan thật rồi...

Xưa khi ta yêu nhau chất ngất đam mê, trao môi hôn thơ ngây đắm đuối mà nay đã xa rồi kỉ niệm đành vùi chôn. Thôi ta mau quên đi hãy cố quên em mà sao con tim yêu kia mãi không thể quên hỡi người...

Em đi rồi nên nắng héo tàn bóng tối vây quanh nơi đây tình đã không là mơ nhớ mong chi ta hỡi. Sao trong lòng anh sóng thét gào còn chi ngòai những nỗi nhớ...

Anh nơi này giông tố kéo về anh biết kiếm em nơi đâu, chỉ mỗi anh mà thôi mãi yêu em có biết. Nơi phương nào em có nhớ về tình anh dù trong giây phút hỡi người...

zinzin_muido2000
09-02-2007, 05:23 PM
thanks very much!
Công nhận bài này hay dã sờ man!\:D/

hrockvn
09-02-2007, 05:27 PM
:-/ Anh thì anh thấy nó cũng bình thường. Cơ bản là anh kô nghe dòng nhạc này, cũng không thích QV. Mỗi người có một ý thích mà em. Có điều nay đồng chí QV nhìn đã đỡ giống con gái hơn tí chút. Nhìn QV nản quá

Pisces
09-02-2007, 05:35 PM
Uầy, topic này nên move sang bên music chứ nhỉ :/?
Bên đó có lẽ nên lập ra topic "tìm nhạc theo yêu cầu" để bà con post yêu cầu về bài hát và lời vào đó nhỉ :-?.

zinzin_muido2000
09-02-2007, 05:41 PM
:-/ Anh thì anh thấy nó cũng bình thường. Cơ bản là anh kô nghe dòng nhạc này, cũng không thích QV. Mỗi người có một ý thích mà em. Có điều nay đồng chí QV nhìn đã đỡ giống con gái hơn tí chút. Nhìn QV nản quá

VÂNG! Thực ra ngày trước em cũng không thích QV đâu,pê đê lắm.Dạo này đỡ rồi nhưng vẫn thế!:-? Chỉ thấy bài này hay hay thôi!Cám ơn anh nhìu nha!:D

Pisces
09-02-2007, 05:43 PM
Thế thì cảm ơn bác ấy cái ;)), chế độ cảm ơn đâu phải để làm cảnh :))

zinzin_muido2000
09-02-2007, 06:13 PM
Thế thì cảm ơn bác ấy cái ;)), chế độ cảm ơn đâu phải để làm cảnh :))

em cảm ơn rồi còn gì?":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P"
THANKS!:-*

Pisces
09-02-2007, 06:20 PM
em cảm ơn rồi còn gì?":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P" ":P"
THANKS!:-*

Ko, ý tớ là dùng chức năng cảm ơn bài viết của diễn đàn ấy =).

Àh mà để ý tí nhá ;)), trong bài viết mà cậu dùng quá 15 emoticon là vi phạm nội quy đấy >:).