PDA

View Full Version : A11Newspaper_đáng để đọc đấy

Winly_hv126
09-02-2007, 05:34 PM
A11 chuẩn bị ra tờ báo lớp đàu tiên của THPT Đào Duy Từ!. Ngày 12/2 sẽ ra mắt(có thể sẽ chậm hơn một ngày), mong sẽ nhận được sự ủng hộ và đóng góp ý kiến của các bạn và các anh chị trong trương nha.Y:DY

zinzin_muido2000
09-02-2007, 06:01 PM
Thế à?Nhưng cái khoản này bên LS bọn tôi có từ lâu rồi!:-@

hrockvn
09-02-2007, 08:13 PM
Cô em ạ. Bên LS khác bên Đào nhiều lắm. Từ năm anh học lớp 11 tức là năm 2003. Tụi anh đã có kế hoạch ra báo trường, họp hành mãi, lên kế hoạch cụ thể. Đến lúc đưa đến chỗ thầy Hùng hiệu trưởng thi thầy bảo là ... không đc :(. Lại còn bảo tụi anh lo học đi :-?
Chúc mừng A11. Nhưng cho tớ hỏi, tự làm hay có qua trường. Kinh phí, nội dung, nhuận bút. Tụi em chuẩn bị như thế nào. Share lên đây cho các bạn ít kinh nghiệm nào

Winly_hv126
10-02-2007, 09:12 PM
Thế à?Nhưng cái khoản này bên LS bọn tôi có từ lâu rồi!:-@

uh! thì LAm Sơn có thì có rui` nhưng cứ xem đã! Tờ báo của bọn tớ(hoặc em) chắc chắn sẽ đẹp hơn hoành tráng hơn với bìa in màu và số đầu tiên chỉ tặng không bán.(Số lượng có hạn). Nội dung có lẽ sẽ rất háp dẫn (nếu ko được hay, hay có gì thiếu sót thì mong độc giả bỏ qua nhá, số đàu tiên mà):vn:
------------------------------------------

Cô em ạ. Bên LS khác bên Đào nhiều lắm. Từ năm anh học lớp 11 tức là năm 2003. Tụi anh đã có kế hoạch ra báo trường, họp hành mãi, lên kế hoạch cụ thể. Đến lúc đưa đến chỗ thầy Hùng hiệu trưởng thi thầy bảo là ... không đc :(. Lại còn bảo tụi anh lo học đi :-?
Chúc mừng A11. Nhưng cho tớ hỏi, tự làm hay có qua trường. Kinh phí, nội dung, nhuận bút. Tụi em chuẩn bị như thế nào. Share lên đây cho các bạn ít kinh nghiệm nào
Ah! Kinh phí, in ấn, bài viết, đì-zai... đều do bọn em làm từ đầu đến cuối. Tất nhiên không thông qua trường nhưng bọn em mong là khi báo ra cũng không bị cấm lưu hành :D. Bọn anh là thế hệ 8X, bọn em là 9X đời đầu đương nhiên là sẽ trẻ hơn, năng động hơn đảm bảo là ko ảnh hưởng học hành!. BÁo có lẽ là những dịp đặc biệt mới ra được nhưng mong là mọi người ủng hộ nhiệt liệt.Bravo!:D> :D>
BÁo sẽ ra chậm một ngày vì lí do in ấn ko được suôn sẻ mong cả nahf lượng thứ nhá.
Hứa là cũng sẽ rất hấp dẫn. Với bài viết hoàn toàn được chọn lọc và viết dân tự nhiên nhưng cũng không đến nỗi khó đọc đâu.Chờ nhé

zinzin_muido2000
10-02-2007, 09:38 PM
uh.Nghe có vẻ được đây!Chúc mọi việc thành công và suôn sẻ nhá!:>

HoangHiep12C6
11-02-2007, 01:09 AM
uh! thì LAm Sơn có thì có rui` nhưng cứ xem đã! Tờ báo của bọn tớ(hoặc em) chắc chắn sẽ đẹp hơn hoành tráng hơn với bìa in màu và số đầu tiên chỉ tặng không bán.(Số lượng có hạn). Nội dung có lẽ sẽ rất háp dẫn (nếu ko được hay, hay có gì thiếu sót thì mong độc giả bỏ qua nhá, số đàu tiên mà):vn:

Ah! Kinh phí, in ấn, bài viết, đì-zai... đều do bọn em làm từ đầu đến cuối. Tất nhiên không thông qua trường nhưng bọn em mong là khi báo ra cũng không bị cấm lưu hành :D. Bọn anh là thế hệ 8X, bọn em là 9X đời đầu đương nhiên là sẽ trẻ hơn, năng động hơn đảm bảo là ko ảnh hưởng học hành!. BÁo có lẽ là những dịp đặc biệt mới ra được nhưng mong là mọi người ủng hộ nhiệt liệt.Bravo!:D> :D>
BÁo sẽ ra chậm một ngày vì lí do in ấn ko được suôn sẻ mong cả nahf lượng thứ nhá.
Hứa là cũng sẽ rất hấp dẫn. Với bài viết hoàn toàn được chọn lọc và viết dân tự nhiên nhưng cũng không đến nỗi khó đọc đâu.Chờ nhé

Oh ! Bravo . Tặng anh 1 tờ báo nhé . Okie !!!

badsanta
18-02-2007, 12:18 AM
Tưởng gì báo thì em làm từ năm lớp 8 rùi (ui thời vàng son...8-| )

zinzin_muido2000
25-03-2007, 03:03 PM
Sao hok thấy động tĩnh rì vậy?ra số nào chưa hay vẫn chỉ là kế hoạch thui?:deokinh:

vitaminb12
25-04-2007, 03:24 PM
hix! hồi nào mình cũng ôm mộng làm báo lớp. Thía mà bi chừ thì...
Lôi ra bảo bọn nó viết bài thì bảo...điên mà viết!
Thoai, đợi 2 năm nữa rồi phát hành luôn 1 thể em ạ!
Giống y vụ làm web! hix! Làm ra mà mần chi cúa đứa mô hấn vô! Chán quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa'
nếu mà các cô các cậu có...trót dại làm rồi thì share anh 1 bản, anh up lên trên nì cho!

duynamckbk7
25-04-2007, 04:56 PM
Bài vít này có từ tháng 2, vậy bi h tờ báo đó đã phát hành chưa zay

vitaminb12
27-04-2007, 09:42 AM
Hix, đúng đóa! Sao hok thấy động tĩnh gì cả ta!

G4_Chjp
27-04-2007, 02:54 PM
Công nhận là ý tưởng của các đàn em khá hoành tráng nhưng đợi mãi mà kô thấy đâu cà.Trễ hẹn hơn 2 tháng rồi, chắc là toàn đề tài kô mới khó copy nên chưa ra ah`.Dù sao thì cũng hoan nghênh các em:D> :D> :D> :D> :D> :D> :D> :D> :D> :D> :D>